IWO - Incarnate Wrestling Online
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Second Returns of the Incarnate Wrestling Online (2018 - Present)

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

Dream Match : "The Phenomenal vs. The Phenom" AJ Styles ( c ) vs. The Undertaker

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Harley's Rules
Newbie Wrestler

Dream Match : "The Phenomenal vs. The Phenom"  AJ Styles  ( c ) vs. The Undertaker Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Dream Match : "The Phenomenal vs. The Phenom" AJ Styles ( c ) vs. The Undertaker   Dream Match : "The Phenomenal vs. The Phenom"  AJ Styles  ( c ) vs. The Undertaker EmptyTue Jan 03, 2017 1:59 am

ย้อนกลับไปเมื่อ Royal Rumble 2017!!!!!!!!!!!!!!!

Dream Match : "The Phenomenal vs. The Phenom"  AJ Styles  ( c ) vs. The Undertaker Undertaker_royal_rumble

Number “1” The Undertaker!!!

The Undertaker กลับมาครับ เขาได้เข้าร่วม Royal Rumble และเหวี่ยง Roman Reigns ออกไปเป็นคนสุดท้าย ทำให้เขาได้กลายเป็น ผู้ชนะ Royal Rumble ในปี 2017!!!!!  Smackdown สัปดาห์ต่อมา!!!!!!!!!! Undertaker ได้เปิดตัวออกมาพร้อมประกาศว่า เขาอยากจะท้าชิงแชมป์กับ แชมป์ WWE World Champion คนปัจจุบัน AJ Styles!!!!!!! นั้นคือเรื่องราวของทั้ง 2!!!! 2 ตำนาน!!! The Phenom และ The Phenomenal One จะได้ปะทะกันใน Wrestlemania 33!!!!!!! โดยมีแชมป์ WWE World เป็นเดิมพัน

เพลง “Rest in Peace” ดังขึ้น!!!!

Dream Match : "The Phenomenal vs. The Phenom"  AJ Styles  ( c ) vs. The Undertaker J6JOIJg

Undertaker ออกมาท่ามกลางเสียงเชียร์อย่างล้นหลาม!!!! The Phenom เดินออกมาช้าๆจนถึงเวทีจากนั้นจึงกางแขนขึ้นทันใดนั้น สายฟ้าฟาดก็ผ่าลงมาตรง TB ทั้ง 4 มุม!!!! โอ้ สุดยอดมากครับ!! Taker เดินขึ้นมาบนเวทีช้าๆรอคู่ต่อสู้!!

เพลง “Phenomenal” ดังขึ้นครับ!!!

Dream Match : "The Phenomenal vs. The Phenom"  AJ Styles  ( c ) vs. The Undertaker Maxresdefault

AJ Styles เดินออกมาพร้อมกางแขนขึ้นทั้ง 2 ข้าง Pose ท่าประจำของพี่แก!! ทันใดนั้นพลุดังขึ้น!!! อย่างสวยงาม!! พอ AJ เดินมาถึงกลางทางเดิน ก็ทำมือเป็นรูปสัญลักษณ์ Phenomenal ของตนทันใดนั้นพลุขนาดหมึมาหลายสิบลูกก็ถูกจุดขึ้น!!! ยิ่งใหญ่สมแชมป์โลกจริงๆครับ!!

The Phenomenal One vs. The Phenom
AJ Styles ( C ) vs. The Undertaker
Single Match For WWE World Champion

แก๊งๆๆๆๆเริ่มต้นแล้วครับ แมทซ์ชิงแชมป์ WWE The Phenom ปะทะ The Phenomone!!!!! ใครจะเจ๋งกว่ากัน แต่ AJ นี่ตัวค่อนข้างเล็กกว่า Taker เยอะครับ!! Taker พยายามจะต้อน AJ เข้ามุม!! AJ พยายามหลบหลีก!! หลีกไปหลีกมาเจอ Taker ต้อนเข้ามุม!! Taker ตรงเข้าไปชก!! AJ แกคล่องกว่าครับ ปลีกตัวออกมาได้ทัน แล้ว รัวหมัดใส่ Taker เลยครับ!! ชก!! ชก!!  จน Taker เซไปติดมุม ชก!! เตะ!! เตะ!! รัวหมัดใส่ไม่ยั้ง!!!! Taker ยืนขึ้นมาจ้องตาเขม็งใส่เฉย!! ไม่เป็นไรเลยเหรอ!! AJ จะชกอีก เจอ Taker รับหมัดได้ครับ!!  Taker บีบคอ AJ ด้วยมือทั้ง 2 ข้าง แล้วเหวี่ยง AJ ไปเข้ามุมซะเอง!! Taker รัวหมัดเข้าใส่ท้อง AJ อย่างไม่ยั้ง!! ต่อย!! ต่อย!! ตุ้ยท้อง!! ตุ้ยท้อง!! ตุ้ยท้อง!! AJ ยืนจุก!!! Taker เดินไปอีกฝั่งครับ แล้ววิ่งกลับมาปั้มด้วย Clothesline!!!!!! AJ เดินเซออกมาเจอ Taker Big Boot เข้าไปอีกดอกจนหงาย!!! AJ ล้มลงไป แล้วก็รีบกลิ้งหนีลงไปข้างล่างครับ!! สู้ตรงๆยากครับ Taker นี้ระดับตำนาน!! AJ ลงไปเดินไปเดินมาข้างล่าง ครุ่นคิดอยู่นาน กรรมการก็นับไปเรื่อยๆครับ 3!! 4!!! 5!! Taker ยืนจ้อง AJ ด้วยสายตาอำหมิต!!! AJ กลับขึ้นไปบนเวทีครับ พร้อมบอกกรรมการให้กัน Taker ออกไปก่อน!!! AJ กลับขึ้นมาบนเวทีจนได้ครับ แล้วทำท่าจะขอประลองกับ Taker!!! Taker ก็ยอมครับ!!! ดันไปดันมา AJ บิดมา Sideheadlock!!!! Taker เลยดันๆๆ AJ ไปติดเชือกครับ แล้วเหวี่ยงออกไป!!!! AJ วิ่งกลับมาเจอ Taker เสย Back body drop ซะลอย!! ลอยละลิ่วแล้วตีลังกากลางอากาศกลับมายืนได้ซะงั้น!!! Taker ลุกขึ้นมางง!! งงอะไรล่ะ เจอ AJ เตะเข้าข้อพับ!! เตะ!! และกระโดดเตะ Pele Kick!! ป้าบ!!! เล่นเอา Taker ยืนมึน!! AJ วิ่งไปเด้งเชือกเสริมแรงมา Clothesline อีกที!! ปั้ก!! Taker ยังไม่ล้มครับ!!! AJ วิ่งไปเสริมแรงมากระโดด Forearm Smash!! ปั้ก!! เข้าเต็มหน้า Taker!!! Taker ล้มแล้วครับบ.... AJ กดเลย!!! 1…

แมร่งได้แค่หนึ่งจริงๆครับ!! Taker ดีด AJ ซะลอยออกไป!!! Taker ยังจะลุกขึ้นมา AJ เลยวิ่งเข้า....เจอ Taker สวนด้วย Clothesline เข้าไปจังๆ จนล้มลงไป!!! AJ ลุกขึ้นมาเจอ Taker จับแขนครับก่อนจะบิด Wrist Lock!! แล้วเอาไหล่กระแทก!! ไหล่.... AJ แกเล่นบิดกลับครับ แล้วกระโดดเตะ Enzuigiri สวน!! ป้าบ เข้าไปเต็มก้านคอ Taker เล่นเอา Taker เซไปพิงเชือก!!!! AJ วิ่งไปเด้งเชือกเสริมแรงมา กระโดด Forearm Smash กระแทกหน้า Taker จนล่วงตกเวทีไปทั้งคู่!!! ลงไปนอนกองกันสักพักครับ!! กรรมการก็นับไปเรื่อยครับ 1............2...... AJ ที่ลุกขึ้นมาได้ก่อน Taker !! AJ คว้าแขน Taker มาครับ แล้วเหวี่ยงไปอัดบันไดเหล็ก!! แต่ Taker รีเวิร์สได้ซะงั้น!!!! โคครมมมมมมมมมมมมม!! AJ กระแทกบันไดเหล็กซะเองครับ!!!! AJ นั่งเจ็บอยู่ตรงนั้น Taker วิ่งเข้าไปอัดด้วยเข่าต่อครับ!! ปั้ก!! กระแทกเข้าเต็มหน้า AJ เล่นเอาซะแทบน้ำลายพุ่ง!!!!!! Taker จิกผม AJ มาครับ แล้วจับ AJ แบกขึ้นบ่าก่อนทิ้งลงทำ Snake eye อัดกับ ที่กั้นคนดู!! ปั้ก!!!!!! AJ นี่กุมหน้าตัวเอง!!! Taker ลากคอ AJ ขึ้นไปนอนบนเวที โดยที่หัวยังยื่นออกมาข้างนอกขอบเวที!!! Taker ขึ้นไปยืนบนขอบเวทีครับ ก่อนจะวิ่งมา Guillotine Leg Drop!!! เอ้า ว่าวครับ!! AJ แกหลบได้ซะงั้น Taker ยืนงงอยู่ข้างแป๊ป ไม่ทันได้งง เจอ AJ วิ่งมาถีบ Baseball Slide!! ป้าบ!! Taker ผงะถอยหลังออกไป!! Taker กำลังเสียจังหวะครับ!! AJ สปริงตัวลงไป Shooting Styles Press!!!! ปั้ก!! อัด Taker จนล้มลงไปกองกับพื้น!!! คนดูนี่ฮือฮาครับ เจอ AJ ปล่อยท่า Rare!!! ต่างตะโกน OMG!! กันทั้งสนาม!!! กรรมการนับถึง 3 ครับ!! AJ ลุกขึ้นมาได้ก่อน แล้วก็เหวี่ยง Taker กลับขึ้นไปบนเวที!!!! ตัวเองเลื้อยตามเข้ามากดทันที!!

