IWO - Incarnate Wrestling Online
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Second Returns of the Incarnate Wrestling Online (2018 - Present)

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

War Zone 12 / 2 / 2016

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Harley's Rules
Newbie Wrestler

War Zone 12 / 2 / 2016 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: War Zone 12 / 2 / 2016   War Zone 12 / 2 / 2016 EmptySun Feb 12, 2017 4:14 pm

มวยปล้ำ นั้นคือกีฬา ที่มีประวัติศาสตร์มาอย่างยาวนานนับตั้งแต่ สมัยกรีกโบราณ มันคือสิ่งที่ อยู่คู่กับมนุษย์มาช้านานนับพันปี

มันคือ กีฬาแห่งทวยเทพ กีฬาแห่งศักดิ์ศรีและเกียรติยศ กีฬาอันป่าเถื่อนและรุนแรง

War Zone 12 / 2 / 2016 7aa52319172f9b4ff41493251c69246e

ในปัจจุบันมวยปล้ำคือ 1 ในกีฬายอดนิยม มีผู้ชมมากมายจากทั่วทุกมุมโลกต่างจับจ้องมายัง การประหัตประหารกันบนสังเวียนผ้าใบ

มีตำนานมากมาย ถือกำเนิดเพราะมัน ประสบความสำเร็จเพราะมัน และฝากความทรงจำอันน่าประทับใจให้กับสังเวียนผ้าใบแห่งนี้!!

War Zone 12 / 2 / 2016 Tumblr_lj53y7LN0N1qfkop6o1_1280

และหน้าบทของตำนานใหม่กำลังจะถือกำเนิดขึ้น บัดนี้ขอเชิญทุกท่านพบกับ ความมันหลุดโลก ความรุนแรงสุดขั้ว และ ความป่าเถื่อนที่เกินมนุษย์ ขอเชิญพวกท่านพบกับ

LOW!!!!

Can you feel that?
Ah, shit
Oh, ah, ah, ah, ah
oh, oh, oh, oh, oh, oh

Drowning deep in my sea of loathing
Broken your servant I kneel
(Will you give in to me?)
It seems what's left of my human side
Is slowly changing in me

Looking at my own reflection
When suddenly it changes
Violently it changes (oh no)
There is no turning back now
You've woken up the demon in me

Get up, come on get down with the sickness
Get up, come on get down with the sickness
Open up your hate, and let it flow into me
You mother get up come on get down with the sickness
You fucker get up come on get down with the sickness
Madness is the gift, that has been given to me

I can see inside you, the sickness is rising
Don't try to deny what you feel
It seems that all that was good has died
And is decaying in me

It seems you're having some trouble
In dealing with these changes
Living with these changes (oh no)
The world is a scary place
Now that you've woken up the demon in me

Open up your hate, and let it flow into me
You mother get up come on get down with the sickness
You fucker get up come on get down with the sickness
Madness is the gift, that has been given to me

(And when I dream)
(And when I dream)
(And when I dream), (and when I dream)
No mommy, don't do it again
Don't do it again
I'll be a good boy
I'll be a good boy, I promise
No mommy don't hit me
Why did you have to hit me like that, mommy?
Don't do it, you're hurting me
Why did you have to be such a bitch

Why don't you
Why don't you just fuck off and die
Why can't you just fuck off and die
Why can't you just leave here and die
Never stick your hand in my face again bitch
Fuck you
I don't need this shit
You stupid sadistic abusive fucking whore
How would you like to see how it feels mommy
Here it comes, get ready to die

Madness has now come over me

War Zone 12 / 2 / 2016 TfiBYLD

John : สวัสดีทุกๆท่านน่ะครับ กระผม John Conway

Sammy : และกระผม Sammy Armstrong ขอเชิญพวกท่านรับชม War Zone!!!

John : โชว์มวยปล้ำของทางค่ายเรานั้นเองครับ ซึ่งนี้ก็เป็นการออกอากาศครั้งแรกของโชว์เรา!! รู้สึกอย่างไรบ้างครับ Sammy

Sammy : สุดยอดไปเลยครับ!!!! ตอนนี้เรตติ้งก็ปาไป 3.7 เข้าไปแล้ว ผู้คนนับล้านต่างกำลังจับจ้องโชว์ของเราอยู่!!

John : ถือว่าเป็นการเริ่มต้นที่ดีมากครับ!!!! เริ่มต้นดีมีชัยไปกว่าครึ่ง!!! คุณว่าไหม Sammy!!

Sammy : ใช่ครับ!! เรามาดูกันดีกว่าจะเกิดเหตุกาณ์อะไรขึ้นครับ สำหรับโชว์ในคืนนี้!!!!

เพล้ง!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! เสียงกระจกแตกดังขึ้น เพลง Glass Shatther ดังขึ้นครับ!!!!!!!!!! ว่าแล้วมีชายหัวโล้นแว้น ATV ออกมา!!! คนดูต่างฮือฮากับเหตุการณ์ที่เกิดตรงหน้ากันใหญ่!!!!!!!! ชายผู้นั้นขับรถ ATV วนรอบเวที 1 รอบก่อนจะขึ้นเวทีมาอย่างรีบร้อน!!! เข้าเดินขึ้นไปบน TB พร้อมรับเบียร์ที่ทีมงานโยนขึ้นมาให้!!!!!!!! คนดูเห็นแค่นี้ก็เฮแล้วครับ!!!!!!!! ชายผู้นั้นกระดกเบียร์ขึ้นมาดื่มอย่างสบายใจ!!! ก่อนจะหยิบไมค์ขึ้นมาพูด!!!!!!!

War Zone 12 / 2 / 2016 NnwAdUl

คนดู : เฮ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

???? : เงียบบบบบบบบบบบบบบบ!!!!!!

คนดู : ………………………………………

???? : เออ ดีมาก!! เชื่อฟังคำสั่งดี!!! วินัยดี!! ระเบียบดี แบบนี้เหมาะสมเป็นผู้ชมของ LOW!!!
???? : ลืมแนะนำตัว กูชื่อ ร้อยโท Bove Barone ….
Bove : เอ๊ย ต้องอดีต ร้อยโท Bove Barone อดีต นาวิกโยธินของ กองทัพสหรัฐอเมริกา!!!
Bove : หรือคนคุ้มกะลาหัวประเทศของพวกมึงและคุ้มครองพวกมึงให้ปลอดภัย ยามพวกมึงกำลังนั่งดูมวยปล้ำสบายใจเฉิบนี่แหละ!!!
Bove :  แต่ช่างมัน……มันคืออดีตไปแล้ว กูมายืน ณ ที่นี่ตรงนี้ในฐานะ….

คนดู : นักมวยปล้ำ!!!

Bove : ไม่ใช่เว้ย!!! GM ตะหาก!!!!!!!!!!! ตำแหน่งของในปัจจุบันคือ The General Manager of War Zone!!!

คนดู : เฮ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Bove : นี่พวกมีงรักกูมากขนาดนี้เลยเหรอว่ะ ไอ้เหรี้…ย น้ำตาจะไหลขอแชร์ที!!!!
Bove : ไม่เล่นแล้ว!!! ประเด็นๆเข้าเรื่อง วันนี้กูมีเรื่องจะมาชี้แจงหน้าแถวให้พวกมึงฟังอยู่ 2 เรื่องใหญ่!!!!!!
Bove : เรื่องแรก ทางค่าย LOW ได้มีการคิดแชมป์โลกขึ้นมานั้นคือ LOW Superior Champion!!!!!!
Bove : และแน่นอนเข็มขัดเส้นนี้มันยังต้องการคนเป็นเจ้าของ!!! จะให้ใครเป็นดี!! กูดีไหม!!!!

คนดู : ดี!!!!

Bove :เฮ้ยไม่ได้!! กูไม่ใช่นักมวยปล้ำ!!!! แต่รับรองว่าเข็มขัดเส้นนี้จะต้องมีเจ้าของอย่างแน่นอน!!!!
Bove : โดยกลวิธีของทาง CEO ในการหาคนมาชิงเข็มขัดเส้นนี้!!! ไม่ใช่ Tournament!!!!
Bove : ไม่ใช่แข่งกันแดกเบียร์!!! ไม่ใช่เอานักมวยปล้ำที่ฟอร์มดีสุดมาประชันกัน!!!!!! และไม่ใช่แข่งกันเลียแข้งเลียขาเจ้านาย!!!
Bove : แต่มันคือการจัด Battle Royal!! โดยให้นักมวยปล้ำทั้งหมด ได้ขึ้นปล้ำ!!!!!!! ถ้าใครชนะได้เป็นแชมป์โลกโดยทันที!!
Bove : โดยวิธีการนี้กูเห็นว่ามันยุติธรรมสุดแล้ว ทุกคนได้มีโอกาส!!!!!!!!! ไม่มีการลำเอียง!!!
Bove : โอกาสที่ทุกคนเป็นแชมป์โลกมีเท่ากันหมด!!!!!!!
Bove : และท้ายที่สุดแล้วมันจะเกิดในค่ำคืนนี้!!!!!

คนดู : เฮ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! LOW!! LOW!!!

Bove : เออ กูพูดจริงทำจริง!! คืนนี้เราจะได้แชมป์โลกคนแรกของค่าย!!!!!!!!! และมันจะเป็นประวัติศาสตร์ของ LOW!!!
Bove : ยังไม่จบ!!! ส่วนเรื่องที่ 2 นั้นคือเรื่องของแชมป์เส้นรอง LOW Warlord Champion!!!!
Bove : กูจะจัดเป็น Tournament!!!!!!!! โดยรอบตัดสินจะไปเจอกันใน PPV ที่จะถึงนั้นคือ The Reich !!! PPV แรกของทางค่าย LOW!!!
Bove : โดย Tournament ในรอบแรกนั้นก็จะเริ่มในคืนนี้เช่นกัน!!!!!!!!!!!!!!!!
Bove : และถ้าเกิดนักมวยปล้ำคนไหนมันดวงดี!!!!!!! มันชนะ Battle Royal ได้แชมป์โลกคืนนี้
Bove : แล้วเสือกไปชนะรอบสุดท้ายของ Tournament ใน The Reich อีก มันผู้นั้นจะได้ถือแชมป์ 2 เส้น!!
Bove : เป็นประวัติศาสตร์อันจะยิ่งยงและยาวนานของ LOW!!!!!

คนดู : This is awesome!!! This is awesome!!!!

Bove : แค่ฟังแค่นี้ก็ชอบกันแล้ว!!! ไอ้เหยดเป็ด เอ๊ย สุดยอดไปเล๊ย กูรักพวกมึงหว่ะ
Bove : แล้วเรื่องสุดท้ายมีแถม แนวทางปกครองบังคับบัญชาของกู!!!
Bove : จำไว้ไอ้พวกนักมวยปล้ำ!!! ไม่ว่ามึงจะขี้อยู่ก็ขอให้เบิ่งฟังคำพูดของกูดีๆเพื่อสวัสดิภาพของมึง!!!
Bove : จำไว้ว่ามึงอยู่ที่นี่ พวกมึงคือ นักรบ!! พวกมึงคือลูกหน่วยของกู!!!! กูสั่งอะไรพวกมึงต้องฟัง!!!
Bove : สั่งซ้ายไปซ้าย ขวาไปขวา!!! คำสั่งของกูคือพรจากสวรรค์จำไว้ ไอ้พวกลูกหน่วย!!
Bove : ถ้าใครที่มันทำตัว แหลม อู้ สึม มึน โน!!! พวกมึงจะเจอการลงทัณฑ์จากกู!!!
Bove : สุดท้าย!!!! ใครมันทนไม่ไหวก็ลาออกไป!! LOW ไม่เหมาะสำหรับคนอ่อนแอ!!!!!
Bove : กูพูดจริงทำจริง!!!!

