IWO - Incarnate Wrestling Online
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Second Returns of the Incarnate Wrestling Online (2018 - Present)

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

The Ultimate Fighter Show : 31/7/2016

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Overlord
Modaretor
Modaretor
Overlord

The Ultimate Fighter Show : 31/7/2016 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: The Ultimate Fighter Show : 31/7/2016   The Ultimate Fighter Show : 31/7/2016 EmptySun Jul 31, 2016 9:09 am

Strike Extreme Wrestling present !!!

The Ultimate Fighter Show!

The Ultimate Fighter Show : 31/7/2016 13445538_1082498765172518_6582167623693481824_n

The Ultimate Fighter Show : 31/7/2016 Wwe%20pyro

สวัสดีครับ!! พบกับ SEW !!! The Ultimate Fighter Show!!!! โชว์แรกหลังจาก PPV Rebirth ครับ!!! หลังจากที่ผ่านมา PPV ได้รับกระแสเป็นอย่างดี!!! เราได้แชมป์โลกคนแรกก็คือ Jason Ruangrit แล้วเราไปพบกับเขาได้เลยครับ!!!

เพลง Second Coming ดังขึ้นครับ!!!! Jason Ruangrit เดินมาด้วยสีหน้ายิ้มแย้มครับ!!! มาพร้อมกับแชมป์ SEW World Champion ครับ!!! มีเสียงคนดูเฮปนโห่ครับ… ก่อนจะขึ้นไปบนเวทีครับ!!! ก่อนที่จะหยิบไมค์มาพูดครับ!!!

The Ultimate Fighter Show : 31/7/2016 Punk-entrance

Jason : สวัสดีพ่อแม่พี่น้อง… ที่มาชม SEW ทุกท่าน! ตอนนี้มาพบกับผม!! แชมป์โลกคนแรกของสมาคมแห่งนี้!!! ไม่ใช่ใครที่ไหน!!!! ฉันนี่หละ Jason Ruangrit!!! คนนี้นี่หละ!?!

Jason : ยังไงหละ!?! เหมือนอย่างที่ฉันบอกเป๊ะ! ว่าฉันจะสามารถเอาแชมป์มาประดับบ่าได้อย่างแน่นอน…. ฉันสามารถล้มไอ้ Norton รวมถึงท่านเทพ… ที่ฉันคิดว่าอย่าไปยุ่งเลยดีกว่า..!!

Jason : ตอนแรกก็งงน่ะ ว่าอยู่ดีๆ มันมาปล้ำได้ยังไง!?! แต่ไปดูดีๆ มันได้สิทธินี่หว่า ถือว่าจบๆกันไปเถอะ … ส่วนไอ้ Norton แหม… พูดมาซะดีเลยน่ะ แต่ยังไงก็ยังไง! แกมันโคตรกระจอกเลยรู้ตัวไหม!?! พูดมาซะดี… ว่าจะล้มฉัน ยังไงหละ สุดท้ายได้แค่ปาก อายไหม Norton…

Jason : ฉันว่าแกกลับไปคิดทบทวนดูให้ดี … ว่าแกดีพอหรือยังสำหรับแชมป์โลก … ไปเริ่มต้นใหม่ตอนนี้ยังไม่สาย แกก็ดูขยันดีน่ะ แต่แค่ฝีมือไม่ถึงเท่านั้นเองหละ Norton…

เพลง Demi-God ดังขึ้น!!! Norton Brutal เดินออกมาครับ…. ก่อนจะขึ้นเวทีมาขอไมค์จากโฆษกครับ… ก่อนที่เขาจะถือไมค์พูดขึ้นมา

The Ultimate Fighter Show : 31/7/2016 E34f65842856d57bc957e5e7bc085f9e

Norton : หรอ ?! แกคิดว่า แกเก่งมากหรือไง!?! ใช่ตอนนี้แกพูดถูก แกอาจจะเก่ง แกอาจจะนำหน้าฉันหนึ่งก้าว.!! แต่ แกก็ไม่เคยชนะกับฉันในแบบหนึ่งต่อหนึ่งไม่ใช่หรอ Jason … หรือไม่จริง?!

Jason : โห?! อะไรของแกเนี่ย… ก็จริงน่ะ แต่ฉันก็ชนะแกไปแล้วหว่ะ !!! แล้วอย่าลืมคนที่กดแกคือฉันนะจ๊ะ คุณ Norton คิดดีๆ นะคิดดีๆ แต่ว่า ยังไงซะ แกมันก็ทำได้แค่พูดอยู่แล้วหนิ ของถนัดไม่ใช่หรอ?!

Norton : ฮ่า ๆ ฉันอยากจะตลกแกจริง ๆ เลย Jason …. ฉันอาจจะทำได้แค่พูดในสายตาแก.... แต่ฉันสามารถฝ่าฟันอุปสรรคมาได้ ฉันก็มีฝีมือไม่ต่างจากแกล่ะนะ..!!

Norton : เอางี้ดีกว่า Jason …. ถ้าแกกล้าจริง … คืนนี้ แกมาเจอกับฉัน โดยมีเข็มขัดเส้นนี้มาเดิมพันดีไหม !?! หรือแกไม่กล้า ไอ้ขี้ยา?! ห๊ะ?

Jason : ฮ่าๆ ของเบ ๆ คิดว่าฉันหนะหรอว่าฉันจะไม่กล้า… อุปสรรคอะไร ฉันก็ต้องผ่านมาเหมือนแกป่ะวะ ? แต่ยังไงซะ ถ้าแกต้องการก็ย่อมได้ ฉันจะยอมสู้กับแกเอ…

เพลง Sometimes You're The Hammer, Sometimes You're The Nail ดังขึ้น!!! Kean เดินออกมาครับ… เดินออกมาด้วยสีหน้าที่ยิ้มแย้มครับมาพร้อมไมค์ครับ… ก่อนที่เขาขึ้นมาบนเวทีก่อนที่จะหยิบไมค์ขึ้นมาพูดครับ…

The Ultimate Fighter Show : 31/7/2016 Kevin-Owens-Entrance-AWl131

Kean : อย่าพึ่งเถียงกันน่ะ… คุณทั้งสอง!!!  ฉันเคยพูดไว้น่ะ ไม่ว่าใครจะได้แชมป์… คนต่อไปที่จะชิงก็คือชั้นคนนี้นี่หละ… Kean คนนี้ไงจะใครหล่ะ?!!!

Kean : ส่วนแก Norton ไม่ได้แชมป์งั้นหรอ ? ฮ่าๆๆ มันก็สมควร! ฉันแนะนำน่ะ ไม่ต้องมางอแงอยากได้รีแมทต์ทั้งที่จริง แกก็ไม่มีสิทธิ์อะไรอยู่แล้ว… คนที่จะเข้าไปชิงแชมป์โลก กับ ไอ้ขี้ยานั่น ก็ต้องผ่านอุปสรรค อะไรนั่นเหมือนที่แกว่าป่ะ ฮ่าๆๆ

Kean : และแก Jason… ถือแชมป์โลกแล้วดูดีขึ้นนี่…  เอ่อ คือ ฉันก็อยากจะดูดีขึ้นแบบแกบ้างว่ะ (พูดพร้อมเอานิ้วชี้ไปที่เข็มขัดของ Jason) ฮ่า ๆ ว่ามั้ย? ถ้าฉันได้ถือมันคงจะมีราศีมากกว่าแกอีก คิดเหมือนกันมั้ย?

Jason : หรอ ? Kean ฮ่า ๆ ถ้าอยากเป็นแบบนั้น… แกก็หาทางมาเอาด้วยตัวของเองหละกัน… แต่ถ้าแกมาแล้วแพ้ฉัน รีบหาที่มุดหัวด้วยน่ะ ถ้ามีโอกาศแบบนั้นจริง ๆ คนที่จะชนะก็คือชั้น แชมป์คนนี้ไง!!!!

Norton : ฉันว่า ฉันฟังพวกแกสองคนพูดมาแล้ว… ในเมื่อ Kean แกก็อยากได้แชมป์ไม่ต่างจากฉันนี่หละ! จะอัดแก! ให้พ้นทางของฉัน ให้ปากของแกพูดไม่ออกกันเลย… แกจะได้หุบปากของแกซะที

Kean : วู้วววว!!! หลังจากแพ้มาเนี่ย สงสัยฟิตจัดท้าไปทั่วเลยนะแกหนะ… แต่ยังไงก็ได้ ฉันไม่มีอำนาจพอที่จะทำอะไรได้ 5555 แต่ช่างเถอะ ต่อให้ฉันเจอกับแก!!! คนแพ้มันก็คือแก!!!

ที่จอ Tritantron เป็นหน้าของ Daniel Wahlberg ครับ!!! GM ของ SEW … ทั้งสามคนหันไปมองครับ… ก่อนที่ทาง Daniel จะพูดขึ้นมาครับ…

The Ultimate Fighter Show : 31/7/2016 Triple-h-coo

Wahlberg : เอาหละ… หลังจากที่ฉันฟังดีเบทของพวกแกทั้งสามมาแล้ว… บอกเลยว่าพวกแก ทำดีมากจริง ๆ Norton ฉันชอบแกหน่ะ แกพยายามกระตุ้นตัวเองให้ดีกว่าคนอื่น… แต่อย่างที่ Kean บอกแกไม่มีสิทธิ์…. แต่ฉันหนะ เป็นคนให้โอกาศกับคนกล้าเสมอ

Wahlberg : ในเมนต์อีเว้นของคืนนี้… จะเป็นการเจอกันระหว่าง Kean และ Norton … เพื่อหาผู้ท้าชิงแชมป์โลกกับ Jason Ruangrit ใน PPV!!! เอาหละ ถือว่าเข้าใจกันแล้ว… ฉันไปหละ

ภาพที่จอ Tritantron ตัดไป… ทาง Kean ได้ยินแล้วยิ้มเลยครับ… ทาง Norton นี่มอง Kean เลยครับ!!! Jason ทำท่ายักไหล่แบบยังไงก็ได้… ปล่อยให้ทาง Kean มองหน้ากับ Norton ก่อนจะตัดช่วงนี้ไป….