1
..
.
.
.
.
.
.
..
.
.
.

2.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.

จะรีบไปไหนล่ะพอคุณได้แค่ 2 เท่านั้นครับ!!! AJ จัดการเล่น Taker ด้วย Reverse Chin Lock ครับ!! Taker จะยอมไหมครับ!! ไม่ยอมหรอก!!! Taker ค่อยๆรวบรวมแรงลุกขึ้นมาครับ!!!!! แล้วศอกใส่ท้อง AJ!! ศอก!! ศอก!! แต่เจอ AJ เข่าใส่แล้วจับ DDT!! ปั้ก!! หัวโหม่งโลกไป!!! AJ  พลิกศพ Taker กดอีกครับ!!

1
.
.
..
.
.
.
.
.
.
.
..
.
.
.
.

2
.
.
..
.
.
.
.
.
.
.

.
.
.

ยังไม่ 3 ครับ Taker ยกไหล่ขึ้นมาได้ทัน!! AJ ลุกขึ้นมายิ้มเยอะเย้ยครับ นี้เหรอว่ะ The Phenom กาก!!  มันจะไปสู้ The Phenomonel One ผู้นี้ได้ไงกัน!! ว่าแล้วก็เก๊กท่า Phenomonel One!! คนดูก็โห่!! มัวแต่เก๊กหารู้ไม่ว่า Taker แกนั่งขึ้นมาเฉย!!!! AJ หันกลับมาเจอถึงกับตกใจ เห้ย!!!!!! Taker นี้จ้อง AJ ตาเขม็งเลยครับ!!!!! AJ ต่อยหน้า Taker!!!!!! Taker บล็อกได้ครับแล้ว ต่อยท้องสวน!! ต่อย!! ต่อย!! AJ จุกถอยหลังออกไป Taker ก็ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ แล้วก็ Headbutt ใส่ AJ!! AJ เดินมึนไปเข้ามุม!! Taker Headbutt!!!! AJ ยืนมึนพิงอยู่ตรงมุม!!! Taker เหวี่ยง AJ ไปอัด TB อีกฝั่ง... ซะที่ไหนล่ะ Taker แกรั้ง AJ ไว้แล้วเอา AJ เหวี่ยงอัดเข้ากับ TB มุมเดิม!!!!!!  แรงมากครับ!!! AJ กระเด็นออกไปเกือบตกเวที!!แต่ดีน่ะที่ยังคว้าเชือกไว้ได้ทัน!! Taker เดินตามไปจะจิกผม AJ..AJ แก้ด้วย Rope Stunner!!! ผึง...!! คอดีดเชือกเข้าไปเต็มๆ Taker ผงะออกมาเอามือกุมคอ!! AJ อาศัยจังหวะนี้วิ่งเข้าไป...Taker ไหวตัวทันเหวี่ยง AJ ออกไปตามน้ำ!!!!!..... AJ เกือบตกเวทีเหมือนคราวก่อนครับ แต่ดีที่ยังไม่ตัวแกยังติดเชือก!!! Taker เป็นฝ่ายเอาคอ AJ กระตุกกับเชือกซะเอง!!! ผึง!!! AJ ยืนกุมคอ!!! Taker ถีบ AJ จนล้มลงไปครับ!! Taker เอาหัว AJ ยื่นออกไปนอกขอบเวที!!! Taker ไปยืนตรงขอบเวทีครับ แล้วก็วิ่งเข้ามา Guillotine Leg Drop!!! ปั้ก!! น้ำหนัก 300 กว่าปอนด์!! กระแทกเข้าคอ!! AJ คอเกือบขาดครับ!! เข้าไปนอนดิ้นเร้าๆในเวที!!!!!! Taker ค่อยๆกลับเข้ามาในเวที!!! แล้วเดินมา ทิ้งศอก!!!!! เข้าไปเต็มหน้าอก!! AJ นี่เอามากุมหน้าอก!!!! Taker ยังไม่สาแก่ใจครับ!!! เดินไปเด้งเชือกเสริมแรงมา ทิ้งศอกเข้าอีกรอบ!!! แล้วกดเลย!!!

1
.
..
.
.
.
.
.
..

..
.
.
.

2.
.
.
.
.
.
.
.
..
.
.
.
.

ยังไม่ 3 ครับ!!!! AJ ยังทนได้ !! AJ นั่งกุมหน้าอกตัวเองครับ เลยเจอ Taker ลากคอ ต่อยเข้าที่หน้าอก!!! ต่อย!!! Taker จับแขน AJ มา lock ไว้!!!! แล้วต่อยเข้าเต็มหน้าอก!! ปั้ก!! ทำเป็น Hearth Punch เลยครับ!!!! ท่าไม้ตายเก่าแกสมัย Mean Mark!! เล่นเอา AJ ทรุดลงไปนอนกุมออกด้วยความเจ็บ!!! Taker จับแขน AJ มาครับ แล้วบิด Wrist Lock!!!!! บิด Wrist Lock!! เอาไหล่กระแทก!!! ไหล่กระแทก...... AJ ดื้อครับ ไม่ยอมกระโดดเตะ Pele kick สวน!! วืดครับ Taker แกเบี่ยงตัวหลบได้ทัน!! ทำเอา AJ เสียหลักตกลงมาหน้ำจำเบ้าอีก อะโด่!!! Taker จับแขน AJ อีกรอบครับ แล้วบิด Wrist Lock!!! แล้วเดินมาที่เชือกแล้วครับ!! Taker ค่อยๆเดินขึ้นไปบน TB!!!...จะทำ Old School ผีไต่เชือกแล้วครับ!!! AJ ไม่ยังไม่สิ้นลายครับ เตะเข้าที่ขา Taker!! ป้าบ!! ทำเอา Taker เสียหลักตกลงมานั่งคร่อม TB!!! อู๊ย เจ็บเลย!!!!!! Taker ยังนั่งจุกอยู่!! AJ เลยตามขึ้นไปครับ แล้วต่อยหัว Taker!! ต่อย!! ต่อย!! ต่อย!! แล้วก็กระโดดเกี่ยวคอทำ Avalanche Frankensteiner!! หมับ!! Taker ดันคว้าตัว AJ ได้ทัน!! แล้วคาอยุ่อย่างนั้นครับ!! แล้ว Taker กำลังจะทำ Style Clashs!!! จากเชือกเส้นที่ 2!!  เฮ้ย โดน Taker ก๊อปท่า!! จะบ้าเหรอ!! AJ ไม่ยอมครับ!!!! ดิ้นๆๆๆๆจนหลุดมายืนด้านล่างได้ทัน!! Taker ยังยืนอยู่บนเชือกเส้นที่ 2 อยู่ครับ เลยเจอ AJ กระโดดเตะคอพับ !! Taker ล้มลงไปหน้าอกพาดเชือกเส้นบนซะงั้นครับ!!! Taker ยังคงห้อยต่องแต่งอยู่ตรงนั้นครับ AJ เดินเข้าไปเอาคอ Taker กดกับเชือก!! กด!!!!!! เล่นซะ Taker หน้าแดง กรรมการเข้าไปเตือนครับ ปล่อยซะไม่งั้นแพ้ ฟลาวส์น่ะเฮ้ย!!! AJ ไม่ฟังครับยังคงเอาคอ Taker กดกับเชือกอย่างงั้น!!!! ไม่ปล่อยสักทีครับ!!!!! จนกรรมการเริ่มนับ AJ เลยยอมปล่อย!!!!