เพลง Glass Shatther ดังขึ้นอีกครั้ง!! Bove เดินขึ้นไปบน TB พร้อมรับเบียร์จากทีมงานอีก โยนมาให้ 2 กระป๋องเหรอ!! ไม่พอ Bove ชู 4 นิ้วครับ!!! ทีมงานโยนเบียร์ให้จนครบ 4 กระป๋องครับ!! Bove รับได้อย่างแม่นยำ!!! ว่าแล้ว Bove บรรจงกระดกเบียร์ 4 กระป๋องรวด!!!!!!! คนดูเฮ!!!! Bove ชูมือขึ้นก่อนจะเดินไปขึ้นรถ ATV แล้วขับกลับหลังฉาก!!! ท่ามกลางเสียงตะโกน “LOW!!! LOW!!! LOW!!!”

War Zone 12 / 2 / 2016 Ee9c7786fb263e56ec24e26b4653cf8e

========================= Promo =========================

มีการโปรโมท แมทซ์ Battle Royal ซึ่งกำลังจะเกิดขึ้นในค่ำคืนนี้ครับ!! และคืนนี้ใครกันแน่จะเดินออกจากสังเวียนไปพร้อม LOW Supeiror Champion

War Zone 12 / 2 / 2016 Largest+Battle+Royal+in+WWE+History+14-10-2011+-+WWE+Smackdown+Videos+October+14%252C+2011+-+Watch+Online+%252B+downloads+video+%252B+1

===============================================

Match 1

LOW Warlord Champion qualifying first round match

Wilson S. Atlas vs. X – 24

แมทซ์ดำเนินไปได้ค่อนข้างดี X – 24 โชว์เทคนิคอันแพรวพราว และการปล้ำอันหนักแน่น ส่วนทาง Wilson ก็เช่นกัน โชว์ทั้งลูกตุกติก กลโกง ลูกเล่น อย่างเหลือล้น จนมาท้ายแมทซ์ X – 24 มีโอกาสใส่ Machine Death Lock จน Wilson ทำท่าจะตบพื้นแล้ว แต่สุดท้าย ลูกน้องเขา Edwin  ขึ้นมาหันเหความสนกรรมการ!!! X – 24 เลยมาต่อย Edwin จนล่วง เป็นจังหวะที่ Wilson คลานมารวบกด X – 24 จนเอาชนะไปได้!!!!!

Here your winner and qualifying to the next tournament round!!!! “The Business Scam” Wilson S. Atlas

War Zone 12 / 2 / 2016 346

Wilson ชนะก็รีบลงจากเวทีไปเลยครับ!!!! แล้วก็เดินกลับไปหลังฉากพร้อมลูกน้องของตน!!!! ปล่อยให้ X – 24 ยืนบื่อทำหน้านิ่งๆแบบไม่รู้เรื่องอะไร!!!! Dr. Eva นี่ทำมีสีหน้าไม่ค่อยพอใจเท่าไหร่ครับ!!

=======================================================

เพลง Break Orbit (Heel Ver.) ดังขึ้นครับ!!! ว่าแล้วก็มี ชายปริศนาสวมหน้ากาก 3 นายเดินออกมา!! คนดูกำลังงงงงันคนกลางสุดดูท่าทางมั่นใจตัวเองสุดครับ ส่วนคนริมขวาเดินมามาดนิ่งๆดูน่าเกรงขาม คนซ้ายดูขี้เล่นครับ ไปด่าคนดูเขาเฉย ทั้ง 3 ก็เดินมาถึงเวทีครับ!!! ว่าแล้ว 1 ในชายหน้ากากก็ขอไมค์จากทางทีมงาน

War Zone 12 / 2 / 2016 Pentagon-jr-lucha-underground-e1416630611530

??? : ที่นี่สิน่ะ League of Warrior ดินแดนแห่งนักรบ ดินแดนแห่งความป่าเถื่อน ดินแดนแห่งความรุนแรง!!
??? : แต่ในตอนนี้ ณ ที่นี่แห่งนี้มันยังมีบางอย่างไม่ถูกต้อง นักมวยปล้ำ
??? : และฉันคนนี้แหละ ที่จะมาแก้ไขสิ่งเหล่านี้!!! ฉันคนนี่แหละคือแสงสว่างของวงการมวยปล้ำ!!!
??? : โอ๊ะ ขอโทษที่ฉันเสียมารยาท ฉันมีนามว่า Alpha!!!!
Alpha : หลายคนอาจจะงง คนบ้าอะไรชื่อ Alpha!! ใช่นั้นไม่ใช่ชื่อคน!!
Alpha : Alpha นั้นไม่ใช่ชื่อจริงของฉัน นามจริงของฉัน บุรุษที่อยู่ภายใต้หน้ากากนี่มันสำคัญ
Alpha : แต่ที่สำคัญยิ่งกว่านั้น คืออุดมการณ์ของฉันตะหาก !! อุดมการณ์ของพวกเรา 3 คน!!!!!!
Alpha : นำความถูกต้อง นำคำว่า “มวยปล้ำ” ที่แท้จริงกลับมาสู่สังเวียนอีกครั้ง!!!
Alpha : และสุดท้ายนำความสุขคืนให้แก่คนดูทั้งหลาย!!!!!!แฟนๆชาว LOW!!

คนดู : เฮ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Alpha : ส่วนนี้คนทางซ้ายมือของฉันนั้นเขามีนามว่า Beta!!!!!
Alpha : เขาไม่ชอบพูดมากนัก เพราะ หมัดเขานั้น หนักกว่าคำพูดยิ่งนัก!!!
Alpha : จริงไหม Beta

War Zone 12 / 2 / 2016 Son-of-havoc-ses-1

Beta : ครับ หัวหน้า!!!!!

Alpha : และสุดท้าย……………… (แย่งไมค์ไปเฉย)

??? : ขออนุญาตน่ะ ก่อนอื่นฉันขอบอกก่อนเลยว่าฉันชื่อ Gamma!!
Gamma : และฉันขอบอกตามตรงเลยว่าที่นี่มัน เฮงซวยทุกอย่างเลยหว่ะ!!! ตั้งแต่ นักมวยปล้ำ ผู้จัดการ คนดู!!!

คนดู : โห่!!!!!!!!!! Boooo!!!!!

War Zone 12 / 2 / 2016 Lucha-underground-dragon-azteca-jr

Gamma : เอ้า ฉันพูดผิดตรงไหน ดูค่ายนี้ดิ ถือกำเนิดจากพวกอดีตคอมมิวนิสต์ ดูแลโดยทหารสติแตก ..
Gamma : แต่แล้วพวกแกก็ยังเสียเวลามาดูพวกมัน!!!! เสียเงินเข้าในกระเป๋าไปให้พวกมัน!!! ช่างน่าขำ!!!
Gamma : นี่ พวกแกต้องดูที่พวกเรา 3 คนนี่!! นี่แหละคือ สิ่งที่เรียกว่าถูกต้อง สิ่งที่เรียกว่ามวยปล้ำ!!!!!
Gamma : และเมื่อนั้นแหละพวกแกทุกคนถึงได้พบกับความสุขที่แท้จริง!!! ความสุขที่ได้เห็น!! “มวยปล้ำ” ที่แท้จริง!!
Gamma : ไม่ใช่มวยปล้ำอันฟอนเฟะแบบนี้!!!...... (Alpha ขอไมค์คืน)

คนดู : Boooo!!!!!!!!!!!

Alpha : พอแล้วๆ ถึงเขาจะพูดรุนแรงไปหน่อย แต่ยังไงมันก็คือสิ่งที่ถูกต้อง!!!!!!!

คนดู : BOOOOOOO!!!!!!!!!!!!!!

Alpha : ค่ายแห่งอันนี้มันยังดูไม่มีความเป็น มวยปล้ำ เลยแม้แต่น้อย มีแต่ความรุนแรง ป่าเถื่อน บ้าบอคอแตก!!!
Alpha : และพวกเรา 3 คนนี่แหละจะทำให้มันอยู่ใน ครรลองคลองธรรมที่ถูกสักที!!!!!
Alpha : ทำให้มันอยู่ภายใต้การดูแลจาก Masked!!!!!!!!!!!! การรวมกลุ่มของนักมวยปล้ำที่แตกต่างกัน
Alpha : แต่ทุกคนมีอุดมการณ์เหมือนกัน!!!
Alpha : กลุ่มซึ่งจะเป็นที่ 1 และเป็นผู้กำหนดชะตาของ LOW ในอนาคต!!!!!!!!
Alpha : Masked คือเรา!!! และ Masked นี่แหละสิ่งที่ดีที่สุด!!!

เพลง “ Soviet March” ดังขึ้นครับ!! ทุกสายตาต่างจับจ้องไปที่เปิดตัว!!!!

War Zone 12 / 2 / 2016 0d0bc533abc93b9f0671e17bf87d72c3_crop_north

ชายผู้นี้ก็เดินออกมาท่าทางดุดันพร้อมอัดคนครับ!!!

??? : กูชื่อ Urah!!!!
Urah : และกูจะอัดพวกมึง!!!!!

พูดได้ 2 ประโยค Urah แกก็วิ่งขึ้นไปบนเวทีทันทีครับ วิ่งขึ้นกระโดดคร่อมต่อย Alpha อย่างรวดเร็วครับ!! Alpha แกไม่ทันตั้งตัว เจอ Urah ชกเอา!! ชกๆๆๆๆๆๆ!!! Beta เข้ามาทุบหลัง Urah ครับ!! ทุบ!! ทุบ!! Urah ผละออกมาจาก Alpha จนได้ครับ!!! Beta เหวี่ยงไปเข้าเชือกครับ!!! Urah วิ่งกลับมา For the motherland (Spear)!! ปั้ก!! เข้าไปเต็มๆท้อง Beta ครับ!! Beta นี่นอนจุกเลย!! แต่ไม่ทันระวังครับ Gamma วิ่งไปขึ้นเชือกเส้นที่ 3 แล้วกระโดดลงมา  On Top of Your Head (Whisper in the wind)!!! หมับ!!! Urah ดันอุ้มซะงั้นครับ แล้วจับ Gamma ฟาดลงไปเป็น Powerslam!!!! โครม!!!!!! Urah ลุกขึ้นมาผงาดพร้อมคำรามออกมาครับ!! โป๊ะ!! โธ่พ่อคุณไม่ทันระวัง เจอ Alpha เอาเก้าอี้เข้ามาฟาดไปเต็มกบาลครับ!!! Urah ยังยืนมึนๆไม่ยอมล้ม!!! Alpha เอาเก้าอี้กระทุ้งท้อง Urah อีกครับ!! กระทุ้ง!! กระทุ้ง!!! Urah ก้มลงไปด้วยความจุก!!! Alpha เก้าอี้หวดเข้ากลางหลัง Urah!!! ปั้ก!! Urah ทรุดลงไปพิงเชือก!! Gamma ฟื้นตัวมาอาศัยจังหวะนี้วิ่งเข้าไป NMH (V-trigger)!! โป๊ะ!!! เข้าเต็มหน้า!!! Urah ล้มลงไปนอนหงายครับ!! Beta ปีนขึ้นไปบนเชือกเส้นที่ 3 พอดี!!!!!!!!!  Gamma ยุเพื่อนใหญ่เลยครับ!! เอาเลยเล่นงานมัน!!! Beta กระโดดลงมา Aerial Ace (Diving Double Foot Stomp)!!! ป้าบ!!! กระทืบเข้าไปเต็มๆพุงกะทิของ Urah!! Urah นี้นอนตาย!!!!

