IWO - Incarnate Wrestling Online
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Second Returns of the Incarnate Wrestling Online (2018 - Present)

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

Uprising Show 4.11.12

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Factor-1
Administrator
Factor-1

Uprising Show 4.11.12 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Uprising Show 4.11.12   Uprising Show 4.11.12 EmptySat May 11, 2013 8:49 pm

Uprising Show 4.11.12 154214_374488369306898_1455787601_a
Incarnate Wrestling Online Present

Uprising Show 4.11.12 527520_374909532598115_1452035890_n
The Sunday Night “Uprising” Show

The paranoia is in bloom,
The PR, the transmissions, will resume,
They'll try to push drugs to keep us all dumbed down,
And hope that we will never see the truth around,

SO COME ON!

Another promise, another scene,
Another package not to keep us trapped in greed,
With all the green belts wrapped around our minds,
And endless red tape to keep the truth confined,

SO COME ON!

They will not force us,
They will stop degrading us,
They will not control us,
And we will be victorious!

SO COME ON!

Interchanging mind-control,
Come, let the revolution take its toll,
If you could flick a switch and open your third eye,
You'd see that we should never be afraid to die,

SO COME ON!

Rise up and take the power back,
It's time that the fat cats had a heart attack,
You know that their time's coming to an end,
We have to unify and watch our flag ascend!

SO COME ON!

SO COME ON!

OI OI OI OI OI

SO COME ON!

COME ON!

OI OI OI OI

Uprising Show 4.11.12 777635873_c88e20c81f

ขอต้อนรับสู่โชว์เทปแรกของค่าย IWO ครับกับ Sunday Night Uprising!! วันนี้เรามากันที่ St.Louis, Missouri กับทีมงานผู้พากย์กับเราทั้งสองครับ ผมคือ Johnny Harris และข้างๆผมก็คือ David Kilpson นะครับ

Uprising Show 4.11.12 20120913_article_FULL_cole-lawler

Johnny : สำหรับโชว์เทปแรกของเรา ที่ St.Louis นะครับ!! นี่ David ครับ วันนี้เราจะมีอะไรในโชว์หรอครับ?
David : ก็ค่ายมวยปล้ำก็ต้องมีการปล้ำกันสิครับ….. จะให้มาโชว์แขกร้องเพลงรึไง? อะๆ ผมล้อเล่นหน่ะครับ โชว์ Uprising ก็จะมีการที่ CEO ออกมาทักทายเหล่าคนดูทั่วสนาม CEO ก็อาจจะออกมาพูดเรื่องอะไรบางอย่างเกี่ยวกับค่าย IWO หน่ะครับ

เพลง MK Ultra ดังขึ้นแล้ว CEO Eric Brian ก็ออกมาพร้อมกับแชมป์ๆหนึ่งของค่าย IWO ทักทายคนดูแล้วเดินขึ้นเวทีไป

Uprising Show 4.11.12 Alberto-del-rio-royal-superstar

CEO Eric : ขอต้อนรับทุกท่านสู่ IWO ครับ!!!
CEO Eric : หลายคนอาจจะสงสัยว่าผมเป็นใครนะครับ ผมขอแนะนำตัวละกัน ผมคือ CEO ของค่าย IWO แห่งนี้มีชื่อว่า Eric Brian
CEO Eric : เอาหล่ะๆ มาเข้าเรื่องกันเลยจะดีกว่า ทุกคนคงจะเห็นแชมป์ที่อยู่กับผมแล้ว นี่คือหนึ่งในแชมป์ของค่าย IWO
CEO Eric : ซึ่งแชมป์นี้ก็คือ “IWO Champion” นั่นเอง… หรือถ้าจะพูดง่ายๆก็คือมันเป็นแชมป์ที่มีความสูงส่งในระดับสูงของค่ายเรา
CEO Eric : ซึ่งผู้ที่จะได้แชมป์ๆนี้ไป จะต้องเข้าร่วมการแข่งขันในการชิงแชมป์เป็นการแข่งขันแบบตัดเชือก ซึ่งนักมวยปล้ำทุกๆคนจะได้เข้าแข่งขันชิงแชมป์นี้
CEO Eric : ซึ่งผู้ที่จะเข้าร่วมก็คือ.......

CEO Eric ยังไม่ทันพูดจบ เพลง It’s My Life ดังขึ้นแล้ว Kenneth Rose หรือ 1 ในผู้ที่ได้เข้าร่วมในการชิงแชมป์ IWO Champion เดินถือไมค์ขึ้นไปบนเวที

Uprising Show 4.11.12 O5t5x3

Kenneth : ที่คุณ CEO คุณไม่จำเป็นที่จะต้องจัดการแข่งขันนี้ขึ้นมาหรอก เพราะว่า พวกที่ได้เข้าร่วมแต่ละคนมันเอ่อ กากทั้งนั้นแหล่ะนะ
Kenneth : ชั้นว่าเอาแชมป์นั้นมาให้ชั้นจะดีเสียกว่านะ เพราะชั้นมันเหมาะสมที่จะเป็นแชมป์ที่สุดแล้ว
Kenneth : เพราะอะไรหน่ะหรอนั่นเพราะชั้นมัน........

แต่จู่ๆ เพลง Black in Black ก็ดังขึ้นแล้วก็มีผู้เข้าร่วมการแข่งขันอีกคนหรือ Aaron Frankie หนึ่งถือไมค์ออกมา

Uprising Show 4.11.12 Miz15

Aaron : ชั้นอยากจะบอกอะไรนะ Kenneth ได้ยินจากที่แกพูดๆ มาเมื่อกี้มันทำให้ชั้นรู้สึกว่าแกมันพวกไร้สาระไปวันๆหน่ะ แกมันก็แค่สวะๆ อย่ามาอวดเบ่งว่าแกมันเก่งให้มันมากนัก
Aaron : ถึงแกจะโม้ไป แต่คนที่จะเป็นแชมป์ IWO Champion คือชั้นไม่ใช่แกหรือใครๆที่ได้เข้าร่วม
Kenneth : อ๋อหรอ!? ไอ้สวะ แกนั่นแหล่ะที่ทำตัวไร้สาระ ทางที่ดีอยู่เฉยๆจะดีกว่านะจะได้ไม่เจ็บตัวเอา เพระชั้นมันเจ๋งที่สุดในค่ายนี้ เข้าใจ!?
Aaron : ไม่!! ไม่เข้าใจ!! อืมๆ ว่าแต่เมื่อกี้ชั้นได้ยินมาว่าการแข่งขันชิงแชมป์ IWO Champion เป็นแบบตัดเชือกสินะ CEO Eric
CEO Eric : ใช่แล้ว!! ทำไมหรอ...?
Aaron : ถ้ามันเป็นแบบนั้นก็ดี ถ้าแกคิดว่าแกเจ๋งหล่ะก็... แกก็มาเจอกับชั้นในการแข่งขันนั้นเลย แต่เป็น Ladder Match เป็นไง น่าสนใจไหม? Kenneth
Kenneth : เข้าใจคิดนี่!! พอดีก็อยากอัดแกตั้งแต่ที่แกออกมาแล้ว งั้นก็ขอ CEO Eric ซะเลยสิ ว่าเขาจะยอมให้แมทช์นั้นเกิดขึ้นไหม
CEO Eric : ก็ได้ๆ งั้นคู่ที่จะเกิดขึ้นในคืนนี้จะเป็น Kenneth Rose VS Aaron Frankie ใน Ladder Match
Kenneth : โอเค.... แล้วชั้นจะทำให้แดิฉัน้ว่าใครมันเป็นคนที่เจ๋งที่สุดในค่ายนี้

เพลง Cult of Personality ดังขึ้นแล้ว CM Brooks ก็เดินออกมาอีกคนหนึ่ง

Uprising Show 4.11.12 Vg_punk_5_576

CM Brooks : แกหน่ะหรอเจ๋งที่สุด ไม่ใช่มั้ง!? เพราะคนที่เจ๋งที่สุด ไม่สิ คนที่เป็น The Best in the World คือชั้นคนนี้!!
CM Brooks : และคนที่จะเป็นแชมป์ IWO Champion คือชั้น!! ไม่ใช่แก หรือ แก หรือ พวกที่เหลือ
Kenneth : Best in the World!!? แต่ดูท่าเหมือนแกจะไม่มีอะไรดีสักกะอย่างเลยนี่
Aaron : เฮ้ย!! Brooks แกอย่าเพิ่งมายุ่งในตอนนี้ เพราะพวกชั้นต้องเคลียร์ปัญหากันก่อน
CM Brooks : ไอ้ คว-าย !! พวกแกหนิทุเรศ ทุเร๊ศ ทุเรศ พวกแกทำเหมือนชั้นไม่มีตัวตนอะไรเลย ชั้นเป็น The Best in the World นะเฟ้ย!!
Kenneth & Aaron : หุบปาก!!!

หลังจากนั้น CM Brooks ก็เงียบไปพักนึงในขณะที่ Kenneth กับ Aaron จ้องหน้ากำลังจะตีกัน

CM Brooks : ทำไมตูต้องฟังพวกเอ็งพูดด้วยชั้นเป็น The Best in the W........