============================

Single Match
Anthony Morgan vs Immobile “Venison” Sanchez

แก๊งๆๆ!!! แมทต์เริ่มขึ้นครับ!!! Anthony กับ Sanchez ยืนมอง ๆ กันครับ!!! แล้วทั้งคู่ดันกันครับ!!! ตอนนี้ทาง Sanchez จับ Anthony เข้ามาจัดการ Side Headlock!!! แต่ว่าทาง Anthony จัดการศอกเข้าไปเลยครับ!!! ศอก!!! ศอก!!! เข้าไปเลยครับ!!! Anthony เหวี่ยงทาง Sanchez ออกไป!!! ทาง Sanchez เด้งเชือกเข้ามาทาง Anthony จัดการ Dropkick!!! เข้าไปเลยครับ!!! ทาง Sanchez โดนเข้าไปล้มลงไปเลยครับ!!! ทาง Sanchez รีบลุกขึ้นมาทาง Anthony จัดการ Dropkick เข้าไปอีกครับ!!! ทาง Sanchez โดนเข้าไปล้มลงไปเลยครับ!!! Anthony คึกครับหันไปดีใจเลยครับ!!! แต่ว่าทาง Sanchez ยังโดนไม่หนักไง!!! เลยเข้าไปทุบหลังของ Anthony เข้าไปเลยครับ!!! Sanchez จับ Anthony ขึ้นมาก่อนจะเหวี่ยงเข้าไปอัดกับ TB!!! ทาง Anthony วิ่งเข้าไปปั๊ม!!! แต่ไม่ครับ!!! ทาง Anthony หลบได้ครับ!!! ทาง Sanchez เข้าไปชนกับ TB เต็ม ๆ!!! ทาง Anthony จัดการรวบกดเข้าไปเลยครับ!!! กรรมการเข้ามานับครับ!!! 1…2…. ยังครับ!!! Sanchez ดิ้นหลุดครับ!!! ก่อนที่ทั้งคู่ลุกขึ้นมาพร้อมกันทาง Sanchez จัดการกระโดด Roundhouse kick เข้าไปเลยครับ!!! ทาง Anthony ล้ม!!! Sanchez จัดการกดเข้าไปเลยครับ!!!

ได้สองเอง!!! ทาง Anthony ทนได้ครับ!!! ทาง Sanchez จัดการกระทืบ Anthony เลยครับ!! กระทืบ!!! กระทืบ!! กระทืบ!!! กระทืบ!!! เข้าไปเลยครับ!!! Sanchez จับหัวของ Anthony ขึ้นมาแล้วจัดการ Back hand chop!!! เข้าไปเลยครับ!!! ทาง Anthony เจ็บครับ!!! แต่จัดการ Short Lariat สวนเข้าไปเลยครับ!!! ทาง Sanchez โดนเข้าไปล้มลงไปเลยครับ!!! ทาง Anthony จับหัวของ Sanchez ขึ้นมาก่อนจะเหวี่ยง Sanchez เข้าไปอัด TB!!! ทาง Anthony จัดการวิ่งเข้าไป Big Boot!!! เข้าไปเลยครับ!!! Sanchezโดนเข้าไปล้มลงไปเลยครับ!!!! ทาง Anthony จัดการกดเข้าไปเลยครับ!!! 1…2… ยังเว้ยยยย!!! Sanchez ยังทนได้ครับ!!! Anthony ตั้งท่ารอ Sanchez ลุกขึ้นมาครับ!!! ทาง Sanchez ลุกขึ้นมาช้า ๆ ทาง Anthony จัดการ Welcome To Bounty Area(Spear)!!!! แต่ว่าทาง Sanchez หลบได้ครับ!!! ทาง Anthony เข้าไปเสียบกับ TB ครับ!!! ทาง Sanchez จัดการรวบกดเข้าไปเลยครับ!!! 1…2….. ยัง!!! ทาง Anthony เด้งตัวออกมาได้ก่อนครับ!!!! เกือบไปแล้วสำหรับ Anthony!!!! ก่อนที่ทั้งคู่จะลุกขึ้นมาครับ!!!! ทาง Sanchez จัดการวิ่งเข้ามาหา!!! แต่ว่าป๊าปปปป!!! Anthony จัดการ Bounty Kick(Brougue Kick)!!!! เข้าไปเลยครับ!!! Sanchez โดนเข้าไปหลับ!!! ทาง Anthony กดแล้วชนะไปเลย!!!

Here’s you winner !!! Anthony Morgan!!!!

The Ultimate Fighter Show : 31/7/2016 B6fk3O5IcAAJp6G

เป็น Anthony Morgan ที่ชนะได้ครับ!!! ลุกขึ้นมาดีใจแบบสุด ๆ เลยครับ!!! Anthony ชูมืออย่างภาคภูมิใจครับ!!!! แต่ว่าหันมาป๊าปปป!!! ทาง Sanchez จัดการ Roundhouse kick เข้าไปเต็มคอเลยครับ!!! Anthony นอน!!! ทาง Sanchez จัดการกระทืบ!!!! ครับ!!!! แต่ว่า

เพลง Gangstar’s Paradise!!! ดังขึ้นครับ!!!

The Ultimate Fighter Show : 31/7/2016 RAW_1058_Photo_003

Daniel Wahlberg ครับ!!!! GM ของเราครับ!!! เดินออกมาครับก่อนจะหยิบไมค์พูดขึ้นมาครับ!!!!

Wahlberg : ใจเย็น ๆ สิ! Sanchez …. แกหนะคือผู้แพ้ แกไม่สามารถเรียกร้องอะไรได้อีกแล้ว ถ้าคนอื่นฉันจะไม่ว่าเลย แต่นี่เป็นแก …. เพราะอะไรรู้ไหม ?! แกแทบไม่มาซ้อมเลย คิดว่าเก่งมาจากไหนกัน !?! นอนกินเงินเดือนปล้ำแต่ละอาทิตย์งั้นหรอ ?! ฉันควรไล่แกออกไปตั้งนานแล้ว

Wahlberg :  ฉันเคยให้โอกาศแกแล้ว แกบอกไม่ว่าง… ทุกคนมันมีเวลาเท่ากัน 24 ชั่วโมง … แต่ไม่เป็นไร ฉันไม่ใช่คนใจดำ! ฉันจะให้โอกาศแกปล้ำกับ Anthony Morgan อีกรอบ… แต่ถ้าแกแพ้! แกโดนไล่ออก!!!!

Wahlberg : เอาหละ กรรมการ!!! สั่งระฆังสิ!!! เตรียมดูความสมเพศของมันตอนนี้เลย!

กรรมการเหวอ ๆ ครับ ก่อนจะสั่นระฆังเลยครับ!!!

Anthony Morgan vs Immobile “Venison” Sanchez
If Immobile Lose , he will be sacked

Sanchez หันมาครับก่อนจะเดินมาหา Anthony Morgan ครับ!!! ก่อนจะเดินเข้ามาโดน Anthony จัดการวิ่งเข้ามาจัดการ Bounty Area!!!! แล้วกดเข้าไปเลยครับ!!! 1…2….3!!!!!!

Here’s you winner “The Bounty” Anthony Morgan !!!

The Ultimate Fighter Show : 31/7/2016 Kenny_omega

เป็น Anthony ที่ชนะครับ!!! Anthony ลงไปข้างล่างชูมือด้วยความดีใจครับ!!!! ก่อนจะเดินผ่านหน้า Daniel Wahlberg ไปครับ… ทาง Wahlberg ยิ้มอย่างสมเพศครับ… ก่อนจะเดินขึ้นไปบนเวทีมอง Sanchez ที่ลุกขึ้นมาด้วยสีหน้าที่โกรธสุด ๆ ครับ!! ทาง Wahlberg ถือไมค์พูดขึ้นมาครับ….

Wahlberg : แกโดนไล่ออก !!!

Sanchez บอกไม่ทนแล้วเว้ยยยย!!! วิ่งเข้ามาหา Wahlberg!!! แต่เจอ Wahlberg จัดการต่อยหน้าสวนเข้าไปเลยครับ!!! ทาง Sanchez โดนเข้าไปลงไปนอนกองเลือดอาบปากเลยครับ… Wahlberg รอ Sanchez ลุกขึ้นมาครับ… ทาง Sanchez ลุกขึ้นมากุมปาก… ก่อนจะลุกขึ้นมาช้า ๆ ทาง Wahlberg จัดการเตะท้องแล้วจเสียบ Sanchez เข้ามาล็อคแล้วจัดการ No Pain No Gain(Pedrigree)!!!! ปักกกกกกก!!! Sanchez หลับสบายเลยครับ… ทาง Wahlberg ทำท่าเช็ดฝุ่นครับ… ก่อนจะมี รปภ. เข้ามาลาก Sanchez ไถกับพื้นครับ… เพลง Gangstar’s Paradise ดังขึ้น… Wahlberg จัดเน็คไทน์สักแปป.. ก่อนจะเดินลงไปเลยครับ!!

Back Stage

Sharon : สวัสดีค่ะ วันนี้พบกับฉัน Sharon Denver เช่นเคย… หลังจาก PPV Rebirth ที่ผ่านมา ทุกคนก็ได้รับความมันส์กันไปแบบเต็ม ๆ แล้ววันนี้เราจะมาสัมภาษณ์กับ นักมวยปล้ำที่จะมาปล้ำในเมนต์อีเว้นวันนี้ เขาคือ… Kean ค่ะ…

Sharon : สวัสดีค่ะ คุณ Kean… วันนี้คุณต้องเจอกับ Norton Brutal ในแมทต์หาผู้ท้าชิงอันดับ ในเมนต์อีเว้นที่จะถึง คุณคิดว่า คุณจะสามารถชนะเขาได้หรือป่าวค่ะ?

