IWO - Incarnate Wrestling Online
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Second Returns of the Incarnate Wrestling Online (2018 - Present)

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

War Zone 07 / 03 / 2017

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Harley's Rules
Newbie Wrestler

War Zone 07 / 03 / 2017 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: War Zone 07 / 03 / 2017   War Zone 07 / 03 / 2017 EmptyTue Mar 07, 2017 9:52 pm

Dark Match : Joe Zack เอาชนะ Simon Slam ไปได้ด้วยท่า Fiery Stallion Driver(Dreamer Driver)

เฟี้ยว ตูมๆๆๆๆๆๆ ตูมๆๆๆ เฟี้ยว พลุเปิดรายการถูกจุดขึ้นอย่างมโหฬารแฟนๆต่างตะโกน LOW!!! LOW!!! ละแล้วก็ได้เวลาของ War Zone!!!!

War Zone 07 / 03 / 2017 TfiBYLD

John : สวัสดีครับผม  John Conway!!!

Sammy : และผม Sammay Armstrong!!! กลับมาพบกันอีกครั้งน่ะครับในโชว์ War Zone
Sammy : วันนี้เราก็จัดกันที่ สนาม Scottrade Center  เมือง St Louis , Missourri บ้านเกิดของคุณ Wilson S. Atlas!!

John : ก็ผ่านไปแล้วน่ะครับสำหรับ The Reich PPV แรกของทาง LOW!!! ซึ่งก็มีเหตุการณ์โมเม้นต์ต่างๆให้ผู้คนจดจำมากมาย
John : ไม่ว่าจะแมทซ์ไต่บันไดชิงแชมป์โลกสุดมัน
John : แต่ก็ยังมีเรื่องค้างคากันระหว่างทาง Bobby และ Davey ครับ ซึ่งอาจจะกลายเป็นศึกชิงนาง!!!!
John : และ การจบลงของ Tournament หาแชมป์ LOW Warlord Champion อันยาวนาน
John : โดยผลที่ออกมาคือเราจะได้แชมป์รองคนแรกของทางสมาคมน่ะครับนั้นคือคุณ Keith Kennedy Patrick!!

Sammy : แต่ดูเหมือนทาง Dead Devil จะยังไม่จบกับเขาน่ะครับ เห็นบอกว่า KKP ไม่สมควรได้แชมป์!!!
Sammy : แล้วอีกอย่างทางกลุ่ม Masked น่ะครับก็ถือว่าประสบความสำเร็จไม่น้อย!! ได้สิทธิ์ชิงแชมป์กันทุกคนในทีมเลย!!

John : ใช่ครับ โดยเฉพาะ Alpha ก็ถือว่าได้รับการยอมรับไม่น้อยเลยครับ เขาได้สร้างแมทซ์อันสุดยอดไว้กับ Bove Barone!!!
John : ไหนจะมีเรื่อง Urah อีกครับ คือพี่แกคิดอะไรอยู่ก็ไม่รู้.......

Sammy : นั้นสิครับนึกอย่างอัดใครก็อัดเล่นกันง่ายๆเลย เอาเป็นว่าเราไปติดตามโชว์กันต่อดีกว่าครับ

“เพลง “X Gon' Give It To Ya” คนดูเฮลั่นครับ ออกมาแล้วสำหรับแชมป์โลกของเราครับ Bobby เดินออกมาพร้อมเข็มขัดแชมป์ที่พาดบนบ่าครับ สีหน้าเขาดูเคร่งเครียดเล็กน้อย แต่พอได้ยินเสียงตะโกนเรียก Bobby!! Bobby!! เขาก็ยิ้มออกครับ!! แล้วเขาก็เดินขึ้นไปบนเวทีพร้อมกับขอไมค์!!!

War Zone 07 / 03 / 2017 Dolph-Ziggler-US-Champ-2011

Bobby : ต้องขอบคุณทุกเสียงเชียร์และทุกกำลังใจของพวกคุณจริงๆครับ!!  
Bobby : เพราะพวกคุณทำให้ผมมีวันๆนี้!! เพราะพวกคุณทำให้ผมมาถึงจุดๆนี้ได้!!! เพราะพวกคุณทำให้ผมได้เป็นแชมป์โลก
Bobby : ใน The Reich ที่ผ่านมา...แม้มันจะยากเย็นแสนเข็ญแค่ไหน แม้จะต้องเจ็บปวดเพียงใดแต่ผมก็ป้องกันมันไว้ได้!!
Bobby : ผมป้องกันมันไว้เพื่อพวกคุณ ผมโชว์ออฟเต็มที่ ผมทุ่มทุกแรงกายในแมทซ์ๆนี้เพื่อพวกคุณ!!!!
Bobby : ซึ่งผมก็ทำสำเร็จ!!!!!!!!! พวกคุณพอใจกับแมทซ์ที่ผ่านมาไหม...............................

คนดู : เฮ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Bobby : ขอบคุณอีกครั้งจริงๆครับ..............แต่มันก็ยังมีเรื่องกวนใจผมอยู่เรื่องหนึ่ง
Bobby : พวกคุณคงรู้น่ะว่าคนวัยกำลังจะเจริญพันธุ์อย่างผม......ต้องการอะไร
Bobby : ใครเป็นผู้ชายหนุ่มอายุ 20 ต้นๆก็คงเข้าใจจริงไหม!!!!!!

คนดู (ชาย) : จริง!!!!!!!!!!!!

Bobby : แต่มันก็มีบางคน บางคนที่มันคิดว่าตัวเองเป็น Joker!! คิดว่าตัวเองเป็นเจ้าแห่งโลกมืด เจ้าแห่งหายนะ!!
Bobby : มันคนนั้นมายุ่งกับคนที่ผมรัก คนที่ทำให้ผมรู้สึกว่าโลกนี้มันช่วงสวยงาม เมื่อเธอยิ้มโลกทั้งใบมันเป็นสีชมพู!!
Bobby : แต่มัน!!! มันกับทำให้มันพังลง!! มันกับทำให้เธอเปลี่ยนไป!!!! ไอ้คนใจโฉด Davey Whelan!!!

พอพูดชื่อเท่านั้นแหละครับ เพลง “Prelude 12/21” ดังขึ้นครับ!! คนโห่กระจุยกระจายเลย!!! Davey Whelan เดินออกมาตรงบริเวณที่เปิดตัวเขา เขาแสยะยิ้มกว้างอย่างโรคจิตก่อนจะเอ่ยออกมา!!!

War Zone 07 / 03 / 2017 07_jimmy_havoc_0

Davey : คุณว่าผมใจโฉดเหรอ... คุณแชมป์มหาชน!!!
Davey : ผมว่าคุณก็ไม่ต่างอะไรจากผมนักหรอก คุณ Barone!! ผมพอศึกษาประวัติคุณมาคร่าวๆอยู่นะ..
Davey : คุณมันก็แค่ไอ้คนรักสำราญ ทำตัวเพลบอยเที่ยวผู้หญิงไปวันๆ...... เจอใครสวยก็ม่อไปเรื่อย หรือไม่จริง????

Bobby : …………….. ใช่ แต่ก่อนฉันอาจจะเป็นแบบนั้น แต่ไม่ใช่กับเธอ!!!

Davey : จะเชื่อแบบนั้นได้ไงล่ะ...... มนุษย์เล่ามันโกหกปลิ้นปล้อน หลอกลวงกันทุกวันอยู่แล้ว..
Davey : แม้แต่คุณเองก็ตาม..... คุณมันก็โหดร้าย วันนี้รักพรุ่งนี้เลิกมันก็เรื่องปกติของคุณไม่ใช่เหรอ
Davey : … จะไปแคร์ทำไมกะอิแค่ทางผ่าน...

Bobby : เธอไม่ใช่ทางผ่านน่ะเว้ยยยย!!!!!!........ ถึงฉันจะมีนิสัยยังไงก็ช่างแต่นั้นมันก็ยังถือว่าเป็นปกติของมนุษย์!!
Bobby : แต่แกล่ะ แกมันเป็นตัวอะไรกันแน่...... แกคิดว่าแกเป็นอะไร...ถึงจะมาล้างสมองคนเล่นแบบนี้..

Davey : No!!!!! No!!! No!! ผมไม่ได้ล้างสมองใครเลย .... เออ เคยดิแต่นั้นคือเอามาล้างจริงๆก่อนต้ม แต่เปลี่ยนความคิดใครนี่ไม่เคยน่ะ!!
Davey : ผมแค่ปลดปล่อยเธอเท่านั้น ผมเป็นแสงสว่างนำทางให้เธอ ผมชี้ให้เธอเห็นว่าโลกแห่งความจริงนั้นโหดร้ายเพียงใด
Davey : ผมเลยทำให้เธอมีความสุข... ความสุขชั่วนิรันทร์ ก็เท่านั้น ผมผิดตรงไหนเนี้ย???

Bobby : ฉันไม่สนคำพูดยียวน กวนประสาทของแกหรอกน่ะ บอกมาว่าเธออยู่ไหน!!!

Davey : อยู่ในห้องผมเอง หึหึ..... แต่ตอนนี้เธอคงไม่อยากอยู่กับคุณนักหรอก!!!

Bobby : แกมันไอ้คนโรคจิต ไอ้ปีศาจร้าย!!.... ฟังน่ะ ในคืนนี้ฉันขอท้าแกเจอกัน 1 – 1 ตัวๆแบบลูกผู้ชาย!!
Bobby : ถ้าแกแพ้แกต้องคืน Amy ให้กับฉัน!!!!! แต่ถ้าแกชนะ...แกจะทำอะไรต่อก็เรื่องของแก

Davey : คุณแน่ใจเหรอคุณแชมป์มหาชน............... ในตอนนี้ถึงผมยกเธอให้คุณยังไง เธอก็จะกลับมาหาผมอยู่ดี!!
Davey : เพราะเธออยากมีความสุขไปชั่วนิรันทร์............

Bobby : แต่ฉันมั่นใจว่าจะเตะตูดเน่าๆของแกในคืนนี้..........และอีกอย่างฉันเชื่อใน “รักแท้”

Davey ไม่ตอบครับแต่ยิ้มอย่างพอใจก่อนจะเดินกลับไปหลังฉาก!! เพลง “X Gon' Give It To Ya” ดังขึ้นปิดท้ายครับ!! Bobby ทำสีหน้าซีเรียสจริงจัง!!.... เป็นอันว่าคืนนี้ได้เจอกันแน่ครับ ระหว่าง Bobby Barone และ Davey Whelan!!! ศึกชิงนางกำลังจะเริ่มต้น!!!

======================= GM’s Office =========================

Bove Barone กำลังยืนเท้าสะเอวคุยกับ The Kid ในห้องอยู่ครับ!!! The Kid นั้นดูท่าทางกดดันมาก ยืนตัวตรงแน่วเลย ส่วน Bove ก็ออกคำสั่งรัวเป็นชุดๆเลยครับ!!!

Bove : ทหาร!!!!!!!!!!! ทำไม Urah ถึงมาทำร้ายฉัน!!!

Kid : มะมะมะม......ไม่ทราบก๊าบบบ

Bove : ทำไมนายถึงพูดติดอ่าง!!!! เสลดติดคอหรือไง!!!!!!! บอกกูให้ชื่นใจดิ!! ทำไม Urah ถึงขึ้นมาลอบโจมตีกู!!!

Kid : ไม่ทราบครับ!!!!

Bove : มึงนี่มัน บ้องตื้นจริงๆ!!! เพราะ มันเป็น “รัสเซีย!!!” ยังไงล่ะ!!
Bove : และฉันไม่เคยไว้ใจพวกมันเลยแม้แต่น้อย ถึงมันจะจบสงครามเย็นไปแล้วก็ตาม!!
Bove : พวกมันจ้องจะแว้งกัดเราตลอด!!!!!! พวกมันจ้องหาโอกาสโจมตีเราทุกเมื่อ เหมือนจิ้งจอกเจ้าเล่ต์
Bove :…และ...............................ก๊อกๆๆๆๆ (เสียงเคาะประตูดังขึ้นครับ)

Bove สั่งให้ The Kid เดินไปเปิดประตูครับ!!! The Kid ไปเปิดก็พบกับเขาผู้นี้!!!

War Zone 07 / 03 / 2017 3xZGmLlT

Bove : เฮ้ย!! ไอ้นอร์แมร่ง....ไอ้บักหอก!!!.............ไปทำอะไรมาเนี่ย ดูดีมีชาติตระกูลขึ้นเยอะเลย!! เอ้า Tag หน่อยเพื่อน!!!!!

Norman : ใช่เลยเพื่อน คุณก็ดู บ้าร่ำเกินร้อย เหมือนเดิมน่ะ Bove!!!

Bove : เฮ้ย ไอ้นอร์แม่น!! เดี๋ยวนี้มึงพูดภาษาดอกไม้หว่ะ!!! ใครสั่งสอนมึงว่ะ!!! เมียเหรอ!!!

Norman : ผมมาจากแดนผู้ดีน่ะคุณก็รู้... ผมก็อยากเปลี่ยนตัวเองเพื่อลูกเมียและครอบครัวบ้าง!!