แต่เพลง Mark The Light ดังขึ้นแล้ว Marty Stone ก็เดินออกมาขัดจังหวะ CM Brooks กำลังพูด

Uprising Show 4.11.12 Kidd4

Marty : นายหน่ะหรอคือ The Best in the World!! ดูท่าว่านายจะธรรมดาเกินไปนะ เหมือนพวกเก่งแต่ปากนี่แหล่ะ
CM Brooks : เฮ้ยๆ ให้มันน้อยๆหน่อย ไอ้เตี้ย!! แกว่าชั้นธรรมดาหรอ ชั้นคือ The Best........
Kenneth : แกช่วยหยุดพูดคำวลีบ้าบอของแกซะทีสิวะ!! ไอ้งั่ง
CM Brooks : (แม่ม.... เมิงทำเหมือนตูไม่มีอะไรดีเลยนะ ไอ้ทุเรศ) แกสิเงียบไปเลย!! มีปัญหากับอีกคนก็เคลียร์ๆกันไป ตอนนี้ชั้นจะจัดการไอ้เตี้ยนี่
Marty : คนธรรมดาอย่างคุณทำได้หรอ CM Brooks จะจัดการกับผม ทำไมไม่จัดการผมในแมทช์ในรอบตัดเชือกซะเลยหล่ะ
Marty : เห็น Aaron ขอไปแล้ว ผมก็ขอบ้างนะ งั้นผมขอเจอกับ CM Brooks คืนนี้ในการแข่งขันรอบตัดเชือกไปเลย
CEO Eric : ได้ๆ พวกนาย 2 คนจะได้เจอกันในคืนนี้
CM Brooks : ก็ดี..... เตรียมตัวให้ดีหล่ะ ไอ้เตี้ย!!
Marty : คุณก็เช่นกัน คนธรรมดา.....

จากนั้น Marty กับ CM Brooks ก็จ้องหน้ากันแล้ว ลงมืออัดกันแล้วครับ!! ต่อยกันไปต่อยกันมา!! Aaron กับ Kenneth ไม่อยู่เฉยครับ ต่อยกันบ้าง ต่อย!! ต่อย!! ต่อย!! ตอนนี้ CM Brooks โดน Marty อัดจนเซไปติดเชือก Marty จัดการวิ่งไป Dropkick!! CM Brooks ตกลงไปแล้ว อีกด้านหนึ่ง Aaron กำลังถูกKenneth อัดครับ!! Aaron เซไปติดเชือก Kenneth รีบวิ่งไป Clothesline แต่พลาดครับ!! Aaron ดึงเชือกไว้ Kenneth ตกลงไปแล้ว ทั้ง Marty และ Aaron กวักมือเรียก CM Brooks กับ Kenneth ครับ แต่ทั้งสองคนไม่กล้า แล้วเดินจากไปครับ!!

Uprising Show 4.11.12 RAW_1005_Photo_047_crop_exact

Johnny : เมื่อกี้นะครับ!! เราได้รู้กันแล้วว่าใครจะได้เจอกันในรอบตัดเชือกวันนี้ครับ...... นั่นก็คือ CM Brooks VS Marty Stone และ Kenneth Rose เจอกับ Aaron Frankie ใน Ladder Match ครับ!!
David : ใช่แล้วหล่ะครับ!! แต่ละคู่ในวันนี้นั้นน่าสนใจมากเลยครับ Johnny ผมชักอยากจะดูคู่นั้นๆ ซะแล้วหล่ะครับ
Johnny : เรื่องนั้นช่างมันก่อนนะครับ David ตอนนี้เรามาดูคู่แรกในคืนนี้กันเลยครับ เชิญ Richard Tompson รับหน้าที่ต่อเลยครับ

Uprising Show 4.11.12 Amazingred

เพลง I am Remix ดังขึ้น!!
Rick Barton ใส่ฮู๊ดคลุมหัวเดินออกมาแล้วครับ!! Rick เดินไปถึงฉากก็เปิดฮู๊ดออกแล้วกางมือพลุพุ่งขึ้นมา แล้วก็วิ่งสไลด์ขึ้นเวทีแล้วม้วนตัวขึ้นมาพร้อมกับมีพลุพุ่งขึ้นรอบเวทีแล้ว ก็กางมือแล้ว Rick ก็ตะโกน I am Champion!!!

Richard : การแข่งขันการปล้ำ 1 ยก ในการแข่งขันในรอบตัดเชือกรอบแรกชิง IWO Champion, แนะนำคนแรก จาก New York City, New York สูง 5 ฟุต 10 นิ้ว หนัก 215 ปอนด์ “The Best Kick in the World” Rick Barton!!

Uprising Show 4.11.12 Stone-cold-shirt_original

เพลง I Came to Play ดังขึ้น!!
Kevin Mizani เดินออกมาแล้วตะโกน AWESOME!!! ดังลั่นเวทีครับ!! แล้วเดินขึ้นไปบนเวที จากนั้นก็เก๊กท่าของเขาเองครับ!!

Richard : คู่ต่อสู้ของเขาจาก Austin, Texas สูง 6 ฟุต 2 นิ้ว หนัก 252 ปอนด์ “Follower of The Miz” Kevin Mizani!!

Match 1 : Rick Barton VS Kevin Mizani : IWO Champion Qualifying Match

Uprising Show 4.11.12 314235_374908862598182_53728032_n vs Uprising Show 4.11.12 12677_374908969264838_1213262679_n

แก๊งๆๆๆๆ

เริ่มแมทช์แล้วครับ!! ทั้งสองคนเดินวนไปรอบเวที!! Rick วิ่งเข้าไปจู่โจม Kevin ก่อนเลยครับ!! วิ่งเข้าไป ต่อย!! ครับ แต่ Kevin บล็อกได้ครับ!! Kevin ต่อยคืนไปเลยครับ Rick เซไปติดเชือกครับ Kevin รีบวิ่งไป Clothesline ครับ แต่ Rick หลบไปได้ Kevin หันหลังกลับมาเจอ Rick เตะ Roundhouse Kick ครับ!! Kevin เซไปติดมุม Rick วิ่งเข้าไปซ้ำ Enzuigiri “แป๊ะ!!” Kevin ล้มลงครับ!! Rick ออกไปนอกเชือกแล้วจัดการ Springboard Senton!! “ตึง!!” Rick จัดการกด

ได้ 2 ครับ Kevin ไม่ยอม Rick จับ Kevin มาใส่ German Suplex แต่ Kevin ศอกกระแทก!! ศอกกระแทก!! ไม่หนำใจกระแทกไปอีกดอกนึง!! Rick มึนเลยปล่อย Kevin!! จากนั้น Kevin จับ Rick มาใส่ Spinebuster!! Rick เจ็บครับ ยังไม่ทันไร Kevin จับ Rick ขึ้นมา Snap DDT to a Kneeling Opponent!! Rick เจ็บหัว!! Kevin ขึ้นไปบน TB แล้วรอ Rick ลุกขึ้นมาแล้ว Diving Double Axe Handle ครับ แต่ Rick ไหวตัวทัน กระโดด Dropkick ไปเต็มๆหน้าของ Kevin!! Kevin งงเป็นไก่ตาแตกเลยครับ แต่ยังไม่หายงง Rick จัดการใส่ Standing Shooting Star Press!! แต่ Kevin หลบทันครับ “ตึง!!” Rick จุกเสียด แน่นเฟ้อ เรอ เหม็น เปรี้ยว เลยครับ!! Kevin ได้โอกาสแล้วจัดการจับ Rick มาใส่ Slingshot Powerbomb!! Rick เจ็บอีกแล้วครับ!! ดูเหมือน Kevin จะครองแมทช์นี้ซะแล้วหล่ะครับ!! Kevin รอ Rick ลุกขึ้นมาครับ ระหว่างรอ ก็ชาบู!! ชาบู!! The Miz ใหญ่เลยครับ Rick ลุกขึ้นมาแล้วครับ!! Kevin ไม่ทันดู มัวแต่ ชาบู!! ชาบู!! ครับ Rick รีบวิ่งไป Hurricanrana ครับ!! เกี่ยวคอ Kevin ล้มลงไป Kevin นอนงงเป็นไก่ตาแตกอีกรอบครับ!! Rick วิ่งไป กระทืบ Kevin ครับ!! กระทืบ!! กระทืบ!! Kevin รีบคลานไปเกาะเชือกครับ!! Rick เดินตามไปแต่ Kevin เตะขาของ Rick ล้มลงไปครับ!! Kevin ค่อยๆลุกขึ้นาพร้อมๆกับ Rick แต่ Kevin ยังพิงอยู่เชือกครับ Rick วิ่งไป Dropkick ใส่ Kevin วืด!! Kevin หลบครับ Rick ใส่ไม่โดน ลอดเชือกเส้นที่ 2 ตกลงไปล่างเวทีครับ!! Rick นอนเจ็บเลยครับ Kevin จะเอายังไงครับ จะวิ่งไปกระโจนใส่ Rick แต่ไม่กล้าครับ Kevin เลยลงไปล่างเวทีเอาจับ Rick ลุกขึ้นมาเหวี่ยงไปชนกับที่กั้นคนดูครับ!! “ตึง!!” Rick เจ็บครับ Kevin เดินตามมาต่อยหน้า Rick ต่อย!! ต่อย!! ต่อย!! Rick มึนแล้วขาอ่อนนั่งลงไปกับพื้น Kevin ก็ทำท่าชาบู!! ชาบู!! The Miz อีกแล้ว ครั้งนี้ตะโกน “AWESOMEEEEE!!!” ด้วยครับ!! อะไรมันจะโหดขนาดนี้ครับ!! ตะโกนซะลั่นสนามเอา Rick แสบแก้วหูลุกไม่ขึ้นเลยครับ!! Kevin จับ Rick มาเหวี่ยงไปบนเวทีครับ!! Kevin กำลังจะขึ้นไป Rick ลุกขึ้นมาพอดี วิ่งไป Enzuigiri อีกที!! “แป๊ะ!!” Kevin หลับในไปเลย แต่ยังเกาะเชือกไว้อยู่ จัดการจับ Kevin มา Suplex ข้ามเชือก!! Kevin เจ็บครับ Rick ไม่เร้าใจพอขึ้นไปบน TB กระโดด Diving Knee Drop ลงมาครับ!! โดน Kevin ไปเต็มๆ Rick จัดการกด!!

