IWO - Incarnate Wrestling Online
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Second Returns of the Incarnate Wrestling Online (2018 - Present)

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

Peacekeeper Show 15.6.13

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Factor-1
Administrator
Administrator
Factor-1

Peacekeeper Show 15.6.13 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Peacekeeper Show 15.6.13   Peacekeeper Show 15.6.13 EmptyTue Jun 18, 2013 4:45 pm

Peacekeeper Show 15.6.13 HZbLW4
Incarnate Wrestling Online Present

Peacekeeper Show 15.6.13 EaBbdn
Thursday Night "Peacekeeper" Show

We will fight

Your love will never fade even when we fail
In you we find strength for you're our shelter
We refuse to fall
This is our battle cry can we make it last until our last breath

Yeah
I know that you'll remain the same today and forever
Will there ever be strength to stand for the calling in my heart?
With every passing moment I pray am I ready?
With every passing moment I pray
Yeah

Now that our time is near we hold our own until the end
Fight with every breath with faith don't look back
We fight for the Truth
Yeah
We fight for the Truth

Yeah

We hold true and battle on
Put yourself to the test
Fight through your strong holds until there is nothing left

Peacekeeper Show 15.6.13 WuMFMH

เปิดรายการมาด้วย Sr Warrior ที่เดินออกมาพร้อมกับไมค์เลยครับ!!

Peacekeeper Show 15.6.13 Bd4Osh

Sir: ทําไมครับทําไม.. ทําไม Pro ของผมถึงได้กระจอกเช่นนี้ ฝีมือของผมนั้นเหนือเขาขึ้นไปอีก!!
Sir: Bryan คือสวะที่แท้จริง คุณไม่สมควรที่จะมาเป็น Pro ของผมตั้งแต่แรกแล้วดวยซํ้าไป
Sir: ผมไม่อยากจะอยู่กับคนที่ห่วยอย่างคุณอีกต่อไปแล้ว สวะอย่างคุณ ผมไม่ต้องการ และผมจะเดินไปในเส้นทางของตัวเอง !!

ไม่นานนัก Bryan ก็เดินออกมาเช่นกัน ด้วยสีหน้าที่ไม่พอใจกับ Rookie ของเขานัก !!

Peacekeeper Show 15.6.13 X2vuip

Bryan: ใครกันที่กระจอก!! ใครกันที่เป็นสวะที่แท้จริง!! ชั้นน่ะเมพสุดแล้วโว้ย!!
Bryan: คนไม่ไม่ได้เรื่องนะคือแกเจ้า Rookie น่าโง่ ชั้นน่ะเก่งกว่าแกตั้งเยอะ!! แกบังอาจมาเรียกคนเก่งๆ อย่างชั้นว่าสวะได้!!
Bryan: ไอ้ Rookie ไม่ได้เรื่องอย่างแกเนี่ย ชั้นไม่สนใจหรอกเฟ้ย!! จะไปตายที่ไหนก็ไป ตรูไม่เกี่ยวเว้ยย

ซักพัก Kenneth Rose และ Bick Chester ก็ออกมาดูความน่าสมเพศของสองผู้นี้ สุดท้ายทั้งสองคู่ก็ท้าทายและท้าเจอกันในแมตช์แทคทีม