The Ultimate Fighter Show : 31/7/2016 Superstar-Category_Superstar_562x408_kevinOwens

Kean : แน่นอน…!! ชั้นโคตรมั่นใจว่า ฉันจะชนะมันได้… มันแค่เหมือนหนูตกถังข้าวสารตอนแรก… แต่มันมีโอกาศ แต่มันทำไม่ได้เอง!! ถ้าเปลี่ยนฉันเป็นมันนะ… ฉันจะไม่ปล่อยโอกาศให้หลุดมือเลยเด็ดขาด!!

Kean : Jason เข็มขัดบนเอวแกหน่ะ นอนกอดให้รื่นรมย์ใจเลยน่ะ เพราะว่า ฉัน Kean คนนี้ จะไปกระชากมาจากบ่าของแก… แล้วมาเป็นของชั้น…!!! อย่างแน่นอน!!!

Sharon : คุณรู้ไหมค่ะ? ว่า Adrian Hardes ในแมทต์เจอกับคุณ เขาได้รับบาดเจ็บ จากจังหวะที่กระโดดลงมา… ตอนนี้ยังไม่รู้ว่าเขาจะกลับมาคัมแบ็คตอนไหน คุณคิดยังไงบ้างค่ะ?

Kean : เจ้า Adrian หนะหรอ ? ช่างหัวมันสิ… แต่บอกเลยโคตรสะใจสุดๆไปเลยหวะ… ได้อัดเจ้านั่นแบบโคตรหนำใจ!!! หวังว่ากลับมาจะไม่มาทำงามหน้าแบบนี้อีกน่ะ แหม่! มาทีแรกอย่างสิงห์ สุดท้ายหายไปอย่างหมา!!!

Sharon : อ่อค่ะ.. มีไรสุดท้ายจะฝากถึงคนที่กำลังจะดูบ้างค่ะ?

Kean : เอาหละ สุดท้ายนี้… เหมือนที่พูดมา ฉันจะชนะมัน… แล้วเป็นผู้ท้าชิง แล้วได้แชมป์ สเตปง่าย ๆ ที่ฉันคนนี้ทำสบายๆ น่ะ…
Kean พูดเสร็จก่อนจะเดินกลับไป…. ทาง Sharon ส่ายหน้าแบบทำไมไอ้นี่มันโม้จัง แถมปากหมาอีก..

Rave(w/ Catherine) vs Wilson S. Atlas

เริ่มแมทซ์มา ทั้งคู่ดูเชิงกันสักครู่หนึ่งครับ ดูไปดูมาได้สักครู่เป็น  Atlas ที่เปิดเกมส์ก่อนวิ่งเข้ามาต่อยๆๆๆใส่ Rave ไม่ยั้ง!!! ต่อยๆๆๆๆ ทุบๆๆๆ จน Rave ไปติดมุม!!! Atlas ก็เข่าใส่อีก เข่าๆๆๆ จน Rave ยืนจุกคา TB!!! Atlas ผละออกจาก Rave มาสักครู่หนึ่งแล้วจะตรงไปเล่นงานต่อแต่เจอ Rave ถีบสกัด!!! แล้วเอาหัวโหม่ง TB!!!! โหม่ง!!! Atlas เดินเป๋ออกมาเจอ Rave จับ Neckbreaker!!! คอแทบเคล็ด!! Rave ก็กดเลยครับ 1........ ได้แค่ 1 เดียว!! Atlas กระตุกไหล่ขึ้นทันแล้วรีบลุกขึ้นมา จ้องหน้า Rave!!! Rave ก็จ้องกลับครับ!!! Atlas ตบหน้า Rave ไป 1 ทีด้วยความหัวเสียเพราะเสียท่า ตอนนี้ Rave ยังองค์ไม่ลงเลยยังพอมีความเป็นคนอยู่!!! เลยผลักอก Atlas ไป 1 ที!!! Atlas ชักหัวเสียครับเลยต่อยกลับ!!! Rave ก็สวน!!! กลายเป็นแลกหมัดกัน!! Rave ก็ต่อย!!! Atlas ก็ต่อย!!! ต่อยกันไปต่อยกันมา Rave จะได้เปรียบกว่าต่อย!! ต่อย!! ต่อย!! แล้วก็ต่อยจน Atlas ยืนมึน!! Rave วิ่งไปเด้งเชือกเสริมแรงมา......... Atlas สวนด้วย Roundhouse kick จนหงายหลังล้มลงไป!!!! Atlas กดเลย 1.............2......... ยังแค่ 2 ครับ!!! Atlas ทุบๆๆๆๆๆๆ รัวทุบไปที่ลำตัวของ Atlas ด้วยความบ้าคลั่ง!!!!! ก่อนจะกระทืบ!!! กระทืบ!!! Rave ต้องกลิ้งหนีลงไปข้างล่าง Catherine หวานใจ Rave มาดูอาการคนรัก เป็นไงบ้างค่ะ....... Rave ยังคงนอนแผ่หลาอยู่ข้างล่าง!!!!!  กรรมการนับแหละครับ 1...........2.........

Rave ค่อยๆลุกขึ้นมา!!! Atlas รอจังหวะอยู่แล้วครับ กระโดดลงไปเล่นงานด้วย Suicide Dive!!!!! โครมม!!! อัดเข้าไปเต็มๆลงไปนอนทั้งคู่!!! กรรมการก็นับไปเรื่อยๆครับ 3......4......5.... Atlas ฝ่ายลุกขึ้นมาได้ก่อนครับ!!!! แล้วก็จิกผม Rave ขึ้นมาก่อนเหวี่ยงขึ้นไปบนเวที!!! Atlas ขึ้นมายืนบนขอบเวทีรอ Rave ลุกขึ้น!!!! Rave ค่อยตั้งหลักขึ้นมาได้!! Atlas กระโดดสปริงตัวเข้าไป Springboard high knee!!!!! Rave ตั้งหลักได้แล้วแก้เป็น Sitout Powerbomb!!!!!! โครม!!!!!!! ฟาดเข้าไปเต็มๆ!!!! Counter ได้สวยมากครับ!! Rave ทิ้งตัวลงกดทันที 1.........2....... ยังไม่ 3 ครับ Atlas ทนได้!!!!!!! Rave ค่อยๆคลานไปตั้งหลักที่เชือก!!! Atlas ตอนนี้ยังคงนอนแผ่หลาอยู่ครับ!!! ตอนนี้ Rave ลุกขึ้นมาได้!! Atlas กำลังจะลุกขึ้นมา!!! Rave วิ่งเข้าไปเข่าใส่!! เข่า!!! แล้วก็จับ Atlas มาเสียบเข้าล๊อคยกขึ้น Vertical Suplex!!!! Atlas โล้ตัวมายืนข้างหลัง Rave ได้แล้วรวบกดเลย 1........2...... ไม่ได้ครับ Rave ดิ้นจนหลุด!!!!!! Atlas อาศัยจังหวะนี้วิ่งไปเด้งเชือกเสริมแรงมา Dicus Clthesline ใส่ Rave จนคว่ำ!!!!!!  Atlas ยืนเก๊กแป๊ปหนึ่งก่อนจะจับ Rave ใส่ Reverse Chinlock!!

Rave ไม่ยอมครับ คางยิ่งยื่นๆอยู่เดียวคางหุบหมด!!! Rave จะแก้ยังไงครับ!!!! Rave ค่อยๆลุกขึ้นมาจนได้ครับแล้วศอกใส่!!! ศอกใส่ท้อง Atlas!!!! ศอก!!! ศอก!! ศอก!! แล้วก็เหวี่ยง Atlas ไปเด้งเชือก!!! Atlas วิ่งกลับมาเจอ Holocaust Kick (Super kick)!!!!! ใครว่าล่ะ Atlas เห็นซะก่อนเลยรีบหลบลงไปข้างล่าง!!!! กรรมการก็นับครับ 1..........2..... Rave ก็ยืนคุมเชิงอยู่บนเวทีครับ!!!! Atlas จะขึ้นไปยังไงดีล่ะ!!! แล้วพี่แกเหลือบไปเห็น Catherine หวานใจ Rave!!! สักพักก็บังเกิดแผนชั่วในหัวของ Atlas!!! Atlas ตรงไปที่ Catherine !!! หล่อนก็ตกใจสิ!!!!! มันก็ตรงไปกด Catherine ลงกับพื้นพร้อมจะถอดเสื้อ เฮ้ยๆเดี๋ยวๆนี้มวยปล้ำไม่ใช่ หนังโป๊!!!! คนดูงี้ฮือฮาใหญ่!!! แต่ Rave เหลือทนแล้วครับ!!! Rave องค์แล้ว!!!! “แฟนกรู!!!!!” ว่าแล้ว Rave ก็วิ่งลงไปจัดการ Atlas ด้วยความเร็วสุง!!!! Atlas เห็นก็วิ่งดิ!!! วิ่งไปวิ่งมาวิ่งวนรอบเวที 3 รอบ!!!! Atlas ก็รีบเลื้อยขึ้นมาบนเวที!! Rave ตามขึ้นมาเจอ Atlas ดักกระทืบ กระทืบๆๆๆๆๆๆๆ  หมับ............... Rave จับขา Atlas ได้ครับแล้วผลักจน Atlas ล้มลงไป!!!!! Atlas ขึ้นมาคร่อมต่อย Atlas อย่างไม่ยั้ง ต่อยๆๆๆๆๆ ต่อยยยยยยยยยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