AJ เตะข้อพับของ Taker!! จน Taker เดินเป๋ไปตามเชือก!! AJ ไล่เตะอีกครับ!! เตะ!! เตะ!! Taker เดินเป๋ไปเข้ามุม!!!! AJ ยังกระทืบเข้าที่เข่าของ Taker ครับ!! กระทืบ!! กระทืบ!! กระทืบ!! Taker เอามือกุมเข่า!!!! AJ เหวี่ยง Taker ไปอัด TB อีกมุม!!..Taker วิ่งไปแล้วก็ล้มครับ..พร้อมเอามือกุมเข่า!!! ดูท่าทางจะเจ็บจริงครับ!!! กรรมการเข้ามาเช็คอาการ!! แต่ AJ ไม่สนครับ เดินเข้ามาพร้อมจับขา Taker มาบิดจะทำ Figure Four Leglock!!!!!!! Taker ไม่ยอมครับ อาศัยจังหวะที่ AJ กำลังก้มหัวลงมา ดึงหัว AJ มาหนีบจะใส่ Hell’s Gate!!!! อ้าวเชรี้ย ล่ะ เฮ้ยๆๆๆๆ AJ ยังมีสติครับรีบคลานหนีออกมาได้ทันก่อนจะโดดล๊อค!! AJ ยืนขึ้นมาทำหน้าตกเลยครับเกือบไปนรกแล้ว!! Taker พยายามจะตั้งหลักลุกขึ้นมา AJ ย่องไปด้านหลัง Taker ครับ!! Taker ลุกมาได้เจอ AJ รวบเอวแล้วจับ Styles Suplex Special!!!!!! AJ ยกขึ้น German Suplex!! โครม แล้วต่อด้วย Sitout Belly-to-Back Facebuster!! Taker ดันม้วนมารวบกดเอา ซะงั้นครับ!!!

1
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
..
.
..
.

2
.
.
.
.
.
..
.
.
.
.

ไม่ 3 ครับ AJ ดิ้นๆแล้วพลิกมารวบกดซะเอง!!

1
.
.
.
.
.
.
.
.
.
..
.
.
.
.
.

ได้แค่ 1 เดียว!! AJ ดิ้นหลุดมาได้!!! ทั้งคู่ลุกขึ้นมาพร้อมกันครับ!!! Taker ยกเท้าขึ้นมา Big Boot ยันหน้า AJ !! AJ ก้มหลบได้ทันครับ!! Taker หันกลับมาเจอ AJ อัดด้วยศอก!! ศอกเข่าหน้า!!! ศอก!! Taker เซไปติดเชือก!! AJ เหวี่ยง Taker ไปเด้งเชือกอีกฝั่ง!!! Taker รีเวิร์สได้ครับ!! AJ เด้งซะเอง!!! AJ วิ่งกลับมาเจอ Taker เสย Back Body Drop ซะลอยละลิ่วๆๆ.........แล้วกลับมายืนได้อย่างงดงาม อะไรมันจะเทพขนาดนี้ครับ ขนาด Taker ยังงงๆ เจอ AJ Chop Block ตัดขาเข้าไป!!!! Taker ล้มไปทั้งยืน!!!! Taker นี่นอนกุมขา!! ตอนนี้ เห็นจุดอ่อนของ Taker ชัดเจนแล้วครับนั้นคือบริเวณขาขวา AJ จับขาขวาของ Taker มาครับแล้ว ทิ้งศอกใส่!! ทิ้งศอก!!! แล้วก็ ทิ้งศอก!! ยังไม่หนำใจ AJ ลากขา Taker มาวางบนเชือก!! แล้วเอาตรีนเหยียดขา Taker!!!!! Taker อ้าปากร้องด้วยความเจ็บ!! AJ ยังไม่ยอมปล่อยครับ!!!!! กรรมการเข้ามาห้ามอีกเช่นเคยครับ!! ไม่ปล่อยแพ้น่ะเออ..!!!!! AJ ไม่สนครับ เอาน้ำหนักตัวกระแทกเขาที่ขาขวา Taker!!! ปั้ก!! Taker เข้ามานอนกุมขากลางเวที!!!! AJ เก๊กท่า Phenomenal One อวดให้คนดู!! คนดูก็โห่ บ้าง เฮบ้าง!! Taker กำลังจะตั้งหลักลุกขึ้นมาครับ!! AJ เดินเข้าไปเตะขาขวา...... หมับ!! อ้าว Taker จับขาได้ครับ!!!!!!! พร้อมจ้องตา AJ เขม็งเลย!!!!! AJ สวนด้วยกระโดดเตะก้านคอ....วืดครับ!!! Taker ผลัก AJ ล้มลงไป!! Taker ยืนขึ้นมาได้... AJ ลุกขึ้นมาเจอ Big Boot เข้าไปเต็มๆปากเต็มคำ ลงไปกองกับพื้นอีกรอบ!!!!! Taker ยืนพักแป๊ปหนึ่งครับ!!!! AJ กำลังคลานไปตั้งหลักที่ริมขอบเวที!!! Taker เดินติดตามผลงานไป!! AJ ค่อยๆจับเชือกลุกขึ้นมา Taker เหวี่ยง AJ ไปเข้าเชือกครับ!! AJ รีเวิร์สได้!! Taker วิ่งไปเข้าเชือกซะเอง!!! AJ รอเสย!!! Taker วิ่งกลับมา Running DDT!! ปั้ก!!! AJ หัวโหม่งโลกไปเต็มๆ!!! Taker พลิกศพกดครับ!!

1
.
..
.
.
.
.
.
.
.
.
.
..
.
.
.

2.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
..

ไม่ 3 ครับ!! AJ ยังทนได้!!! Taker ทำท่าเหมือนเจ็บขาเล็กน้อยครับ แต่ฝืนไว้ แล้วเดินไปขึ้นเชือกเส้นที่ 3 ครับ!! Taker ปีนไปถึงยอด TB!! AJ ยังนอนแน่นิ่งอยู่!! Taker ค่อยเดินไต่เชือกมาอย่าง ช้าๆเหมือนกับ กายกรรมครับ!! กำลังจะทำอะไร!!!! Taker กระโดดลงมาทิ้งศอกเป็น Rope Walk Elbow Drop!!! ปั้ก!! กระแทกเข้าเต็มหน้าอก AJ!!!! AJ นั่งขึ้นมาด้วยความจุก!!!1 ได้เห็น Taker ปล่อยท่า Rare ด้วยครับ คนดุงี้ฮือฮา!! ส่งเสียงเชียร์ Taker อย่างล้นหลาม!! AJ นั่งขึ้นมากุมหน้าอกด้วยความจุก!!! Taker เล่นงาน AJ ต่อด้วย Dragon sleeper!!!! หักคอ AJ อย่างไม่ปราณี!! AJ บอกเหม็นเต่าเว้ย!! ดิ้นเร้าๆเลยครับ!! กรรมกาเข้าไปถาม AJ ยอมไหมครับ!! ยอมไหม!! AJ ไม่ยอมครับแต่ไม่รู้จะทำอย่างไร Taker ล๊อคไว้แน่นมากครับ!!!! AJ ไม่ย๊อม แต่ดูเหมือนแขนจะเริ่มตกแล้วครับ!! AJ อ่อนแรงแล้ว!! จะหมดฤทธิ์ซะแล้วเหรอ The Phenomenal One!!!!!!!!! กรรมเข้ามาเช็คแขนของ AJ ครับ!!!!!!!!! พอกรรมการเข้ามาจับแขน AJ เท่านั้นแหละ!! AJ ก็รู้สึกตัวครับ!! เลยฝืนใจเกร็งแขนขึ้นมา!! AJ ค่อยๆตั้งหลักจนยืนขึ้นมาได้!!!!!!! Taker ยังคงล๊อคไม่ปล่อยครับ!!! AJ เดินเข้าไปหาเชือก จากนั้นจึงสปริงตัวกับเชือก!!! AJ หลุดออกจากท่าล๊อคของ Taker ได้ครับ!! AJ ลังหลังมายืนข้างหลัง Taker!!!! แล้วจับใส่ Stylin' DDT!! ปั้ก!! Taker ลงไปนอนเลยทีเดียว Counter ได้งดงามมากครับ สำหรับ AJ!!! AJ นอนไอแค่กๆ ตะกี้นี้เกือบขาดอากาศหายใจครับ!!!!! ทั้งคู่ก็พยายามลุกขึ้นมา แต่ดูเหมือนจะเป็น AJ ลุกขึ้นมาได้ก่อนครับ!!! Taker เพิ่งลุกขึ้นมายังไม่ทันตั้งตัว AJ ต่อยเข้าหน้า Taker ครับ!! ต่อย!! ต่อย!! Taker บล๊อคได้ครับแล้วต่อยกลับ!!! AJ เบี่ยงตัวหลบได้เช่นกันครับ!! แล้วต่อด้วย คอมโบ Strikes and Roaring Lariat !!!! ต่อยซ้าย!! ศอกขวา!!! เตะขาขวา แล้วหมุน...... หมับ เจอ Taker คีบกระเดือกสวนครับแล้วใส่ Choke Slam!!!!!!!

