IWO - Incarnate Wrestling Online
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Second Returns of the Incarnate Wrestling Online (2018 - Present)

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

War Zone 27 / 4/ 2017

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Harley's Rules
Newbie Wrestler

War Zone 27 / 4/ 2017 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: War Zone 27 / 4/ 2017   War Zone 27 / 4/ 2017 EmptyThu Apr 27, 2017 9:02 pm

Dark Match : Altair Karim เอาชนะ The Kid ไปได้ด้วยท่า Syria Empire (Imploding 450 Splash)

เฟี้ยว ตูมๆๆๆๆๆๆ ตูมๆๆๆ เฟี้ยว พลุเปิดรายการถูกจุดขึ้นอย่างมโหฬารแฟนๆต่างตะโกน LOW!!! LOW!!! ละแล้วก็ได้เวลาของ War Zone!!!!

War Zone 27 / 4/ 2017 TfiBYLD

John : สวัสดีครับผม  John Conway!!!

Sammy : และผม Sammay Armstrong!!! กลับมาพบกันอีกครั้งน่ะครับในโชว์ War Zone
Sammy : วันนี้เราก็จัดกันที่ สนาม Hiroshima Sun Plaza Hall เมือง ฮิโรชิม่า ประเทศญี่ปุ่นั้นเองครับ

John : ญี่ปุ่นก็เป็นประเทศหนึ่งที่ มีวัฒนธรรมเกี่ยวกับมวยปล้ำมานานแล้วน่ะครับ นานมาหลายร้อยปีเลยทีเดียว
John : และวันนี้ก็เป็นโอกาสดีครับที่ทาง โชว์ War Zone ได้มาจัดที่ ญี่ปุ่น ดินแดนที่เจริญทั้งด้านอารยธรรม    และ เทคโนโลยี

Sammy : จากโชว์ตอนที่ผ่านมาเราก็ได้แชมป์โลกคนใหม่ครับ นั้นคือ หัวหน้ากลุ่ม Masked “The Ace” Alpha
Sammy : ก็เรียกได้ว่าเป็น Moment ที่สร้างความช๊อคให้แฟนๆมากครับ Bobby นี่เขาก็น่าสงสารน่ะครับ สู้ป้องกันแชมป์แถบตาย
Sammy : สุดท้ายเสียทั้งแชมป์ ทั้งแฟน

John : ทั้ง Davey Whelan ก็ใช่ย่อยน่ะครับ อุตส่าห์เปลี่ยนพิธีกรสาวของทางเรากลายเป็น Harley Quinn เฉย !!
John : ทางเราก็ตังเสียตังค์จ้าง พิธีกรมาใหม่อีก......
John : ส่วนแมทซ์ป้องกันแชมป์ LOW Warlord Champion เมื่อสัปดาห์ที่แล้วก็ใช่ย่อยน่ะครับ เรียกได้ว่ามันสุดติ่งกระดิ่งแมวเลยทีเดียว
John : ทั้ง KKP กับ Gamma ทำได้ดีมากครับ คนดูต่างชื่นชมในฝีมือของทั้งคู่ สุดยอดจริงๆ

Sammy : ผมว่าทาง Devil เขาแค้น KKP อยู่แน่ครับ ดูทรงแล้ว นักมวยปล้ำสายแว้นผู้นี้คงเตรียมการแก้แค้นไว้เรียบร้อย
Sammy : ดูกันต่อดีกว่าครับว่าโชว์ War Zone ในสัปดาห์นี้จะออกมาเข้มข้นแค่ไหน

เพลง “Break Orbit (Heel Ver.)” ดังขึ้น ครับ!! คนดูนี่โห่ต้อนรับเลยครับ!! Booo!!! Alpha เดินออกมาพร้อมเข็มขัดแชมป์ LOW Superior Champion ที่พาดอยู่บนบ่าครับ!! Gamma กับ Beta เดินขนาบข้างออกมา!!  Alpha เดินมาถึงเวทีก่อนจะหยิบไมค์ขึ้นมา

War Zone 27 / 4/ 2017 13712225_1772791532977510_41533116_n.jpg?ig_cache_key=MTMwMDExMDkxMDEyMzIxNzExMw%3D%3D

Alpha :  พวกคุณจะโห่อะไรกันมากมาย... ไม่เห็นรึไงว่าหน้าตาของสมาคมอยู่ตรงนี้!!!!!! อนาคตของ  LOW  ยืนอยู่ตรงหน้าพวกท่าน!!
Alpha : ผมถามถึงหลักความจริงง่ายๆ ... ถ้าพวกคุณมาเป็นผมจะปล่อยให้โอกาสทองที่อยู่ตรงหน้านี้หลุดลอยไปไหม...
Alpha : ก็ไม่... ผมเห็นแล้วว่านี้คือโอกาสทอง และผมจึงใช้มัน!!!!!!!! นี่แหละที่เขาเรียกว่า “การปล้ำอย่างชาญฉลาด!!”
Alpha : อีกอย่างคุณก็เห็นว่า ตัวแชมป์โลกคนก่อนมันมีปัญหา มันไม่สมควรเป็นแชมป์ด้วยซ้ำ!!  มีปัญหาครอบครัวอยู่แท้ๆ พาเรื่องรักๆใคร่ๆมาเกี่ยวกับการปล้ำ
Alpha : แล้วดูสิผลเป็นไง!!!.....สุดท้ายก็เสียแชมป์.... รักษาไม่ได้ทั้งคนรักทั้งเข็มขัด....แพ้ภัยตัวเองแท้ๆ
Alpha : ในเมื่อแชมป์คนเก่าไม่สมควรเป็นแชมป์ ผมนี่แหละขึ้นมาแทนเขา!! คนที่ถูกต้อง คนที่เหมาะสมจะเป็นหน้าตาของสมาคม
Alpha : ขอเชิญ สมาชิกคนต่อไปแสดงความเห็น

War Zone 27 / 4/ 2017 Son-of-havoc

Beta : สั้นๆง่ายๆในคืนนี้ฉันจะใช้สิทธิ์ที่ฉันมี!! ฉันจะท้าชิงแชมป์ LOW Warlord Champion จาก KKP
Beta : และในคืนนี้ Masked จะเป็นแชมป์ครบทุกเส้น!!!!!!!!..... ครบทั้ง LOW!!!!!!!
Beta : แล้วถ้าเกิดมีไอ้หมาอย่าง Nero ออกมาขัดจังหวะล่ะก็....... คราวนี้จะไม่มีคำว่าปราณีจาก “The King” ผู้นี้
Beta : เชิญสมาชิกคนสุดท้าย!!

War Zone 27 / 4/ 2017 Resized_Dragon-Azteca-Jr

Gamma : อะแฮ่มมมมมมมมมมมม.................. สวัสดีไอ้พวกยุ่นปี่ตาตี่ทั้งหลายฉัน Gamma!!!! หวังว่าหลายๆคนคงรู้จักกันแล้ว!!
Gamma : คนอื่นเขาพูดไปหมดล่ะ ... เลยล่ะกัน... อีกไม่นานนัก Masked จะได้ครอบครองแชมป์ทุกเส้นของ LOW
Gamma : เมื่อนั้นแหละพวกเราจะผงาด พวกเราจะยิ่งใหญ่ พวกเราคือกลุ่มนักมวยปล้ำที่แข็งแกร่งสุดใน LOW!!
Gamma : …. และนั้นก็หมายถึงอำนาจในการควบคุม LOW!!!!.........ต่อไปนี้อะไรที่มันไม่เข้าที่เข้าทาง
Gamma : อะไรที่มันดูไม่มีความเป็นมวยปล้ำ...มันจะต้องถูกจัดระเบียบซะใหม่!!!
Gamma : ไอ้ค่ายๆนี้มันจะได้กลายเป็นค่ายมวยปล้ำที่แท้จริงสักที!!!.. ไม่ใช่รวมพลคนบ้าสติแตก!!

พอพูดจบคนก็โห่ครับ!!!!!!!! Boooooo!!! เพลง “X Gon' Give It To Ya” ดังขึ้นครับ!! คนดูเฮ!!!! Bobby Barone เดินออกมาสีหน้าเขายังดูซีเรียสอยู่ครับ!! Bobby เดินขึ้นมาบนเวที มาจ้องหน้า Alpha เจ้าของแชมป์คนปัจจุบัน!!!

War Zone 27 / 4/ 2017 Zigglerref4

Bobby : ....แกนี่มันหน้าตัวเมียอย่างที่ Nero ว่าไว้จริงๆ ไอ้ฉันก็นึกว่าคนอย่างแกมันจะกล้าเผชิญหน้ากับฉันตรงๆ
Bobby : แสดงให้เห็นถึงความเป็น นักมวยปล้ำที่แท้จริงของแก แต่เปล่าเลย!!! แกมันก็ไอ้ขี้ขลาดจอมฉวยโอกาสคนหนึ่ง!!
Bobby : โฆษณาชวนเชื่อทำเป็นหลอกลวงคนดู ว่าจะนำค่ายมวยปล้ำไปสู้ทิศทางที่ถูกที่ควร ถุย!!!!!!

คนดู : เฮ!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Bobby : แล้วก็ทำมาอ้างว่าฉัน มีปัญหาเรื่องความรักระหว่างการปล้ำ ทำให้ฉันเสียแชมป์!!
Bobby : มันไม่ใช่แกเหรอที่พาพวกมารุมกระทืบฉันจนกระชากแชมป์ไปจากฉันได้!!!

Alpha : เพราะจิตใจของแกมันไม่พร้อมที่จะเป็นแชมป์โลกต่างหาก แกมัวแต่หมกหมุ่นกับผู้หญิงคนเดียวมากไป!!
Alpha : เพราะผู้หญิงหรือเปล่าที่ทำให้แกรู้สึกไขว้เขว ทำให้แกรู้สึกสับสน!!! มันทำให้จิตใจแกตกต่ำ
Alpha : และก็สุดท้ายเพราะไอ้ความรักของแกนี่แหละที่มันกระชากแชมป์จากแกไป!!
Alpha : ถ้าแกในตอนนั้นยังมีจิตใจที่พร้อมจะสู้กับฉันจริง แกคงจะเอาชนะฉันไปได้…..
Alpha : เพราะแกมันก็ปรามาสฉันไว้ว่าฉันมันไอ้ นักมวยปล้ำจอมปลอมไม่สมชื่อ
Alpha : แต่ไอ้แชมป์มหาชนอย่างแกก็ปราบฉันไม่ได้ มันก็หมายความว่าแกมัน ของปลอมยิ่งกว่าฉันซะอีก

คนดู : โห่!!!!!!!!!!!!!! Boooo!!!!!!!!!!!!!!