จน Atlas ปากแตกเลือดออกหมดหล่อเลยทีเดียว!!! Rave องค์ลงแล้วครับ!!!! ไม่มีใครหยุดเขาได้แล้ว!!! แววตาแสดงถึงความโรคจิตอย่างชัดเจน!!! กรรมการต้องรีบเข้ามากัน Atlas ออก!!! กรรมการถาม Atlas ไหวไหม!!!!! Atlas ยังเบลอๆ ไม่ทันตอบอะไร Rave ปรี่เข้ามาอัดต่อ!!!!!!! Rave จับ Atlas ลุกขึ้นมาแล้วเข่า!!! เข่า!!! เข่า!!!! จน Atlas จุกหลังก็เหวี่ยง Atlas ไปอัด TB!!!!! Rave วิ่งเข้าไปเจอ Atlas ถีบสกัด!!!  Rave อาศัยจังหวะนี้วิ่งเข้าไป  Dying For Hell (Fame Asser)!!! Rave ก้มหัวหลบทัน!!!!!!!! Atlas หันกลับมาเจอ Holocaust Kick (Super kick)!!! เข้าไปเต็มปลายคางจนหงาย!!!!!!  Rave ไปรอที่มุมครับ!!!! Rave ไปรอที่ TB แล้วเตรียมจะปิดบัญชี!! ตอนนี้ Atlas หน้าตาเปื้อนไปด้วยเลือด!!!!! หยดแหม่ๆเต็มเวที!!! Atlas ก็ยังฝืนลุกขึ้นมา!!!!!  Rave วิ่งเข้าไป Spear!!!! Atlas กระโดดหลบโหยง!!!!! Rave วิ่งเข้าไปชน TB อีกฝั่ง!!!!! ปั้ก!!! เล่นเอาซะคา TB!!!!! Atlas ลุกขึ้นมายืนพิง TB อีกมุมด้วยความหมดแรง!!!! Rave ก็ยังคงยืนพิง TB อีกมุมครับ!!! Atlas วิ่งเข้าไป Shinning Wizard!!!!!! แล้วต่อด้วย Bull – dog…… Rave!!!! ผลักหลัง Atlas ออกมาได้ทันครับ!!!! Atlas หันกลับมาเจอ Spear จาก Rave ไปเต็มๆ!!!!!! Rave กดทันที 1........2........ ยังงงงง Atlas กระตุกไหล่ขึ้นก่อนถึง 3!!!! Rave แทบไม่เชื่อสายตา 2 เองเหรอ!!! เออไม่เป็นไร!! ตอนนี้ Atlas นอนหมดสภาพแทบไม่เหลือแรงแล้วครับ!! Rave จับขา Atlas มาบิดจะใส่ Nervous (Sharpshooter)!!! Atlas บิดมารวบกด 1.........2..........3 !!!! ชนะไปแบบงงๆ

Here’s you winner “The New Generation” Wilson S. Atlas!!!

The Ultimate Fighter Show : 31/7/2016 Untitled_display_image

Wilson ชนะไปครับ!!! ก่อนจะรีบสไลด์ตัวลงเวทีไปเลยครับ!!! ก่อนจะเดินถอยหลังกลับไป… ทาง Rave ของขึ้นครับ กำลังจะไปเอาเรื่อง..!!! แต่ว่าทาง Catherine ขึ้นมาห้ามไว้ครับ!!! ทาง Rave เลยไม่ทำอะไร ได้แค่ของขึ้นครับ!!! ปล่อยให้ Wilson เดินถอยหลังยิ้มกลับไปครับ!!! ส่วน Rave มองด้วยสีหน้าที่แค้นสุดๆครับ!!!!

Back Stage

“คุณครับ… ที่นี่ไม่รับคนนอกเข้ามานะครับ!”

เสียงของ รปภ. เดินมาหาผู้หญิงคนหนึ่งที่กำลังเคี้ยวหมากฝรั่งอยู่… เธอหันไปตามเสียงของ รปภ. เธอมีผมสีทอง ย้อมปลายเป็นสีฟ้ากับสีแดง.. แต่งหน้าขาวจัด ทาปากแดงแปร๊ดดดดด!! เธอยืนถือไม้เบสบอลอยู่

The Ultimate Fighter Show : 31/7/2016 Suicide-squad-harley-quinn-margot-robbie1

“หา? มีอะไรเหรอ?”

“เอ่อ ที่นี่… ไม่รับคนนอกเข้ามาครับ.. คุณควรออกไปจากที่นี้น่ะครับ…”

“อะไรกัน ฉันหรอ คนนอก ไม่ๆๆๆๆๆ อย่าพึ่งรีบพาตัวฉันออกไปน่ะ ฉัน ปะ เป็น ผู้จัดการของนักมวยปล้ำค่ายนี้เชียวนะ..!!!”

“เอ่อ คุณครับ… นี่ผมไม่ใช่ควายที่จะมาโดนผู้หญิงหลอกง่าย ๆ ครับ… แล้วคุณเป็นนักมวยปล้ำของนักมวยปล้ำคนไหนกันครับ…”

“คนนี้ไง!”

ผู้หญิงคนนั้นชี้นิ้วโป้งไปข้างหลัง ทาง รปภ. นี้อึ้งขาสั่นเลยครับ.. เพราะว่านักมวยปล้ำที่เธอจะเป็นผู้จัดการให้ ก็คือ…

Disaster

The Ultimate Fighter Show : 31/7/2016 Giphy

ทาง รปภ. นี่ขาสั่นเลยครับ… ก่อนที่เขาจะหันมาพูด

“เอ่อ คือ ผมเข้าใจนะครับ ผมขอโทษนะครับ ขอตัวหละ….”

ทางชายคนนั้นรีบกล้มหัวขอโทษ ก่อนจะรีบหันหลังแล้วจะรีบเดินออกไปจากที่นี่ให้เร็วที่สุด!

“เดี๋ยวซี่!”

ป๊าปปป!!!!

ผู้หญิงคนนั้นจับ รปภ. คนนั้นหันหน้ามาก่อนจะ เอาไม้เบสบอลเข้าไปหวดเต็มกบาลเลยครับ!!! ชายคนนั้นโดนเข้าไปหมดสติเลย ก่อนที่เธอจะเป่าหมากฝรั่งมาแล้วก็พูดขึ้นมา

“นี่นายชื่ออะไร…? เรายังไม่แนะนำตัวให้รู้จักกันเลยน่ะ…? หลับไปแล้วหรอ ? งั้น สวัสดี ฉันชื่อ Crowny”

เธอถ่มหมากฝรั่งใส่ชายคนนั้น… ก่อนจะเดินกระโดดไป ทาง Disaster ก็เดินตามไป… โอ้วโหว ไม่น่าเชื่อเลยนะครับ ว่า เธอคนนี้จะเป็นผู้จัดการให้กับนักมวยปล้ำอย่าง Disaster

Stage

Chandler ขึ้นมายืนบนเวทีด้วยสีหน้าเศร้าสร้อยพร้อมขอไมค์มาพูด

The Ultimate Fighter Show : 31/7/2016 20150404020832_5D3_7154

Chandler : ใน PPV SEW : Rebirth ที่ผ่านมาก็อย่างที่หลายๆคนเห็นผมพลาดโอกาสที่จะได้แชมป์ SEW Striker Champion ไปครอบครอง ผมต้องสู้กับนักมวยปล้ำถึง 5 คน ในแมทซ์นั้น

Chandler : ผมพยายามอย่างเต็มที่สู้อย่างสุดแรงเกิด ผมคิดไว้เสมอว่า น้องสาวของผมกำลังดูอยู่ ผมพยายามแล้วจริงๆแต่ผมก็พลาดโอกาสนั้น!!!

Chandler : ผมไม่ได้ห่วงตัวเองหรือห่วงแชมป์เลย ถึงแม้ผมจะต้องเจ็บทั้งตัวและหัวใจที่พลาดโอกาสนั้น แต่มันยังจิ๊บจ๊อยเมื่อเทียบกับความเสียใจของครอบครัวผม

Chandler : น้องสาวผมเธอเป็นห่วงผมมาก เธอมาหาผมเมื่อวันก่อน เธอเสียใจที่ผมต้องเจ็บตัว มีแผลฟกช้ำเต็มร่างกายจากการต่อสู้ ทั้งที่จริงๆผมไปทำอาชีพอื่นก็ได้

Chandler : แต่ผมบอกกับเธอว่าไม่ ผมรักในการเป็นนักมวยปล้ำ การเป็นนักมวยปล้ำมันต้องเจ็บตัวเพื่อความสนุกของคนดูอยู่แล้วมันเรื่องปกติ ขี้เล็บมาก

Chandler : แต่ที่เธอต้องการคือการเห็นผมมีความสุข การที่ได้เห็นผมเป็นแชมป์!!!!  ความประสบความสำเร็จของผมก็คือความประสบความสำเร็จของเธอด้วยเช่นกัน!! แต่เปล่าเลยที่เธอกำลังนั่งดูอยู่คือ ความล้มเหลวของผม ความพ่ายแพ้ของผมทำให้เธอเป็นทุกข์!!!

Chandler : ผมอยากทำให้เธอยิ้มหวานอีกครั้ง!! ผมอยากให้เธอมีความสุข เพราะฉะนั้น Kato Yagisa!!! ถ้าแกได้ยินแล้วจงออกมาซะ!! ฉันขอท้าชิงแชมป์จากแกคืนนี้เลย!!!!..............

Chandler ท้าแชมป์ SEW Striker คนปัจจุบันให้ออกมาสู้ด้วยซะงั้น!!!!! เอาล่ะครับมาดูกันสิว่าเข้าจะรับคำท้าไหม

5 นาทีผ่านไปมันก็ยังเงียบ................................

Chandler : แกจะออกมาไหม Kato!!!!! หรือแก้มันก็แค่แชมป์ขี้ขลาดที่ไม่ยอมออกมาป้องกันแชมป์ว่ะ!! จะออกไหม

เพลง “The Sound of metal” ดังขึ้นครับ Kato เดินออกมาตรง Stage เปิดตัวพร้อมกับแชมป์ SEW Striker ที่อยู่บนบ่า!!! Kato ก็หยิบไมค์ออกมาพร้อมโต้วาที

The Ultimate Fighter Show : 31/7/2016 Entrance%2B5

Kato : ใจเย็นดิ พ่อคุณ!!! ฉันเพิ่งไปเข้าห้องน้ำมาน่ะ ไม่ได้ป๊อดอย่างที่แกว่า!!!

Kato : แต่ไอ้ที่แกพูดเนี้ย ฉันชักจะรู้สึกแปลกยังไงชอบกลน่ะ คือแกกับน้องสาวแกดูรักกันมากเกินไปรึเปล่า แบบว่าเป็น โดจินพี่กับน้องอะไรประมาณนี้เปล่า???

Chandler : นี้แกบังอาจ ว่าฉันอยาก...กับน้องสาวฉันยังงั้นเหรอ!!!!