Bove :……เออๆ เอ้านั่งก่อนๆ

ว่าแล้ว Norman กับ Bove ก็นั่งบนโซฟาครับ และก็พูดรำลึกกันถึงความหลังสมัยที่รบด้วยกันในตะวันออกกลาง ดูเหมือนทาง LOW จะได้นักมวยปล้ำใหม่อีกคนแล้วครับ!!

========================== Promo ==============================

War Zone 07 / 03 / 2017 Jason-bourne-fighting-prep

มีการโปรโมนักมวยปล้ำใหม่แกะกล่องที่กำลังจะมาเปิดตัวในค่าย LOW อย่าง Joe Zack ผู้นี้สไตล์การต่อสู้ เยี่ยงนักมวย

=============================================================

Match 1
Wilson S. Atlas vs. Shūsaku Mutō

เป็นการเจอกันระหว่างจอมฉกฉวยโอกาส Wilson S. Atlas ครับ เจอกับ นักมวยปล้ำเทพประทาน Shūsaku Mutō!! แต่วันนี้คนเชียร์ Wilson เยอะครับเพราะบ้านเกิดแก!! แมทซ์ก็ดำเนินไปได้สนุกดีครับ ตามสไตล์การปล้ำของทั้งคู่ ไม่ว่าจะเป็นการโชว์ลุกตุกติกของทาง Wilson!!! และการเล่นลูกเล่นเทคนิคมากมาย!! ส่างทาง Muto ก็แสดงความเทพหลายอย่างครับไม่ว่าจะ Counter ท่า Deadly Rebirth (Future Shock DDT)!! มาเป็น Crush (Calf Crusher)!! ได้อย่างงดงาม รวมถึงการแสดงท่าลูกเตะโหดๆและ Dropkick Outta Where!! จนคนดูเริ่มเชียร์ Muto!! แต่สุดท้าย ด้วยการเบี่ยงเบนความสนใจจาก Edwin Decker ทำให้ Muto โดนรวบกดจนนับ 3 แพ้ไปอย่างน่าเสียดาย!!!

Here’s your winner “The Business Scum” Wilson S. Atlas!!

War Zone 07 / 03 / 2017 ME_037_Photo_13_crop_north

แต่เรียกว่าพลิกล๊อคจริงๆครับ!! สำหรับ Wilson!!! Wilson รีบสไลด์ลงจากเวทีแล้วชูมือขึ้นอย่างผู้ชนะ!! ท่ามกลางเสียงเฮคนดูซึ่งนานๆทีมี!! Muto ลุกขึ้นมานั่งตกใจเล็กน้อยครับ!! แต่สักพักก็เปลี่ยนมาทำสีหน้าเครียดแค้นแทน!!!

========================== Rest’s Room =============================

ณ ห้องพักของเหล่านักมวยปล้ำครับ KKP แชมป์ LOW Warlord Champion คนปัจจุบัน กำลังนั่งครุ่นคิดแผนการอะไรบางอย่างในสมองอยู่ครับ!!! แต่แล้ว Gamma 1 สมาชิกกลุ่ม Masked ก็เขามาทัก...

War Zone 07 / 03 / 2017 9

Gamma : ขอแสดงความยินดีด้วยน่ะ กับชัยชนะเหนือ Dead Devil ของแก..

KKP : อืม.....ขอบใจ...มีอะไรอีกไหม ??? ตอนนี้ฉันยุ่ง

Gamma : แต่แกอย่าลืมไปล่ะว่าตอนนี้ฉันมีสิทธิ์ชิงแชมป์ LOW Warlord Champion อยู่!!
Gamma : และเมื่อ The Jack คนนี้อยากได้แชมป์ เขาก็ต้องได้!!!!!!!!!!! .......... สปอร์ตไลต์ควรจะโฟกัสมาที่ฉัน!!
Gamma : นักมวยปล้ำที่แท้จริงและคู่ควรกับแชมป์มากสุด..... ซึ่งตอนนี้ฉันว่าแกได้รับความสนเพียงพอแล้ว!!
Gamma : ถึงเวลาของฉันแล้ว....ถึงเวลาที่ Masked จะผงาด!!!!!

KKP : เอาง่ายๆ... อยากชิงแชมป์ใช่ไหม!!!!!!!!!!!

Gamma : เออดิ!!!!!!!!!!!!!!! คืนนี้ ตอนนี้ เดี๋ยวนี้เลย!!!!!

KKP : โอเค๊ได้!! เจอกันแบบลูกผู้ชาย!! เจอกันในฐานะนักมวยปล้ำต่อนักมวยปล้ำ!!
KKP : หลังจบแมทซ์เราไม่เคืองกัน โอไหม???? (ยื่นมือไปจะจับ Gamma)

Gamma ไม่ตอบครับแต่ยื่นมือมาจับด้วย!!!! แล้วเขาก็เดินจากไปแต่ก่อนจากแกเล่นชูนิ้วกลางให้ KKP ทิ้งทาย!!! KKP ก็ขำครับ!!! ไม่ได้โกธรอะไร เพราะเรื่องที่ต้องให้คิดมากมันกำลังรออยู่ข้างหน้า!

=======================================================

Match 2
Kardius Murdoch vs. Beta
(If Beta lose , He will lose his title shot match)

แมทซ์นี้จัดตามคำเรียกร้องของ Karidus ครับ หาว่าโดนทรยศโดย Urah!! แพ้โดยไม่ชอบทำธรรม โดยเขาขอเลือกเจอกับ Beta เพื่อทวงสิทธิ์และความยุติธรรมครับ โดยแมทซ์ดำเนินไปอย่างหนักหน่วง อัดกันโป้กปั้ก!! ตามประสา Strong Style!!!!! อัดกันเน้นๆทั้งเข่าทั้งศอก!!!! แต่สุดท้ายก็เป็น Beta ที่เอาชนะไปได้ด้วยท่า Killshot (Brogue Kick)!!!!!!!

Here’s your winner “The King” Beta!!

War Zone 07 / 03 / 2017 Son-of-havoc

Beta ก็เอาชนะไปได้อย่างใสสะอาดโชว์ฟอร์มเหนือเทพแห่งเข่าอย่าง Karidus ครับ!! แต่ดูท่าง Karidus จะเจ็บที่บริเวณหัวไหล่ครับ!! Beta เลยจัดให้!! จับ Kardius ใส่ Mission Accomplish (Last Call)!! ปั้ก!! กระแทกเข้าไปเต็มหัวไหล่ครับ!! Karidus ดิ้นดิ!!! ไม่จบครับ!! Beta ยังเอาไหล่ของ Karidus กระแทกเสาเหล็กอีก!! กระแทก!! กระแทก! กระแทก!! จนกรรมการต้องรีบไปห้ามครับ!!! สุดท้าย Beta ก็เดินออกมาครับแล้วก็จะเดินกลับเข้าหลังฉากท่ามกลางเสียงโห่คนดู!!  “I’m Masked!!”

================================================================

War Zone 07 / 03 / 2017 Maryse-maryse-ouellet-22777124-345-384

Marion : สวัสดีค่ะฉัน Marion Lewis Marceau พิธีกรของทาง LOW ตอนนี้ฉันก็เป็นพิธีกรอย่างเต็มตัวแล้วน่ะค่ะ
Marion : เนื่องจากทางคุณ Robbie ไม่สามารถปฎิบัติหน้าที่ได้...ต้องขอบคุณ..เอ๊ย .. ขอแสดงความเสียใจต่อคุณ Robbie ถึงเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นน่ะค่ะ
Marion : และวันนี้ฉันก็มาอยู่กับคุณ Dead Devil!! สวัสดีค่ะ คุณ.......Devil

War Zone 07 / 03 / 2017 826d587281b6ab47fed329981fd2da55

Devil : สวัสดี.................

Marion : ใช่ชื่อจริงหรือเปล่าค่ะ ฉันหมายถึง Devil อ่ะ ...

Devil : เธอจะอยากรู้ชื่อจริงฉันไปทำไม....เรียกฉันว่า Devil ก็พอ!!

Marion : ได้ค่ะ คุณ Devil………. เรื่องแรกเลยน่ะค่ะ คิดยังไงกับบทลงโทษที่คุณจะได้รับในคืนนี้

Devil : อุบาทว์......ใครว่ะมันช่างคิดอะไรได้พิเรนทร์ขนาดนี้...........คงหนีไม่พ้นไอ้ Bove
Devil : ไอ้เหยดแม่ SEAL นรกแตก ทำกับกูได้ขนาดนี้น่ะ ..... ตอนหนุ่มๆสนิทกับมันไปแดกเหล้าด้วยกันประจำ
Devil : แต่ก็ดี .... เพราะถ้ามันไม่คุยให้ฉันคงโดนไล่ออกไปแล้วโทษฆ่าพ่อขนาดนี้......
Devil : และมันคงรู้ว่าฉันน่าจะเอาชนะ ไอ้เกย์นั้นได้อย่างไม่ยากเย็น

Marion : ว่าแต่ทำไมคุณถึงต้องอัดคุณ KKP ซะยับเยินเลยค่ะ..ใน The Reich ที่ผ่านมา
Marion : ทั้งๆที่คุณก็เพิ่งแพ้เขาไปในแมทซ์ก่อนหน้านั้น.....ทำไมค่ะอยากทราบเหตุผล!!

Devil : ก็มันชนะกูด้วยการรวบกดไงล่ะ..... มันน่าเหนี่ยวไหมล่ะ!!!
Devil : ฉันก็อุตส่าห์เห็นความพยายามของมัน อุตส่าห์ตะเกียกตะกายคลานออกมาจากเตียงคนไข้!!
Devil : มันก็รับปากซะดิบดีว่าจะทำให้กูประทับใจ จะอัดกูให้ยับจนกูโดนกดนับ 3!!!
Devil : แต่มันเสือกทำไม่ได้ มิหนำซ้ำยังเอาชนะฉันแบบทุเรศๆอีกตะหาก!!!! กูเลยเหนี่ยวแมร่งร่วงเลย!!
Devil : ตั้งความหวังไว้กับมันตั้งเยอะ ไอ้เด็กอมมือ!!!! … นึกว่าจะแน่ที่แท้มันก็ไอ้กระโปก อย่างดัง!!
Devil : ถ้าเทียบมันกับไอ้บ้าจิตหลุด Nero ฉันยังชอบมันมากกว่าซะอีก... อย่างน้อยมันยังสู้ตายถวายหัว!!
Devil : ตอนนี้ฉันไม่สนมันแล้วมันก็แค่ ไอ้กากที่ฟลุ๊คได้แชมป์!!! ไอ้แชมป์ดอกนี้ฉันอยากได้เมื่อไหร่ก็ได้ฉันไม่แคร์!!
Devil : แต่คราวนี้ฉันไม่ลดตัวไปสู้กับมันแน่นอน เพราะว่ามัน “ห่างชั้น”
Devil : เข้าใจชัดไหม.........................

Marion : เข้าใจชัดแล้วค่ะ......แล้วตอนนี้มีเป้าหมายอะไรต่อไปใน LOW ค่ะ

Devil : แชมป์โลกมั้ง.........ถึงเวลาแล้วที่ The Last Outlaws ผู้นี้จะผงาดอีกครั้ง....... แต่ถ้าใครมาทำห้าว..
Devil : พ่อจะอัดให้ยับ!!!

Marion :  อ่อค่ะ .... ว่าแต่ คืนนี้คุณพอจะว่างไหมค่ะ ...... (ว่าแล้ว Marion เอามือลูบไล้ไปตามแขน Devil)

Devil : .... ใช้แตงกวาไปก่อนล่ะกันแม่สาว.....เดี๋ยวฉันขอไปเตรียมตัวปล้ำก่อนล่ะกัน……ไม่นานเกินรอเดี๋ยวมา

Marion : ขอจบการสัมภาษณ์แต่เพียงเท่านี้น่ะค่ะ ......... Badass อย่างเงี้ย เค้าชอบ!!!!

