IWO - Incarnate Wrestling Online
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Second Returns of the Incarnate Wrestling Online (2018 - Present)

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

IWO : The Gear 2014

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Belphegore
Administrator
Belphegore

IWO : The Gear 2014  Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: IWO : The Gear 2014    IWO : The Gear 2014  EmptySun Aug 10, 2014 10:32 pm

IWO : The Gear 2014  001_Elim_2002

The Chamber............ สิ่งก่อสร้างที่เป็นดั่งสนามเด็กเล่นของปีศาจ !!
มันคืออุปสรรคและโอกาสครั้งสุดท้ายเพื่อเดินทางไปสู่ PPV ที่ยิ่งใหญ่ที่สุด.....

Century of Incarnate !!

เพื่อที่จะทำให้ความฝันของนักมวยปล้ำคนนั้น ๆ เป็นจริง... พวกเขาต้องฝ่าอุปสรรคนี้ไปให้ได้ !!

IWO : The Gear 2014  EC12_Photo_002

เหล่าซุบเปอร์สตาร์ทั้งหลายต่างกระหายที่จะประสบความสำเร็จ.... เพื่อทั้งแชมป์ !! และชื่อเสียง !!
ในสถานที่แห่งนี้.... จะไร้ซึ่งคำว่ามิตร !! ทุก ๆ คนต่างสู้เพื่อตัวเอง... และประโยชน์ของตนเอง !!
มันจะกัดกิดทั้งจิตใจและร่างกายของซุบเปอร์สตาร์ให้บอบช้ำตราบเท่าที่ยังคงอยู่ในกรงมรณะ
ซึ่งมีแต่ผู้ที่อดทนที่สุดเท่านั้น..... ที่จะฟันฝ่าและเอาชนะไปได้ !!

IWO : The Gear 2014  EC12_Photo_018

Elimination Chamber !!

แมทช์ที่เป็นดั่งคุกนรกสำหรับนักมวยปล้ำทั้งหลาย.... ที่ทุกคนต้องฟัดกันจนกว่าจะเหลือเป็นคนสุดท้าย
แมทช์นี้สามารถถเปลี่ยนรูปแบบการปล้ำได้เสมอไม่ว่าจะเป็น.....
One on One, Triple Threat, Fatal 4 Way และท้ายที่สุดก็จะเป็น Free for All !!
หนทางเดียวที่จะคว้าชัยไปได้.... คือจะต้องหยืดหยัดอยู่เป็นคนสุดท้ายและผู้ชนะจะเป็นเจ้าของแชมป์ IWO World Heavyweight Champion คนใหม่ !!

IWO : The Gear 2014  Vlcsnap-2011-02-21-19h15m40s246

The Gear Chamber !!

แมทช์ที่ถูกออกแบบเป็นพิเศษจาก Elimination Chamber ให้มีความน่ากลัวมากกว่าที่แล้วมา.....
ตัวแมทช์ถูกกำหนดมาให้ทุกคนฟัดกันจนกว่าจะมีใครเอื้อมไปถึงแชมป์.... นั่นหมายถึงว่าทุกคนต้องปีนป่ายไปสู่แชมป์ที่มีสภาพแวดล้อมล้อมรอบเป็นกรงมรณะ
ทุก ๆ 10 นาทีอาวุธแต่ละชิ้นจะถูกเปิดออกมาจากประตูมรณะ.... และจะผ่านไปเรื่อย ๆ จนกว่าจะครบทุกบาน
ผู้ที่สามารถปลดแชมป์ได้เ่ทานั้นจะกลายเป็นผู้ชนะและกลายเป็นแชมป์ IWO World Unified Champion คนใหม่และคนแรกในสมาคม !!

และแมทช์กรงมรณะก็กำลังจะเริ่มนับจากนี้ ใครกัน ?! ที่จะเป็นผู้ที่ออกจากประตูกรง Chamber และคว้าแชมป์มาได้กัน ?!

IWO : The Gear 2014  B90e6cb37292d2b42f61beb4ae38cb7a_crop_north
.
.
.
.

And Now

IWO : The Gear 2014  F88e5d

Incarnate Wrestling Online Present

IWO : The Gear 2014  10451062_686209341468131_2751911294166529046_n

The Gear PPV 2014

You're worthless, you plague humanity
Be nothing without me
Your curses try to get back to me
But still there is no time

Bludgeoned

Your curses with thoughts and narration
For what I say
Hope you listen

Your cursed with thoughts and narration
This is what you get
I made you smile

And doctors won't be able to recognize your fucking face!

Be, be nothing, be nothing without me

How could you think that I was joking
But I'm not, be nothing, be strong, without me
But still curses crumble as we let this happen
We can't let this happen
As we all come down
We can't

Because [2x]
You abide by something funny
What's funny now?
You abide by something sacred
You found it gone

Inside [3x]
Your curses die
Inside [3x]
Your curses die

IWO : The Gear 2014  794b36c622a006c46c2c4110.L

สวัสดียามเย็นครับผม !! พบกับพวกเรา 2 คนอีกครั้งกับโฆษกเจ้าเก่า..... ผม Johnny Harris และอีกคนอยู่ข้าง ๆ ผมคือ David Kilpton ครับผม !! สดจาก Scottrade Center, St. Louis, Missouri ครับผม !!

IWO : The Gear 2014  8la5D

Johnny : ต้องขอบอกเลยนะครับว่าผมตื่นเต้นขนาดไหน... ที่ได้มานั่งพากย์เป็นสักขีพยานให้กับเหล่านักมวยปล้ำที่จะคว้าชัยและเป็นแชมป์ทุกเส้นในค่ำคืนนี้น่ะครับ !!

David : คงไม่ใช่แค่คุณคนเดียวแล้วล่ะ Johnny..... เพราะผมเองก็ไม่ต่างจากคุณนักหรอก !! ได้กลับมาพากย์ IWO หลังจากที่หายไปซะนานและนี่ก็เป็น PPV แรกหลังจากการรีเซ็ทบทด้วยนะ

Johnny : แน่นอนครับ !! และการรีเซ็ทบทจาก CEO Eric Brian ส่งผลกระทบต่อพวกเราทุก ๆ คนอยู่แล้วครับ.... ทำให้ค่ำคืนนี้จะมีเพียง 3 คนเท่านั้นได้จะได้แชมป์แต่ละเส้นไปครอง
Johnny : ไม่ว่าจะเป็น Incarnate-Continental Champion หรือแชมป์โลก IWO World Heavyweight Champion และที่สำคัญที่สุดเลยก็คือแชมป์ที่ถูกรวมกันระหว่าง XOF World Champion และ IWO Champion จนกลายเป็น IWO World Unified Champion อีกด้วยครับ !!
Johnny : แถมยังมี The Gear Chamber Match ที่เป็นแมทช์ที่แปลกใหม่อีกแมทช์นึงด้วยนะครับ.... คืนนี้เราคงได้เห็นแมทช์มันส์ ๆ อย่างแน่นอน !!

David : ในแมทช์การชิงแชมป์โลก IWO World Unified Champion พอมองย้อน ๆ ไปแล้วมีแต่หน้าเก่า ๆ ทั้งนั้นเลยนะครับ และทุก ๆ คนต่างประสบความสำเร็จในสมาคมแห่งนี้ด้วย
David : และอย่างที่คุณว่าครับ Johnny แมทช์นี้มันแปลกใหม่อย่างที่ผมไม่เคยเห็นมาก่อนเลยลอง ๆ คิดดูสิครับว่ายิ่งผู้เข้าแข่งขันต่างเป็นสุดโหดและเก๋า ๆ แล้ว
David : มันเป็นแมทช์ที่สรกยิ่งกว่า Elimination Chamber ซึ่งผมขอบอกตรง ๆ เลยนะครับว่าคาดไม่ถึงจริง ๆ ว่ามันจะออกมาเป็นแบบไหนกัน ?

Johnny : ฮ่าฮ่า !! ผมรู้อย่างเดียวคือมันมันส์แน่ ๆ ครับ.... แต่อย่าลืมสิครับว่ายังมีอีกคู่หนึ่งที่ไม่เกี่ยวกับการชิงแชมป์ซะด้วย เพราะเป็นความแค้น + การชิง #1 Contender ซะด้วยครับ
Johnny : การเจอกันระหว่างคู่แข่งขันที่ยังไม่รู้ผลกันอย่าง Rixor Buster ที่จะต้องเจอกับ Rohan Stryker และดูสิครับ Stryker คนใหม่ซะด้วย
Johnny : แสดงว่าเราจะได้เห็นการอัดแหลกอัดมันส์อย่างแน่นอนในค่ำคืนนี้ครับ !!
Johnny : ผมว่าอย่าให้เสียเวลากันดีกว่าครับ.... เรามาเริ่มแมทช์แรกกันเลยดีกว่าครับ

=====================

เพลง Realeza ดังขึ้น !!

IWO : The Gear 2014  Axel_original_crop_exact

ไฟติดกลับมา Haido Gasdor ก็เดินออกมาพร้อมกับธงชาติเม็กซิโกและชูแขนของตัวเองไปเรื่อยๆแล้วขึ้นไป TB แล้วตะโกน I'm The Submission ก่อนที่จะลงเวทีเอาธงเม็กซิโกไปวางไว้ข้างๆเวที แล้วรอคู่ต่อสู้ !!

Richard : การแข่งขันการปล้ำ 1 ยก แมทช์การปล้ำแบบ Triple Threat Match ชิงแชมป์ Incarnate-Continental Champion, แนะนำคนแรก จาก Mexico City, Mexico สูง 6 ฟุต 3 นิ้ว น้ำหนัก 227 ปอนด์ “The Submission” Haido Gasdor !!

เพลง Beat Down ดังขึ้น !!

IWO : The Gear 2014  21stonecoldentrance_display_image

Thanawat "Pongkit" เดินออกมาแบบปกติ ไม่สนใจอะไรทั้งนั้นและจากนั้นก็ขึ้นไปบนเวที !!

Richard : และคู่ต่อสู้ของเขา จาก Surat Thani, Thailand สูง 6 ฟุต 2 นิ้ว น้ำหนัก 252 ปอนด์ Thanawat "Pongkit"

เพลง Hot Rod ดังขึ้น !!

Mr. Steve เดินออกมาพร้อมไมโครโฟนแล้วจับมือ หรือ บางทีจะจับแต่มาเสยผม กวนบาทาคนดู แล้วขึ้นไปบนเวทีแล้วพูด Mrrrrrrrrrr. Stevie !!! Stevie !! หลังจากนั้นเฮียแกก็ขอไมค์ลอยมาทันที.... หลังจากนั้นแกมองไปรอบ ๆ สนามแต่ไม่พูดไรครับ... แล้วเอาไมค์มาทำเชี่ยไร ?!!

Richard : และคนสุดท้าย....

IWO : The Gear 2014  Piper19

Steve : หยุด !! ให้ตูพูดเอง !!
Steve : และคนสุดท้ายมาจากดินแดนไกลแสนไกล จากชิคาโก้ซอย 3 อุ๊ยยยยย..... ไม่ใช่ ๆ จาก Chicago, Illinois สูงยาวเข่าดี หุ่นดีหยั่งกะ The Hulk !! เอ้ย ๆ ๆ ๆ สูง 6 ฟุต น้ำหนัก 250 ปอนด์ "The Hot Shot" MRRRRRRRRRRRR. STEVEEEEEEEEEEEE..... STEVIE !! STEVIE !! STEVIE ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ  !! (เอ้ย ๆ พอ ๆ เยอะเกินล่ะ)

IWO : The Gear 2014  R6lC0k

Match 1
Incarnate-Continental Champion : Triple Threat Match
Mr. Steve VS Haido Gasdor VS Thanawat "Pongkit"

แก๊งๆๆ !!

เริ่มแมตช์แรกกันแล้วครับคุณผู้ชม !! ทั้ง 3 คนต่างจดๆจ้องๆมองกันไปมา Mr.Steve แกกลิ้งลงจากเวทีไปเฉยเลย !! Thanawat กับ Haido หันไปมองทันที !! Mr.Steve แกเลยตะโกนอัด "วู้ว !!" Haido แกเลยกระโดดกับเชือก ... โครม !! จะไปไหน !? Thanawat แกดึงขา Haido ตอนขึ้นเชือก !! Haido หน้าฟาดเชือก หลังกระแทกไปเต็มๆ !! Thanawat ทำท่ากวักมือ Mr.Steve ขึ้นมา แต่ Mr.Steve แกไม่สนใจครับ !! Thanawat จับ Haido ลุกขึ้นมา ต่อยหน้า.. ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! Haido แกปัดมือออก แล้วจัดการเตะน่อง.. เตะ !! เตะ !! เตะ !! Thanawat ถึงกับเซ Haido แกถอยไปเสริมแรงกับเชือก !! วิ่งกลับมากระโดด Dropkick อัดปากไป !! Thanawat ถึงกับเซติดเชือก Haido ตามมาเตะอก.. เตะ !! เตะ !! เตะ !! Thanawat แกคว้าขาเอาไว้ได้ !! จัดการตัดขา แล้วกระทืบอกซ้ำอย่างแรง !! ตึง !! Haido จุกไป Thanawat จับ Haido ลุกขึ้นมา แล้วเหวี่ยงเข้าอัดใส่มุม !! Knife Edge Chop !! แป๊ะ !! คนดูร้องอูวตามๆกันครับ ดังมาก !! แป๊ะ !! อีกดอก !! แป๊ะ !! Haido อกแดง !!

Thanawat ถอยออกมาตั้งหลัก ก่อนที่จะวิ่งเข้ามาปั้ม !! ปัก !! Haido ยกเท้าดักเอาไว้ได้ !! Thanawat เซ !! Haido วิ่งไปเด้งเชือก ปัก !! Haido ร่วงซะงั้น !! Mr.Steve แกขึ้นมาต่อยเข้ากกหู Haido ไป !! แล้วเดินเข้ามาในเวทีแทน Thanawat แกเห็นแล้วเข้าตะครุบ !! Mr.Steve รู้ทันเลยเตะท้องดักไว้ได้ ตามด้วยทุบหลัง.. ทุบ !! ทุบ !! ตามด้วยจับยก Slam !! Thanawat ถึงกับนั่งขึ้นมา แป๊ะ !! Mr.Steve แกเล่น Chop เข้ากลางหลังหัวไปอย่างดังสนั่น !! Thanawat ถึงกับกุมหัว Mr.Steve แกกดทันที 1....... ยัง !! ยังง่ายไป Thanawat ดิ้นหลุดไปได้ !! Mr.Steve แกลากคอ Thanawat ลุกขึ้นมา แล้วดันเข้าเด้งเชือก !! Thanawat วิ่งกลับมาเหวี่ยงเเขน Clothesline !! Mr.Steve ก้มหลบไปได้ !! Thanawat วิ่งกลับมา ตึง !! Hurricanrana โดย Haido !! Thanawat ถึงกับกระเด็น !! Haido หันกลับมา เจอ Mr.Steve จัด Poke Eye !! Haido กุมหน้าด้วยความเจ็บปวด เจอ Mr.Steve รวบกด !!

1 !!

2 !!

ยัง !! Haido แกทนได้ !! Mr.Steve ลุกกลับขึ้นมา Thanawat เดินเข้ามาด้านหลังใส่ Neckbreaker !! แต่ Mr.Steve แกเรียกเเรงหนุ่มขึ้นมางัดสู้ !! Haido แกได้โอกาส วิ่งไปเด้งเชือก วิ่งกลับมา Big Boot !! กระแทกหน้า Mr.Steve ไปพร้อมกับ Neckbreaker !! ตึง !! Mr.Steve แกรีบกลิ้งลงไปด้านล่างทันที !! Thanawat ลุกขึ้นมาเจอ Haido เข้ามาศอกใส่หน้า.. ศอก !! ศอก !! ศอก !! Haido จับ Thanawat เหวี่ยงเข้าไปอัดกับมุม !! เจอเหวี่ยงสวน !! อัก !! Haido หลังแอ่นออกมา Thanawat แกเลยจัดการ Spinebuster !! ตึง !! Haido หลังแอ่น !! Thanawat กด !! 1....... 2....... ยัง !! Haido ทนได้ !! Thanawat แกเลยจับ Haido ลุกขึ้นมา เสียบเข้าล็อค !! กเป็น Delayed Vertical Suplex !! ยกค้าง !! แต่ว่าไม่ได้ Haido แกตีเข่ากลางอากาศสวน !! ตีใส่หัว !! ตีใส่หัว !! Thanawat แกปล่อยลงทันที !! Haido ได้โอกาส สวนอย่างไว !! ตึง !! Double Knee Armbreaker !! Thanawat แกถึงกับเเขนสะบัด !!

Haido จะกด แต่ว่าไม่ครับ !! เปลี่ยนใจจับเอา Thanawat ขึ้นมา แต่ยังไม่ทันได้ทำอะไร Mr.Steve แกก็เข้ามาด้านหลัง จัดการ Sleeper Hold !! Haido โดนไปถึงกับเคลิ้ม !! แต่ว่า Haido ก็พยายามแก้ล็อค !! แก้ !! แก้ !! Thanawat แกตั้งสติได้ แกเลยทุบหลัง Mr.Steve !! ถึงกับต้องปล่อยล็อค !! Thanawat แกหมันใส้ Mr.Steve มานานแล้ว ขอซักหน่อย !! จับ Mr.Steve ใส่ Full-Nelson Slam !! แต่ว่า Mr.Steve แกแก้ท่าได้ พลิกกลับมาจับ Bulldog !! แต่ว่า Thanawat แกโยนบกทิ้งออกไปได้ !! Mr.Steve แกแก่แล้วเลยแอ่นเป็นพิเศษ !! Thanawat แกตามไปยกขึ้นมาด้วยพลังทั้งหมด ใส่เป็น The Bomb (Powerbomb) !! แต่ว่า Mr.Steve แกพลิกตัวลงมาเป็นรวบกด แล้วพลิกเป็น Boston Crab !! Thanawat ถึงกับกุมหัว !! Haido เดินเข้ามาด้านหลัง Mr.Steve กระโดดใส่ Backstabber !! ตึง !! Mr.Steve แกถึงกับไหลลงไปด้านล่างเวที !!

็Haido ตั้งท่าขึ้นมารองัดกับ Thanawat แล้วครับ !! Thanawat ค่อยๆลุกขึ้นมาหลังแอ่นเล็กๆ !! Haido แกเลยรีบเข้าไปจับบิดเเขนทันที !! แล้วจัดการเตะเข้าที่แขนของ Thanawat !! เตะ !! เตะ !! เตะ !! เตะ !! เตะ !! Thanawat ทนไม่ไหว เลยกระชาก Haido เข้ามา แล้วจัดการ Superkick !! แต่ว่า Haido คว้าขาเอาไว้ได้ !! เหวี่ยงไปเเขวนไว้บนเชือกเส้นที่สาม แล้วจัดการเตะน่อง !! Thanawat ถึงกับล้มคว่ำ !! Haido แกเลยลาก Thanawat มากลางเวที จัดการ Supreme Lock (Crossarm Breaker) !! แต่ว่า Thanwat แกรีบจับเเขนงัดไว้ครับ !! งัดเเข่งกันอย่างสุดแรง !! Mr.Steve แกวิ่งขึ้นมาจากไหนไม่รู้ กระโดด Double Elbow Drop !! ตึง !! Thanawat กับ Haido ถึงกับกุมอกพร้อมกัน !! Mr.Steve แกไม่กดครับ !! ก้มลงไปดีดตา Haido ซะงั้น !! Mr.Steve เงยหน้าขึ้นมาก่อนที่จะทำเสียง "วู้ว !!" ดังลั่นสนาม !! หันกลับไป ตึง !! Back Down (Sideslam Bottom) !! Mr. Steve ถึงกับพับ !! Thanawat จะกด เจอ Haido แกเดินมาลากออกไป !! แล้วทำท่าจะกดแทน !! Thanawat รีบลุกขึ้นมา แล้วจับ Haido พลิกตัวมา แป๊ะ !! Superkick !! คราวนี้โดนไปเต็มปาก Haido คว่ำลงไปนอน !! Thanawat กดทันที !!

1 !!

2 !!

ยัง !! Thanawat แกถึงกับหงุดหงิดครับ !! Haido ก็เอาไม่ลง งั้นเล่นไอแก่ก็ได้ !! Mr.Steve ค่อยๆจับเชือกลุกขึ้นมา หันไปเจอ Thanawat เข้ามาต่อยหน้าอย่างรัวๆครับ !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! Mr.Steve แกบล็อคได้ครับ !! แล้วศอกสวนใส่ไปเต็มๆ !! Thanawat ถึงกับเซ !! Mr.Steve แกได้โอกาสแล้ว วิ่งไปเด้งเชือกครับ !! วิ่งกลับมาจับ Thanawat ใส่ Bulldog !! ตึง !! ได้ด้วย !! Mr.Steve ชี้ไปบนยอดมุมครับ !! ก่อนที่เจ้าตัวจะขึ้นไปยอดมุมตามที่ตนชี้เอาไว้ คนดูเริ่มเฮแล้วครับ !! แล้วก็ ... ตึง !! Haido ปีนตามขึ้นมา แล้วสวนกลางอากาศด้วย Double Knee Armbreaker !! Mr.Steve ถึงกับงิด !! Haido แกหวังเเชมป์เดี่ยวมากๆ เล่นมันซะ !! จับใส่ Gastor Taste (Kimura Lock) !! Mr.Steve แกโดนไปร้องดังจ๊ากกกกก !!! ช่วยตรูด้วยโว้ย ไอเหม่ง !! แต่ Thanawat แกก็ยังไม่ฟื้นซักที !! Mr.Steve แกเลยใส่เเรงเต็มที่ ดันพลิกตัว Haido กดแทนครับ !! 1....... 2........ ยัง !! ยังไม่ได้ซักที !! Haido รีบปล่อยล็อค !! Mr.Steve แกนอนกุมแขนน่วมๆไปแล้ว !! Haido หันไปมองหน้าคนดูแล้วทำท่าปิดฉากครับ !! หันไปเท่านั้นแหละ !! ตึง !! Neck From Up (Stunner) !! Haido แกล้มทั้งยืนไปแล้ว !! Thanawat แกลุกขึ้นมาทำท่าเชือดคอแล้ว !! Mr.Steve แกฟื้นขึ้นมาแล้ว !!