Kato : ก็มันเหมือนจริงๆนิหว่า!!!!! เฮ้ยพวกแกว่าไง (พูดกับคนดู)

คนดู : เหมือนๆๆ

Kato : เห็นไหมคนดูยังบอกว่าเหมือน.......

Chandler : ฉันทนไม่ไหวแล้วน่ะเว้ย

Chandler ทำท่าจะวิ่งไปอัด Kato แต่ก็ยังยั้งอารมณ์ตัวเองไว้ได้ครับ!!!!!!!! Kato พูดห้ามทัพไว้ก่อน

Kato : เฮ้ย เดี๋ยวๆอย่าเพิ่งหัวร้อนดิ ฉันฟังแกแล้วรู้สึกสงสารจริงๆน่ะแบบว่า โคตร Drama!!! สุดยอดเลยชีวิตแกเนี้ย นักมวยปล้ำผู้ต่อสู้เพื่อครอบครัว ขอตบมือให้เลย!!!

Kato : เอาเป็นว่าฉันเห็นใจนักสู้เพื่อครอบครัวอย่างแกล่ะกัน เพราะฉะนั้นฉันรับคำท้า เจอกันตรงนี้เดี๋ยวนี้เลย!!!!! แล้วฉันจะทำให้ น้องสาวแกผิดหวังในตัวแกอีกครั้ง!!!!!

Chandler รออยู่บนเวทีด้วยสายตาอันมุ่งมั่นและกระหายแชมป์!!! Kato ขึ้นมาบนเวทีช้าแล้วส่งสายตากวนโอ๊ยให้ Chandler อีกตะหาก!!!! กรรมการขึ้นมาบนเวทีเรียบร้อย แมทซ์การชิงแชมป์ SEW Striker กำลังจะเกิดในไม่ช้านี้!!!!

SEW Striker Champion
Kato Yagisa vs Chadler Walker

แก๊งๆๆ!!! แมทต์เริ่มขึ้นครับ!!! เป็นการเจอกันของ Kato และ Chadler ครับ…!!! ทั้งคู่เดินเข้ามาหากันก่อนจะมองหน้ากันครับทาง Chadler ขอยื่นมือจับมือกับ Kato ครับ… Kato มองครับก่อนจะแสยะยิ้ม แล้วเดินถอยไปที่มุมครับ สงสัยไม่อยากญาติดีด้วย! ทาง Chadler แสยะยิ้มครับก่อนจะถอยหลังไปที่มุม!!! ก่อนที่ทั้งคู่จะเข้ามาดันกันครับ!!! ทาง Kato จัดการ Side Headlock!!! แต่ว่าทาง Chadler ม้วนตัวออกมาแล้วรวบหลังของ Kato ครับ!!! Kato ม้วนตัวกลับมาจับ Chadler เข้าล็อค!!! แล้วจัดการ DDT!!! แต่ไม่!!! Chadler ม้วนตัวออกมาแล้วจัดการ Russian Leg Sweep!!! เข้าไปเลยครับ!!! ไม่ ๆ!!! Kato ยังม้วนออกมาได้อีกครับ!!! แล้วจัดการ Reverse STO!!! เข้าไปเลยครับ!!! Chadler หน้าทิ่มพื้นเข้าไปเลยครับ!!! Kato ลุกขึ้นมาครับ!!! ก่อนจะจับหัวของ Chadler ขึ้นมาครับ!!! แต่ว่าทาง Chadler ผลัก Kato ออกไปครับ!!! ทาง Kato เด้งเชือกเข้ามาทาง Chadler จัดการ Lariat!!! แต่ว่าทาง Kato หลบได้ครับ!!! ทาง Chadler หันมาทาง Kato จัดการดีดลูกหลัง!!! แต่ว่าทาง Chadler จับเท้าของ Kato ไว้!!! แล้วหมุนตัวทาง Kato หันมาทาง Chadler จัดการ Jumping Leg Lariat!!! เข้าไป!!! Kato ล้ม!!! ทาง Chadler จัดการกดเข้าไปเลยครับ!!! 1….2….. ยังงงง!!!! ทาง Kato ยังทนได้ครับ!!!

เกือบไปครับ!!! สำหรับ Kato!!! ทาง Chadler ไปรอที่มุมครับรอ Kato ลุกขึ้นมาครับ!!! ทาง Kato ลุกขึ้นมาแบบช้า ๆ!!!! ทาง Chadler จัดการวิ่งเข้ามา Clothesline!!! แต่ว่าไม่ครับ!!! ทาง Kato หลบได้แล้วจับแขนของ Chadler บิดหันมาตัวหมุนเลยครับ!!! Chadler เจ็บหลังครับ!!! Kato จัดการวิ่งเด้งเชือกเข้ามาแล้วจัดการ Jumping Knee Drop!!! เข้าไปเลยครับ!!! ทาง Chadler โดนเข้าไปเจ็บหน้าเลยครับ!!! ทาง Kato ลาก Chadler มากดเลยครับ!!!! 1…..2….. ยังครับ!!! ทาง Chadler ยังยกไหล่ได้ทันครับ!!! ทาง Kato ยิ้มครับ!!! ก่อนจะจับหัวของ Chadler มาแล้วจัดการแทงเข่าเข้าไปเลยครับ!!! Chadler โดนเข้าไปจุกเลย!!! Kato ลากคอของ Chadler มา!!! แล้วไปโขกกับ TB เลยครับ!!! โขก!!! โขก!!! โขก!!! เข้าไป!!! ทาง Chadler โดนเข้าไปมึนเลย!!! Chadler เซออกมา!!! ทาง Kato จัดการ Darkside(Backstabber)!!! เข้าไปเลยครับ!!! ทาง Chadler โดนเข้าไปดอกนี้ถึงกับเจ็บหลังกันเลยทีเดียวครับ!!!! ทาง Kato จัดการรอ Chadler ลุกขึ้นมาครับ!!! ทาง Chadler ลุกขึ้นมาแบบมึน ๆ!!! ทาง Kato จัดการ Missile Launcher(Superkick)!!!! แต่ว่าทาง Chadler กล้มหลบได้ก่อนจะรวบกดทาง Kato ไปเลยครับ!!!! 1…2…..

เกือบไปแล้ว!!! Kato ดิ้นหลุดออกไปได้ก่อนครับ!!! เกือบเสียหน้าเลยครับ!!! ก่อนที่ทั้งคู่จะลุกขึ้นมาพร้อมกัน!!! ทาง Kato จัดการกระโดด Clothesline ใส่ Chadler โดนเข้าไปล้มลงไปเลย!!! Kato ลาก Chadler มาแล้วจัดการกระทืบเลยครับ!!! กระทืบ กระทืบ!!! เอาซะมันเลยครับ!!! Kato จับหัวของ Chadler ขึ้นมาครับ!!! แต่ทาง Chadler จัดการ Jawbreaker!!! สวนเข้าไปเลยครับ!!! Kato โดนดอกนี้เข้าไปมึนเลยทีเดียว!!! Chadler จับหัวของ Kato มา!!! ก่อนจะยกขึ้นมา!!! แล้วจัดการ Suplex ลงไปเลยครับ!!! โครมมมมม!!!! Kato โดนดอกนี้บอกเลยครับว่าเจ็บหลังกันเลยทีเดียว!!! ทาง Chadler ขึ้นไปบน TB ครับ!!! ก่อนจะกระโดด Diving Elbow Drop!!! แต่ว่าทาง Kato หลบได้ครับ!!! Chadler โดนพื้นไปเต็ม ๆ!!! เจ็บเลยครับ!!! Kato ลุกขึ้นมาครับ!!! ก่อนจะเดินเข้าไปจับหัวของ Chadler ขึ้นมาครับ!!! แต่ว่าทาง Chadler จับแขนของ Kato แล้วรวบเข้ามาจัดการ Catching a Wolf(Anaconda Vise)!!!! ทาง Kato ดิ้นเลยครับ!!! แล้วจะยอมแพ้ไหม ๆ ๆ ๆ!!! ทาง Chadler รัดแน่นเลยครับ!!! แต่ว่าทาง Kato ก็ม้วนตัวเอาขาไปเกี่ยวเชือกได้ครับ!! ทาง Chadler ต้องจำใจปล่อยครับ!!! ก่อนจะลุกขึ้นมามอง Kato ครับ!!! ทาง Kato ลุกขึ้นมาช้า ๆ ครับ!!! ทาง Chadler จับแบกขึ้นมาจัดการ Wall Street(GTS)!!!! แต่ว่าทาง Kato จัดการศอกเข้าไปเลยครับ!!! ศอก!!! ศอก!!! ศอก!!! จนร่วงลงมาข้างหลังของ Chadler!!! ทาง Chadler หันมา!!! Missile Launcher!!! เข้าไปเต็มๆ…. Chadler หลับ!!! ทาง Kato กดครับ!!! 1….2…

Here’s you winner and still SEW Striker Champion!!! “The Punisher” Kato Yagisa!!!

The Ultimate Fighter Show : 31/7/2016 AJ-Styles-WrestleMania
เป็น Kato ที่ชนะแล้วป้องกันแชมป์ได้ครับ!!! Kato ลุกขึ้นมากรรมการชูมือให้ครับ!!! แต่ว่าทาง Romero Kid ครับ!!! เข้ามาเอาเก้าอี้เข็มขัดของ Kato เข้ามาทุบท้ายทอยของ Kato ลงไปนอนเลยครับ!!! คนดูนี่โห่เลยครับ...!!! Kid ยิ้มอย่างชอบใจก่อนจะเอาเข็มขัดวางไว้ ก่อนจะจัดการ Romero Spike(Jumping Headlock Driver)!!! เอาหัวของ Kato อัดกับเข็มขัดทาง Kato หลับเลยครับ...!!! ทาง Kid จับเข็มขัดชูขึ้นมาครับ!!! คนดูโห่เลย.... ก่อนทางเอาเข็มขัดมาดูสักพัก ก่อนจะวางบนร่างอันไร้สติของ Kato แล้วเดินกลับไปอย่างสบายใจครับ...