========================================================

Match 3
KKP ( c )  vs. Gamma
Single Match For LOW Warlord Champion

เป็นแมทซ์ชิงแชมป์กันระหว่างเจ้าของแชมป์ KKP ครับและผู้ท้าชิง Gamma!!! ต่างเป็นนักมวยปล้ำที่ฟอร์มดีทั้งคู่ครับ!!!! เอ้าเริ่มเลย ทั้งคู่เดินวนไปรอบๆเวทีครับ!! วนไปวนมา แล้วก็เข้าดันกำลังกันครับ!!!! Gamma บิดมา Sidehead Lock ได้ครับ!! ไม่พอจับ KKP ทุ่มข้ามสะโพกมาทำเป็น Side Head Lock Take Down!!!! โครมม!! KKP ล้มลงไป!! Gamma ยังล๊อคอยู่ครับ!!! KKP เลยเอาเอาขาหนีบหัว Gamma แล้วทำ Head Scissor!!! Gamma เจอแก้ทางไปยังงี้ก็รีบดิ้นออกมาครับ!!!!! แล้วทั้งคู่ก็ยืนจ้องหน้ากันครับ!!! เอาใหม่!! ทั้งคู่เขาดันกำลังกันอีก!!!! คราวนี้ KKP บิดแขนขวา Gamma มาทำ Wrist Lock ได้ครับ!!! Gamma จะแก้ยังไงครับ!! Gamma ทำท่าตีลังกาโล้หลังแล้ว Kip – Up ขึ้นมายืนครับ กลายเป็น KKP เจ็บซะเอง!!!!! KKP เลยวิ่งๆๆไปขึ้น TB ครับแล้วก็ตีลังกาโล้หลังมายืน!!!!! เล่นเอา Gamma ตัวหมุนล้มลงไปกระแทกพื้น!! Gamma ลุกขึ้นมาจ้องหน้า KKP อีกครับ!! เอ้า เอาใหม่!!!! เข้าปะทะกันอีกครับ!! คราวนี้ Gamma บิดมารวบเอวของ KKP ได้จากด้านหลังแล้วจับ KKP ทุ่มลงกับพื้นโดยเอาหน้าลง!!! เล่นเป็นมวยปล้ำสมัครเล่นเลยครับ!!!! Gamma ยังรวบเอว KKP ไม่ปล่อยครับ!!!!!!  KKP เลยม้วนหลังพลิกไปรวบกด Gamma เอาดื้อๆ........ เฮ้ย 1................2........ ไม่ 3 ครับ Gamma พลิกมาด้านหน้า KKP แล้วกดกลับ!! 1…………..2………… ไม่ 3 อีกครับ!!!!!! แล้วทั้งคู่ก็หลุดมายืนได้พร้อมกันอีก!! คนดูปรบมือให้เลยครับ เทคนิคดีกันทั้งคู่!!!! คราวนี้ไม่เทคนิคแล้วครับ KKP ต่อยเข้าหน้า Gamma!! Gamma ต่อยกลับ!! KKP ต่อยคืน!! ต่างฝ่ายต่างไม่ยอมกัน!! กลายเป็นแลกหมัด!!

KKP ต่อย!! Gamma ก็ต่อย!! ต่อยไปต่อยมา KKP ได้เปรียบครับ!! ต่อย KKP!! ต่อย!! ต่อย!! KKP เซไปติดเชือก!! KKP เหวี่ยง Gamma ไปเข้าเชือก!!! Gamma รีเวิร์สได้ครับ!!! KKP วิ่งไปเด้งเชือกซะเอง!!! KKP วิ่งกลับมา... Gamma หมอบหลบ!! KKP กระโดดข้ามตัว Gamma ไปแล้วไปเด้งเชือกอีกฝั่ง!! KKP วิ่งกลับมาเจอ Gamma Back Elbow ใส่จนหงาย!!!........ Gamma กดครับ!! 1…………..2……. ไม่ 3 ครับ!! KKP ยกไหล่ขึ้นมาทัน!! Gamma จัดการเล่นงาน KKP ต่อด้วย Front Face Lock!!!! KKP พยายามจะลุกครับเจอ Gamma เข่า!! เข่า!! เข่า!! แล้ว Gamma ยก KKP ขึ้น Suplex……… ไม่ขึ้นครับ!! KKP ฝืนไว้!! ฝืนไว้!! แล้วก็จับ Gamma ฟาดลงไปเป็น Falcon Arrow ซะเอง!! โครมมมม!!! KKP กดครับ!! 1…………2…….. ไม่ 3 ครับ!!! KKP ลุกขึ้นมายืนพักเหนื่อยแป๊ปครับ!! Gamma จะลุกมาเจอ KKP ทุบหลัง!! ทุบหลัง!! แล้วก็เหวี่ยงไปอัด TB ครับ!!!! KKP วิ่งตามเข้าไป Corner Splash!! ปั้ก!! กระแทกเข้าหน้าอก Gamma เต็มๆ!! Gamma จุก!! KKP จับ Gamma ขึ้นไปนั่งบน TB ครับ!!!!! KKP จะตามขึ้นไปเตรียม Superplex!!!! แต่ Gamma ยัน KKP ไว้ครับ ถีบ KKP ลงมา!! KKP ลงมายืนมึน!!! Gamma กระโดดลงไป Diving Crossbody!!! หมับ!! KKP ดันอุ้ม Gamma ได้ครับจับแบกขึ้นบ่าครับแล้ว Fireman’s Carry Neckbreaker!! Gamma ก็พลิกตีลังกามายืนได้ครับ!! KKP งง เจอ Gamma Pele Kick เข้าไปเต็มก้านคอ!!! KKP หายงงเลยครับ!!! KKP ล้มลงไป Gamma กด 1...............2.......... ยังไม่ 3 ครับ KKP ทนได้!!! Counter ท่ากันเยอะมากครับเมื่อกี้!!!! Gamma ยืนมาได้ครับ!!!! แล้วก็จับ KKP มาเสียบเข้าล๊อคเตรียม Lifting Inverted DDT!!!!! ไม่ได้ครับ!! KKP บิดออกมาแล้วเตะท้องของ Gamma ก่อนจะเสียบเข้าล๊อคเตรียม Brutalizer (Pedigree)!!!!

เร็วไปไหน!!!! Gamma จับขาทั้ง 2 ข้างของ KKP ครับแล้วทำ Takedown จน KKP ล้มลงไป!!!! Gamma จับขาทั้ง 2 ข้างของ KKP อยู่ครับแล้วทำ Catapult!! โยน KKP ลอยออกไปติดเชือก!! ผึง!! เอ้า!!! KKP ดันเชือกดีดคออีกครับ!! ถึงกับไอ!! Gamma วิ่งเข้าไป Running Big Boot !! ป้าบถีบหน้า KKP จนตกเวทีไป!!! KKP ยังนอนอยู่ข้างล่างครับ!! Gamma รอจังหวะอยู่ครับ!!! KKP ลุกขึ้นมาเจอ Gamma กระโดดลงไป Slingshot Plancha!!! หมับ KKP อุ้มได้ครับ!! แล้วจับ Gamma Powerslam ลงไปกับพื้น!! ปั้ก!! Gamma นอนหลังโก่งเลยครับ!!! กรรมการนับถึง 3!!!!  KKP กระทืบเข้ากลางหลัง Gamma อีกครับ!!! กระทืบ!! กระทืบ!! KKP ขึ้นไปยืนบนขอบเวทีครับก่อนกระโดดลงมา Jumping Knee Drop!! ปั้ก!! กระแทกเข่ากลางหลังของ Gamma!!! Gamma นี่ร้องเลย!! ไม่พอครับ KKP จับ Gamma ยกขึ้น!!! Suplex อัดกับที่กั้นคนดู!!! ปั้ก!!!!!!! หลังกระแทกเข้าไปอีกครับ เล่นแต่หลังอย่างเดียวเลย!!! KKP จัดการลาก Gamma ขึ้นไปบนเวทีครับ!! ส่วนตัวเองสไลด์ตามขึ้นไปแล้วกดเลย!! 1…………….2…. ไม่ 3 ครับ Gamma ยังไหว!! KKP เลยจับ Gamma นั่งขึ้นมาครับแล้วเอาเข่าดามหลัง แถมดึงมือทั้ง 2 ข้างด้วย!! ทำเป็น Submission เลยครับ!!! เอาไงครับ กรรมการถามจะยอมไหม!! ยอมอดได้แชมป์น่ะ!!!! Gamma ส่ายหัวครับ!! KKP รั้งสุดๆเลยครับไม่ยอมให้มันรู้ไป!!!!! Gamma เลยรวบรวมพลังลุกขึ้นมาครับ ลุกขึ้นมาได้ เจอ KKP เข้าไปกลางหลังครับ!! โป๊ะ!! Gamma ทรุดไปอีกรอบ!!! KKP จับ Gamma มาครับแล้วเหวี่ยงไปอัด TB อย่างแรง!! ปั้ก!!! Gamma แทบกระเด้งออกมาจาก TB ด้วยแรงกระแทก!!! Gamma เดินหลังแอ่นมาหา KKP เจอ KKP เหวี่ยงไปกระแทก TB อีกฝั่ง!!!! Gamma วิ่งขึ้น TB ไปครับแล้วก็กระโดดลังกาหลังลงมาOn Top of Your Head (Whisper in the wind)!!! KKP ล้มลงไปครับ!!!!! Gamma ยังนอนเจ็บหลังอยู่!!

นับทั้งคู่ครับ 1!!! 2!!! 3!!! Gamma ลุกขึ้นมาได้ครับ! 4!! KKP ลุกตามเจอ Gamma คอมโบ Kenta Rush เข้าให้ครับ ตบซ้าย!! ตบขวา!! หมุนตบซ้าย! แล้ว Roundhouse Kick!!!!...... KKP จับขาของ Gamma ได้ครับแล้วก็ยกขึ้น Powerbomb แบบดื้อๆเลย!! ยกได้ด้วยครับแข็งแรงมากแล้วก็ Power……………. Gamma แกทำ Hurricarana!! เกี่ยวคอทาง KKP จนเสียหลักถลาไปพิงเชือก!!!!! เอ้าเข้าทางครับ!!! Gamma เสริมแรงวิ่งมา NHM (V-trigger)!!!!! KKP แกก้มตัวหลบครับแถมดึงเชือกด้วย!! Gamma วิ่งลอดเชือกตกเวทีไป!!! ปั้ก!! ลงไปกระแทกพื้นข้างล่างครับ!!! KKP นี่ยืนท้าวสะเอวรอจังหวะเลยครับ!!! Gamma ลุกมาเจอ KKP วิ่งไปเด้งเชือกเสริมแรงมา Suicide Dive!! ปั้ก!! อัดเข้าไปเต็มๆ!! ล้มไปทั้งคู่ครับ!!! เป็น KKP ลุกขึ้นมาได้ก่อนครับ!! KKP เหวี่ยง Gamma ไปกระแทกขอบเวทีครับ!! ปั้ก!! Gamma เจ็บ!! KKP จับ Gamma ขึ้นไปยืนบนขอบเวทีครับ!! ตัวเองก็ตามขึ้นไป...... KKP จับ Gamma มาเสียบเข้าล๊อคเตรียม Suplex อัดกับขอบเวที!! แล้วก็ยกขึ้น............. Gamma ดันม้วนมายืนในเวทีได้ครับ!!! KKP หันไปเจอ ดีดลูกตา!!! KKP เสียจังหวะครับ!!!! เจอ Gamma เสียบเข้าล๊อคครับแล้วก็ Springboard Tornado DDT!!! KKP ลงมาข้างล่างเวที!!!!!! ปั้ก!!!!!!!! Awesome!!! Awesome!! คนดูนี้ตะโกนใหญ่ครับ!! แมทซ์นี้มันจะอะไรกันขนาดนี้!!! KKP นี้นอนกุมหัวครับ!! Gamma ก็นอนเจ็บ!!! กรรมการนับทั้งคู่ครับ 1!! 2!! 3!!!........4!! KKP คลานมาจับขอบเวทีครับ!!! ทาง Gamma คลานไปจับที่กั้นคนดู!! 5!! ทั้งคู่ยืนขึ้นมาได้ครับ!! Gamma วิ่งเข้ามาอัด KKP…. เจอ KKP เสยตามน้ำไป หลังกระแทกขอบเวทีอีก!! เจ็บเลยครับ!!!! KKP กลิ้ง Gamma เข้าไปในเวที!!

ส่วนตนนั้นปีนขึ้นไปบนเชือกเส้นที่ 3!!! KKP รอ Gamma ลุกขึ้นมาครับ!!!! Gamma ลุกมาแล้ว!! KKP ก็กระโดดลงไป Drop off (Diving High Knee)!!! ปั้ก!! กระแทกเข้าเต็มหน้า Gamma ครับ!! หน้ากากเกือบหลุด!!! KKP ลุกขึ้นมายืนผงาดครับก่อนจะพูดว่า “Finish Him!!” คนดูเฮ!!! KKP จับ Gamma มาเสียบเข้าล๊อคครับ!! แล้ว Brutalizer!!! ไม่ได้ครับ Gamma แกเสย Back Body Drop ซะลอย!!! KKP ลุกขึ้นมาเจอ Gam J (Spear)!!! จุกเลยครับ!! Gamma กด!!! 1…………2…… ไม่ 3 ว่ะ!!! KKP ก็ยังทนได้ครับ!!!!!! Gamma ไม่รอช้ารีบจับ KKP มา Holy Nova (Dominator)!!!!! ไม่ได้ครับ KKP ตุ้ยท้องสวน!! ตุ้ยท้อง!! ต่อย!! ต่อย!! แล้วก็ Freaking in pain คอมโบ!! ศอก!! ศอก!! แล้วก็ Dropkick!!! Gamma กระเด็นไปชน TB ครับ!!!  KKP เข้าไป Enzuigiri!! ป้าบ!! เข้าไปเต็มก้านคอ!! Gamma คออ่อนพับลงไป!!! KKP ขึ้นไปยืนบนเชือกเส้นที่ 2 ครับ!!! Gamma ลุกขึ้นมาเจอ KKP กระโดดลงไป Freaky Breaker (Blockbuster)!!! ปั้ก!!! หักคอ Gamma เข้าไปครับ Gamma ถึงกับดิ้น!! KKP กด!!! 1………………….2…………. ไม่ 3 เว้ย!!! ยังทนได้ครับ!!! KKP ไม่รอช้าครับจับ Gamma มาเสียบเข้าล๊อคแล้วก็ Bruatlizer!!! ปั้ก!! เรียบร้อยครับ!!! KKP กด!! 1………………..2………………… ไม่ 3 เว้ย!!!!!!!!!!!