ไม่ทันไรครับ!!!! เพลง คราวนี้ คนดูโห่หนักมากครับ!! Davey Whelan เดินออกมาพร้อม Crowny ครับ!!! Davey กับ Crowny เดินมาจนถึงเวทีแล้วขึ้นเวทีไป!!! Davey ก็หยิบไมค์ขึ้นมาครับ พร้อมทั้งจ้องหน้าทั้ง 2 ครับ!! แววตาเขาบ่งบอกถึงความพึงพอใจ!!

War Zone 27 / 4/ 2017 Photo

Davey : คุณ…………. หน้ากาก…. Alpha สิน่ะ….. ผมว่าคุณควรขอบใจ ผมน่ะที่ผมทำให้คุณได้แชมป์โลก
Davey : งั้นเพื่อเป็นการตอบแทนน้ำใจผม ผมว่าผมควรได้สิทธิ์ชิงแชมป์น่ะ!!!

คนดู : โห่!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! (มึงขอแมวๆงี้เลยเหรอว่ะ)

Alpha : แกคิดว่าแกเป็นใครถึงมีอภิสิทธิ์มาของชิงแชมป์หน้าด้านๆแบบนี้ นี้เป็นครั้งที่ 2 แล้วที่แกทำแบบนี้
Alpha : ซึ่งครั้งนี้อย่าหวังเลยว่าจะได้สิทธิ์นั้นบอกเลยไม่!!!!!!!!

Davey : คุณเองก็อย่าหวังเลยล่ะกันว่าจะได้แชมป์เส้นๆนี้ถ้าไม่มีผม ไม่ใช่ผมเองเหรอที่ทำให้จิตใจของ แชมป์คนก่อนอ่อนแอ
Davey : ไม่ใช่ผมเหรอที่ทำให้ Bobby Barone ตกต่ำถึงขีดสุด ทำให้เขาไม่สามารถป้องกันแชมป์ของเขาได้
Davey : ที่ผมพูดถูกไหมจ๊ะ ทูลหัว!!!

Crowny : จริงแท้แน่นอนจ้า…. Puddin ใช่ไหม Bobby ที่รัก!!!!!!!! พอขาดฉันไปแล้วหัวใจเธอว้าวุ่นเลยสิถ้า อิอิอิอิ
Crowny : ใครกันหนอ………ใครกันที่ถ้าคิดถึงอยู่ทุกวัน!!! ที่ทำให้เธอกระวนกระวายใจ สุดท้ายก็อันจะเป็นทำอะไร!!
Crowny : โธ่ๆ ช่างน่าสงสารจัง Baby อดีตแชมป์โลก สุดท้ายก็กลายเป็นหมาเน่าอกหักตัวหนึ่ง!!!!

Bobby : ตอนนี้ฉันไม่อยากฟังคำพูดเพ้อเจ้ออะไรของพวกแกทั้งนั้น!!! ยัยบ้า Crowny ตอนนี้ฉันทำใจได้แล้ว!!
Bobby : ฉันกลับมาเป็นปกติเหมือนเดิม เป็น The Golden Knee คนเดิม!!! และฉันพร้อมแล้วที่จะกระชากเข็มขัดคืน!!
Bobby : ฉันขอใช้สิทธิ์ชิงแชมป์ใน Conflict ที่จะถึง!!!!!!

เพลง “Glass Shatter” ดังขึ้นครับ!!!! คนดูกรี๊ดลั่น!!! Bove Barone เดินออกมาตรงบริเวณที่เปิดตัว!!!!!!!!!!! เขาก็ชูมือขึ้นทั้ง 2 ข้าง คนดูเฮ!!!!!!!!!!!!!

www.wrestlezone.com/assets/uploads/2015/12/stone-cold-steve-austin.jpeg" border="0" alt=""/>

Bove : พอๆๆๆๆ นี่เวทีมวยปล้ำเว้ย!! ไม่ใช่ละครรักน้ำเน่า พูดอยู่นั้นเรื่องผู้หญิง!! กูรำคาญ!!!!!!!!!!!!
Bove : ไอ้ Davey มึงชักจะหลายรอบแล้ว!!!!!!!! ตั้งแต่เอาเลือดหนูให้กูแดก!!!! ไม่พอมึงยังมาขอชิงแชมป์หน้าด้านๆ 2 รอบอีก!!
Bove : บอกเลยรอบนี้มึงหมดสิทธิ์!! ไอ้หัวขวาน!!!

คนดู : เฮ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Davey : ……. หึหึ คุณ…

Bove : มึงไม่ต้องมีแต่ ไม่ต้องมาอิดออด จะเรียกร้องอะไรมากมายเป็นเด็กอนุบาลรึไง!!! สิทธิ์มีแค่ไหนใช้แค่นั้น!!
Bove : ถ้ามึงเรียกร้องมาก เดี๋ยวกูจะให้พวกมึง 2 คนโรคจิต ไปพุ่งหลังสัก 1000 ยกหน้าห้องกู!!!! จะได้หายๆบ้า!!!
Bove : ส่วนมึงไอ้ Alpha ขอแสดงความยินดีกับมึงด้วยที่ได้แชมป์โลก ไม่เสียแรงที่อุตส่าห์เอาชนะกูมา!!!
Bove : แต่มึงก็อย่ามาห้าวค่ายนี้กูคุมกูใหญ่เหมือนเดิม!!!! และใน Conflict!!! มึงต้องเจอกับ Bobby Barone ใน Extreme Rules Match!!!

คนดู : เฮ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Bove : ส่วนคืนนี้กูกลัวมึงว่าง เพราะฉะนั้นไอ้ Alpha กูจะให้มึงเจอกับ Dead Devil แก้เหงา!!!!

Davey : คุณ GM…..

Bove : มึงมีอะไรอีกสราสสสสสสส!!!!!

Davey : ข้างหลัง….

War Zone 27 / 4/ 2017 Roman%2BReigns%2BAttack%2BTriple%2BH%2BRAW%2BBack%2BStage

Urah เข้ามาทุบ Bove จากด้านหลังครับ!! เฮ้ยโดนแบนแล้วมาได้ไง!!! ไม่สนครับ!! Urah ทุบ!! ทุบ!! Bove ก็สวนครับต่อยกลับ!! ต่อย!! พากันไปหลังฉากทั้งคู่ครับ!!!!!!!!!!! แล้วภาพก็ตัดไป

======================= Back Stage ==========================

แมร่งไอ้ 2 คนนี้มันต่อยกันมาถึงหลังฉากครับ คิดดูกรรมการ ทีมงานมาห้ามมันก็ไม่ฟัง!!!! Bove ต่อย!! ต่อย!! ต่อย!! ต่อย!! Urah เซไปติดถังดับเพลิงครับ!!! Bove ต่อย เจอ Urah ถังดับเพลิงฉีดใส่!!!

ฟู่!!!!!!!!!!!!!!!!!

Bove เสียจังหวะครับ!!!! Urah จับ Bove เหวี่ยงทะลุประตูออกไป!! โครมมมมม!!!!! Bove กระเด็นออกไปนอกร้านจอดรถนู่นครับ!!!!!!! ทีมงานจะเข้ามาล๊อคตัว Urah แต่เจอ Urah ผลักจนกระเด็น!!!!! Bove ลุกขึ้นมาเจอ Urah วิ่งเข้าไปถีบหน้าครับ!!!!!!! ………… Bove นอนยาว!! Urah ตรงไปที่รถทีมคันหนึ่งครับซึ่งดูเหมือนจะกำลังออกไปซื้อของ!!! Urah ตรงไปกระชากตัวทีมงานคนนั้นลงจากรถครับ!!!............ ก็ขึ้นไปนั่งบนที่นั่งคนขับ!!!!!!!!! Bove เริ่มได้สติลุกขึ้นมาเจอ...Urah ขับมาชน!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Bove นี่กระโดดหลบโหยงเลยครับ!!!!!! …….. เกือบไปครับ!! ตอนนี้เหล่าทีมงานเริ่มมารุมกันเยอะ Urah เห็นท่าไม่ดีครับ เลยขับรถเผ่นออกไปเลย!!!... Bove นี่ทำท่าจะวิ่งตามครับ แต่ก็คิดอะไรดีๆออกแล้วก็วิ่งกลับเข้าไปที่โรงรถ!!! ดุเดือดจริงครับคู่นี้!!!!

============================= Promo =============================

สัปดาห์หน้ามาแน่ครับสำหรับ Altair Karim นักมวยปล้ำเชื้อสายซีเรีย ผู้มีลีลาเหินเวหาอันน่าตื่นตะลึง!!!

War Zone 27 / 4/ 2017 Blogroll_9y3y

=====================================================

Match 1
Norman Cunningham vs. X – 24

เป็นแมทซ์แรกที่ทาง Norman ได้มาเปิดตัวกับ LOW ครับโดยเจอกับ X – 24 โดยทั้งคู่ต่างงัดฝีไม้ลายมือ เทคนิคออกมากันอย่างเต็มที่ และ Norman ก็ได้โชว์ถึงลีลาเหินเวหาของตน + กับ น้ำใจนักกีฬาและความเป็นผู้ดีในแมทซ์สุดท้ายก็เป็น Norman ที่เหนือกว่าเอาชนะ X – 24!!!

Here’s your winner “British Grenadier” Norman Cunningham!!!

War Zone 27 / 4/ 2017 Jack-gallagher

คนดูต่างตะโกน “British Grenadier!!!”  Norman ขึ้นไปไป Tb ทำท่าคำนับคนดูอย่างผู้ดีครับ ก่อนจะชู 2 นิ้ว สัญลักษณ์แห่งชัยชนะถือว่าเปิดตัวได้ดีครับ

===================================================

ณ  สนาม KKP ใส่ชุดสูทอย่างหล่อครับ เขาพาดเข็มขัดแชมป์ไว้บนบ่า ซึ่งก็มีพวกตากล้องทั้งแฟนคลับมารุมถ่ายรูปกันใหญ่เลยครับ!!! แต่แล้ว Beta ก็เดินมาหาครับ

War Zone 27 / 4/ 2017 Seth-rollins

Beta : สวัสดี KKP แชมป์ LOW Warlord Champion ............

KKP : สวัสดีเช่นกัน........... คงมาขอชิงแชมป์อีกสิน่ะ!!!!!