The Ultimate Fighter Show : 31/7/2016 Sami1

Back Stage

Davey Whelen เดินเข้ามาที่หลังฉาก วันนี้เขาไม่แมทต์ปล้ำ… แต่ว่าเขาแบกชายคนหนึ่งที่บ่า สภาพของชายคนนั้น ชูบผอมเหมือนอดอาหารมาหลายวัน ร่างกายเต็มไปด้วยรอยแผล… ใช่ เขาคือ คนที่ ทีมงานของ SEW … ที่ Davey ได้จับตัวไปนั่นเอง.. ทาง Davey เดินเข้ามาในห้องของทีมงาน SEW โดยไม่กลัวว่ามันจะห้ามคนนอกที่ไม่ใช่พนักงานเข้าก็ตาม เขาเดินไปที่โต๊ะทำงานของชายคนนั้น ก่อนจะมองที่รูปบนโต๊ะ เป็นรูปถ่ายกับครอบครัว พ่อ แม่ ลูก ก่อนเขาจะเอาชายคนนั้นมานั่งที่เก้าอี้ ก่อนที่เขาจะยิ้มขึ้นมาก่อนจะพูดขึ้นมา

“ผมเอาคุณมาส่งที่เดิมแล้วน่ะครับ”

ก่อนที่ทาง Davey จะเดินกลับไป ปล่อยให้ชายคนนั้นมอง Davey ด้วยความรู้สึกที่กลัวสุดขีดจนไม่กล้าทำอะไร ด้วยสีหน้าของเขา กับ คำพูดแสนหวาน ที่มันสวนทางกัน มันน่าสยดสยองเหลือเกิน…

The Ultimate Fighter Show : 31/7/2016 80a86ac5c5e9a603cdd542a536a6d685e9b4d1c5_hq

ขึ้นไปข้างบน Go down
Overlord
Modaretor
Modaretor
Overlord

The Ultimate Fighter Show : 31/7/2016 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: The Ultimate Fighter Show : 31/7/2016   The Ultimate Fighter Show : 31/7/2016 EmptySun Jul 31, 2016 1:01 pm

Oussaman Mohammed (w/Alludah Shiek) vs Morgan Harris

เริ่มแมทซ์มาน่ะครับ!! ทั้งคู่เดินวนไปวนมารอบๆเวทีต่างฝ่ายต่างดูเชิงซึ่งกันและกัน และก็เข้าประลองกำลังกันครับ!! เป็น Morgan ที่บิดมา Side Headlock ได้!!! Ossaman พยายามแก้ครับแก้ยังไงดี ดันๆๆๆ Morgan ไปติดเชือก!!! แล้วเหวี่ยง  Morgan ออกไป!!!!  Oussaman วิ่งกลับมาเจอ Pele Kick จาก Morgan ไปเต็มๆ!!! Oussaman ล้มแล้วกลิ้งหนีไปข้างล่างเลย ลงมาตั้งหลักก่อน !!! Morgan ยืนทำหน้าเครียดบนเวที Oussaman บอกกรรมการขอเวลานอกแป๊ปหนึ่ง “อับดุล เอ้ยมาหาพ่อหน่อย!!” Oussaman เรียก Audllah เบ้คนสนิทมาพร้อมน้ำ!!! Oussaman ยกขวดน้ำขึ้นซด คนมันเหนื่อยอ่ะน่ะ!! Morgan ก็ทำหน้าเซ็งๆมันลีลาเยอะจริงๆ “จะกลับขึ้นเวทีแล้วน่ะ”  Oussaman ค่อยปีนขึ้นไปยืนบนขอบเวที Morgan ทำท่าจะวิ่งเข้ามาอัด!! “ใจเย็นดิ ใจเย็น กรรมการรรรร ห้ามมันหน่อย” Oussaman ให้กรรมการ มาห้าม Morgan !!! สุดท้าย พี่แขกดูไบแกยอมเข้ามาในเวทีจนได้!! Oussaman ขอประลองกำลังอีกรอบครับ คราวนี้ Oussaman เข่าใส่ Morgan ทันที!!! เข่า!! เข่า!! เข่า!! แล้วบิดมา SideHead Lock!!!!!! Morgan ดันจน Oussaman จนติดเชือก!!! Oussaman วิ่งกลับมา Big Boot ใส่ Morgan จนหงาย!!!!!!! แล้วพี่นักรบทะเลทราย ก็กระทืบ Morgan ไม่ยั้ง!!! นี่แน่ะๆๆๆๆ บังอาจมาลองดีกับฉัน กระทืบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ จน Morgan นอนอ่วม แล้วก็สบถ Morgan ก่อนทำท่า เบ่งกล้ามอวดประชาชน!!! คนดูก็โห่ดิครับ Booo!!!!!!!! ไอ้แขกขี้โกงง!!!

Oussaman จิกผม Morgan ขึ้นมาแล้วจับมาเสียบเข้าล๊อคเตรียมยกขึ้น Powerbomb!!!! แล้วก็ยกขึ้น!!!!!! Morgan ไม่ยอม!!!  ต่อยรัวไปที่หัว Oussaman ไม่ยั้งเลยครับ!!! ต่อยๆๆๆๆๆๆ แล้วล๊อคหัวเป็น Headscissor!!!!!!! Oussaman เลยจับ Morgan ฟาดกับ TB!!! ปั้ก!!! Morgan หลังฟาด TB ไปเต็มๆ ส่วนตัวเอง ยังเมามัดอยู่!!!!! Oussaman ได้สติตรงเข้าไปจะเล่นงาน Morgan แต่จับโขกกับ TB!!!!!!!! โขก!!! โขก!!! โขก!!! โขก!!!!! Oussaman มึนเดินเซออกมาจากขอบเวที Morgan รอรับอยู่แล้วจับ Oussaman มา Pump Handle Back Breaker!!! ปั้ก!!!! Oussaman ถึงกับร้องจ๊ากนอนหลังแอ่น!! ไม่พอครับ!!! Morgan กระทืบเข้าไปที่หลังของ Oussaman!!! กระทืบๆๆๆๆๆ!!!! เหยียบบบบบบบบบบบหลัง Oussaman ถึงกับร้องหาอาพระอัลเลาะห์!!! พี่แกก็โหดแท้!!! กรรมการบอกพอๆ Morgan เลยปล่อยออกมา!! Morgan ก็จับ Oussaman มาเสียบเข้าล๊อคแล้วยกขึ้น Brainbuster!!!!!!!!!!! โหม่งโลกไป Morgan กดครับ!!! 1…………………2……………….. ยังๆ ยังไม่ 3!!! Oussaman ยังทนได้!!! Morgan จับ Oussaman ลุกขึ้นมา!! แต่พี่บังเราไม่ลุกแถมทำท่าขอเวลานอก!!!! ขอเวลาผมหน่อย!!! มาขอไรล่ะ!! อ้าวอับดุลเลาะห์ ไปตะโกนโวกเวกโวยวายอะไรใส่กรรมการไม่รู้!!! “พูดไรฟังไม่รู้เรื่อง!!!!” กรรมการถาม!!!! “ISIS บุกๆๆๆ มันจะระเบิดที่นี่!!!!!” ชิ บหายแล้ว ISIS ที่ไหนกรรมการงง!!! ระหว่างที่กรรมการยังงงแดก Oussama อาศัยจังหวะนี้ Low Blow ไป 1 ดอก!!!!! โป๊ะ!!! อู๊ยยยยยย กลางกล่องดวงใจ Morgan!!

พี่แขกเรารีบรวบกด!!!! Adullah รีบบอกให้กรรมการหันกลับไป กรรมการหันกลับมาเจอพอดีเอ้า 1..............2......... ยังครับ Morgan ดิ้นหลุดทัน!!! Morgan ลุกขึ้นมาเจอ Oussaman จับ Hangman Neckbreaker!!!!! โป๊ะ!!! Morgan ถึงกับนอนคอย่น!!!! Oussaman รอจังหวะสังหารแล้วครับ!!!! Morgan ค่อยๆลุกขึ้นมาเจอ Oussaman วิ่งเข้าไป After Shock (Discus clothesline)!!!! Morgan รีบแก้เป็น Spinning Spinebuster ฟาด ข้าไปเต็มๆ!!!!!! Oussaman พลาดจังหวะแล้วกลิ้งหนีไปนอนข้างล่าง!!!! Morgan ขึ้นมาตั้งหลัก ตอนนี้ดุท่าทาง Morgan จะหัวร้อนมากครับ เจอลีลา 108 ของพี่แขกไป!! Oussaman ค่อยๆลุกขึ้นมาตั้งหลักช้าๆ โดยมีอับดุลคอยมาดูอาการ!! กรรมการนับไป 3 แล้วครับ!!! Morgan ไม่สนอะไรทั้งนั้นลงไปข้างล่างตรงเข้าไปอัด Oussaman!!!!! ต่อย!!! ต่อย!!! ต่อย!!! โขกกับขอบเวที!!! โขก!! โขก!!!! Morgan เหวี่ยง Oussaman ไปอัดกับที่กั้นคนดู!!! โป๊ะ!!!!!!! Oussaman ยังเจ็บหลังอยู่!!!! เจอ Morgan วิ่งเข้ามา High Knee จนลอยข้ามฟากไปปนกับคนดู!!!!!!!!!!!!! Oussaman พยายามตะเกียกตะกายเกาะที่กั้นคนดูขึ้นมา  ได้เลยเข้าทาง!!! Morgan จับ Oussaman Suplex!!! ข้ามที่กั้นคนดูมาอัดพื้นข้างล่าง!!! โป๊ะ!!!!!!!!!!!!!! Oussaman ถึงกับนอนระทมเจอจัดชุดใหญ่เข้าไป!!!!! กรรมการนับถึง 8 แล้วครับอย่ามัวเพลิน!!!! Morgan จับ Oussman เหวี่ยงเข้าไปนอนบนเวที!!