Thanawat หันไปเห็นพอดี !! เลยใช้โอกาสนี้แบก Mr.Steve ตามน้ำซะเลย !! เตรียมใส่ Milk Hell (F-5) !! แต่ว่าดันมีตัวปัญหามาซะได้ !! Thanawat แกเลยปล่อย Mr.Steve ลงแล้วไปเคลียร์ !! ไม่ใช่ใครอื่นครับ Francesco นั่นเอง !! พี่แกเดินออกมาดึงควมสนใจ Thanawat !! Thanawat แกเลยมีปากเสียงกันแล้ว !! ไปๆมาๆ Francesco แกก็กลับไปซะอย่างนั้น !! เล่นเอา Thanawant หัวเสียแถมยังชูนิ้วกลางใส่อีกด้วย !! สะใจพี่แกหล่ะที ... แป๊ะ !! ไม่ทันขาดคำครับ !! Thanawat หันกลับมา เจอ Haido แกใส่ Gastor Kick (Superkick) !! เสยปลายคางไปเต็มๆ !! เล่นเอา Thanawat ลงพื้นอย่างสบายๆ !! Haido ได้โอกาส ไมล็อคมันละ กด !! อุ๊ก !! DAT LOW BLOW !!!!!! กรรมการมัวแต่มอง Thanawat เลยเป็นโอกาสของ Mr.Steve ทันที !! Haido ที่โดนล้วงลูกน้อยไปก็จุกหน้าเขียว !! Mr.Steve แกเลยได้โอกาสทอง จัดการใส่ท่าพิสดาร เอ๊ย !! ไม้ตาย !! Figure Four Leglock !! Haido แกไม่มีแรงอะไรเหลือที่จะแก้ท่าแล้วครับ โดนล้วงลูกไปที ก็ตบพื้นไปอย่างง่ายดาย !!

Richard : The Winner in this Match and the NEWWWWWWWW, Incarnate-Continental Champion "The Hot Shot" Mr.Steve !!

.
.
.
.

Backstage

IWO : The Gear 2014  HHH

เป็น CEO Eric Brian ที่กำลังคุยกับสตาร์สิทธิ์เก่าของสมาคมอยู่.... และหลังจากนั้นจู่ ๆ Gaston Gyon ก็ค่อย ๆ เดินเข้ามาหา CEO เรื่อย ๆ ซึ่งดูท่าทาง CEO ก็คุุยกับสิทธิ์เก่าคนนั้นเสร็จพอดีแล้วจับมือกับเขาคนนั้น

CEO Eric : ขอบคุณที่มาในค่ำคืนนี้ล่ะกันนะ...

และสตาร์คนนั้นก็เดินจากไปในทันที.... แล้วจากนั้น CEO ก็หันไปเห็น Gaston ก่อนที่ทั้ง 2 จะจับมือกันในทันที.... และก็ปล่อยมือกันก่อนที่จะเริ่มพูดคุย

IWO : The Gear 2014  Seth-rollins-triple-h-make-presence-felt-on-wwe-smackdown

CEO Eric : โอ้ว... Gaston มาร่วมรับชมโชว์นี้งั้นหรอ ? รู้สึกดีใจจริง ๆ ที่นายมาในค่ำคืนนี้

Gaston : อันที่จริงผมกะจะมาขออะไรคุณสักอย่างน่ะครับ... และมันอาจจะเป็นอะไรที่ใหญ่เหมือนกันด้วยล่ะ

CEO Eric : ว่าแต่มันคืออะไรหรอ ?! Gaston... ตอนนี้นายจะพูดอะไรก็พูดมาได้เลย !! บางทีชั้นอาจจะรับคำขอนั่นก็ได้

Gaston : ผมอยากจะได้แมทช์ส่งท้ายตัวผมเองในค่ำคืนนี้น่ะครับ.... ซึ่งผมอยากจะปล้ำกับสิ่งที่มีข้อเกี่ยวข้องกับผมก่อนที่จะรีเซ็ทบท
Gaston : นั่นคือผมต้องการที่จะเข้าร่วม Elimination Chamber Match น่ะครับ !! โดยจะเข้าร่วมชิง IWO World Heavyweight Champion เป็นครั้งสุดท้าย

CEO Eric : นายพูดเล่นหรือเปล่า ?

Gaston : ผมรู้ครับ.... ว่ามันใหญ่เกินไปที่จะขอกับคุณได้ แต่ผมต้องการแมทช์นี้จริง ๆ ไม่ใช่เพื่อจะชิงแชมป์กลับมาหาตัวผมเอง
Gaston : แต่ผมต้องการแมทช์สุดท้ายที่เป็นเหมือนการปกป้องแชมป์ของตัวเองก่อนจากไปน่ะครับ
Gaston : ผมขอร้องคุณจริง ๆ ล่ะครับ.... มันอาจจะทำให้อะไรดีขึ้นและคนสนใจขึ้นก็ได้ จาก 4 คนเป็น 5 คนมันย่อมสนุกกว่าอยู่แล้ว
Gaston : ได้โปรด.....

CEO Eric : อืม.... ถ้านายพูดถึงขนาดนั้นล่ะก็... ชั้นก็ไม่มีปัญหาที่จะให้นายเข้าไปร่วมในแมทช์นั้นหรอก !!
CEO Eric : ก็ได้ !! เอาเป็นว่าตอนนี้แมทช์นี้มีผู้เข้าร่วมแล้วจำนวน 5 คน... ไปเตรียมตัวเตรียมใจให้พร้อมกับค่ำคืนนี้ซะ !!

Gaston : ขอบคุณมาก ๆ ครับผม !!

IWO : The Gear 2014  40041858_384x288_generated

จากนั้น Gaston ก็เดินจากไปในทันที.... แล้วจากนั้น CEO Eric กำลังจะเดินไปแต่มีคนมาทักเขาเสียก่อน... ซึ่งชายคนนั้นคือ Zacky Harley นั่นเองซึ่งตัวเขามาพร้อมกับชายคนหนึ่งที่เดินตามเขามาอยู่จากนั้น Zacky กับ CEO ก็จับมือกัน

CEO Eric : มาด้วยงั้นหรอ Zacky.... !! ไม่คิดว่านายจะมาด้วยแล้วนั่นใคร ?

Zacky : เพื่อนของผม..... ซึ่งผมอาจจะมาขออะไรใหญ่ ๆ เหมือนกันและแน่นอนว่าผมคิดว่าคุณต้องจัดให้ผมได้แน่นอน
Zacky : เพราะเราก็ได้อะไรดี ๆ เท่าเทียมกันแน่นอน... ถ้าหากคุณรับข้อเสนอนี้ของผมล่ะนะ

CEO Eric : แล้วมันคืออะไร ?

Zacky : ก่อนอื่นผมต้องบอกก่อนว่าชายที่อยู่ข้างผมคือสุดยอดนักสู้ที่ผมคัดหามา... ซึ่งเขาบอกว่าเขามีความสนใจที่จะสมัครที่ IWO แห่งนี้และผมก็พาเขามาหาคุณ

CEO Eric : มีประวัติอะไรดีหรือเปล่า ?.... และมีอะไรเป็นพิเศษไหม ?

Zacky : เอานี่ไปอ่านสิครับ..... (ยื่นแฟ้มประวัติของชายคนนั้นให้)

CEO Eric : อืม.... Ricky Chamber !! (พร้อมกับอ่านไปพลาง ๆ) น่าสนใจดี... แต่เดี๋ยว ๆ !! "Ricky Style คืออะไร ?"

IWO : The Gear 2014  Cena's+-mistake+-Backstage+Fallout-+Raw+1,000+-+July+24,+2012

Ricky : มันคือสุดยอดวิชานักสู้ที่คุณยังไม่ได้เคยและลิ้มลองมาก่อนครับ !!

CEO Eric : โอ้วงั้นหรอ ?!! ดี ๆ งั้นแบบนี้ก็เป็นที่ต้องการเลยจากที่อ่าน ๆ ดูแล้วฝีมือใช้ได้เลย.... แถมนิสัยดูท่าทางจะขายออกด้วย
CEO Eric : งั้นก็ได้ !! ชั้นรับนายเข้าสู้่สมาคม !! ยินดีต้อนรับสู่ IWO....

Ricky : ขอบคุณครับ....

Zacky : เอ่อ... คืออันที่จริงผมก็มีอีกเรื่องนึงที่ผมอยากจะขอคุณอีกน่ะครับ...

CEO Eric : เรื่องอะไรงั้นหรอ ? คงไม่ใช่ว่าจะกลับมาปล้ำอีกคนด้วยหรอกนะ ฮ่าฮ่าฮ่า !!

Zacky : เปล่าครับ !! พอดีตอนที่ผมเข้ามาในสเตเดียมแห่งนี้และเห็น Chamber นั่น... มันก็ทำให้ผมคิดอะไรอย่างนึงขึ้นมาได้น่ะครับ
Zacky : ถ้าจำไม่ผิด... ที่ผมได้ดังที่ IWO ก็เพราะกรงนรกนั่นล่ะนะ ผมก็เลยอยากจะขอคุณเกี่ยวกับเรื่องนี้

CEO Eric : อืม.... จะขออะไร ?

Zacky : ให้ Ricky Chamber เข้าไปเป็นคนที่ 6 ใน Elimination Chamber ไงล่ะครับ !!
Zacky : คงไม่เสียหายอะไรหรอกนะที่เขาจะเข้าไปเป็นคนที่ 6 เพราะไหน ๆ คุณก็ไม่มีใครที่จะเข้าไปอยู่แล้ว และการจัด 5 คนในกรงมันดูแปลก ๆ นะ
Zacky : ผมเลยว่าเอาเจ้านี่เข้าไปด้วยคงเพิ่มสีสันความสนุกได้มากเลยล่ะ

CEO Eric : โอเค !! แต่มันอาจจะไม่ได้ดูดีนักหรอกนะที่หน้าใหม่เข้าไปปล้ำในนั้นน่ะ

Zacky : ผมรู้ !! และขอบคุณครับ !!

หลังจากนั้น Zacky กับ Ricky ก็เดินจากไปในทันทีแล้วภาก็ตัดไป
.
.
.
.
ขึ้นไปข้างบน Go down
Belphegore
Belphegore

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: IWO : The Gear 2014    IWO : The Gear 2014  EmptySun Aug 10, 2014 10:38 pm

Stage

เพลง Special Ops ดังขึ้น !!

IWO : The Gear 2014  Leakee-sd726photo037-1374365050

Rohan Stryker เดินออกมานิ่งๆไม่สนใครขึ้นเวทีมายืนกลางเวทีรอคู่ต่อสู้พร้อมกับมองอย่าง เย็นชาไปยังจุดเปิดตัวรอการเปิดตัวของคู่ต่อสู้ !!

Richard : การแข่งขันการปล้ำ 1 ยก แมทช์การปล้ำแบบ Single Match สำหรับผู้ชนะจะกลายเป็น #1 Contender ในการชิงแชขป์ IWO World Unified Champion ที่ Century of Incarnate 2, แนะนำคนแรก จาก Pensacola, Florida สูง 6 ฟุต 3 นิ้ว น้ำหนัก 280 ปอนด์ “One Man Army” Rohan Stryker !!

เพลง The Memory Remain ดังขึ้น !!

IWO : The Gear 2014  Pro_wrestler_Sting_at_Nitro_by_BlueAngel56

ไฟดับมึดและมีควันสีแดงออกมาเต็มทางเดินและ Rixor Buster ก็เดินออกมาช้าๆและค่อยชี้ไปที่เวทีและเวทีก็มีไฟพุ่งออกมาจาก TB เหมือนเคนและค่อยเดินชึ้นไปช้าๆและหยุดยืนมอง TT รอคู่ต่อสู้ Spacial Entrance Move: มีเสียงเปียโนบรรเลงอย่างเยือกเย็นก่อนจะมีเหล่า กลุ่มชายชุดดำคุลมหัวเดินมาคอบเพลิงยืนเรืองทำอุโมงค์คอบเพลงแบบ Taker ใน WM 20!! ไฟดับมึดและมีควันสีแดงออกมาเต็มทางเดินและ Rixor ก็เดินออกมาช้าๆ รอดอุโมงค์คอบเพลิง เมื่อเดินพ้นอุโมงค์มาก็จัดการทำตาเหลือกพร้อมยกมือทั้งสองข้างขึ้นเล็กน้อยเหมือนท่องคาถา... เวทีก็มีไฟพุ่งออกมาจาก TB เหมือนเคนและค่อยเดินขึ้นเวทีไปช้า ๆ และหยุดยืนมอง TT รอคู่ต่อสู้ !!

Richard : และคู่ต่อสู้ของเขา จาก The Dark Castle สูง 6 ฟุต 6 นิ้ว น้ำหนัก 264 ปอนด์ "The King of Darkness" Rixor Buster !!

IWO : The Gear 2014  DQLQbK

Match 2
#1 Contender for IWO World Unified Champion : Single Match
Rixor Buster VS Rohan Stryker

แก๊งๆๆ !!

เริ่มมาทั้งคู่ยังคงเดินวนกันไปมาอยู่ Rohan กับ Rixor วนกันไปกันมา แล้วก็เข้าประมือกัน !! Rohan เเรงดีกว่า ดัน Rixor เข้าติดมุม !! Rohan ดันหน้า Rixor เจอ Rixor ผลักออกมา !! Rixor เดินออกมาต่อยหน้า.. ต่อย !! ต่อย !! จับ Rohan ใส่ Side Headlock !! Rohan แก้ได้ พลิกกลับมาเป็น Arm Wringer แล้วตามมาใส่ Back Hammerlock !! Rixor แกไม่สนใจ ดัน Rohan ดันเข้ามุม !! Rohan ปล่อยล็อค Rixor หันหลังกลับแล้วจัดการ Corner Clothesline !! ปัก !! Rohan กระอัก Rixor แกเลยลากออกมาจับใส่ Suplex !! ยกขึ้นมา แต่ว่า Rohan แกฝืนไว้ !! Rixor ยกอีกรอบ !! Rohan ฝืนไว้ !! ตัดลำตัว แล้วพลิกด้านยก Snap Suplex !! ตึง !! Rixor แอ่น !! Rohan วิ่งไปเด้งเชือกต่อทันที กลับมาเจอ Rixor ยกเท้า Big Boot !! Rohan ถึงกับเซออกไป Rixor แกเลยจับต่อด้วย Bulldog !! ไม่ครับ !! Rohan เกร็งกำลังยกขึ้นมาได้ !! แล้วสวนด้วย Back Suplex !! Rixor เจ็บ Rohan กดทันที 1....... ยัง !! Rohan จับ Rixor ลุกขึ้นมา แล้วตบอก.. ตบ !! ตบ !! Rixor ต่อยสวน.. Rohan ตบ.. Rixor แกเลยเเทงเข่าสวน !! Rixor จับ Rohan มา Sidewalk Slam !! ตึง !! Rixor ยังไม่จบ !! ทิ้งศอกซ้ำ !! Rixor จับ Rohan ลุกขึ้นมา แล้วลากไปที่มุม !! จับหัว Rohan ไปโขกอย่างแรง.. โขก.. โขก.. โขก.. โขก.. Rixor วิ่งออกมา แล้ววิ่งกลับไป Big Boot !! Rohan ดันหลบไปได้ Rixor เจ็บขา เดินออกมาเจอ Rohan เข้า Clothesline !! Rixor ไม่ล้ม !! Rohan วิ่งกลับไปใส่อีกรอบ Clothesline !! เจอ Rixor แกเตะท้อง !! Rixor เลยจัดการจับ Rohan ยกขึ้นมาเป็น Powerbomb !! ปั้ง !! Rohan แอ่นไปตามระเบียบ Rixor กดทันที 1....... ยัง !! Rohan ทนได้ !! Rixor จิกหัว Rohan ลุกขึ้นมา ต่อยหน้า.. ต่อย.. ต่อย.. ก่อนที่จะจับ Rohan เหวี่ยงไปเด้งเชือก !! Rohan กลับมา Rixor แกก้มรอเสย เจอ Rohan สวนด้วย  Knee Lift !! Rixor หน้าหงายขึ้นมาทันที Rohan แกเลยถอยไปเด้งอีกรอบ กลับมา ควับ !! Rixor แกวิ่งเข้าไป Big Boot ใส่ดักเอาไว้ แล้วลากเอาร่างของ Rohan มาจัดการ Reverse DDT !! เจอ Rohan แก้แล้วจับใส่ Powerslam สวนไปแทน !! ตึง !! Rixor ถึงกับแอ่น Rohan จะกด แต่ว่า Rixor นั่งขึ้นมาเฉย !! ทำเอา Rohan ผงะไปเล็กน้อย !!

Rixor แกเลยใช้โอกาสนี้ ลุกขึ้นมาแล้วเอหัวชนหัว Rohan !! คนดูถึงกับเฮเลย !! ก่อนที่ทั้งคู่จะแลกหมัดกัน !! Rixor.. Rohan.. Rixor.. Rohan.. Rixor.. Rohan.. Rixor.. Rixor.. Rixor.. ปั้ง !! Rohan แกใช้จังหวะที่โดนต่อยออกมา วิ่งเข้า Shoulder Block !! Rixor ล้มลงไป !! Rohan ตามไปดึงผม Rixor ลุกขึ้นมา จับ Body Slam !! แต่ว่า Rixor ผลักออกไปได้ !! Rohan แกเลยอัดเข้ามุมไปเต็มๆ Rohan เซถอยหลังออกมา เจอ Rixor จับใส่ Reverse DDT !! ตึง !! ได้ซักที แหม่ !! Rixor รีบกดทันที 1....... 2....... ยังครับ !! Rohan ทนได้ !! Rixor แกเลยขึ้นเชือกเส้นสามทันที !! รอจังหวะสวยๆ แล้วมันก็มาครับ !! Rohan ค่อยๆลุกขึ้นมา หันไปที่มุม เจอ Rixor กระโดดลงมา Diving Clothesline !! ตึง !! Spinebuster !! Rohan สวนกลางอากาศไปเต็มๆ !! Rixor กลิ้งลงไปด้านล่างทันที !! Rohan แกจะอยู่เฉยทำไม ก็ลงตามไปสิครับ !! เดินตามไปจับ Rixor อัดกับที่กั้นคนดู !! อัก !! Rixor เซออกมา Rohan แกรออยู่แล้ว กระโดด Target (Superman Punch) !! แต่ว่าพลาด !! Rixor แกเดินหลบออกไป Rohan ต่อยที่กั้นไปเต็ม เจ็บมือไปตามระเบียบ !! Rixor แกเลยวิ่งกลับมา Spear !! เคร้ง !! Rohan อัดที่กั้นคนดูไปเต็มๆ ถึงกับนิ่งไปเลย !! คนดูถึงกับเฮลั่น เฮเพราะช็อตมันอีปิคอ่านะ !! Rixor ลุกขึ้นมาแล้วจับ Rohan ที่หมดสภาพเดินไปที่เสา ก่อนที่จะจับยกเป็น Powerbomb อีกรอบ !! อย่าบอกนะว่า ... แอ๊ก !! Rixor โยน Rohan เป็น Powerbomb อัดกับเสาเหล็กครับ !! คนดูร้องอูวกันเป็นแถว !! Rohan ถึงกับไหลเลยทีเดียว !! Rixor ยังทรมานไม่สะใจพอ !! จับ Rohan ลุกขึ้นมาแล้วไหลขึ้นไปบนเวที !! Rixor ตามขึ้นไปแล้วจับ Rohan เหวี่ยงอัดเข้าเสาเหล็ก !! ปัก !! สมใจอยาก Rixor !! Rohan ไหลออกมานอนแผ่ !! Rixor แกกดทันที 1....... 2.......

ยัง !! Rohan ทนได้ !! Rixor แกไม่รู้สึกอะไรครับ !! Rixor จับ Rohan ลุกขึ้นมา แล้วลากเข้าไปที่มุม !! Rixor แกเลยจัดการ Corner Clothesline !! Rohan แกนิ่งไปเลย !! Rixor ยังไม่สะใจ เอาอีก !! Corner Clothesline !! อีกที.. อีกที.. อีกที.. อีกที.. อีกที.. อีกที..!! Rixor เดินออกมาแหกปากคำรามด้วยความสะใจ ก่อนที่จะหันกลับไป Rohan แกวิ่งออกมา Leaping Clothesline !! ตึง !! Rixor ลงไปนอนเลย !! Rohan ยืนขึ้นมาในสภาพน่วมไปทั้งตัว ก่อนที่จะจับ Rixor ลุกขึ้นมา แล้วจับใส่ Delayed Vertical Suplex !! ค้างซะด้วย !! คนดูเริ่มนับตามแล้วครับ !! 1... 2... 3... 4... 5... 6... 7... Rohan ก็ยังยกค้างเอาไว้อยู่ !! 11... 12... 13... 14... 15... ตึง !! กระแทก Rixor ลงไปเรียบร้อย !! คนดูเฮด้วยความสะใจ !! Rohan กดทันที !! 1....... 2....... ยัง !! ไม่ง่ายขนาดนั้น !! Rohan ลุกขึ้นมา เดินไปตั้งท่ารอแล้ว !! Rixor ค่อยๆฟื้นขึ้นมา Rohan วิ่งมา Stryker (Spear) !! โดนไปเต็มๆครับ !! ไอทีโดนคือเท้า Rixor นะ !! Rixor แกเตะเสยขึ้นมาเต็มๆ !! Rohan แกหน้าเผยอขึ้นมาเลยทีเดียว !! Rixor แกได้โอกาสแล้ว หมับ !! คว้าคอ Rohan ได้ จัดการ Darkness Slam (Chokeslam) !! แต่ว่า Rohan แกก็ปัดมือ Rixor ออกไปได้ !! Rohan ได้จังหวะ จัดการ European Uppercut ใส่ทันที !! Rixor ถึงกับเซไปเด้งเชือก !! กลับมา Rohan แกจับแบก Samoan Drop !! ตึง !! Rixor จุกสิครับ Rohan กดทันที 1....... 2....... ยัง !! Rixor แกพลิกกลับมาใส่ Buster Crossface (Crippler Crossface) !! แต่ว่า Rohan แกดันตัวเองสูงกด Rixor อีกรอบ !! 1....... ได้เเค่ 1 เท่านั้น !! Rohan กับ Rixor ลุกขึ้นมาพร้อมกัน Rohan รีบวิ่งเข้าใส่ Clothesline !! เจอ Rixor ยกเสยเป็น Flapjack ฟาดเชือก !! Rohan ฟาดไปเต็มๆ เด้งออกมา เจอ Rixor จัดการ Spinebuster !! ตึง !! เรีบร้อย !! Rixor กดทันที 1....... 2....... ยังเว้ย !! Rohan ทนได้ !! Rixor แกเลยจับ Rohan ลุกขึ้นมา เหวี่ยง Rohan อัดเข้ามุม !! Rixor เดินตามไปต่อยหน้า.. ต่อย.. ต่อย.. ต่อย.. ต่อย.. ก่อนที่จะจับ Rohan ขึ้นไปนั่งบนเชือกเส้นที่สาม !! Rixor ตามขึ้นมา ล็อคคอ พร้อมบินแล้ว !! ยกขึ้น Superplex !!