Beta : ใช่............ เมื่อสัปดาห์ที่แล้วถึงแม้เพื่อนของฉันจะพลาดท่าพ่ายแพ้ให้กับแกไป
Beta : แต่คราวนี้ไม่มีทางแน่ เพราะ ฉะนั้นคนนี้ Beta จะเอาแชมป์มาครอบครอง!!
Beta : และไม่มีใครหยุดฉันได้.... เพราะ Masked คือกลุ่มที่แข็งแกร่งที่สุด!!!
Beta : ไม่ว่าจะอยู่ในสถานการณ์ใด 1 – 1 ต่อเป็นกลุ่มพวกเราก็คือของจริง

KKP   : ฉันไม่รู้น่ะว่านายจะคิดยังไง แต่การเจอกันของเราคงจะสร้างแมทซ์อันสุดยอด...เหมือนครั้งก่อนที่ฉันเจอเพื่อนนาย
KKP : ไอ้มันสมกับคำว่า มวยปล้ำที่แท้จริงหน่อย!! และหวังว่าหลังแมทซ์ เราจะไม่มีข้อขัดแย้งกินแหนงแคลงใจกัน

Beta : ........ ตามนั้น

Beta เดินจากไปครับ!!! เหล่าสื่อมวลชนต่างฮือฮา คืนนี้มีแมทซ์ชิงแชมป์อีกแล้ว!!!! และหลายคนต่างคิดว่าทั้ง Beta กับ KKP จะสร้างแมทซ์อันสุดยอดออกมาให้ประจักษ์แก่สายตาชาวญี่ปุ่น

===================================================

เพลง “Rebirting” ดังขึ้นครับ Wilson S. Atlas เดินออกมาพร้อมกับ Edwin Decker คนดูโห่ดิครับ!! Wilson ทำเดินเก๊กหล่อออกมา ทำตัวหน้าหมั่นไส้น่าถีบจริงๆครับ !! Edwin เดินไปเปิดเชือกให้เจ้านาย Wilson เข้าไปในเวทีก่อนจะหยิบไมค์มาพูด

War Zone 27 / 4/ 2017 The-miz-4

Wilson : สวัสดีชาว ฮิโรชิม่า ทุกคน ฉันชื่อ Wilson S. Atlas
Wilson : ใน The Reich ที่ผ่านมาถึงฉันจะพลาดแชมป์โลกไปก็ไม่เป็นไร!! หนทางมันยังอีกยาวไกล
Wilson : เพราะยังไงสักวันฉันผู้นี่แหละจะขึ้นมาผงาดเอง!!! เจิดจรัสเหนือความเกลียดชังของพวกแก!!!

คนดู : Boooo!!!! (มึงเป็น John Cena รึไงว่ะ)

Wilson : แต่ในเมื่อสัปดาห์ที่ผ่านมาฉันก็ได้เอาชนะ นักมวยปล้ำเชื้อสายเอเชียต่ำต้อยคนหนึ่ง!!
Wilson : มันผู้นั้นอ้างตัวว่าเป็นเทพ อ้างตัวว่าเหนือกว่าผู้อื่น!! อ้างตนเป็น “The Demi – God”
Wilson : มันคือ Shūsaku Mutō!!!!

คนดู : “Crunch him Muto!!!” แปะๆๆๆๆ “Crunch him Muto!!”

Wilson : โอ๊ย เหตุการณ์แบบนั้นมันไม่มีวันเกิดขึ้นหรอก เพราะมันผู้นั้นมันกากกว่าฉันยังไงล่ะ
Wilson : ไอ้พวกเอเชียก็เป็นแบบนี้ทุกคนแหละ อ่อนแอ...... ขนาดไอ้ Muto ที่ว่าแน่ๆใน ญี่ปุ่น
Wilson : มาเจอกับฉันยังแพ้เลย.......................เฮ้อ สมแล้วที่พวกแกมันแพ้สงครามโลก ไอ้ประเทศขี้แพ้!!!

คนดู : BOOO!!!!!!!!!!!!!!!!! BOOOO!!!!!!!!!!!!! โห่ดิครับมาด่าประเทศเขา

ไฟเปลี่ยนเป้นสีทองครับ เพลง “Demi – God” ดังขึ้น!!!  คนดูเฮดังสนั่นสนามเลยครับ!! Shūsaku Mutō!!!! เดินออกมาช้าๆเต๊ะมาดนิ่งๆครับ!! Wilson จ้องกลับไปด้วยสายตาที่บ่งบอกถึงความไม่พอ!! Muto เดินมาเรื่อยๆจนถึงเวทีครับ!! Edwin รีบเอาตัวมาบังเจ้านายไว้!!! Muto จ้องหน้า Edwin พักหนึ่งครับ!! แต่ทาง Wilson บอกให้ Edwin หลบไปครับ

War Zone 27 / 4/ 2017 3d95b089dckazuchikaokada

Wilson : อ้าว...ออกได้ก็ดี ไอ้ยุ่น!!!! ยอมรับกับความพ่ายแพ้ครั้งก่อนไม่ได้รึไง!!!!

Muto :.. ฉันออกมาเพราะเหม็นหน้าพวกขี้โม้บางตัวต่างหาก ชนะฉันได้ครั้งเดียว โม้ไป 3 บ้าน 8 บ้าน
Muto : ด่าฉันคนเดียวไม่พอ เสือกด่าเหมารวมประเทศด้วย!!! จะบอกให้ว่า ญี่ปุ่นคือชาติที่ยิ่งใหญ่!! ชาติแห่งอาทิตย์อุทัย
Muto : ชาติของฉันมีวิถีนักรบ มีศักดิ์ศรี มีวัฒนธรรมประเพณีมายาวนาน... ไม่ได้ปลูกฝังให้คนคดโกงเหมือนชาติของแก

คนดู : ………….. เฮ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Muto :  โกงจนชนะกู แล้วมันภูมิใจอะไรกันหนักกันหนา อยากรู้เหมือนกันว่าถ้าไม่มีไอ้เบ้ นี่แกจะมีน้ำยาสักเท่าไหร่เชียว!!

Edwin ทำท่าจะเอาเรื่องครับ แต่ Wilson รีบห้ามไว้!!!!!!!!!

Wilson : งั้นเอางี้ไหม Muto ถ้าแกเอาชนะ Edwin ได้................. ฉันจะยอมเจอแกใน Conflict ที่จะถึง!!!!!
Wilson : ใน Flag Match!!!!!!!!!!! ใครชนะ จะมีสิทธิ์เหยียบย่ำธงชาติของผู้แพ้!!!!!!!!
Wilson : พิสูจน์ไปเลยว่า นักมวยปล้ำชาติไหนมันจะเหนือกว่ากัน!!!!

Muto ยิ้มครับ แล้วก็พยักหน้าซึ่งบ่งบอกว่าตกลง!! แมร่งเล่นเรื่องเชื้อชาติกันเลย!! Edwin กับ Muto ถอดเสื้อคลุมออกรอปล้ำเลยครับ!!!

Match 2
Shūsaku Mutō  vs. Edwin Decker
(If Muto win He will Join Match Against Wilson)

แมทซ์นี้ก็ดำเนินไปค่อนข้างดีครับ Edwin ก็ได้โชว์ฝีมืออกมาบ้างส่วน  ทาง Muto ก็โชว์เหนือครับแก้ท่าของทาง Edwin ได้เกือบทุกท่า และด้วย เบสิค และชั้นเชิงที่เหนือชั้นกว่าทำให้ Muto ค่อนข้างจะเป็นฝ่ายคุมเกมส์ แต่ทาง Wilson ก็แอบหาช่องเล็ก ช่องน้อยมาโกงบ้างครับ แต่สุดท้าย Edwin ก็ชนะไปด้วยท่า Shioki (One-Winged Angel)

Here’s your winner “The Demi – God” Shūsaku Mutō

www.wrestlezone.com/assets/uploads/2016/05/Kazuchika_Okada-wiki-1.jpg" border="0" alt=""/>

ก็เป็น Muto เอาชนะ Edwin ไปได้ครับ!! Wilson รีบลากศพลูกน้องของตนลงมาข้างล่างครับ!! แล้วก็พากันพยุงกลับ!! เอาเป็นว่าเจอกันแน่ครับใน Conflict!! ภายใต้กติกา Flag Match ครับ!!!! Muto ยืนผงาดอยู่บนเวทีครับ!!!!! Wilson มันซนครับไปดึง ธงชาติญี่ปุ่นมาจากมือผู้ชมแถวนั้นเฉยครับ!! แค่นั้นไม่พอครับ!!! Wilson หยิบไฟแช๊คขึ้นมาครับ แล้ว เผาธงชาติญี่ปุ่น ต่อหน้าชาวญี่ปุ่นทั้ง สนามกว่า 6000 ชีวิต!! คราวนี้แหละ เสียงก่นด่าแสบแช่งนานับเหลือคณาจากคนดู ดังขึ้น!!!!! Wilson กับ Edwin เห็นท่าไม่ดีครับ รีบเข้าไปหลังฉาก!! Muto นี่เห็นแล้วเดือดดาลยิ่งนักครับ!!!!!

War Zone 27 / 4/ 2017 Japanese-flag-burning

======================= Rest’s Room ==========================

Joe Zack นักมวยปล้ำหน้าใหม่กำลังคุยกับเพื่อนของเขา Jess Willard อยากออกรส

War Zone 27 / 4/ 2017 103851629-matt-damon-xlarge_trans_NvBQzQNjv4BqdtOw4hB7lWcrAFojYZ2XEK02VQT6XhEWMIwOXdx7beM

Joe : เฮ้ เพื่อนฉันอยากปล้ำแล้วว่ะ ทำไมวันนี้ไม่มีคิวให้ฉันปล้ำเลย

Jess : คิดมากน่า Joe ได้มาอยู่ในโชว์นี้ก็บุญโขแล้วเพื่อน กินตังค์ฟรีๆไม่ต้องออกแรง ไม่ต้องทำอะไรเลย!!
Jess : ถนอมร่างกาย ถนอมแรงไว้ไปตีกะหรี่ดีกว่า คืนนี้เราได้มาเกือบ 5000 ดอลล่าร์เชียวน่ะดูนี่สิ!!! (Jess ขวักเงินออกมานับครับ)

Joe : เฮ้อ...นายนี้ไม่เปลี่ยนเลยจริงๆน่ะ เห็นแก่เงินเหมือนเดิมตั้งแต่ ประถม!!!

Jess : โลกนี้มันขับเคลื่อนด้วยไอ้แบงค์สีเขียวนี้นายก็รู้ เพราะงี้ไงฉันถึงรักมัน!!!!!! 55555+
Jess : ว่าแต่นายช่วยไปหยิบขนมเค้กในชั้นวางให้หน่อยสิ

Joe : ออ ได้!!