โครม!!!!!!!!!!!!!!!!!!! ทำเอา AJ หายซ่า!!! AJ นอนแผ่หลา 2 สลึง!!!!!!!  Taker ทำท่าเชือดคอเตรียมปิดบัญชีครับ!! รอแค่ให้ AJ ลุกขึ้นมาเท่านั้น!! AJ จะรู้ทันครับเลยกลิ้งหนีลงไปนอนข้างล่าง!!! เป็นงั้นไปครับ!! Taker นี่ยืนเซ๊ง!! กรรมการก็นับไปเรื่อยๆครับ!! AJ ไม่รีบครับ ยังนอนอืดอยู่ข้างล่าง กรรมการนับถึง 5 แล้วครับ!! AJ จึงค่อยๆลุกขึ้นมา!! Taker เห็นดังนั้นจึงตั้งหลักครับ!!! กรรมการนับ 6!! AJ ยืนขึ้นมาได้!! Taker วิ่งไปเด้งเชือกเสริมแรงมากระโดด เหินเวหา Over the top rope Suicide Dive!! โครม!! กระแทกเอา AJ ลงไปนอนกองกับพื้นอีกรอบ!!!!!! ทั้ง Taker กับ AJ ต่างนอนกันอยู่ข้างล่าง กรรมการนับ 7!!! Taker ลุกขึ้นมาได้ก่อนครับ!!!! 8!!! Taker กำลังจะกลับขึ้นเวที!! AJ ปัดขา Taker!! ทำเอา Taker เสียหลักตกลงมาหน้ากระแทกขอบเวที!! Taker ยืนกุมหน้า!! 9!!!!!!!!!!! AJ กลิ้งกลับขึ้นไปบนเวทีได้ครับ!!! 10…………….. Taker แกกลิ้งกลับขึ้นมาบนเวทีได้ทันอย่างฉิวเฉียด เล่นเอาซะคนดูหายใจไม่ทั่วท้องเลยทีเดียว!!!! อีกนิดเดียวจะ Count out แล้วครับ!!!! AJ นี่หัวร้อนเลยครับทำไมมึงไม่ยอมแพ้!!! AJ กระทืบ Taker!! กระทืบ!! กระทืบ!! กระทืบ!! กระทืบ!! ด้วยความโมโหครับ!! Taker ได้แต่เอามือปัดป้องตัวเอง!!!!! AJ จับ Taker มาเสียบเข้าล๊อตจะใส่ Styles Clash เลย... มันจะเร็วไปหน่อยละมั้ง. Taker เสย Back Body Drop ออกไปได้ทันครับ!!! AJ ตกลงมาหลังกระแทกพื้น!!! AJ ไม่เสียจังหวะเร็วนักครับ AJ ลุกขึ้นมาเจอ Taker ต่อย!! ต่อย!! ต่อย!!! แล้วเหวี่ยงไปเข้าเชือกครับ!!!! AJ วิ่งกลับมาเจอ Big Boot… AJ ก้มหลบได้ครับ AJ สวนด้วย Strikes and Roaring Lariat !!!! อีกรอบ!! ต่อยซ้าย!! ศอกขวา!!! เตะขาขวา แล้วหมุนศอก!! ปิดท้ายด้วย Lariat !!!! ปั้ก!! Taker ไม่ล้มครับ ยืนโงนเงนๆ!!  AJ วิ่งไปเด้งเชือกเสริมแรงมา Lariat อีกรอบ!!!... Taker ก็ยังไม่ล้ม!! AJ หมุนตัว 360 องศา แล้วหวด Taker ด้วย Discus Clothesline!!!

Taker ก้มหัวหลบได้ครับแล้วจับ AJ อุ้มทำ Bearhug ซะเลย!! AJ นี่ร้องเรียกอาเลยครับ!! Taker ก็กอดรัดแน่นเหลือเกิน สงสัยจะรัก AJ มาก!! AJ ไม่ยอมครับ!! ม่ายย!! AJ นี่สีหน้าแบบเจ็บปวดมาก!!! AJ พยายามศอกใส่หัว Taker!! ศอก!! ศอก!! AJ เดินถอยหลังมาตรง TB ครับ!!! จากนั้นจึงศอกใส่ Taker!!! Taker ยอมปล่อย!!!! AJ จับ Taker Snap Suplex!! อัดกับ TB!!!! ปั้ก!! หลักกระแทก TB ไปเต็มๆครับ!! Taker นอนตายคามุม!!! AJ เอามือกุมท้องด้วยความเจ็บพักหนึ่ง!! ก่อนจะวิ่งเข้าไป Low Dropkick ใส่ Taker ที่นั่งอยู่ตรง TB!!! ปั้ก!! กระแทกเข้าไปเต็มหน้าอก Taker!! Taker จุกเลยครับ!!! Taker ค่อยยืนขึ้นมา AJ ตามมา อัด Taker ด้วย ศอก!! อัด!! อัด!! แล้วจับ Taker ขึ้นไปนั่งบน TB!!! AJ ตามขึ้นไป ป้าบ.... เจอ Taker ยันจนตกลงมาก่อนครับ!! Taker ยังไม่วายจับแขนของ AJ ไว้ครับ!!! Taker ค่อยยืนขึ้นไปบน TB!! แล้วค่อยๆไต่เชือก กระโดดลงมาทุบเข้าไปเต็มๆท้ายทอย!!!!! เป็น Old School!!!!! AJ นี่ตัวเด้งเลยครับ!!! Taker ชูมือขึ้นเตรียมบีบคอของ AJ แล้วครับ!!!!  เอาแล้วครับ!!! AJ ลุกขึ้นมา เจอ โจ๊ะ!!!!!! Taker จับยกขึ้น ChokeSlam….. AJ ดันแก้เป็น Hooking Arm Drag!!! Taker ล้มหน้าคมำลงไป!!!!!!  Taker ลุกขึ้นมาเจอ AJ เตะท้องแล้วเสียบเข้าล๊อค!! AJ สปริงตัวกับเชือกแล้วทำ Tornado DDT!! ปั้ก!! Taker หัวปักพื้นเลยครับ!! นอนยาวเลยคราวนี้!!!!!! AJ กางแขนแขนขึ้น 2 ข้าง เตรียมจะใส่ Styles Clash ครับ!!!!!!!! มีทั้งคนโห่ คนเฮ!!!!!!!!! Taker ทำท่าเหมือนจะลุกขึ้นมาเจอ AJ จับเสียบเข้าล๊อคแล้ว Styles Clash!! โครมมมม!!! เอ้า!! ได้ด้วยครับ!!! Style clash!!!! AJ พลิกศพกดเลย!! จะกลายเป็นผู้ชนะ Taker อีกคนใน Wrestlemania รึเปล่า!!!!

1
.
.
..
.
.
..
.
.
.
..
.

..

2.
.
.
.
.
.
.
.
..

..

.
..
.
.
.
.