ไม่ว่ามันจะเกิดอะไรขึ้นต่อไปก็ตามแต่ตอนนี้คนดูโห่ใหญ่เลยครับ!!! Booooo!!! Booo!!!!!! Beta ค่อยๆลากศพของ Urah มากลางเวทีครับ!!! Alpha สั่งให้ Gamma วิ่งลงไปหยิบอะไรบางอย่างมา!!!!!! ระหว่างนี้ Beta ก็ถอดเสื้อของ Urah ออกครับ!!! แล้วจับ Urah นอนคว่ำหน้า!!! Gamma กลับมาบนเวที พร้อมสเปรย์สีดำครับ!!!!!!!!!!!! Alpha พยักหน้าสั่งลูกน้องของตนจัดการ!!! Gamma พ่นสีสเปรย์ลงบนแผ่นหลังของ Urah เป็นอักษรตัว M ขนาดใหญ่ครับ!!!!!!!!!!!!!!!!! คนดูโห่ครับ!!!!!!!!!!!! หลังบรรจงพ่นเสร็จเรียบร้อย ทั้ง 3 มนุษย์หน้ากากก็เอาตรีนเหยียบร่างของ Urah!! ก่อนจะชูมือขึ้นอย่างผู้ชนะและตะโกนออกมาพร้อม “We are masked!!!!!” คนดูนี่โห่เกรียวกราวเลยครับ ตอนแรกทำท่าเหมือนจะดีไปมาๆเป็นงี้ซะได้!!! แล้วภาพก็ตัดกลับไป

===============================================================

Match 2

LOW Warlord Champion qualifying match

KKP vs. Gamma

แมทซ์นี้คือการปะทะกันระหว่าง นักมวยหนุ่มไฟแรงอย่าง Keith Kennedy Patrick “KKP” ปะทะ 1 ในสมาชิกกลุ่ม Masked นั้นคือ Gamma แมทซ์ทั้งนี่ดำเนินไปด้วยความสนุกสนาน เมามัน และโชว์เทคนิคอันพริ้วไหวและแพรวพราวของทั้งคู่ ทุกคนได้เห็นความทนทายาทและทุ่มเทของ KKP ส่วนทาง Gamma ก็โชว์ลีลากวนโอ๊ยไม่เบา จนกระทั่งถึงท้ายแมทซ์!!!!!!

Gamma ขึ้นไปบนเชือกเส้นที่ 3 ครับ!!!! KKP ลุกขึ้นมาเจอ Gamma กระโดดลงไป Diving Cros…..ป้าบ!!! เจอ KKP เตะท้องสะกัดเข้าให้ครับ!! Gamma จุก!! KKP จับ Gamma มาเสียบเข้าลีอคเตรียม Brutalizer (Pedigree)!! แต่ Beta วิ่งมาจากไหนไม่รู้ครับ ขึ้นมาจะต่อย KKP!!! KKP หลบได้ครับ แล้วต่อยกลับ!! ต่อย!! ต่อย!! Bata เซไปติดเชือก!!! จากนั้น KKP จัดการ Clothesline ใส่ Beta จนล่วงตกเวทีไป!!! หันกลับมาเจอ Gamma จัดการ Gam J (Spear)!!!!! KKP ดัน Counter เป็น Brutalizer ได้อย่างทันท่วงทีครับ!!!! หน้ากระแทกพื้นไป!!! KKP กดครับ!!! 1………….2………. Beta วิ่งมา......3 แต่ไม่ทันครับ Beta จะมาช่วยเพื่อนแต่ก็สายไปแล้วครับ!!!!!!

Here your winner and qualifying to the next tournament round!!!! “The Freaking One” KKP

War Zone 12 / 2 / 2016 WWE-Money-In-The-Bank-Is-Seth-Rollins-Will-Win

KKP รีบสไลด์ตัวลงไปด้านล่างแล้วชูมือขึ้นพร้อมตะโกนว่า “I’m the best!!” คนดูเฮครับ!! และปรบมือยอมรับในฝีมือ KKP!!! ส่วน Beta ขึ้นไปดูอาการเพื่อนของตน!!! ทาง Gamma พอฟื้นมาก็หัวร้อนด่า KKP กราดเลยครับ!!!! KKP ไม่สนแล้วเดินกลับไปหลังฉาก!!!!!!

====================== Backstage ========================

War Zone 12 / 2 / 2016 25b84d299a81e8c1e1f8b2d75a27153b

Amy : สวัสดีค่ะ ฉัน Amy Robbie โฆษกประจำทางค่าย LOW และในวันนี้น่ะค่ะ ฉันมาสัมภาษณ์น้องชายของ Bove Barone!!
Amy :  เขาคือ นักมวยปล้ำชื่อเสียงโด่งดังจากค่ายอินดี้ เจ้าของฉายา “ไอ้แข้งทองคำ!!” Bobby Barone

กล้องแพนภาพมาตรง Bobby Barone ซึ่งกำลังหวีผมเสริมหล่อให้ตัวเองอยู่ พอรู้ว่ากล้องหันมาก็ยิ้มให้พร้อมทำท่าส่งจูบให้แฟนๆ!!

War Zone 12 / 2 / 2016 Superstar-Category_Superstar_562x408_dolphZiggler

Amy : สวัสดีค่ะคุณ Barone….

Bobby : เรียกผมว่า Bobby เถอะครับ ... ไม่งั้น บรรยากาศมันจะดูเป็นทางการเกินผมไม่ชอบ!!! ผมชอบอะไรที่มันแบบว่า เป็นกันเอง!!

Amy : อ่อ ได้ค่ะ..Bobby คุณรู้สึกอย่างไรค่ะที่ได้มาทำงานกับทาง LOW ใน ฐานะ นักมวยปล้ำ

Bobby : ตื่นเต้นมากครับ บ่องตง คือแบบคนดูเยอะขนาดนี้ แบบว่า ว้าว มันสุดยอด ไม่มีอะไรอเมซิ่งเท่านี้มาก่อน
Bobby : มันเป็นที่ที่ผมจะได้สร้างชื่อเสียง ที่ที่ผมจะเป็นตำนาน!!
Bobby : แต่ไม่ว่าที่นี่มันจะอลังการ เว่อร์วัง สุดยอดขนาดไหนก็ตามมันก็ไม่สุดยอดเท่าคุณ Amy (มึงเล่นจีบงี้เลยเหรอ)

Amy : …..ขอบคุณค่ะ Bobby ….งั้น คิดว่าใน Battle Royal ที่จะถึงคุณคิดว่าคุณจะสามารถอยู่รอดเป็นคนสุดท้าย เอาชนะแมทซ์ไปพร้อมกับคว้าแชมป์ LOW Superior Champion ไปครองได้รึเปล่าค่ะ

Bobby : ผมไม่ใช่ อัลเลาะห์ ผมไม่ใช่ ธรรมะชัยโย ที่จะสามารถหยั่งรู้อนาคตได้ครับ ผมอาจจะได้แชมป์ก็ได้!!
Bobby : หรืออาจจะไม่ได้ก็ได้!! แต่ถามว่าในอนาคตผมจะได้เป็นแชมป์โลกไหม ผมก็บอกเลยว่าแน่นอน!!! เพราะผมคนนี้คือ สุดยอด!!
Bobby : ผมคนนี่แหละจะเป็นหน้าตาของสมาคม!!! และจะเป็นอนาคตของวงการมวยปล้ำ!!!....
Bobby : แต่สิ่งที่แน่นอนกว่า สิ่งที่มันเป็นไปได้ 100 ล้าน % คือ ใจของผมที่มีให้คุณตะหาก Amy!!!

Amy : ค่ะ........ แล้วคุณกลัวการถูกนินทาว่าร้ายหรือเปล่าค่ะ

Bobby : กล่าวหาอะไรครับ??

Amy : เพราะพี่ชายของคุณ Bove Barone เขาเป็น GM ของที่นี่ และเป็นไปได้ว่าบางที คนดูอาจจะหาว่าคุณ “ใช้เส้นของพี่ชาย”

Bobby : ออ...........ไอ้โล้นซ่าบ้าพลังนั้นเหรอครับ!!!!! คุณก็เห็นๆอยู่ว่าวันๆเขาเอาแต่ออกคำสั่ง
Bobby : เอาแต่บ้าการฝึกซ้อมรบ เอาแต่นั่งขัดปืน
Bobby : และกูไม่สน อะไรทั้งนั้นนอกจากตัวกู และ ถ้าใครขัดคำสั่งกูกูแดก!! กูคือผู้บังคับบัญชาของพวกมึง และสุดท้ายกูพูดจริงทำจริง!! (แล้วพี่แกก็ทำท่ากระดกเบียร์ล้อเลียน Bove อีกตะหาก!!)

Amy : 5555+

Bobby :  นั้นแหละเขาล่ะ ผมไม่ปฎิเสธหรอกว่าเขาเป็นคนชวนผมมาที่นี่ แต่กาลเวลามันจะพิสูจน์คนเอง
Bobby : ขอให้พวกคุณคนดุทุกคน และคุณด้วยน่ะ Amy
Bobby : และจะได้รู้เลยว่า คนอย่างผมนี่มันจะยิ่งใหญ่จากเส้นสายของพี่ชาย หรือ มานะของตนกันแน่จงจำไว้!!!

Amy : ออขอบคุณมากค่ะ Bobby ดิฉันก็ขอจบการสัมภาษณ์เพียงเท่านี้..

Bobby : เดี๋ยวๆ...ก่อนครับ เย็นนี้คุณว่างไหม???

Amy : ..คือฉันขอดูตารางเวลาก่อนน่ะค่ะ

Bobby  : ไม่ต้องรีบน่ะครับ นี่ นามบัตร ผมว่างๆเมื่อไหร่ก็ติดต่อมาน่ะครับ ผมไปล่ะ..ขอตัวไป Fit and Firm ก่อนปล้ำก่อน

Bobby เดินจากไป โดยมี Amy ส่งยิ้มให้แล้วภาพก็ตัดไป

==========================================================

Match 3

LOW Warlord Champion qualifying match

Kadius Murdoch vs. Beta

เป็นการเจอกันระหว่าง สมาชิกในของกลุ่ม Masked ไอ้ขรึม Beta ปะทะกับ Kadius Murdoch เจ้าของ ฉายา ไอ้เข่ามรณะ โดยแมทซ์ก็ดำเนินไปสนุกสุดเหวี่ยง ด้วยลีลาอันพลิ้วไหวของทั้งคู่ บวกกับ Styles ที่มีความเป็น Hard hitting มือหนักตีนหนักทั้งคู่ เตะต่อยกัน โป้กปั้กๆ ได้รุนแรง จนสะใจคนดูซะเหลือเกิน แมทซ์ดำเนินไปเรื่อยๆจนถึงช่วงท้ายแมทซ์ Beta ดันเป็นฝ่ายเพลี่ยงพล้ำ

Kadius จับ Beta มาแบกขึ้นบ่าครับแล้วจับใส่ Down to the knee (Fireman’s Carry Neckbreaker)!!! ปั้ก!! กระแทกเข้าไปเต็มคอ Beta!! Beta นี่นอนกุมคอเลยครับ Kadius กด!! 1…………..2………. ไม่ 3 เว้ย Beta พี่แกอึดทนทายาดจริงๆ!!! Kadius ลุกขึ้นมาทำหน้าไม่พอใจเล็กน้อยครับ!!!!! ก่อนเตรียมตัวจะใส่ท่าต่อไป!!! แต่แล้ว Gamma วิ่งมาจากฝูงชนครับ!! ทำท่าจะขึ้นไปบนเวที!!! แต่ Kadius แกรู้เชิงครับ เลยพยายามถีบสกัดครับไม่ให้ Gamma ขึ้นมา!! Gamma ก็เดินไปเดินมาจดๆจ้องๆอยู่ข้างล่าง Kadius หันกลับมาเจอ Kill Shot (Brouge Kick)!!!! แต่ Kadius  ก้มหลบได้ครับ แล้ว Superkick สวนจน Beta หงายหลังไป Gamma อาศัยจังหวะนี้วิ่งขึ้นมา ต่อย Kadius แต่ Kadius หลบได้ซะงั้นครับ ไปโดนกรรมการแทน กรรมการหลับ!!! Gamma งี้งงเลย ไม่ต้องงงหันมาเจอ Kadius Rolling Elbow เข้าไปเต็มหน้า!! Gamma ยืนมึน เจอ Kadius เหวี่ยงไปเข้าเชือก Kadius วิ่งกลับมาเจอ Murdoch Special ( Pop – Up Knee Strike ต่อด้วย Superkick)!!! Gamma เซถอยหลังกลิ้งตกเวทีไป!!!!!!!! Beta กลิ้งลงไปข้างล่างไปพยุงเพื่อนครับ ทั้ง 2 Masked ต่างพยามยามหาทางขึ้นไปเล่นงาน Kadius ข้างบน!!!