แล้ว Joe ก็ลุกขึ้นมา ............ปั้ก!!!! ไม่ได้ดูตาม้าตาเรือเลย Joe ลุกไปชน Gamma ครับ!!!!

War Zone 27 / 4/ 2017 El_dragon_azteca_jr_____1_by_zerbxo-da8eor0

Joe : โอ๊ะ ขอโทษครับคุณ....

Gamma : ฉันชื่อว่า Gamma เว้ย!!! แกนี่ไม่มีตาไว้ประดับหน้ารึไงว่ะ ไม่เห็นเหรอว่าฉันเดินมา!!!

Joe : ต้องขอโทษจริงๆ ผมไม่ทันได้สังเกต

Gamma : แกนี่มันซื่อบื้อจริงๆ!!!! มาจากอังกฤษแท้ๆแต่กับทำตัวเหมือนกับคนเป็น ออทิสติก!!
Gamma : ทำคนอื่นเขาเดือดร้อนไปทั่ว..... ถ้าแกลองเปลี่ยนไปชนไอ้ Bove ป่านนี้แกคงโดนกระทืบตายไปแล้ว

War Zone 27 / 4/ 2017 B396270b9cd6808e9c7d37ad20479332

Jess : เฮ้ยๆๆๆๆ นี่แกคิดว่าแกใหญ่คับฟ้ามาจากไหนว่ะ!! ชนนิดชนหน่อยทำอย่างกับบ้านแตก
Jess : เพื่อนฉันก็พูดดีๆด้วยแล้ว แกยังมาทำถ่อยทำสถุนใส่เพื่อนฉันอีก!!!!!!! แกนี้มันหน้าตัวเมียสมชื่อจริงๆ

Gamma ได้ยินก็หัวร้อนครับจะตรงไปเข้าไปดึงคอเสื้อ Jess แต่ Joe เข้ามากันไว้ครับ!! Gamma ผลัก Joe ออกไปก่อนถุยใส่หน้า Joe!!!! แล้วก็เดินจากไป!!  Joe  หยิบผ้าเช็ดหน้ามาเช็ดแล้วกลั่นอารมณ์โกธรไว้ครับ!!!!!....... ไอ้ Gamma มรึง!!

=====================================================

Match 3
Beta vs. KKP
Single Match For LOW Warlord Champion

แก๊งๆๆๆ เริ่มแมทซ์ครับ!! มาดูกันว่าแมทซ์นี้มันจะมันหยดขนาดไหน!! ทั้งคู่เดินวนไปรอบๆเวทีครับแล้วก็เข้าประลองกำลังกัน!!! ประลองไปประลองมา Beta บิดมา Sidehead Lock ได้ครับ!!! KKP จะแก้ยังไง KKP พยายามดันตัว Beta ออกครับ แต่ไม่ออกแกล๊อคไว้แน่นเกิน!!! KKP สปริงตัวกระโดดมายืนด้านหน้า Beta!! เล่นเอาซะ Beta งง !!! KKP ยิ้มให้อย่างโชว์เหนือครับ!!! Beta ฟันศอกใส่!! KKP ก้มหลบได้!! KKP ผลัก Beta ไปเด้งเชือก!!! KKP รอหนุน Beta วิ่งกลับมาเตะ KKP ซะหงาย!! KKP ยืนมึน!! Beta อาศัยจังหวะนี้วิ่งไปเด้งเชือกเสริมแรงมา Kill Shot (Brogue Kick)!! KKP ก้มหลบได้ครับ!!! Beta หันกลับมาเจอ KKP เตะท้องเสียบเข้าล๊อคเตรียม Brutallizer (Pedigree)!!! นี่ก็รีบเกิน!!! Beta ไม่ยอมครับดิ้นหลุดออกมาแล้วใส่ Discus Lariat!! เป็นจังหวะเดียวกับที่ KKP ใส่ Clothesline Beta พอดี!! ปั้ก!! ล้มลงไปนอนทั้งคู่ครับ!! เริ่มแมทซ์มาก็ใส่กันไม่ยั้งแล้วครับคู่นี้!! จะมันหยดเหมือนครั้งก่อนรึเปล่า ทั้งคู่ก็ลุกขึ้นมาได้พร้อมกันครับ แต่เป็น Beta ที่ลุกขึ้นมาได้ก่อนนิดหนึ่งครับ แล้วก็เสยหมัดเข้าหน้า KKP!! ต่อย!! ต่อย!! ต่อย!!! Beta เหวี่ยง KKP ไปเข้าเชือก!! KKP รีเวิร์สได้ครับ!! Beta วิ่งกลับมาเจอ Forearm Smash เข้าไปเต็มๆหน้า!!!! KKP ไม่สาแก่ใจจัดการต่อด้วย Double Foot Stomp!!! ป้าบ!! กระทืบเข้าเต็มท้องของ Beta!! Beta จุกครับ!!! KKP กด!!! 1……………2………. ไม่ 3 ครับ!!! Beta ยกไหล่ทัน!! KKP จัดการเล่นงาน Beta ด้วยท่า Half Nelson ต่อทันที!! ล๊อคแขนข้างหนึ่งของ Beta เอาไว้ครับ!!! Beta จะแก้ยังไงครับ!!! Beta ลุกขึ้นมาได้ครับ!!!!

Beta เดินไปที่ TB ครับ!! แล้วเดินขึ้นไปบน TB ก่อนจะสปริงตัวมายืนขึ้นหลัง KKP ได้!! KKP รีบหันกลับไปหา Beta เจอ Roundhouse Kick!! ป้าบ!! เข้าไปเต็มๆก้านคอ!! KKP ล้มไปทั้งยืน!!! Beta กดเอาดื้อๆเลยครับ 1..................2............. ไม่ 3 ครับ!! KKP ยกไหล่ทัน!!! KKP กลิ้งหลบไปข้างล่างเวที!!! กรรมการนับไปไปครับ!! 1!! 2!! Beta ไม่ยอมให้เสียเวลาวิ่งไปเด้งเชือกเสริมแรงกระโดดลงไปอัด Suicide Dive!!! ปั้ก!! KKP แกกระโดดขึ้นมา High Knee ดักทางเอาดื้อๆครับ!!! เข้ากระเต็มไหล่ Beta!! Beta นอนเจ็บไหล่เลยครับ!! KKP ไม่รอช้าครับจับ Beta เหวี่ยงไปอัดเสาเหล็ก!! ปั้ก!! ไหล่กระแทกเต็มๆ!!!! KKP ก็เอาไหล่ Beta กระแทกเสาเหล็กซ้ำอีกครับ!! กระแทก!! กระแทก!! ก่อนจะเหวี่ยงกลับขึ้นๆไปบนเวที!! KKP กลับขึ้นไปบนเวทีครับ!!! Beta ลุกขึ้นมาเจอ Slingblade!!! KKP กระโดดเตะ Dropkick สวนกลางอากาศ!! KKP ตกลงมานอนเจ็บ!!! Beta สะบัดไหล่เล็กน้อยครับ!! ก่อนจะตรงมาเตะเข้ากลางท้อง KKP!!! เตะ!! จน KKP นั่งขึ้นมา Beta จัดการ เตะเข้าใส่กลางอก KKP!! เตะ!! เตะ!! Beta จับเอาตัว KKP งอลงมาก่อนจะเตะเข้ากลางอกอีกดอก!! KKP เซไปเด้งเชือก!! KKP วิ่งกลับมาเจอ Superkcik!!  KKP จับขา Beta ได้ครับแล้ว หมุน 360 องศา!! Beta นี้งง!! Beta หันกลับมาเจอ Argentine Neckbreaker!!! ปั้ก!! เข้าไปเต็มๆก้านคอครับ!!! KKP กด!!! 1……….2………. ไม่ 3 ครับ Beta ยังทนได้!! Beta ยังนอนอยู่ครับ!! KKP ตรงไปขึ้นเชือกเส้นที่ 3!!!!!!! KKP ขึ้นไปถึงยอดแล้วครับ!! Beta วิ่งขึ้นไปกระโดดเกี่ยวคอ Super Hurricarna จน KKP ร่วงตกลงมาข้างล่าง!!

Beta วิ่งไปสปริงตัวกับเชือกมา Springboard Moonsault!!! ปั้ก !! KKP ยกเข้ามาดักไว้ทันครับ!!! Beta ถึงกับยืนจุก!!!! KKP จับเอาไหล่ Beta ไปเสียบเสาเหล็ก!!! Beta เจ็บไหล่เลยครับ!!! KKP เลยจับ Beta ขึ้นไปนั่งบน TB!!!!! KKP จับ Beta ยกเสียบเข้าล๊อคแล้วยกขึ้นฟาดเป็น Superplex!!!! โครม!! ไม่พอครับ!! KKP ม้วนตัวมายืนจับ Beta ยกขึ้นมาฟาดเป็น Falcon… Beta ดันขัดขาของ KKP ไว้ครับแล้วรวบกดเอาดื้อๆเลย 1...............2............... ไม่ 3 เว้ย!! KKP ยกไหล่ขึ้นมาได้ทัน เป็น KKP ที่ลุกขึ้นมาได้ก่อน Beta ครับ!! KKP เปิดหมัดเข้าหน้า Beta!! Beta ต่อยกลับ!! KKP ไม่ยอมครับสวนคืน!! ไปมาๆกลายเป็นแลกหมัดกันครับ!!! KKP ต่อย!! ต่อย!! Beta ต่อย!! ต่อย!! ต่อย!! ต่อยไปต่อยมา Beta เปลี่ยนมาเข่าใส่ท้อง KKP ครับ!! เข่า!! เข่า!!! แล้วจะจับใส่ No Man Land (Lifting DDT)!!! ไม่ได้ครับ!! KKP ดิ้นหลุดมาได้ก่อนจะเตะท้อง Beta แล้วใส่ Freaking DDT (Impaler DDT!!) ไม่ได้อีกเช่นกันครับ Beta ดิ้นหลุดมาได้แล้ววิ่งไปสปริงตัวกับเชือกอย่างว่องไวมา Springboard Back Elbow!! หมับ KKP ดันอุ้ม Beta ได้กลางอากาศครับก่อนจะฟาด KKP ลงมาเป็น Proto Bomb!! โครมมมม!!! แล้วจะทำ U can’t see me ไหม!! ไม่ครับ!!!