สำหรับ The Phenom ผู้นี้มันยังน้อยไป!!! Taker ทนได้!!! Taker กระตุกไหล่ขึ้นมาได้ทันครับ!!! AJ นี้งงเลย เข้าไปถามกรรมการเฮ้ย 2 จริงเหรอ!! กรรมการบอก เอ่อดิ 2 !! AJ นี้เอามือกุมหัวเลยครับ!!! Taker ยังนอนนิ่งอยู่ครับ!!!!! AJ เดินออกนอกเวทีไปครับ ไปยืนตรงขอบเวที!!!!! ระหว่าง เดิน Taker นั่งขึ้นมาเฉย!! Kip – up มาแล้วครับ!! AJ นี้งงเลย อึดจังหว่า AJ ไม่สนครับ สปริงตัวเข้าไป Phenomenal Forearm!!!! ผึง!! Taker แกวิ่งไปกระตุกเชือกแค่เนี้ยครับ!!!!! AJ แกขาปัดเชือกตกลงมา เป้าคร่อมเชือกอีกตะหาก!! อู๊ย!! เห็นแล้วเจ็บแทน!!!!!!! AJ นั่งอ้าปากเหวอเลยครับ!! Taker เลยถีบ AJ จนตกลงไปข้างล่างเวที!!!!! Taker ตามลงไปครับ AJ นี่กำลังนั่งคุกเข่าเกาะที่กั้นคนดูอยู่เลยครับ!!! Taker เลยจับเอาหัว AJ โขกกับที่กั้นคนดู!! โขก!!! โขก!! ไม่พอครับจับ AJ ยกขึ้น Military Press…. แล้วทิ้งลงดื้อๆ!! ปั้ก!! หน้า AJ กระแทกเข้ากับที่กั้นคนดู!!! AJ นี่ยืนกุมหน้าเลย!!! Taker เหวี่ยง AJ ไปอัดเสาเหล็ก!! ปั้ก!!! หน้าอกกระแทกเสาเหล็กไปเต็มๆครับ!!! AJ เอามือกุมอก!!! Taker เอาหัวไปโขกกับเสาเหล็กอีกที!! โป้ก!!! แล้วเหวี่ยง Aj กลับขึ้นไปบนเวที ไปนอนเจ็บต่อครับ!!!! Taker กลับขึ้นไปบนเวทีครับ ทำท่าจะ Chokeslam อีกครั้ง!!!! รอแค่ให้ AJ ลุกขึ้นมาเท่านั้น!! AJ ยังเอามือกุมหน้าอยู่ครับ!!! Taker รอฆ่าแล้วครับ!! ไปมาๆ AJ กลิ้งหนีลงไปข้างล่างอีกแล้ว...ซะที่ไหน!! Taker แกคว้ามือไปดึงกางเกง AJ!!!! ลงไปไม่ได้ครับ ลงไปแล้วลงได้แต่ตัว แต่กางเกงอยู่กับ Taker ไม่ดีแน่นอน!!! Taker จิกผม AJ ให้ยืนขึ้นมาตรงขอบเวทีครับ!!!!! AJ ยืนขึ้นมาเจอ Taker คีบกระเดือก!!!!! แล้วจับ Chokeslam ข้ามเชือกเข้ามาในเวที!!! โครรมมมมมมมมมมม!!!!!! Taker กดทันทีครับ!!!!!!

1

..
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
..
.
.
.
.
.
.

2.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
..

..

.

ไม่ 3 ครับ AJ ก็ยังถึกทนใช่ย่อย!! Taker ไม่รอช้าครับ ทำท่าเชือดคอแล้วจิกผม AJ ขึ้นมา!! AJ ยังนั่งคุกเข่าหน้าระห้อยอยู่เลยครับ!! Taker จับ AJ แบกขึ้นบ่าเตรียมใส่ Tombstone Piledriver!!!.... AJ ดิ้นๆครับไม่ยอม ดิ้นไปจับเชือกครับ!! Taker พยายามจะดึง AJ ออกมาก็ไม่ยอม!! จนสุดท้าย Taker ปล่อย AJ!! AJ ไปยืนอยู่ตรงขอบเวทีครับ!! Taker เดินเข้ามาหา AJ.. เจอ AJ เอาไหล่กระแทก!! ไหล่กระแทก!! ไหล่กระแทก!!! Taker จุกครับผงะถอยหลังออกไป AJ กระโดดเข้าไป Phenomenal Smash!!!! โป๊ะ!!!!!! ได้ด้วยครับ Taker ล้มไปทั้งยืน!!! AJ ทิ้งตัวลงนอนกดทันที!! ไปแล้วหรือ Taker

---------------- Incarnate Wrestling Online ----------------

Dream Match : "The Phenomenal vs. The Phenom"  AJ Styles  ( c ) vs. The Undertaker Tumblr_niqolnHIJA1sbzhteo1_400
ขึ้นไปข้างบน Go down

Dream Match : "The Phenomenal vs. The Phenom"  AJ Styles  ( c ) vs. The Undertaker Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Dream Match : "The Phenomenal vs. The Phenom" AJ Styles ( c ) vs. The Undertaker   Dream Match : "The Phenomenal vs. The Phenom"  AJ Styles  ( c ) vs. The Undertaker EmptyTue Jan 03, 2017 2:09 am

1

..
..
.
.
..
.
.
.
..
.
.
.
.
..
.
.

2.
.

.
..
.
.
.
.
.
.
..
.
.
.
.

.

คุณบร๊ะมันไม่ 3!!! จริงๆน่ะ เชื่อผม!! กรรมการชี้ให้ AJ ดูขาของ Taker ครับ ขาของ Taker มันไปพาดเชือก!!!!! AJ นี่งงเลย เฮ้ย มันอึดจังว่ะ!! AJ จะไม่ทนแล้วครับ ผ่านไป 2 ท่าแล้วมันก็ยังทนได้!! AJ หัวร้อนมาก กระทืบ Taker รัวเลย ทีเดียว!! กระทืบ!! กระทืบ!! กระทืบ!! กระตื้บๆๆๆๆๆๆๆๆ กะเอาให้ไม่ต้องลุกขึ้นมาเลยกันทีเดียว!! AJ ทำท่าหัวเสียก่อนจะเดินไปตรงมุม TB ครับ!!! AJ มองไปยัง Taker ที่ยังนอนแน่นิ่งอยู่กลางเวที!! พร้อมกับมองไปรอบๆ พบว่าฝูงชนตะโกนออกมาว่า “Spiral Tap!! Spiral Tap!! Spiral Tap!!” เอ้า เป็นขวัญใจคนดูพักหนึ่งก็ได้ AJ ปีนขึ้นเชือกเส้นที่ 3 ไปอย่างว่องไวครับ เตรียมจะกระโดดลงมา Spiral Tap!! ไม่ได้ใช้มานานนมแล้วท่านี้!! Taker แก Kip – Up ขึ้นมาเฉยครับ!! เฮ้ย!! อีกแล้วเหรอ!!! AJ ยังอยู่บน TB อยู่เลย!! Taker เดินมาหาพร้อม โจ๊ะ!! คีบกระเดือก AJ ครับ!! AJ อ้าปากเหวอ!!! อย่าอยู่เลย!! Taker โยน AJ ลงไปข้างล่าง!! ปั้ก!!! กระแทกกับพื้นข้างล่างอย่างแรงครับ!! AJ นี่นอนหลังขดหลังแข็งเลยทีเดียว!! คนดูงี้ ฮือฮาใหญ่ครับ!!!!!!! Taker ค่อยๆเดินตามลงไปติดตามผลงาน AJ ยังนอนหลังแอ่นอยู่เล๊ย!!! Taker ลากศพ AJ มาใกล้ๆโต๊ะผู้บรรยายครับ!!!! แล้วก็จัดการรื้อโต๊ะผู้บรรยายซะ!!! AJ คลานมาเกาะขา Taker ซะงั้นเอา ได้เลย Taker จับ AJ มาเสียบเข้าล๊อค แล้วยกขึ้นจะ Last Ride อัดกับโต๊ะผู้บรรยาย!!! AJ ไม่ยอมครับ รัวชักที่หัว Taker ใหญ่เลย!! ชกๆๆๆๆ ชก!! แล้วกระโดดลงมายืนข้างหลัง Taker ได้!! Taker หันกลับมาเจอ Superkick!! ป้าบ!! เข้าไปเต็มๆปลายคาง!! Taker กระเด้งไปนอนบนโต๊ะผู้บรรยาย!!!!!!!! AJ เห็นเป็นโอกาสดีครับ กลับขึ้นไปบนเวทีหยุดการนับของกรรมการ!!! Taker ยังคงนอนนิ่งอยู่บนโต๊ะผู้บรรยาย!!!!!!! คนดูตะโกน “Superman!!! Superman!! Superman!!!”.. อ้าวงั้นจัดให้เลย!! AJ สรปิงตัวข้ามเชือก...

Superman อัด Undertaker ที่นอนบนโต๊ะผู้บรรยาย!!!

โครมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม!!!!!