Gamma กระตุกไหล่ขึ้นมาอย่างฉิวเฉียดครับอะไรมันจะทนได้ขนาดนี้!!!!!! เหล่าคนดูเริ่มหันมาเชียร์ Gamma ครับ!!!!!! KKP นี้ลุกขึ้นมาเอามือกุมหัวเลย!! มันเป็นไปได้ยังไง!! กรรมการบอก 2 จริงครับ!!!!! KKP ก้มลงไปจิกหน้ากา......... Gamma ดิ้นมารวบกด KKP เฉยครับ!!! เอ้า!! 1…………….2.. ดึงกางเกงด้วย ไม่ 3 ครับ!!!! KKP ดิ้นหลุดมาได้ครับ!!!!! Gamma สปริงหลังขึ้นมายืนพร้อมเต๊ะจุ๊ย!!!!! KKP นี้งงแป๊ปหนึ่งครับ ก่อนจะวิ่งไปเข้าไปเจอ Spinning Wheel Kick!!!... ป้าบ!!! KKP ล้มลงไปครับ!!!!!! Gamma รอ KKP ลุกขึ้นมาเจอ Gamma วิ่งเข้าไป Sling Blade!! แต่ KKP ดันอุ้มตัวของ Gamma ได้ซะก่อนครับ แล้ววิ่งๆๆเอาไปกระแทกกับ TB!!!!!!! ปั้ก!! Gamma จุก!! KKP เอาไหล่กระแทก Gamma!!! กระแทก!! กระแทก!! กระแทก!! Gamma ยืนคาตรงมุม!!! KKP วิ่งออกมาเสริมแรงแล้วก็วิ่งเข้าไป!!! KP Finisher (Running Conner Dropkick to face)!! Gamma หลบได้ครับ!! ป้าบ!! ถีบ TB ไปเต็มๆครับสำหรับ KKP!!! KKP นี่เจ็บขาเลยนอนกุมขา!! Gamma เห็นโอกาสครับ!! ตามไปทิ้งศอกใส่ขาซ้ำ!! ทิ้งศอก!! ทิ้งศอก!! แล้วก็จับ KKP มา Figure Four Leg Lock!!! อ้าวเฮ้ย!! ได้ด้วยครับ KKP เจอเข้าไปเต็มๆ!! KKP ร้องเลยครับ!! อา!!!!! KKP ยอมไหม!! KKP ส่ายหัวครับบอกกูไม่ยอม!! Gamma ไม่ยอมปล่อยครับ!! KKP เลยจะพลิกตัวครับ!! Gamma ฝืนไว้!! KKP กลั้นใจออกแรงเต็มที่พลิกตัว!!!! Gamma ต้องยอมปล่อยครับ!!!!! KKP ยังนอนเจ็บขาอยู่!!! Gamma จับขา KKP มาบิดแล้วใส่ Sharp…. ไม่ได้ครับ!! KKP ถีบ Gamma ออกไป!!! Gamma จะเข้ามาใหม่เจอ KKP จับ Small Package รวบกด!! 1……………..2………. ไม่ 3ครับ!!!

Gamma ดิ้นหลุดมาได้ยืนงง เจอ KKP จับเหวี่ยงไปเข้าเชือก!! Gamma รีเวิร์สได้ครับ!!!!........ KKP วิ่งไปเข้าเชือกซะเอง!! Gamma วิ่งไปตามเข้าไป Enzuigiri!! ปั้บ!! KKP ล้มลงไป!!!!!! KKP ก็พยายามจะพยุงตัวกับเชือกเพื่อลุกขึ้นมาครับ!! ได้โอกาสเลย!! Gamma วิ่งเข้าไป NHM!!!!!!!! โป๊ะ!! เข้าเต็มหน้า KKP ครับ เรียบร้อย!!! KKP กด 1...................2................. ขาๆ!! กรรมการชี้ขาของ KKP ครับพาดเชือกเฉย!! ไม่เป็นไรครับ Gamma เก็บขา KKP แล้วกดต่อ!!! 1.........……….2…….. แขนๆ!!! KKP เอื้อมแขนไปจับเชือกอีก!!! Gamma เลยเก็บแขน KKP แล้วลากมากลางเวทีเลย!! คราวนี้ก็กดอีกครับ!! 1…………..2…….. ไม่ 3 ครับ!! KKP กระตุกไหล่ขึ้นมาทัน!!!! มันไม่ 3 แล้วแน่นอน!! Gamma นี่ถึงกับทุบพื้นปึงๆๆๆเลยครับ!!! ไม่ 3 ได้ไงว่ะ!! Gamma เดินเดินมาด้วยความไม่พอใจก่อนจะเรียกกรรมการมาปรับทัศนคติ!!! เฮ้ย!! ไหงไม่ 3 ว่ะ!!!!!! กรรมการบอกมัน 2 จริงๆ!!! Gamma เดินตรงเข้าไปจิกผม....เจอ KKP จับแขนมาใส่ Arm Tap Crossface ครับ!! เฮ้ยๆๆๆ.....ไม่เอาๆๆ Gamma รีบวิ่งไปคว้าเชือกมาได้ครับ!!! KKP ต้องยอมปล่อย!!! KKP สปริงตัวขึ้นมายืนได้ แถมยิ้มแบบกรวนตีนให้ Gamma ด้วย กูก็ไม่เป็นไรเว้ยยย!!! Gamma นี่วิ่งเข้าไปต่อยเลยครับ!!! ต่อย!! ต่อย! เจอ KKP สวนครับ!! ต่อย!! ต่อย!! ต่อย!! ต่อยไปต่อยมา Gamma ข่วนหน้า KKP ครับแล้วเตะท้อง KKP!! ก่อนจะจับยกขึ้น Holy Nova!!  Gamma ฟาดลงมาเป็น Holy….. KKP พลิกมายืนได้ครับแล้วจับ Gamma เตะท้องใส่ Brutalizer!!! ไม่ได้อีกครับ!! Gamma บิดออกมาตัวออกมาได้ทันแล้วก็วิ่งไปที่เชือกจะทำ On Top of Your Head!!! KKP วิ่งไปเตะเชือกก่อนครับ!!! Gamma ร่วงตกลงมาหน้ากระแทก TB!! Gamma ยืนมึนเจอ KKP วิ่งเข้าไป KP Finisher!! ป้าบ!! กระแทกเข้าหน้า Gamma เต็มๆ!! KKP รีบลากศพ Gamma มาตรงกลางเวทีแล้วกด!!! 1…………..2………..3 !! แก๊งๆๆๆๆ KKP กดเอาชนะไปได้ครับ!!!

Here’s your winner and Still LOW Warlord Champion “The Freaking One” KKP

War Zone 07 / 03 / 2017 Seth-Rollins-May-Become-the-new-WWE-Universal-Champion

แมทซ์นี้ออกมาได้สุดยอดมากครับ อย่างกับปล้ำใน PPV!! เอา 5 ดาวไปเลยไหม!!!  จนคนดูปรบมือให้ แปะๆๆๆ!!! KKP ลุกขึ้นมาครับและขอจับมือกับ Gamma!!!!!! Gamma เห็นดังนั้นก็จับมือด้วยครับ!! แล้วก็กระชากตัว KKP เข้ามาก่อนแทงเข่าใส่ท้อง KKP อย่างแรง!! KKP ถึงกับจุกทรุดลงไปครับ!!!! Gamma ก็เดินจากไปครับ พร้อมเอานิ้วชี้ตัวเองตลอดทาง!! คนดูก็โห่และเฮปนๆกันครับ !!! KKP ก็ยิ้มครับก็รู้อยู่มันเป็นคนยังไง!! KKP ขึ้นไปยืนบน TB ชูแชมป์อย่างผู้ชนะ!!!

=========================== Promo =============================

คืนนี้เจอกันแน่นอนครับระหว่าง Bobby Barone และ Davey Whelan!!!! เจอกันในศึกชิงนาง!!!

War Zone 07 / 03 / 2017 1474019171-margot-robbie-wolf-of-wall-street

---------------- Incarnate Wrestling Online ----------------

War Zone 07 / 03 / 2017 Tumblr_niqolnHIJA1sbzhteo1_400

แก้ไขล่าสุดโดย Harley's Rules เมื่อ Tue Mar 07, 2017 10:14 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: War Zone 07 / 03 / 2017   War Zone 07 / 03 / 2017 EmptyTue Mar 07, 2017 9:56 pm

ตอนนี้ทางเวทีได้จัดสถานที่ไว้สำหรับ Talk Show ครับ!! แต่ดูไม่เหมือน Star Event ของ Simon เท่าไหร่ เนื่องจากการตกแต่งมันดูหยาบๆเรียบง่าย แถมเต็มไปด้วยอุปกรณ์ต่างๆอาทิ ลวดหนาม ไม้เคนโด้!!! เก้าอี้เหล็ก กรวยจราจร!!! ไม่รู้อะไรเยอะแยะไปหมด!! เพลง “The Rising Sun” ก็ดังขึ้นครับ!! Nero เดินออกมาท่าทางดูกระตือรือร้นเหลือเกิน!! Nero ก็เดินไป Tag มือแฟนๆครับ ก่อนจะขึ้นเวทีไป พร้อมกับกางเก้าอี้เหล็กแล้วก็นั่งลง!!!!!!!

War Zone 07 / 03 / 2017 The-Ambrose-Asylum-Replaces-The-Highlight-Reel

Nero : คือ...........ที่กูมาจัดรายการวันเนี้ยอ่ะน่ะ ก็เนื่องจากว่า... หมอห้ามกูปล้ำวันนี้!! เพราะใน The Reich ที่ผ่านมา..กูได้รับการกระทบเทือนเยอะเกินนิสสสส
Nero : หมอเลยบอก เฮ้ย ไอ้ Nero มึงเพลาๆหน่อย............ กูตอบหมอไปว่า...
Nero : หมอครับ ผมไม่มีรถ................................

คนดู : ……………………..

Nero : โอเคไม่เป็นไร............พวกมึงอาจจะไม่ฮา......แต่ช่วงต่อไปพวกมึงได้ฮาแน่.... กูลืมบอกมึง โชว์นี้ชื่อว่า... Stomp The Brain!!!!
Nero : พวกมึงจะได้รับรู้เลยว่า พวกมึงไม่ต้องใช้สมองในการดูโชว์นี้!!! มันไม่มีสาระเลย!!! ถอดสมองไว้ข้างๆที่นั่งคุณก่อน!!! ก่อนที่มันจะเละ!!!!!
Nero : มันจะเป็นโชว์ที่เกรียนแตก เกรียนเหรี้ยๆ เกรียนยิ่งผมของ John Cena ซะอีก!! พวกมึงคอยดู!!!
Nero : และแขกรับเชิญของผมในวันนี้คือ คุณ Simon Slammmmmmmmmmm!!!!

เพลง “Break The Wall Down” ดังขึ้นครับ!! คนดูเฮ!!!!!!! Simon เดินออกมาด้วยท่าทีสงบเสงี่ยม!! เขาเดินถ่างๆเหมือนมีอะไรเสียบไว้ที่ตูด!!! Simon ก็ค่อยๆก้าวผ่านเชือกอย่างยากลำบากแล้วก็เข้ามาในเวทีครับ!!! Nero ลุกขึ้นมาจับมือ Simon ครับ

War Zone 07 / 03 / 2017 Dean-Ambrose-Chris-Jericho-850x560

Nero : หวัดดี.................... ตูดสบายดีไหม

Simon : ลองมาเป็นกูไหม ไอ้หอก!!!!....

Nero : โอเค ..... ใจร่มๆไอ้หนุ่ม เชิญนั่งๆ

Simon ก็ค่อยๆหย่อนตูดตัวเองลงไปบนเก้าอี้อย่างยากลำบากครับ!!!!! แล้วก็ตุ้บ!!!!! Simon ตกเก้าอี้ครับ! ตูดของเขากระแทกพื้นอย่างแรง Nero แกแกล้งดึงเก้าอี้แล้วทำหน้าไม่รู้เรื่อง!! คนดูขำกลิ้งเลยครับ!!! 55555555555+ Simon นี้แทบจะร้องไห้!!

War Zone 07 / 03 / 2017 PFISe

Simon : ไอ้..........................หัว..................................ค....ร.......ว......ย............ ตูดกู!!!!!!!!

คนดู : 55555555555555+

Nero : เอ้าๆ .... เซอซ่าจริงเลยน่ะ มาๆ (Nero ช่วยพยุง Simon ให้มานั่งเก้าอี้ครับ)!!!