Match1 (Rookie v.s Pro)
Peter Caplor v.s Barnie Cooper

เริ่มแมตท์มาทั้งคู่จับมือให้เกียรติซึ่งกันและกัน Rick เห็นถึงกับงงเลยครับ ตะโกนบอก Peter ว่าจะไปจับมือกับมันทำไมว้ะ !! จากนั้นทั้งคู่ก็เริ่มเข้าหากัน เป็น Peter ที่โชว์ความไวเล่นเอา Barnie ถึงกับงงก่อนที่ยิ้มให้ Peter แล้ว Barnie ก็บิดมาเป็น Side Headlock Peter ดิ้นหลุดรวบกดทันที 1..................ได้หนึ่งเดียว Barnie วิ่งเข้ามาแล้วม้วนไปด้านหลังใส่เป็น German Suplex แต่ Peter ยืนได้ Barnie หันมาเจอ Drop Kick เต็มหน้าถึงกับหงายท้อง Peter กด 1................ได้หนึ่งเดียว Peter ลากคอ Barnie ขึ้นมาแล้วเหวี่ยงเจอ Reverse Peter เด้งเชือกมาแล้ว Springboard crossbody ปั๊ก !!! เจอ Barnie สวนด้วย Smile For Me (Codebreaker) กลางอากาศ Peter หลับเลยครับ แล้ว Barnie ก็พลิกศพมากดทันที 1.......................2................................Barnie หันมาถามกรรมการว่าทำไมไม่ 3 ปรากฏว่า Rick แอบเอาขาของ Peter มาพาดเชือกไว้แต่กรรมการไม่เห็น กรรมการบอกขาของ Peter พาดเชือกอยู่ Rick ขึ้นมาหัวเราะเยาะ Barnie หมั่นไส้ Big Boot เข้าไปเต็มหน้า Rick ลงไปนอนเจ็บอยู่ข้างล่าง Peter อาศัยจังหวะนั้นรวบกดทันที 1.............2................3 ชนะไปในทันที

Result : Winner by Pinfall "Peter Caplor"

Peacekeeper Show 15.6.13 Justin-Gabriel-and-matt-hardy-wwe-nxt-pictures-1-200x300

เหลือเชื่อครับ Peter สามารถเอาชนะ Barnie ไปได้แบบรวบกด Barnie ฟื้นขึ้นมาแล้วตบมือแสดงความยินดีให้กับ Peter ทันใดนั้นเอง Rick ก็ขึ้นมาบนเวทีพร้อมถือไมค์ไว้ในมือ

Rick : เห้ย !! Barnie แกกระจอกหว่ะ...
Rick : แกแพ้เด็กฉัน แกมันไม่ได้เรื่อง
Rick : แกไม่มีทางเอาชนะฉันได้
Rick : แกมัน................

ปั๊ก !!! Rick โดน Smile For Me (Codebreaker) หลับไปอีกหนึ่งดอก แล้ว Barnie ก็เดินกลับไป ปล่อยให้ Peter ยืนงงอยู่บนเวที
.
.
.
.

Backstage

Brian กำลังเถียงอยู่กับ Warriors

Peacekeeper Show 15.6.13 20111027_exclusive_dbryan_c

Brian : เห้ย !! ไอ้ห่วย !! คืนนี้แกอยู่เฉยๆ ไม่ต้องทำอะไรทั้งสิ้น
Brian : ฉันจะจัดการกับไอ้สองคนนั้นเอง
Brian : ส่วนแกไม่ต้องทำอะไรทั้งสิ้น
Brian : จะเป็นตัวถ่วงฉันซะเปล่า

Sir : หรอ ?
Sir : ใครกันแน่ที่เป็นตัวถ่วง ห้ะ !!
Sir : แกเป็นโปรที่ไม่ได้เรื่อง
Sir : ฉันนี่ซวยจริงๆที่ได้คนอย่างแกมาเป็นโปร
Sir : ถ้ารู้ว่าฉันต้องได้แกมาเป็นโปร
Sir : ฉันอยู่คนเดียวดีกว่าเว้ย !!