นอนทั้งคู่ครับ ทั้ง AJ ทั้ง Taker!!! คนดูนี่ตะโกนส่งเสียงกันอย่างบ้าคลั่ง อะไรมันจะมันขนาดนี้!!!!!!! กรรมการนับทั้งคู่ครับ!!! 1!!.....................2!!!........................3!!!  AJ ค่อยๆคลานมาที่เวที!!!! 4!!!!!....................5!! Taker คาลนตามมาติดๆครับ!! AJ คลานหนีดิ!! 6!!!!!!!!!!!!!...................7!!! AJ จับขอบเวทีได้ และกำลังจะขึ้นเวที!!! 8! AJ ขึ้นเวมีมาได้ครับ!! Taker ก็ตามมา!!!!! 9!!!!!!!!!!!!!.................. Taker กลิ้งขึ้นมานอนเป็นเพื่อน AJ เฉยครับ!! เอาเป็นว่าแมทซ์ยังคงดำเนินต่อไป ทั้ง AJ ทั้ง Taker ยังนอนอยู่บนเวทีครับ!! กรรมการก็นับไปทั้งคู่ครับ 1..................2..................3 AJ คลานมาเหมือนจะมากด Taker ครับ!! 4!!!.......... AJ กด........ แต่ Taker ดันจับ AJ มาใส่ Hell’s Gate เอาดื้อๆเลย!! เฮ้ยได้ด้วยครับ!! Hell’s Gate เจอเข้าไปเต็มๆ!!!!!! AJ ดิ้นเร้าๆเหมือนจะขาดอากาศหายใจ!! จะยอมไหมครับ!! AJ ยังชูมืออยู่ครับยังไหว!!!!! AJ จะเอื้อมมือไปจะคว้าเชือก!!!

คว้าได้ไหม!!!

ดูเหมือนเชือกมันจะอยู่ไกลต้องคลานไป!!!

คลานไป!!!!

คลานไปไม่ไหวครับ Taker ตัวหนัก!!!!

เอาไงดีล่ะ!!!!

AJ สปริงตัวมาด้านหน้า!! กลายเป็นว่าไหล่ Taker ติดพื้นเฉยเลย!!!

1
..
.
.
.
.
.
.
.
.
.
..
.
.
.
.
.
.
.

2.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.

Taker ต้องปล่อยครับ ไม่งั้นแพ้!!!!!!!! AJ หลุดมาได้ใส่ Calf Crusher!!! Taker ต่อทันที!!! หักขาขวาข้างที่เจ็บ Taker อย่างเต็มแรง!! Taker นี่ร้องจ๊ากเลยครับ!! AJ ก็หักสุดๆ!! Taker โดนเข้าไปแบบนี้จะไหวไหมครับ!!!! ไม่กูยากได้แชมป์ เข็มขัดเส้นนี้ยังไม่เคยได้!! Taker คลานไปจับเชือกครับ!!!

หนทางช่างไกลนักแต่ก็ต้องคลานไป!!

คลานไปจะถึงไหม!!!

เกือบถึงแล้ว!!!

อีกนิด!!!

Taker คว้าเชือกได้ครับ!!!

AJ ต้องปล่อยครับ!!!!!!! AJ ยอมปล่อยจนได้ครับ!! Taker ยังนอนกุมขาอยู่ AJ ลากขาของ Taker มากลางเวทีแล้วทิ้งศอกใส่!!!! ทิ้งศอก!! ทิ้งศอก!! ทิ้งศอก!!! Taker ได้แต่นอนเจ็บขา.. AJ ก้มหน้าลงไปด่า Taker ครับ “กูนี่แหละ The Phenomenal One”!!! คนดูโห่บ้าง เฮบ้าง!! AJ จับ Taker มาเสียบเข้าล๊อคเตรียม Styles Clash รอบ 2!!! แต่ดูเหมือน Taker จะยอมไหมครับ!! Taker แข้งใจวิ่งๆๆเอาตัวของ AJ ไปอัดกับ TB!!!! AJ เจ็บหลัง!! Taker รัวหมัดเข้าใส่ AJ ไม่ยั้ง ต่อยๆๆๆๆ แย๊บๆๆๆๆๆ ตุ้ยท้อง!! ตุ้ยท้อง!! Uppercutt!!! คอมโบ Set หมัดจน AJ อ่วมคามือ Taker!! Taker เดินกะเผลกๆมาที่อีกมุมครับ!!! ก่อนจะแข็งใจวิ่งเข้าไปปั้ม Clothesline!!!! AJ จุก!! ยังยืนอยู่ตรงนั้น!! Taker เดินมาเสริมแรงอีกรอบครับ แล้ววิ่งเข้าไป เข่าใส่หน้า AJ!!! โป๊ะ!! เข้าไปเต็มหน้า AJ!! AJ น้ำลายยืดเดินเซออกมาเจอ Taker แบกขึ้นบ่า!! แล้วเอาทำ Snake Eye!! ปั้ก!!! หัว AJ กระแทกเข้ากับนวมไปเต็มๆ!! AJ เดินเป๋ออกมาจากมุม เจอ Taker วิ่งไปเด้งเชือกเสริมแรงมา Big Boot……. AJ สวนด้วย Forearm Smash!! Taker หงายท้องล้มลงไป!! AJ สปริงหลังขึ้นมายืน!!!! นี่มันเลียนแบบ Shawn Michaels ชัดๆ!!!! คนดูบางคนกรี๊ดครับ บางคนโห่ ไอ้ AJ นี่มันขี้เล่นจริงๆ!! AJ ขึ้นไปบนเชือกเส้นที่ 3 อย่าบอกน่ะว่าจะกระโดดลงมา Diving Elbow Drop!!!!! ไม่ครับ AJ กระโดดลงมา Spiral Tap!! โป๊ะ!! Taker ยกเข้าเข่าขึ้นมาดักเอาดื้อๆครับ!! เล่นซะ AJ นอนหลังคดหลังแข็ง!!! ปวดหลัง เว้ยยยย!!!!!! Taker ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ!!! ในขณะที่ AJ ยังเอามือกุมหลังอยู่ Taker เลยกระทืบเข้ากลางหลัง AJ เลยครับ!! กระทืบ!! กระทืบ!! เอาตรีนเหยียบอีก!! AJ นี่เจ็บหลังกันเข้าไปใหญ่!!! Taker จับ AJ มาใส่ Camel Clutch!!!!! ดัดหลังอูฐครับ!!!!!!!!! พอกำลังจะง้างเท่านั้นแหละ AJ แกดิ้นหลุดมาด้านหลังครับ แล้วเตะเข้าไปเต็มหัวของ Taker!! โป๊ะ!! Taker ล้มลงไปนอนกับพื้นอีกรอบ!!!! คราวนี้ AJ ไปยืนรออยู่ตรงขอบเวทีครับ!! Taker ค่อยๆลุกขึ้นมาเจอ AJ กระโดดเข้าไป Phenomenal Smash!!!!!!! หมับ!! AJ อุ้ม AJ ได้ครับ แล้วจับ AJ มานั่งบนหัว!! อ้าว เฮ้ยแบบนี้ก็เข่าทางสิ!! Taker จับ AJ ใส่ Last Ride!!!!!!!! โครมมมมมมมมมมม!!! Taker กดครับ!!! จะเสียแชมป์ไหม

1
.
.
..
.
.
.
.
..
.
.
.
.
.
.
.
.
..
.

2
.
.
.
..
.
.
.
..
.
.
.
.

.
.

ยังไม่ 3 ครับ AJ ของเราทนได้!!!!! Taker มองหน้ากรรมการด้วยสายตาไม่พอใจนักแต่ก็ไม่ได้ว่าอะไรครับ!! Taker ค่อยๆลุกขึ้นมาช้าๆตามประสาคนแก่ ก่อนจะยืนเท้าสะเอว ในใจคงครุ่นคิดว่าจะเอายังไงกับมันต่อ!!! Taker ก้มลงไป เจอ AJ นั่งขึ้นมาเฉยแถมยิ้มให้ Taker อย่างกรวนตีนด้วยครับ!! เฮ้ย นี่เอ๊งเลียนแบบท่า Kip –Up ของข้ารึ!!! Taker นี้หัวร้อนเลยครับ แต่ยังไม่ทันอะไร เจอ AJ เล่นงานด้วย Kip – Up Frankensteiner!!! Taker หัวทิ่มบ่!! Taker ลุกขึ้นมาเจอ AJ Heel Kick ใส่ จนเซไปพิงเชือก!! AJ Clothesline!! Taker จนตกเวทีไป!! Taker ม้วนไปยืนข้างล่างได้เฉยเลยครับ พร้อมลากขา AJ ลงมาข้างล่าง!!!!!! AJ ลงมายืนงงเจอ โจ๊ะ!! Taker คีบกระเดือกแล้ว Chokeslam กับพื้นข้างล่าง!! ปั้ก!! อู๊ยยยยยยย!!!! เจ็บหลังแทน AJ เลยครับ!! AJ นี่นอนหลังอานเลยทีเดียว!! ยังไม่หนำใจครับ Taker จับ AJ ไปยืนนอนบนขอบเวทีครับ!! ส่วนตัวตามขึ้นไป!! Taker จับ AJ ลุกขึ้นมาแล้ว บีบคอ!! เตรียมจะ Chokeslam จากขอบเวทีลงไปข้างล่าง จะโหดไปไหนครับ!!!!!!!!......... AJ ไม่ยอมครับเตะเข้าท้อง Taker!! Taker จุกครับ!!!!!! AJ จับ Taker มาเสียบเข้าล๊อคซะเอง!!!  