KKP เดินไปขึ้นเชือกเส้นที่ 3!!!!!!! KKP รอจังหวะจะกระโดดลงไป!! Beta ลุกขึ้นมาครับ เจอ KKP กระโดดลงไป Drop off ( Diving High Knee)!!!!!!!!!! ปั้ก!! เข้าเต็มหน้า Beta!! KKP กดครับ!! 1……….2………. ไม่ 3 ครับ Beta ทนได้!!! KKP ไม่รอช้าครับจับ Beta มาเสียบเข้าล๊อคแล้ว Brutalizer (Pedigree)!!!!! แต่ Beta ดันเสย Back Body Drop!!! ฟ้าวววว....... ปั้ก!! อู๊ยยยย!! มันดันอยู่ใกล้เชือกครับ KKP ลอยข้ามเชือกเส้นที่ 3 ตกลงไปกระแทกพื้นข้างล่าง!! เจ็บยาวเลยที่นี่!! กรรมการลงไปดูอาการของ KKP ครับ เป็นไงบ้าง!!!!! เอ้าอยู่ดีๆมีแพทย์สนามวิ่งออกมา!!!! แพทย์ทำท่ามาดูอาการของ KKP ครับ!! Beta ลงมาผลักแพทย์ออกไปไม่พอ ผลักกรรมการกระเด็นออกไปอีก!! กรรมการเจ้ากรรมหัวไปกระแทกเสาเหล็กหลับเลย!!!! Beta จิกผม KKP เจอ KKP Uppercutt เข้าให้!!!! Beta เซออกไปเจอ แพทย์สนามเอากล่องอุปกรณ์ฟาดเข้าเต็มกบาล!!! Beta ล้มไปทั้งยืน แพทย์สนามคนนั้นถอดชุดคลุมออกพร้อมกับถอด Masked ก็ปรากฎว่าเป็น Nero ครับ!!

War Zone 27 / 4/ 2017 Hqdefault

คนดูกรี๊ดลั่นเลย!!!! KKP ยังงงๆอยู่!! Nero จัดการเหวี่ยง Beta ขึ้นไปบนเวที!! ส่วนตนนั้นหยิบไม้เคนโด้มา!! Nero กลับขึ้นไปบนเวทีพร้อมกับไม้เคนโด้ครับ!! Beta ลุกขึ้นมาเจอ ไม้เคนโด้ฟาดเข้าไปเต็มกบาล!! โป๊ะ!!! ไม่หักเลยครับ!!! Beta หลับยาว!! Nero ส่ายหัวไปมาพร้อมกับหัวเราะด้วยความสะใจก่อนจะเปิดแน่บหายเข้าไปในฝูงชน!! เป็นโอกาสอันดีของ KKP ครับ!! KKP รีบกลิ้งศพกรรมการเข้าไปในเวทีแล้วก็กด Beta ทันที!!! กรรมฟื้นตัวมานับดิ 1...............2.............. เอ้า กรรมการโดนดูด มีคนดึงขากรรมการลงไปครับ!! ไม่ใช่ใครที่ไหน Dead Devil ครับ!!!!!!! ลากกรรมการลงไปก่อนจะต่อยจนล้มคมำ!!! KKP กระโดดลงไป Suicide Dive อัด Devil จนล้มลงไปครับ!!!! KKP จัดการกระทืบ!! กระทืบ!! กระทืบ!!! กระทืบ!! Devil พยายามลุกขึ้นมา เจอ KKP เหวี่ยงไปอัดบันไดเหล็ก!!! Devil รีเวิร์สได้ครับ KKP กระแทกบันไดเหล็กซะเอง!! ปั้ก!! KKP เดินหลังแอ่นออกมา เจอโจ๊ะ !! Devil คีบกระเดือก KKP แล้วจับ Demon Slam (Chokeslam)!! โครมมม!! อัดกับพื้นคอนกรีต!!!!!! ปั้ก!! KKP นอนหลังแอ่นเลยครับ!!! Devil เหวี่ยง KKP กลับขึ้นไปบนเวที พร้อมกับกรรมการที่ยังงัวเงียๆอยู่!!!!! Beta ฟื้นตัวมาเห็นดังนั้นจึงปีนขึ้นไปบนเชือกเส้นที่ 3 ครับ!!!!!!!!! แล้วก็กระโดดลงมา  Aerial Ace (Diving Double Footstomp)!!! ปั้ก!! กระทืบเข้าไปเต็มหน้าท้องของ KKP!! KKP จุกดิครับ!!!!!! Beta กดเลย!! 1……………2……………3 ชนะไปแล้ว ได้แชมป์เลย

Here’s your winner and New LOW Warlord Champion “The King” Beta

War Zone 27 / 4/ 2017 783550756bbd5b1dc9ee164e82038a2c6fc866a8e4d854cca3cd922f84a3235c_3

Beta รีบรับเข็มขัดมาจากกรรมการอย่างว่องไวครับ!! พร้อมเอาขึ้นไปชูบน TB อย่างเต็มภาคภูมิ!! คนดูโห่!! ก็เท่ากับว่ากลุ่ม Masked ในตอนนี้ได้ครอบครองเข็มขัดทุกเส้นของ LOW!!!!!! ทาง KKP มองไป Dead Devil ด้วยสายตาเคียดแค้นเป็นอย่างมากครับ ไอ้เด็กแว้นมึง!!!!  Devil เดินกลับไปพร้อมยิ้มมุมปากอย่างสะใจครับ ดูท่าทาง 2 คนนี้เขาจะยังไม่จบกันครับ

======================= Dead Devil’s Locker Room =======================

Dead Devil นั่งไขว้ห่างฮัมเพลงไปครับ พร้อมกับกระดกเบียร์ไปด้วยครับ!!! สบายใจเหลือเกินได้เอาคืน KKP ก๊อกๆๆๆๆ มีคนเคาะประตูครับ!!!

Devil : เข้ามา.....................

เป็น KKP ครับ!!! KKP วิ่งเข้ามากระโดดขย้ำใส่ Devil แล้วรัวต่อยไม่ยั้งเลยครับ!! Devil ไม่ทันตั้งตัวได้แต่กันครับ!! ต่อยๆๆๆๆๆ ต่อยๆๆๆๆๆ KKP ก็เอาขวดเบียร์ตีหัว Devil ครับ!! โป๊ะ!!!!!!!!!!

War Zone 27 / 4/ 2017 Hqdefault

Devil หัวแตกเลย!!! KKP ลุกขึ้นมาแล้วกระทืบ Devil ครับ!! กระทืบ!! กระทืบ!! KKP ตรงไปที่โซ่ของ Devil ครับ!! แล้วก็เอาโซ่มารัดคอ Devil!!!! ก่อนจะพาลากออกมาจากห้อง!! Devil นี้หน้าเขียวเลยครับ!!! KKP ลาก Devil ออกมาแล้วก็เอามาโซ่ที่รัดคอ Devil ผูกกับฮาเล่ย์สุดรักของ Devil ครับ!!! เฮ้ย นี้อย่าบอกว่าจะขี่ออกไป!!!!! แต่ทีมงานเข้ามาเห็นครับ!! รีบเข้ามาดึงตัว KKP ออกไป  “ไอ้แก่ มึงทำกรูเสียแชมป์!!!! มึงตายย!!!” พวกทีมงานรีบลาก KKP ออกไปก่อนครับ!! Devil นี่ก็นอนเจ็บจะปล้ำไหวไหมเนี่ย!! KKP เหลืออดกับ Devil แล้วครับ!! เล่นมาหลายรอบเหลือเกิน!!!

---------------- Incarnate Wrestling Online ----------------

War Zone 27 / 4/ 2017 Tumblr_niqolnHIJA1sbzhteo1_400

แก้ไขล่าสุดโดย Harley's Rules เมื่อ Thu Apr 27, 2017 10:18 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down

War Zone 27 / 4/ 2017 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: War Zone 27 / 4/ 2017   War Zone 27 / 4/ 2017 EmptyThu Apr 27, 2017 9:18 pm

เพลง “Break the wall down” ดังขึ้นครับ คนดูเฮ!!!!!!!!! เขาออกมาแล้วครับ Simon Slam เดินออกมาพร้อมเสื้อไฟระยิบระยับ แล้วพี่แกก็โดนไปโม้ไปตามสไตล์ครับ

War Zone 27 / 4/ 2017 Wwe-raw-20120117040640338

Simon : สวัสดีชาว ฮิโรชิม่า ทุกคน!!!!!!!!!!!!!!!! ผม Simon Slam พิธีกรที่เจ๋งสุดในโลก!!
Simon : และผมมาในวันนี้ใน ฐานะนักมวยปล้ำ ไม่ใช่ พิธีกร!! ง่ายๆเลยผมจะมาปล้ำ!!!!
Simon : รู้ไหมว่าท่าไม้ตายผมเนี้ย ไอ้ท่า Shut Up!! เนี้ยมันแรงกว่า นิวเคลียร์อีก!!!
Simon : (เข้ามาในเวที) โอ๊ะ พูดถึงนิวเคลียร์.....เมืองพวกคุณเคยโดนนิวเคลียร์นิหว่า!!

คนดู : Boooooooooooooooooooooooo!!!!!!!!!!!!!!!!

Simon :  ใช่ๆ... ผมจำได้ 6 สิงหาคม 1945!!!!!!!!!!! ระเบิด Little Boy ถูกทิ้งลงที่นี่ ตูม!!!!!!!!!!!!
Simon : และผม พวกเราชาวแคนนาเดี้ยนคือผู้ชนะสงคราม!!!!! พวกคุณมันพวกขี้แพ้……

เพลง “ ดังขึ้นครับ!! แต่คนดูเสือกเฮ เฉย!!!!!!! Davey Whelan เดินออกมาครับ ท่าทางเหมือนจะกระหายเลือด Simon Slam ไม่ใช่น้อย!!! และเขาจะเป็นคู่ต่อสู้ของ Simon Slam ในแมทซ์นี้

Match 4
Davey vs. Simon Slam

Simon ทำท่าจะขอจับมือ Davey ครับ!! ท่าทีของ Simon ดูกล้าๆกลัว!!! Davey แสยะยิ้มให้ครับ ก่อนจะยอมจับมือ!! แล้วก็เตะ Simon เข้าที่ท้องก่อนจะจับ Brain Suffer (Headlock Driver)!!! ปั้ก!! เรียบร้อย Davey กดเอาชนะไปได้อย่างง่ายดาย!!!