แต่แล้วเพลง “Soviet March” ดังขึ้น!!!!  ทุกสายตาต่างจับจ้องไปยังที่เปิดตัวครับ

War Zone 12 / 2 / 2016 A57954c25e9edc26f04ce45880d83baa

Urah!!!! ครับ!! Urah วิ่งออกมาด้วยความเร็วสูง 8 คูณ 100 มา For the mother land (Spear)!! ใส่ Beta ทันทีแบบไม่ให้ทันตั้งตัว!!!!!!!!! กรรมการเห็นแบบนี้สั่งยุติแมทซ์ทันทีครับ Beta เลยชนะแมทซ์นี้ไปโดยปริยาย

Here your winner by disqualification and qualifying to the next tournament round!!!! “The King”   Beta

War Zone 12 / 2 / 2016 Sonofhavocreaction

คนดูโห่ดิครับ ไม่รู้จะโห่ Urah หรือโห่ กรรมการที่ตัดสินแบบนี้!!!! ก็ไม่รู้อ่ะครับ!! แต่ Urah นี่รัวหมัดใส่ Beta ไม่ยั้งเลย!!!!!! Beta ได้แต่กัน Gamma มาทุบหลังเจอ Urah ต่อย Uppercutt!! Uppercutt จนหน้าหัน!! แล้ว Urah ก็เอา Gamma เหวี่ยงไปอัดที่กั้นคนดู!!!!! Urah เจอ Kadius กระโดดพุ่งหลาว Suicide Dive มาใส่จนล้มลงไป!!!!!!!! Kadius ขึ้นคร่อมต่อย Urah ไม่ยั้งเลยครับ มาเสือกทำไมกรูแพ้เลย!!!!! จนกรรมการหลายคนพากันมาแยก Kadius ออกมาครับ!!!! แต่ Urah หัวร้อนมากแล้วไม่สนหน้าอินทร์หน้าพรหมทั้งนั้นตรงเข้าไปต่อย Kadius!!! Kadius ก็สวนดิ!!! กรรมการพากันยื้อทั้ง 2 จนอีรุงตุงนังไปหมด!!! ระหว่างนี้ทั้ง 2 Masked เดินกลับไปที่เปิดตัว Alpha มายืนรอรับลูกน้องทั้ง 2 ครับ!! ก่อนทั้ง 3 Masked จะชูมืออย่างผู้กำชัยและเดินกลับไปหลังฉาก ปล่อยให้ไอ้ 2 ตัวนั้นมันกัดกันไป

=========================== Parking lot =============================

ภาพตัดมาที่ลานจอดรถครับ!!! มารถ Taxi มาจอดในสนาม และชายที่ก้าวออกมาจากประตู Taxi นั้นคือ Davey Whelan ผู้สร้างหายนะ!!!!!

War Zone 12 / 2 / 2016 3ba885a94a5a115f9b73422a7b96ec72

โชเฟอร์ : ขอบคุณน่ะครับ สำหรับเนื้ออบแห้งที่คุณให้ผมชิมอร่อยมากเลย

Davey : ครับ สูตรพิเศษของผมเองครับ ขอบคุณครับที่ชม

โชเฟอร์ : ครับ ผมไปแล้วน่ะครับ

Taxi ก็บึ่งออกไป.............

Davey : ดูท่าทางเขาจะชอบเนื้อ สันเอวของสาวมหาวิทยาลัย สิน่ะ หึหึ

Davey ก็กำลังเดินเข้าในตัวตึก!!! แล้วก็สวนกับ Bove ซึ่งกำลังเดินออกไปตรงลานจอดรถพอดี

Bove : ทำไมมึงมาสาย ไอ้วินัยทราม!!!!!

Davey : รถมันติดครับ.....

Bove : มันใช่ข้ออ้างไหม รถติด ไปดันพื้น 10!!!!!!!

Davey ก็ตั้งใจดันพื้นอย่างตู้ๆสิบครั้ง!!!!!!! จนครบ!!!!!!!

Bove : ทีหลังอย่าทำอีกทราบ เชิญ!!!!

Davey : ครับ.........GM ว่าแต่คุณช่วยบอกผมได้ไหมครับ คุณชอบกินอะไร!!!!!!!!

Bove : กูชอบแดกเบียร์ ทำไมว่ะ????

Davey : ไม่มีอะไรครับ คราวหลังผมจะมาขอบคุณด้วยของฝากอันสุดแสนพิเศษของผม ..
Davey : เพราะเมื่อกี้ที่คุณสั่งผมดันพื้นไป ผมเข้าใจว่ามันเป็น เจตนาดี อยากให้ผมมีสุขภาพร่างกายแข็งแรง
Davey : และผมต้องตอบแทนคุณอย่างสาสมแน่นอน สำหรับการดันพื้น 10 ของผม!!!!

Bove : อะไรของมึง!!!

Davey เดินจากไปปล่อยให้ Bove งง!!!

---------------- Incarnate Wrestling Online ----------------

War Zone 12 / 2 / 2016 Tumblr_niqolnHIJA1sbzhteo1_400
ขึ้นไปข้างบน Go down

War Zone 12 / 2 / 2016 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: War Zone 12 / 2 / 2016   War Zone 12 / 2 / 2016 EmptySun Feb 12, 2017 4:43 pm

Match 4

LOW Warlord Champion qualifying first round match

Dead Devil vs. The Kid

เป็นการเจอกันระหว่าง 2 ยักษ์ใหญ่ครับ Dead Devil นั้นคือ อดีตแชมป์โลกและตำนานนักมวยปล้ำของค่าย EJC ส่วนตัว The Kid นั้นคือ ทหารผ่านศึก แต่ เอ๋อ..... แมทซ์ก็ดำเนินไปตามสภาพของสาย Power ครับ ปล้ำกันเรื่อยๆช้าๆ เน้นท่าที่หนักหน่วงและรุนแรง แต่ก็เป็น Dead Devil ที่เก๋ากว่า เอาชนะ The Kid ไปได้อยู่ดี โดยท่า Dead End (Last Ride)

Here your winner and qualifying to the next tournament round!!!! “The Last Outlaws” Dead Devil

War Zone 12 / 2 / 2016 Undertaker-making-his-entrance-for-his-match-with-Mr.-McMahon-Courtesy-of-WWE.com_

หลังแมทซ์ Dead Devil ทำท่าคาดเข็มขัดที่เอวครับ แล้วกำลังจะเดินกลับไปที่ มอเตอร์ไซด์ แต่แล้วเห็น The Kid กำลังจะลุกขึ้นมา จึงวิ่งเข้าไปถีบจนกลิ้งตกเวทีไป!!!! Kid คลานไปเกาะโต๊ะผู้บรรยาย Devil จัดการรื้อโต๊ะผู้บรรยายแล้วจับ Kid มาเสียบเข้าล๊อคเตรียม Dead End!!!! แล้วก็จับ Kid Dead End!! โครมมมมมม!! โต๊ะผู้บรรยายทะลุครับ!! Kid นอนแผ่หลาหมดสภาพ!!! Devil มองร่างของ Kid ด้วยสายตาเยือกเย็น ก่อนจะแว้นฮาเล่ย์จากไป!!! โหดแท้หลา คนดูก็เฮครับชอบ!!!! ฐานแฟนคลับสมัยก่อนแกเยอะพอสมควร

====================== Back Stage =======================

War Zone 12 / 2 / 2016 Photocoffeeroom

Dead Devil ที่เพิ่งเอาชนะ The Kid ไปได้หยกๆกำลัง ยืนจิบกาแฟอยู่ตรงบริเวณ ห้องพัก พนักงานครับ

????? : ว่าไงลุง............

Devil : มีอะไรไอ้หนู!!

Devil หันไปหาต้นเสียงก็พบว่าเจ้าของเสียงนั้นคือ Keith Kennedy Patrick!!!!!!! นักมวยปล้ำหนุ่มรุ่นใหม่ไฟแรง

War Zone 12 / 2 / 2016 Rollins_Avatar

KKP : ฉัน Keith Kennedy Patrick ยินดีที่ได้รู้จัก (ว่าแล้วก็ยื่นมือไปจับครับ!!)

Devil ไม่จับครับแต่กลับถอดแว่นดำของตนแล้วนำมาคาดไว้ที่หัวเพื่อจะได้มองเห็นหน้าของ KKP ชัดๆ เมื่อ KKP เห็น Devil ไม่ญาติดีด้วยเท่าไหร่ก็ชักมือกลับและกอดอกของตนอย่างมั่นใจ!!!!!

Devil : แกเป็นใคร?????

KKP : ก็เพิ่งบอกชื่อไปเมื่อกี้ไง หรือ ว่าลุงแก่แล้วหูตึง!!!! ได้ยินชื่อฉันไม่ชัด เอางั้นฉันจะบอกชื่อให้ฟังใหม่อีกรอบ
KKP : ฉันชื่อ K – e – i – t – h K – e – n – n –e- d – y P - a – t – r- i –c – k

Devil : ………..กวนตีนน่ะเอ๊ง ว่าแต่แกต้องการอะไรจากฉัน

KKP : เหตุผลมันง่ายมากครับ เพราะลุงคือตำนานยังไงล่ะ ตำนานของค่าย EJC!!!!!! อดีตแชมป์โลก 1 สมัยที่ อำลาวงการไปนานกว่า 4 ปี
KKP : ช่วงฉันยังเป็นวัยรุ่น ฉันเคยดูลุงปล้ำมาก่อน!!! สมัยช่วงที่ EJC ยังเปิดผม จำได้ว่าตอนนั้น ลุงคือ สุดยอด!!!!
KKP : และฉันคิดว่า สักวันถ้าฉันได้มาเป็นนักมวยปล้ำ ฉันจะได้ประมือกับแกยังไงล่ะลุง!!!!

Devil : หึๆ ไอ้เด็กอวดดี เอ๊ย แกนึกว่าแกเป็นใคร แกคิดว่าแกเจ๋งนักรึไงถึงได้กล้า ประมือกับฉัน!!!!!
Devil : แกกับฉันมันคนละ เลเวลกันเว้ย จำไว้ และถ้าแกคิดว่าฉันจะยอมประมือกับแกด้วย แกคิดถูก!!!!!
Devil : เพราะอีกไม่นาน ทัวร์นาเม้นต์ชิงแชมป์ LOW Warlord ก็จะถึงรอบรองตัดเชือก
Devil : ซึ่งฉันและแกอาจจะได้เจอกัน!!!!!! ใน The Reich!!!
Devil : แต่มันไม่ใช่การประลองกันของเรา 2 คนหรอกที่จะเกิดขึ้นใน อนาคต
Devil : แต่จะเป็นการ ถ่ายทอดสด การถูกกระทืบของ KKP ตะหาก ที่มันกำลังจะเกิดขึ้น!!!!!
Devil : กล้าดียังไง ฮ่ะ มาวัดรอยเท้าฉัน กล้าดียังไง!! สงสัยฉันต้องสั่งสอนให้แกรู้จักที่สูงที่ต่ำซะแล้ว

KKP : โว้ๆๆ ลุงใจร่มๆดิ ไม่ได้มาหาเรื่องใครทั้งนั้น แค่ฉันอยากจะเจอแกก็เท่านั้นเอง
KKP : เคยได้ยิน สุภาษิตนี้ไหมลุง คลื่นลูกใหม่ย่อมแรงกว่าคลื่นลูกเก่า!!!!!! และฉันคนนี่แหละจะเป็นคลื่นลูกใหม่ที่ถาโถมแกจนกลับหลุม!!!!
KKP : แกมันก็แค่ไอ้แก่ อวดดีหลงยุคคนหนึ่งเท่านั้นแหละ Devil!!!!! อย่าสำคัญตัวเองผิดไปเลย!!!!

Devil หัวร้อนแล้วครับทำท่าจะเอาเรื่อง KKP!!!!!!

KKP : เฮ้ย ลุงใจเย็นๆดิ อีก 5 นาที Battle Royal จะเริ่มแล้ว!!! ไว้มีอะไรเราไปเคลียร์กันบนเวทีจะดีกว่าไหม!!!

Devil : ได้!!! ไอ้น้องแล้วจะได้รู้กันว่า แกสมควรที่จะเคารพใคร!!!!!!