Brian : แกคิดว่าฉันภูมิใจในตัวแกมากว่างั้น !?
Brian : จะบอกให้นะว่ามันน่ารำคานมาก
Brian : ที่ฉันต้องมาเสียเวลาอยู่กับแกเนี่ย
Brian : รู้มั้ยว่าแกเป็น Rookie ที่ห่วยแตกที่สุดแล้ว
Brian : และแกก็ไม่มีทางชนะอย่างแน่นอน
Brian : ตอนนี้แกอยู่อันดับ 7
Brian : ฉันว่าไม่แน่คืนนี้แกอาจจะโดนคัดออกก็ได้นะ 5555

Sir : ไสหัวไปซะไปเฮงซวย !!
Sir : ฉันต้องการจะอยู่คนเดียว

Brian : แกนั่นแหละไสหัวไปซะ !!
Brian : แกเป็นแค่ Rookie
Brian : แกไม่มีสิทธิ์อะไรมาออกคำสั่งกับโปรอย่างฉัน
Brian : จะไปตายที่ไหนก็ไป !!!

แล้ว Warriors ก็เดินออกไปอย่างอารมณ์เสียสุดๆ
.
.
.
.

Match2 (Rookie v.s Rookie)
Chris Saintsimon v.s Mario Gomez

เริ่มแมตช์มาทั้งคู่อัดกันไม่ยอกครับ!! อัดกันซ้ายขวาหน้าหลักพลัดกันได้เปรียบไม่มีใครเป็นสองรองใครตลอด!! แต่พอตัดมากลางๆ แมตช์ Chris เร่มจะจู่โจมและเล่นงาน Mario ซะจนไม่มีทางสู้!! สุดท้าย Mario ที่โดนอัด และไม่รู้จะสู้ต่ออย่างไรจึงต้องโกงง!! โกงสถานเดียวครับงานนี้!! Mario ใช้จังหวะที่กรรมการเผลอ เล่นงานทั้งจุดอ่อน!! และจิ้มตาของ Chris ซะเสียทรง ก่อนที่ Mario จะกลับมาเป็นฝ่ายที่ได้เปรียบแทน !! Mario เล่นงาน Chris คืนได้เยอะทีเดียวครับ!! พอตัดกลับมาท้ายแมตช์ Chris โฉยโอกาสจับ Mario ใส่ท่าไม้ตายกดนับสามชนะไปเลยครับ !!

Result : Winner by pinfall "Chris Saintsimon"

Peacekeeper Show 15.6.13 Q03IgL

ในขณะที่ Chris กำลังฉลองชัยชนะอยู่นั้น Jack ก็เดินขึ้นมาบนเวทีด้วยสีหน้าที่ไม่ค่อยพอใจซักเท่าไหร่พร้อมไมค์ในมือ

Peacekeeper Show 15.6.13 DeanAmbrose2_crop_650x440

Jack : ฉันสอนแกว่าไง ห้ะ !?
Jack : ไหนหล่ะสิ่งที่ฉันสอน ?
Jack : ไหนเลือด ห้ะ !!
Jack : แกไม่เคยทำได้ตามที่ฉันสอนแกเลย
Jack : แกคือ Rookie ของฉัน
Jack : ฉันไม่ชอบพวกที่ปิดบังตัวเอง
Jack : ฉันไม่ชอบพวกใส่หน้ากากเพื่อปิดบังหน้าตาตัวเอง
Jack : เพราะฉะนั้น คืนนี้ และเดี๋ยวนี้ แกต้อง
Jack : ถอดหน้ากากซะ !!!

Chris ยืนเงียบอยู่ซักพักเหมือนจะลังเลว่าจะถอดหรือไม่ถอด

Jack : ถอดดิว้ะ !! ไม่ได้ยินที่ฉันพูดหรือไง !?

Chris ตัดสินใจถอดหน้ากากทันที

Peacekeeper Show 15.6.13 Evan%2Bbourne%2Bwweplus%2Bwps

Jack : หึหึ !! เยี่ยมมาก
Jack : จากนี้ไปแกก็จะต้องทำตามทุกอย่างที่ฉันบอกโดยที่ไม่ต้องปิดบังอีกต่อไป

แล้วทั้งคู่ก็เดินลงเวทีไป Jack ตะโกน I Want To See a Blood ตลอดทาง
.
.
.