แต่ว่า Rohan ไม่ยอมครับ !! ตัดลำตัว.. ตัด !! ตัด !! ตัด !! Rixor คลายล็อค เจอ Rohan ต่อยหน้า.. ต่อย !! ต่อย !! Rixor ไม่ยอมครับ !! ต่อยคืน.. ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! เจอ Rohan แกเอาหัวโขกหน้า Rixor !! ตึง !! ร่วงลงไปเรียบร้อย !! Rohan แกค่อยๆยืนขึ้นมาบนยอด !! พร้อมกระโดด ปัก !! เจอ Rixor ที่พลิกตัวขึ้นมาอย่างไว วิ่งเข้ามา Big Boot !! Rohan นั่งเลยทีเดียว !! Rixor ตามขึ้นไปอีกรอบ !! Rohan ยังคงนิ่งอยู่ Rixor ค่อยๆจับล็อค Rohan แล้วก็จับลุกขึ้นมา !! Superplex !! ไม่ได้อีกอยู่ดีครับ !! Rohan แกเล่นรวบล็อคออก แล้วยัน Rixor ร่วงลงไปอีกรอบ !! ตึง !! Rixor นอน Rohan รีบยืนขึ้นทันที !! Rixor ค่อยๆลุกขึ้นมา Rohan กระโดด Super Target (Super Superman Punch) !! ปัก !! เข้าเต็มหน้า Rixor นอนลงไปเรียบร้อยครับ !! แต่ Rohan แกดันกระเด็นไปไกล !! คนดูเฮลั่นสนามเลย ช็อตเมื่อกี้นี่มันอะไรกัน !! Rohan รีบคลานเข้ามากด Rixor 1....... 2...... ยัง !! Rixor แกทนได้ครับ !! Rohan ถึงกับอึ้งเล็กๆ Rohan ค่อยๆจับเชือกลุกขึ้นมา Rixor เองก็ค่อยๆลุกขึ้นมาเช่นกัน ทั้งคู่หันเข้าหาพร้อมกัน หมับ !! Darkness Slam !! ตึง !! จนได้ครับ !! Rohan โดนไปเต็มๆ !! Rixor แกทิ้งตัวลงกดทันที !! 1....... 2....... ยังอีกเช่นกัน !! Rohan ดีดตัวออกมาได้ !! Rixor แกรีบลุกขึ้นมาทันที แถมตั้งท่ารอปิดบัญชีแล้ว !! Rohan ค่อยๆลุกขึ้นมา หันไปเจอ Rixor จับแบก !! แต่ Rohan แกก็ดิ้นสุดเเรง ร่วงลงมาได้ !! Rixor เลยโดน Rohan ผลัก !! แต่ Rixor เบรกไว้ได้ !! หันกลับมาหวด Clothesline !! Rohan หลบได้ แล้ววิ่งไปเสริมเเรงกับเชือก กลับมา Rohan แกใส่ Running Big Boot !! แต่ Rixor ปัดออกไปได้ !! พลิกมารวบหลัง ยก German Suplex !! แต่ว่าไม่ได้เหมือนกันครับ !! Rohan แกดิ้น Rixor ยกอีกที Rohan ก็ยังดิ้น !! Rohan เอาคืน ศอก.. ศอก !! ศอก !! ศอก !! Rixor ปล่อยล็อค Rohan แกเลยได้โอกาส จับ Rixor ใส่ Reverse Suplex !! ไม่ได้ !! Rixor แกพลิกมายืนได้ แล้วจับ Rohan เข้าล็อคสวทันที ตึง !! Monster Ball (Tombstone Piledriver) !! Rohan นิ่งไปเลย !! Rixor กดอย่างสบายๆ !!

1 !!

2 !!

3 !!

อย่าเพิ่งเชื่อเลขสามนั่น มันหลอก !!

ยังไม่สามครับ !! Rixor เดินไปกระชากคอเสื้อกรรมการทันที !! มันไม่สามได้ไง !? กรรมการก็บอกตูนับได้แค่ 2 !! Rixor หัวเสียเล็กน้อย !! ก่อที่จะเดินไปจับ Rohan ลุกขึ้นมาใส่อีกรอบ แต่ !! Rohan ปัดมือ Rixor ออก แล้วต่อยไม่ยั้ง.. ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! Rixor เซไปติดมุม Rohan ซ้ำด้วยไหล่กระแทก.. กระแทก !! กระแทก !! ตามด้วย Knee Lift !! Rixor เดินเซออกมา Rohan ตามออกมาแล้ววิ่งกลับไป Leaping Clothesline !! Rixor อัดเข้ามุมไปเต็มๆ ปัก !! Rohan ซ้ำด้วย Uppercut ไปเต็มๆ !! Rixor แกถึงกับนิ่งคามุม !! Rohan เดินออกมาคำราม ก่อนที่จะวิ่งเข้าไป Running Big Boot !! เจอ Rixor รวบขาขึ้นมาจัดการ Powerbomb !! แต่ไม่ได้ !! เพราะ Rohan แกเล่นต่อยรัวๆใส่หน้า Rixor !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! Rixor ถึงกับมึน !! แต่ก็ไม่พ้น ... ตึง !! Rixor เอาลงจนได้ครับ !! Rohan แกแอ่นไปตามระเบียบ !! Rixor จับ Rohan ลากออกมากลางเวที ก่อนที่จะคีบคอ Rohan ให้ลุกขึ้นมา !! Rohan ค่อยๆ ลุกตามขึ้นมา ก่อนที่จะ ... จับมือ Rixor แล้วงัดออกครับ !! คนดูเฮลั่นเลยครับ !! Rixor แกก็บีบเต็มที่ Rohan แกก็งัดเต็มสูบ !! Rohan แกค่อยๆแกะมือ Rixor ออก !! อุ๊ก !! Rixor แกไม่นิ่ง เตะท้อง Rohan ทันที !! ก่อนที่จะจับ Rohan เหวี่ยงเข้ากับเสามุม !! อัก !! Rohan เข้าไปเต็มๆ !! เซออกมา Rixor แกเลยจัดการจับ Backdrop Suplex !! ตึง !! หลับไปเรียบร้อยครับ !! Rixor ค้างกด !! 1....... 2....... ยัง !! Rohan แกดีดตัวออกไปได้ !! Rixor ลุกขึ้นมาจิกหัว Rohan ลุกขึ้นมา เจอ Rohan ต่อยท้อง.. ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! Rixor เริ่มเซ Rohan เลยใช้โอกาสนี้รีบลุกขึ้นมา แล้วเตะท้อง Rixor ทันที !! Rohan รีบจับ Rixor เข้าล็อค ยกขึ้นมา !! ตึง !! Standing Bomb (Jackknife Powerbomb) !! Rixor นิ่งไปเลยครับ !! Rohan ใช้โอกาสนี้กดทันที !!

1 !!

2 !!

3 !!

มั้ย ???

ไม่สามว่ะ เฟลๆๆ !!

Rixor ทนได้ !! OMG !! Rohan ถึงกับอึ้งไปเลย !! Rixor แกนั่งขึ้นมาเหมือนไม่เกิดอะไรขึ้น !! Rohan แกเลยเข้าต่อย Rixor เข้าที่หัว !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! Rixor ค่อยๆลุกขึ้นมา Rohan ก็ยังต่อยอยู่ !! หมับ !! Rixor บล็อคหมัด Rohan ได้ !! Rixor แกปัดออกแล้วจับ Body Slam !! ตึง !! Rohan ลงไปเต็มๆ นั่งขึ้นมา Rixor แกวิ่งไปเสริมแรง กลับมากระโดด Low Dropkick !! ปัก !! อัดปากของ Rohan ไปเต็มๆ !! Rohan หลับ Rixor รีบดทันที !! 1....... 2....... ยัง !! Rohan ไม่ยอมแพ้ง่ายๆ !! Rixor แกเลยจับ Rohan ลุกขึ้นมา แล้วจับเหวี่ยงลงไปด้านล่างเวที !! ตุ้บ !! Rixor ร่วงลงมาแทนซะงั้น !! Rohan แกเหวี่ยงสวนแทน !! Rixor ค่อยๆลุกขึ้นมา Rohan ตามลงมา จัดการ Rixor ด้วย Knee Lift !! ก่อนที่จะทุบหลัง !! ทุบ !! ทุบ !! ตึง !! Rixor แกสวนด้วยดัน Rohan เข้ากระแทกขอบเวที !! Rohan แอ่น !! Rixor แกเลยจับ Rohan ที่แอ่นออกมาใส่ Spinebuster กับโต๊ะผู้บรรยาย !! ตึง !! Rohan แอ่นไปตามระเบียบ ที่น่าแปลกคือ โต๊ะไม่พังครับ !! มันทนไปไหนฟร่ะ !! Rixor แกเลยเดินออกไปตั้งท่ารอ !! Rohan ค่อยๆฟื้นขึ้นมาด้วยความจุก หันไปเจอ Rixor วิ่งมา Spear ใส่ !!

โครม !!

โต๊ะผู้บรรยายพังพินาศ เพราะ Samoan Drop ของ Rohan !!

OH !! MY !! BOSS !!

จนได้ครับ !! Rixor โดนจนได้ !! Rohan แกค่อยๆลุกขึ้นมา แล้วจับ Rixor ลุกตาม !! เหวี่ยงขึ้นไปบนเวทีท่ามกลางเสียงตะโกน "This Is Awesome !!" Rohan แกจับ Rixor อัดเข้ามุม แล้วตามด้วยไหล่กระแทก.. กระแทก !! กระแทก !! กระแทก !! Rixor เดินเซออกมา Rohan จับแบกเป็น Powerslam !! แต่ยังไม่ลง วิ่งไปปั้มกับอีกมุมนึง !! แล้วก็ไปปั้มกับอีกมุมนึง !! แล้วก็อีกมุมนึง ตึง !! ลงจนได้ครับ !! Rixor แอ่นไปตามนั้น !! Rohan ไม่กดมันแล้ว รอเผด็จศึก !! Rixor ค่อยๆลุกขึ้นมา Rohan วิ่งเข้าใส่ทันที !! Stryker !! หมับ !! จนได้ !! Buster Crossface !! Rohan โดนไปเต็มๆครับ จะเเก้ยังไงทีนี้ !! Rixor เองก็ใช้แล้วงัดสุดกำลังครับ !! Rohan แกจะยอมมั้ย ? Rohan ทำท่าจะตบพื้น แต่ก็ฝืนไว้ แล้วคลานไปหาเชือกครับ !! คลานไป !! คลานไป !! คลาน !! คลานดิเห้ย !! Rohan ไม่คงไม่คลานมันละ พลิกตัวกดแทนซะเลย !! 1....... 2....... ไม่ได้ !! Rixor พลิกกลับมาใส่เป็น Buster Crossface ได้อีกรอบ !! Rohan แกต้องรีบหาเชือกแล้วครับ !! คลาน !! คลาน !! คลาน !! คลาน !! Rixor แกปล่อยล็อคซะงั้น !! ก่อนที่จะจับ Rohan ลุกขึ้นมา แล้วจับเหวี่ยงอัดกับมุมอย่างแรงครับ !! Rohan เด้งออกมา Rixor รออยู่แล้ว ... ตึง !! Stryker !! จนได้ครับ !! จนแล้วจนรอด Rixor ก็โดนจนได้ !! Rohan แกใช้แรงที่โดนมาสวนกลับใส่ซะเลย !! คนดูเฮลั่น !! Rohan กดทันที !!

1 !!

2 !!

3 !!

และแล้วเราก็ได้ . . .

ดูต่อกันไปครับ !!

เห้ย !! มันเป็นไปได้ยังง๊ายยยยยยยย !! Rixor ทนได้ !! Rohan ถึงกับอึ้งในสิ่งที่เกิดขึ้น !! Rixor นอนกุมท้องอยู่นานเลยทีเดียว !! Rohan แกเลยรีบตั้งท่ารออีกรอบ !! Rixor แกค่อยๆลุกขึ้นมา ก่อนที่จะหันไป Rohan วิ่งมา Stryker !! ปัก !! Rixor แกเหวี่ยงอัดเข้าใส่เสาตามน้ำ !! Rohan ถึงกับคาเสา !! Rixor แกเลยจับ Rohan ออกมาแล้วจัดการ German Suplex !! ตึง !! ครั้งที่ 1 ผ่านไปแล้ว !! ตึง !! ครั้งที่ 2 ตามไปติดๆ !! แล้วก็ ... แล้วก็ ... แล้วก็ .... ไม่ได้ครับ !! Rohan แกดัน Rixor ติดมุมอย่างแรง !! ก่อนที่ Rohan จะหันกลับมาแล้วจัดใส่ Corner Elbow !! ศอก !! ศอก !! ศอก !! ศอก !! หมับ !! Rixor ผงาดตัวเองด้วยการบีบคอ Rohan ก่อนที่จะจัดการยก ... Darkness Slam !! Rohan แกทุบมือ Rixor รอดออกมาได้ !! ถอยไปเด้งเชือก !! กลับมา Clothesline !! Rixor ก้มหลบไปได้ !! Rohan กลับมา เจอ Rixor เตะท้อง แล้วจับใส่ Dragon Sleeper !! Rohan แกรีบดิ้นออกทันที !! แต่ดิ้นไปก็เท่านั้น !! Rixor แกพลิกตัว Rohan ขึ้นมาแบกเป็นป้ายหลุมศพ !! ตึง !! Monster Ball !! เต็มๆครับ !! Rixor กดอย่างบรรจง Rohan ถึงกับแน่นิ่งไป !!

1 !!

2 !!

3 !!

ยังเว้ย !!

ยังไม่ประกาศอีก ถุ้ย !!

Richard : Here You Winner and become #1 Contender for IWO World Unified Champion at Century of Incarnate 2, "The King of Darkness" Rixor Buster !!

IWO : The Gear 2014  Sting-WCW

เป็น Rixor ที่ชนะไปได้แล้ว Rixor ก็ลงไปจากล่างเวทีและเดินกลับไปโดยที่ไม่สนใจอะไรทั้งสิ้น ซึ่ง Deader ค่อย ๆ เดินตามไป... ส่วน Rohan ก็ค่อย ๆ ลุกขึ้นมาอย่างโมโหและจ้อง Rixor ก่อนที่ภาพจะตัดไป
.
.
.
.
Belphegore
Belphegore

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: IWO : The Gear 2014    IWO : The Gear 2014  EmptySun Aug 10, 2014 10:40 pm

Promo

IWO : The Gear 2014  BMfbqX

Century of Incarnate 2 Live on PPV, September....
.
.
.
.

ฺBackstage

IWO : The Gear 2014  Roddy-Piper

เป็น Jack Dolphin ที่กำลังเตรียมสัมภาษณ์ใครสักคนอยู่..... ซึ่งตอนนี้ดูเหมือนเขาจะอมยิ้มอย่างมีความสุขเล็กน้อยก่อนที่จะเริ่มพูด

Jack : เอาล่ะครับผมท่านสุภาพบุรุษและสุภาพสตรี..... ขอเชิญทุกท่านพบกับเจ้าของแชมป์ Incarnate-Continental คนใหม่ของสมาคม IWO แห่งนี้....
Jack : "The Hot Shot" Mr. Steve ครับผม !!

Steve : โอ้วเฮ้ย !! ว่าไง Jack ดูตอนนี้สิว่าชั้นมีอะไรประดับเอวอยู่.... มันคือก้าวแรกของความสำเร็จ.... แชมป์ Incarnate-Continental ใช่ไหมล่ะ ?

Jack : ครับผม !! และก่อนอื่นผมขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ... ที่คุณกลายเป็นเจ้าของแชมป์เส้นนี้คนแรกของสมาคมหลังจากที่รีเซ็ทบทไป
Jack : และตอนนี้ผมอยากจะถามอะไรกับคุณสักหน่อยเกี่ยวกับความรู้สึกที่ได้รับชัยชนะในครั้งนี้... และได้แชมป์ด้วยน่ะครับ

Steve : ฮ่าฮ่าฮ่า !! เหมือนชั้นเคยบอกแล้วสินะว่าจะไม่เป็นแค่ไม้ประดับใน PPV นี้และชั้นก็ได้พิสูจน์ตัวเองแล้วว่าชั้นไม่ได้เป็น
Steve : นอกจากนั้นยังแสดงให้เห็นอีกว่าลุงอายุปูน 60 แก่ ๆ คนนี้ก็สามารถเป็นแชมป์ของสมาคมนี้ได้
Steve : รู้อะไรไหม Jack !! ชั้นคิดได้เลยว่าไม่มีใครคาดคิดแน่นอนว่าตาแก่คนนี้จะกลายเป็นแชมป์เส้นนี้ใช่ไหม ?

Jack : ไม่รู้สิครับ !! แต่เอาตรง ๆ เลยนะครับ... ขนาดผมยังคาดไม่ถึงเลย

Steve : นั่นไง !! บอกแล้วว่าไม่มีใครคาดถึง !! แต่คนที่คาดถึงได้คือชั้น.... เอ้างง !! นั่นเพราะชั้นมั่นใจในตัวเอง
Steve : ชั้นมั่นใจในร่างเก่า ๆ ผุ ๆ พัง ๆ นี้ว่าชั้นก็ไม่ได้ต่างไปจากพวกหนุ่ม ๆ หรอกเรื่องฝีมือน่ะ...
Steve : ถึงแม้พวกหนุ่ม ๆ นั่นจะมีความแข็งแรงมาขนาดไหนก็ตามแต่ลุงมุั่นใจเลยนะ.... ว่าเรื่องความเก๋าลุงคือสุดยอด !!
Steve : ชั้นรู้สึกดีใจมาก ๆ ที่ได้ประสบความสำเร็จ !! และจะบอกอะไรเลยว่านี่แค่จุดเริ่มต้นเท่านั้น

Jack : นั่นสินะครับ... มันแสดงได้เลยว่าลุงยังเก่งเช่นเเดิม

Steve : แน่นอน !!

Thanawat : ไม่แน่หรอก !!

IWO : The Gear 2014  Roddy-Piper-Stone-Cold-Steve-Austin

และเป็น Thanawat ที่เดินเข้ามาหา Steve ด้วยความโมโฆ... และจากนั้น Steve ก็ยิ้มใส่พร้อมกับชูแชมป์ขึ้นเหนือหัวยั่ว Thanawat !!

Thanawat : ชั้นจะบอกอะไรให้เลยว่าแกไม่มีทางชนะในแมทช์นั้นอย่างแน่นอนเจ้าแก่.... ถ้าเจ้า Francesco น่ารำคาญนั่นไม่เข้ามายุ่งในแมทช์ของชั้น !!
Thanawat : แกโชคดีไปสำหรับครั้งนี้... แต่จะบอกให้เลยว่ามันยังไม่จบแค่นี้หรอก !!

Steve : และจะบอกอะไรให้ฟังนะเจ้าหนุ่ม.... ว่าแกจะไม่ได้เข้ามาร่วมในแมทช์นี้ด้วยซ้ำ !! ถ้าแกไม่ได้ลอบทำร้ายเจ้า Francesco น่ารำคาญของแก !!
Steve : และโชคร้ายหน่อยที่มันออกมา จึงทำให้ชั้นชนะไป !!

Thanawat : ไอ้แก่ ?!!

Steve : อะไร ? จะทำร้ายชั้นอีกงั้นหรอ ?!! ก็เอาสิ !! ถ้า CEO ได้ยินเรื่องนี้เข้าเขาจะทำยังไงกับแกคงรู้ตัวดีสินะ
Steve : ชั้นว่า.... แกเอาเวลาไปจัดการเจ้าน่ารำคาญของแกซะก่อนจะดีกว่า !! หลังจากนั้นค่อยมาหาชั้นเมื่อแกเสร็จธุระแล้ว !!
Steve : แต่ชั้นคิดว่าธุระของแกมันไม่ง่ายนักหรอก !! เพราะแกดันไปหาเรื่องใส่ตัวแกเอง.... เจ้านั่นจะมาแก้แค้นแกอย่างแน่นอน !!

Thanawat : ได้ !! ชั้นจะทำให้แกดู.... ไอ้แก่ !! เมื่อชั้นจัดการเจ้านั่นออกไปแล้ว.... แกคือรายต่อไป !!
Thanawat : จำใส่หัวไว้ซะ !!

และจากนั้น Thanawat ก็เดินจากไปในทันที.... โดยที่ Steve ก็จ้อง Thanawat อยู่เหมือนเดิมก่อนที่ภาพจะตัดไป
.
.
.
.

Stage

IWO : The Gear 2014  Eliminationchamber

ณ ตอนนี้เหล่านักมวยปล้ำที่ปล้ำใน Elimination Chamber ก็ออกมากันหมดแล้วครับผม !! ซึ่งก็มี Super Crazy, Steve Evil, Ricky Chamber, Henry McAvoy และเป็น Garret Stone กับ Gaston Gyon ที่ออกมาปล้ำกันก่อนครับ !!