Devil สาดกาแฟใส่หน้าของ KKP จนเลอะ ก่อนจะเดินจากไป!! ส่วน KKP ก็เอามือลูบหน้าตัวเองเบาๆก่อนจะทำหน้าสะใจเล็กน้อยครับ ที่ได้กรวนตีน Dead Devil จนหัวร้อน

===========================================================

War Zone 12 / 2 / 2016 Alexa-Bliss-wwe-divas-39048796-445-500

Angelina : และแล้วก็มาถึงแล้วน่ะค่ะ สำหรับคู่เอกของเราในค่ำคืนนี้ Battle Royal Match!!!

คนดู : เฮ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Angelina : โดยกติกาของแมทซ์นี้น่ะค่ะ ในตอนแรกจะมี นักมวยปล้ำทั้ง 2 คนออกมาสู้กัน
Angelina : จนผ่านไป 60 วินาที นักมวยปล้ำคนที่ 3 จะออกมา
Angelina : และทุกๆ 60 วินาที จะมีนักมวยปล้ำออกมาทีละคน จนถึงคนสุดท้าย
Angelina: และผู้ที่ถูกโยนและทำให้ตกเวทีจากเชือกเส้นที่ 3 ถือว่าออกจากการแข่งขัน!!!
Angelina : และสุดท้ายน่ะค่ะ รางวัลสำหรับผู้ชนะในแมทซ์นี้คือตำแหน่งเข็มขัดแชมป์ LOW Superior Champion!!

คนดู : เฮ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

John : ตื่นเต้นจังเลยน่ะครับที่จะได้เห็นแชมป์โลกคนแรกของ LOW

Sammy : เช่นกันครับ คุณ Conway แต่คุณคิดว่าใครจะได้แชมป์โลก

John : บางทีอาจจะเป็นตำนานสิงมอเตอร์ไซด์อย่าง Dead Devil ก็เป็นได้น่ะครับ ประสบการณ์ของเขาเยอะสุดในค่ายแล้ว

Sammy : หรือว่า Alpha หัวกลุ่ม Masked ซึ่งบางทีอาจจะมีการเล่นพรรคเล่นพวกกัน

John : หรือจะเป็นไอ้หนุ่มไฟแรง KKP รึเปล่า

Sammy : ไม่ก็ Davey Whelan ผู้กระหายเลือด

John : ไม่รู้ดิแต่ผมว่า Bove Barone

Sammy : เฮ้ย เดี๋ยวเขาปล้ำด้วยเหรอคุณ!!!!

John : ผมล้อเล่น 5555+

Sammy : พอๆไปดูแมทซ์เหอะไป!!!

Main Event

12- Man Battle Royal for LOW Superior Champion

เพลง “X Gon' Give It To Ya” ดังขึ้นครับ คำว่า Get on my knee ขึ้นบนจอ แล้วพลุดังขึ้น ตูม!! ตูม!! ตูม!!! Double B จะเดินออกมาทำท่าทางทะเล้น กวนตีน พร้อมหยุดตรง ที่เปิดตัวก่อนจะทำท่า High Knee Jog (ท่าใน T - 25) พร้อมตะโกนขึ้นมา I'm Golden Knee ก่อนจะเดินขึ้นเวทีมา ออกมาเป็นคนแรกเลยครับ สำหรับ น้องชายของ Bove Barone!! Double B!!!

War Zone 12 / 2 / 2016 Entrance-of-Dolph-Ziggler

เพลง “Rebirting” ดังขึ้นครับ ไฟดับลง เพลงดังขึ้น ไฟทั้งสนามกลับมาติดอีกครั้งทางด้านของ Wilson เดินออกมาพร้อม Bodyguard แล้วก็เดินชี้หน้าด่าคนดูไปก่อนจะหยิบป้ายเชียร์ของคนดูมาฉีกแล้วถุยน้ำลายลงพื้นก่อนจะเดินไปทุบบันไดเหล็ก 3 ที หรือจ้องหน้าคู่ต่อสู้ ออกมาคนที่ 2 ครับ สำหรับ Wilson S. Atlas

War Zone 12 / 2 / 2016 WWE-The-Miz-Entrance-at-TLC-Match1

แต่จนแล้วจนรอดพี่ Wilson แกก็ไม่ยอมขึ้นเวทีสักทีครับ ไม่พอยังสั่งเบ้ Edwin ไปลากเก้าอี้เหล็กมากางแล้วนั่งลงรอฆ่าเวลาอีกครับ!!!!!! มึงเอางี้เลยเหรอ!!!!! จะสู้ทำไมครับเปลืองแรง BB ยิ้มครับ ก่อนจะชี้ไปที่ Wilson แล้วถามคนดูว่าเอาไง!!! “อัดมัน!! อัดมัน!!!” BB แกค่อยๆลงจากเวทีไป จ้องหน้า Wilson !! Wilson ก็ทำญาติดีครับ ยื่นมือจับด้วย “ฮั๊วะกันไหม??” BB แกยอมจับมือกับมันใช้เลยครับ!!!!!!!!!!ตื้ดดดดดดดดดดด!!! Wilson ตกใจครับรีบชักมือกลับอย่างรวดเร็ว!! BB แกเล่นเอาที่ช๊อตไฟฟ้ามาติดที่มือครับ!! โคตรเกรียนเลยครับ ผู้ชม!! Wilson โมโหดิต่อย!!! BB บล็อกได้ครับแล้ว ต่อยกลับต่อยกลับ!!! ก่อนจะเหวี่ยงไปอัดขอบเวที!!!! Edwin จะมาช่วยเจอ BB ถีบท้อง!! เข่าใส่ท้อง!! เข่า!! เข่า!! Edwin ถึงแม้จะตัวใหญ่แต่เมื่อเจอเข่าของ BB ถึงกับทรุดครับ!! BB ก็เอาเก้าอี้ตีหัว Edwin!! โป๊ะ!! หลับครับ!!!! ไม่ทันระวังเจอ Wilson วิ่งมาอัดด้านหลัง!! Wilson เหวี่ยง BB ขึ้นไปบนเวที!! ส่วนตัวเองขึ้นตามไปครับ!!!! นับถอยหลังแล้วครับ 10 ............9..........8..............7 ....................6 ระหว่างนี้ Wilson กระทืบ BB!! กระทืบ!! 5…………..4…………….3………………2……………..1 อออออออออออออด!!!

Enter 3#

เพลง “Child’s Play” ดังขึ้นครับ!!

War Zone 12 / 2 / 2016 Sid-entrance

The Kid นั้นเอง The Kid วิ่งออกมาด้วยความเร็วสูงก่อนจะสไลด์ตัวขึ้นไปบนเวที พร้อมทำท่าโพสต์แบบ John Cena!!!! แล้วโยนเสื้อแจกคนดู!!! พอขึ้นเวทีมาได้ก็งงครับ เอาไงต่อดี!!! Kid เห็น Wilson กำลังเอาตรีนเหยียดหน้า BB อยู่ครับ เลยไปช่วยด้วยอีกแรง!!! BB ก็แย่ดิครับ!!! แล้วทั้ง Wilson ทั้ง Kid จับ BB ลุกขึ้นมาแล้วเหวี่ยงไปเด้งเชือก!!!! BB วิ่งกลับกระโดดเข่าลอยคู่ใส่ทั้ง Wilson ทั้ง Kid!! Wilson นี่ล้มหงายหลังลงไป แต่ Kid ยังเซๆครับ BB จัดการแท่งเข่าใส่ท้อง!! แทงเป็นมวยไทยเลย!! แทงเข่า!! แทงเข่า!! แท่งเข่า! คนดูนับตามครับ!! 1!! 2!! 3!!! 4!!! 5!!! 6!! 7!! 8!! 9!! 10!!! Kid จุกครับเดินกุมท้องไปเข้ามุม!!! BB เดินไปที่มุมครับระหว่างนี้ Wilson จะลุกขึ้นมา เลยเจอ BB วิ่งเอาเข่าไปกระแทกหน้าก่อนครับ!!!! Wilson ลงไปนอนต่อ!!! แล้ววิ่งเข้าไป Shinning Wizard ใส่ Kid!!! แต่ Kid ก้มตัวหลบแล้วเสย BB ซะลอยข้ามเชือกเส้นที่ 3 ไป เฮ้ยยยยยย......ยางงงงงงง BB แกจับเชือกเส้นที่ 3 ได้ทันครับ Kid เดินออกมาจากมุม พร้อมทำท่าดีใจครับ เฮ เอามันออกไปได้แล้ว!! ไม่ทันระวังเจอ The Golden Knee (Springboard High Knee)!!! ปั้ก!! เข้าไปเต็มหน้า Kid ล้มไปทั้งยืนครับ!!!! BB ยิ้มอย่างได้ใจ พร้อมทำท่าเสยผมเรียกเสียง กรี๊ดจากสาวๆ!!! นับถอยหลังครับ 10......................9................8................7..................... 6...................5 ..................... 4 BB ยืนเท้าสะเอวรอครับ!!!! 3…………..2……………..1 อออดดดดดดดด

Enter 4#

เพลง “A Victim , A Target”

War Zone 12 / 2 / 2016 Son-of-havoc

Beta เดินออกมา หน้านิ่งๆ ขึ้นเวทีไปถอดเสื้อแจ็คเก็ต ระหว่างนี้บนเวที Wilson กลับมาได้เปรียบครับ ต่อย BB รัวๆ!! ต่อย!! ต่อย!! ต่อย!! แล้วจัดการ Discus Elbow จนน้ำลายพุ่ง!!!! แล้ว Wilson เหวี่ยงเอา BB ออกไป!! BB ไม่ออกครับเกาะเชือกไว้แน่นเลย รักเชือกมากครับ!!!!! Wilson พยายามจะยกตัว BB ขึ้น!!! Beta ขึ้นมาสวมรอยช่วยด้วยอีกแรง!!!!! เอ้ายก!! BB ไม่ยอมไปครับ ไม่ยอมลงเว้ย!!!!!!! Kid มาทุบหลัง Wilson!!! ไม่พอ Headbutt ใส่ Beta ด้วย!!!! Beta ยังไม่ล้มครับ!!!! Kid เหวี่ยง Beta ไปเข้าเชือก Beta วิ่งกลับมาเจอ Big Boot จนหน้าหงาย!!!! Kid ดีใจครับ!! “เย้!! หนูทำมันล้มแล้ว!!!” มัวแต่ ดีใจเจอ Wilson คลานมาล้วงเข้าให้!! อุ๊ย!! กล่องดวงใจ ดวงน้อยๆของ Kid!!! ไม่พอครับ Wilson ทำท่าจะเหวี่ยง Kid ลงไปข้างล่าง!!! แต่ตัวมันคนละ Size ครับ Kid ไม่ยอมลง!!! BB มาช่วยอีกแรงครับ!!!! เหวี่ยง Kid จนตกข้ามเชือกเส้นที่ 3 ไปได้ครับ!! ไปแล้วไอ้หนู!!!

The Kid has been eliminate!!!!!!!!!!!!