ได้ 2 อีกครับ!! ท่าน Kevin ยังทนได้ครับ!! Rick เซงครับ!! ด่า Kevin แล้วตบหัวอีก!! Rick ตะโกน “I am Champion!!” ลั่นสนามครับ Kevin ค่อยๆลุกขึ้นมาเจอ Rick เตะขาซ้าย เตะขาขวาครับ !! Kevin คุกเข่าลงไปแล้ว Rick ไม่หนำใจครับตะโกน “Champion!!” “Champion!!” แล้วหมุนตัว Back Kick ไปที่หน้าของ Kevin แต่ Kevin จับขาเอาไว้ครับ!! Kevin ค่อยๆลุกขึ้นมาจับขา Rick ไว้แน่นแล้ว Rear Chancery Backbreaker into Neckbreaker!! Rick เจ็บอีกแล้ว!! Kevin จับ Rick ลุกขึ้นมาแล้วเหวี่ยงไปที่มุมครับ!! Kevin วิ่งตามไป Awesome Clothesline (Swinging Corner Clothesline) “ปั๊ก!!” โดนไปเต็มๆ Rick มึนจนนั่งลงไป Kevin เดินมาแล้ว Miz Stomp ครับ!! กระทืบ!! กระทืบ!! กระทืบ!! อย่างมันส์เลยครับ!! Kevin ตะโกน “AWESOMEEEEEEEEEEEE!!!” ซะยาวเหมือน Ricardo Rodriguez แล้วกระทืบอีกดอกปิดท้ายครับ!! Rick ตายเปล่านิ่งไปเลยครับ!! Kevin เตรียมปิดฉากครับ ชาบู!! ชาบู!! The Miz อีกแล้ว Rick ลุกขึ้นมาแล้ว Kevin หมับไปที่หลังเข้าไปแล้ว Skull-Crushing Finale (Skull-Crushing Finale) แต่ Rick ไม่ยอม ดิ้นๆๆ เหมือนปลาไหลโดนจับ แล้วศอก!! ศอก!! ศอก!! Kevin ปล่อย แล้ว Rick วิ่งเข้าไป Knocking (Hurricanrana แต่เอาหัวปักพื้น)...... ไม่รู้จะเขียนไงแบบนี้แล้วกัน วิ่งเข้าไปใส่แล้ว!! เรียบร้อยครับ!! Kevin หัวปักกับพื้นตัวตั้งขึ้นเลยครับ!! Rick จับ Kevin มาแล้ว Champion!! (Tornado Enzuigiri) แต่วืด!! พลาดอีกแล้ว Kevin หลบ!! Rick รีบวิ่งมาแล้วเจอ Kevin Miz Attack (Lou Theze Press) หลังจากนั้น Kevin กดคืน!!

ได้ 2!! Rick ไม่ยอม!! Kevin กางปีกรอให้ Rick ลุกขึ้นมา!!! Rick ค่อยๆ ลุกขึ้นมาเจอ Kevin จับใส่ Awesome Attack!! (Stunner) แล้วยังไม่ใส่ครับ จับค้างไว้แล้วตะโกน “AWESOMEEEEE!!!” แต่ Rick ผลัก Kevin หลุดออกไปครับ!! มัวแต่ Awesome อยู่เลยไม่ได้ใส่ท่าไม้ตายเลย Kevin หันหลังกลับมาเจอ Rick จับมา German Suplex “ตึง!!” Kevin หลับไปแล้วครับ!! Rick ก็บ่นนั่นบ่นนี้ให้ Kevin แล้วเผลอพูดไปว่า “แม่ม!! The Miz กากหว่ะ!! แกเคารพมันนักรึไง?!!” Kevin โมโหแล้วครับ!! รีบลุกขึ้นมาอัด Rick ใหญ่เลยครับ อัดลูกเดียวจนติดมุมครับ!! กรรมการมาห้ามครับ!! Kevin ยังต่อยต่อไปเฉยเลย!! กรรมการนับครับ 1, 2, 3, 4 Kevin ยอมเลิกต่อยครับ!! Rick มึนไปนั่งหลับอยู่มุมอีก แต่ปากไม่ดีครับไปด่า The Miz อีก!! เข้าเต็มๆรูหูของ Kevin ครับ Kevin ขึ้นอีกรีบวิ่งไป Miz Stomp อีก กระทืบ!! กระทืบ!! กระทืบ!! ไม่หยุดเลยครับ กรรมการมาห้ามอีก ครั้งนี้ไม่ฟังครั้ง กระทืบต่อ!! กรรมการนับไปถึง 5 ยังไม่เลิกกระทืบครับ!! กรรมการเลยสั่งยุติการปล้ำครับ

Richard : The Winner in this Match by Disqualification!! “The Best kick in the World” Rick Barton!!

เอ้า!! Kevin งงเป็นไก่ตาแตกไปเลย นี่ตูแพ้หรอ!!? อะไรแว๊!! ไปเถียงกรรมการครับ!! “อะไรอะ!! ผมแพ้ฟาวล์ยังไงก็กระทืบมันไม่หยุดเฉยๆ กรรมการนับตอนไหนอะ?” ไม่รู้แหล่ะครับ กรรมการตัดสินไปแล้วครับ Kevin ขึ้นอีกแล้วครับ จับ Rick มาใส่ Awesome Attack!! เรียบร้อยครับ!! Rick ตายหยั่งหมาถูกรถชน Kevin ตะโกนอีก “AWESOMEEEEEEEEEEE!!!” แล้วก็เดินจากไปครับ ปล่อยให้ Rick นอนเจ็บ

Uprising Show 4.11.12 Stunner

Backstage

Uprising Show 4.11.12 CV8zZ2tpcUVtZmcx_o_jeff-hardy-tna-wrestling-interview-july-2012

Jack : เอาหล่ะครับ..... ขอเชิญทุกท่านพบกับผู้ที่ให้สัมพากย์ในครั้งนี้ “The Greatest one in the World” Chris Anderson ครับ

แล้ว Chris Anderson ก็เดินมา

Jack : Chris คุณรู้สึกยังไงบ้างครับที่คุณจะได้ปล้ำ ในการแข่งขันชิง IWO Champion แบบตัดเชือกที่จะต้องพบกับ Antonio Cesaro Jr. ครับ
Chris : ไม่รู้สิครับ..... ผมยังไม่รู้เลยว่าเขาเป็นใครมาจากไหนกัน? จะเก่งไหมผมก็ไม่รู้
Jack : แต่ผมเคยได้ยินมาว่าเขาเป็นคนที่ค่อนข้างเจ้าเล่ห์นะครับ ตัวคุณไม่กลัวเขาหรอ?
Chris : หิ!! เจ้าเล่ห์หรอ? ถ้ามันเป็นแบบนั้นจริง แมทช์นี้คงจะสนุกขึ้นเป็นกองเลยหล่ะนะ
Chris : ถึงมันจะเจ้าเล่ห์เก่งมาจากไหนก็ช่าง แต่เมื่ออยู่ต่อหน้า “The Greatest one in the World” Chris Anderson คนนี้เจ้านั่นก็ไม่ต่างอะไรกับมดตัวเล็กๆ แค่นี้แหล่ะ ผมต้องขอตัวไปแล้วหล่ะนะ
Jack : ขอบคุณสำหรับการสัมพากย์ครับ
.
.
.
.

Uprising Show 4.11.12 Tumblr_m994hsf7ou1rwp64uo1_500

เพลง Miracle ดังขึ้น!!
Antonio Cesaro Jr. เดินออกมาอย่างช้าๆ ทำหน้าหยิ่งๆ ไม่สนใจใครแล้วขึ้นไปบนเวที พร้อมกับด่าคนดูเขาไปทั่ว

Richard : การแข่งขันการปล้ำ 1 ยก ในการแข่งขันในรอบตัดเชือกรอบแรกชิง IWO Champion, แนะนำคนแรก จาก Tempa, Florida สูง 6 ฟุต 7 นิ้ว น้ำหนัก 245 ปอนด์ “The World in my Hand” Antonio Cesaro Jr.!!

Uprising Show 4.11.12 Jeff%20Hardy%20Starting%20His%20In%20Ring%20Entrance_19148

เพลง No More Word ดังขึ้น!!
แล้วไฟดับทั้งสนาม แล้วมีแสงสีเขียวเปิดไปทั่วสนาม แล้วค่อยๆมีกลุ่มหมอกควันลอยขึ้นมา จากนั้น Chris Anderson ก็ทะลุออกมาจาก หมอกควัน มองไปรอบๆสนามแล้ว มีพลุหลากสีขึ้นมา 1 ชุด!! แล้วเดินขึ้นไปบนเวที

Richard : คู่ต่อสู้ของเขาจาก Cameron, North Carolina สูง 6 ฟุต 2 นิ้ว หนัก 215 ปอนด์ “The Greatest one in the World” Chris Anderson!!

Match 2 : Antonio Cesaro Jr. VS Chris Anderson : IWO Champion Qualifying Match

Uprising Show 4.11.12 156475_374908889264846_1499242235_n vsUprising Show 4.11.12 548353_374908919264843_129700582_n

แก๊งๆๆๆๆๆ

เอาหล่ะครับ!! เริ่มแมทช์แล้วทั้งสองคนวิ่งเข้าไปดันกันครับ!! แต่ Antonio ดูท่าจะแรงดีกว่าครับ ดัน Chris ไปที่มุมครับ ดันไปติดมุมแล้วกรรมการนับ Antonio ปล่อยแล้ว จามศอกเข้าไปที่หัว Chris ครับ ศอก!! ศอก!! Chris มึนแล้วโดน Antonio จับเหวี่ยงไปที่มุมอีกข้างแล้ว Antonio วิ่งตามไป Clothesline แต่ Chris หลบได้ อัด Antonio ที่มุมครับ!! กรรมการห้ามเอาไว้ Chris ยังกระหนำอัด Antonio ไปครับ ลดแลกแจกแถม กรรมการเลยนับ Chris เลิกต่อยครับ เจอ Antonio เตะท้อง Chris จุก!! Antonio จับ Chris มา Stun Gun!! Chris ล้มลงไป Antonio จับ Chris ขึ้นมาแล้วเหวี่ยงไปเด้งเชือก แล้วเตรียมรอเสย Chris ไม่ได้เสยครับ Chris เอาเข่าดักไปเต็มๆหน้า Antonio!! Antonio มึนครับ เจอ Chris จับมา Face First!! Antonio เจ็บหน้าเลยครับ!! Chris ไม่รอช้าจับ Antonio กดทันที!!