Simon : โอ๊ย .......ไอ้บ้าเอ๊ย……

Nero : คิกๆๆๆ ...555555+

Simon : ขำอะไร?????

Nero : เปล่าๆ 55+ ....... ไม่มีอะไรมา เข้าสู่รายการดีกว่า คือรายการกูอ่ะน่ะ มันต้องแปลกใหม่!!! มันต้อง Amazing!!
Nero : มันต้องไม่เหมือนใคร!!!!!!! มันต้องไม่เหมือนรายการโง่ๆของมึนแน่นอน!!

Simon : อ้าว...........ไอ้ห่า!! รายการกูคือรายที่เจ๋งที่สุดในจักรวาล เพราะมีพิธีกรที่เจ๋งสุดในจักรวาลเป็นคนทำ!!! และมันเจ๋งกว่าไอ้รายการกะโหลกนี่ของแก!!

Nero : เฮ้ย ....อย่าเพิ่งหัวร้อนดิ!!!! มาคุยกันดีๆกว่า!!! คือรายการกูเนี่ยน่ะ กูจะให้ตอบคำถาม!!! คำถามจากกูเนี่ย!!

Nero : ถ้ามึงตอบถูก 3 ข้อกูให้รางวัล!!!!!

Simon : รางวัลอะไรว่ะ???

Nero : ไว้เซอร์ไพต์ดิ ถ้าบอกเลยมันจะไปลุ้นอะไร มาขอแรกเลย!!!!!!! ผมบนหัวของ Stone Cold Steve Austin มีกี่เส้น!!!!

Simon : เฮ้ย!!!!!!! ง่ายๆ 0 เส้นไง!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Nero : ผิด!!!!!!

Simon : ได้ไงว่ะ................ ก็เห็นๆอยู่ว่ามันหัวโล้น

Nero :  อ้างอิงจาก Twitter ของ Steve Austin วันที่ 3/ 6 /2017 “ถอนผมหงอกไป 5 เส้นล่ะ เหลืออีก 10 เส้น!!! พรุ่งนี้ค่อยถอนต่อ! OH Hell Yeah!!”
Nero : เพราะฉะนั้นข้อมูลล่าสุดที่เชื่อถือได้บอกว่า Stone Cold Steve Austin มีผม 10 เส้น!!!! ถ้าไม่เชื่อก็นี่ (ยื่นโทรศัพท์ให้ดู)

Simon : เกรียนนนนจังว่ะ!!!! ฮ่วยยยย!!

Nero : คำถามข้อที่ 2!! ทำไมเวลามีเชื้อราตามร่องาดากต้องเรียก John Cena!!

Simon : ...............????? ทำไมว่ะ..............

Nero : เพราะ John ซีม่า!!!!!!!!!!!!!!!

Simon : กูยอมใจมึงว่ะ...................

Nero : ไม่เป็นไรคำถามข้อสุดท้ายแล้ว ถ้ามึงตอบถูกกูให้ของรางวัล!!!

Simon : เอ้าเหรอก็ดี!!!!!............. ว่ามาเลย!!

Nero : ทำไมกลุ่ม Masked ต้องสวมหน้ากาก!!

Simon : อะแฮ่ม....... ก็เอาไว้ปิดบังใบหน้าไง ภายใต้คอนเซป “ภายใต้หน้ากากนี้คือใครไม่สำคัญ แต่อุดมการณ์นั้นสำคัญยิ่ง”

Nero : ผิด!!!!!!!!!!!!

Simon : ไอ้เหยดดดดดครกกกกก..........ผิดยังไงว่ะ นี่พูดตามมันเลยเนี่ย!!

Nero : มันใส่หน้ากากเพราะเอาปิดบังความหน้าตัวเมียของมันตะหากและนั้น คือคำตอบที่ถูกต้อง!!!
Nero : โอเคไอ้ Simon มึงตอบผิด 3 ข้อ แต่ไม่เป็นไร เป็น Promotion!!! เห็นว่ามาครั้งแรกเลยให้ รางวัลไปปลอบใจ!!

Simon : ว้าวดีใจจัง!!! มันคืออะไร!!!..........

Nero ทำท่าล้วงเข้าไปในถังขยะที่อยู่บนเวทีครับ แล้วเขาก็ชูสิ่งนี้ขึ้นมา!!!!!!!!!!!

War Zone 07 / 03 / 2017 %E0%B8%94%E0%B8%B4%E0%B8%A5%E0%B9%82%E0%B8%94%E0%B9%89%E0%B9%80%E0%B8%88%E0%B8%A5%E0%B8%A5%E0%B8%B5%E0%B9%88-%E0%B8%AA%E0%B8%B1%E0%B9%88%E0%B8%99%E0%B9%84%E0%B8%94%E0%B9%89-%E0%B9%82%E0%B8%A5%E0%B8%A1%E0%B8%B2%E0%B8%9E%E0%B8%B2%E0%B9%80%E0%B8%AA%E0%B8%B5%E0%B8%A2%E0%B8%A7-Vibrator-Sex-Toy-d6204

Oh Goddam it!!! Oh No!!!!!! Oh Holy Shit!!! คนดูนี่ฮือฮา!!!!  อะไรเนี่ย!!!!!!!!!! มันคือ ดิลโด้ ครับท่านผู้ชม!! Simon ถึงกับตาค้าง!!!!  Nero ก็ยิ้มพร้อมผายมือเหมือนเป็นการนำเสนอ!!

Simon : แก......เอามันมันมาทำไม!!!

Nero : ………….. นี่กูซื้อมาเพื่อมึงโดยเฉพาะเลยน่ะ!!!! เห็นมึงชอบไม่ใช่เหรอ!!!!

Simon : ก็.....เ...ห.....รี้....ย แล้ว!! ไม่ได้ชอบเว้ยกูถูกขืนใจ!!!!!!!!

Nero :  เฮ้ย อย่ามาหลอกกู กูรู้ว่ามึงชอบ!!!!!!!!! มาเดี๋ยวกูบริการให้!!!

Simon นี้ร้องจ๊ากเลยครับ!! กำลังจะลุกขึ้นวิ่งหนีครับ!! แต่ดูเหมือนเข้าลุกไม่ขึ้นครับ!! เพราะเก้าอี้ที่เขานั่งมันติดกาวตรงช้างไว้อยู่!!!! คนดูนี้ขำกลิ้งเลย!!

Nero : ไม่ต้องห่วง!! ถึงเก้าอี้จะติดกาวตราช้างแต่มันก็มีรู!!! รูใหญ่พอดีเลยด้วย!!!

Nero ถีบ Simon จนล้มลงไปครับ!!! และเขาก็กำลังจะเอาเจ้าสิ่งนั้นยัดเข้าไปในรูทวารของ Simon!!!!!!!!!!!!

War Zone 07 / 03 / 2017 10369735_302831949876348_4352203203755445910_n

ว้ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

เพลง “ A Victum , A Target” ดังขึ้นครับ!!! Beta เดินออกมาตรงที่เปิดตัว!!!! พร้อมถือไมค์ในมือ!!!

War Zone 07 / 03 / 2017 650x366

Beta : นี่แกทำอะไรของแก............. ที่นี่ เวทีมวยปล้ำ ไม่ใช่ สถานที่โชว์เสื่อม!!
Beta : รู้ไหมการทำแบบนี้ มันคือการดูถูกมวยปล้ำชัดๆ ฉันรับไม่ได้วหว่ะ

Nero : เรื่องของเอ๊ง!!!

คนดู : เฮ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Beta : ……………….. Nero ฉันนึกว่าแกจะเข็ดหลาบไปแล้วซะอีก!!! ใน The Reich ฉันใช้อาวุธที่แกชอบเล่นงานแก!!
Beta : เล่นงานจนแกแทบจะหมดสภาพจากความเป็นนักมวยปล้ำ!! แต่ฉันยังสงสาร!! ฉันยังเห็นแกมีความเป็นนักมวยปล้ำแม้จะน้อยก็ตาม!!
Beta : ฉันเลยไม่ทำให้แกเจ็บหนักถึงขั้น รีไทน์!! แต่ในตอนนี้ไม่แล้ว!!! ฉันไม่เห็นความเป็นมวยปล้ำในตัวแก
Beta : เห็นแต่คนโรคจิต มายืนพูดบ้าๆอะไรบนเวที!! มันไร้สาระ!! มันไม่มีอะไรประเทืองปัญญาเลย!!!
Beta : และฉันจะอัดแก!!!!..............

พอพูดจบปุ๊ปครับ Beta ก็เดินตรงมาจะขึ้นไปบนเวทีครับ!!!!!! Nero รีบจับ Simon ยกขึ้นมาครับ!!! แล้วเหวี่ยงไปอัด Beta ข้างล่าง!!! Beta หลบทันครับ!!! Simon ตกมากระแทกพื้นเวที!! เจ็บอีกแล้วกู!!! เป็นโอกาสให้ Nero กระโดดลงมา Suicide Dive อัด Beta จนล้มลงไป!!! Nero รีบขึ้นคร่อม Beta ครับแล้ว ชกกกๆๆๆๆๆ รัวชก ไม่ยั้ง!!! แฟนๆเฮครับ!!!!! Nero ลุกขึ้นมาครับแล้วก็หยิบไม้เคนโด้มาฟาด!!!! Beta ก้มหัวหลบทันครับ!! แล้วต่อยเข้าลำตัว Nero!! Nero เจ็บรู้แล้วครับอ่อนแรงลงอยากเห็นได้ชัด!! Beta สาวหมัดใส่ลำตัว Nero!! ต่อย!! ต่อย!! ต่อย!! ต่อย!! จน Nero ทรุดลงไปครับ!!!!!! คนดูโห่!!!!! Beta ก็หยิบไม้เคนโด้ของ Nero มาครับ!! แต่คนดู ฮือฮาอะไรไม่รู้ครับ!! เอ้า The Kid เดินออกมาครับ!! ไม่พอถือค้อนปอนด์อันเบอเร้อเลย!!!!........  Nero ก็เริ่มฟื้นตัวมาครับ!! Beta เห็นท่าไม่ดีเลย เดินกลับไปก่อน คนดูโห่เลยครับ!!!!!! Booo!!!!!!! Boooo!!!!!!!! Kid มาช่วยพยุงให้ Nero ลุกขึ้นมาครับ!!! Beta ก็เดินกลับเห็นระหว่างทางไอ้ Simon มันจะลุกขึ้นมาเจอ KillShot!!! เข้าหน้าไป 1 ดอก!!! หลับยาวครับ Simon โดนอีกแล้ว!!!! แล้วเพลง “The Rising Sun” ดังขึ้นครับ!! Nero ขึ้นไปยืนเก๊กบน TB พร้อมถือไม้เคนโด้!!!!

War Zone 07 / 03 / 2017 SD_825_Photo_012-3062120349

=================================================================

Match 4
Dead Devil vs. Hutori
(If Devil loses, He will Served his ass to Hutori!!)

แมทซ์นี้เป็นบทลงโทษของ Devil ที่ได้รับหลังจากเมาแล้วไปเผาคลับครับ!!!!! ซึ่งถ้า Devil แพ้เอาจะต้องเสียตูดให้ Hutori!! โอ๊ย ไม่!! คิดได้ไงไม่รู้ไอ้บทลงโทษบ้าบอแบบนี้!! แมทซ์ก็ดำเนินตามครรลอง คลองธรรมสาย Power ครับ!!! ช้าแต่ชัวร์!! เน้นลูกทุมที่หนักหน่วง!!!! Devil ก็ยังคงโชว์ความไร้เมตตาเหมือนเดิม ส่วนทาง Hutori ก็เกย์แดกเหมือเดิม แมทซ์ดำเนินไปเรื่อยๆจนกระทั่ง

Devil เหวี่ยง Hutori ไปกระแทก TB!! กรรมการยืนอยู่ตรงนั้นครับ!!! เฮ้ยๆๆ Hutori เบรกทันครับ แต่เจอ Devil กระโดดเข้าไปปั้ม!! ปั้ก!! กรรมการโดนอัด Copy ตายครับ!! Hutori เดินเซออกมาจากมุมเจอ โจ๊ะ!!! แล้วก็ Demon Slam (Choke Slam)!!!! โครม!! เรียบร้อยครับ Devil กด ................... กรรมการตายครับ เอ้าเหรี้ยยยย Devil ทำท่าจะเดินไปปลุกกรรมการครับ!!! คนดูฮือฮาอะไรครับ!! อ้าว KKP แชมป์ LOW Warlord คนปัจจุบันวิ่งมาครับพร้อมเก้าอี้!! Devil ไม่ทันระวัง หันไปข้างหลังเจอโป๊ะ!! เก้าอี้ฟาดเข้าไปเต็มกบาล!!! KKP จัดการลากศพ Hutori มานอนทับ Devil ครับแล้วก็ สะกิดกรรมการ !! กรรมการยังมึนๆเห็น Hutori นอนทับ Devil ครับ เอ้านับ 1.....................2................3 อุ๊ว๊ายยยยย

Here’s your winner “The Gay” Hutori!!!!