Match3 (Rookie v.s Rookie)
Haido Gasdor v.s Edward Michael

สั่นระฆังปุ๊บ Haido พุ่งเข้าใส่ดัน Edward ไปจนติดมุมแล้วเอาไหล่กระแทกๆๆๆ จนกรรมการต้องมาห้าม Edward ฉวยโอกาสดีดตา Haido แต่กรรมการไม่เห็น แล้วรวบกดทันที 1...............ได้หนึ่งเดียว Edward กระทืบๆๆๆๆ มันส์เค้าเลยครับ Edward ลากคอ Haido ขึ้นมาแต่ Haido ดึงแขน Edward มาใส่ Gastor Taste (Kimura Lock) อย่างรวดเร็ว Edward ร้องลั่น ตีกลองรัวเลยครับ Haido ชนะไปแบบสบายๆ

Result : Winner by submission “Haido Gasdor”

Peacekeeper Show 15.6.13 Brock-lesnar-returns

มีการแข่งขันวิ่งแข่งโดยกติกาก็คือจะให้เหล่า Rookie วิ่งทีละคน โดยจะวิ่งจากจุดเปิดตัวขึ้นไปยังบนเวที ใครทำเวลาได้ดีที่สุดจะเป็นผู้ชนะและได้ไปหนึ่งแต้ม และเป็น Chris Saintsimon ที่ชนะการแข่งขันนี้ไป

Peacekeeper Show 15.6.13 Bourne

Match4 (Tag Team)
Kenneth Rose & Bick Chesters v.s Brian Bryan & Sir Warriors

มาถึง Sir ไม่รอช้าวิ่งไปทุบๆๆๆๆๆๆๆ Bick ก่อนครับแต่ Bick ก็ผลักออกไปครับ Sir วิ่งมาโดน Samoan drop  เต็มๆครับ Sir จุกครับค่อยๆเดินเซเข้ามา Bick จับ Sir เหวี่ยงไปพิงกับ TB ครับก่อนจะวิ่งมา bigboot ครับแต่ Sir หลบได้ Bick เขาติดกับ TB Sir รีบวิ่งมารวบกด.....1.....2.....ได้แค่สองครับ Sir จิกหัว Bick ขึ้นมาแล้วใส่ suplext แต่ Bick ดิ้นหลุดครับแล้ววิ่งไปแทค Rose เข้ามาครับ Sir จะวิ่งมาอัดครับ Rose หลบได้แล้วใส่ German Suplex ครับ Sir เดินเซครับ Rose เตรียมใส่ The Blade of Perth(Rolling Elbow ) ครับแต่ Sir หลบได้ครับ Rose หันมาโดนสวนด้วย shurikenger (Regal-Plex) ครับ Sir กด...1....2....3 สะที่ไหน สองครับ Bick วิ่งมาเตะที่หัวของ Sir จนมึนเลยครับ Bryan วิ่งมา dropkick Bick ตกเวทีด้วยครับ

Rose ไม่รอช้าจิกหัว Sir ขึ้นมาแล้วลากคอ Sir ไปแทคกับ Bick ครับ Bick ไม่รอช้าชกเต็มๆหน้า Sir เลยครับ Bick ใส่ revese chinlock Sir ครับแต่ Sir อาศัยจังหวะจิ้มตาครับ Bick เจ็บสิครับ Sir เดินไปแทค Bryan แต่ตีมือแรงมากครับ Bryan ไม่รอช้าวิ่งมากระทืบๆ Bick ซ้ำ Bryan จิกหัว Bick ขึ้นมา Reverse STO ครับ Bick ค่อยๆลุกขึ้นมา Bryan รีบวิ่งไปเด้งเชือกใส่ Running High Knee เต็มๆหน้าครับ Bick มึน Byan ปีนขึ้น TB ครับ Bryan กระโดดมาใส่ Angry Drop Kick (Missile Drop Kick) เต็มๆครับ Bryam กด....1.....2ได้แค่สองครับ Bick ดิ้นหลุด Bryan รีบวิ่งมาใส่ DDT ก่อนจะปิดบัญชีด้วยท่า The Angry Lock (No Lock) ครับ Bick ดิ้นครับ ไหวไหม ไหวไหม ไหวไหม Bick ไม่ไหวแล้ว ตบมือยอมแพ้ครับ