IWO : The Gear 2014  TIgQHl

Match 3
Elimination Chamber : IWO World Heavyweight Champion
Steve Evil VS Super Crazy VS Henry McAvoy VS Garret Stone VS Ricky Chamber VS Gaston Gyon

แก๊ง ๆๆๆๆๆ

เป็น Garret กับ Gaston ที่ออกมาก่อนครับตอนนี้ทั้ง 2 คนจ้องหน้ากันอยู่ครับก่อนที่จะเข้าไปดันพลังใส่กัน !! ดันไปกันไปมาได้สักพักเป็น Garret ที่ผลัก Gaston ล้มลงไปครับ !! Gaston ลุกขึ้นมาแล้วยิ้มให้เล็กน้อยก่อนจะเข้าไปดันพลังอีกครับ…. และ Garret ก็ดัน Gaston ไปติดที่มุมแล้วจากนั้น Garret จัดการศอกกระแทกหน้าของ Gaston !! ศอก !! ศอก !! แล้ว Garret จัดการเหวี่ยง Gaston ไปกระแทกกับมุมอีกฝั่งครับ !! Garret วิ่งตามเข้าไปแต่เจอ Gaston วิ่งเข้าไป Dropkick สกัดครับ !! Gaston จับ Garret มากดในทันที….. 1 !! และได้แค่ 1 เดียวเท่านั้นครับ !! Gaston จับ Garret ลุกขึ้นมาแต่โดน Garret ผลักออกไปแล้วจากนั้น Garret รีบจัดการสวนเข้าไปด้วย Clothesline !! Garret จับ Gaston ลุกขึ้นมาแล้วก็ยกขึ้น Slam !! จากนั้นกด Gaston ดื้อ ๆ เลย….. 1 !! และได้แค่ 1 เดียวเช่นกัน !! Garret ลุกขึ้นมาและเดินไปที่มุมฝั่งหนึ่งแต่แล้ว Henry ที่อยู่ในตู้กระจกฝั่งนั้นเริ่มป่วนล่ะครับ !! Garret ชี้หน้าใส่ Henry โดยที่ Henry แกยิ้มอย่างสะใจแล้วจากนั้น Gaston แกวิ่งเข้ามา Dropkick ใส่ Garret ทันที !! “ปั๊กกกก !!” Garret กระแทกเข้ากับมุมเต็ม ๆ และจากนั้น Gaston ก็จัดการต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! จากนั้นก็จับ Garret เหวี่ยงออกมาแต่โดน Garret เหวี่ยงกลับคืนไปแล้วเจอ Knee Strike เข้าไปเต็ม ๆ !! Gaston ถึงกับจุกไปเลยครับ !! Garret จับ Gaston มากดในทันที !! 1……….. !! ก็ยังได้แค่ 1 แล้วจากนั้น Garret จะจับ Gaston ลุกขึ้นมาแต่โดน Gaston รวบกดซะงั้น !! 1……….. 2………. !! ได้แค่ 2 เท่านั้นครับ !! Gaston ลุกขึ้นมาก่อน Garret แล้วพี่แกเข้าไปจับ Garret มาใส่ One Handed Bulldog !! “ตึง !!” และ Gaston ก็เข้าไปกระทืบใส่ Garret ต่อเลยครับ !! กระทืบ !! กระทืบ !! กระทืบ !! กระทืบ !! และก็จะกดอีกแต่เจอ Garret ผลักออกไปอย่างแรงจนลอยสักพักและกระแทกลงกับพื้นเวทีอย่างแรง !! Gaston เซขึ้นมาเจอ Garret จับมาใส่ Bearhug ทันทีครับ !! แต่แล้ว Gaston พยายามจะดิ้นให้หลุด !! ดิ้น !! ดิ้น !! และจากนั้นก็หลุดออกมาจนได้ครับ… Gaston กระโดดขี่หลังของ Garret แล้วพยายามจะ Sleeper Hold !! แต่ไม่ได้ครับ Garret เล่นสะบัดตัวซะแรงจน Gaston ร่วงลงไปครับ !! Gaston ค่อย ๆ ลุกขึ้นมาแล้วเจอ Garret วิ่งเข้าไป Running Big Boot อย่างแรง !! “ปั๊กกกกกก !!” แล้วจากนั้น Garret กดทันที !! 1…….. !! 2……… !! แต่ได้แค่ 2 ครับ !!

5 นาทีผ่านไปแล้วมาดูสิว่า…. ใครกันที่จะได้ออกมาจากประตูมรณะกันครับ !!

.

.

.

.

Entry : Henry McAvoy !!

มาแล้วครับ !! พอแสบซ่าคนนี้วิ่งเข้ามาในสนามแล้วจากนั้นก็เข้าไปทุบใส่ Garret ทันที !! ทุบ !! ทุบ !! ทุบ !! ทุบ !! ทุบ !! ทุบ !! เฮ้ย ๆ Garret บอกให้พักแปป !! ไม่สนครับ…. Henry กระทืบใหญ่เลยตอนนี้ !! และจากนั้น Gaston ค่อย ๆ ลุกขึ้นมา Henry เข้าไปจับ Gaston เหวี่ยงไปเด้งเชือกแล้วจากนั้นก็ Dropkick สวนเข้าไป !! จากนั้นก็กด ……. 1………….. !! 2……….. !! ยังได้แค่ 2 อยู่ดีครับ !! Henry ลุกขึ้นมา Garret วิ่งเข้าไป Big Boot ใส่แต่ Henry หลบไปได้ !! แล้วจากนั้น Henry ทำหน้ากวนตีนใส่ก่อนที่จะตบ !! “OWWWWW !!” คนดูร้องสิครับ !! ตบเชี่ยไรโคตรดังเลย…. จากนั้นพี่แกตบอีก !! “OWWWWWW !!” Garret เซไปติดกับมุม !! Henry จัดการตบ !! ตบ !! ตบ !! ตบ !! ตบ !! Garret โดนไม่ยั้งเลยครับ !! หลังจากนั้น Henry ยิ้มแสยะใส่ก่อนที่จะค่อย ๆ เดินห่างออกไปจาก Garret แล้ววิ่งเข้ามา…. Garret หลบไปได้ครับ !! “กึกกกก !!” Henry กระแทกมุมอย่างแรงก็เจ็บเลยสิครับ !! Garret เห็นแบบนั้นบอกว่าหวานล่ะ !! เข้าไปกระทืบ !! กระทืบ !! กระทืบ !! กระทืบ !! Gaston ลุกขึ้นมาพอดีเมื่อเห็นแบบนั้นก็ไปดึง Garret ออกครับแล้วก็เช้าไปกระทืบใส่ Henry ซะเอง !! กระทืบ !! กระทืบ !! Garret บอกนี่ของตูแล้วเข้าไปดึง Gaston ออกมาจากนั้นก็เข้าไปกระทืบใส่ Henry ต่อ !! Gaston เดินเข้าไปหา Garret อีกแล้วจากนั้นก็ดึง Garret หันมาแล้วผลักอก Garret ครับ !! Garret นิ่งไปสักพักก่อนที่จะ Knee Strike ใส่ Gaston ซะล้มลงไปจากนั้นก็เข้าไปกระทืบใส่ Henry ต่อเอาซะพี่แกนิ่งคามุมแล้วครับ !! Garret หันกลับไปอีกทางเจอ Gaston จัดการ Pele Kick !! “ปั๊กกกกก !!” แล้วจากนั้น Gaston ลาก Garret มากดทันที !! 1………….. 2………… !! ได้แค่ 2 ครับ !! Gaston กำลังจะลุกขึ้นแต่จู่ ๆ Henry ก็มาดึงขาซะงั้นครับ… ไม่รู้พี่แกกลิ้งออกไปตั้งแต่ตอนไหนแต่ตอนนี้ Henry ลากขาของ Gaston ออกมาแล้วจัดการ Slingshot ใส่กับลูกกรงทันที !! “กึงงงงง !!” Gaston นิ่งเลยครับแล้วจากนั้น Henry จับกดทันที !! 1……….. 2……….. !! แต่ยังได้แค่ 2 อยู่ดีครับ…. Henry รีบจับ Gaston ลุกขึ้นมาแล้วต่อยรัว ๆ อย่างโมโหเลยครับ !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! Gaston เซไปโดนลูกกรงแล้วยังโดนต่อยรัว ๆ เป็นชุดเลยครับหลังจากนั้น Garret ค่อย ๆ ลุกขึ้นมาและจากนั้นก็วิ่งไปเด้งเชือกแล้วกระโดดข้ามเชิอกอีกฝั่งกระโจนเข้าไปหาทั้ง Garret และ Henry เลยครับ !! “กึงงงงง !!” แล้วจากนั้นทั้ง 3 คนก็นอนนิ่งอยู่ตรงนั้นด้วยความเจ็บปวด….

และก็ผ่านไปอีก 5 นาทีล่ะครับ…. และผู้โชคดีคนต่อไปก็คือ….

.

.

.

.

Entry : Ricky Chamber !!

ออกมาแล้วครับ !! เจ้าหนุ่มหน้าใหม่… ออกมาปั๊ปก็เข้าไปกระทืบใส่ Gaston ทันที !! จากนั้น Garret กำลังลุกขึ้นมาก็โดนถีบล้มลงไปอีก…. Henry ค่อย ๆ เซขึ้นมาโดน Ricky จับเหวี่ยงไปกระแทกใส่กับตู้กระจก !! “กึกกกกกก !!” ดีนะครับมันไม่แตกแล้วจากนั้น Henry เซออกมาเจอ Ricky จัดการ….. หมุนเตะ !! เหยดเด้.. !! ยังกะกังฟู !! หลังจากนั้น Ricky ชูมือขึ้นแล้วตะโกน “Ricky Style !!” แหม่…. มาใหม่ก็มาแรงเลยนะครับหลังจากนั้นพี่แกหันกลับไปเจอ Gaston เตะทันทีแล้วจากนั้นย Gaston รีบจับ Ricky มาใส่ Cuttle Mutilation !! Ricky ดิ้นเลยครับ…. แต่ไม่หลุดครับ !! เล่นซะ Gaston ล๊อคซะแน่นเลยครับ…. Ricky ร้องอ๊ากกกกกก !! อ๊ากกกกกก !! ท่าทาง Gaston จะล๊อคไว้ซะแน่นเลยครับแล้วจากนั้นจู่ ๆ พี่แกก็เกิดปล่อย Ricky แล้วจับน้องแกลุกขึ้นมาและเหวี่ยงอัดกับลูกกรง !! “กึงงงงงงง !!” หลังจากนั้นก็เหวี่ยงกลับเข้าไปในเวที !! Ricky กลิ้งซะไกลเลยครับ…. Gaston ก็ไม่รอช้ารีบตามเข้าไปแล้วจะจับ Ricky ลุกขึ้นมาแต่โดน Ricky จัดการสอย Uppercut !! Gaston เซออกไปแล้วจากนั้น Ricky ค่อย ๆ ลุกขึ้นมา Gaston เห็นแบบนั้นรีบวิ่งเข้าไปหาแต่โดน Arm Drag !! Gaston ลุกขึ้นมาแล้งยังดื้อวิ่งเข้าไปหาอีกและก็โดน Arm Drag เข้าไปอีกรอบ !! Gaston ค่อย ๆ เซขึ้นมาอีกเจอ Ricky จัดการ Atomic Drop !! Gaston ถึงกับจุกแต่จู่ ๆ Henry ก็กระโดด Springboard Clothesline ใส่ Ricky ทันทีแล้วจากนั้นก็จับกดทันที !! 1…………… !! 2……….. !! ได้แค่ 2 เท่านั้นครับ !! Henry จับ Ricky ลุกขึ้นมาแล้วจัดการจะ Suplex !! แต่ Ricky เกร็งตัวเอาไว้แล้วกระทุ้งท้องของ Henry !! กระทุ้ง !! กระทุ้ง !! กระทุ้ง !! Ricky จะจัดการ Suplex คืนแต่ Henry ก็กระทุ้งท้องของ Ricky เช่นกัน… แล้ว Ricky ก็ปล่อยแล้วจะหมุนเตะอีกแต่ Henry หลบไปได้ Ricky หันกลับไปเจอ Henry จัดการจับมา Pepsi Twist !! แล้วก็กดอีก….. 1……….. !! 2……….. !! ได้แค่ 2 เท่านั้นครับ !! มาที่อีกทางหนึ่งในตอนนี้ Gaston กำลังโดน Garret ยำอยู่ครับ…. Garret จับ Gaston ลุกขึ้นมาแล้ว German Suplex จากนั้นก็กดด้วยท่าสะพานโค้งทันที !! 1………….. 2………… !! และก็ยังได้แค่ 2 อยู่ครับ !! Garret จะจับ Gaston ลุกขึ้นมาอีกแล้วจากนั้น Gaston แกจัดการ Eye Poke เข้าให้ครับและก็จับใส่ Sleeper Hold ทันที !! Garret พยายามจะดิ้นครับ !! ดิ้น !! ดิ้น !! แต่ Gaston ล๊อคไว้ซะแน่นเลยทีเดียวครับ !! Garret ค่อย ๆ ทรุดลงไปแต่ Gaston ก็ยังล๊อคแน่นเหมือนเดิม !!

และผ่านไปอีก 5 นาทีแล้วครับ !! มาดูสิว่าใครจะเป็นคนต่อไปที่ออกมากัน ?!!

.

.

.

.

Entry : Steve Evil

ตอนนี้ Henry กำลังได้เปรียบ Ricky อยู่แล้วจากนั้น Evil ก็เข้ามาจับ Henry ใส่ Russian Leg Sweep จากด้านหลังทันที !! “ตึงงงงง !!” Henry นอนเจ็บเลยครับ… หลังจากนั้น Evil จัดการกระทืบ Henry !! กระทืบ !! กระทืบ !! กระทืบ !! และก็จะจับลุกขึ้นมาแต่เจอ Henry ดีดตาเข้าให้ครับ !! Evil เซออกไปแล้ว Henry ค่อย ๆ ลุกขึ้นาแต่ Evil กลับสวนเข้าไปด้วย Clothesline ทันที !! Henry นอนเจ็บเลยครับ !! Ricky เข้าไปจับ Evil มาจะ German Suplex !! แต่โดนศอก !! ศอก !! ศอก !! Ricky เซออกไป…. Evil รอจังหวะให้ Ricky หันมา….. Ricky ก็ค่อย ๆ หันมาแล้วโดนเตะก้านคอเข้าให้ครับ !! Ricky เข่าทรุดลงไปกับพื้นแล้ว Evil เอาแล้วครับ !! พี่แกจัดการ Yes ! Kick ทันที !! เตะ !! เตะ !! เตะ !! เตะ !! เตะ !! Ricky โดนไปซะเยอะเลยครับ… แล้วจากนั้น Evil ก็เตะเข้าก้านคอ Ricky อีกครั้ง !! “ปั๊กกกกกก !!” จากนั้นก็จับกดทันที !! 1…………… 2………….. !! แต่ได้แค่ 2 เท่านั้นครับ !! มาดูที่อีกด้านนึงตอนนี้ Gaston ยังคงล๊อคด้วยท่า Sleeper Hold ใส่ Garret ที่นอกเวทีอยู่เลยครับแต่แล้วจู่ ๆ Garret แรงฮึดขึ้นมาแล้วดันตัวเองไปด้านหลังจน Gaston กระแทกเข้าให้กับลูกกรงครับ !! “กึงงงงง !!” Gaston ถึงกับปล่อย Garret แล้วเซออกมาเจอ Garret จับมา Vertical Suplex !! โห…. เฮ้ย !! ยกซะนานเลยครับ !! นี่ก็ล่อเข้าไปเกือบ 30 วินาทีแล้วจากนั้นพี่แกก็ฟาดลงไปกับพื้นกรงทันที !! “กึงงงงงง !!” ทั้ง Garret กับ Gaston เจ็บกันทั้งคู่ครับ.. ตัดกลับมาที่ทางเดิมตอนนี้ Evil กำลังกระทืบใส่ Ricky อยู่แต่แล้ว Henry เข้ามาจิกผมของ Evil แล้วดันเข้าไปกระแทกใส่กับมุม TB อย่างแรงครับ !! “ตุ๊บบบบบ !!” Evil ถึงกับนิ่งไปเลยแล้วจากนั้น Henry จับ Evil ขึ้นไปบน TB แล้วจะจัดการ Super Backsuplex ครับ !! แต่ Evil ท่าทางจะรู้สึกตัวครับตอนนี้พี่แกพยายามศอกกระแทกใส่ Henry อยู่ครับ !! ศอก !! ศอก !! ศอก !! ศอก !! Henry เริ่มมึนแล้วจากนั้น Evil กำลังจะศอกอีกแต่โดน Henry ทุบใส่หลังอย่างแรง !! ทุบ !! ทุบ !! ทุบ !! ทุบ !! จากนั้นก็จะ Super Backsuplex แต่ Ricky ก็ลุกขึ้นมาแล้วยกขึ้นมาให้ขี่คอแล้วจากนั้นจัดการ Condominium Back Suplex หรืออะไรก็ไม่รู้ครับเป็นชั้น ๆ เลยแล้ว “ตึงงงงงงงง !!” เข้าไปอย่างแรง !!

FACK YEAH !!

สะใจคนดูไปเต็ม ๆ แล้วหลังจากนั้น Ricky จับ Evil มากดทันที !! 1…………… 2…………. !! แต่ได้แค่ 2 เท่านั้นครับ !! และจากนั้น Ricky หันไปสนใจ Henry แล้วจับมากดใหม่ซะเลย !! 1………… !! 2…………. !! แต่ก็ยังได้แค่ 2 เท่านั้นครับ !! ว่าแล้วตอนนี้ก็ผ่านไป 5 นาทีแล้วและคนสุดท้ายก็ออกมาจนได้ครับ…..

Entry : Super Crazy

Crazy เข้ามาล่ะครับ !! และจากนั้นก็ขึ้นไปบน TB ทันจากนั้น Ricky แกลุกขึ้นมาพอดี Crazy เลยกระโดดเข้าไปใส่ Diving Crossbody ทันที !! “ตึงงงงงง !!” Crazy กด Ricky ทันที !! 1……….. แต่ได้แค่ 1 พี่แกก็ลุกขึ้นมาเพราะเห็น Garret วิ่งเข้ามาในเวทีหลังจากนั้น Crazy ก็ลุกขึ้นมาแล้ว Garret เข้าไปจัดการRunning Headbutt แต่ Crazy หลบไปได้ !! Garret หันกลับไป Crazy ทำท่ายิ่งปืนใส่แล้วจากนั้นก็เตะท้องแล้วจัดการ Brainbuster ทันที !! “ตึงงงงง !! จากนั้นพี่แกก็จับกดทันที 1……….. 2……….. !! แต่ยังได้แค่ 2 เท่านั้นครับ !! Crazy ค่อย ๆ ลุกขึ้นมาแล้วโดน Gaston เตะท้องเข้าให้ !! หลังจากนั้น Gaston ก็จัดการ Facebuster ทันที !! “ตึงงงงง !!” Crazy นอนเจ็บอยู่แล้วหลังจากนั้น Gaston จับ Crazy มาใส่ Modified Half Boston Crab ทันที !! Crazy ร้องสิครับอีแบบนี้ !! Gaston ล๊อคไว้ซะแน่นเลยครับ….. ตอนนี้ Crazy หาที่ไปเรื่อย ๆ ครับโดยการคลานไปคลานมาเรื่อย ๆ และจะคลานไปหาเชือกครับแต่ Gaston ยังคงล๊อคไว้ซะแน่นอยู่และจากนั้น Evil จัดการ Shining Wizard ใส่ Gaston ที่กำลังล๊อคอยู่อย่างแรงเลยครับ !! “ปั๊กกกกกก !!” Gaston นอนนิ่งเลยสิครับแล้วหลังจากนั้น Evil จัดการกด !! 1………. 2………. !! ได้แค่ 2 เท่านั้นครับ !! Evil ค่อย ๆ ลุกขึ้นมาและเจอ Henry ลอบจับมาเหวี่ยงเสียบเข้าไปกับมุม !! “กึงงงงงง !!” ไหล่ของ Evil โดนเหล็กเข้าไปเต็ม ๆ แบบนี้ท่าจะเจ็บครับ Henry ยิ้มอย่างสะใจก่อนที่จะเข้าไปกระทืบใส่ Crazy !! กระทืบ !! กระทืบ !! กระทืบ !! แล้วหลังจากนั้น Henry จับ Crazy ลุกขึ้นมาแล้ว Tidal Crush !! “ตึงงงงงง !!” จากนั้นกำลังจะกดแต่โดน Garret ดึงเอาไว้แล้วจับมา Hip Toss !! “ตึงงงง !!” Henry เซขึ้นมาไม่รู้เรื่องแล้วเจอ Garret จับใส่ Panama Drop !! (Military Press Slam) “ตึงงงงงง !!” Henry นิ่งเลยครับแล้ว Garret จับ Henry มากดทันที !! 1………. 2………. !! ได้แค่ 2 เท่านั้นครับ Garret ลุกขึ้นมาแบบเซ็ง ๆ ก่อนที่จะไปจับ Ricky ที่กำลังลุกขึ้นมาแต่แล้ว Ricky ผลัก Garret ออกไปแล้วสวนเข้าด้วย Pele Kick !! “ปั๊กกกกก !!” แล้วจากนั้นก็กด

1 !!

2 !!

ยังได้แค่ 2 อยู่ครับ !! Ricky จับ Garret ลุกขึ้นมาแล้วตะโกน “Ricky Style !!” ใส่หน้าของ Garret ก่อนที่จะจับ Garret เหวี่ยงไปเด้งเชือกแล้ว Garret เด้งมาแต่ Henry กลับลุกขึ้นมาแล้ว Snap Scoop Powerslam ใส่ Garret !! “ตึงงงงงง !!” หลังจากนั้น Ricky ก็เข้าไปจับ Henry มาแล้วเตะ !! เตะ !! เตะ !! เตะ !! และจัดการ Roundhouse Kick !! แต่ Henry จับขาของ Ricky ไว้ได้ !! Ricky จัดการหมุนเตะด้วยขาอีกข้างหนึ่ง !! “แป๊ะ !!” Henry นอนเลยครับ !! Ricky ลุกขึ้นมาอีกแล้วตะโกน “Ricky Style Baby !!” โอ้ไอ้นี่พูดเป็นประโยคเดียวรึไงวะ ?!! หลังจากนั้น Ricky หันกลับไปเจอ Evil จะวิ่งเข้าไป Cyclone Warrior !! (Spear) แต่ Ricky หลบไปได้แล้วจากนั้น Steve หยุดที่หน้าเชือกแล้วโดน Ricky จับเหวี่ยงออกไปนอกเวที !! “กึงงงงง !!” Evil ไหล่กระแทกกับเหล็กอีกแล้วครับ !! Ricky หันกลับไปเจอ Crazy ที่ลุกขึ้นมาแล้วจัดการเจาะยาง !! เตะ !! เตะ !! เตะ !! Ricky ทรุดลงไปแล้ว Crazy จัดการ Yes ! Kick อีกคนซะเลยครับ !! “แป๊ะ !!” “แป๊ะ !!” “แป๊ะ !!” โอ้เห้ย ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ !! โดนรัวเลยแบบนี้เตะ !! เตะ !! เตะ !! เตะ !! เตะ !! เตะ !! Henry ค่อย ๆ เซขึ้นมาแล้วโดนเตะเหมือนกันครับ !! เตะ !! เตะ !! เตะ !! เตะ !! แล้วจากนั้น Crazy วิ่งไปเด้งเชือกแล้วจัดการ Running Double Knee Strike !! แต่ Henry หลบไปได้ Ricky เลยโดนคนเดียวเต็ม ๆ เลยครับ !! “ปั๊กกกกก !!” จากนั้น Crazy กำลังจะจับ Ricky มากดแต่โดน Henry จับมาใส่ Spinebuster !! “ตึงงงงงง !!” หลังจากนั้น Henry จับกด Crazy ซะเองครับ !! 1…………… !! 2…………. !! แต่ยังได้แค่ 2 เท่านั้นครับ !! Henry ลุกขึ้นมาแล้วเจอ Garret วิ่งเข้ามา Running Clothesline !! Henry เซขึ้นมาอีกแล้วโดน Running Headbutt !! ล้มลงไปนอนกองกับพื้นเลยครับหลังจากนั้น Garret ของขึ้นแล้วครับเห็น Gaston กำลังลุกขึ้นมาแล้วจัดการใส่ Stone Clutch !! (Bear Hug) แต่ Gaston พยายามจะดิ้นให้หลุดครับ !! ดิ้น !! ดิ้น !! ดิ้น !! แต่ก็ดิ้นไม่หลุดซะงั้นครับแล้วจากนั้น Garret แกล๊อคไว้แบบแรงสุด ๆ เลยครับ !! Gaston แกร้องด้วยความเจ็บปวดจากนั้น Evil ขึ้นไปบน TB แล้วกระโดด Missile Dropkick ใส่หลังของ Garret เล่นซะทั้งคู่ล้มลงไปเลยครับ !! Evil จับ Garret ลุกขึ้นมาแล้ว Olympic Slam !! “ตึงงงงง !!” Garret นอนเจ็บอีกรอบครับ !! หลังจากนั้น Gaston ค่อย ๆ เซขึ้นมา Evil จะจับ Gaston ใส่ The Resurrextion !! (Angle Slam) แต่ Gaston ดิ้นหลุดแล้วจากนั้นก็ Boma-Ye ใส่ Evil !! Evil เซออกไปเจอ Garret จับมาใส่ Garret Gravity Drop !! (Reverse GTS) “ปั๊กกกกกกกก !!” หลังจากนั้น Garret กำลังจะกดแต่โดน Gaston จัดการ Busaiku Knee Kick !! “ปั๊กกกกกกก !!” แล้ว Gaston จับ Garret มากดทันที !!