ได้ 1 เดียวครับ!! Chris รีบจับ Antonio มาแล้วใส่ Gutbuster!! “ตุ๊บ!!” Antonio ถึงกับจุกครับ!! Chris ขึ้นไปบน TB ตอนนี้ Antonio ตอนหงายไปแล้วครับ!! Chris กระโดด Charismatic Impact (Swanton Bomb) เอ้า!! จะปิดเกมแต่เริ่มเลยหรอ ไม่ทันได้ดู Antonio ลุกขึ้นมาพอดี รีบหลบ Chrisครับ!! Chris เจ็บหัวครับ!! Antonio จับ Chris ลุกขึ้นมาแล้วจัดการ Release Headlock Takedown!! Chris เจ็บอีกแล้วครับ!! Antonio ด่าคนดูครับ ด่าแบบไม่ยั้งเลยครับ ไม่พอไปด่า Chris Anderson อีกตะหาก ดูท่า Antonio จะเป็นตัวทำให้คนเขาเกลียดเลยนะครับ!! Chris ค่อยๆลุกขึ้นมาเจอ Antonio วิ่งไป Clothesline!! Chris ล้มลงไป แล้วลุกขึ้นมาเจอ Clothesline!! ไปอีกที Antonio จับ Chris ขึ้นมาแล้ว Slam ลงไปกับพื้นเวที “ตึง!!” Chris เจ็บหลังครับ!! Antonio จับ Chris ลุกขึ้นมาแล้วจะใส่ Ricola Bomb แต่ Chris ไม่ยอมครับ ดิ้นหลุดครับ Antonio งงครับ!! ไม่มีเวลามาให้งงเจอ Dropkick ไปเต็มๆหน้า Antonio ลุกขึ้นมาเจอ Chris วิ่งไป Clothesline คืนครับ!! Antonio ลุกขึ้นมาอีกเจอ Chris วิ่งไป Mule Kick อีก!! Antonio มึนแล้วไปพิงเชือกครับ!! Chris รีบวิ่งไป Clothesline จน Antonio ตกลงไปเลยครับ!! Antonio ค่อยๆลุกขึ้นมาเจอ Chris กระโดดเหยียบเชือกกระโจนลงไปหา Antonio ครับ!! Antonio ไหวตัวทันเลยจัดการ Swiss Uppercut ไปเต็มๆคางของ Chris ครับ!! Chris ร่วงลงไปกับพื้น “ตุ๊บ!!” ดูท่าทาง Chris จะเจ็บหัวมากครับ ที่จริงไม่ใช่ครับ ที่จริงตอนโดน Antonio อัดคางดันหลงไปกัดลิ้นตัวเองครับ โอ้!! นึกว่าเจ็บอะไร.... จะบ้าเรอะเจ็บหัวหน่ะแหล่ะ Antonio จับ Chris ลุกขึ้นมาเอาหัวโขกไปกับโต๊ะผู้บรรยายครับ!! Chris เจ็บหัวหนักกว่าเก่าอีกครับ!! Antonio ไม่พอใจ โขก!! โขก!! อีกแล้วจับ Chris จะเอาไปชนเสาเวทีแต่ Chris ดิ้นหลุดแล้วผลัก Antonio ไปถูกกับเสาเวที “ก๊อง!!” หัวของ Antonio ชนเสาไปเต็มๆครับ ตอนนี้มึนแล้วเจอ Chris จับมา Slam คืนครับ!! แต่ Slam ลงไปกับพื้นคอนกรีตเลยครับ Antonio เจ็บหลังเลย!! Chris ลาก Antonio ขึ้นไปบนเวทีตอนนี้ Antonio นอนหงายบนเวทีแล้ว Chris ขึ้นไปบน TB อีกครั้งแล้ว กระโดดลงมา Double Leg Drop ลงไปเต็มๆท้องของ Antonio ครับ!! แล้วจัดการกด Antonio!!

ได้ 2 ครับ!! Antonio ไม่ยอมครับ!! Chris เซงเลยจับ Antonio มาแล้วต่อยหน้าไป 3 ครั้ง ต่อย!! ต่อย!! ต่อย!! Antonio มึนแล้ว Chris จับ Antonio เหวี่ยงเด้งเชือก แล้ว Chris วิ่งสวน Clothesline ดักไว้!! Antonio ลุกขึ้นมาแล้วโดน Chris เตะ Dropkick ไปกลางหน้าอีกทีนึง Antonio เซครับ แต่ไม่เซไปไหนโดน Chris จับซะก่อนแล้ว Neckbreaker ลงไปครับ!! Antonio เจ็บหัวมากครับ!! Chris จะไปกดเจอ Antonio จิ้มตาครับ!! โห... พ่อคนนี้จะโกงอะไรขนาดนั้น!! Chris เจ็บตาไปเลยครับ!! Antonio ได้โอกาสแล้วใส่ Stun Gun!! Chris มึนแล้วโดนจับขึ้นมาใส่ Release Headlock Takedown!! Chris ขาอ่อนแล้วเจอ VEU ไปอีกทีนึง!! Chris หลับไปแล้วครับ!! Chris พยายามไปเกาะเชือก แต่ Antonio จะดึงออกมาครับ!! ตอนนี้ Chris เอามือข้างหนึ่งจับเชือกเอาไว้ Antonio ก็จะดึงออกมาครับ กรรมการไปห้าม Antonio ครับแต่พี่แกไม่ฟังดึงต่อไป กรรมการเลยไปดึง Antonio ออกมาแต่ Antonio ไม่ยอมดึงต่อไปอีก Chris สุดจะทนเลยจิ้มตาคืนไปซะเลย กรรมการไม่เห็นซะด้วย Antonio เจ็บตา!! หันหลังให้ Chris จากนั้น Chris ค่อยๆ ลุกขึ้นมาแล้ว Antonio หันมาหา Chris แล้วเจอ Chris วิ่งเข้าไป Great Shooter (Spear) ชนไปเต็มๆท้อง Antonio ถึงกับจุก น้ำลายพุ่งกระเซ็นเหมือนน้ำตก แล้ว Chris จัดการกด Antonio ครับ!!

ได้ 2 อีก Antonio เอาพาดเชือกเอาไว้ Chris เซงบรรลัยครับ!! ขึ้นไปบน TB แล้ว กระโดด Charismatic Impact (Swanton Bomb) ครับ!! แต่เจอตอ Antonio ยกเข่าขึ้นมาชนหลัง Chris โอย.... Chris เจ็บหลังบิดหลังไปมาเหมือนคนตัวอ่อนที่ช่ำชองยิมนาสติกแล้ว Antonio รีบลุกขึ้นมา แล้วจัดการ Kick Headshot (Bicycle Kick) ไปเต็มๆหน้า Chris แต่ Antonio ไม่ยอมกดดูท่าไม่หนำใจพอจับ Chris ลุกขึ้นมาแล้วตบหน้า Chris พร้อมกับด่า Chris แล้วจับ Chris เผด็จศึก Skull-Crushing Finale (Skull-Crushing Finale) แต่ Chris ศอก!! ศอก!! ศอก!! Antonio ปล่อยแล้ว Chris วิ่งไป Great Shooter (Spear) อีก แต่ Antonio หลบได้ครับ!! Antonio เผด็จศึกด้วยท่าไม้ตาย Spear (Spear) แต่ Chris หลบได้เช่นกันครับ!! Antonio งง หันกลับมาเจอ Chris เตะท้องแล้วจับหัวมาใส่ Enigma Twist (Twist of Fate) “ตึง!!” Antonio หลับไปแล้ว Chris รีบขึ้นไปบน TB แล้วตะโกน “I’m the Greatest in the World” แล้วกระโดด Charismatic Impact (Swanton Bomb) ลงไปเต็มๆท้องของ Antonio!! เรียบร้อยครับ!! โดนไปเต็มๆ Chris รีบไปกด นับ 3 ชนะไป

Richard : Here you Winner by Pin Fall!! “The Greatest in the World” Chris Anderson!!

Backstage

Uprising Show 4.11.12 Mqdefault_display_image

CM Brooks กำลังเตรียมตัวอยู่ในล็อกเกอร์ของเขา แล้ว Jack Dolphin เดินเข้าไปสัมพากย์ CM Brooks

Jack : ขอเวลาสัมพากย์หน่อยได้ไหมครับ? คุณ CM Brooks
CM Brooks : โอ้!! ได้สิ... เข้ามาเลยๆ
Jack : ผมขอถามหน่อยนะครับ ทำไมคุณถึงยอมรับคำท้าของ Marty Stone ในการปล้ำในการแข่งขันรอบตัดเชือกที่เขาขอครับ?
CM Brooks : ก็ไม่มีอะไรมากหรอก.... แค่อยากจะให้ไอ้เตี้ยนั่นได้รู้ว่า การที่มาด่าชั้นว่าชั้นเป็นเพียงแค่พวกธรรมดาแล้วขี้โม้ว่าตัวเองเจ๋งที่สุด อยากจะบอกมันเลยว่าไม่จริง!!
CM Brooks : ชั้นคือ “The Best in the World” CM Brooks!! ชั้นคือคนที่เจ๋งที่สุดในค่ายนี้ ไม่ว่าใครก็ตามที่มันดูถูกชั้นมันต้องได้รับบทเรียนอย่างหนัก!!