AJ จับ Taker มาทำ Style Clash อัดลงกับพื้นข้างล่าง!!!

เฮ้ย เอาจริงดิ!! เออจริงว่าแล้วก็ Style Clashs!!!! ปั้ก!!! ลงไปนอนกองกันข้างล่างทั้งคู่ครับ ทั้ง AJ ทั้ง Taker  ไม่รู้ว่าเป้นอะไรอัดกับข้างล่างจนเกือบ Countout มา 2 รอบแล้ว!! กรรมการก็นับไปครับ 1....................2......................3 นิ่งกริบ 4.......................5........ AJ ได้สติครับ และก็ค่อยคลานมาที่ร่าง Taker!!!..............6!!! ……………..7!!!! AJ ค่อยๆยกร่าง Taker ก่อนจะกลิ้งเข้าไปนอนในเวที!! 8!!!....................9!!! AJ กลิ้งตามขึ้นไปครับ แล้วกดทันที จะป้องกันแชมป์ได้ไหมครับ!!!

1.
.
.
.
.

.
..
.
.
.
.
.
.
.
.
..
.

2
.
..
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.

.

.

3

Taker ทนไม่ไหวแล้วครับ!! นับ 3 ไปแล้ว!!!!!!!!!!

แต่เป็นในมโนภาพของ AJ เท่านั้นเพราะ Taker ยังทนได้ครับ!!! เฮ้ยจริงดิ!!!! AJ นี่นอนอ้าปากเหวอเลยครับ!!!!!!!! ขนาดทำอัดกับพื้นข้างล่างมันยังทนได้ มันใช่คนเปล่าว่ะ!!! เทพกว่า Roman Reigns อีก!! กรรมการบอกว่าจริงๆครับ!!!!! 2!!!! เท่านั้น AJ นอนกุมกบาลเลยครับทำยังไงดีมันถึงจะตาย!!!!!!!! AJ ค่อยๆลุกขึ้นมาช้าๆ พร้อมเดินมาไปพิง TB ครับ!! ส่วน Taker ก็กำลังจะลุกตามมาในไม่ช้า!!! AJ เลยเข้าไป เข่าใส่ Taker!! เข่าใส่หน้า!1 จน Taker หงายหน้าขึ้นมา AJ เหวี่ยง Taker ไปเด้งเชือก!! Taker วิ่งกลับมาเจอ AJ Clothesline!!!1 Taker ก้มหลบได้ครับวิ่งไปเด้งเชือกอีกฝั่ง!!!! AJ หันกลับมาเจอ Taker กระโดด Flying Clothesline!!! ปั้ก!! กระแทกเอา AJ ล้มลงไป!!!!!!!!!! เป็น Taker ที่กลับมาได้เปรียบอีกครั้ง!!! Taker ลุกขึ้นมาอย่างเริ่มๆหมดแรง!! AJ นั้นลุกตามครับ เจอ Taker จับแบกขึ้นบ่าครับ แล้ว Tombstone Piledriver!!! คนดูเฮเลยครับ!!! โป้งโหน่ง!! ตอกเสาเข็มเข้าไปครับ!!! เรียบร้อยโรงเรียนสัปเหร่อ!! AJ นอนแผ่หลา!! Taker จับ AJ กดแบบมัดตราสังข์ทันทีครับ!!!

1
..
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.

2
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.

มันก็ยังไม่ 3 ครับ!!! AJ กระตุกไหล่ขึ้นมาได้ทัน!!! ไม่น่าเชื่อครับ มีน้อยคนนักที่ทนท่านี้ได้!!!!! Taker ทำหน้าตกใจเล็กน้อยครับ ไม่นึกว่า AJ มันจะรักเข็มขัดขนาดนี้!!!!!!! AJ ยังนอนแผ่หลา 2 สลึงอยู่ครับ!!!!  Taker กลิ้งศพ AJ ลงไปข้างล่างเวทีครับ!! และตัวเองตามลงไป!!!! Taker ลงรื้อบันไดเหล็กครับ แล้วจัดวางบันไดเหล็กอย่างเป็นระเบียบ!!! จากนั้นจึงนำ AJ มาทแบกขึ้นบ่าเตรียมทำ Tombstone อัดกับบันไดเหล็ก!! AJ ไม่ยอมครับพลิกมาเป็น DDT!! ปั้ก!! หัวตำบันไดเหล็กไป!! Taker นี่นอนคว่ำหน้ากับบันไดเหล็กครับ!!! AJ นอนอยู่ตรงนั้น กรรมการนับไปเรื่อย 1............................2.........................3!! AJ ลุกมาได้ครับ และขึ้นไปบนเวทีหยุดการนับของกรรมการ!!!!!! Taker ยังนอนคว่ำหน้าอยู่ครับ!! AJ เลยเข้าไปตรงขอบเวที!! แล้วก็กระโดดลงมา Jumping Knee Drop!! ปั้ก!! ใส่หัว Taker ตรงบันไดเหล็ก!!!! Taker นี้ลุกขึ้นมายืนกุมหัวด้วยความเจ็บ!!! AJ จับ Taker ขึ้นบนเวที!! ตัวเองตามขึ้นไปครับ!! Taker ลุกขึ้นมาได้แต่ยังยืนกลุ่มหัวอยู่เลยจับ Taker มาเสียบเข้าล๊อคแล้วใส่ Brainbuster!!!!!!!!!! ปั้ก!!! หัวโหม่งโลกไปเต็มๆครับ!!!!!!! Taker นอนแน่นิ่งเลย!!!!!!!!! AJ เดินไปขึ้นเชือกเส้นที่ 3 อย่างรวดเร็วครับ!!!!!!!!!!! Taker ยังนอนอยู่ข้างล่างยังไม่ขยับเขยื้อน!! AJ กระโดดลงไป Spiral Tap!!!!!!!!!!!!! ปั้ก!! กระแทกเข้าไปเต็มหน้าท้องของ Taker!!!! AJ กดทันที!! The Phenom สิ้นชื่อแน่นอน อิอิ!!!

1
.
.
.
..
.
.
.
.
.
.
.
..
.
.
.
.
.
.
.
.

2.

.
.
..
.
.
.
.
.
..

.
..
.
.
.