1 !!

2 !!
Belphegore
Belphegore

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: IWO : The Gear 2014    IWO : The Gear 2014  EmptySun Aug 10, 2014 10:44 pm

ยังครับ !! Garret ยังทนได้ครับผม !! Gaston ไม่รอช้าจับ Garret ลุกขึ้นมาแล้วจะจัดการ Valkyrie !! (Pedrigree) แต่ Garret เสย Gaston !! “ตึงงงงง !!” Gaston เซขึ้นมาเจอ Garret จับมาใส่ Stone Shot !! (Sitout Full Nelson Slam) “ตึงงงงงง !!” จากนั้น Garret กำลังจะกดครับแต่ Ricky ลุกขึ้นมาแล้วจัดการ Rearchancery backbreaker into neckbreaker !! จากนั้น Ricky จับ Garret มากดทันที !! 1………….. 2…………. !! แต่ยังได้แค่ 2 เท่านั้นครับ !! Ricky ลุกขึ้นมาแต่โดน Crazy เหวี่ยงออกไปนอกกรงตรงที่ Evil นอนเจ็บอยู่ครับ !! Ricky ค่อย ๆ เซขึ้นมาเจอ Crazy จัดการ Springboard Dropkick เล่นซะ Ricky ปลิวไปกระแทกกับลูกกรงเลยครับ !! “กึงงงงงงงง !!” Ricky เจ็บหลังเลยทีเดียวจากนั้น Crazy ค่อย ๆ ลุกขึ้นมาแล้วจับ Evil ลุกขึ้นแต่โดน Evil เหวี่ยงไปกระแทกใส่กับลูกกรง !! “กึงงงงงง !!” จากนั้น Evil จับ Crazy มาใส่ Swinging Neckbreaker !! แต่ Crazy ดิ้นครับ !! ดิ้น !! ดิ้น !! แล้วก็ดิ้นหลุดจนได้ครับหลังจากนั้น Crazy จับ Evil มาจัดการ Suplex !! แต่ Evil ดิ้นครับ !! ดิ้น !! ดิ้น !! แล้วหลังจากนั้น Evil เตะท้องของ Crazy แล้วหลังจากนั้นก็จับมาแล้วไป Springboard DDT ลงกับพื้นกรงเลยครับ !! “กึงงงงงงง !!” Crazy กับ Evil นอนเจ็บทั้งคู่แล้ว Evil คลานไปกดครับ !! 1……………. !! 2…………. !! แต่ยังได้แค่ 2 เท่านั้นครับ !! ตัดมาที่ในเวทีครับตอนนี้ Henry กำลังอัด Garret อยู่ครับ !! อัด !! อัด !! แล้วจากนั้นก็จะจับมาใส่ Swining Side Slam Backbreaker !! แต่ไม่ได้ครับ !! Garret ดิ้น !! ดิ้น !! แล้วจากนั้นก็จัดการด้วย Hip Toss !! “ตึงงงงงง !!” Henry ค่อย ๆ เซขึ้นมาเจอ Garret จะจับใส่ Panama Drop !! (Military Press Slam) แต่ Henry ดิ้นครับ !! ดิ้น !! ดิ้น !! ดิ้น !! และก็หลุดจนได้แล้วจากนั้น Henry จะ Arrow Cross !! (Beautiful Disaster) แต่ Garret หลบไปได้ !! Henry ตั้งตัวไม่ทันแล้วโดน Garret จับมาจะ Garret Gravity Drop !! (Reverse GTS) แต่ Gaston เข้ามาจัดการ Deadline !! (Superkick) แต่ Garret เหวี่ยง Henry ออกไปแล้วจับขาของ Gaston ไว้ได้แล้วผลักออกไปหลังจากนั้น Garret จับมา Garret Gravity Drop !! (Reverse GTS) แล้วก็ได้ด้วยครับ !! จากนั้น Garret กำลังจะจับกดแต่โดน Henry เข้ามาจัดการ Rise of Joker !! (Blackout) แล้ว Henry จับกดเลยครับ !!

1 !!

2 !!

3 !!

Richard : Garret Stone has been Eliminated !!

เอ้าเหี้ยยยยย !! อดีตแชมป์โลก 1 สมัยโดนไปคนแรกเลยครับ !! Henry ยิ้มอย่างสะใจเลยครับแล้วจากนั้นก็ไปกด Gaston อย่างสบายใจ !! 1……………. !! 2…………… !! แต่ได้แค่ 2 ครับ Gaston แกยกไหล่ขึ้นทัน !! หลังจากนั้น Henry ก็จับ Gaston ลุกขึ้นมาแล้วจะ Crucifix Driver !! แต่ Gaston ดิ้นหลุดแล้วจากนั้นก็จับ Henry มาได้แล้วจัดการ Butterfly Suplex into Cross Armbreaker แต่ไม่ได้ครับ….. Henry ดิ้นหลุดไปได้แต่ก็เจอ Gaston เตะสกัดไว้อยู่ดีครับจากนั้น Gaston รีบจัดการ Butterfly Suplex !! “ตึงงงงงงงง !!” และจากนั้นก็จับ Henry มาใส่ Figure 4 Leg Lock ทันทีครับ !! และได้ไหม ?!! ได้ไหม ?! และได้ครับ !! Henry โดน Gaston ล๊อคไว้ซะแล้วครับ !! Henry พยายามจะดิ้นครับ !! ดิ้น !! ดิ้น !! แต่ไม่หลุดครับ Gaston จัดการได้แล้วแต่ Evil กลับ Springboard Crossbody ทับใส่ Gaston เต็ม ๆ เลยครับ !! “ตึงงงงงง !!” แล้วหลังจากนั้น Evil ก็จับ Gaston ลุกขึ้นมาแล้วจะใส่ Break it Down !! (Very European Uppercut) แต่ไม่ได้ครับ !! Gaston แกไหวตัวทันในช่วงที่อยู่กลางอากาศซึ่งจับแขนของ Evil ไว้ได้แล้วหลังจากนั้นก็จัดการ Cross Armbreaker จนได้ครับ !! Evil โดน Gaston เต็ม ๆ เลยครับ !! Evil พยายามดิ้นสู้ครับ !! ดิ้น !! ดิ้น !! และจากนั้นก็ดิ้นหลุดจนได้ครับ…. Evil แกไม่รอช้ารีบลุกขึ้นมาจัดการ Blackout ทันที !! “ตึงงงงงงงง !!” แล้วจากนั้น Evil รีบจับ Gaston มากดในทันที !! 1……….. 2…….. !! และยังได้แค่ 2 เท่านั้นครับ !! Evil ลุกขึ้นมาแล้วจากนั้นจู่ ๆ Ricky ก็เข้ามาในเวทีแล้วจัดการ Mual !! (Spear) “ตึงงงงงงงง !!” แล้วจับ Evil มากดในทันที !! 1……….. 2…….. !! ได้แค่ 2 อยู่ครับ !! Evil ทนได้ Ricky ท่าทางหัวเสียนิด ๆ ก่อนที่จะจับ Evil ลุกขึ้นมาต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! จากนั้นก็จับ Evil เหวี่ยงไปเด้งเชือกก่อนที่จะจัดการ Spinning Wheel Kick แต่ Evil หลบไปได้แล้วเด้งเชือกอีกครั้งก่อนที่จะ Spinning Heel Kick !! “ปั๊กกกกกกก !!” Ricky ล้มลงไปนอนกับพื้น…. Evil จับ Henry ลุกขึ้นมาแต่โดน Henry จัดการ Low Blow ซะงั้นครับ !! Evil ถึงกับจุกลงไปนอนเลยแล้วโดน Henry จับมากด !! 1………… 2………… !! ยังได้แค่ 2 เท่านั้นครับ !! Henry เห็น Gaston กำลังเซขึ้นมาเลยจับ Gaston ลุกขึ้นมาแต่โดนต่อยสวน !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! แล้วจากนั้น Gaston เตะท้องของ Evil แล้วจะ Valkyrie !! (Pedrigree) “ตึงงงงงง !!” เรียบร้อยครับแต่แล้ว Gaston เจอ Ricky Shooting !! (Jumping Discus Superkick) “แป๊ะ !!” แล้วจาก Ricky กด Gaston ในทันที !!

1 !!

2 !!

3 !!

Richard : Gaston Gyon has been Eliminated !!

ไปซะล่ะครับอดีตแชมป์โลกของเรา !! ตอนนี้เหลือแค่ 4 คนเท่านั้นคือ Ricky Chamber, Super Crazy, Steve Evil และ Henry McAvoy ครับ ซึ่งทุกคนล้วนแต่เป็นคนที่อยู่ในตู้กระจกกันทั้งนั้นครับ…… และตอนนี้เป็น Ricky ที่กำลังอัดกับ Crazy อยู่ครับแล้วจากนั้น Ricky ได้เปรียบและจับ Crazy มาจะใส่ Arm Bar แต่ไม่ได้ครับ Crazy ดิ้นหลุดแล้ว Superkick เข้าไปเต็ม ๆ ปากของ Ricky และก็จับกดในทันที….. 1 !! 2 !! แต่ได้แค่ 2 เท่านั้นครับ !! Crazy จับ Ricky ลุกขึ้นมาแล้วเหวี่ยง Ricky ไปกระแทกกับมุมก่อนที่จะวิ่งตามเข้าไปแล้ว Super Strike !! (Shining Wizard) “ปั๊กกกกกก !!” และ Ricky เซออกมาแล้ว Crazy จัดการ Clothesline แต่ Ricky หลบไปได้แล้ว Ricky เตะท้องของ Crazy แล้วจัดการ Reverse Suplex !! “ตึงงงงงง !!” Crazy นอนเลยครับ Ricky รีบจับ Crazy มากดในทันที…….. 1………….. !! 2……………. !! ยังไม่ได้ครับ !! Crazy ยังทนได้อยู่หลังจากนั้น Ricky ลุกขึ้นมาแบบเซ็ง ๆ แล้วโดน Evil จับมาใส่ Break it Down !! (Very European Uppercut) “ปั๊กกกกกกกก !!” Evil ไม่รอช้าจับ Ricky มากดทันที !! 1…………….. !! 2……………. !! ยังอีกครับ !! Ricky ยังทนได้อยู่แล้วจากนั้น Evil แกเดินไปที่มุมแล้วครับเพื่อชาร์จรอหลังจากนั้น Ricky ลุกขึ้นมา Evil วิ่งเข้าไป Cyclone Warrior !! (Spear) แต่แล้ว Henry แกลุกมาจากไหนไม่รู้แล้ว Arrow Cross !! (Beautiful Disaster) “ปั๊กกกกกกกก !!” โดน Evil ไปเต็ม ๆ ครับ !! หลังจากนั้น Henry กำลังจะกดแต่โดน Ricky เตะเข้าให้ !! Ricky เตะอีก !! เตะ !! เตะ !! เตะ !! เตะ !! เตะ !! เตะ !! เฮ้ย ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ !! ใจเย็น ๆ !! พี่แกเล่นเตะแบบรัวสัส ๆ เลยครับนี่มัน….. เฉิน หลงรึไงวะสาสสสสส !! Henry มึนแล้วล้มลงไปทันทีจากนั้น Ricky จับ Henry มากดในทันที………… 1…………… 2…………. !! ยังไม่ได้อีกครับ !! Henry ยังอึดแล้วจากนั้น Ricky จับ Henry ลุกขึ้นมาแล้วจะจับใส่ Chamber Bomb !! (Sit-Out Powerbomb) แต่ไม่ได้ครับ… Henry จัดการ Facebuster ไปได้แล้วจากนั้น Crazy ลุกขึ้นมาแล้วจับ Henry มาใส่ Dynamite !! (Rockbottom) “ตึงงงงงงงง !!” Crazy กำลังจะจับกดแต่โดน Evil ทุบหลังครับหลังจากนั้น Evil จะจัดการ The Resurrextion !! (Angle Slam) แต่ไม่ได้ครับ !! Crazy กระทุ้งท้อง !! กระทุ้ง !! กระทุ้ง !! Evil เซออกไปเจอ Ricky เตะท้องอย่างแรงจน Evil เข่าทรุดลงไปกับพื้นแล้วโดน Short DDT !! “ตึงงงงงง !!” Crazy เห็นแบบนั้นรีบอาศัยจังหวะนั้นจัดการ Bang Bang !! (Shotgun Stunner) แต่ Ricky รู้ตัวทันแล้วดิ้นหลุดและผลัก Crazy ออกไปครับ !! Crazy หันกลับมาโดน Superman Punch !! “ปั๊กกกกกกก !!” Crazy เซออกไปแล้วโดน Cyclone Warrior !! (Spear) จาก Evil “ตึงงงงงงง !!” แล้วจากนั้น Evil จับกดทันที !!

1 !!

2 !!

3 !!

Richard : Super Crazy has been Eliminated !!

Crazy โดนไปอีกคนล่ะครับ !! ตอนนี้เป็น Ricky ที่กำลังมองหน้าอยู่กับ Evil อยู่….. แล้วจากนั้ทั้งคู่ก็เดินวนไปรอบ ๆ แล้วจู่ ๆ ก็เข้าไปอัดกันเลยครับ !! “ปั๊กกกกก !!” “ปั๊กกกกกกก !!” “ปั๊กกกกกกกก !!” “ปั๊กกกกกกก !!” “ปั๊กกกกกกก !! หลังจากนั้น Evil แกเริ่มได้เปรียบล่ะครับแกเล่น Ricky หนักเลยครับ !! “ปั๊กกกก !!” “ปั๊กกกก !!” หลังจากนั้น Evil แกจัดการเหวี่ยง Ricky ไปเด้งเชือกแล้ว Clothesline !! Ricky เซขึ้นมาแล้วโดนจับมาใส่ Slingshot Suplex !! “ตึงงงงงง !!” หลังจากนั้น Evil รีบจับกดในทันที !! 1…………… !! 2…………… !! ได้แค่ 2 เท่านั้นครับ !! Evil ลุกขึ้นมาแล้วเตรียมตัวล่ะครับ !! Ricky เซขึ้นมาเจอ Evil จับมาจะ The Resurrextion !! (Angle Slam) แต่ Ricky ดิ้น !! แล้วเตะสวนครับ !! เตะ !! เตะ !! เตะ !! เตะ !! Evil เซออกไป Ricky รีบวิ่งเข้าไปจัดการ Big Boot !! Evil เซไปติดเชือกแล้ว Ricky ตามเข้าไปเตะ !! เตะ !! เตะ !! เตะ !! เตะกลางเชือกเลยครับ !! และจากนั้นก็ดึง Evil ออกมาและ Roundhouse Kick !! “ปั๊กกกกกก !!” Evil ล้มลงไปนอนเลยครับ !! Ricky จับ Evil มากดในทันที !! 1………………. !! 2………………. !! ยังได้แค่ 2 เหมือนเดิมครับ !! Ricky จับ Evil มาจะ Chamber Bomb !! (Sit-Out Powerbomb) แต่ Evil ดิ้นหลุดแล้วจากนั้นก็จับ Ricky มาใส่ The Resurrextion !! (Angle Slam) และ “ตึงงงงงง !!” เรียบร้อยครับ !! Evil จะรอช้าอยู่ใยรีบเข้าไปกดทันทีแต่จู่ ๆ Henry ก็เข้ามารวบกดทันที !!

1 !!

2 !!

3 !!

Richard : Steve Evil has been Eliminated !!

Evil ดิ้นหลุดแล้วลุกขึ้นมาด้วยความโมโหเลยครับก่อนที่จะมองหน้าของ Henry !! ส่วน Henry ยิ้มอย่างสะใจและทำท่าเย้ยชวนตีครับ !! Evil วิ่งเข้าไปซัดใส่ Henry ทันที !! อัด !! อัด !! อัด !! อัด !! อัด !! อัด !! และหลังจากนั้นทีมงานต้องมาแยก Evil ออกไปครับ !! Evil ลุกขึ้นมาด้วยความโหโหก่อนที่จะโดนทีมงานดึงตัวออกไปส่วน Henry ก็ลุกขึ้นมาแล้วทำท่าเย้ยอีกแต่ Evil โดนดึงไปแล้วครับ….. Evil พยายามจะเข้าไปอัด Henry อีกแต่ไม่ได้ครับเพราะโดนดึงไว้ซะแบบนี้ ส่วน Ricky ก็ค่อย ๆ ลุกขึ้นมาแล้ว Henry หันกลับไปโดน Ricky จัดการ Ricky Shooting !! (Jumping Discus Superkick) “ปั๊กกกกกกกก !!” Henry โดนเต็ม ๆ แล้ว Ricky จัดการกดในทันที !!

1 !!

2 !!

เฮ้ย !! Evil เข้ามาอัดใส่ Henry ต่อครับแถม Ricky โดนลูกหลงด้วยแบบนี้กรรมการก็ไม่นับสิครับ !! Evil อัดใส่ Henry ไม่ยั้งเลยครับ !! อัด !! อัด !! อัด !! แล้ว Ricky ค่อย ๆ ลุกขึ้นมาแบบโมโหแล้วดึง Evil ออกมาและผลัก Evil ครับ !! Evil แกโมโหก็ผลักกลับคืนไปแรงกว่าเอาซะ Ricky ล้มเลยครับ !! หลังจากนั้น Evil แกหันไปอัด Henry ต่อครับ !! อัด !! อัด !! อัด !! แต่คราวนี้ Ricky แกมาดึงออกแล้ว Superkick ใส่ทันที !! “ปั๊กกกกกกก !!” Evil หลับไปเลยครับ…. Ricky มอง Evil ด้วยความแค้นแต่ก็โดน Henry รวบกด !!

1 !!

2 !!

Ricky ดิ้นหลุดครับ !! และจากนั้น Henry ลุกขึ้นมาพร้อม ๆ กับ Ricky แล้ววิ่งไปเด้งเชือกทั้งคู่จากนั้นก็มา Clothesline ใส่กันอย่างแรงจนหลับไปทั้งคู่ครับ !! หลังจากนั้น Evil ลุกขึ้นมาด้วยความโมโหแล้วจับ Henry ลากมาที่นอกกรงครับ….. ตอนนี้ Evil แกยืนอยู่หน้าประตูที่กำลังเปิดอยู่แล้วจากนั้นแกคิดจะ The Resurextion !! (Angle Slam)

แต่แล้วเฮ้ย ๆ ๆ !! Ricky กระโดด Springboard Crossbody ใส่ Evil จนทั้ง 3 คนร่วงออกจากกรงกระแทกกับพื้นคอนกรีตอย่างแรงครับ !! ตอนนี้ทีมงานและกรรมการเข้ามาดูกันเต็มเลยครับ !!

HOLY FACK !!

และจากนั้นก็มีคนมาเช๊คอาการก่อนที่จะกระซิบหูกรรมการที่คุมแมทช์นั้นและกรรมการก็พยักหน้าก่อนที่จะหันไปทางคนสั่นะฆังและโฆษกก่อนที่จะทำสัญญาณอะไรสักอย่างครับซึ่งตอนนี้โมษกก็พยักหน้าแล้วหลังจากนั้นเขาก็หยิบไมค์มาพูดในทันที

Richard : This Match has been Ended by Referee’s Decision, because the Competitor are in a Situation that can’t be Compete, Therefor no Contest Winner in this Match

โห…. มางี้เลยเล่นซะคนดูไม่ค่อยปลื้มสักเท่าไหร่ครับ !! ไม่มีใครชนะ…. คนดูโห่กันเลยสิครับ !! หลังจากนั้นเหล่าทีมงานก็พาเปลพาเตียงพยาบาลเคลื่อนที่ได้มากันเลยครับ พร้อมกับแพทย์ที่มาเยอะหน้าดูแล้วหลังจากนั้นทีมงานก็จัดการงานโดยการนำทั้ง 3 คนที่หมดสติกลับไปหลังฉากแล้วภาพก็ตัดไป
.
.
.
.

Promo

IWO : The Gear 2014  EC13_Photo_062

The Gear Chamber

แมทช์กรงที่ถูกออกแบบมาเป็นพิเศษเพื่อเป็นอุปสรรคสุดท้ายสำหรับนักมวยปล้ำ.... มันคือสิ่งที่น่ากลัว !! รุนแรง !! ดุดันและเอ็กตรีมที่สุด !! มันคือแมทช์ที่ดัดแปลงมาจาก Elimination Chamber และเป็นทางเดินสุดท้ายก่อนที่จะไปสู่.....

Century of Incarnate

นอกจากมันจะมีความคงเป็น Chamber ที่เป็นดั่งสนามเล่นของเหล่าปีศาจแล้ว.... มันยังบรรจุสิ่งที่น่ากลัวยิ่งกว่านั้นคืออาวุธแห่งปีศาจ !! ตราบใดที่นักมวยปล้ำแต่ละคนยังอยู่ในกรงมรณะแห่งนี้... ทั้งจิตใจและร่างกา่ยจะค่อย ๆ ถูกกลืนกินไปทีละเล็กน้อยจนเจ็บปวดรวดร้าวและสูญเสียความเป็นตัวเอง !! สิ่งเดียวที่พวกเขาทำได้คือการเอาตัวรอด... ต่อสู้... ทำลาย.... และคว้าชัยมา !!