Here’s your winner “Disaster maker” Davey Whelan

War Zone 27 / 4/ 2017 Havoc

ชนะไปอย่างง่ายดายครับ!!!! สำหรับ Davey Whelan!!! Davey จัดการกัดนิ้วตัวเองจนเป็นเลือดออกครับ!! หลังจากนั้น Davey ก็เอานิ้วเขียนตามร่างกายของ Simon เป็นอักษรว่า “LOW”!!!! ก็ไม่รู้เหมือนกันครับว่าจะสื่ออะไร!!! แต่ Davey ทำมือมาลูบที่เอวเหมือนกับต้องการเข็มขัดครับ!!!!! ดูท่าทางพี่แกจะไม่รามือง่ายๆ

===================== ถนนแห่งหนึ่งใจกลาง ฮิโรชิม่า =======================

War Zone 27 / 4/ 2017 17904

Urah กำลังนั่งเซ๊งบนรถครับ รถติด ระหว่างนั้นเหมือนคน ฮือฮาอะไรกันครับ!!!!!!!! Urah หันหลังกลับไปดู!!!!! เฮ้ยยยยย!!!!!

War Zone 27 / 4/ 2017 M1a2_abrams

รถถัง!!!!!!!!!!

เป็นรถถังของใครคงไม่ต้องสืบล่ะ มันกำลังขับตรงมาตรงรถของ Urah!!!!!!! รถถังนี้ก็เหยียบรถทุกคันทีขวางทางเลยครับ!!!!!!   Urah ตอนนั้นไม่สนกฎจราจารและ ฝ่าไฟแดงแมร่ง!!!!!! Urah ขับออกไปอย่างไว!!! แต่หารู้ไม่ครับ ว่ารถถังของ Bove เขาเร่งความเร่ง 72 กม/ชม. เร็วๆพอๆกับรถเลยครับ!!!!! Urah ซิ่งหนีครับ!! Bove ได้ทำการล๊อคเป้ารถของ Urah ด้วยกระสุน XM1111 ชนิดนำวิถีครับ!!! “ลาก่อน ไอ้สราสสสสส!!!!!........”

เฟี้ยวววววววววววววววววววว ตู้ม!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

War Zone 27 / 4/ 2017 81586812

=======================================================

Match 5
Gamma vs. The Kid

เป้นการเจอกันระหว่างจอมกะล่อนแห่ง กลุ่ม Masked อย่าง Gamma และ The Kid เด็กน้อยสุดเอ๋อ.... โดย Gamma ได้ใช่ทั้งเทคนิค ลีลา กวนประสาท ต่างๆนานาครับ ส่วนทาง Kid ก็เอาพละกำลังเข้าสู้!!!!!! แต่ก็เป็นทาง Gamma เอาชนะไปได้ด้วยท่า NHM (V – Trigger)!!!!

Here’s your winner “The Jack” Gamma

ก็เป็น The Jack ที่เอาชนะไปได้อย่างสวยงามครับ!!! Gamma ขึ้นไปชูมือบน TB อย่างผู้ชนะครับ!!! แต่แล้วเพลง “Boxer Amir Khan Ring” ดังขึ้นครับ!! Joe  เดินออกมาพร้อมกับ Jess!! Joe ปรบมือให้กับชัยชนะของ Gamma ครับ

War Zone 27 / 4/ 2017 50913032

Joe : ขอแสดงความยินดีด้วยน่ะครับ ที่คุณเอาชนะ The Kid ไปได้ในแมทซ์ที่ผ่านมา
Joe : ผมได้ยินมาว่า กลุ่มของพวกคุณค่อนข้างจะสร้างผลงานได้น่าประทับใจใน LOW
Joe : ผมเองก็อยากจะประลองฝีมือกับกลุ่มที่เขาคุยโวว่า “มีความเป็นมวยปล้ำที่แท้จริง” สักหน่อย ดูสิว่าจะสมราคาคุยไหม

Gamma : แล้วทำไมฉันต้องลดตัวไปเจอกับแกด้วยว่ะ..... ไอ้สวะผู้ดีอย่างแกมีอะไรทำให้ฉันสน

Jess : อะไรของแกฮ่ะ เพื่อนฉันก็ออกมาพูดดีๆแล้ว พูดในฐานะนักมวยปล้ำต่อนักมวยปล้ำ
Jess : แต่แก ...ไอ้มนุษย์หน้ากาก คิดว่าแกเท่รึไง แกใส่หน้ากากแล้วปิดบังตัวตนได้รึไงฮ่ะ เวลาทำอะไรถึงไม่เกรงใจชาวบ้าน!!
Jess : ถ้าเพื่อนฉันสวะอย่างที่แกด่าจริง ฉันว่าแกมันสวะยิ่งกว่าอีกเพราะแกมันไอ้มารยาททราม!!!!
Jess : เคยได้ยินไหมล่ะ สำเนียงส่อภาษามารยาทส่อสกุล!!! แกคงสกุลตัวเงินตัวทองสิน่ะ

Gamma : ไอ้เหรี้...ย อ้วน!!! มึงด่ากูแบบนี้มึงตายซะดีกว่าไหม กูจะลงไปเตะมึงให้ไขมันกระเพื่อมเลยคอยดู!! (ทำท่าเอาเรื่องครับ!!)

Jess : เอ่ออ ลงมาดิ!! เฮ้ย Joe ช่วยกูหน่อย!!

Joe : เออ ใจเย็นๆครับทั้ง 2 คนเลย ถ้าอยากเตะตูดเพื่อนผมนักก็ได้แต่มีข้อแม้!!
Joe : ถ้าคุณเอาชนะผมได้ใน Conflict ผมจะให้คุณเตะตูดไอ้อ้วนนี่เลยดีไหม!!!!

Jess นี่ทำหน้าเหวอเลยครับ!! จะเอากูไปเดิมพันเลยเหรอ!! Gamma เดินไปเดินมาท่าทางหัวร้อนมากครับ!! Joe ยืนนิ่งรอคำตอบ

Gamma : เออ.......... กรูจะเตะตูดมรึง!!!! และเพื่อนของมรึง!!

เพลง “Boxer Amir Khan Ring” ดังขึ้นครับ Joe ก็เดินกลับไปหลังฉากโดยมี Jess บ่นไปตลอดทาง ส่วน Gamma หัวร้อนอยู่บนเวที เอาเป็นว่าได้อีกคู่หนึ่งแล้วครับใน PPV!!!!!

===============================================

Marion : สวัสดีค่ะฉัน Marion Lewis Marceau วันนี้น่ะค่ะ ฉันก็อยู่กับ “The Winter Survivor Nero”
Marion : สวัสดีค่ะคุณ Nero

War Zone 27 / 4/ 2017 Superstar-Category_Superstar_562x408_DeanAmbrose

Nero : ดีจ้า แม่สาวน้อยเวทย์มนต์

Marion :  ต้องขอสอบถามหน่อยค่ะว่าคุณคิดยังไงกับกลุ่ม Masked ค่ะ

Nero : สั้นๆครับ “หน้าตัวเมีย!!!”

Marion : ดูท่าทางคุณจะแค้นกลุ่ม Masked มากเลยน่ะค่ะ

Nero : ใช่อ่ะดิ!! กูล่ะหมั่นไส้พวกมันตั้งแต่แรกพบเลยล่ะ เอาแต่พล่ามอยู่นั้นแหละ มวยปล้ำที่แท้จริง!! มวยปล้ำที่แท้จริง!!! ค...ร......ว....ย
Nero : แค่ความคิดและตรรกะอันผิดเพี้ยนของมันก็ขัดหูขัดตากูแล้ว แค่นั้นไม่พอ!!!! มันยังขึ้นมารุมลอบทำร้ายกูอีกตะหาก!!!!
Nero : โดยเฉพาะไอ้ Beta!! ทำมาพูดดี “ฉันยังมีความเมตตาต่อแก ไม่งั้นฉันจะทำให้แกรีไทน์ไปนานแล้ว ถุยยยยยยยยยยยย!!
Nero : พวกมึงมันรุมเว้ย พวกมันไอ้ Superhero ใส่หน้ากาก แล้วเวลาไปกระทืบเหล่าร้าย ก็บอกรวมสามัคคี!! ความจริงพวกมึงมันหมาหมู่!!!!!
Nero : แน่จริงมาเจอ เดี่ยวๆ ดิจะเหนี่ยวให้ร่วง!! ไอ้หอก!!!!! พูดแล้วแค้น!!!!

Marion : แต่วันนี้คุณ Beta ได้แชมป์ LOW Warlord Champion เป็นสมัยแรกน่ะค่ะ....

Nero : อิห่า!!!!!!......นั้นแหละกูยิ่งแค้นมันมากกว่าเดิมอีก กูอุตส่าห์ไปขัดขวางมันล่ะ แต่เสือกมีลุงที่ไหนไม่รู้มายุ่งอีก!!!
Nero : คอยดูไอ้ Beta!! กูนี่แหละจะอัดมึงให้ยับ เอาให้หน้ากากเน่าๆของมึงกลายเป็นเศษขยะ!! แล้วจะกระชากแชมป์จากมึงมา!!!

Marion : งั้น.... เป้าหมายต่อไปของคุณคือแชมป์ LOW Warlord Champion เหรอค่ะ!!

Nero : เออดิ จะแชมป์ว่าว แชมป์แตดอะไรก็ได้หมด กรูไม่แคร์ ขอกระทืบไอ้ Beta พอ!!!

Marion : งั้นก็ขอจบการสัมภาษณ์เพียงเท่านี้น่ะค่ะ ^^

============================================

Match 6
Nero vs. Hutori

เป็นการเจอกันระหว่างขาโหดสายบู๊อย่าง Nero ปะทะกับ ........ เกย์คิง Hutori ครับ ทั้งคู่ก็มีความเป็นญี่ปุ่นเหมือนกันครับ!! Hutori ทำหน้าหื่นกระหายพร้อมขอจับมือ Nero ทำท่าเหมือนจะจับแต่ถีบเข้าท้อง Hutori ครับ!! แมทซ์ก็ดำเนินไปอย่างสุดมัน และเป็นแมทซ์ที่เอนเตอร์เทนต์คนดูพอสมควรครับ!!! ทั้ง ลูกบ้า ลีลา กวนโอ๊ยของ Nero กับ ลีลาเกย์ชวนประสาทของ Hutori แมทซ์ออกมาค่อนข้างสะใจคนดู สุดท้ายเป็น Nero ที่เอาชนะไปได้ด้วยท่า Raiden (Springboard Rough Ryder)!!!!