เมื่อ CM Brooks พูดจบ Kenneth Rose ก็เดินเข้ามาแล้วพูดกับ CM Brooks ว่า

Kenneth : สู้เขาให้ได้หล่ะ ไอ้ธรรมดา..... แกมันก็แค่ไอ้สวะตัวหนึ่งที่มาขวางทางชั้นในการแข่งขันนี้เท่านั้น
Kenneth : แกจะเอาอะไรไปสู้กับคนเขาหล่ะ...... หืม?!! ถามหน่อยสิ ถ้าแกสามารถเอาชนะ Marty Stone ได้จริงๆหล่ะก็นะ ไอ้ธรรมดา ชั้นจะชมเชยแกมากเลยหล่ะ แต่ถ้าแกแพ้ชั้นก็จะดูถูกแกแบบหมาหัวเน่า
CM Brooks : หุบปากเน่าๆ ของแกไปซะ!! ชั้นจะทำให้แกดูเองว่าชั้นเอาชนะ Marty Stone ได้!!
CM Brooks : แล้วชั้นจะเข้ารอบการแข่งขันนี้ไปรอบต่อไป ถ้าได้เจอกับแกหล่ะก็..... ชั้นจะเด็ดแกออกไปจากการแข่งขันนี้เอง
Kenneth : อืมๆ ทำให้ได้ละกันนะ ไอ้ธรรมดาเอ๋ย ชั้นขอตัวไปหล่ะนะ

เมื่อ Kenneth Rose พูดจบก็เดินออกไปจากล็อกเกอร์ของ CM Brooks แล้ว CM Brooks ก็หันหน้าไปหา Jack แล้วก็พูดว่า

CM Brooks : ชั้นนี่แหล่ะ “The Best in the World” จบการสัมพากย์แค่นี้!!
.
.
.
.

Uprising Show 4.11.12 Entrance-WWE-CM-Punk

เพลง Cult of Personality ดังขึ้น!!
CM Brooks เดินออกมาแล้วนั่งคุกเข่าจากนั้นก็ตะโกนไปว่า “Best in the World” แล้วก็เดินขึ้นเวทีไป

Richard : การแข่งขันการปล้ำ 1 ยก ในการแข่งขันในรอบตัดเชือกรอบแรกชิง IWO Champion, แนะนำคนแรก จาก Chicago, Illinols สูง 6 ฟุต 2 นิ้ว น้ำหนัก 222 ปอนด์ “The Best in the World” CM Brooks!!

Uprising Show 4.11.12 Tumblr_m6rfuecOu51r4ocu1o1_500

เพลง Mark the Light ดังขึ้น!!
Marty Stone เดินชูออกมาแล้วชูมือ แล้ววิ่งไปทางลาดแล้วจับมือคนดู จากนั้นขึ้นไปบนเวทีแล้วขึ้นไปบน TB แล้วชูมือขึ้น แล้วก็ม้วนหลังลงมากลางเวที

Richard : คู่ต่อสู้ของเขาจาก Calgary, Alberta, Canada สูง 5 ฟุต 9 นิ้ว หนัก 195 ปอนด์ “The Spotlight” Marty Stone!!

Match 3 : CM Brooks VS Marty Stone : IWO Champion Qualifying Match

Uprising Show 4.11.12 400197_374908939264841_1535477633_a vs Uprising Show 4.11.12 525998_374908982598170_858671393_a

แก๊งๆๆๆๆๆ
เริ่มแมทช์มาแล้วครับ!! CM Brooks กับ Marty Stone เดินเข้าไปจ้องหน้ากันกลางสนามแล้วครับ!! Brooks ตะโกน “I’m Best in the World!!” แต่ Marty ไม่สนใจอะไรครับ เตะ Brooks ลูกเดียวครับ เตะไปทุกส่วนของร่างกาย “แป๊ะ!!” “แป๊ะ!!” Brooks ขาอ่อนเซไปติดมุมแล้วครับ Marty เดินตามไปหาแล้ว แทงเข่า!! แทงเข่า!! แทงเข่า!! กรรมการเข้ามาห้ามครับ Marty ถอยออกไปจากมุมที่อัด Brooks ตอนนี้ Brooks ยืนมึนอยู่ครับ Marty วิ่งเข้าไป Dropkick เต็มๆ อกของ Brooks ครับ!! Brooks นอนเจ็บเปนท่านอนหงายครับ!! Marty ออกไปนอกเชือกแล้วกระโดดเหยียบเชือกแล้ว Springboard Elbow Drop ลงมาแล้วครับ!! Brooks รีบหลบไป แต่ Marty ก็ประคองตัวลงมาได้แบบไม่เจ็บเท่าไหร่ Marty หันไปหา Brooks เจอ Brooks เตะ Dropkick เข้าให้!! Marty ล้มลงไป Brooks จับ Marty ลุกขึ้นมาแล้วจัดการจับ Marty ใส่ Snap Suplex อย่างรวดเร็ว “ตึง!!” Marty เจ็บครับ!! Brooks ลาก Marty มากลางเวทีแล้วจัดการจับกดเฉยเลย!!

ได้แค่ 1 ครับ!! Marty ไม่ยอม!! Brooks รีบจับ Marty ลุกขึ้นมาแล้ว Swinging Neckbreaker แต่ตอนใส่ท่าลงไปแล้ว Marty ดิ้นหลุดซะก่อน หลัง Brooks ฟาดไปกับพื้นเวที!! Brooks ค่อยๆลุกขึ้นมาเจอ Marty เตะก้านคอครับ!! “แป๊ะ!!” Brooks ตาลอยนั่งเป็นท่าคุกเข่า Marty วิ่งเด้งเชือกไปแล้วเตะ Dropkick อัดหน้าของ Brooks ไปอีกครับ!! Marty รีบวิ่งไปที่เชือกแล้วกระโดด Springboard Frog Splash ครับ!! “โครม!!” กระโดดลงไปที่ท้องของ Brooks เต็มๆครับ Marty จับ Brooks ลุกขึ้นมาแล้วเหวี่ยงไปเด้งเชือก Marty รอ Brooks วิ่งมา แต่ Brooks จัดการ Heel Kick ใส่ Marty ล้มไปครับ!! Brooks ตะโกนอีก “Best in the World!!” แล้วกระหนำ ลดแลกแจกแถมกระทืบ Marty ใหญ่เลยครับ!! จากนั้นจับ Marty ลุกขึ้นมาแล้วเหวี่ยง Marty ไปเด้งเชือก แต่ Marty ไม่เด้งเชือก แต่ไปกระโดดเหยียบเชือกแล้ว Springboard Clothesline ไปที่ Brooks ครับ!! Brooks เจ็บเลยครับ!! Marty ไม่รอช้ารีบขึ้นไปบน TB กะจะกระโดดลงมาอัด Brooks แต่ Brooks รีบลุกขึ้นมาไปต่อยหัวของ Marty!! ต่อย!! ต่อย!! ต่อย!! Marty มึนแล้วครับ!! Brooks จัดการรีบขึ้นไปจะ Superplex ครับ!! แต่ Marty ดิ้นยุกยิกๆ ไม่ยอม Brooks ครับ!! Brooks เลยจัดการอัดหน้า Marty ไปอีกทีนึง!! แต่ Marty ไม่ยอมอีกครับ ครั้งนี้ไม่ดิ้นแต่กระทุ้งท้องของ Brooks ครับ กระทุ้ง!! กระทุ้ง!! Brooks ทั้งมึนทั้งจุกเจอ Marty จับหัวมา Headbutt ไปเต็มๆครับ!! Brooks ตาลอยมึนร่วงลงไปพื้นเวที Marty สร้างเสียงเชียร์จากคนดูครับ แล้วกระโดดลงมา Crossbody แต่ Brooks เอาเข่าดักไว้ครับ!! Marty ลงมาโดนเต็มๆ เข่าของ Brooks จุกไปเลยทีเดียว!! Brooks ไม่รอช้ารีบลุกขึ้นมาเหวี่ยง Marty ไปติดมุมแล้ววิ่งตามไป Shining Wizard “แป๊ะ!!” แล้วตะโกน “Best in the World!!” คนดูเฮครับ!! จากนั้น Brooks รีบจัดการ Bulldog ต่อไปเลยครับ!! จากนั้น Brooks จับ Marty กด!!

ได้ 2 ครับ!! Marty ไม่ยอมอีกแล้ว Brooks เซงแล้วครับ!! เก๊กท่าจะเผด็จศึกแล้วครับ!! Marty ค่อยๆลุกขึ้นมาแบบมึนๆ เจอ Brooks จับยกขึ้น Rise for Glory (GTS) ครับ!! แต่ท่าทาง Marty จะไม่ยอม Brooks นะครับ!! ดิ้นๆๆๆๆ ดิ้นแล้วดิ้นอีก แต่ Brooks มันยังจับไว้อย่างแน่นครับ!! Marty เลยศอกกระแทกหน้าของ Brooks!! Brooks ดื้อครับ!! ไม่ปล่อยอีก Marty อัดกระหนำ ศอก!! ศอก!! ศอก!! ศอกอีก!! ศอกอีกมีแถม!! Brooks หน้าแดงแล้วค่อยๆปล่อย Marty ครับ!! เออ... ไม่ปล่อยให้มันรู้ไป Marty มันก็จะศอกอยู่หยั่งงี้แหล่ะ Marty หลุดจากท่าของ Brooks แล้ว Brooks จะวิ่งไป Clothesline แต่ Marty หลบไป!! Brooks มัวแต่หา Marty อยู่ครับ แต่ไม่เห็น Marty เพราะมันอยู่หลังแกอะ..... Brooks หันไปหา Marty!! Marty เลยจับ Brooks แล้ว Suplex ลงไป “ตึง!!” ไม่ปล่อยครับจับ Brooks ลุกขึ้นมาอีกแล้ว Suplex!! ครั้งที่ 2 อีก!! ไม่ปล่อยอีกจับ Brooks ลุกขึ้นมาอีก Brooks หมดแรงขาอ่อนเหมือนคนไม่มีตังค์กินข้าวแล้วครับ!! เจอ Marty ใส่ Suplex ครั้งที่ 3 อีกครับ!! “ตึง!!” เรียบร้อยครับ!! Brooks ตาย!! Marty ขอเสียงเชียร์จากคนดูแล้วกระโดด Springboard Frog Splash ลงไปอีกครับ!! โอ้ว...... งานนี้ Brooks โดนเป็นชุดๆ เป็นโปรโมชั่นเดียวเลยครับ!! จากนั้น Marty รีบจัดการกด Brooks!!