IWO : The Gear 2014  RAW_1057_Photo_005

CEO Eric : The Gear Chamber Match !! นอกจากมันจะเป็นกรงนรกที่นักมวยปล้ำแต่ละคนหวาดกลัวกันแล้ว.... มันยังมีอัะไรที่น่ากลัวยิ่งกว่า
CEO Eric : โดยที่ทุก ๆ 10 นาที !! ประตูกระจกจะถูกเปิดออก.... พร้อมกับอาวุธแต่ละชนิดที่เหล่านักมวยปล้ำต้องใช้มันเพื่อเอาตัวรอดและคว้าชัยชนะ
CEO Eric : โดยที่ประตูแต่ละบานจะมีอาวุธฑที่แตกต่างกันไม่ว่าจะเป็น เก้าอี้ !! โต๊ะ !! บันได !! ล้วนแล้วแต่อยู่ในนั้นทั้งหมด......

แต่มันไม่ได้มีแค่นั้น...

CEO Eric : และหนทางเดียวที่จะเอาชนะในกรงมรณะแห่งนี้ไม่ใช่การจับกด !! ทำให้ยอมแพ้ !! มันคือการคว้าแชมป์... และปลดมันออกมา
CEO Eric : โดยที่แชมป์ IWO World Unified Champion จะถูกแขวนอยู่บนยอดสุดของกรงมรณะนั้น !!
CEO Eric : ซุปเปอร์สตาร์คนนั้น ๆ จะต้องปลดแชมป์ออกมาไม่ว่าจะวิธีใดก็ตาม... แต่เมื่อใครทำได้แมทช์นั้นจะจบลง
CEO Eric : และจะกลายเป็นเจ้าของแชมป์ IWO World Unified Champion คนใหม่ !!

CEO Eric : นอกจากนั้น... มันยังมีเงื่อนไขพิเศษ !!

เงื่อนไขที่เป็นยิ่งกว่านรก... เมื่อประตูมรณะทุกบานถูกเปิดออกแล้ว !! ในตอนนั้นมันจะเริ่มปฏิบัติการ "คุกมรณะ" ในทันที !!

CEO Eric : เงื่อนไขพิเศษที่ว่า... นั่นคือเมื่อประตูเปิดทุกบานแล้ว !! กฏ Lockdown จะเริ่มในทันที... โดยที่ในตอนนั้นพวกเหล่าสตาร์จะสามารถจับกด !! ทำให้ยอมแพ้ได้ตามสบาย
CEO Eric : เมื่อใครก็ตามถูกกด หรือถูกทำให้ยอมแพ้ !! คน ๆ นั้นจะถูกขังในตู้กระจกเป็นเวลา 5 นาที !!

CEO Eric : เหล่าซุปเปรอ์สตาร์ทั้ง 4 คนที่ผ่านเข้ารอบสุดท้ายมาได้ !! ทุก ๆ คนจะต้องปล้ำกันจนกว่าจะมีผู้ชนะเพียง 1 เดียว !!
CEO Eric : และเป็นแชมป์ IWO World Unified Champion คนใหม่
CEO Eric : และถือมันไปสู่ Century of Incarnate !!
.
.
.
.
Belphegore
Belphegore

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: IWO : The Gear 2014    IWO : The Gear 2014  EmptySun Aug 10, 2014 10:51 pm

Stage

IWO : The Gear 2014  Ricardo-rodriguez-19

Richard : แมทช์ต่อไปนี้จะเป็นแมทช์การปล้ำ 1 ยก แมทช์การปล้ำประเภท The Gear Chamber Match !! สำหรับกฏในแมทช์นี้จะเป็นการต่อสู้แบบ Fatal 4 Way Ladder Match ภายใต้กรง Chamber ซึ่งจะมีแชมป์ IWO World Unified Champion แขวนอยู่บนยอดสุด และในประตูกระจกแต่ละบานจะมีอาวุธต่างชนิดอยู่ซึ่งทุก ๆ 10 นาทีประตูจะถูกเปิดออกและเมื่อประตูเปิดครบทุกบาน !! การจับกดและทำให้ยอมแพ้จะถูกเริ่มขึ้นในทันที.... ไม่ว่าใครก็ตามที่ถูกจับกดหรือถูกทำให้ยอมแพ้จะต้องอยู่ในสภาวะ Lockdown ภายในตู้กระจกเป็นเวลา 5 นาที เมื่อใครก็ตามที่สามารถปลดแชมป์ IWO World Unified Champion ได้ในตอนนั้นแมทช์จะยุติลงและคน ๆ นั้นจะกลายเป็นเจ้าของแชมป์คนใหม่ทันที !!

เพลง God of War ดังขึ้น !!

IWO : The Gear 2014  10511198_781705498519013_4368017006922793377_n

Intro ขึ้น  เหล่า Viking Maniac ปรบมือทุบเก้าอี้เป็นจังหวะตาม !! พลุไฟระเบิดพุ่งขึ้นมา Harrison Morgan เดินออกมาชูกำปั้นขึ้นในคราบไวกิ้งมีหมวกเหล็กและผ้าคลุม  เขาเดินไปท่ามกลางควันสีแดงกับไฟในสนามที่สลัวๆ ก่อนจะเดินมาถึงเวทีและกระโดดขึ้นเหยียบขอบเวที ตอนนั้นเองเขาขย่มเชือกจนเวทีสั่นสะเทือนมีพลุระเบิดจาก 4 มุมของเวที ก่อนไฟดับค่อยๆสว่างขึ้น  Harrisonถอดหมวกและชูขึ้นให้กับกองทัพของเขา !!

Richard : แนะนำคนแรก จาก Oslo, Norway สูง 6 ฟุต 9 นิ้ว น้ำหนัก 282 ปอนด์, Harrison "The Viking" Morgan !!

เพลง Only One Can Judge ดังขึ้น !!

IWO : The Gear 2014  RAW_1031_Photo_040

Steve Smith เดินออกมาพร้อมกับกางแขน(แบบPunk) จากนั้นก็วิ่งขึ้นเวทีชูมือแล้วตบหน้าอกตัวเองแล้ววิ่งขึ้น TB ชูมือสองข้างขึ้นแล้วไขว้กัน !!

Richard : และคู่ต่อสู้ของเขา จาก Tottenham, England สูง 6 ฟุต น้ำหนัก 213 ปอนด์ "The Scientist" Steve Smith !!

ไฟดับลง... และจากนั้นเพลง Invincible ดังขึ้น !!

IWO : The Gear 2014  WadeBarrettEntrance9_crop_650

เสียงพลุก็ดัง1ชุดพร้อมกับแสงไฟที่เปิดขึ้น!! R-Gun เดินออกมาพร้อมผ้าคลุมลายธงชาติไทยที่ผูกอยู่ที่คอก่อนจะคุกเข่า1ข้างก่อนจะสูดหายใจเข้าลึกๆ ก่อนจะลุกขึ้นยืนแล้ววิ่งสไลด์ขึ้นเวทีไป จากนั้นก็ปีน TB แล้วยกมือไหว้คนดู แล้วลงมาเด้งเชือกไปมา !!

Richard : และคนต่อมา จาก Songkla, Thailand สูง 6 ฟุต 7 นิ้ว น้ำหนัก 240 ปอนด์ "The Real Patriot" R-Gun !!

เพลง You Call That A Knife? This Is A Knife! ดังขึ้น !!

Kenneth Rose เดินออกมาพร้อมเสื้อคลุมแล้วเดินไปจับมือคนดูบ้าง บางครั้งก็ไม่จับเดินไปเรื่อยๆแล้วบ่นๆไปตามทาง บ้างก็ชูศอกให้กล้องดูแล้วพูดประมาณว่าจะน๊อคคู่ต่อสู้คืนนี้ด้วยศอก แล้วเดินขึ้นเวทีจากนั้นก็เดินไปขึ้นเชือกเส้นที่ 2 ที่มุม TB แล้วถอดเสื้อออก โยนลงเวที จากนั้นก็กระโดดลงมาจากเชือก !!

IWO : The Gear 2014  6-27-2013+1-25-08+PM

Richard : และคนสุดท้าย จาก Perth, Australia สูง 6 ฟุต 4 นิ้ว น้ำหนัก 225 ปอนด์ "The Perth Execution" Kenneth Rose !!

IWO : The Gear 2014  R4qiAw

Main Event
The Gear Chamber Match : IWO World Unified Champion
Harrison Morgan VS Steve Smith VS R-Gun VS Kenneth Rose

แก๊ง ๆๆๆๆๆ

เริ่มแมทช์มาแล้วครับ !! ตอนนี้ทั้ง 4 คนจ้องหน้ากันอยู่ที่มุมแต่ละข้างของเวทีครับ…. ก่อนที่จะเป็น Steve ที่วิ่งพุ่งเข้าไปกระโจนอัดใส่ Gun ครับ !! และแล้วทั้ง Harrison กับ Kenneth ก็เข้าไปอัดกันเหมือนกัน…. ตอนนี้แต่ละคนอัดกันมั่วไปหมด !! Gun พลิกตัวลงทับ Steve แล้วเป็นฝ่ายอัดแทน !! อัด !! อัด !! อัด !! Steve ศอกสวนคืนกลับไป…. Gun กลิ้งลงไปนอนข้าง ๆ แล้ว Steve ลุกขึ้นมาจะกระทืบแต่ Gun จับขาไว้ได้แล้วสะบัดขาจน Steve ล้มลงไป !! Gun ลุกขึ้นมาพร้อม ๆ กับ Steve แล้ว Gun จับ Steve มาจัดการ Suplex !! แต่ Steve กระทุ้งท้อง !! กระทุ้ง !! กระทุ้ง !! และจากนั้นก็ผลัก Gun จนติดเชือกจากนั้น Steve วิ่งเข้าไป Dropkick !! “ปั๊กกก !!” Gun ปลิวออกไปนอกเวทีหลังกระแทกกับพื้นกรงเอาซะเจ็บเลยครับ !! มาที่อีกฝั่งครับเป็น Harrison จับ Kenneth เหวี่ยงกระแทกกับมุม…. แล้ว Harrison วิ่งเข้าไปปั๊มมมม !! เต็ม ๆ ครับ… ศอกครับเต็ม ๆ เลย !! Harrison เซออกไป Kenneth เดินตามเข้าไปศอกกระแทก !! ศอกกระแทก !! จะศอกอีกแต่เจอจับมือเอาไว้แล้วโดน Harrison ยกขึ้นแต่ Kenneth ดิ้นหลุดแล้วจากนั้นก็เตะท้องของ Harrison ก่อนจะวิ่งเข้าไปเด้งเชือกแต่โดน Harrison ไหล่กระแทกล้มลงไปนอนเลย !! Harrison จะจับ Kenneth ลุกขึ้นมาแต่ Steve กระโดดลงมาจาก TB เป็น Body Splash ใส่ Harrison ทันที !! Steve ลุกขึ้นมาจัดการกระทืบ Kenneth ต่อ !! กระทืบ !! กระทืบ !! จากนั้นก็จับ Kenneth ลุกขึ้นมาและเตรียมใส่ German Suplex !! แต่เจอ Kenneth จัดการศอก !! ศอก !! ศอก !! Steve เซออกไปติดเชือกเจอ Gun จับลากออกมาแล้วเหวี่ยงอัดกับลูกกรง !! “กึงงงง !!” Steve ล้มลงไปนอนกองกับพื้น Gun รีบเข้าไปในเวทีทันทีส่วน Kenneth ที่กำลังจะจับ Harrison ลุกขึ้นมาก็โดน Gun ทุบเข้าให้ที่หลังทันที !! Kenneth ทรุดลงไป Gun ลุกขึ้นมา Clothesline !! จากนั้น Gun ก็จับ Kenneth ลุกขึ้นมาอีกแล้วจะ Fisherman Suplex !! แต่ Kenneth ผลัก Gun ออกไปได้ !! Gun เซไปเด้งเชือกเจอ Kenneth ที่เตรียมศอกรอใช้ไม้ตายแบบนี้ก็เบรคสิครับ !! จากนั้นทั้งคู่ก็มองหน้ากันสักพักแต่แล้ว Harrison ก็ลุกขึ้นมา Clothesline ใส่พวกเขาทั้งคู่ทันที !!

Harrison จับ Kenneth ลุกขึ้นมาต่อยต่อครับ !! จากนั้นก็ยกขึ้น Powerslam ทับใส่ Gun เต็ม ๆ !! จากนั้น Steve ก็กระโดดมา Springboard Clothesline ใส่ Harrison ล้มลงไป !! Steve จัดการทิ้งศอกใส่ Harrison ครั้งนึงก่อนที่จะวิ่งไปเด้งเชิอกแล้วจะกระโดด Splash แต่โดน Gun วิ่งเข้าไป Lariat ใส่อย่างแรง !! “ปึ๊กกกกกก !!” Steve แทบตีลังกาเลยครับ…. Gun จับ Steve ลุกขึ้นมาและเหวี่ยงอัดไปที่มุมก่อนที่จะจับ Kenneth ลุกขึ้นมาอีกคนและเหวี่ยงอัดที่มุมเดิมเช่นกัน !! จากนั้น Gun เรียกเสียงเชียร์จากคนดูก่อนที่จะวิ่งเข้าไปปั๊มมม !! แต่เจอเท้าของ Kenneth กระแทกเข้าไปใบหน้าเต็ม ๆ !! Gun เซออกไปแล้ว Kenneth วิ่งเข้าไป Front Missile Dropkick !! “ปั๊กกกก !!” Gun ล้มลงไปแล้ว Steve วิ่งตามเข้ามาแล้ว Body Splash ลงใส่ Gun ทันที !! Kenneth ไม่รอช้ากับ Steve จิกผมลุกขึ้นมาแล้วยกขึ้น Back Suplex !! “ตึงงง !!” Steve นอนเจ็บกันเลยทีเดียวจากนั้น !! Kenneth เดินเข้าไปหา Steve ต่อแต่โดน Harrison เหวี่ยงจากข้างหลังกระแทกกับมุมเต็ม ๆ และก็จัดการจับด้วยท่า Fallaway Slam ต่อ !! “เกร้งงงงง !!” ดังเกร้งแบบนี้เพราะโดนเหวี่ยงจนกระแทกกับพื้นกรงนอกเวทีครับ !! Kenneth ถึงกับนอนเจ็บแบบสุด ๆ เลยทีเดียว !! ว่าแล้วจู่ ๆ Gun ก็เข้ามาจับ Harrison ใส่ Scoop Slam !! แต่ Harrison ดิ้น ๆ !! และหลุดออกมาจากนั้นก็จับ Scoop Slam คืนเช่นกันแต่ Gun ก็ดิ้นจนหลุดอีกคนเหมือนกัน !! จากนั้น Gun วิ่งเข้าไปเด้งเชือกแล้ว Clothesline ใส่ Harrison แต่พี่แกไม่ล้มครับ !! Gun เลยเอาอีกรอบอ่ะ !! “ปั๊กกกกก !!” นิ่งครับ…. พี่แกไม่ล้มครับ !! Gun เลยบอกม่ะ !! เอาอีกรอบแต่โดน Harrison จัดการ Big Boot เข้าไปเต็ม ๆ คำ…. Gun ถึงกับจับปากเช๊คดูเลยครับแหม่….ท่าทางจะเจ็บน่าดู !! Harrison จับ Gun ลุกขึ้นมาแล้วจากนั้นก็โดน Gun เสยคางซะงั้น !! เป็น European Uppercut ครับ !! และก็ Uppercut อีกครับ !! Harrison เซออกไป Gun ตามเข้าไป European Uppercut !! Harrison ติดมุมแล้วครับ !! Gun ตัดสินใจ Uppercut เต็มทีครับ !! “ปั๊กกกกก !!” “ปั๊กกกกก !!” “ปั๊กกกกกก !!” “ปั๊กกกกกก !!” เล่นซะ Harrison ทรุดลงไปนั่งกับมุมเลยครับ !! Gun มองขึ้นไปบนยอดกรงเห็นแชมป์ IWO World Unified แขวนอยู่พี่แกท่าจะอยากได้ครับ…. แต่จู่ ๆ Steve เข้ามา Spinning Wheel Kick !! “ปั๊กกกก !!” อีแบบนี้ท่าจะบอก Gun ว่าไม่ให้แน่นอนครับ !! Gun นอนเจ็บปากอีกทีสงสัยโดนเข้าไปเต็ม ๆ ปากอีกรอบ !! Steve ก็จัดการกระทืบเข้าให้อีกครับ !!

และตอนนี้ก็ 10 นาทีแล้วครับ…. มาดูประตูกระจกแรกที่จะเปิดว่ามันเป็นอะไรครับ !!

.

.

.

.

Share !! แบบนี้มีแชร์แน่นอนครับ…. สักหน่อยก็คงจะมี Like แน่นอน !! ถุ๊ย….. Chair นี่ครับ !! เป็นเก้าอี้ครับ !!

ประตูมรณะแรกถูกเปิดออกแล้วและมันก็เป็นเก้าอี้ซะด้วยครับ !! Steve ก็ยังคงกระทืบ Gun อย่างสะใจอยู่ครับ !! กระทืบ !! กระทืบ !! กระทืบ !! และกล้องก็ตัดมาเป็น Kenneth ที่ค่อย ๆ คลานไปเอาเก้าอี้ครับ !! โถ่…. ตรงที่พี่แกโดนเหวี่ยงไปมันใกล้เก้าอี้พอดี !! Kenneth รีบไปหยิบเก้าอี้มาแล้วเข้าไปในเวทีและจัดการฟาดใส่ Steve !! “ป๊าบบบบบ !!” Steve ทรุดลงไป !! Kenneth ฟาดเข้าไปอีกที !! “ป๊าบบบบบ !!” Steve เจ็บเลยสิครับ !! Kenneth ทิ้งเก้าอี้ลงและจับ Steve มาจะใส่ Indian Leg Lock !! และก็ใส่จนได้ครับ !! Steve ร้องสิครับ…. อ๊า ๆ ๆ ๆ !! คิมูจิ !! คิมูจิ ?!! อุ๊ย… ไม่ใช่ผิดประเด็นครับ… Steve ร้องอ๊ากกกครับ !! Kenneth ยังคงล๊อคไว้อยู่ครับแล้วจู่ ๆ Harrison แกโยนเก้าอี้ใส่ Kenneth แต่ท่าทาง Kenneth ไม่สนครับ !! ว่าแล้ว Harrison วิ่งมาและกระโดดเหยียบใส่ Kenneth ที่มีเก้าอี้อยู่บนอกอยู่ครับ !! “กึกกกกก !!” Kenneth แทบจุกตาย !! Steve หลุดออกมาจากท่าล๊อคของ Kenneth ได้แต่ก็เจ็บขาอยู่เหมือนกันแต่แล้วก็โดน Harrison จิกผมขึ้นมาแล้วจับใส่ Powerslam ทันที !! “ตึงงงงง !!” Steve บอกเจ็บ ๆ เป้งแปป !! ไม่มี ๆ ครับไม่มีการเป้ง !! Harrison จับ Steve ลุกขึ้นมาต่อแล้วเหวี่ยงออกไปนอกเวทีครับ !! Harrison ไม่รอช้าเหวี่ยง Steve กระแทกกับลูกกรงแต่ Steve กระโดดขึ้นไปบนลูกกรงได้ !! จากนั้น Steve ปีนหนีครับ !! Harrison พยายามดึงลงมาแต่โดนถีบกระเด็นออกไปครับ !! Steve แกปีนขึ้นไปแล้วท่าทางจะมีแผนครับ… แกปีนไปเรื่อย ๆ ต่อจนไปหยุดพักที่บนยอดห้องกระจกครับ !! แถมพี่แกมองแชมป์ซะด้วย… ท่าทางจะทำอะไรแน่นอนครับ !! Harrison ตามไปขึ้นไปบน TB จากนั้นก็จับ Steve ไว้ได้ !! และจะดึงลงมาครับ !! แต่ Steve พยายามถีบออกไป… Harrison ไม่สนใจครับดึงออกมาอีก !! เอ้า !! Gun มาจากไหนครับมาจับ Harrison เตรียมจะ Super Back Suplex !! ตอนนี้ตรงมุม TB ชลมุมมากครับ !! Steve ที่อยู่บนตู้กระจนก็ถีบ Harrison อีก !! Harrison พยายามเกร็งตัวเองไว้เพราะทั้งโดนถีบกับดึงในเวลาเดียวกันครับ !! แต่ในที่สุด Steve ก็ถึบ Harrison เข้ากลางหน้าจนพี่แกหงายลงไปและ Gun ก็จัดการ Super Back Suplex ได้ !! “ตึงงงงง !!” นอนคู่เลยครับแต่ท่าทาง Harrison จะเจ็บกว่าครับ !! Steve บอกหวานล่ะ… พี่แกปีนเกาะไปหาแชมป์ที่อยู่กลางยอดกรง !! เห้ยยยย !! นี่มันสไปเดอร์แมนชัด ๆ ครับ !! พี่แกไปหาแชมป์แล้ว… และใกล้เข้ามาก ๆ แล้วด้วย !! ในที่สุดก็ไปถึงจนได้ครับ !! และพยายามใช้มือข้างนึงปลดแชมป์ครับ !! แต่เฮ้ย ๆ ๆ ๆ ๆ !! Kenneth ปีนขึ้นไปบน TB ทำไม ?!! ไปทำไม !? แถมปีนขึ้นไปบนตู้กระจกต่อด้วย Kenneth มองแล้วยิ้มเลยครับ !! Steve บอกไม่เอา ๆ !! เอาสิวะ !? Kenneth บอก !! ว่าแล้วพี่แกก็กระโดด The Blade of Perth !! (Rolling Elbow) กลางอากาศเลย !! “ปั๊กกกก !!” โดนหน้า Steve เต็ม ๆ ร่วงลงมาทั้งคู่เลยครับ !!

Vad…. Da…. Father…. Fucking…. FUCK !!