Here’s your winner “The Winter Survivor” Nero

War Zone 27 / 4/ 2017 Da0-1454933947-800

เป็น Nero ที่เอาชนะไปได้อย่างมันสะใจคนดูครับ!! Nero เดินไปหยิบธงชาติญี่ปุ่นมา พร้อมขึ้นไปบน TB และโบกสะบัดไปทั่วครับ!!! คนดูเฮ!!!!!! แต่แล้วเพลง “A Victim A Target” ดังขึ้นครับ!! Beta เดินออกมาพร้อมเข็มขัดแชมป์ LOW Warlord Champion!!!! Beta เอามือตบที่เข็มขัดเชิงอวดครับ!! ส่วน Nero ขึ้นไปบน TB พร้อมทำท่าเอาเข็มขัดคาดเอว!!!!!! ต้องมาดูกันครับว่าเรื่องราวของทั้งคู่จะไปทิศทางไหนต่อ

==================== ณ ใจกลางเมือง ฮิโรชิม่า=====================

Bove ลงจากรถถังของตนครับ และลงมาดูสภาพรถของ Urah เละไม่มีชื้นดีเลยครับ!!!! Bove ทำหน้ายิ้มอย่างพอใจ GM อะไรไม่รู้ครับแมร่งโคตรเดือด!! แต่เมื่อลงมาดูก็พบว่าไม่มีซากศพของ Urah!!! เหรือว่าจะโดนไฟจากระเบิดเผาจนหมด....  คงไม่ล่ะมั้ง..............................  Urah มาด้านหลัง Bove ครับ!! แล้วก็เข้าล๊อคคอ Bove!!!!!!!!!! แมร่งพวกมึงเป็น Die Hard กันรึไง!!! Bove ไม่ยอมครับ!!! วิ่งถอยหลังๆเอาหลัง Urah ไปกระแทกกระจกร้านขายของชำ ข้างๆครับ!!!

War Zone 27 / 4/ 2017 187hw5670hns4jpg

เพล้ง!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ทั้ง Urah ทั้ง Bove ต่างนอนแผ่หลา!! เป็น Bove ที่ลุกขึ้นมาก่อนได้ครับ!!! Bove เข้ามาเข่าใส่ Urah!!! เข่า!! เข่า!! เข่า!! Urah จุก!!!!! Bove ต่อย Urah ครับ!! ต่อย Urah!! ต่อย!! Urah เซไปพิงตู้เย็นแช่น้ำ!!! Bove จับเอาหัว Urah โขกกับตู้เย็น!!!!!! เพล้ง!! ตู้เย็นแตกครับ หัว Urah ก็แตกตาม!! Urah ยืนมึน!!! Bove ชูนิ้วกลางใส่ Urah แล้วเอา ขวดเบียร์ในตู้ฟาดเข้าเต็มกบาล Urah!!!  Urah ล้มไปทั้งยืน!!!! Bove กระทืบ Urah ซ้ำครับ!! กระทืบ!! กระทืบ!! กระทืบ!! กระทืบ!! กระทืบ!!! แล้วก็เอาเบียร์ราด Urah!!............ “เป็นไงฮ่ะ สะใจไหม! ไอ้รัสเซีย!!” แต่ทันใดนั้น ตำรวจก็เขามารวบตัว Bove ครับ!! แต่ทาง Bove ทำท่าจะเข้าไปอัด Urah ถ้าเดียวครับ ไปทำใจที่โรงพักก่อนไปท่าน!!

War Zone 27 / 4/ 2017 04_zamboni-1406913170

========================================================

Match 7
Dead Devil vs. Alpha

แก็งๆๆเริ่มแมทซ์มา Devil ยังแปะผ้าพันแผลไว้ที่หัวอยู่เลยครับ!!!! Alpha พยายามจะหาช่องเล่นงาน Devil!!! Devil เดินการ์ดมวยเข้าไปหา Alpha เลย!! ไปมาๆ Alpha จนมุมครับ!! เจอ Devil จัดการต่อย Alpha!!! ต่อย!! ต่อย!!! ต่อย!! Devil เหวี่ยง Alpha ไปกระแทกมุมอีกครับ!! Devil วิ่งเข้าไปปั้มเจอ Alpha ศอกใส่หัว!!! โป๊ะ!! ผ้าพันแผลเปิดหัวแตกเลยครับ!! Devil ยืนกุมหัวครับ!! Alpha จับเอาหัว Devil โขกกับ TB ครับ!! โขก!! โขก!!!! โขก!!! จนกรรมการแยกออกมาครับ!! Alpha ไม่สนครับยังเอาหัว Devil โขกกับ TB!!! โขก!! …………… Devil เบรคครับ!!! แล้วเอาหัว Alpha โขกซะเอง!! Alpha เดินมึนเซออกมาจากมุมเจอ Devil Big Boot จนหงายท้อง!!! Devil กด!!! 1……………2……….. ไม่ 3 ครับ!!! Alpha ลุกขึ้นมาครับเจอ Devil เหวี่ยงไปเข้าเชือก!! Alpha วิ่งกลับมา Devil รอหนุนเจอเตะเข้าให้!! Devil หงายขึ้นมาเจอ เข้าไปรวบเอวแล้ว German Suplex!!!! โครมมมม!! โล้สะพานกดเลยครับ!! 1………2….. ได้แค่ 2 เช่นกัน!!! Devil ยังไม่ทันได้ลุกเจอ Alpha เอาขาหนีบทำ  Body Scissors!! ล๊อคตัว Devil ไว้!! Devil ร้องเลยครับ!!!!!! กรรมการถามยอมไหม!! Devil ตอบไม่ครับ!! Devil รีบรวบแรงทั้งหมดครับลุกขึ้นมาได้ครับ!! Alpha ยังเอาขาหนีบตัว Devil อยู่!!!! Devil เลยวิ่งๆๆเอาหลัง Alpha ไปกระแทก TB!!! กระแทก!! กระแทก!! Alpha จุกยอมปล่อยเลยครับ!!!! Devil รัวต่อยใส่ Alpha ไม่ยั้ง ต่อยๆๆ ต่อยลำตัว ต่อยหัว ต่อยท้อง!!! Alpha งอมพระรามเดินเซออกมา Devil จับ Alpha แบกทำ Austin’s Attack (Oklahoma Stampede)

วิ่งๆเอาหลัง Alpha ไปกระแทก TB!!! วิ่งกลับมา Powerslam!!! โครมมมม!!! Alpha นี้จุกเลยครับ!! Devil กด!! 1…………2……… ไม่ 3 ครับ!!! Devil จับแขน Alpha มาแล้วบิด Wrist Lock ครับ!! บิด Wrist Lock แต่เจอ Alpha บิดกลับซะงั้นครับแล้วทำ Fujiwara Armbar!!!!! Devil เจ็บแขนเลยครับ!! Devil ตะเกียกตะกายไปจนจับเชือกจนได้ครับ!!! จนต้องยอมปล่อย!! Alpha รัวหมัดเข้าใส่หัว Devil ไม่ยั้งเลยครับ!!! ต่อย!! ต่อย!! ต่อย!!! ต่อย!! เปิดบาดแผลครับ!! Devil นี้ช้ำๆอยู่แล้วนอนมึนเลยครับ!! Alpha ชูมือขึ้นมาอย่างผู้ชนะ!! คนโห่ ดิครับ!!!! Devil คลานไปพิงเชือกครับ!!!!!! Alpha เลยจัดการทำ Rope Hug Triangle Choke!!! หนีบคอ Devil กับเชือกไว้!!!!! Devil นี่หน้าแดงเลยครับ!!! กรรมการต้องรีบแยกออกมาครับมันผิดกติกา!!!!! Alpha ยังรั้งสุดๆครับกะเอาให้กลายเป็นผีเลยทีเดียว!!!!! สุดท้ายก็ต้องยอมปล่อยครับ!! Alpha ลงมาข้างล่างเวทีครับ แล้วลากขาของ Devil มาตรงเสาเหล็ก!!! Alpha ทำ Figure Four……..ป้าบ!! เจอ Devil ถีบตูด จนกระเด็นไปกระแทก TB!!! Alpha เจ็บครับ!! Devil บุกขึ้นมายืนได้ครับ พลางส่ยหน้าเพื่อสลัดความมึน!! Alpha ก็ลุกขึ้นมาไดเช่นกัน!!  Devil ไม่รอช้า วิ่งไปเด้งเชือกเสริมแรงกระโดดมา Over the top rope Suicide Dive!!! กระแทกเอา Alpha ล้มลงไป!!! ลงไปนอนกองทั้งคู่ครับ!! กรรมการรับถึง 5 แล้วครับ!! Devil ลุกขึ้นมาได้ก่อน Alpha เล็กน้อย!! Devil จับ Alpha เหวี่ยงไปอัดที่กั้นคนดูครับ!!! ปั้ก!! Alpha เดินหลังแอ่นออกมา

Devil จับ Alpha ยกขึ้นทำ Scoop Slam อัดกับขอบเวที!!! Alpha นี้ร้องอานอนหลังแอ่นบนขอบเวที!!!! Devil จับ Alpha เข้าไปนอนบนเวทีครับ โดยหัวยังยื่นออกมาตรงขอบเวที!!! Devil ศอกใส่หัว Alpha ครับ!! ศอก!! แล้ว Devil ขึ้นยืนบนขอบเวที!!!!!! Alpha ยังนอนอยู่!! Devil วิ่งไป Guillotine Leg Drop!! กระแทกเข้าคอ Alpha ไปเต็มๆ!! Alpha เข้าไปนอนชักกระแด่วๆในเวที!!!!!! Devil กดครับ!!! 1………2……… ไม่ 3 ครับ ยังทนได้!!!!!! Devil จับแขน Alpha มาบิด Wrist Lock ครับ!! บิด!! แล้วก็เดินขึ้นไปบน TB เพื่อทำ Outlaw’s Rope Walk (Old School)!!!! Devil กระโดดลงมา เจอ Alpha จับทำ Atomic Drop!!! ปั้ก!! กระแทกเข้าหน้าท้อง Devil!!! Devil จุกดิครับ Alpha ไม่รอช้าครับ ไปข้างหลัง Devil แล้วใส่ Full Nelson แล้วต่อด้วย Full Nelson Slam ทันที!!! โครมมมมมม!!!! Alpha กดครับ!! 1………..2…… ไม่ 3 ว่ะ!!! Devil ยังคงทนได้ครับ!! Devil ยังนอนแผ่หลาอยู่กลางเวทีครับ!!! Alpha ปีนขึ้นไปบนเชือกเส้นที่ 3!!! Devil Kip – up ขึ้นมานั่งเฉยครับ!!!! Devil เดินตรงไปชกหัว Alpha!! ชก!! ชก!! ชก!! แล้วก็ตามขึ้นไปจับ Alpha เสียบเข้าล๊อคแล้วก็ยกขึ้น Superplex!!!!!!!!!! โครมมมมมมมมม!!! ลงมานอนกองทั้งคู่ครับ!!! Devil รีบคลานมากด!!! 1………….2……….. ไม่ 3 ครับ!!! ทนได้!!! Devil รีบปีนขึ้นไปบน TB ครับ!! แล้วก็เดินๆมาตามเชือกกระโดดลงไป Outlaw’s Drop (Rope Walk Elbow Drop)!! กระแทกเข้าไปเต็มหน้าอก Alpha ครับ!! Alpha นี่นอนกุมหน้าอก!! Devil กด!! 1…………….2……….. ไม่ 3 ครับ!!!