ไปคนแรกเลยครับ สำหรับยักษ์ใหญ่ใจเด็ก!!! Kid หัวร้อนครับ ไล่พังข้าวของข้างล่าง!! เอ้าเป็นงั้นไป!!!!!! มาบนเวที Beta นอนพักอยู่ครับ ส่วน Wilson กะ BB แลกหมัดกัน Wilson ต่อย!! ต่อย!! ต่อย!! BB ก็ต่อย!! ต่อย!! ต่อย!! แต่สาวๆพากันตะโกนเชียร์ BB ทำให้แกมีกำลังใจครับ ต่อย Wilson!! ต่อย!! ต่อย!! ต่อย!! Wilson ยืนเมาหมัด!!! BB เหวี่ยง Wilson ลงไปข้างล่าง!!!................ Wilson เกาะเชือกไว้ทันครับ!! ยังไม่ไปเว้ยยยยย!!! นับถอยหลังครับ 10.......................9............... ....... .8...... ...............7.................6..... Wilson โล้ตัวมานอนบนขอบเวทีได้ครับ!! BB ตรงไปต่อย Beta ที่ลุกขึ้นมา!! 5...............4..............3.............. 2.......... 1 ออด!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Enter 5 #

เพลง “Soviet March” ดังขึ้นครับ

War Zone 12 / 2 / 2016 C2c05ae6f2e2056c5f2b4755c6d93ea8

โห!!!!! นี่มัน Urahhhhhhhhhhhhh!! Urah วิ่งขึ้นมาบนเวทีด้วยความเร็วสูงครับ!! วิ่งขึ้นมาถึง Golden Horde (Superman Punch)!!!ใส่ BB ทันที!! ปั้ก!! BB ล้มลงไป!! Wilson เพิ่งกลับเข้ามาในเวทีเจอ Golden Horde ไปอีกดอก!! ปั้ก!! Wilson ล้มไปทั้งยืน!! เหลือ Beta ยังยืนอยู่ครับ!!! Urah จัดการ Golden Horde ไปอีกดอก!! แต่เจอ Beta เตะท้องได้ครับแล้วจับ No Man Land (Lifting DDT)! ปั้ก Urah ถึงกับหายซ่าครับ!!!! หัวทิ่มบ่ไป!! พวกกลุ่ม Masked นี่เขามีบัญชีกับ Urah อยู่ครับ!!! Beta จัดการจิกผม Urah ขึ้นมาแล้วเหวี่ยงไปเข้ามุม!! ปั้ก!! Beta วิ่งเข้าไป Dropkick ใส่ Urah!! จน Urah ทรุดลงไปนั่งตรงมุม!!! Beta วิ่งเข้าไป Low Dropkick อีกจน Urah นั่งจุก!!! Beta ลุกขึ้นมายืนผงาดเล็กน้อยครับ!!! BB ลุกขึ้นมาได้ครับ Beta หมุนตัวแล้ว Discus Lariat!!! BB ก้มหัวหลบได้ซะงั้นครับแล้วจับ Beta ยกขึ้น Belly to back Suplex!!! โครมมมม!! Beta นอนหลังโก่ง!!!!! ส่วนทาง Wilson คลานไปหา Urah ซะงั้นครับ......... แล้วกระทืบ Urah ที่นั่งอยู่ตรงมุม!!! กระทืบ!! กระทืบ!! กระทืบ!!! มาอีกทาง BB จับ Beta ทำ Catapult!!! Beta ลอยไป ฟ้าว!! เกาะ TB ได้ครับ!!! แล้วไต่ขึ้นไปบนยอด.....เจอ BB กระโดดเตะ Enzuigiri!! ปั้ก!!! แล้วล่วงตกไปข้างล่าง เฮ้ยยางงงงง..... Beta แกเกาะเชือกได้ครับ!!!!! นับถอยหลัง 10....................9....................8 .....................7..........................6.......................5 ระหว่างนี้ Urah พลิกมาอัด Wilson ครับ เอาไหล่กระแทกที่มุม!! กระแทก!! 4…………………………3………………………..2………………..1 ออด!!!!!!!!!!!!!!

Enter 6 #

เพลง “Task X Force” ดังขึ้นครับ

War Zone 12 / 2 / 2016 52

X – 24 เดินออกมาทื่อๆพร้อมกับ Dr.Eva!!! เดินมาช้าเหลือเกินครับ บนเวทีเขาก็อัดกันต่อ BB พยายามจะผลัก Beta ให้ลงไปข้างล่าง!!! Beta ก็จับแขน BB ไว้แน่นครับ ถ้ากูไปมึงไปด้วย ประมาณนั้น!!! ส่วนทาง Urah นี่จัดการต่อย Wilson รัวเลยครับ!!!!!!!!!!!!!!! ต่อย!! ต่อย!! ต่อย!! ต่อย!!!....ต่อย!!!!! แล้วก็เหวี่ยง Wilson ไปเด้งเชือก!! ไปกระแทก X – 24 ที่เพิ่งขึ้นมาบนเวทีตกเวทีไป!! เอ้าซะงั้น!!!!

X – 24 has been eliminate!!!!!!!!!!!!!!!!!

ชีวิตมึง ไบรอัน มากครับ X – 24 ไปซะแล้ว Dr. Eva นี่หัวเสียแทบวีนแตกครับ มาไม่ทันถึง วิ ดีเลย!!!! Wilson ยืนงง...... ไม่ต้องงงครับ เจอ Urah วิ่งเข้าไป For the mother lands (Spear)!!! ทัวแทบขาดครึ่ง!! Wilson นอนตาย!! Urah แบกศพของ Wilson ขึ้นมาแล้ว โยนลงไปข้างล่าง........................ แต่เคราะห์ดีครับ ไอ้เบ้ บังเกิดเกล้า Edwin มารับเจ้านายไว้ทันครับ!!!! คนดูตกใจเลย!! อะไรมันจะเป็นเบ้ที่ประเสริฐขนาดนี้!! ว่าแล้ว Edwin ก็เอาศพเจ้านายไปนอนพักตรงขอบเวทีครับ!!! Wilson รอดไป!!!! อีกทาง BB แกก็เล่นพิเรนทร์ครับ จะดึงหน้ากาก Beta มึงไม่ยอมลงกูดึงหน้ากาก!! เฮ้ยๆ ไม่ได้!!!! Beta จับหน้ากากไว้แน่นเลย!!! นับถอยหลังครับ 10.....................9....................8......................7...................... 6.............. Urah เดินมากระชากตัว BB ออกจาก Beta ครับ บอกกูจะอัดเอง ..........................5...............4......................3 BB ทำหน้ายิ้มๆแบบกวนตีนใส่พร้อม ผายมือครับ เอ้าเชิญเลย 3........................2..............1 ออด!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Enter 7 #

ไฟทั้งสนามดับครับ เพลง “Courtesy Call” ดังขึ้น!!!! ไฟติดขึ้น พร้อมพุ 2 ข้างตัว

War Zone 12 / 2 / 2016 Entrance%2B2

ไอ้หนุ่มไฟแรง KKP นั้นเองครับ!!! ถอดฮู้ดที่คลุมหัวออก แล้วก็วิ่งไปที่เวทีก่อนสไลด์ขึ้นเวทีไป KKP มาถึง ตรงเข้ามาอัด BB ก่อนเลยครับ ทั้งคู่แลกหมัดกันครับ ต่างไม่มีใครยอมกันเลย!!! KKP ต่อย!! BB ก้ต่อย!!! ต่อยไปต่อยมา BB เข่าใส่หน้า KKP ได้ครับ KKP ยืนมึน BB เหวี่ยง KKP ไปเข้าเชือก !!! KKP วิ่งกลับมา Sling blade ใส่จน BB ล้มลงไป ไม่พอ KKP Knee Drop ซ้ำเข้าไปเต็มหน้าท้อง BB!!! BB จุกดิครับ!!! ส่วนฝั่ง Wilson นี่นอนให้ลูกน้องนวดสบายใจเลย!! อยู่ตรงขอบเวทียังไม่ไปไหนเลยครับ!! ทางฝั่ง Urah กับ Beta นี่ก็เดือดใช่ย่อย Urah จับ Beta มาเสียบเข้าล๊อคครับแล้วก็ยกขึ้นเตรียมทำ Russian Chainsaw (Razor’s Edge)!!!!!!!! แล้วก็!!!!!! ………..Russian….. Beta พลิกมาเป็น Hurricarana เกี่ยวคอ Urah จนตกลงไปข้างล่าง !!!!!!!!!!!!!!

Urah has been eliminate!!!!!!!!!!!!!!!

ไปซะแล้วครับ สำหรับพ่อเลื่อย Russia แกมองด้วยสายตาแค้นมากครับ!!! ไอ้พวก Masked!!! Beta ยิ้มที่มุมปากเล็กน้อยครับ!!!! แต่ไม่ทันระวังเจอ Wilson ฉวยโอกาสวิ่งมาด้านหลัง เหวี่ยง Beta ออกไป เฮ้ยยางงงง!!!!! Beta ยังมือเหนียวครับ!!!!!!! เกาะเชือกไว้ทัน!!! อีกด้านทาง KKP กำลังจะยกตัวของ BB ให้ข้าเชือกเส้นที่ 3 ครับ!! แต่ BB ไม่ยอมเอาขาเกี่ยวหัวของ KKP ทำเป็น Rope Hug Triangle Choke!!! อ้าวชิบหายเลยครับ KKP ดิ้นเลยทีเดียว!!!!!!! หายใจไม่ออกครับ เอาไง!!! BB ไม่ยอมปล่อยครับ ล๊อคอยู่อย่างนั้นแหละ!!!!! นับถอยหลังครับ 10.....................9.....................8....................7...................6....... ระหว่างนี้ Beta เลยตรงไปอัด Wilson!!!!!!!! 5……………….4……………..3……………..2………………..1 ออด!!!!!!!!!!!!!

Enter 8 #

เพลง “Little Monster” ดังขึ้นครับ!!!!!!!!!!!!

War Zone 12 / 2 / 2016 Austin-Aries-9

ไอ้แข้งมรณะ Kardius นั้นเองครับ Kardius เดินออกมาก่อนที่จะทำท่าตีเข่าใส่กล้อง 3-4 รอบ แล้วหมุนตัวมาหันหลังกางแขนให้กับกล้อง !! ก่อนที่จะดับไฟเหลือแค่สปอร์ตไลท์ฉายมาที่ตัวเขา Kardius เดินตรงดิ่งไปที่เวที มา KKP นี่นอนสิ้นลมไปแล้วครับ!!!! BB กลับเข้ามาในเวทีได้ มาจ้องหน้ากับ Kardius นี่มัน Knee vs. Knee ศึกของคนเข่าแข็ง!!!!!!!!!! คนดูแทบบ้าแหน่ะครับ ราชันย์แห่งเข่ามายืนบนเวทีพร้อมกัน!!!! แต่ ทั้ง Wilson และ Beta วิ่งมาอัดทั้งคู่ครับ!!!! Wilson เข้ามาต่อย BB ต่อย!! ต่อย!! ต่อย!! ต่อย!! Beta ตรงมาอัด Kardius ครับ เพิ่งเจอ 1 – 1 กันเมื่อไม่นาน!!!! Wilson จัดการทุบหลัง BB ทุบ!! ทุบ!! ทุบ!! แล้วจัดการ Deadly Rebirth (Future Shock DDT)!! ปั้ก!!! กระแทกเข้าเต็มหัวของ BB!! BB นอนตาย!!!!!!!! Wilson ยิ้มเลยครับ Wilson ค่อยๆยกศพ BB ขึ้นมาแล้วแบกขึ้นบ่า!! ก่อนจะเอาไปทิ้ง!!!!!! แต่ BB ดันโล้ตัวจับเชือกไว้ได้ก่อนครับ แล้วดีดเอา Wilson ตกเวทีไป!! เอ้า!!! Wilson ออกเลย!!!!!! ไปแบบงงๆ!!!!

Wilson S. Atlas has been eliminate!!!!!!

Edwin มาช่วยไม่ทันครับ!! Wilson นี้หัวร้อนเลยครับ!!! BB ไปนอนยิ้มในเวที!! แต่พี่แกหัวร้อนมากครับ!! วิ่งขึ้นไปบนเวที พร้อมเก้าอี้แล้วตี BB ไม่ยั้งเลย!! ตี! ตี!! ตี!! ตี!! ตี!! ก่อนจะกลิ้งศพ BB ลงไปข้างล่างแล้วตีซ้ำ!! ตี!! ตี!! ตี!! เล่นเอาบนเวทีจืดเลย!! ตีจน BB น๊อคเลยครับ!! Wilson ก็ตะโกนด่า BB “แกขัดขวางอนาคตฉัน!!! ฉันจะทำลายแก!!” แล้วก็เดินจากไปด้วยความหงุดหงิด!!!!!! BB ยังไม่ถือว่าออกน่ะครับ เพราะถูกเล่นงานโดยคนที่ออกไปแล้ว!! นับถอยหลังครับ 10..........................9.........................8.................... 7…………………..6 บนเวที Kadius กับ Beta กำลังสู้กันอย่างเมามัน!!! Beta กระโดดมา Springboard Back Elbow จน Kardius ล้มลงไป 3.........................2.................................1 ออด!!!!!!!!!!!!!!!