3

ยางงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงเว้ยยยยยยยยยยยย

Taker ยกไหล่ขึ้นมาได้ทันแบบเส้ายาแดงผ่าแปด!!!!!!!!!!!!!!!!!! AJ ยังงง!! กรรมการก็งง!!! อะไรมันจะอึดปานนี้ครับ AJ เล่นขนท่ามาจากทุกสำนัก!! ทุกวิชาที่ได้ประสิทธิ์ประสาทมา ยังปราบ The Phenom ไม่ได้!!! AJ ชักไม่พอใจกรรมการครับ เข้าไปถาม!! เอ๊งฮั๊วะกับ Taker เปล่า เอ๊งโกงใช่ไหม!!!! กรรมการบอกผมไม่รู้เรื่องผมทำตามหน้าที่!!!!!! AJ เดินก้มลงไปด่า Taker ครับ!! “ไอ้แก่ เมื่อไหร่เอ๊งจะยอมว่ะ!!!!!!!!!!!” ก้มลงตบหัว Taker เลยครับ!!!!! Taker กำลังคลานไปจับเชือก!!! AJ เอาตรีนเหยียดหัว Taker!!!! เขี่ยหัว!! เริ่มหมดความอดทนแล้วครับสำหรับ AJ!! มันอึดเกิ๊น!!!! Taker มานั่งพิงเชือกเส้นข้างล่าง แววตาเริ่มล่องลอย!!!! AJ ก้มลงไปด่าครับ!! “ตายไปพร้อมตำนานของแกซะ ไอ้.............” หมับ เจอ Taker คีบคอเขาให้ครับ!!! AJ จับแขนของ Taker แล้วบิดมาทำ Flying Armbar!!!!!!!!! อ้าว เฮ้ยซะงั้นเลยครับ!! แต่ตอนนี้มันติดเชือกครับ!!! กรรมการบอกให้ปล่อยมันผิดกติกา!! AJ ยอมผงะถอยหลังออกมาครับ!! Taker ค่อยพยุงตัวเองให้ลุกขึ้นมา!!! AJ วิ่งเข้ามา........เจอ Taker เสยตามน้ำจนลอยตกเวทีไป.... ไม่ได้ครับ AJ เกาะเชือกไว้ทันแล้วโล้ตัวขึ้นยืนบนขอบเวทีได้!!!!!!!! Taker เดินมาตั้งหลักกลางเวทีครับ!! พอจะหันไปหา AJ เจอ AJ กระโดดเข้าไป Phenomenal Smash!!!!! ป้าบ!!! Taker ยกเท้าขึ้นมากลางอากาศทำเอา AJ กระเด้งไปด้านหลังด้วยแรงปะทะ!! ผึง!!!!! เอ้า ซวยซ้ำซวยซ้อนครับ เชือกดันหนีบแขน AJ ไว้ทั้ง 2 ข้าง!! แขนของ AJ ถูกตรึงอยุ่กับเชือก!!!!!!!! แบบนี้เข้าทาง Taker เลยครับ!!! Taker เลยจัดการรัวหมัดเข้าใส่ลำตัวของ AJ ไม่ยั้ง ต่อยๆๆๆๆ แย๊บๆๆๆๆๆ ชกๆๆๆๆๆ แย๊บๆๆๆๆ ฮุคขวา!! ฮุคซ้าย!!!! ต่อย!!!! จน AJ อ่วมอรทัย!!!!!! หลังจากนั้นเชือกจึงค่อยๆคลายครับ AJ ไหลมานอนกองกับพื้น!!!!! Taker ไม่รู้นึกยังไงครับปีนขึ้นไปบนเชือกเส้นที่3 ครับ!!!! Taker ยังไม่ทันจะขึ้นดีเลย เจอ AJ ฟื้นตัวขึ้นมาทุบ!! ทุบ!! ทุบ!! แล้วก็จะจับ Taker ใส่ Super…… Taker ไม่ยอมครับ!! Headbutt!! Headbutt!! จน AJ จะล่วงลงไปข้างล่างครับ!! Taker จับ AJ มาแบกขึ้นบ่าแล้วเตรียมทำ Tombstone Pliedriver จากเชือกเส้นที่ 2!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! OMG!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! นี่มันจะ Awesome!! คนดูงี้ฮืออาเลยครับ!! แล้วก็ได้ด้วยครับ!!!

AJ Styles โดน Undertaker จับ Tombstone Piledriver จากเชือกเส้นที่ 2!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

โป้ง โหน่ง!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

AJ นี่ตายของจริง!!!!!!!!!!! แบบนี้เสียแชมป์แน่นอนครับ!!!!!! Taker กดเลย!!!

1
.
..
.
.
.
.
.
.
.
..
.
.
.
.
.
.
.

2
.
.
..
.
.
.
.
.
.
.
..
.
.
.
.
.

..
.

3

.

และแล้วเราก็ได้แชมป์ WWE World Champion คนใหม่!!!

Here’s your winner and New WWE World Champion “The Phenom” The Undertaker

ยังๆครับ กรรมการสะกิดไหล่ Taker ขาครับ ขา!! ไม่รู้ครับขา AJ มันไปพาดเชือกตอนไหน!!! แต่กรรมการเห็นจึงได้แค่ 2 ครับ!!!!! Taker นี่นอนทำหน้าเครียดเลยทีเดียว!!!!!! ทำไมมันทนได้ขนาดนี้ ขนาดใส่จากเชือกเส้นที่ 2 แล้วมันยังไม่ตาย!! อะไรมันจะอึดปานนี้ครับ!!!! Taker ค่อยๆลุกขึ้นมาทำท่าเหนื่อยกับชีวิตเหลือเกิน!! AJ ยังนอนตายอยู่ครับ!!! Taker จับแขนของ AJ มาแล้วใส่ท่า Hell’s Gate ซะเลย!!!!!!!!!! โดนเข้าจังๆครับ!! AJ ยังหลับอยู่เลยครับ แขนห้อยแต่แรกแล้ว!! กรรมการเลยเช๊คแขนทันที 1.....................2..................... ไม่ 3 เว้ยยย AJ เกร็งแขนขึ้นมาได้ครับ!!! AJ จะแก้ยังไงครับ!! แก้ยังไงดี!! AJ ค่อยๆคลานไป คลานไป คลานมุดใต้เชือกเส้นล่างไป!!! จนหลุดออกมาจาก Hell’s Gate ได้ครับ!! AJ ลงไปนอนข้างล่างต่อครับ!!! AJ พยายามจะตั้งหลักลุกขึ้นมา เจอ Taker เอื้อมแขนมาจิกผมครับ!! AJ ลากขา Taker ซะเลย!! ลากมาที่มุม TB!!!! AJ เอาขาของ Taker กระแทกกับเสาเหล็ก!! กระแทก!! Taker เจ็บครับ!!!!! AJ จะจับ Taker ทำ Figure Four…….ป้าบ!! เจอ Taker กระตุกขากับทำเอาหน้า AJ กระแทกกับเสาเหล็ก AJ ยืนมึนเลย!! Taker คลานออกจากมุมครับ!!! AJ หายมึนแล้วก็ปีนขึ้นเชือกเส้นที่ 3 ครับ!! Taker ยืนขึ้นมาได้เจอ AJ กระโดดลงมา Diving….ปุ้ก!! Taker ต่อยท้องเข้าให้กลางอากาศ AJ จุกเลยครับ!! Taker คบกระเดือก AJ จะทำ Chokeslam!!!...AJ ดิ้นหลุดมาได้กลางอากาศครับ!!1 Taker หันมาหา AJ เจอ AJ เตะท้องแล้วเตรียมทำ Styles Clash!!!!!!!! ไม่ได้ครับ!! Taker จับขา AJ ทั้ง 2 ข้างแล้วผลักจนล้มลงไป!! Taker ยังคงจับของ AJ อยู่ครับแล้วทำ Catapult!!!! AJ ลอยออกไป ฟิ้วววววว............ปั้ก!! กระแทกเข้า TB ไปเต็มๆ!! AJ เดินเซออกมาเจอ Taker แบกขึ้นบ่าทำ Tombstone…… AJ ดิ้นหลุดมาด้านหน้าแล้วจับ Taker Small Package กดทันที!!

1.
.
.
.
..
.
.
.
..
.

.
.
.

2
.
.
.
.
..
.
.
.
.
.
.
.
..
.
.
.
.
.
.
.

3

อ้าวชนะไปแล้วครับ!!!!!! แบบงงๆเลย!!!!! Taker แกกระตุกไหล่ขึ้นมาแต่ช้าไปเพียงเสี้ยววิครับ AJ เลยชนะไป

Here’s your winner and Still WWE World Champion “The Phenomenal One” AJ Styles!!!!

Dream Match : "The Phenomenal vs. The Phenom"  AJ Styles  ( c ) vs. The Undertaker Aj-styles-wins-wwe-title-backlash-645x356

AJ รับเข็มขัดแชมป์มาจากกรรมการพร้อมชูขึ้นอย่างผู้ชนะครับ!!! แต่ทันใดนั้น Taker เดินมาจ้องหน้า AJ อย่างไม่พอใจครับ!!!!!!!! พร้อมจ้องๆไปที่เข็มขัดก่อนทำท่าเชือดคอ และเดินจากไป!!!! AJ ฉลองชัยอยู่บนเวทีคนเดียวครับ!! Taker เดินไปถึงที่เปิดตัวเขาก็ชูมือขึ้น!!!! พร้อมหันหน้ากลับไปทางเวทีจ้องหน้า AJ อีกรอบ!! ส่วน AJ ไม่แคร์ครับ ชนะอ่ะทำไม!!!!!!! และกุนี้แหละคือ The Phenomenal One ผู้สยบ The Phenom

---------------- Incarnate Wrestling Online ----------------

Dream Match : "The Phenomenal vs. The Phenom"  AJ Styles  ( c ) vs. The Undertaker Tumblr_niqolnHIJA1sbzhteo1_400
ขึ้นไปข้างบน Go down

Dream Match : "The Phenomenal vs. The Phenom" AJ Styles ( c ) vs. The Undertaker
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» Dream Match : John Cena vs Undertaker : Wrestlemania 33
» Dream Match : "New vs. Old" Stone Cold vs. John Cena Wrestlemania 33
» Dream Match : "Career vs. Title" Kevin Owen ( c ) vs. Chris Jericho