War Zone 07 / 03 / 2017 UndertakerMaven_crop_north

Hutori เอาชนะ Dead Devil ไปได้ด้วยความช่วยเหลือจาก KKP ครับ!!!!!! Dead Devil พอรู้ว่าตัวเองแพ้รีบนั่งขึ้นมาเลยครับ!!!  Devil ลุกขึ้นมาจ้องหน้า KKP ด้วยความแค้น!!!!!!!!! “ไอ้เด็กเมื่อวานซืน มึง!!!” KKP เดินขำก๊ากเลยครับ!! พร้อมทำท่าตบตูด!!!!! คนดูตะโกน “You Deserve It!!!”ก่อนจะเดินกลับไปหลังฉาก!! Hutori ฟื้นมาก็เดินมาหา Devil ครับ!!..... “ถอดกางเกง!!!” Devil หันกลับไปมองด้วยสายตาอำหมิต!! ก่อนจะเสย Uppercutt!! Uppercutt!! Uppercutt!!! Hutori เซไปติดเชือกครับ!!! Devil จัดการถีบ Hutori จนตกเวทีไป!!!!! Hutori ลงไปนอนเจ็บ!! Devil ลงไปรื้อโต๊ะผู้บรรยายครับ!!!! แล้วก็จับ Hutori มาเสียบเข้าล๊อค!! แล้วก็ยกขึ้น Dead End (Last Ride)!! อัดกับโต๊ะผู้บรรยาย!! โครมมมมมมมมมมม!!! Hutori นอนแผ่หลา!!!!!! Devil ตอนนี้หน้ามืดตามัวไปหมดครับ ใครเข้ามาห้ามตอนนี้โดนอัดแน่นอน!!!! Devil ก็เดินไปที่ ฮาเล่ย์สุดรักแล้วก็แว้นออกไปด้วยความหงุดหงิด!!!!!!

============================ Parking Lot ============================

ตอนนี้รถพยาบาลกำลังร่างของ Kardius Murdoch ออกจากสนามครับ!!!! ซึ่งดูท่าทางจะมีอาการบาดเจ็บที่หัวไหล่ค่อนข้างรุนแรง ก็หวังว่าจะไม่เกิดอะไรขึ้นมากน่ะครับ!!

War Zone 07 / 03 / 2017 5-20-2013+8-01-04+PM

===============================================================

เพลง “Glass Shatter” ดังขึ้นครับ!!!! Bove Barone เดินออกมา ท่ามกลางเสียงเฮของคนดู!!!! Bove เดินออกมาจนถึงเวทีก่อนจะขอไมค์!! ดูเหมือน The Kid จะตามออกมาต้อยๆด้วยครับ!!!!

War Zone 07 / 03 / 2017 Tumblr_nl9xe9Bxtk1s8dwjeo1_r1_400

Bove : สวัสดี!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

คนดู :……………………

Bove : ทำไมพวกมึง ไม่ทำความเคารพกลับ!! กูอุตส่าห์ทำความเคารพแล้วเนี่ย วินัยไปไหนหมดดดดดดดด
Bove : แต่ช่างมันเหอะพวกมึงมันจะไปรู้อะไรกะอีแค่บุคคลพลเรือน ที่มานั่งดูมหรสพของชายหัวโล้น!!
Bove : ที่ออกมาวันนี้เนี้ยน่ะกูจะมา Sound เสียงหน่อย!! ไหนใครชอบ The Reich ที่ผ่านมามั้ง ยกมืออออ!!!

คนดู : เฮ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! (ยกมือกันเกือบทั้งสนาม)

Bove : เอ่อ ดีแปลว่าพวกมึงชอบงั้นกูก็สบายใจแล้ว ..... และใครชอบแมทซ์ที่กูปล้ำมั้งยกมือ!!!

คนดู : เฮ!!!!!!!!!!!!! This is Awesome!! This is Awesome

Bove : ถึงกูจะแพ้ก็ไม่เป็นไร!!!! ยังไงซะกูก็สู้จนสุดชีพสุดหัวใจไว้ลายชายชาติทหารแล้ว!!
Bove : ไอ้ Alpha ก็ ขอยอมรับและปรบมือให้!!!! เออ มันถึก มันทนใช้ได้ สำหรับนักมวยปล้ำ
Bove : มันอาจจะเป็น นักมวยปล้ำที่เก่งกว่ากูก็จริง แต่ยังไงซะกูก็คือ GM ที่เก่งกว่ามันอยู่ดี!!!!! และกูคือนักรบเดนตายที่อยู่เหนือมันอยู่ดี!!! กูคือของจริง!!

คนดู : เฮ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Bove : แต่มันมีเรื่องคาอยู่เรื่องหนึ่ง!!!!!! คือ ไอ้ Urah!!!!!!!!!!!!! มึงทำเพื่ออะไร!!!!
Bove : คือมึงมีปัญหาทางอารมณ์หรือไง แพ้แล้วพาลไล่อัดคนไปทั่ว!! หรือ ว่าเมนส์มา!!!
Bove : กูรู้กูกับมึงไม่ถูกกัน ทั้งเรื่องเชื้อชาติ เรื่องการเมือง และ เรื่องวัฒนธรรม มึงกับกูก็เหมือนเสือ 2 ตัวอยู่ในถ้ำเดียวกัน
Bove : 2 มหาอำนาจอยู่บนโลกใบเดียวกัน!!!! 2 มหาอำนาจที่พร้อมจะจุดประกายสงครามนิวเคลียร์!!
Bove : แต่ใครกัน....... ใครกันเป็นคนกดปุ่มนั้นก่อน!!! ใครกันเป็นคนจุดชนวนสงคราม!!! กูอยากให้มึงออกมาเคลียกับกูตอนนี้!!

เพลง “Red Army Rising” ดังขึ้นครับ!! คนดูโห่ครับ พร้อมตะโกน USA!!! USA!!! USA!!!

War Zone 07 / 03 / 2017 Roman-Reigns-4

Urah เดินออกมามองหน้า Bove นิ่งๆ....ก่อนจะวิ่งขึ้นบนเวที!! Bove รออยู่แล้วครับ บวกเลย!! Bove ต่อยครับ!! ต่อย!! ต่อย!! Urah ก็ต่อย!! ต่อย!! ต่อย!! ต่อยไปต่อยมา Urah เปลี่ยนมาเข่า!! เข่า!! เข่า!! แล้วก็ Headbutt จน Bove ล้มลงไป!!! Kid มาจากด้านหลังครับแล้วก็มาล๊อคตัว Urah!!!! Urah ไม่ยอมครับศอกใส่!! ศอกใส่!! ศอก!! Kid จุกยอมปล่อย!! Urah วิ่งไปเด้งเชือกเสริมแรงมา Golden Horde (Superman Punch)!!! ปั้ก!! Kid ล้มลงไป!! แต่ก็เป็นโอกาสให้ Bove เข้ามาต่อย Urah!! ต่อย!! ต่อย!! ต่อย!! แล้วก็เตะท้อง Urah ก่อนจะใส่ Pattern (Stunner)!!! Urah ดิ้นหลุดมาได้ครับแล้วหนีไปข้างล่าง!!! Urah จ้องหน้า Bove บนเวทีด้วยสายตาเคียดแค้นครับ!!! Bove หัวร้อนไม่แพ้กัน!!!

Bove : ไอ้หัวดอ................. มึงทำร้ายผู้บังคับบัญชาโดยไม่มีเหตุผล!! โทษของมึงคือโดนแบน!!!!!!!!!!!!!!!
Bove : นานเท่าไหร่ไม่รู้แล้วแต่ความพอใจของกู!!!!! กูไม่สนหรอกว่า มึงจะเป็นเด็กใคร!!
Bove : แต่ถ้ามรึงทำตัวจัง ไร!! กูนี่แหละจะลงทัณฑ์มึง!!!!!!!!! กูพูดจริงทำจริง

Urah เดินกลับหลังฉากไปด้วยสายตาอันเคียดแค้น แกมาอย่างไม่มีเหตุผลและก็ไปอย่างไม่มีเหตุผลครับ เอากับพี่แกสิ!!! “เพลง Glass Shatter” ดังขึ้นครับ!!!! Bove เดินไปรับเบียร์จากทีมงานมาแดกแก้เซ็ง!! Bove ก็ยื่นให้ Kid แดรกด้วยครับ!! Kid ยังงงๆ เจอ Bove ตบหัวทิ่ม!! สุดท้าย Kid ก็ยอมดื่มเบียร์!!!!! แล้วภาพก็ตัดไป!!!

War Zone 07 / 03 / 2017 Ee9c7786fb263e56ec24e26b4653cf8e

---------------- Incarnate Wrestling Online ----------------

War Zone 07 / 03 / 2017 Tumblr_niqolnHIJA1sbzhteo1_400

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: War Zone 07 / 03 / 2017   War Zone 07 / 03 / 2017 EmptyTue Mar 07, 2017 9:59 pm

Match 5
Alpha vs. X – 24

เป็นการเจอกันระหว่าง หัวหน้ากลุ่ม Masked และ เครื่องจักรมวยปล้ำครับ!! โดยแมทซ์ดำเนินไปไม่นานนัก มีการแก้ท่า Counter กันเล็กน้อยพอหอมปากหอมคอ!! และก็จบลงด้วยชัยชนะของ Alpha!! โดยท่า Alpha Ace (Michinoku Driver)!!!!!!!!!

Here’s your winner “The Ace” Alpha!!!

War Zone 07 / 03 / 2017 Ec2f2def3579a710118aba6065bb42fc

ยังคงฟอร์มเหมือนเดิมครับสำหรับหัวหน้ากลุ่ม Masked!! ซึ่งตอนนี้เริ่มมีเสียงเชียร์ตะโกนออกมา “Masked!! Masked!! Masked!!” Masked ขึ้นไปบน TB ก่อนจะนำนิ้วชี้มาที่ตัวเองครับ “I’m Masked!!” Alpha ก็ทำท่าคาดเข็มขัดครับ ก่อนจะเดินกลับเข้าไปหลังฉาก!!

============================================================

Alpha กำลังเดินอยู่หลังฉากหลังจากปล้ำเมื่อสักครู่จบครับ!!!!! ทันใดนั้น Gamma กับ Beta ก็เขามาเดินขนาบซ้าย ขนาบขวาตาม

Gamma : น่าเสียดายชะมัดเลย ฉันอดได้แชมป์ LOW Warlord Champion มาครอง!!!!!!
Gamma : แต่ไม่เป็นไร แมทซ์ๆนั้นที่ฉันปล้ำกับ KKP มันดีมากจนพวกคนดูหน้าโง่ชอบมัน
Gamma : ผลที่ตอบรับคือฉันได้รับเสียงเชียร์และปรบมือ!!!! ตอนนี้กระแสความนิยมของคนดูเริ่มเปลี่ยนไป
Gamma : พวกนั้นเริ่มหันมาชอบ ”มวยปล้ำที่แท้จริง” แล้ว.......นี่แหละเป็นโอกาสที่เราจะจัดระเบียบค่ายแห่งนี้

Beta : ถึงนายพลาดไม่เป็นไรฉันยังมีสิทธิ์และจะใช่มันในอาทิตย์หน้า!!!
Beta : ยังไงแชมป์ก็ไม่มีทางหนีพ้นเงื้อมมือของ “Masked” ไปได้!!

Gamma : ใช่และถ้าเป็นได้น่ะ Alpha นายควรใช้สิทธิชิงแชมป์โลกในคืนนี้.......
Gamma : คราวนี้แหละ Masked จะได้แชมป์ทุกเส้นของสมาคม

Alpha : ฉันคิดว่าไม่เหมาะสักเท่าไหร่ .... Bobby Barone เคยปรามาสฉันไว้อยู่
Alpha : ถ้าฉันกระชากแชมป์จากเงื้อมือของคนที่หมดเรี่ยวแรง...มันจะเป็น “มวยปล้ำที่แท้จริงได้ไง”

Gamma : อย่าไปคิดมาก.....มันแค่ต้องการปั่นหัวนาย!!! มันกลัวว่ามันจะโดนแย่ง สปอร์ตไล!!!!!! มันกลัวคนอื่นขึ้นมาเด่นดังแทนมัน!!
Gamma : จำเอาไว้เสมอ เรามานี่เพื่อจัดระเบียบใหม่ให้กับวงการมวยปล้ำ!! การที่จะทำแบบนั้นได้!!!! คนดูต้องยอมรับเรา!!
Gamma : ที่ 1 ของค่ายของค่าย!! ที่ 1 สมาคมนั้นแหละคือสิ่งที่คุณดูจะยอมรับ!!!! และนั้นคือ นายในฐานะแชมป์โลก!!
Gamma : … ถึงแม้คนดูจะชอบหรือไม่ ถึงแม้วิธีการมันจะเลวร้ายเพียงใด แต่เมื่อนายเป็นที่ 1!!!
Gamma : ก็ไม่มีใครจะมาขัดขวางหรือโต้แย้งนาย เมื่อนั้นเราจึงค่อยจัดระเบียบค่ายให้มันเป็น “มวยปล้ำที่แท้จริง” ตามเจตจำนง
Gamma : และสุดท้ายพวกเขาก็จะรับได้และส่งเสียงเชียร์ด้วยความยินดี ลองคิดดูล่ะกัน!!!