Devil ชูมือขึ้นเตรียมจะทำ Demon Slam (Chokeslam)!!!! Alpha ลุกขึ้นมาเจอโจ๊ะ!!!!! Alpha จับแขน Devil มา Double Knee Armbreaker ซะงั้น!!! Devil เจ็บแขนเลยครับ!! Alpha จัดการทุบเข้าที่หัว Devil อย่างแรง!! ทุบ!! ทุบ!! ทุบ!! จน Devil เลือดไหลออกมาอีกครั้ง!!! Alpha จับ Devil มา Alpha Strike (Inverted DDT)!!! ปั้ก!! Devil นี้นอนกุมหัวเลยครับ!!!! คนดูนี้ตะโกนเชียร์ Devil ครับ!! ถึงแม้จะดูเป็น Heel แต่ เชียร์ Devil ก็ยังคงดีกว่าเชียร์ Alpha!! Alpha จับแขนของ Devil ขึ้นมาครับแล้วทำ Alpha Snap (Hammerlock Arm Snap)!!! กร๊อบ!! Devil นี้ถึงกับกุมแขนครับ!! ไม่รู้จะหักเปล่า!!!!!! ตอนนี้ดูท่าทางจะเสียเปรียบหนักครับ!!! Alpha ทำท่าเชือดคอครับ!! พร้อมชี้นิ้วมาที่ตน!! คนดูโห่ครับ!!! Alpha ตรงไปที่ขาของ Devil จับมาทำ Alpha’s Diplomacy (Single Leg Boston Crab)!!!! Devil จับ Alpha มาใส่ Modified Gogoplata!! ซะงั้นครับ!! คนดูเฮเลย!! Alpha นี้ดิ้นพลาดๆเลยครับ!!!!! จะยอมตบพื้นยอมแพ้ไหมครับแชมป์โลก!! ยอมไหม!! ไม่ครับ!! Alpha คลานไป!!... คลานไปจนขาแตะเชือกจนได้ครับ!!! Devil ต้องปล่อย!! Devil ยืนกุมหัวสักพัก ด้วยความเจ็บ!!! Alpha นี่ก็หอบแฮกๆ ครับจะหมดลม!!! Alpha ลุกขึ้นมา เจอ Devil บีบคอแล้วจับ Demon….. Alpha ดิ้นหลุดมาได้กลางอากาศครับ แล้วผลักหลัง Devil ไปกระแทก TB!!!!! Alpha วิ่งเข้าไป....ป้าบ เจอตรีนเต็มหน้าครับ!! Alpha ผงะออกมาเจอ Devil จับแบกขึ้นบ่าครับแล้วทำ Snake Eye!! โป้ก!! หัว Alpha โขก TB ไป!! Alpha เดินเซมากลางเวทีเจอ Devil Big Boot จนหงาย!!!!! Devil จับ Alpha มาเสียบเข้าล๊อคครับ จะใส่ Dead End (Last Ride)!! เลย!!! Alpha ไม่ยอมครับเสย Back Body Drop ซะ Devil ลอย!!

Devil ลุกขึ้นมาเจอ Alpha เตะหัวครับ!! ป้าบ!! Devil มึน!!! Alpha จับ Devil ยกขึ้น Alpha Ace (Michinoku Driver)!!! Devil ไม่ยอมครับดันม้วนตัวมายืนด้านหลังได้ ในขณะเดียวกันก็อุ้ม Alpha แบบกลับหัวด้วย!! เฮ้ยจะ The Last Outlaws (Tombstone Piledriver)!!!!! ไม่ได้ครับ!! Alpha ดิ้นหลุดมาด้านหลังของ Devil ได้ครับ แล้วก็ใส่ Sleeper Hold ครับ!! Sleeper Hold กล่อมให้หลับจะทำยังไงล่ะ Devil ไม่ยอมครับ!!!! Devil จะแก้ยังไงดี จะดึงหน้ากากมันก็ก้มหัวหลบ!!!! Devil วิ่งๆเอาตัว Alpha ไปกระแทก TB ครับ!! เอ้า กรรมการเจ้ากรรมดันเสือกไปอยู่ตรงมุม!! กรรมการตายครับ!!! Devil กระแทกอีก!! กระแทก!! Alpha ก็จุกครับ แต่ที่แย่ยิ่งกว่าคือกรรมการลงไปกองกับพื้นเรียบร้อย!!! อ้าวนั้นไงครับ มือที่ 3 มาแล้ว!!!!! Nero วิ่งมาแต่ไกลเลยครับ!!!!!!!!! Nero วิ่งขึ้นมาพร้อมดาบเคนโด้แล้วก็ฟาด Alpha!!!! ฟาด!!!!!!!!!!! ฟาด!! Alpha ทรุดลงไปครับ!! Devil ยังงงๆกับเหตุการณ์ KKP วิ่งมาอีกครับ!! Devil นี้ไหวตัวทันครับ เลยแลกหมัดกับ KKP!!!!!!! Nero ฟาด Alpha อย่างเมามัน!! จน Gamma กับ Beta วิ่งขึ้นมา เจอรุมกระทืบ Nero ครับ!! Nero พยายามจะสวนครับแต่ก็สู้ไม่ไหว!! ไม่พอครับแฟนๆกรี๊ดครับ Bobby วิ่งมาครับ!! Bobby วิ่งขึ้นมาช่วย Nero!!!!! ต่อยพวกแก๊ง Masked ครับ!!! ต่อย Beta ต่อย Gamma!!!! แล้วก็จะลากคอ Alpha มา!!!! ไม่พอครับ !!!  Davey Whelan วิ่งขึ้นมาบนเวทีอีกครับ!! ตรงมากัดหัว Bobby อ้าว เฮ้ย!! มั่วกันใหญ่แล้วบนเวทีอีรุงตุนังไปด้วยนักมวยปล้ำกว่า 8 คน!!! กรรมการฟื้นขึ้นมาเจอสภาพแบบนี้นี้งงหนักเลยครับสั่งยุติแมทซ์ทันทีโดยไม่มีการตัดสิน!!!

This Match is no contest!!!!!

กลายเป็นไม่มีผลตัดสินไปซะงั้นครับ!! คนดูในสนามนี้พากันบ้าคลั่ง!! มีแต่ท๊อปสตาร์ทั้งนั้นที่ออกมาฟัดกัน ตอนนี้มันยุ่งเหยิงไปหมด!! GM ไม่อยู่จะมีใครมาคุมสถานการณ์!!!

ที่จอ Titantron ฉายเป็นภาพของชายผู้นี่ครับ หยั่งกับประธานาธิบดีรัสเซีย!! ทุกคนหยุดสู้กันทุกสายตาต่างจับจ้องไปยังจอ Titantron

War Zone 27 / 4/ 2017 348291-245c9d42-b6cc-11e3-9942-d7dbb3111cd3

???? : ในเมื่อ GM มันทำตัวเหลวเป๋ว ไม่เอางานเอาการแบบนี้ ผมคงต้องมาคุมเองสิน่ะ!!!
???? : ขอโทษที่เสียมารยาท ผมชื่อ Tsarnovky Volkov ตำแหน่ง CEO ของ LOW
Tsar : ช่วงแรกๆผมอาจจะไม่ค่อยได้ลงมายุ่งวุ่นวายมากนัก เพราะ ผมมีธุรกิจหลายอย่างต้องดูแล
Tsar : แต่ในเมื่อเหตุการณ์มันหลายเถิดขนาดนี้!!! รวมถึงคนที่ผมไว้วางใจก็ดันมาหายหัวไปเอาดื้อๆตอนนี้
Tsar : ผมเลยต้องมาควบคุมสถานการณ์ด้วยตัวเอง!!!!!!!! และขอบอกก่อนเลยว่าการที่พวกคุณทั้งหมดทำให้โชว์ของผมมันวุ่นวายขนาดนี้
Tsar : มันส่งผลกระทบต่อธุรกิจและเม็ดเงินของผมซึ่งผมไม่พอใจอย่างยิ่ง!!!!
Tsar : แต่โชคยังดีที่พวกคุณแต่ละคนล้วนเป็นบุคลกรอันมีค่าของบริษัทผม เพราะฉะนั้นผมจะยังให้โอกาส
Tsar : ใน War Zone สัปดาห์หน้าผมจะจัดการแข่ง Beat the clock !!! ซึ่งถ้าใครทำเวลาได้ดีสุดจะได้ไปร่วมชิงแชมป์โลก LOW Superior Champion!!!
Tsar : ส่วนถ้าใครทำเวลาดีรองลงมาก็จะได้สิทธิ์ไปชิงแชมป์ LOW Warlord Champion!!!
Tsar : ส่วนผู้ที่มันแพ้ในเวลาด้วยเวลาที่เร็วที่สุด มันคือนั้นคือจุดอ่อนของค่ายและต้องถูกกำจัดทิ้ง!!!
Tsar : หวังว่าพูดแค่นี้พวกคุณคงเข้าใจ!!! ผมขอตัวล่ะขอให้ทุกท่านโชคดี ลาก่อน!!!

แล้วภาพก็ตัดไปครับ!! เปิดตัวได้โหดสัสรัสเซียมากครับสำหรับ CEO ของ LOW เหตุการณ์นี้กำลังเข้มข้นเลยครับ หวยจะไปลงที่ใครก็โปรดติดตามตอนต่อไปครับ!!!

---------------- Incarnate Wrestling Online ----------------

War Zone 27 / 4/ 2017 Tumblr_niqolnHIJA1sbzhteo1_400
ขึ้นไปข้างบน Go down

War Zone 27 / 4/ 2017
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» War Zone 30 / 6 / 2017
» War Zone 15/07/2017
» War Zone 07 / 03 / 2017
» War Zone 06 / 05 / 2016
» War Zone 18 /6/ 2016