เล่นกับแบบนี้เลยครับ !! เอาซะคนดูตะโกน Holy Shit เป็นเสียงเดียวกัน !! ตอนนี้นอนกันหมดทุกคนเลย…. แต่เป็น Gun ที่ลุกขึ้นมาคนแรกครับเพราะพี่แกเจ็บน้อยสุดแล้ว…. Gun มองขึ้นไปบนยอดกรงอีกครั้งก่อนที่จะคิดครับ !! เหมือนพี่แกจะทำอะไรสักอย่างล่ะครับ… นั่นไง !! ตอนนี้มีเก้าอี้ 5 ตัวต้องเอามาใช้ให้เป็นประโยชน์ Gun รีบเอาเก้าอี้ 5 ตัวมากลางเวทีครับ !! ก่อนที่จะตั้ง 3 ตัวเรียงกัน… และวางอีก 2 ไว้ข้างบน 3 ตัวนั้นครับ !! เออฉลาดเว้ย !! Gun ไม่รอช้าค่อย ๆ ปีนขึ้นไปครับ…. ปีนผิดเดี๋ยวมีร่วงครับ !! ตอนนี้พี่แกกำลังเอื้อมมือเอาแชมป์และได้ด้วยครับ !! เหลือแต่ปลดเท่านั้นและกำลังจะปลดแล้วแต่ Harrison มาผลักเก้าอี้พวกนั้นล้มครับ !! Gun ร่วงลงมากระแทกพื้นทันที !! Harrison รีบจับ Gun ลุกขึ้นมาแล้ว Short Lariat ไปทีนึง !! และจับลุกขึ้นมา Short Lariat ครั้งที่ 2 !! จากนั้นก็จัดการ Short Lariat ไปครั้งสุดท้าย !! Gun แทบหลับครับ !! แต่ Harrison ก็จับ Gun ลุกขึ้นมาอีกและเหวี่ยงไปกระแทกกับมุม !! Harrison ชาร์จเข้าไปแล้ว Big Boot แต่ Gun หลบไป !! Harrison ขาติดครับ !! ติดแหงก !! Gun เห็นแบบนั้นแล้วจัดการ Backstabber ใส่ Harrison ทันที !! “ตึงงงง !!” เฮ้ย !! เล่นแบบนี้ขา Harrison แทบหักกันเลยทีเดียว !! Gun ค่อย ๆ ลุกขึ้นมาแล้วจัดการ Elbow Drop ใส่ Harrison !! Elbow Drop !! Elbow Drop !! Harrison โดนเล่นซะเยอะเลยครับ !! Gun ลุกขึ้นมาแล้วเห็น Kenneth กำลังจะพยายามลุกขึ้นเลยเข้าไปจับลุกขึ้นมาแล้วจะ Scoop Slam !! แต่ไม่ได้ครับ !! Kenneth ดิ้นหลุดแล้วเตะท้องของ Gun !! Gun ทรุดลงไปแล้ว Kenneth วิ่งเข้าไปเด้งเชือกแล้ว Running Knee S…. วืดครับ !! Gun หลบไปได้แล้วจับ Kenneth มาใส่ German Suplex !! “ตึงงงงง !!” โดนซะสวยงามเป็นท่าสะพานโค้งเลยทีเดียวแต่ตอนนี้ Gun ไม่ยังไม่ได้ปล่อย Kenneth ออกจากท่าสะพานโค้งแล้ว Steve กระโดดมาจากไหนไม่รู้แล้ว Diving Headbutt ใส่ Kenneth ที่อกเต็ม ๆ ครับ !! “ตึงงงงง !!” สะพานพังสิครับเล่น Kenneth ซะแทบตาย !! Gun ค่อย ๆ ลุกขึ้นมาแต่โดน Steve เตะเข้าให้ !! เตะ !! เตะ !! เตะ !! Gun ทรุดลงไปแล้ว Steve จะจัดการ Science Damage !! (Shining Wizard) แต่ Gun หลบไปได้ !! Steve หันกลับมาโดน Gun จัดการ Scoop Slam จนได้ครับ !! “ตึงงงง !!” เจ็บเลยครับ Steve !! Gun จับ Steve ลุกขึ้นมาแล้วแต่ Steve ดันจับเก้าอี้ไว้ที่มีอีกตะหาก !! Steve รีบโยนเก้าอี้ให้ Gun ทันทีแล้วจากนั้นก็ Dropkick ใส่เก้าอี้เต็ม ๆ !! Gun ล้มลงไปนอนกองกับพื้นแล้ว Smith จับเก้าอี้มาฟาด !! ฟาด !! ฟาด !! จากนั้นก็ทิ้งเก้าอี้ลงไปกับพื้นแล้วเดินเข้าไปกระทืบ Harrison ที่กำลังจะลุกขึ้นครับ

10 นาทีผ่านไปอีกครั้ง !! มาดูสิว่า… จะเป็นอะไรครับ !!

.

.

.

.

โอ้…. อันนี้เยอะแยะเลยครับทั้งค้อน… ไม้เคนโด้…. ไม้ถูพื้น…. ถังขยะ !!

ประตูมรณะบานที่ 2 ถูกเปิดออกแล้วครับ Steve เห็นแบบนั้นมันต้องลองครับ !! พี่แกรีบไปเอาอุปกรณ์มาเลยครับ !! แกหยิบถังขยะหนึ่งมาที่มีค้อนอันนึง ไม้เคนโด้ 2 ไม้และไม้ถูพื้น 1 ไม้มาไว้ในเวทีครับแต่กลับเจอ Harrison เอาเก้าอี้มาฟาดซะงั้น !! Steve ล้มลงไปนอนบนเวที !! Harrison เอาเก้าอี้มาตั้งไว้ครับ !! หลังจากนั้นพี่แกจะทำอะไร ?!! จะ STO ครับ !! จับ Steve มาจะ STO ใส่กับเก้าอี้แต่ Steve ศอก !! ศอก !! ศอก !! Harrison เซออกไปแล้ว Steve เข้าไป Reverse DDT !! “ตึง !!” Harrison นอนเลยครับ !! Steve กระทืบใส่ Harrison ต่อแต่ Harrison จับขาของ Steve ไว้ได้แล้วผลักออกไปจน Steve ล้มลงไปนอนกับพื้น !! Harrison ลุกขึ้นมาแล้วจับ Steve ใส่ Pumphandle Slam ทันที !! “ตึง !!” Steve นอนเจ็บเลยครับ !! Kenneth ค่อย ๆ ลุกขึ้นมาแล้วเข้าไปศอกใส่ Harrison !! ศอก !! ศอก !! ศอก !! ศอก !! Harrison เซไปติดกับมุมแล้ว Kenneth จัดการระดมศอกใส่ไม่ยั้งเลยครับ !! ศอก !! ศอก !! ศอก !! ศอก !! Harrison ทรุดแล้ว Kenneth ชาร์จมาแต่โดน Harrison วิ่งเข้าไป Damnation !! (Spear) เต็ม ๆ เลยครับ !! Kenneth ตัวแทบขาดเลยทีเดียว !! Kenneth กลิ้งออกไปนอกเวทีทันที !! Harrison ลุกขึ้นมาแล้วแต่โดน Gun จับมา DDT !! แต่โดนกระทุ้งท้อง !! กระทุ้ง !! กระทุ้ง !! กระทุ้ง !! Gun เซออกไป Harrison ตามเข้าไปจับมาใส่ Bearhug !! แต่ Gun ดิ้น !! ดิ้น !! แล้วก็ดิ้นหลุดครับ…. Gun รีบจัดการไหล่กระแทกเข้าที่ขาของ Harrison ทันที !! Harrison ทรุดลงไปกับพื้นครับ !! ท่าทาง Gun จะไหล่กระแทกตรงขาข้างที่ Harrison เจ็บครับ !! ว่าแล้ว Gun ก็จับ Harrison ลุกขึ้นมาจัดการ Fisherman Suplex !! “ตึงงงงง !!” Harrison นอนเลยครับ !! Gun วางเก้าอี้ไว้บนอกของ Harrison ทันที !! จากนั้นก็รีบขึ้นไปบน TB จากนั้นก็กระโดดลงมา Diving Knee Drop ใส่ Harrison !! แต่ Harrison กลิ้งหลบไปได้ !! “ตึงงงง !!” Gun เจ็บเข่าถึงกับนั่งทรุดกับพื้นและ Harrison ก็จับเก้าอี้เข้ามาฟาดใส่ Gun ทันที !! แต่ Gun หลบไปได้แล้วจากนั้นก็รวบกด…… แต่เมื่อรวบกดแล้วก็เปลี่ยนท่ามาเป็น R-Lock !! (Reverse Ankle Lock) ใส่ขาข้างที่ Harrison เจ็บครับ !! Harrison ถึงกับร้องเลยครับ !! Harrison พยายามดิ้นครับ…. ดิ้น !! ดิ้น !! แต่ไม่ไหวครับ R-Gun ล๊อคไว้ซะแน่นเลยครับ !! Harrison ยังคงดิ้นอยู่ครับแต่ Gun เล่นล๊อคซะแบบนี้ Harrison ก็แทบดิ้นไม่หลุดครับ !! จู่ ๆ Steve ก็ลุกขึ้นมาแล้วเอาไม้เคนโด้ฟาดใส่หลังของ Gun เลย !! ฟาด !! ฟาด !! ฟาด !! ฟาด !! Gun ทรุดลงไป !! Steve ยังฟาด !! ฟาด !! ฟาด !! จากนั้น Steve เห็น Harrison กำลังจะลุกขึ้นมาแล้วพี่แกจัดการ One Handed Bulldog ทันที !! “ตึง !!” Harrison นอนครับ…. Steve จับ Gun ลุกขึ้นมาแล้วรีบจัดการ Spinebuster !! “ตึง !!” Gun นิ่งไปเลย !!

Steve ลาก Gun มากลางเวทีแล้วพี่แกรีบขึ้นไปบน TB เพื่อรอจังหวะครับ !! Gun ค่อย ๆ เซขึ้นมาแล้ว Steve รีบจัดการ Missile Dropkick !! แต่ Gun กลับจับขาของ Steve ได้แล้วจัดการ Slingshot ทันที !! Steve ปลิวออกไปแล้วโดน Kenneth ที่ลุกขึ้นมาเอาค้อนกระแทกกลางใบหน้า !! “ปึ๊กกกกก !!” Steve นิ่งเลยครับ !! Gun หันกลับไปเจอ Running Knee Strike จาก Kenneth !! Gun ล้มลงไปนอนกับพื้น !! Kenneth ชูศอกเรียกเสียงเชียร์จากคนดูแล้วขึ้นไปบน TB แล้วรอจังหวะ Gun ลุกขึ้นมาครับแต่ Harrison กลับลุกขึ้นมาก่อน Kenneth เลยจัดการ Diving Clothesline ใส่ Harrison ล้มลงไปนอนอีกทีครับ !! Harrison บอกไม่ให้โอกาสตูเดินเลย…. Kenneth ลุกขึ้นมาโดน Gun ใช้จังหวะนั้นเอาไม้ถูพื้นตีท้องเต็ม ๆ !! Kenneth ทรุดลงไปกับพื้น !! Gun จัดการ Short DDT !! “ตึงงงงง !!” Kenneth นอนเลยครับ !! Gun เดินออกไปนอกเวทีแล้วจับค้อนอีกตัวที่อยู่ในห้องกระจกและกำลังจะเดินกลับไปแต่ Kenneth ก็เข้ามา Suicide Dive ใส่ Gun จนทั้งคู่กระแทกเข้ากับลูกกรงอย่างแรงครับ !! “เคร้งงงงงง !!” ทั้งคู่นอนเจ็บกันเลยทีเดียวในขณะที่ Harrison กับ Steve ค่อย ๆ ลุกขึ้นมาอัดกันครับ !! อัด !! อัด !! อัด !! อัด !! Steve !! Harrison !! Steve !! Harrison !! Steve !! Harrison !! Steve !! อัดหมัดแลกกันไปเรื่อย ๆ อยู่ครับหลังจากนั้น Steve เตะท้องของ Harrison !! แล้วจากนั้นก็จัดการจะ Suplex ใส่กับเก้าอี้ตัวที่ตั้งอยู่ครับ !! แต่ Harrison เกร็งตัวเอาไว้แล้วยกขึ้น Suplex ซะเอง !! “ตึงงงงง !!” Steve เจ็บหลับเลยครับ !! Harrison จับเก้าอี้อีกตัวมาแล้วเอาไปดามไว้กับมุมข้างหนึ่ง…. ตัดมาที่อีกฝั่งหนึ่งตอนนี้ Kenneth กำลังโดน Gun เล่นงานโดยการเอาหน้าของ Kenneth ไปขูดกับกรงอยู่ครับ !! แต่แล้วจู่ ๆ Kenneth ก็จัดการศอก !! ศอก !! ศอก !! ศอก !! Gun เซออกไปแล้ว Kenneth เหวี่ยง Gun ไปใส่ตู้กระจกที่ว่างเปล่าแต่ Gun กลับ Reverse ได้แต่ Kenneth เบรคไว้ได้ทันครับ !! Kenneth หันกลับไปเจอ Gun วิ่งเข้าไป Foot 2 Face !! (Running Big Boot) แต่ Kenneth หลบไปได้แล้วก็สวนด้วย Flash Kick !! เล่นซะ Gun กระแทกเข้าให้กับตู้กระจกจากนั้น Kenneth ก็วิ่งเข้าไปขวางลำตัวกระแทกใส่ Gun จนตู้กระจกแตกเลยครับ !! “OHHHHHHH !!” คนดูร้องเป็นเสียงเดียวกันอีกแล้วครับ !! และทั้งคู่ก็นอนนิ่งอยู่ในนั้นแล้วด้วยครับ !! มาที่อีกฝั่ง Harrison จับ Steve ลุกขึ้นมาแต่โดน Pele Kick !! “ปั๊กกกกก !!” Harrison เซจนไปนั่งกับเก้าอี้เลยครับ !! Steve เห็นแบบนั้นก็เอาถังขยะมาครอบหัวของ Harrison ไว้แล้วจัดการ Science Damage !! (Shining Wizard) “กึงงงงง !!” โดนเต็ม ๆ ครับ !!

OH MY LORD !!

เล่นซะ Harrison นิ่งเลยครับ !! และตอนนี้ก็ผ่านไปอีก 10 นาทีแล้วประตูมรณะอีกตัวถูกเปิดและเป็น

.

.

.

.

บันได !! มาแล้วครับ !! พระเอกของงานนี้…. ประตูบันไดถูกเปิดออกมาแล้ว !!
Belphegore
Belphegore

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: IWO : The Gear 2014    IWO : The Gear 2014  EmptySun Aug 10, 2014 10:56 pm

Steve เห็นแบบนั้นบวกกับแต่ละคนที่เจ็บไม่เป็นท่าแบบนี้ก็ไปหยิบบันไดมาเลยครับ !! แล้วจากนั้นพี่แกก็จับบันไดมากางไว้กลางเวทีแล้วปีนขึ้นไปเลยครับ !! ตอนนี้ที่เห็นบันไดลั่น ๆ ไม่ใช่กลัวความสูงนะ…. แกดีใจจนตัวสั่นเลยครับ !! แต่แล้ว Kenneth เข้ามาในเวทีแล้วปีนขึ้นไปบนบันไดด้วยคนครับ !! แล้วทั้งคู่ก็ต่อยกันบนบันไดครับ !! “ปั๊กกกก !!” “ปั๊กกกก !!” ปั๊กกกก !!” ต่อยกันไปกันมาแต่แล้ว Gun เข้ามาในเวทีแล้วผลักบันไดร่วงเลยครับ !! Steve ร่วงลงไปกระแทกกับพื้นกรงข้างนอกส่วน Kenneth กระโดดลงมา Diving Clothesline ใส่ Gun !! “ตึงงงงง !!” Gun เจ็บอีกล่ะครับ…. จากนั้น Kenneth ก็จับ Gun จะใส่ Kill !! Kenneth Kill !! (Hangman’s Clutch II) แต่ Gun ดิ้นครับ !! ดิ้น !! ดิ้น !! แล้วก็ดิ้นหลุดแล้วจากนั้นก็จัดการเอาคืนด้วย R-Lock !! (Reverse Ankle Lock ) แต่ Kenneth ก็ดิ้นเช่นกันครับ !! ดิ้นแล้วหลุดไหมครับ ?!! หลุดไหม ?! แล้วก็หลุดจนได้ครับ !! จากนั้น Kenneth ลุกขึ้นมาจับ Gun มาใส่ Australian Leg Sweep !! แต่ไม่ได้ครับเจอ Gun ศอก !! ศอก !! ศอก !! Kenneth เซออกไปแล้ววิ่งเข้าไปหา Gun ทันทีแต่โดน Gun จับมาใส่ Muay Thai Backbreaker !! (Side Slam Backbreaker) “ตึงงงงง !!” Kenneth เจ็บหลังเลยครับ…. Gun รีบเอาบันไดมาตั้งไว้กลางเวทีแล้วจากนั้นก็ปีนขึ้นไปครับ !! ปีน !! ปีน !! “ป๊าบบบบบ !!” เสียงอะไรครับ ?!! อ๋อ…. เสียง Harrison จัดการเอาเก้าอี้ฟาดใส่หลังของ Gun ครับ !! Gun ถึงกับนิ่งไปเลยครับ !! Harrison จัดการฟาดเข้าไปอีกที !! “ป๊าบบบบบ !!” Gun จะร่วงลงมาแล้ว Harrison จับมาใส่ Falling Powerslam ทันที !! “ตึงงงงง !!” Gun เจ็บเลยครับ…. Harrison หันกลับไปเจอ Kenneth จัดการ Elbow Strike จนเซออกไปนอกเวทีเลยทีเดียว !! Kenneth ตาม Harrison ที่กำลังลุกขึ้นมาไปเรื่อย ๆ จากนั้นก็จะจับ Harrison เหวี่ยงใส่ลูกกรงครับ !! แต่ Harrison กลับ Reverse ได้เลยเป็น Kenneth ที่กระแทกเข้าให้เสียเองครับ !! “กึงงงงงง !!” Kenneth เซออกมา Harrison จับยกขึ้นมา Bearhug ครับ !! Kenneth พยายามจะต่อยใส่ Harrison !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! แต่ Harrison ล๊อคแน่นนกว่าเดิมอีกครับ !! Kenneth พยายามจะดิ้นให้หลุดครับแต่กลับกลายเป็นโดน Bearhug Slam ฟาดลงไปกระแทกกับพื้นกรงแทนครับ !! “กึงงงงง !!” Kenneth ถึงกับงอหลังด้วยความเจ็บปวดเลยทีเดียว !! Harrison กำลังจะกลับเข้าไปในเวทีแต่โดน Gun ต่อยเข้าไปที่หน้าครับ !! Harrison เซออกไป Gun ตามเข้าไปนอกเวทีและจัดการต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! จากนั้นก็จับ Harrison เหวี่ยงไปกระแทกกับตู้กระจกที่มีบันไดอยู่ครับ !! “กึก !!” ยังดีครับที่มันไม่ถึงกับแตก…. แต่แล้ว Harrison ก็วิ่งเช้าไป Maniac Strike !! แต่ Gun หลบไปได้ !! “เพล้งงงงง !!” Harrison นอนนิ่งอยู่ในตู้กระจกเลยครับ !!

Gun เห็นแบบนั้นก็รีบเอาบันไดอีกตัวนึงมาทันทีแถมตัวนี้เป็นตัวที่ยาวที่สุดด้วยครับ !! จากนั้นพี่แกก็เห็น Steve วิ่งเข้าไปหาแล้วพี่แกฟาดใส่ Steve ทันที !! แต่ Steve สไลด์หลบไปได้ !! Steve รีบจับเก้าอี้มาแล้วฟาดใส่บันไดเลยครับ !! Gun ล้มลงไปพร้อมกับบันได !! Steve เห็นแบบนั้นยิ้มเลยครับว่าแล้วพี่แกก็เอาเก้าอี้ตัวนั้นฟาด !! ฟาด !! ฟาด !! ใส่บันไดที่ทับ Gun อยู่ครับ !! ฟาด !! ฟาด !! Steve โยนเก้าอี้ออกไปแล้วเดินไปที่ตู้กระจกที่ยังมีถังขยะและอุปกรณ์อยู่ครับพี่แกก็เอาออกมาหมดเลยทีเดียว !! จากนั้น Steve ก็ตั้งเก้าอี้ไว้ 2 ตัวเหมือนเตรียมจะทำอะไรสักอย่างครับ !! แต่แล้วจากนั้น Kenneth ก็เข้ามา German Suplex ทันที !! “ตึงงงงงงง !!” Steve เจ็บเลยสิครับงานนี้ !! Kenneth รีบจับ Steve ลุกขึ้นมาแล้วต่อย !! ต่อย !! จากนั้นก็เหวี่ยงไปกระแทกใส่กับเก้าอี้ที่ Harrison เอาไปดามไว้ทันที !! “กึงงงงงง !!” Steve หัวคาอยู่ตรงนั้นเลยครับ !! ว่าแล้ว Kenneth ก็รีบไปเอาบันไดมากางและปีนขึ้นไปครับ !! ปีน !! ปีน !! แต่แล้ว Harrison ก็มาดึงขาไว้ครับ !! Kenneth ถีบ Harrison ออกไป !! ถีบ !! ถีบ !! หลังจากนั้น Harrison ก็ดึง Kenneth จนลงมาจากบันได !! แล้ว Kenneth รีบจัดการด้วย The Blade of Perth !! (Rolling Elbow) แต่ Harrison หลบไปได้แล้วจากนั้น Harrison จัดการ Spinning Belly to Belly Suplex !! “แกร๊กกกกก !!” Holy Fxck !! เล่นซะทับ Gun ที่มีบันไดทับอยู่แล้ว…. แถมบันไดที่ทับ Gun ยังหักซะอีกครับ !! Harrison ไม่รอช้ารีบปีนชึ้นไปบนบันไดทันทีแล้วจากนั้น Steve วิ่งเข้ามาพร้อมกับไม้เคนโด้แล้วฟาด !! Harrison ไหลลงมาแล้ว Steve จัดการเหวี่ยง Harrison กระแทกกับบันไดที่ตั้งอยู่ !! “กึกกกกก !! Harrison เซลงไปล้มกับพื้น !! Steve รีบจับ Harrison ลุกขึ้นมาแล้วจากนั้นก็ลากมาที่ TB ครับเหมือนกับพี่แกจะเตรียมตัวจัดการ SITW !! (Bloody Sunday) นี่มัน Super SITW ชัด ๆ !! แต่ Harrison ดิ้นครับ !! ดิ้น !! ดิ้น !! แล้วจากนั้นก็เหวี่ยง Steve ร่วงลงมาจาก TB จนไปกระแทกใส่กับเก้าอี้ที่ตั้งอยู่ 2 ตัวจนพังครับ !! “แกร้งงงงง !!” Steve นอนชักดิ้นด้วยความเจ็บปวดครับ !! Harrison ทรุดลงไปด้วยความเหนื่อยแล้วจากนั้นก็ค่อย ๆ เดินไปจับบันไดมากางไว้กลางเวทีครับ !! จากนั้นพี่แกก็ปีนขึ้นไปช้า ๆ ครับ !! ปีน !! ปีน !! แต่ Kenneth ก็ลุกขึ้นมาแล้วเอาค้อนฟาดใส่ขาบันไดอีกข้างหนึ่งจนหักครับ !! บันไดทรุดลงมา Harrison ก็ร่วงลงมากระแทกกับพื้นครับ !! “ตึงงงงง !!” Kenneth ทิ้งค้อนลงแล้วเข้าไปจับ Harrison ลุกขึ้นมาจัดการBrainbuster !! แต่ Harrison ดิ้นครับ !! ดิ้น !! ดิ้น !! แล้วก็หลุดจนได้ครับ !! ว่าแล้ว Harrison รีบวิ่งเข้าไปเด้งเชือกก่อนที่จะจัดการ STO !! (STO) แต่ Kenneth หลบไปได้แล้วจัดการวิ่งขึ้นไปบน TB แล้วจัดการ Spaceman Moonsault !! “ตึงงงงงง !!” Harrison โดนไปเต็ม ๆ ครับ !! Kenneth ค่อย ๆ ลุกขึ้นมาพร้อมกับตั้งท่าแล้วแต่หันกลับไปอีกทางโดน Gun จัดการ Foot 2 Face !! (Running Big Boot) เต็ม ๆ หน้าเลยครับ !! Gun จับเอาบันไดที่ขาข้างนึงหักมาหนีบ Kenneth เอาไว้แล้วจากนั้นก็ขึ้นไปบน TB แล้วกระโดด Diving Elbow Drop !! “แควกกกกก !!”