ได้ 2 อีกแล้ว!! Brooks ไม่ยอมครับ!! Marty เซงครับ!! จับ Brooks ลุกขึ้นมาแล้ว Warrage (Snapmare & Dropkick) ใส่ Snapmare ไปแล้ว!! แล้ว Marty เด้งเชือกไป Dropkick แต่ Brooks หลบไปได้ครับ!! แล้ว Brooks ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ!! Marty งง แล้วหันไปหา Brooks เจอ Brooks เตะ Roundhouse Kick “แป๊ะ!!” Marty ล้มลงไปครับ!! Brooks รีบขึ้นไปบน TB แล้ว Machoman Elbow Drop (Diving Elbow Drop) กระโดดลงไปทิ้งศอกแต่ Marty กลิ้งหลบไปครับ!! Brooks ลงมาชนกับพื้นเวทีก็เจ็บเลยสิครับ!! Marty ไม่รอช้าเข้าไปหา Brooks แล้วจัดการ Darkness Fall (TKO) ได้ด้วยครับ!! Brooks หลับไปแล้วหล่ะครับ!! Marty สั่นมือขอเสียงเชียร์จากคนดูครับ!! คนดูเฮลั่นสนาม!! Marty เตรียมรอ Brooks ลุกขึ้นมาจะปิดฉากครับ!! Brooks ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ!! แล้ว Marty รีบจัดการ จับ Brooks มาที่มุมแล้ว White Fang (Springboard 720 DDT)!! แต่ Brooks ผลัก Marty ออกไปครับ!! Marty หล่นลงไปเจ็บล่างเวทีแล้วครับ!! Brooks รีบตามลงไปเอาหัว Marty กระแทกกับที่กั้นคนดู กระแทก!! กระแทก!! กระแทก!! กรรมการนับถึง 5 แล้ว Brooks จับ Marty ขึ้นไปบนเวทีครับ!! Brooks ตามขึ้นไปแล้วจับ Marty มาใส่ Rise for Glory (GTS) อีกครับ!! แต่ Marty ดิ้นหลุดอีก แต่เจอ Brooks สวน Roundhouse Kick ไปอีกครับ!! Marty ล้มลงไปเจอ Brooks จับมา Brooks Vise (Anaconda Vise)!! Marty ยอมไหม!! ยอมไหม!! ยอมไหมครับ!! Marty ค่อยๆคลานไปหาเชือกครับ แต่ Brooks รัดไว้แน่นกว่าเก่าอีกครับ!! Marty ยังทนสู้ครับ!! คลานไปหาเชือกอีก!! จะจับเชือกได้ไหม!! ได้ไหม!! ได้ไหม!! ไม่ไหวครับ Marty ทนไม่ไหวจึงตบพื้นยอมแพ้ Brooks ไป

Richard : Here you Winner by Submission!! “The Best in the World” CM Brooks!!

หลังแมทช์ CM Brooks ก็จับไมค์แล้วมาพูดต่อหน้า Marty Stone

CM Brooks : ชั้นนี่แหล่ะ “The Best in the World!!” และจะเป็นแชมป์ IWO Champion คนใหม่ให้แกดู!!
CM Brooks : จำใส่หัวของแกไว้หล่ะ.... ไอ้ธรรมดา!!

แล้วเพลง Cult of Personality ก็ดังขึ้นอีก แล้ว CM Brooks ก็เดินกลับไปหลังฉาก!!

---------------- Incarnate Wrestling Online ----------------

Uprising Show 4.11.12 AzoZLW
ขึ้นไปข้างบน Go down
Factor-1
Factor-1

Uprising Show 4.11.12 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Uprising Show 4.11.12   Uprising Show 4.11.12 EmptySat May 11, 2013 8:50 pm

Announcer’s Table

Johnny : ตอนนี้นะครับ!! เราได้ผู้ที่ผ่านรอบคัดเลือกชิงแชมป์ IWO Champion มา 3 คนแล้วหล่ะครับ
Johnny : นั่นก็คือ Rick Barton, Chris Anderson แล้วก็ CM Brooks ที่เพิ่งชนะไปเมื่อกี้แหล่ะครับ
David : ใช่แล้วหล่ะครับ Johnny เราได้ผู้เข้ารอบไปแล้ว 3 คน ซึ่งแมทช์ต่อไปก็เป็นคู่เอกของคืนนี้ครับ
Johnny : ครับ!! David นั่นก็คือ Kenneth Rose VS Aaron Frankie ใน Ladder Match ครับ!!
David : คู่นี้จะเป็นยังไง ใครจะเป็นผู้ชนะเข้ารอบการแข่งขันชิง IWO Champion เป็นคนสุดท้าย ต้องรอชม
สักครู่ครับ
.
.
.
.

Uprising Show 4.11.12 220px-Chris_Hero_ROH

เพลง It’s My Life ดังขึ้น!!
Kenneth Rose เดินออกมาพร้อมกับเสื้อคลุมแล้วจับมือคนดูบ้าง แล้วก็บ่นๆไปตามทางแล้วก็ชูศอกให้กล้อง แล้วบอกว่า “วันนี้ฉันจะมาอัดไอ้สวะนั่นให้น๊อค!!” แล้วเดินขึ้นเวทีจากนั้นก็เดินไปขึ้นเชือกเส้นที่ 2 ที่มุม TB แล้วถอดเสื้อออก โยนลงเวที จากนั้นก็กระโดดลงมาจากเชือก

Richard : การแข่งขันการปล้ำ 1 ยก แมทช์การปล้ำแบบ Ladder Match ในการแข่งขันในรอบตัดเชือกรอบแรกชิง IWO Champion, แนะนำคนแรก จาก Perth, Australia สูง 6 ฟุต 4 นิ้ว น้ำหนัก 225 ปอนด์ “The Elbow Specialist” Kenneth Rose!!

Uprising Show 4.11.12 Tumblr_mco6rpUorp1rylu3go1_400

เพลง Black in Black ดังขึ้น!!
Aaron Frankie เดินออกมาแบบยิ้มให้คนดูแล้วเดินไปเรื่อยๆจนถึงเวทีแล้วขึ้นมุมทั้งสี่ด้าน แล้วชูมือขึ้นพอครบทั้งสีด้านแล้วก็จ้องหน้าของ Kenneth!!

Richard : คู่ต่อสู้ของเขาจาก Hollywood, Florida สูง 6 ฟุต 2 นิ้ว หนัก 220 ปอนด์ “The Intelligence” Aaron Frankie!!

Match 4 : Kenneth Rose VS Aaron Frankie Ladder Match : IWO Champion Qualifying Match

Uprising Show 4.11.12 644066_374908952598173_1246151079_a vs Uprising Show 4.11.12 530796_374908869264848_1816123808_n

แก๊งๆๆๆๆๆ
เริ่มแมทช์แล้วครับ!! ทั้งสองคนจ้องหน้ากันเหมือนแค้นกันมาเป็นชาติๆ เลยครับ!! แล้วจ้องไปที่บันได้ที่อยู่รอบๆ เวทีครับ จากนั้นทั้งสองคนวิ่งเข้าไปอัดกระหนำหมัดกันแล้วครับ!! ต่อย!! ต่อย!! ต่อย!! กันใหญ่เลยครับ!! Kenneth ต่อย!! Aaron ต่อยคืน!! ต่อยกันไปเรื่อยๆเลยครับ Aaron ต่อย!! คนดูเฮ!! Kenneth ต่อยคืน!! คนดูก็เฮเช่นกัน แต่ดูเหมือน Aaron จะแรงดีกว่าครับ ต่อย Kenneth รัวไปติดกับมุมเลยหล่ะครับ!! ต่อยไม่ยั้งไม่มีใครห้ามนี่เป็นแมทช์ปีนบันไดครับ!! Kenneth มึนครับ!! Aaron เดินออกมาจากมุมแล้วจับ Kenneth มาจัดการ Snap Scoop Slam ลงไปกันพื้นเวที “โครม!!” Kenneth เจ็บหลังไปเลยครับ!! Kenneth เงยหน้าขึ้นมาแล้ว Aaron วิ่งไปเด้งเชือกแล้ว Dropkick แต่ Kenneth หลบได้ครับ จากนั้น Kenneth วิ่งไปเด้งเชือกแล้ว Running Knee Strike ใส่ Aaron ครับ!! Aaron เซไปติดกับเชือกแล้วครับ Kenneth เดินตามไปแล้ว Elbow Strike ไปที่หน้าของ Aaron!! Elbow Strike อีก!! “ปั๊ก!!” “ปั๊ก!!” “ปั๊ก!!” เอามีแถม “ปั๊ก!!” ไปอีกทีนึง มีแถมๆ Aaron มึนไปเลยหล่ะครับ!! Kenneth จับ Aaron มาแล้ว German Suplex!! “ตึง!!” Aaron เจ็บเลยครับ!! Kenneth จับ Aaron ลุกขึ้นมาแล้วเหวี่ยงไปติดกับเชือก แล้ว Kenneth วิ่งตามไป Flash Kick แต่ Aaron ดึงเชือกลง!! Kenneth ตกลงไปล่างเวทีแล้วครับ!! Kenneth เจ็บหลังไปเลยหล่ะครับ!!