Enter 9 #

เพลง “Turtle Ship” ดังขึ้น

War Zone 12 / 2 / 2016 Dragon-azteca-jr

1 ใน สมาชิกของกลุ่ม Masked !! Gamma นั้นเองครับ!!! Gamma วิ่งขึ้นมาอย่างว่องไวครับ!! ตอนนี้ Kardius กำลังได้เปรียบครับ!! เล่นงานแทงเข่าใส่ Beta ไม่ยั้ง!!! เจอ Gamma วิ่งขึ้นมาทุบหลัง ทุบ!! ทุบ!! ไม่พอครับ Beta ช่วยรุมทุบอีกแรง!!!ทุบ!! ทุบ!! Kardius เพลี้ยงพล้ำครับ!!!! Beta จัดการด้วยยก Kardius ขึ้น Vertical Suplex…. ค้างไว้ครับ!! ถึงตัวเล็กแต่แข็งแรงครับ!!! ส่วนทาง Gamma ขึ้นเชือกเส้นที่ 3 อย่างว่องกระโดดลงมา Diving Crossbody!! ใส่ Karidus!!! จนจุกครับ!!!!! ทีม Work กันค่อนข้างดีครับ สำหรับ Masked !! KKP ฟื้นมาพอดีครับ!!!!! เจอทั้ง 2 Masked ยืนอยู่!! พี่แกไม่รอช้าวิ่งตรงไป กระโดดคร่อมต่อย Beta ทันที!! ต่อยๆๆๆๆๆ ต่อยยยยย!! แต่เจอ Gamma มาทุบหลังครับ!! Gamma ทุบ!! แต่เจอ KKP บล็อกได้ครับแล้ว ศอกสวน!!! ศอก!!! จน Gamma ยืนมึนหลังจากนั้น Dropkick ใส่ Gamma จนไปติด TB!!! KKP วิ่งเข้าไป KKP Enzuigiri ซ้ำ!! โป๊ะ!! เข้าคอมโบ Freaking in Pain!! Gamma ล้มลงไปเข่าอ่อน!!! หันกลับมาเจอ Kill Shot (Brouge Kick)!!! KKP ก้มหลบได้ครับ แล้วสวนด้วย Neckbreaker!!!!! โป๊ะ!! หักคอ Beta ไป!! สู้สุดฤทธิ์จริงๆครับ!!! นับถอยหลัง 10......................9.......................8.........................7...................... ระหว่างนี้กรรมการมาดูอาการของ BB ไหวไหมครับ BB บอกไว้ สาวๆเอาใจช่วยเยอะ!!!!! 6………………5…… ……..4 …………………3…………………2…………………1 ออด!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Enter 10 #

เพลง “Dead Man” ดังขึ้นครับ!!!!!!!!!!

War Zone 12 / 2 / 2016 Undertaker-american-badass-gif-entrance-o

โอ๊ะโอ มาแล้วครับตำนาน Dead Devil!!! แว้นแมงกะไซด์ออกมาแล้วมาจอดข้างๆเวที!!! พร้อมกับจ้องหน้า KKP ที่ยืนอยู่บนเวทีคนเดียว!!!!!! KKP ขวักมือเรียกให้ Devil ขึ้นมา!! Devil ขึ้นมายืนบนเวที เจอ KKP วิ่งเข้ามาต่อย!!!!!!!!! แต่ Devil บล็อกได้ครับ!! แล้วบีบคอสวน!!!!! ก่อนจะจับ KKP Demon Slam (Choke Slam)!!!! โครม!!!!!!!!!! KKP ตาย!!! Kardius วิ่งมาเข่าใส่ Devil!!!!!!!!! Devil เซถอยหลังไปติดเชือกครับ!!!!!!!!!!! Kardius วิ่งเข้าไปกระโดด เข่าลอยใส่!!!!!!! แต่เจอ Devil เสยตามน้ำตกเวทีไป!!!!!!!!!!!!!

Kardius Murdoch has been eliminate!!!!!!!

ปรากฏว่าทั้ง 2 กลุ่ม Masked ฟื้นตัวมาพอดีมารุมกันทุบ Devil ครับ!!!! ทุบ!! ทุบ!! ทุบ!! แล้วเหวี่ยง Devil ไปเข้าเชือก!!!! Devil วิ่งกลับมากระโดด Flying Clothesline ใส่ทั้งคู่จนล้มลงไป!!!!!!!!!! Beta ลุกมาก่อนเพื่อนครับ เจอ Devil คีบกระเดือกแล้วจับ Demon Slam ข้ามเชือกเส้นที่ 3!!!!!!!!! ปั้ก!!!!! เจ็บยาวคราวนี้ แถมออกด้วยครับ Beta!!!!!

Beta has been eliminate!!!!!!!!!!!

Gamma ลุกขึ้นมาอีกคนเจอคีบกระเดือกแล้ว Demon Slam ตายไปอีกศพ!!! แต่ระหว่างนี้ BB แกแอบขึ้นเชือกเส้นที่ 3 มาตอนไหนไม่รู้ครับ!!!!!!!!!!! Devil หันไปเจอ BB กระโดดลงมา Golden Knee (Diving High Knee)!!!!!! หมับ!! เอ้า เจอ Devil จับนั่งบนหัวได้ครับ!!! Devil จับ BB ฟาดลงมาเป็น Dead End (Last Ride)!!!!!!!!!!! โครมมมมมมมมมมมมม!!!!! BB ตาย!!! ตอนนี้บนเวทีตายเกลื่อนเลยครับ!!! พี่แกจะเทพไปไหนไม่รู้ Devil!!! นับถอยหลังครับ 10..................9...................8...................7..................6....................5 KKP มาจากด้านหลังแล้ว เหวี่ยง Devil ออกไป!!!! อ้าวเฮ้ย พี่มัวแต่รอคู่ต่อสู้คนต่อไปครับ ไม่ทันระวังด้านหลัง!!! ไปซะแล้ว!!!!

Dead Devil has been eliminate!!

War Zone 12 / 2 / 2016 0

Dead Devil ตกลงมานั่งงงเลยครับ!!!!! KKP ยิ้มอย่างสะใจ!!!! มัวแต่ประมาทครับ!!!! Devil ชี้หน้า KKP อย่างเอาเรื่องครับ !!!!!!!!!! อออออออออออด!!!!!!!!!

Enter 11#

เพลง “Prelude 12/21” ดังขึ้นครับ!!!!

War Zone 12 / 2 / 2016 Jimmy-havoc

มาแล้วครับ จอมกระหายเลือด Davey Whelan!!!!!!!! เดินออกมา สวนกลับ Devil ที่กำลังแว้นกลับพอดีครับ!!!!! Davey ดันไปชูนิ้วกลางใส่ Devil เฉย!! Devil เลยลงจากแมงกะไซด์ครับ!!! แล้วจับ Davey Demon Slam!!! อัดกับพื้นข้างล่าง!!! โครมมมมมมมมมมม!!แก้เซ็งครับ!! นอนยาวครับ งานนี้!!!!!!!! แล้ว Devil ก็แว้น กลับ!!!!!!! เป็นงั้นไปครับ!!!! บนเวที KKP จัดการลากรัวทิ้งศอกใส่ Gamma ครับ!! ทิ้งศอก!! ทิ้งศอก!! ทิ้งศอก!!! และทิ้งศอก!! Gamma จุกครับ!!! KKP จับ Gamma มาเสียบเข้าล๊อคเตรียมจะ Brutalizer (Pedigree)!!! Gamma ดิ้นหลุดมาได้แล้วล้วงปู๋!!!!!!!! อู๊ยยยยยยยยย!!!!! KKP ถึงกับจุกครับทรุดลงไปนั่งคุกเข่า!!!! แล้วก็จับ KKP ใส่ Flying Cross Armbreaker!!!!!!!! KKP นี่ร้องลั่นเลยครับกรูเจ็บแขน!!!!!! แต่ต่อให้ตบพื้นยังไงมันก็ไม่มีผลครับ!!!! KKP พยายามหาทางแก้ครับ!!! จะเอายังไงครับ!!! KKP พยายามจะลุกขึ้นมาครับลุกขึ้นมาได้ด้วย!!! แล้วจะจับ Gamma ยกขึ้นฟาด Powerbomb!!! ได้ไหมครับ!! ได้ไหม เอ้าได้ด้วยครับ!!!! BB จับ Gamma ยกขึ้นมาฟาด Powerbomb!!! โครมมมมม!!! Gamma นอนแผ่หลา!!! KKP เอามือกุมแขนด้วยความเจ็บ!!!! BB มาจากไหนไม่รู้ครับจัดการ Double B Breaker (Codebreaker)!!! ปั้ก!! KKP โดนแล้วเด้งข้ามเชือกเส้นที่ 3 ตกเวทีไปเล๊ย!!!!!!!

KKP has been eliminate!!!!!

เข่าพี่แกแรงจริงๆครับสำหรับ BB!!!! BB ตอนนี้ก็อ่วมใช่ย่อยครับ อยู่มาตั้งแต่คนแรกยันจะคนสุดท้ายแล้ว คนดูเริ่มส่งเสียงเชียร์ให้ครับ!!! นับถอยหลัง 10............................9.......................8.................... 7.....................6...................5...................4................3 ระหว่างนี้พี่ Davey Whalen แกก็นั่งตรงโต๊ะผู้บรรยายเฉยครับ พอเห็นว่าหัวตัวเองเลือดออกก็เอานิ้วมาป้ายเลือดพร้อมเลียด้วย ซาดิสก์แท้!!!!!! 1!! อออออดดดด!!!!

Enter 12#

เพลง “Break Orbit (Heel Ver.)” ดังขึ้นครับ!!!

War Zone 12 / 2 / 2016 Pentagon-Dark

ไม่ใช่ใครที่ไหนครับ!!!!!! Alpha หัวหน้ากลุ่ม Masked นั้นเอง!!!!!!!! Alpha จ้องไปที่เวทีเห็น BB ยืนอยู่ แต่ดูท่าทางแรงใกล้หมดครับ!!! BB ยังยิ้มหน้าทะเล้นออกครับ พร้อม ขวักมือเรียกให้ Alpha ขึ้นมา!! Alpha ไม่รีบครับค่อยๆเดินมา!!! BB มัวแต่จ้อง Alpha เจอ Gamma เข้ามาทุบหลัง!! เข่าใส่หลัง!! เข่าใส่หลัง!!!! BB เจ็บหลังเลยครับ!! แล้วจัดการต่อด้วย Lifting Inverted DDT!! BB หัวปักพื้นไปครับ!!!!! Alpha เดินมาถึงเวทีแล้วครับ ขึ้นเวทีมาแบบไม่รีบร้อน!!! Alpha จัดการจับ BB ลุกขึ้นมาแล้วเล่นงานต่อด้วย Alpha Ace (Michinoku Driver)!!! ปั้ก!!! หัวปักพื้นไปครับ BB นอนตาย!!!! Alpha สั่งให้ Gamma แบกศพของ BB แล้วโยนออกไป!!! “แล้วใครจะเป็นผู้ชนะแมทซ์นี้ล่ะ??” Gamma ถามหัวหน้าครับ “เดี๋ยวค่อยว่ากันอีกที!!!” Alpha ตอบกลับไป!!!! ว่าแล้ว Gamma แบกร่างอัน หมดสภาพของ BB แล้วจะโยนข้ามเชือกเส้นที่ 3 ครับแล้วก็กำลังจะโยน!!!!! BB ดันฮึดครับ ล๊อคคอ Gamma ไว้แน่นเลยไม่ยอมปล่อย!! ไม่ปล่อย!! ไม่ปล่อยเว้ย!!!! ล๊อคคอไม่พอโหนเชือกกด้วยจะทำเอา Gamma ตกลงไปข้างล่าง!!!! Alpha เลยไปช่วยอีกแรงครับ พยายามจะดันตัวของ BB ออกให้ตกเวทีไป!! BB ไม่ยอมครับยื้ออยู่อย่างนั้นและ ฮึดจริงๆ!!! Davey อาศัยโอกาสนี้วิ่งขึ้นมาแล้วยกขาของทั้ง Alpha และ Gamma จนลอยข้ามเชือกแล้วตกเวทีไป........................... Alpha ยังมือเหนียวครับเกาะเชือกได้ทันส่วน Gamma โดนหัวหน้าตัวเองกระแทกไปตกเสียหลักทำให้ตกเวทีไป!!!!