แล้วก็หันไปจ้อง Adullah ด้วยสายตาอำหมิต!!! เล่นเอาซะอับดุลเงียบกริบ!! Morgan ค่อยๆปีนขึ้นไปบนเชือกเส้นที่ 3!!!! แล้วก็ปีขึ้นมาถึงยอด!!!! จะกระโดดลงไปล่ะน่ะ!!!! Oussaman รวมพลังแฝงวิ่งขึ้น Belly to belly overhead Suplex!!! Morgan ลงมาจากเชือกเส้นที่ 3!!!!!!!!!! โครม!!!!!!!!!!!!! แล้วก็นอนอืดคู่!! กรรมการนับทั้งคู่ครับ 1................2................3.............. Oussaman ค่อยคลานมาที่ศพ Morgan!!! 4……………5 Oussaman กด Morgan ครับ 1......................2.................... ยังงงงง Morgan ยกไหล่ทัน!!! ยังไม่3 อีกหรือ!!!! แล้วทั้ง Morgan กับ Oussaman ก็ค่อยๆยืนขึ้นมาดูเหมือนจะเป็น Oussaman ที่ลุกขึ้นมาได้ก่อนเลยจัดการต่อย Morgan!!! ต่อย!!! ต่อย!! Morgan บล๊อคแล้วต่อยกลับ!!! ต่อย!!! ต่อย!!! ต่อย!!! Oussaman ยืนมึนเมาหมัด!!!! Morgan จับ Oussaman มา Snapmare ให้นั่งลงไป!! แล้ววิ่งไปเสริมแรงมา...................... ไอ้อับดุลมาดึงขา!!!!!!!!! ทำให้ Morgan เสียจังหวะ!!! Morgan หันไปมองด้วยหงุดหงิด!!!! กรรมการถาม “เมื่อกี้เอ๊งทำอะไร!!!!!!!!” อับดุลบอกไม่รู้แมวทำ!!!! Morgan หันกลับมาเจอ After Shock (Discus clothesline)!!!! เข้าจังๆ!!!!!!!! ปั้ก!!! Morgan น้ำลายหกแล้วล้มลงไป!!!! 5555+ มันต้องแบบนี้!! Oussaman เป็นฝ่ายที่กลับมาได้เปรียบ!!! เขารอเล่นงานแล้วครับ!!!! รอ Morgan ลุกขึ้น!! Morgan ลุกขึ้นมาจนได้ Oussaman จับ Morgan ยกขึ้นบ่าทำ Desert warrior (Backbreak rack)!!!!! เขย่าๆๆๆๆๆๆ Morgan จะยอมไหม!!! จะยอมไหมมม!!!! Morgan ไม่ยอมครับ!!! ศอกใส่หน้า Oussaman!! ศอก!! ศอก!! แล้วดิ้นหลุดมาข้างหลังได้!!!

Morgan ผลัก Oussaman ออกไป!!!!! เกือบชนกรรมการ!!! เอ้าเกือบไปแล้วไม่ล่ะ!! Morgan วิ่งเข้าไปอัด  Oussaman ซ้ำ!!!! เล่นเอาซะ Oussaman ไปชนกรรมการ!! กรรมการสลบลงไป!!! Oussaman ถึงกับตกใจ!!! นี่ฉานทำอะไรลงไป!! ไม่ต้องสนอ่ะ!!! Morgan อาศัยจังหวะนี้เตะพุง Oussaman แล้วจับยกขึ้น Trailblazer Conqueror (Jackhammer)!!!!!!!!!!!!!!! เจ้าอับดุลวิ่งขึ้นมา Spear ใส่ Morgan!! Morgan ล้มลงไป!!!!!!!! Oussaman หลุดมาได้!!! อ้าว เฮ้ยกรรมการตายเข้าทางล่ะ อิอิ!!! “อับดุล เอ้ย!! เอ๊งไปนำเก้าอี้มาให้ข้าที”!!! ครับเจ้านาย!!!!!! Adullah วิ่งไปนำเก้าอี้มาให้เจ้านายอย่างรวดเร็ว!!!!! Ousssaman ได้อาวุธมาก็เตรียมตัวจะฟาด Morgan!!!!! Ossaman ง้าง เก้าอี้จนสุด!!!!! เตรียมสังหาร!!!! Morgan อาศัยจังหวะนี้ล้วงไข่ Oussaman!!!!!! อู๊ย!!!!!!!!!!!! บังเจอล้วง!!!!!!! อับดุลวิ่งเข้ามาจะช่วยเจอ Morgan จัดการ Big Boot!!!! แล้วเหวี่ยงตกไปข้างล่าง!!!!!!! Morgan ก็หยิบเก้าอี้ขึ้นมาครับ!!!!! Morgan เอาเก้าอี้ฟาดเข้าไปเต็มกบาล Oussaman!!! Oussaman สลบเหมือด ล้มไปทั้งยืน!!!! Morgan โยนเก้าอี้ทิ้งไป!!!! กรรมการเจ้ากรรมตอนนี้ดันได้สติพอดีครับ!! Morgan กดทันที 1..........................2.....................................3 ชนะไปเลยแบบสะใจคนดู!!!

Here’s you winner “The Conqueror Buster” Morgan Harris!!!!

The Ultimate Fighter Show : 31/7/2016 SD_721_Photo_091-11_crop_north

เป็น Morgan Harris ที่ชนะในแมทต์เปิดตัวของตัวเองครับ!!! กรรมการชูมือให้ Morgan ครับ ถือเป็นการเปิดตัวที่สวยหรูครับ เจอโกงมา ก็ โกงกลับ ครับ ไม่มีใครว่า!! แต่เมื่อทาง Morgan จะเดินลงไป!!! ป๊าปปป!!! ทาง Adullah Shiek ครับ!!! เข้ามา Clothesline ใส่ท้ายทอยของ Morgan ร่วงลงไปเลยครับ!!! ทางอับดุลเข้าปลุกเจ้านายครับ!!! ทาง Oussaman ลุกขึ้นมาแบบมึน ๆ ครับ!!! ก่อนอับดุลบอกไป “กระทืบมันเลยนะนายจ๋า” ก่อนที่ทั้งคู่จะจัดการกระทืบใส่ Morgan เลยครับ!!! Morgan นี่โดนซะอ่วมเลยทีเดียว!!!! ทาง Oussaman จัดการจับ Morgan ขึ้นมาแล้วจัดการหมุนตัวเข้ามา After Shock!!! เข้าไปเลยครับ!!! Morgan ลงไปนอน!!! ทาง Oussaman บอกให้ Adullah จัดการครับ!!! อับดุลเข้ามาจัดการ Desert Hell(Camel Cluth)!!!! รัด Morgan แน่นเลยครับ!!!!

แต่ว่า Takoma Tallon ออกมาครับ!!!!!!

The Ultimate Fighter Show : 31/7/2016 Tumblr_o1hq4gGqQF1sj4xr4o1_400

Takoma วิ่งออกมาครับ!!! สงสัยในแมทต์ที่ออกมาทำร้ายเขานั่นหละ!!! ทาง Oussaman เห็นท่าไม่ดีครับ!!! วิ่งลงเวทีไปเลยครับ!!!! อับดุลลุกขึ้นมาจัดการ Clotesline!!! แต่ว่าทาง Takoma หลบได้ครับ!!! Adullah หันมาเจอ Takoma จัดการ Private Eye(RKO)!!!! เข้าไปเลย!!! อับดุลนอนเลย!!! ทาง Oussaman ถอยหลังกลับเลยครับ!!! ทาง Takoma เรียกขึ้นมาเลยครับ!!! Oussaman ถอยหลังมอง Takoma ด้วยความโกรธครับ!!! ทาง Morgan ลุกขึ้นมาครับจับหัว Adullah มาแล้วจัดการ Trailblazer Conqueror!!! เข้าไปเลยครับ!!! Adullah นอนนิ่งเลย!!! Oussaman มองทั้งคู่ด้วยสีหน้าที่โกรธมากเลยครับ!!! ก่อนจะเดินถอยกลับไปหลังเวที… ทาง Takoma กับ Morgan มองหน้ากันครับ!!! ก่อน Morgan จะยื่นมือมา… ทาง Takoma ก็จับมือครับ!!! ก่อนที่คนดูจะปรบมือให้ทั้งสองครับ!!!

The Ultimate Fighter Show : 31/7/2016 166_SD_04122016hm_1371-395109606f80281e67ef9b8a97a5dc8e

CEO’s Room

The Ultimate Fighter Show : 31/7/2016 Ironman_house_art

Anton Qvil ครับ… พี่เทพของเราเดินเข้ามาในห้องของ Anthony Lang ครับ… เรื่องรหัสไม่ต้องพูดถึง มีแค่เทพคนเดียวที่แฮ็คเข้าไปได้…. Lang มองไปที่ AQ ก่อนจะถอนหายใจด้วยสีหน้าที่บอกสั้นๆ ห้วนๆ ปลง…. ก่อนที่ Lang จะพูดขึ้นมา

Lang : มีไรจะมาซ้ำเติม… หรือจะมาขอสิทธิ์ชิงแชมป์โลกหละ ???!

AQ : ใจเย็น ๆ ฉันมาคราวนี้ มาโดยสันติ จุติลงมาอย่างสงบ ไม่ได้ลงมาพิโรธที่ใดทั้งนั้น…. ฉันแค่จะมาแวะหา CEO ที่โดนฉันกดด้วยนิ้วก้อยเท่านั้นเอง…

Lang : อ่อ มาซ้ำเติมนี่เอง… วันนี้แกมีแมทต์ปล้ำน่ะเทพ… ฉันยอมแกแล้ว แกเก่ง เก่งคัก เก่งขนาด!

AQ : กับเจ้าอ้วนบ้าอาหารนั่นหรอ!!!! แกไม่คิดหน่อยหรอ ถ้ามันจับเทพมาทำยำวุ้นเส้นกิน มันจะกลายเป็นเทพอีกองค์เลยน่ะ….