บันไดแตกเลยครับ !!

SHIT !! SHIT !! SHIT !!

เล่นซะ Kenneth แทบเละเลยครับ !! และตอนนี้ก็ผ่านไปอีก 5 นาทีแล้วประตูสุดท้ายได้ถูกเปิดออกซึ่งนั่นคือ “โต๊ะ” ครับผม !! เอาล่ะครับ….. ประตูทุกบานถูกเปิดไปแล้วครับทีมงานส่งกรรมการเข้ามาแล้วครับ !!

ตอนนี้มันแทบไม่มีทางเลือกแล้วครับ !! บันไดก็พังไป 2 แล้วเหลือแต่บันไดสั้นเท่านั้นครับ…. Gun เลยตัดสินใจไปหยิบโต๊ะ 2 ตัวมาครับ !! และจากนั้นก็เอามากางไว้ครับและก็เอาอีกตัวมาตั้งไว้บนโต๊ะอีกตัวครับ… หลังจากนั้น Gun ก็พยายามจะปีนขึ้นไปบนโต๊ะแล้วก็กำลังจะไปเอาแชมป์มาครับ !! Steve รีบลุกขึ้นมาแล้วผลักโต๊ะตัวบนลงไปเลยครับ !! Gun ร่วงลงไปกระแทกใส่กับเก้าอี้ที่วางอยู่พื้นตัวนึง !! “กึกกกกก !!” Gun ร้องออกมาด้วยความเจ็บแบบสุด ๆ ครับ !! แล้วจากนั้น Steve จับ Gun ลุกขึ้นมาจัดการ SITW !! (Bloody Sunday) ทันทีครับ !! “ตึงงงงงง !!” และจากนั้นก็จับกดทันที

1 !!

2 !!

3 !!

Richard : R-Gun has been Lockdown for 5 Minutes !!

อ้าวเฮ้ย !! Gun โดนคนแรกเลยครับ…. ตอนนี้ทีมงานเข้าไปพยุงตัว Gun ลุกขึ้นมาแล้วเอาเข้าไปในตู้กระจกที่ยังไม่พังทันทีครับ !! จากนั้นก็ทำการล๊อค Gun ไว้ข้างในนั้นทันทีเลย !! Steve ยิ้มแล้วจากนั้นก็เล่นวิธีเดียวกับ Gun ครับโดยการโต๊ะมาวางทับกันถึง 2 ตัวแล้วรีบปีนขึ้นไปทันทีครับ !! แต่ยังไม่ทันได้ปีนขึ้นไป Harrison ดึงกางเกง Steve ลงมา !! Steve ก็รีบลงมาเลยสิครับเย็นวาบ ๆ เข้าในแบบนี้รู้สึกไม่ดีแน่นอน !! แล้วจากนั้น Harrison รีบจับ Steve มาจัดการ Powerslam !! แต่ Steve ดิ้น !! ดิ้น !! แล้วจากนั้นก็จัดการศอก !! ศอก !! Harrison เซออกไป Steve วิ่งขึ้นไปบน TB แล้วรีบจัดการ Missile Dropkick !! แล้วจับกดทันที !! 1……… 2………. !! ได้แค่ 2 เท่านั้นครับ !! Steve รีบจับ Harrison ลุกขึ้นมาทันทีแต่เจอ Harrison ผลักไปกระแทกกับมุมแล้ว Harrison วิ่งเข้าไปปั๊ม !! Steve นิ่งเลยครับแต่ Harrison ไม่นิ่งด้วยครับพี่แกรีบจัดการ Turnbuckle Thrust !! กระแทก !! กระแทก !! กระแทก !! กระแทก !! นี่กะจะเล่นเอา Steve ตัวขาดแน่นอนเลยครับ…. แล้วจากนั้น Harrison ดึง Steve ออกมาแล้ว Clothesline เข้าไปอย่างแรงแล้วกดคืนครับ….. 1…………. 2………. !! ยัง 2 เช่นเดิมครับผม !! ตอนนี้ Harrison รีบจับ Steve ลุกขึ้นมาแล้วจะ Jackhammer !! (Jackhammer) แต่ Steve ศอกกระแทกหัวของ Harrison !! ศอก !! ศอก !! ศอก !! Harrison เซออกไป Steve วิ่งเข้าไป Spinning Wheel Kick !! Harrison เซไปติดเชือกแล้วเด้งมา Viking Maniac !! ใส่ Steve เต็ม ๆ ครับ !! Steve ล้มลงไปนอนเจ็บอยู่ Harrison ตัดสินใจปีนขึ้นไปเอาแชมป์ครับแต่ Kenneth จับ Harrison มาแล้ว Shark’s Bite Your Headless !! (Sister Abigail) “ตึงงงงงง !!” Kenneth ไม่รอช้ารีบลาก Harrison มากดในทันที !! 1………. 2………….. !! ยังได้แค่ 2 เท่านั้นครับ !! Kenneth ลุกขึ้นมา Steve เอาค้อนกระทุ้งใส่ท้องของ Kenneth ทันทีจากนั้นก็จัดการ Russian Leg Sweep โดนใช้ค้อนครับแต่ Kenneth ศอก !! ศอก !! ศอก !! Steve เซออกไป Kenneth ไม่รอช้าจัดการเตะท้อง Steve แล้วจับมาใส่ Brainbuster ลงกับเก้าอี้ครับ !! “กึงงงงงง !!” แล้วจากนั้น Kenneth รีบลาก Steve มากดในทันที……. 1…………. 2………… !! ยังอีกครับได้แค่ 2 เท่านั้น !! Kenneth ค่อย ๆ เซขึ้นมาแต่สิ่งที่เห็นคือ Harrison ปีนขึ้นไปบนโต๊ะได้แล้วครับ Kenneth เห็นแบบนั้นก็รีบปีนตามขึ้นไปสิครับ !! แล้วทั้งคู่ก็อัดกันบนโต๊ะนั้น… อัด !! อัด !! อัด !! แล้วจากนั้น Harrison เตะท้องของ Kenneth และจัดการจะ Powerbomb แต่ Steve มาเตะโต๊ะบนจนปลิวออกไปแล้วทั้ง Harrison กับ Kenneth ร่วงลงมากระแทกโต๊ะทันที !! “ตึงงงงง !!” โต๊ะตัวล่างเละล่ะครับ เหลือแต่ตัวบนที่คว่ำอยู่แต่ Kenneth กับ Harrison นอนนิ่งอยู่ซากโต๊ะ Steve รีบกด Harrison ก่อนทันที !!

1 !!

2 !!

ไม่ได้ครับ !! ได้แค่ 2 เท่านั้น….. Steve เปลี่ยนใจไปกดฝั่ง Kenneth บ้าง !!

1 !!

2 !!

ยังได้แค่ 2 อยู่ดีครับ…. ว่าแล้ว Steve ก็มองไปเห็นบันไดตัวเล็กเลยเอามาทันทีครับ !! หลังจากนั้น Steve เอาโต๊ะมากางไว้กลางเวทีแล้วก็เอาบันไดมาวางบนโต๊ะก่อนที่จะปีนขึ้นไปครับ !! แล้วจากนั้นก็จับแชมป์ได้แล้วแต่….

Richard : 5 Minutes !! R-Gun has been released from Lockdown !!

R-Gun มาแล้วครับ !! Steve เห็นแบบนั้นรีบกระโดดเข้าใส่ R-Gun ทันที !! แต่ Gun จับไม้ถูพื้นมาฟาดใส่ Steve กลางอากาศครับ !! “เฟียดดดดด !!” Steve นอนจุกกับพื้นเลยครับ !! Gun ก้มลงไปต่อยใส่ Steve ไม่ยั้งเลยครับท่าทางจะแค้นน่าดู !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! หลังจากนั้น Gun ก็ลุกขึ้นมาแล้วเตรียมศอกล่ะครับ !! Steve ค่อย ๆ เซขึ้นมา Gun รีบจัดการใส่ด้วย Patriot Elbow !! (Bullhammer) “ปั๊กกกกกก !!” โดนเข้าไปเต็ม ๆ เลยครับหลังจากนั้น Gun รีบจับมากดทันที !!

1 !!

2 !!

3 !!

Richard : Steve Smith has been Lockdown for 5 Minutes !!

Steve โดนด้วยคนซะล่ะครับ…. ทีมงานค่อย ๆ พยุง Steve ลุกขึ้นมาและนำตัวไปไว้ในตู้กระจกแล้วปิดล๊อคไว้ครับ !! Gun มองไปหาเก้าอี้และเห็นมันอยู่ในตอนนี้อีก 2 ตัวเขาจึงตัดสินใจเอามันมากางไว้และขึ้นไปบนเก้าอี้จากนั้นก็กระโดดขึ้นไปเกาะแชมป์จนได้ครับ !! หลังจากนั้น Gun ก็ค่อย ๆ แกะแชมป์ออกมาและจะได้หรือไม่ ?!!

ได้ไหม ?!!

หืม !?

เรามาดูกัน….

เฮ้ย !!

เฮ้ย !!

เฮ้ย !!

ได้หว่ะเฮ้ย !! ได้แล้วครับ…

ไม่อยากจะเชื่อว่า…..

เราได้ดูแมทช์นี้ต่อครับ !!

Gun เอาแชมป์มาไม่ได้ครับเพราะโดน Harrison จับมาใส่ Powerbomb ครับ !! “ตึง !!” หลังจากนั้นก็จับ Gun ลุกขึ้นมาอีกแล้ว Powerbomb ครั้งที่ 2 !! และยังไม่แค่นั้นครับเขายังจัดการ Powerbomb เป็นครั้งที่ 3 อีกครับ !! “ตึงงงงง !!” แล้วหลังจากนั้น Harrison ก็จับ Steve มากดทันทีครับ….. 1…………. !! 2…………… !! ยังไม่ 3 ครับ !! เพราะว่า Gun ยังทนได้อยู่ครับแล้วหลังจากนั้น Harrison เดินไปที่มุมเตรียมเผด็จศึกล่ะครับ…. !! Gun ค่อย ๆ ลุกขึ้นมา Harrison จัดการ Viking Taste !! (Clothesline from Hell) แต่ Gun หลบไปได้แล้วใช้โอกาสนั้นจับขาของ Harrison มาแล้วจัดการ R-Lock !! (Reverse Ankle Lock) Harrison ร้องเลยครับ !! ตอนนี้พี่แกเจ็บแบบสุด ๆ ครับว่าแล้ว Kenneth ก็ค่อย ๆ ลุกขึ้นมาแล้วจับ Harrison มาใส่ Kill !! Kenneth Kill !! (Hangman’s Clutch II) โอ้เฮ้ย !! คนดูลุ้นละทึกกันเลยสิครับว่า Harrison จะยอมแพ้หรือเปล่า !!? Harrison ท่าทางจะยังสู้เต็มที่เลยครับมาดูกันสิว่าพี่แกจะยอมแพ้หรือไม่ครับ ?! ไม่ครับ !! พี่แกยังดิ้นและใช้มือที่ว่างทั้ง 2 ข้างหยิบไม้เคนโด้มาแล้วฟาดใส่ Kenneth ก่อนครับ !! ฟาด !! ฟาด !! ฟาด !! ฟาด !! Kenneth ยอมปล่อยจนได้ครับ…. แล้วจากนั้น Harrison ก็เอาไปฟาดใส่ Gun อีกคนครับ !! ฟาด !! ฟาด !! ฟาด !! ฟาด !! Gun ก็หลุดออกไปเหมือนกันครับ…. หลังจากนั้น Harrison ลุกขึ้นมาแล้วจากนั้นก็จัดการจับ Kenneth มาใส่ STO !! (STO) ทันที !! “ตึงงงงงง !!” แล้วจากนั้นก็จัดการกดครับ 1………. 2…….. !! ยังได้แค่ 2 อยู่ครับ !! Harrison หันไปหา Gun ตอนนี้พี่แกกำลังปีนขึ้นไปเอาแชมป์ครับ !! Harrison ดึง Gun ลงมาแต่โดน Gun เตะออกไปครับ !! Harrison เซออกไปแล้ว Gun รีบลงมาแล้วจัดการจับ Harrison มาแทงเข่ารัว ๆ ใส่ Harrison ครับ !! แทง !! แทง !! แทง !! แทง !! หลังจากนั้นก็จะจัดการ Muay Thai Backbreaker !! (Side Slam Backbreaker) แต่ Harrison ดิ้นหลุดแล้วจัดการ DDT ลงไปครับ !! “ตึงงงงงง !!” Gun นอนเจ็บเลยครับ Harrison รีบลาก Gun มากดแล้ว 1……… 2……….. !! ยังได้แค่ 2 อีกอยู่ครับ !! Harrison ลุกขึ้นมาแบบเซ็ง ๆ นิด ๆ แล้วจากนั้นก็หันกลับไปโดน Kangaroo’s Kick !! (Mafia Kick) เต็ม ๆ หน้าเลยครับ !! “ปั๊กกกกก !!” Kenneth ไม่กดครับ…. พี่แกรีบปีนขึ้นไปหาแชมป์ทันทีครับและกำลังจะได้แชมป์แล้วครับ….

และจะได้หรือไม่ ?!!

ได้ไหม !?

ได้ครับ !!

ได้แน่นอนครับถ้า R-Gun ไม่ผลักเก้าอี้ลงไปซะก่อน !!

Kenneth ลื่นลงมาฟาดกับพื้นและจากนั้น Gun ก็รอจังหวะแล้วครับ !! และทันใดนั้น Gun ก็ตัดสินใจง้างศอกขึ้นมาแล้วครับ !! Kenneth ค่อย ๆ เซขึ้นมาแล้ว Gun รีบจัดการ Patriot Elbow !! (Bullhammer) ทันทีครับ !! แต่ Kenneth แกหลบไปได้แล้ว Kenneth สวนกลับไปด้วย The Blade of Perth !! (Rolling Elbow) “ปั๊กกกกกกกก !!” “ปั๊กกกกกกก !!” ทำไมปั๊ก 2 ล่ะครับ ? เพราะทั้งคู่แลกไม้ตายกันครับ !!

This is Awesome !! This is Awesome !! ซึ่งคนดูกำลังตะโกนเสียงดันเอามาก ๆ แสดงถึงความมันส์อย่างเห็นได้ชัด….

5 Minutes !! Steve Smith has been released from Lockdown !!

Steve ออกมาแล้วครับ !! พี่แกไม่รอช้าครับรีบปีนขึ้นไปเอาแชมป์ในทันที !! แต่ท่าทางจะยังไม่ได้เช่นเดิมครับเพราะ Harrison เข้ามาขัดจังหวะไว้ได้เสียก่อนครับ !! ตอนนี้ Steve กับ Harrison กำลังแลกหมัดกันอย่างเมามันส์ครับและจากนั้น Steve ต่อยพลาดทำให้ Harrison ได้จังหวะจัดการ Viking Taste !! (Clothesline from Hell) ทันทีครับแต่ Steve หลบไปได้แล้วจะจับ Harrison มาใส่ DrugUser !! (Canadian Destroyer) แต่ Harrison กลับเสย Backbody Drop ไปได้เล่นเอาซะ Steve เจ็บเลยครับ !! Steve ค่อย ๆ เซขึ้นมาเจอ Harrison จับมาใส่ Powerslam !! “ตึง !!” ใส่ลงกับถังขยะที่อยู่แถวนั้นพอดีครับ !! “กึงงงงงงง !!” Steve ชักดิ้นชักงออีกครับ…. หลังจากนั้น Harrison มองขึ้นไปบนขอบกรงและจากนั้นก็ขึ้นไปโดยเอาโต๊ะมาวางไว้และบันไดสั้นมาจากนั้นก็ปีนขึ้นไปเอาแชมป์ทันทีครับ !! และจะได้หรือไม่ครับ !!? ไม่ได้ครับ !! Gun กับ Kenneth ลุกขึ้นมาเสียก่อนแล้วผลัก Harrison ร่วงลงมา !! Harrison กระแทกลงกับพื้นกรงนอกเวทีถึงกับร้องด้วยความเจ็บปวดเลยครับ !! หลังจากนั้น Gun กับ Kenneth เข้าไปหา Harrison แล้วจับ Harrison ลุกขึ้นมาแล้วจะ Team Suplex ครับ !! และยกขึ้น…… แต่ไม่ขึ้นครับ Harrison เกร็งตัวเอาไว้อยู่แล้วหลังจากนั้น Harrison จัดการคืนด้วย Double Suplex ครับ !! “กึงงงงงงง !!” ทั้ง Gun กับ Kenneth เจ็บกันทั้งคู่เลยครับ !! Harrison หันไปอีกทางนึงแล้ว Steve วิ่งไป Springboard Crossbody ใส่ Harrison เต็ม ๆ แต่โดนจับเอาไว้ได้แล้ว Harrison จัดการเอา Steve ไปชนใส่กับลูกกรงเหล็กครับ !! “กึงงงงงง !!” จากนั้นก็เหวี่ยง Steve ลงไปกับพื้นกรงจากนั้นตัวเองก็เข้าไปในเวทีจากนั้นก็ปีนขึ้นไปบนโต๊ะและบันไดอีกครั้งก่อนที่จะปลดแชมป์ครับและจะได้หรือไม่ครับ !!? "เฟียดดดดด !!" มีคนฟาดใส่ Harrison ด้วยไม้เคนโด้ครับ !! Harrison ร่วงลงมาพื้นเวทีอีกครั้งก่อนที่จะลุกขึ้นมาเป็น Kenneth Steve และ Gun ที่เตรียมจะจัดการ Harrison ครับ !! Harrison มองรอบ ๆ ก่อนที่จะตั้งท่าสู้…. ท่าทางทุกคนจะรู้ดีครับว่า Harrison คือคนที่แกร่งและอันตรายที่สุด ว่าแล้วพวกเขาเข้าไปรุมใส่ Harrison ทันทีครับ !! อัด !! อัด !! อัด !! แต่ Kenneth โดน Harrison ผลักออกไปแล้ว Steve ก็โดน Harrison ใส่ Clothesline ไปเต็ม ๆ !! Gun โดน Harrison เตะท้องแล้วจับมาจะใส่ Jackhammer !! (Jackhammer) แต่แล้ว Kenneth ก็เข้าไป The Blade of Perth !! (Rolling Elbow) ใส่ Harrison ครับ !! Harrison ยังไม่ล้มนะครับแต่เซออกไปแล้ว Gun ก็ต่อด้วย Patriot Elbow !! (Bullhammer) “ปั๊กกกกกกก !!” Harrison ก็นยังไม่ล้มอยู่ดีครับแล้วจากนั้น Steve ลุกขึ้นมาจัดการต่อด้วย DrugUser !! (Canadian Destroyer) “ตึงงงงงงงง !!” แล้ว Smith กระโดดทับกด Harrison ทันทีและ Gun ก็กระโดดทับด้วยคนและ Kenneth ก็กระโดดมาทับอีกคนแต่ไม่ครับ ?!! Kenneth เอาโต๊ะมาวางไว้บนพวกเขาและก็เอาอุปกรณ์ทุกชนิดวางไว้บนโต๊ะเพื่อที่ให้มันหนักครับ !! แล้ว Kenneth ก็ขึ้นไปบนโต๊ะและกางบันไดเหล็กและปีนขึ้นไป !! ตอนนี้ Gun กับ Steve รู้ตัวแล้วเลยช่วยกันผลักโต๊ะออกไป Kenneth เลยตัดสินใจกระโดดเกาะแชมป์ครับ !! Gun กับ Steve ค่อย ๆ ลุกขึ้นมาแล้ว…..

จะไปขัดขวางทันหรือไม่ครับ !?

ทันไม่ทัน ?!!

.

.

.

.

.

.

.

.

ไม่ครับ !! Kenneth แกปลดแชมป์มาได้แล้วครับ !! มั้งนะ…..

มั้ง ?!

พูดเล่นครับ…. เขาทำได้ครับ !!.... เดี๋ยว ๆ หรือจะไม่ได้ดี ?

ได้ ?!

ไม่ได้ !!?

แต่ผมว่าได้นะ…..

Gun กับ Steve มาขัดขวางไม่ทันครับ !! Kenneth ทำการปลดแชมป์ออกมาได้จริง ๆ แล้วครับ !! เขาทำสำเร็จแล้วครับ…. ตอนนี้แมทช์มันจบไปแล้วครับผม !! มันยุติแล้ว…. เราได้ผู้ชนะและเจ้าของแชมป์คนใหม่แล้วครับ !!

Richard : The Winner in this Match, and the NEWWWWWWWWWWWWW, IWO World Unified Champion “The Perth Execution” Kenneth Rose !!

IWO : The Gear 2014  ROHlive2

เป็น Kenneth Rose ที่เอาชนะไปได้ครับ.... พี่แกลงมาแล้วจากนั้นก็ปีนขึ้นไปบน TB แล้วชูแชมป์ขึ้นมาเหนือหัวครับ.... โดยที่นักมวยปล้ำคนอื่น ๆ นั่งเซ็งเลยครับ บางคนก็เจ็บปวดกับบาดแผลของตัวเอง จากนั้น Kenneth ก็เดินออกไปจากกรงพร้อมกับชูแชมป์ขึ้นมาเป็นอันปิดรายการไปครับ !!

IWO : The Gear 2014
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» XOF : Cash in New Year 2014 (14/04/14)
» IWO Incarnate-Gear Era : Confront 2 Hell 2013
» Schedule In 2014
» IWO : Incarnate RISE 2014 (2/19/14)
» XOF Overall System (March 2014)