Gamma has been eliminate!!!!!!!!!!!!!!!!

จนสุดท้ายทั้ง Alpha ทั้ง BB กลับขึ้นมาบนเวทีได้ครับ!! Alpha ลุกขึ้นมาเจอ Davey วิ่งไปสปริงตัวกับเชือกมา Tidal Wave !! โป๊ะ!! เข้าไปเต็มๆก้านคอ!!! Alpha ล้มไปทั้งยืน!!!! BB ค่อยตะเกียกตายลุกขึ้นมาครับเจอ Davey Chin Breaker (Superkick)!! ป้าบ!!!! BB กระเด็นไปหลายตลบก่อนล้มลง!!! Davey จับแขนของ Alpha ครับแล้วจัดการเล่นงานด้วย Acid – Rainmaker (Rainmaker)!!! Alpha ก้มหัวหลบได้ครับแล้ว เตะท้อง Davey ก่อนใส่ Alpha Strike ( Inverted DDT)!! ปั้ก!!! หัว Davey ปักพื้นไปครับ!!!!! Alpha จับ Davey ใส่ Alpha’s Diplomacy (Single Leg Boston Crab)!!!! Davey เอามือกุมหัวเลยครับ แต่ก็ยังหัวเราะออกมา 55555+ กูชอบเจ็บดี!!!! คนบ้าอะไรโคตรซาดิสก์เลยครับ!!! Davey จะแก้ยังไงดีครับ แก้ไงดี!!! ไม่ต้องอ่ะครับ Alpha เจอ BB จับใส่ Double B Breaker จนเด้ง!!!!!!! Alpha นอนตายเลยครับ!!!! Davey ลุกขึ้นมาได้ครับแต่ยังเอามือกุมหลังอยู่ เจอ BB Strikes and Roaring Lariat!!!! ศอกซ้าย!! ตบขวา!! เตะขวาซ้าย!! หมุนศอกขวา!! ปิดท้ายด้วย Mongolian Chop!!!!!! โป๊ะ!!! Davey หูวิ้งเลยครับ!!! BB ลากคอ Davey เหวี่ยงออกไป!! เฮ้ยไม่ได้!!! Davey โล้ตัวมายืนบนขอบเวทีได้ทัน!!!! BB ตามเข้าไปเจอ Davey ดีดลูกตา!!! BB เสียจังหวะถอยหลังออกมา!!! Davey กระโดดเข้า Springboard European Uppercutt!!!!!!!! ปั้ก!!! กระแทกเข้าไปเต็มคาง BB !!! BB โซเซเหมือนจะล้ม!!! Davey จัดการ Sleeper Hold!!! กล่อมให้ซะหลับซะเลยครับ!!! จะหลับไหม BB!! จะหลับไหม!!! ระหว่างนี้ Alpha กลิ้งลงไปข้างล่างเวทีครับ แล้วรื้อไปเอาอุปกรณ์!!!!

BB ไม่ยอมหลับครับ!! แก้ทางด้วย Jaw Breaker!!!! Davey นี่เอามือกุมคาง!!! BB จัดการด้วย Double B Breaker!!!!!! Davey จับเชือกไว้ครับ!!! BB หลังกระแทกพื้นเลย!!! Davey จัดการเอาขา BB มาพาดเชือกครับแล้ว กระแทกน้ำหนักตัวลงไป!!!! BB เจ็บขาเลย!!!!! Davey เอาตรีนเหยียดขาของ BB!!! BB นี่ร้องลั่นเลย!!! แฟนๆตะโกนเชียร์ครับ!!! “Let’s Go BB!!” Alpha กลับขึ้นมาบนเวทีพร้อมเก้าอี้ครับ แล้วตีเข้าทีหลังของ Davey เดินหลังแอ่นออกมา!!!! Alpha เอาเก้าอี้ตีเข้ากลางกบาล Davey ไปอีกดอก!!!! โป๊ะ!! Davey ยิ้มครับ พร้อมชี้ที่หัว!!! เอาอีกดิ ตีอีก!! ตีอีก!! โป๊ะ!!!!! Alpha ตีเข้าเต็มแรง!! Davey ล้มลงไปเลยครับ!! ไม่พอเลือด Davey ไหลออกมาเหมือนกับเขื่อนแตก!!!! Alpha มองร่างของ Davey ด้วยความสะใจ!!! ก่อนจะตรงมาที่ BB!! BB พยายามจะลุกขึ้นมาครับ แต่ดูเหมือนจะเจ็บขา!! Alpha เอาเก้าอี้กระแทกขา BB!! กระแทก!! ตำ!! ตำ!! BB ร้องลั่นด้วยความเจ็บ!!! Alpha จับ BB มาจะ Suplex ข้ามเชือกให้ตกไปอีกฝั่ง!!!!!!!! แต่ BB พลิกมายืนได้บนขอบเวทีครับ!!! Alpha หันกลับมาเจอ BB เอาไหล่กระแทก!! แล้วเอา Suplex ข้ามเชือกมาจะตกอีกฝั่ง!!! Alpha ไม่ยอมครับ!!! พลิกมายืนบนขอบเวทีเช่นกันครับ!! ทั้ง 2 ยืนอยู่บนขอบเวที!!! BB ต่อย Alpha!! Alpha ต่อยกลับ!!! BB เปลี่ยนมาแทงเข่า!! แทง!! แทง!! แทง!! Alpha จุก!! BB จะโยน Alpha ลงไปข้างล่าง แต่ Alpha ดันจับเชือกไว้ครับ แล้วปัดขา BB จนล้มลงไป!! BB หลังกระแทกขอบเวทีครับ!!! เจ็บเลย!!! Alpha เลยพยายามเอาตรีนเขี่ยให้ BB ลงไป!! BB ยื้อครับ!! ยื้อไว้ไม่ยอม!!! Urah มาจากไหนไม่รู้ครับ วิ่งมาจากฝูงชนแล้วมาดึงขา Alpha!!! ดึง!! Alpha ไม่ยอมครับจับเชือกไว้!! BB เอาตรีนถีบก้น Alpha จนตกเวทีไปครับ!!!!!!!!

Alpha has been eliminate!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Alpha ลุกขึ้นมาพร้อมจ้องหน้า Urah ด้วยความแค้น!!!!! Urah ส่งยิ้มให้ Alpha อย่างสะใจก่อนจะเดินหายเข้าไปในฝูงชน!!!!!!!! ตัดกลับมาทางเวที BB ลุกขึ้นมายืนได้ครับ แต่พี่แกปล้ำมานานมากแล้วเริ่มเหนื่อยครับ แต่พอได้ยินเสียงแฟนๆตะโกนเชียร์ ก็ฮึดสู้ครับ Davey นี้ยังนอนเลือดอาบอยู่กลางเวที!!! BB ได้โอกาสครับ ค่อยตะเกียกตะกายปีนขึ้นไปบนเชือกเส้นที่ 3 ครับ!!! มาถึงยอดแล้ว!! BB ตะโกนออกมา “I’m Golden Knee!!!” แล้วก็กระโดดลงไป Fall From Grace (Diving Knee Drop)!!!!!!!!!! โป๊ะ!!!!!!!!!!!!!!! Davey กลิ้งหลบนิดเดียว!!! เข่าของ BB กระแทกพื้นไปเต็มๆ BB ร้องลั่นเลยครับ!!!!!!!!!!!! Davey ค่อยๆพยุงตัวเองจนลุกขึ้นมาได้ครับ พร้อมยิ้มอย่างซาดิสก์!!! ฮี่ฮี่!!!! Davey หยิบเก้าอี้มาครับ!!!! BB กำลังนั่งคุกเข่าด้วยความเจ็บปวด!!! เจอ Davey เอาเก้าอี้ตีหัว!!! โป๊ะ!!! BB ทรุดลงไป!!!! Davey ฟาดเก้าอี้ไม่ยั้งเลยครับ!! ฟาด!! ฟาด!! ฟาด!! ฟาด!! ฟาดๆๆๆๆๆๆๆๆๆ และฟาด!!! จน BB นอนอ่วมเลยครับ ดูท่าทาง BB หมดแรงสู้แล้วครับ!!! Davey นี้ยิ้มเลย!!! Davey เอาหัวตัวเองโขก Davey ครับ!! โขก!! โขก!! โขก!! โขก!! จนหัว BB แตกตาม Davey ครับ!!!!!!!! BB นอนแผ่หลาเลยครับ คนดูนี่เงียบกริบทั้งสนาม Davey ลุกขึ้นมาพร้อมชูเก้าอี้ในมือ!!!!!!! อย่างผู้ชนะ!!! แล้ว Davey จับขาของ BB ทั้ง 2 ข้างมาแล้วทำ Catapult ดีดตัว BB ให้ข้ามเชือกครับ!! แล้วก็ Catapult!!! แต่ BB ดันหมดแรงดีดแล้วไม่ไปติดอยู่ตรงเชือก!!! เอ้า!! Davey ยิ้มเยาะครับ แมร่งหมดพิษสงแล้ว!! Davey ก็ยกขาทั้ง 2 ข้างของ BB เตรียมจะโยนลงไป!! แต่ BB ใช้แรงก๊อกสุดท้าย เอาขาหนีบหัว Davey ครับ แล้วทำ Hurricarana!! เหวี่ยง Davey เสียหลักจนข้ามเชือกไป!!!!!!! เอ้าชนะไปแบบพลิกล๊อคเลยครับ!!!!!!!!!!!!!

Here’s your winner and The First Ever LOW Superior champion : “The Golden Knee” Bobby Barone!!!

War Zone 12 / 2 / 2016 250619224bb04135555f073bad33523d

Davey นี่งงเลยครับ เฮ้ย ไอ้เหรี้ยกรูแพ้ได้ไงว่ะ!!!!!!!!!!!!!!!! กรรมการรีบมาพยุง BB พร้อมนำเข็มขัดให้ BB ครับ!! BB เห็นเข็มขัดเท่านั้นครับ หายเหนื่อยเลย พร้อมนำเข็มขัดขึ้นมาชูอย่างเต็มภาคภูมิ!!!!!!!!!! คนดูต่างปรบมือให้กันอย่างเกรียวกราว สมควรได้ด้วยประการทั้งปวงครับ!!!!! BB ขึ้นไปบน TB พร้อมชูเข็มขัดขึ้นครับ คนดูเฮกันลั่นพร้อมกับพลุถูกจุดขึ้นดังอย่างสนั่นหวั่นไหว!!!!! Bove ขี่รถ ATV ออกมาจากหลังฉากครับ!!! พร้อมทำหน้าฝืดใส่น้องชาย!!! BB ยิ้มให้อย่างทะเล้นๆกลับ Bove ก็ยิ้มกลับครับพร้อมตบไหล่น้องชายเบาๆ “ดีมากไอ้น้อง!! ว่าแล้ว Bove ก็บอกให้ทีมงานโยนเบียร์ขึ้นมาให้ครับ เอามา 2 กระป๋องหลังจากนั้น Bove ก็ยื่น เบียร์ให้น้องชาย!!!!!!! Bove ก็กระดกดื่มเบียร์ร่วมกับน้อง เป็นอันปิดรายการ!!!

---------------- Incarnate Wrestling Online ----------------

War Zone 12 / 2 / 2016 Tumblr_niqolnHIJA1sbzhteo1_400
ขึ้นไปข้างบน Go down

War Zone 12 / 2 / 2016
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» War Zone 06 / 05 / 2016
» War Zone 18 /6/ 2016
» War Zone 20 / 2 / 2016
» War Zone 24 / 2 / 2016
» War Zone 30 / 6 / 2017