กล้องซูมเข้าไปในนัยต์ตาของ Alpha ที่กำลังครุ่นคิดอยู่ก่อนภาพจะตัดไปครับ!!

=========================================================

Main Event
Bobby Barone vs. Davey Whelan
(Single Match For Amy Robbie!!!)

แก๊งๆๆๆๆๆๆๆๆ เริ่มแมทซ์เลยครับ!! Bobby ดูเหมือนแค้นมากครับ!! วิ่งเข้าไปบวก Davey ทันที!! ต่อย!! ต่อย!! Back Hand Chop!! Back Hand Chop!! Back Hand Chop!! Davey อกแดงไปหมดแล้วครับ Davey เซไปติดมุม!!! Bobby เลยแทงเข่าเลยครับ!! แทงเข่า!! แทงเข่า!! แทงเข่า!! แทงเข่า!! Davey จุก!! กรรมการแยกออกมาครับมันติดมุม!!! Bobby ผลักกรรมการออกไปหันกลับมาเจอ Davey ดีดลูกตา!!! Bobby เสียจังหวะครับ เจอ Davey เอาหัวโขกกับ TB!! โขก!! โขก!! โขก!!! Bobby มึน!! Davey เหวี่ยง Bobby ไปอีกมุมครับ !!  Bobby รีเวิร์สได้ครับ!!!!! Davey วิ่งไปกระแทกซะเอง!!! Bobby วิ่งเข้าไปเจอ Davey ยกตรีนดัก!! ป้าบ!!! Davey กระโดดขึ้นไปยืนบนเชือกเส้นที่ 2 ครับ แล้วลงมาทิ้งศอก!!!! ปั้ก!! เข้าไปเต็มกบาล!!!!!! Bobby ล้มลงไป!!! Davey กดครับ 1...............2... ไม่ 3 ครับ!! Davey บิดมา Reverse Chin Lock!!! Bobby ไม่ยอมโดนล๊อคนานครับ!! ค่อยๆลุกขึ้นมาแล้วก็ Jaw Breaker!!! Davey ปล่อยครับพร้อมเอามือกุมคาง!!!  Bobby จัดการ Uppercutt!! Uppercutt!!! Uppercutt!!!! Davey เซไปติดเชือกครับ!! Bobby วิ่งเข้าไป Running High Knee.. Davey เสยซะลอยข้ามเชือกไป!! Bobby พลิกมายืนบนขอบเวทีได้ครับ!! Davey หันกลับมาเจอ Bobby กระตุกคอกับเชือก!!! Davey ถึงกับยืนกุมคอ!!!!! Bobby จับ Davey มาเสียบเข้าล๊อคครับแล้วยกขึ้น Suplex ข้ามเชือก!! ปั้ก!!!!! หลัง Davey กระแทกพื้นอย่างแรง!!!! Davey นอนกุมหลัง!!!!!! Bobby ยังยืนบนขอเวทีครับ!! Bobby ก็กระโดดลงมา Knee Drop!! ปั้ก!! กระแทกเข้ากลางหลัง Davey อีก!!! Davey นี่หลังโก่ง!! Bobby จับ Davey ลุกขึ้นมาแล้วเหวี่ยงไปอัดที่กั้นคนดู!!

ปั้ก!!!!! Davey นี่ถึงกับเดินหลังแอ่นออกมา!!!! Bobby เหวี่ยง Davey กลับขึ้นไปบนเวที!! Davey ขึ้นมานอนกลังโก่งเจอ Bobby จับอุ้มขึ้นมาแล้ว Rib Breaker!!!!! Rib Breaker!! ปั้ก!! แล้วต่อด้วย Back Breaker!!! Davey นี่ถึงกับร้องอาเลย!! Bobby ปล่อยร่างของ Davey ให้ไหลไปตามแรงโน้มถ่วง Davey นี่กับนอนกุมหลังครับ!! แต่อยุ่ๆก็หัวเราะออกมา!!! “โอ๊ะ โอ...ผมปล่อยปีศาจในตัวคุณได้สิน่ะ” Bobby กระทืบเข้าที่ปาก Davey ครับ!! กระทืบ!! กระทืบ!! กระทืบ!! Davey กลิ้งไปติดเชือก!! กรรมการบอกให้ปล่อยครับ แต่ Bobby ชูนิ้วกลางใส่กรรมการแล้วกระทืบต่อ!! กระทืบ!! กระทืบ!! กระทืบ!!! จนสุดท้ายกรรมการก็ต้องกระชากตัว Bobby ออกมาครับ!! Bobby ถึงได้สติ!!!!! Davey กลิ้งหนีลงไปตั้งหลักข้างล่าง!!!! Bobby สปริงตัวกระโดดลงไป Rolling B (Shooting Styles Press)!!! Davey อุ้มได้ซะงั้นครับ แล้วก็วิ่งๆเอา Bobby ไปอัดเสาเหล็ก!! ปั้ก!! Bobby ร้องเลยครับ!!! Davey วิ่งๆเอาไปอัดอีกรอบ ก่อนจะจับ Bobby Slam กับพื้น!! ปั้ก!!!!  Bobby เจ็บหลังเลย!!! Davey เหวี่ยง Bobby กลับขึ้นไปบนเวทีครับ!! ส่วนตัวเองขึ้นเชือกเส้นที่ 3!! Bobby ลุกขึ้นมาเจอ Davey กระโดดลงไป Diving European Uppercutt!!! ปั้ก!! กระแทกเข้าเต็ม ปลายคางของ Bobby ครับ!!!  Bobby หงายหลังล้มลงไป!! Davey กด!! 1……………2……. ไม่ 3 ครับ!! Davey จับ Bobby มาใส่ Camel Clutch ซะเลย!! ดัดหลังครับ!! Bobby ยอมไหม!! ไม่ยอมครับ!!! Davey เปลี่ยนจากงัดหน้ามาฉีกปาก!! เฮ้ยๆๆ กรรมการห้ามครับไม่ได้!!! มึงจะทำแบบนี้ไม่ได้!!!! Davey เปลี่ยนกลับมางัดคางเหมือนเดิมครับ!!!!! Bobby เลยรวบรวมพลังครับ!! รวมพลังจนลุกขึ้นมายืนได้ครับ!!! Davey ยังคงเกาะหลัง Bobby ไว้แน่นครับ!!

Bobby เลยวิ่งๆเอาหลัง Davey ไปกระแทก TB!! ปั้ก!! Davey ยอมปล่อยครับ!! Bobby ศอกใส่บ้องหูของ Davey!! ศอก!! ศอก!! Davey เริ่มหูวิ้ง!!! Bobby วิ่งเสริมแรงอีกฝั่งมา Shinning Wizard!! โป๊ะ!! แล้วต่อด้วย Bull dog!!!!! Davey ผลัก หลัง Bobby ออกไป!! Bobby กระเด็นไปชนติดอีกฝั่ง!! Bobby เดินเซออกมาเจอ Chin Breaker (Superkick)!!! Bobby จับขาของ Davey ได้ครับก่อนจะปัดออกแล้วจับ Davey Belly to belly Suplex!! โครม!!!!!! Bobby กดครับ!! 1.........2  ได้แค่ 2!!! Davey ลุกขึ้นมาเจอ Bobby เตะท้องครับแล้วจับเสียบเข้าล๊อคยกขึ้น Brainbuster!!!!!! Davey ดันพลิกมายืนข้างหลังของ Bobby ได้ครับ ก่อนจะรวบกดเอาดื้อๆเลย!!! 1………………2………………. ไม่ 3 ครับ!! Bobby ดิ้นหลุดมาได้!! ทั้งคู่ลุกขึ้นมายืนพร้อมกัน Davey เป็นฝ่ายต่อยก่อนครบ!! ต่อย!! ต่อย!! ต่อย!! แล้วก็เหวี่ยง Bobby ไปเข้าเชือกครับ!! Bobby วิ่งกลับมา Rebound Clothesline!! อย่างแรงจน Davey ตัวหมุน 360 องศา!!!! Bobby บีบคอ Davey เลยครับ!! บีบ!!!!! กรรมการต้องเข้ามาแยก!!...... Davey ตาลอยเหมือนจะขาดใจ แต่มันก็ยังขำ!!! Bobby ต้องปล่อยออกมา!!! Davey คลานไปเกาะเชือกครับ!!!! Bobby เดินไปจิกผม Davey มา เจอ Davey ข่วนหน้าครับ!!!! Bobby เสียจังหวะ!! Davey Discus Elbow Smash เข้าไปดอก 1!! โป๊ะ!! Bobby ยืนมึน!!! Davey ไปสปิรงตัวกับเชือกมา Tidal Wave ครับ!! โป๊ะ!! Bobby ล้มลงไปทั้งยืน!! Davey กด!! 1………….2……… ไม่ 3!!!! Davey ลุกขึ้นมาทำท่ากระหายเลือดครับ!!! จับ Bobby ลุกขึ้นมาแล้วก็ Tremor Driver (Quacken Driver)!!!!! ปั้ก!! ได้ด้วยครับ!! Davey กดอีก!!! 1……………2 ไม่ 3!! Bobby ทนได้!!

Davey ทำท่าเชือดคอครับแล้วจับ Bobby มาเสียบเข้าล๊อคเตรียม Brain Suffer (Headlock Driver)!!! Bobby ไม่ยอมครับฝืนไว้!! ฝืนไว้!!! แล้วก็ยก Davey ขึ้นมาเฉยเลย!!! เฮ้ย........ Bobby ยก Davey ขึ้นไปนั่งบน TB โดบหันหน้าออกเวทีครับ!! Davey ยังคงๆ!! งงเจออะไรเจอ Bobby ทุบหลัง!! ทุบ!! ทุบ!! ทุบ!! Bobby ตามขึ้นไปครับก่อนจะจับ Davey ยกขึ้น Super Back Suplex!!! โครมมมมมมมม!!! ลงไปนอนกองกับพื้นทั้งคู่!!!!!! นอนไปได้สักพัก Bobby คลานมากดครับ!!! 1…………..2……….. ไม่ 3 เว้ย!! Davey ยังทนได้!!! Bobby ชูนิ้วขึ้นฟ้าครับ!! คนดูเฮ!! Bobby ปีนขึ้นไปบนเชือกเส้นที่ 3 ครับ!! ปีนมาถึงยอดแล้ว!! Davey แมร่งคลานไปกระตุกเชือก!! อุ๊ย!! Bobby เสียหลักตกลงมาเป้ากระแทก TB!!!!! Davey ยิ้มเลยครับ!!!  Davey วิ่งไปขึ้นไป Avalanche frankensteiner!!!! ปั้ก!! Davey ตกลงมาหลังกระแทกพื้นซะเองครับ!!!!! Davey เงิบเลย Bobby แกจับเชือกไว้แน่นครับ!!! Bobby ตั้งหลักขึ้นมายืนได้!! Davey ลุกขึ้นมาเจอ Bobby กระโดดลงไป The Golden Knee (Diving High Knee)!!!!!! ปั้ก!! Davey น้ำลายพุ่ง!! Bobby กดครับ 1...........2....... ไม่ 3!!! Bobby นี่ตั้งท่ารอปิดบัญชี!!!.................. Davey ยังนอนมึนหัวอยู่ครับ!!!...... Bobby นี้แข้งขาสั่นอยากวิ่งเข้าไปเต็มที่แล้ว!! Davey กำลังจะลุกขึ้นมา.........Bobby วิ่งเข้าไป Get On My Knee (Boma Yee)!!! ปั้ก.......... หน้าของ Bobby กระแทกกับสันบมือของ Davey ครับ!! รีเพลย์ แป๊ป Bobby วิ่งมาเจอ Davey ทำ Drop – toe- hold!!! Bobby ล้มลงมาเจอ สนับมือของ Davey ที่แอบพกไว้!!!!! ตะกี้มันอยู่มุมอับตัว Bobby บังพอดีครับกรรมการมองไม่เห็น!!