Aaron ตามลงไปล่างเวทีครับ!! แล้วจับ Kenneth มาแล้วจัดการ Overhead Belly to Belly Suplex!! ลงไปกับพื้นคอนกรีต Kenneth เจ็บหนักเลยครับ Aaron จับ Kenneth มาแล้วเหวี่ยง Kenneth ไปชนกับที่กั้นคนดู แต่ Kenneth เหวี่ยง Reverse ได้ Aaron เลยเข้าไปชนกับที่กั้นคนดู!! Aaron เจ็บเลย!! Kenneth จับ Aaron เอาหัวไปโขกกับที่โต๊ะผู้บรรยาย แต่ Aaron เอามือค้ำกับโต๊ะเอาไว้ แล้วศอกกระทุ้งท้องของ Kenneth ศอกกระทุ้ง!! ศอกกระทุ้ง!! Kenneth ถึงกับจุกไปเลยครับ Aaron เลยจับหัว Kenneth มาแล้วเอาหัวกระแทกโต๊ะผู้บรรยายคืน!! “ตึง!!” แต่ Aaron ไม่พอใจกระแทกไปอีก “ตึง!!” “ตึง!!” Kenneth มึนแล้วครับนอนหลับคุกเข่าลงไปที่โต๊ะแล้ว Aaron ไปจับบันไดมาแล้วจะวิ่งเอาบันได้ไปกระแทกหัวของ Kenneth แต่ Kenneth กระโดด Dropkick สวนไป Aaron โดนบันไดกระแทกตัวเอง มึนล้มลงไป!! Kenneth ได้โอกาสจับ Aaron มาแล้ว Australian Leg Sweep “ตุ๊บ!!” Aaron เจ็บครับ!! แล้ว Kenneth รีบ Armbar ต่อเลยหล่ะครับ Aaron เจ็บแขนครับ!! Kenneth ปล่อย Aaron แล้วรีบเอาบันไดขึ้นไปบนเวทีครับ!! ข้างบนจะมีกระเป๋าอยู่พร้อมกับใบเซ็นสัญญาเข้ารอบต่อไป Kenneth จึงรีบขึ้นไปบนบันไดแล้วจะไปเอาใบเซ็นสัญญาที่อยู่ข้างบน แต่ Aaron ลุกขึ้นมาแล้วจับบันไดอีกอันไปสอยใส่ Kenneth ครับ!! Kenneth มึนแล้วร่วงลงมาพื้นเวที Aaron วางบันไดที่จับไว้ลงแล้วจับ Kenneth มาใส่ Inverted Headlock Backbreaker!! Kenneth เจ็บหลังครับ!!

Aaron รีบขึ้นไปบนบันไดที่ Kenneth กางไว้ครับ จะไปเอากระเป๋ามาแล้วครับ!! Kenneth ค่อยๆลุกขึ้นมาแล้วจับกางเกงของ Aaron ไว้ครับ!! Aaron พยายามจะเตะ Kenneth ครับ แต่เตะไม่โดน Kenneth เลยจับ Aaron มาใส่ Powerbomb จากบันไดครับ!! Aaron เจ็บหลังไปเลยครับ!! Kenneth จับบันไดอีกอันมาแล้วเอาไปวางไว้ที่มุม แต่เมื่อหันหลังกลับมาเจอ Aaron วิ่งเข้าไป ปั๊ม!! กับมุมที่ Kenneth เอาบันไดมาแขวนไว้เลยครับ!! Kenneth เจ็บหลังมากเลยครับ ตัวแอ่นไปแอ่นมาแล้วโดน Aaron จับมา Powerbomb ไปชนกับบันไดที่พิงกับมุมไว้ครับ!! Kenneth เจ็บอีกแล้วครับ!! แต่ Aaron ก็เหนื่อยเช่นกันเลยขาอ่อนล้มลงไปทั้งคู่เลยนะครับ จากนั้นทั้งสองคนค่อยๆลุกขึ้นมาแล้วไปอัดกันอีกครับ!! แต่ Kenneth ใส่ Elbow Strike!! เอาซะ Aaron มึนไป Kenneth เลยจับ Aaron มาแล้วใส่ Tilt-a-whirl Backbreaker ครับ!! Aaron เจ็บหลังครับ!! Kenneth จับ Aaron ลุกขึ้นมาแล้วเหวี่ยง Aaron ไปเด้งกับเชือก Aaron เด้งเชือกมาแล้ว Kenneth จะเสย แต่ Aaron วิ่งเข้าไป Dropkick to Knee ไปซะก่อน!! Kenneth เจ็บเข่าไปเลยครับ!! แล้ว Aaron จับ Kenneth มา Snapmare แล้วก็วิ่งเด้งเชือกไป Dropkick เต็มๆหน้าของ Kenneth เลยครับ!! Kenneth ตาลอยหลับลงไปเลยครับ Aaron เตรียมตัวรอ Kenneth ลุกขึ้นมาแล้วจัดการด้วยท่านำร่องครับ!! Kenneth ค่อยๆลุกขึ้นมาแล้วเจอ Aaron จับมาใส่ Nerubilzar (Swiss Uppercut) แต่ Kenneth ไม่ยอมครับ!! รีบวิ่งไปพิงเชือก Aaron ตามไปเจอ Kenneth เตะท้อง!! Aaron จุกครับ!! แล้วเจอ Kenneth เตะ Kangaroo’s Kick (Mafia Kick) ไปเต็มๆ Aaron ล้มทั้งยืนครับ!!

Kenneth รีบขึ้นไปบนบันไดอีกแล้วครับ จะไปเอากระเป๋าแล้วหล่ะครับ!! Aaron ค่อยๆลุกขึ้นมาแล้วหล่ะครับ ปีนขึ้นไปบนบันไดอีกฝั่งหนึ่งครับ แล้วไปต่อยกับข้างบนบันไดแล้วครับ!! Aaron ต่อย!! Kenneth ใส่ศอก!! Aaron ต่อยอีก!! Kenneth ใส่ศอกอีก!! อัดกันไปมาๆ Kenneth ผลัก Aaron หล่นลงไปแต่ Aaron เอาขายั้งพื้นไว้ได้พอดี เลยไปบันไดข้างของ Kenneth แล้วจัดการอัด Kenneth อัดๆๆๆๆๆ!! แล้ว Kenneth ก็ร่วงลงมาแล้ว Aaron รีบวิ่งไป Kazureilen (Spear) แต่ Kenneth หลบได้แล้วจับ Aaron มาไปอัดกับบันไดที่พิงอยู่ที่มุม Aaron มึนแล้วหันมาหา Kenneth เจอ Kenneth จัดการเผด็จศึก The Blade of Perth (Rolling Elbow) ไปเต็มๆ Aaron เลยครับ!! Aaron หลับไปเลยครับ!! Kennethเลยรีบไปเอากระเป๋าครับ “กึกๆ” “กึกๆ” ได้มาแล้วครับ Kenneth ได้กระเป๋ามาแล้วครับ แล้วก็ชนะ Aaron ไปครับ!!

Richard : Here you Winner!! “The Elbow Specialist” Kenneth Rose!!

.
.
.
.

Uprising Show 4.11.12 Alberto-del-rio-stylish-entrance-pictures

กล้องตัดไปที่ CEO Eric Brian กำลังจะเดินไปที่สังเวียนสำหรับการเลือกผู้เข้าร่วมที่เข้ารอบ ว่าใครจะต้องเจอกับใครในอาทิตย์หน้า

Announcer’s Table

Johnny : อ่าวหล่ะครับ.... ช่วงต่อไปนี้จะเป็นช่วงคัดเลือกผู้เข้ารอบการแข่งขัน ว่าใครจะต้องพบกับใครแมทช์อะไร ในอาทิตย์หน้าครับ
David : ใช่แล้วหล่ะครับ ซึ่งผู้เข้ารอบก็ครบทั้ง 4 คนแล้วหล่ะครับ นั่นก็คือ Rick Barton, Chris Anderson, CM Brooks และก็ Kenneth Rose ที่เพิ่งจะชนะแมทช์บันไดไปเมื่อกี้ครับ
Johnny : ครับ!! ซึ่งใครจะได้พบกับใครก็ต้องรอรับชมในช่วงนี้เท่านั้นแหล่ะครับ
David : รอรับชมได้อีกสักครู่นะครับ.....
.
.
.
.

Uprising Show 4.11.12 Alberto-del-rio-stylish-entrance-pictures

เพลง MK Ultra ดังขึ้น!!
CEO Eric ก็เปิดตัวออกมาพร้อมกับไมค์แล้วไปทักทายคนดูที่มารับชม แล้วก็เดินขึ้นไปบนเวที

Uprising Show 4.11.12 552_375278552561213_328365336_n

CEO Eric : หลายๆคนคงจะทราบกันแล้วว่าใครเป็นผู้ที่เข้ารอบการแข่งขันในรอบแรกนะครับ
CEO Eric : ก็มี Rick Barton, Chris Anderson, CM Brooks และก็ Kenneth Rose ซึ่งแต่ละคนต้องออกมาเลือกคู่ต่อสู้ที่จะสู้ประมือกันในอาทิตย์หน้า
CEO Eric : และสามารถเลือกแมทช์ที่พวกเขาต้องการจะปล้ำได้อีกด้วยหล่ะครับ....
CEO Eric : ขอเชิญผู้เข้ารอบทุกท่านออกมาด้วยครับ

Uprising Show 4.11.12 Amazing-Red-tna-superstar-1

เพลง I am Remix ดังขึ้น!!
Rick Barton ใส่ฮู๊ดคลุมหัวเดินออกมาแล้วครับ!! Rick เดินไปถึงฉากก็เปิดฮู๊ดออกแล้วกางมือพลุพุ่งขึ้นมา แล้วก็วิ่งสไลด์ขึ้นเวทีแล้วม้วนตัวขึ้นมาพร้อมกับมีพลุพุ่งขึ้นรอบเวทีแล้ว ก็กางมือแล้ว Rick ก็ตะโกน I am Champion!!! แล้วก็เข้าไปจับมือกับ CEO แล้วไปรอคนอื่นออกมา

Uprising Show 4.11.12 Jeff_Hardy_by_RomRomz

เพลง No More Word ดังขึ้น!!
แล้วไฟดับทั้งสนาม แล้วมีแสงสีเขียวเปิดไปทั่วสนาม แล้วค่อยๆมีกลุ่มหมอกควันลอยขึ้นมา จากนั้น Chris Anderson ก็ทะลุออกมาจาก หมอกควัน มองไปรอบๆสนามแล้ว มีพลุหลากสีขึ้นมา 1 ชุด!! แล้วเดินขึ้นไปบนเวที จากนั้น Chris ก็เข้าไปจับมือกับ CEO เช่นกันแล้วก็ไปจ้องหน้า Rick Barton สักพักแล้วก็ไปรอที่มุม

Uprising Show 4.11.12 Tumblr_lrr18cd5NF1qcpcoho1_500

เพลง Cult of Personality ดังขึ้น!!
CM Brooks เดินออกมาแล้วนั่งคุกเข่าจากนั้นก็ตะโกนไปว่า “Best in the World” แล้วก็เดินขึ้นเวทีไป แล้วก็เดินเข้าไปจับมือกับ CEO แล้วก็รอที่มุมแล้วตะโกนใส่ทั้ง Chris และ Rick ว่า “I’m the Best in the World!!”