Result : Winner by submission "Sir Warrior & Brian Bryan"

แต่เดี๋ยวครับ กรรมการเดินออกมาครับแล้วบอกว่าเมื่อกี้ Bick เอาขาพาดเชือกไว้ครับแต่ Sir แอบมาเอาออกครับ Bryan กับ Sir งง ครับ Bryan ต่อว่า Sir ครับกรรมการเลยสั่งให้แมตดำเนินต่อครับ Bryan เดินไปแทค  Sir เข้ามาครับ Bick โมโหครับรีบวิ่งไปยำ Sir เละเลยครับ Bick วิ่งไปเด้งเชือกใส่ Pure Rush(Spear) เต็มๆครับ Sir จุกเลยครับ Sir เดินเซไปพิง TB ครับ Bick ไม่รอช้าวิ่งมาใส่  Light Aura(Stinger splash) เต็มๆครับ Sir ล้มทั้งยืนครับ Bick ปิดบัญชีด้วยท่า Iron Chester(Cobra clutch) Sir เริ่มไม่ไหวแล้วครับหน้ามืดจะยื่นมือไปแทค Bryan ครับแต่ Bryan เดินหนีครับ Sir ไม่ไหวแล้วครับตบมมือยอมแพ้ครับ แปะๆๆๆๆๆๆๆๆ

Result : Winner by Submission "Kenneth Rose & Bick Chesters"

In The Ring

เหล่า Rookie ทั้ง 8 คนยืนอยู่บนเวทีเรียบร้อยแล้ว

Peacekeeper Show 15.6.13 21020421_Article-FULL_JustinRoberts

Mike : เอาหล่ะครับ
Mike : ถึงเวลาที่ทุกคนรอคอยแล้ว
Mike : วันนี้เราจะได้รู้กันแล้วหล่ะครับ
Mike : ว่าใครจะต้องถูกคัดออกเป็นคนแรก
Mike : ขอให้เหล่าโปรลงคะแนนได้เลยครับ

และผลการจัดอันดับก็ปรากฏขึ้นบนจอ TT

1.Haido Gasdor
2.Peter Caplor
3.Bick Chesters
4.Chris Saintsimon
5.Edward Michael
6.Mario Gomez
7.Sir Warriors
8.Mr.Jobber (Eliminated)

Peacekeeper Show 15.6.13 Santino

Mike : ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ Jobber
Mike : คุณไม่ได้ไปต่อ

ทันใดนั้นเอง Barnie Cooper ก็ขึ้นมาพูดบนเวที

Peacekeeper Show 15.6.13 Chris+Jericho+MIC

Barnie : ขอบคุณทุกๆคนที่เป็นกำลังใจให้ผมสองคนอาจจะเป็นเพราะ
Barnie : ผมเป็นโปรที่ไม่ดีผมขอโทษทุกๆคนครับ

พูดเสร็จ Barnie จะเดินเข้าไปจับมือ Jobber ครับ แต่ Jobber เดินไปไม่ยอมจับมือสร้างความมึนงงให้ทุกคนเป็นอันจบรายการไป

---------------- Incarnate Wrestling Online ----------------

Peacekeeper Show 15.6.13 AzoZLW
ขึ้นไปข้างบน Go down

Peacekeeper Show 15.6.13
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» Peacekeeper Show 23.5.13
» Peacekeeper Show 6.6.13
» Peacekeeper Show 29.6.13
» Peacekeeper Show 20.7.13
» Peacekeeper Show 21.7.13