คนดูโห่เลย!!!! Davey รีบเอาสนับมือซ่อนไว้ในกางเกงเหมือนเดิมครับ!! Bobby นอนกุมหน้าเลยครับดูเหมือนจะมีเลือดไหลออกมาที่จมูก!! กรรมก็งงๆ ทำไมมันเลือดออกว่ะ? Davey กดครับ 1.................2.... Bobby ทนได้ครับ!!! Davey ยิ้มครับ ขึ้นมานั่งคร่อมตัว Bobby แล้วรัวหมัดใสไม่ยั้งเลยครับ!! ต่อยซ้าย!! ต่อยขวา!! ต่อยซ้าย!! ต่อยขวา!! ต่อยซ้าย!! ต่อยขวา!! จน Bobby เลือดไหลออกมาจมูกไม่หยุด!!! Davey พอใจครับ ก่อนจะชูมือที่เปื้นเลือดขึ้น คนดูโห่ครับ!! Davey เลียเลือดที่เปื้อนมือครับ แล้วก็จับ Bobby มาเสียบเข้าล๊อคครับแล้ว Brain Suffer (Headlock Driver)!!!! ปั้ก!! เรียบร้อยครับกด 1...................2................ ไม่ 3!!! คนดูกรี๊ดเลยครับ!! เอ้ากดใหม่!! 1……..2…… ไม่ 3 ครับ!!! เฮ้ย!!! Davey ถามกรรมการ!!! กรรมการบอก เอ่อ จริง!!! Davey นี่รีบคว้าแขนของ Bobby มาแล้วทำ Acid Rainmaker (Rainmaker)!!!!!!! Bobby ก้มหลบได้ครับ!!!!!!! Davey หันกลับมาเจอ Strikes and Roaring Lariat!! หมุนศอกซ้าย หมุนศอกขวา เตะขาขวาแล้ว Mogolian Chop!! โป๊ะ!! Davey นี่ยืนมึนเลย!!!! Bobby เลยเด้งเชือกเสริมแรงมา High Knee!!! ปั้ก!!! จน Davey ล้มลงไป!!!!!! Bobby คึกแล้วครับ!! Bobby คำรามออกมาด้วยความสะใจ!! “I’m Golden Knee!!” คนเฮ!!!! Davey ลุกขึ้นมาเจอ Double B Breaker!!! เอ้าเรียบร้อยครับ!! 1……………..2……… ฮึ่ย!! Davey ก็ยังทนได้!!!!! Bobby นี่กับส่ายหัว มันยังทนได้เหรอว่ะ!!! ไม่เป็นไรครับ!! Bobby ปีนขึ้นเชือกเส้นที่ 3!!!! Davey ยังนอนอยู่!! Bobby กระโดดลงมา Fall From Grace (Diving Knee Drop)!!!! ปั้ก!!!!! Davey ดันยกตรีนขึ้นมาดักซะงั้น!!!!! Bobby ถึงกับยืนค้าง!!! Davey ก็จัดการ Chin Breaker!! ป้าบ!! Bobby หงายหลังกลิ้งตกเวทีไปซะงั้น!!!

Bobby นอนยาวครับ!!! Davey ก็ไม่คิดจะตามลงไปแหละ ปล่อยแมร่งนอนงั้นแหละ แพ้ Count Out ไปล่ะกัน!!! กรรมการนับไปเหอะครับ 1!!! 2!!! 3!! “Bobby!! Bobby!! Bobby!” แฟนๆส่งเสียงตะโกนเชียร์ครับ!!!! 4!! 5!! 6! Bobby เริ่มรู้สึกตัวครับ!! Bobby ค่อยๆคลานมาเกาะขอบเวที!!! 7!! 8!! Bobby พยุงตัวเองขึ้นมาได้ครับ!! 9!!! Bobby กลิ้งเข้ามานอนในเวทีได้ทันท่วงที!!! Davey นี่ถึงกับตกใจ!! เฮ้ยยย!! มันยังทนได้อีกเหรอว่ะ!!! Davey ก้มลงไปกัดจมูก!!!!!!!! Bobby ร้องลั่นเลยครับ!! ว่าเลือดหยุดแล้วไหลออกมาใหม่อีกแล้วครับ!!!..... Davey เอาปากของ Bobby ไปคาบเชือกครับแล้วเอาตรีนเหยียด!! เหยียด!!!!!!!!............ กรรมการบอกมึงจะเลิกไหม!! ไม่เลิกกูปรับแพ้น่ะ!!!!........ Davey จับ Bobby ลุกขึ้นมาครับแล้วก็เอาหน้าไปโขก TB!! โขก!! โขก!! เน้นตรงจมูกครับ!!!! เลือดไหลเปรอะ TB!!! “คุณคิดว่าคุณจะได้ครอบครองเธอเหรอ!!!” Davey ด่า Bobby ก่อนตบหน้าไป 1 ดอก!! ตบไปเหมือนเรียกสติ Bobby ซะงั้นครับ!! Bobby เลยต่อยสวน!! ต่อย!! ต่อย!! ต่อย!! ต่อย!! ต่อย!! Davey ยืนมึน!!!  Bobby ชูนิ้วกลางใส่ครับแล้วจับ Stunner!!! เอ้า ยืมท่าพี่ชายมาเฉย!!! Davey เด้งเป็นลูกชิ้นนายใบ้ครับ!! Bobby ส่ายหัวด้วยความสะใจ!!!!!!!!! Davey ทำท่าจะลุกขึ้นมาเจอ Bobby วิ่งเข้าไป Get On Your Knee!!! ปั้ก!! เรียบร้อยครับ!! Davey นอนแผ่หลา!!! Bobby กดครับ!! 1………………2……………..3!!!

Here’s your winner “The Golden Knee”  Bobby Barone!!!

War Zone 07 / 03 / 2017 Dolph-ziggler

เป็น Bobby ที่เอาชนะ Davey Whelan ไปได้ครับ!! Bobby ชูมือขึ้นมาอย่างผู้ชนะ!!! แล้ว Bobby ก็กระชากตัวของ Davey ขึ้นมายืนครับ ก่อนจะพูดขึ้นมา!!!

Bobby : ฉันชนะ!!!!!!!!!!!! และแกต้องคืนเธอให้ฉัน ในสภาพเดิม!!!!!!!!!!

Davey : .......บ้าเหรอ ผมจะไปทำงั้นได้ไง!!!!!.... เหมือนคุณทำแก้วแตกเป็นเสี่ยงๆนั้นแหละ คุณจะมานั่งต่อใหม่ไหมล่ะ!!
Davey : เพราะตอนนี้จิตสำนึกของเธอก็แตกเป็นเสี่ยงๆเช่นกัน .................

Bobby : ถ้าแกไม่ทำให้เธอกลับเป็นเหมือนเดิม....ฉันรับรองได้ว่าสิ่งที่ตามมามันจะเลวร้าย ที่แกเคยเจอมาอีก

Davey : ออ งั้นเหรอ.......................

เพลง “ Pretty Little Psycho” ดังขึ้นครับ!!!!!

War Zone 07 / 03 / 2017 50a0d1ac8e809e31f55917fde890c2aa

Amy Robbie เดินออกมาครับ!! ไม่ทราบว่าเธออย่าง คอสเพลย์ Harley Quinn รึไงแต่งซะเหมือนเลย!!! Amy เดินมาท่าทางสะดีดสะดิ้ง ร่าเริง เหลือเกิน!!!! ก่อนเธอจะขึ้นเวทีไปเผชิญหน้ากับ Bobby!!! Bobby ในตอนแรกทำหน้าตกใจเล็กน้อยครับ นี่ เธอแอบสก๊อยเหรอเนี่ย!!!

Amy : โอ้ Bobby ……….ฉันรักคุณ!!!

Amy เข้าโผกอด Bobby ทันทีครับ!!!!! Bobby นี่ยิ้มออกมาพร้อมหลั่งน้ำตาครับ!!! “ผมก็รักคุณ”!!!!!!!!

อู๊ยยยยยยยยยยยยยยยยยย

ไอ้ Davey จัดการล้วงของลับของ Bobby จนล้มลงไปกองกับพื้นครับ!!! Davey นี้ยิ้มอย่างโรคจิตครับ ไม่พอโยนไม้เบสบอล ให้กับ Amy อีกตะหาก!! แถมตัวเองถือแชลงเหล็กในมือ!!!!! Bobby ช๊อคกับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นครับ!!! Amy ก็มอง Bobby ด้วยรอยยิ้มแป้นที่ดูร่าเริงแต่แฝงด้วยความโรคจิต!!!

Bobby : Amy……………….ทำไม!!!!!

Amy : โอ๊ยตายตาย........พ่อหัวหมอย!!!!!!!!!!!............ฉันเบื่อล่ะ Amy ที่รัก ผมจะรักคุณตลอดไป ไอ้คนกลับกรอก!!
Amy : ต่อไปนี้ฉันชื่อว่า Crowny………….. และไม่ต้องมาเรียกฉันว่า Amy อีกน่ะจ๊ะ เพราะ หล่อนตายไปแล้ว!!!

Davey : เอ้ามาลงมือดีกว่า!!!

ว่าแล้วทั้ง 2 คู่รักก็ลงมือรุมฟาดทั้ง ไม้เบสบอล ทั้งแชลงเหล็ก!! ใส่แชมป์โลกจนยับเยินเลยครับ!! ฟาด!! ฟาด!! ฟาด!! ฟาด!! ฟาดๆๆๆๆ คนดูโห่ใส่เลย ปาข้าวของอีกตะหาก!! แมร่งโคตรโหดเลยครับ!! จน Bobby นอนอ่วมหมดสภาพนักศึกษา!!!!!!!! ว่าแล้วทั้ง 2 คู่รักก็จากไป ก่อนไปทั้งคู่ก็จูบกันโชว์ Bobby ให้ช้ำใจเล่นๆซะงั้น!!!!! ซวยแท้!!!!

War Zone 07 / 03 / 2017 M11

เพลง “Break Orbit (Heel Ver.)” ดังขึ้น!!!!!!!!!!!!!!!!!! ความซวยของ Bobby ยังไม่จบครับ!!! Alpha เดินตรงมาที่อย่างว่องไวครับ!! พร้อมกับ Beta และ Gamma ที่เดินขนาบข้างครับ ตอนแรกว่าคนจะเชียร์แหละ!!! พอออมาเท่านั้นแหละ โห่เลย!!!!!!! Alpha เดินตรงไปหา Bobby ที่อยู่บนเวทีครับ!!! Bobby นี้นอนอ่วมกระอักเลือดปางตายอยู่แล้ว!!!!! “ฉันขอใช้สิทธิ์ชิงแชมป์เดี๋ยวนี้!!!”  เอางั้นเลยเหรอ กรรมการถาม ก็เออดิ!!! งั้นเริ่มแมทซ์!!!

Match 7
Bobby Barone ( c ) vs. Alpha
Single Match For LOW Superior Champion!!!!!

มาถึง Alpha ก็จับ Bobby มาใส่ Alpha Ace เอาดื้อๆแล้วกดเลยครับ!! Bobby ไม่มีแรงขัดขืนแล้วครับ!!!!! Alpha กด!!!!!

1
.
.
.
.
.
..
.
.
.
.
.
.
..

2
..
.
.
.
.
.
.
.
.
.
..

อะฮึ่ย!!!!!

Bobby มีลูกกระตุกครับ!! โคตรอึดเลยเหยดแม่ม!!!! ไม่เป็นไรครับ!!!! Alpha เลยจับ Bobby มา Alpha’s Diplomacy (Single Leg Boston Crab)!!!!!!!!!!!! Bobby ร้องลั่นเลยครับ!! Bobby พยายามไปจับเชือกครับ!! แต่ไม่มีแรงครับ!!! เอ้า Nero กับ The Kid วิ่งมาอย่างไวครับมาช่วย ........... Gamma ไปอัดกับ Nero ครับ ส่วน Beta ไปอัด The Kid!!!!!!!!!!! ข้างล่างชุลมุนกันวุ่นวายครับ!!! แต่แล้วอยู่ดีๆ Urah มาจากไหนไม่รู้วิ่งมา For Mother Land (Spear)!!!!! ใส่ Nero!!! Nero ตาย!!!! ไม่พอครับ วิ่งไป Golden Horde ใส่ The Kid อีก!!!!!! ปั้ก!!!! Kid ล้มลงไป!!!! บนเวที Bobby น๊อคไปแล้วครับ!!!!! กรรมการเช็คแขน!!!

1
.
.
.
.
.
.

.
.
.
.
.
.
.
.

2
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.

3

Here’s your winner and NEW LOW Superior Champion “The Ace” Alpha!!!!

War Zone 07 / 03 / 2017 Tumblr_nkcdcoMreC1rkf4k0o1_1280

(ติต่างเอาล่ะกันใกล้เคียงสุดล่ะ 55+)

Alpha กลายเป็นแชมป์โลกคนใหม่ครับ!! โอ้ไม่น่าเชื่อ!!!!! Alpha รับเข็มขัดมาก่อนจะชูขึ้นอย่างผู้ชนะ!!!! ทั้ง 2 สมาชิกอย่าง Gamma กับ Beta ต่างปรบมือให้ครับ!! คนโห่ดิ!! โห่หนักเลย!! Bobby ก็นอนตายครับ!! Urah พอพี่แกเสร็จกิจก็เดินจากไป............... งง กับพี่แกจริง!!! ทั้ง 3 Masked ขึ้นไปยืนบนเวทีครับก่อนจะชูมือขึ้นมาพร้อมกัน!!!! “We are masked and We are Champions” จบรายการไป!!

War Zone 07 / 03 / 2017
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» War Zone 27 / 4/ 2017
» War Zone 30 / 6 / 2017
» War Zone 15/07/2017
» War Zone 06 / 05 / 2016
» War Zone 18 /6/ 2016