Uprising Show 4.11.12 Images?q=tbn:ANd9GcQE-YBIKRvQg19TtRCZXqQr7eOOFOwiD1gQq02N1r2qS1pKA8yxsdPLkfH4YA

เพลง It’s My Life ดังขึ้น!!
Kenneth Rose เดินออกมาพร้อมกับเสื้อคลุมแล้วจับมือคนดูบ้าง แล้วก็บ่นๆไปตามทางแล้วก็ชูศอกให้กล้อง แล้วบอกว่า “วันนี้ฉันจะมาน็อคคนอีก” แล้วเดินขึ้นเวทีจากนั้นก็เดินไปขึ้นเชือกเส้นที่ 2 ที่มุม TB แล้วถอดเสื้อออก โยนลงเวที จากนั้นก็กระโดดลงมาจากเชือก แล้วเดินเข้าไปดูแชมป์ IWO Champion แล้วจับมือกับ CEP แล้วก็เดินไปที่มุมแล้วบ่นๆ

Uprising Show 4.11.12 5534%20-%20Raw%20alberto_del_rio%20microphone%20suit%20wwe

CEO Eric : ตอนนี้ทุกคนก็ออกมากันครบแล้ว ขอเสียงเชียร์ต้อนรับพวกเขาด้วยครับทุกท่าน

คนดูเฮ!!! ให้ทั้ง 4 คน

CEO Eric : ทุกคนคงจะรู้กันแล้วนะว่าชั้นให้พวกนายออกมาทำไม? ใช่ไหม? หรือใครยังไม่รู้
Kenneth : ใช่ๆ ชั้นรู้แล้ว และก็เลือกคู่ต่อสู้ได้แล้วด้วยหล่ะ คุณ CEO Eric ชั้นอยากจะเจอกับไอ้ธรรมดาอย่าง CM Brooks จะได้ไหม?

Uprising Show 4.11.12 Cm-punk

CM Brooks : ชั้นธรรมดาหรอ? ไอ้ คว-าย ชั้นไม่ใช่คนธรรมดา ชั้นคือ “The Best in the World” แกไม่เห็นคนที่เพิ่งว่าชั้นไม่มีอะไรเมื่อไม่นานมานี้หรอ?
CM Brooks : คนที่ดูถูกชั้นจะต้องได้บทเรียนเหมือนกับไอ้เตี้ยนั้น.... คนต่อไปนั่นก็คือแก Kenneth โอเคชั้นเลือกแกก็แล้วกัน

CEO Eric : งั้นอาทิตย์หน้า Kenneth Rose VS CM Brooks ก็แล้วกัน แล้วไม่ขอเจอกันในแมทช์อะไรเลยหรอ?
Kenneth : ชั้นถนัดทุกแมทช์อยู่แล้ว ให้เจ้าธรรมดานั่นมันเลือกเลยก็ได้..... หรืออยากเจอชั้นใน Ladder Match อีกก็คงจะรู้ผลแล้วว่าใครชนะ
CM Brooks : งั้นชั้นขอเจอแกในแมทช์ Street Fight ไปเลย....
Kenneth : ได้!! แล้วอย่ามาร้องไห้ที่หลังหล่ะ.... ไอ้ธรรมดาเอ๋ย แกมันไม่ใช่ “The Best in the World” ชั้นตะหากที่คือ “The Best” ตัวจริง!!
CM Brooks : รึจะเอากันตอนนี้เลยไหมหล่ะ.... มาพิสูจน์ให้ทุกคนได้รู้เลยว่าใครเป็น “The Best in the World” ตัวจริง.....

CEO Eric : พอเลยๆ พวกนายหน่ะ.... งั้นถ้า CM Brooks VS Kenneth Rose แล้ว แสดงว่าอาทิตย์หน้า Chris Anderson จะได้เจอกับ Rick Barton หน่ะสิ.....
CEO Eric : นี่ก็เป็นแมทช์ที่หน้าดูไม่ใช่เล่นเลยนะว่า “The Best” Rick Barton เจอกับ “The Greatest” Chris Anderson ดูซิว่าใครมันจะเป็นที่สุดของจริง!!
Chris : ไม่มีปัญหาเลย..... ที่ชั้นจะได้เจอกับ CM Brooks หรือ Kenneth Rose หรือตัวแก Rick Barton
Chris : เพราะว่าชั้นคือ “The Greatest one in the World!!” ที่แท้จริง ไม่ใช่ทั้งแก แก หรือใครๆบนเวทีทั้งนั้น
Rick : แกหน่ะหรอ? “The Greatest one in the World!!” ไม่ใช่แน่เพราะว่าอาทิตย์หน้าชั้นจะเตะแกออกไป เพราะชั้นคือ “The Best kick in the World!!” แล้วก็จะเป็นแชมป์ IWO Champion คนแรกในประวัติศาสตร์ IWO!!

Uprising Show 4.11.12 Images-8_display_image

Chris : อ๋อหรอ? จะเป็นแชมป์ IWO Champion ทั้งๆที่แกเข้ารอบมาได้เพราะชนะฟาวล์เนี่ยนะ
Chris : ตัวแกยังสู้ Kevin Mizani ที่ปล้ำแบบเก้ๆ กังๆ ไม่ได้เลยอย่ามาโม้ดีกว่า
Chris : ชั้นตะหากเว้ย!! ที่จะเป็นแชมป์ IWO Champion คนแรกในประวัติศาสตร์
CM Brooks : เฮ้ยๆ พวกแกคงไม่ลืมนะว่า “The Best in the World” คนนี้ยังอยู่ในเส้นทางการแข่งนี้อยู่ พวกแกหน่ะ ได้แค่ฝันถึงมันเท่านั้น
Kenneth : “The Best in the World” คือชั้นตะหาก ไอ้ธรรมดา!! แกมันจะต้องตกรอบต่อไปโดยชั้นอย่างแน่นอน
Rick : พวกแกไม่มีใครเป็น “The Best in the World” ทั้งนั้น คนที่เป็น “The Best” จริงๆคือชั้น Rick Barton หรือผู้ที่จะเป็นแชมป์ IWO Champion ตะหาก

CEO Eric : พอก่อน..... พอ!!! Rick Barton จะต้องพบกับ Chris Anderson แต่จะเจอกันแมทช์อะไรพวกแกยังไม่ตกลงกันเลย?!
Rick : ขอเป็นแมทช์ตามที่ชั้นถนัดก็แล้วกันขอเป็น TLC Match เลย
Chris : ได้!! ว่าแต่มีบันไดชั้นก็ถนัดหมดแหล่ะ
CEO Eric : โอเค!! งั้นอีกคู่คือ Rick Barton VS Chris Anderson ใน TLC Match
CEO Eric : ที่ชั้นเรียกพวกนายออกมาก็มีอีกเหตุผลนึง
CEO Eric : ก็คือให้พวกกมาอัดกันยังไงหล่ะ

แล้ว CEO Eric ก็เดินลงเวทีไป จากนั้นผู้ที่เข้าร่วมแข่งขันกันทั้งหมดก็ตะลุมบอลกันใหญ่เลยครับ!! Chris อัดกับ Rick ส่วน CM Brooks ก็อัดกับ Kenneth อัดกันไปกันมาเลยครับ CM Brooks เซไปติดเชือก แล้ว Kenneth วิ่งไปหา Brooks แล้ว Clothesline แต่ Brooks เอาเข่าดักไว้ Kenneth มึนไปติดเชือกเช่นกัน!! เจอ Brooks จัดการ Roundhouse Kick ไปเต็มๆหัวของ Kenneth แล้ว Kenneth มึนจึงหล่นลงไปล่างเวที ส่วนอีกด้าน Rick Barton กำลังเตะเจาะยางของ Chris ครับ!! เตะไปเตะมาแล้วเจอ Chris จับขาเอาไว้ แล้ว Chris ก็ Clothesline คืน!! Rick ล้มลงไปลุกขึ้นมาไปพิงเชือก เจอ Chris กระโดด Dropkick ไปเต็มๆหน้าจน Rick หล่นลงไปล่างเวทีเช่นกัน ข้างบนเหลือแต่ CM Brooks และ Chris Anderson อยู่บนเวทีครับ Chris ขอจับมือ Brooks!! ตอนแรก Brooks ก็ไม่ค่อยไว้ใจสักเท่าไหร่ แต่ Chris ยังยื่นมือขอจับอีก Brooks เลยเข้าไปจับมือกับ Chris!! แต่ Chris ไม่ปล่อยมือของ Brooks แล้ว Chris ก็เตะไปที่ท้องของ Brooks แล้วจับ Brooks ใส่ Enigma Twist (Twist of Fate) “ตึง!!” Brooks หลับไปเลยครับ!! จากนั้น Chris ก็กวัวมือเรียก Rick Barton แต่ Rick ค่อยๆถอยออกไป แล้ว Kenneth มาลาก Brooks ที่นอนหลับไปแล้วมาอัดล่างเวทีเป็นอันจบรายการไป

Uprising Show 4.11.12 1351261301_9016_jeff-hardy

---------------- Incarnate Wrestling Online ----------------

Uprising Show 4.11.12 AzoZLW
ขึ้นไปข้างบน Go down

Uprising Show 4.11.12
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» XOF : Uprising Show 19.03.13
» Uprising Show 11.11.12
» XOF : Uprising Show 26.03.14
» Uprising Show 18.11.12
» Uprising Show 2.12.12