Lang : ก็ฉันไม่คิดว่าคนอย่างแกจะแพ้อยู่แล้ว… ไปปล้ำเถอะ….ถือว่า CEO ขอร้อง ไหว้หละเทพเดี๋ยวเอาหัวหมูไปถวายน่ะ…

AQ : ฮ่าๆ สุดท้ายแกก็ยอมฉันสักที… โอเค ถ้าแกต้องการเห็นพลังเทพอีกละก็ เปิดทีวีบนผนังแกซะ… แล้วอย่าลืมบทสวดด้วยน่ะ ถ้าแกคิดอะไรไม่ออก ปรึกษาฉันได้เสมอ จะได้ไม่ต้องทำงามหน้า แล้วมาโดนอัดแบบนี้อีก เห็นแล้วสงสารหวะ…

AQ เดินออกจากห้องของ Lang … Lang นี่กุมขมับเลยครับ… แม่งเอ้ยยยยยยย กูไม่กล้าเอาหน้าออกไปไหนแล้ว.!!! โดนนิ้วก้อยกดเนี่ยยยยยย

Anton Qvil vs Kevin Blade

แก๊งๆ!!! แมทต์เริ่มขึ้นครับ!!! เทพได้ปล้ำครับ!!! เจอกับพี่เบิ้ม Kevi Blade ครับ!!!  AQ  กับ Blade เดินวน ๆ กันครับ!!! AQ จะเข้าไปดันกับ Blade!!! แต่ทางเทพไม่โง่ครับ!!! เลี่ยงการเข้าไปชนกันเข้าไปรวบหลังแทนครับ!!! Blade โดนรวบหลัง!!! แต่ว่ทาง Blade สบัดตัวออกไปเลยครับ!!! ทาง AQ ปลิวออกเลยครับ!!! ทาง Blade วิ่งเข้ามาปั๊ม!!! แต่ว่าทาง AQ หลบได้ครับ!!! ทาง Blade กระโดดข้ามตัวของ AQ ไปครับ!!! ก่อนจะหันหน้ามาเจอ AQ จัดการ Dropkick!!! เข้าไปเลยครับ!!! ทาง Blade โดนเข้าไปเซออกมาครับ!!! ทาง AQ จัดการวิ่งเด้งเชือกเข้ามาแล้วจัดการกระโดด Crossbody!!! แต่หมับ!!! ทาง Blade จับตัวของ AQ ไว้ครับ!!! ก่อนจะเดินรอบ ๆ!!! แล้วจัดการ Fallway Slam!!! โยนตัวของ AQ ไปหลังกระแทกพื้นเข้าไปเต็ม ๆ เลยครับ!!! AQ โดนดอกนี้เข้าไปร้องจ๊ากเลยครับ!!! ก่อนจะเซๆ ลุกขึ้นมาทาง Blade จัดการ Big Boot!!! แต่ว่าทาง AQ หลบไม่ได้ครับ!!! ….. แล้วจะเขียนเพื่อ?! ทาง AQ โดนเข้าไปหงายหลังล้มลงไปเลยครับ!!! ทาง Blade วิ่งเด้งเชือกเข้ามาแล้วจัดการกระโดด Body Splash!!! ลงมาใส่พื้นเต็ม ๆ!!! AQ ลุกขึ้นมาก่อนจะเข้าไปรวบกดทาง Blade เลยครับ!!!

ได้แค่สองครับ!!! ทาง Blade ดีดออกไปได้ก่อนครับ!!! ก่อนที่ทั้งคู่จะลุกขึ้นมาพร้อมกันครับ!!! ทาง Blade เข้าไป Clothesline!!! แต่ว่าทาง AQ หลบได้ครับ!!! ทาง Blade วืดเลยครับ!!! ก่อนที่ทาง AQ จะจัดการ Low Dropkick เข้าไปครับ!!! ทาง Blade โดนเข้าไปขาแทบทรุดกันเลยทีเดียวครับ!!! ทาง AQ วิ่งเด้งเชือกมาข้างหน้า!!! แต่ว่าทาง Blade ลุกขึ้นมาชนทาง AQ ล้มลงไปเลยครับ!!! AQ นี่รีบลุกถอยเข้าไปพิงมุมเลยครับ!!! Blade มองครับ!!! ก่อนจะวิ่งเข้าไปปั๊ม!!! แต่ว่าทาง AQ หลบครับ!!!! ทาง Blade เข้าไปชน TB ซะเองครับ!!! ทาง AQ จับทาง Blade หันมาแล้วจัดการกระทืบรัว ๆ เลยครับ!!! กระทืบ!!! กระทืบ!!! กระทืบ!!! กระทืบๆๆ มันส์ไปแล้วครับ!!! กรรมการเข้ามานับถึง 4 ครับ!!! AQ ถอยออกมาครับ!!! ทางกรรมการเข้ามาเตือนครับ!!! AQ บอก เออๆ กูรู้แล้วรำคาญ!!! ก่อนจะวิ่งเข้าไป Big Boot!!! เข้าไปอัดหน้าของ Blade โดนเข้าไปเซออกมาครับ!!! ทาง AQ วิ่งเด้งเชือกเข้ามาจัดการ One-handed Bulldog!!! ปักกกก!!! Blade หัวทิ่ม!!! AQ จัดการกดเข้าไปเลยครับ!!!

ได้สองครับ!!! Blade ยกไหล่ทันครับ!!! AQ ลุกขึ้นมาเลยครับ!!! จัดการ Soccerball!!! เตะเข้าไปใส่ Blade เข้าไป!!! ทาง Blade โดนเข้าไปเจ็บเลยครับ!!! AQ รอ Blade ลุกขึ้นมาครับ!!! ทาง Blade ลุกขึ้นมาช้า ๆ!!! ทาง AQ วิ่งเข้าไป Step up Enzuigiri!!! แต่ว่าทาง Blade กล้มหัวหลบ!!! แล้วจับขาของ AQ ล็อคมาเป็น Angle Lock!!! เข้าไปเลยครับ!!!  AQ  โดนเข้าไป!!! ร้องจ๊ากเลยทีเดียว!!! ทาง Blade ก็จัดการล็อคครับ!!! ทาง AQ พยายามคลานไปจับเชือกครับ!!! แล้วก็จับได้ไหมวะ!?! ได้ดีบ๊น้อ..!!?!! ไม่ได้ดีกว่า เอาดีๆ หละ!!! ทาง AQ จับเชือกได้ครับ!!! ทาง Blade ต้องจำใจปล่อยครับ!!! ทาง AQ นี่เจ็บขาเลยครับ!!! ทาง Blade ตั้งท่ารอ AQ ลุกขึ้นมาครับ!!! ทาง AQ ลุกขึ้นมาครับ!!! ทาง Blade จัดการ Superkick!!! แต่ว่าทาง AQ กล้มตัวหลบได้ครับ!!! ทาง Blade วืด!!! ก่อนจะหันมา Superkick คืนเลยครับ!!! แป๊ะ!!! ทาง Blade โดนเข้าไป !!! ตัวเซออกไปข้างหลังเลยครับ !!! ทาง AQ บอกได้โอกาศแล้วครับ!!! วิ่งเข้ามาหา Blade!!! แต่ว่าทาง Blade จัดการจับ Blah Blah Blahhh(Spining side slam)!!! เข้าไป!! ก่อนจะกดเลยครับ!!!!

ได้สองครับได้สอง!!! ทาง AQ ยกไหล่ได้ทันก่อนครับ!!! ทาง Blade จับหัว AQ เข้ามาเสียบเข้าล็อคครับ!!! แต่ว่าทาง AQ ม้วนตัวออกมาครับ!!! แล้วจัดการกระโดดตบหน้าของ Blade หน้าหันเลยครับ!!! เทพจริง ๆ!!! AQ ได้โอกาศจัดการ Calf Kick!!! เข้าไป!!! ทาง Blade โดนเข้าไปนี่ล้มลงไปเลยครับ!!! ทางเทพรอ Blade ลุกขึนมาครับ!!! Blade พยายามลุกขึ้นมาทาง AQ จัดการวิ่งเข้าไป Jumping to the standing opponent into Triangle Choke!!!! เหยดท่าไอ้มนุษย์มดอีกแล้วครับ!!! ทาง Blade โดนเข้าไปนี่มีร้องครับ!!! ทาง AQ ล็อคแน่นเลยครับ!!! Blade จะยอมแพ้ไหม!?! ยอมไหม?!!! ทาง Blade จัดการยก AQ ขึ้นมาครับ!!! ก่อนจะทุ่ม AQ ลงไปเลยครับ!!! ทาง AQ เจ็บหลังเลยครับ!!! Blade มอง AQ ด้วยความโกรธครับ!!! จับหัวของ AQ ขึ้นมาครับ!!! แต่ว่าทาง AQ จัดการ Roundhouse kick!!! เข้าไปเต็มคอของ Blade เลยครับ!!! Blade โดนเข้าไป!!! ทรุดไปคุกเข่า!!! ทาง AQ วิ่งเด้งเชือกเข้ามาจัดการ Anton’s Quotient(Bomaye)!!!! ปักกกกก!!! เข้าไปที่หน้า Blade หลับเลย!!! ทาง AQ กดชนะไปครับ!!!

Here’s you winner “The 8th Universal Quotient”!!!! Anton Qvil!!!!

The Ultimate Fighter Show : 31/7/2016 441ad47da2ee93b57a4c21fec969a4d6

เป็นเทพชนะไปครับ!!! กรรมการเข้ามาชูมือให้เทพครับ!!! เทพดีใจครับ!!! ชนะได้ครับชอบใจเลย!!! AQ ชูมือดีใจก่อนที่ภาพจะตัดช่วงนี้ไปเลยครับ!!!

Promo

#1 Contender Match

Kean vs Norton Brutal

Stage

The Ultimate Fighter Show : 31/7/2016 Jobber

นักมวยปล้ำท้องถิ่น Random Jumper อยู่บนเวทีครับ วันนี้เขาจะต้องเจอกับนักมวยปล้ำหน้าใหม่ของ SEW…. เขาจะเป็นใครกัน?!!

เพลง กำเนิด หนุมาน ดังขึ้น!!!

The Ultimate Fighter Show : 31/7/2016 WWE-Bobby-Lashley-Entrance

เพลงดังขึ้น Jr. เดินออกมาจากฝูงคนดูก่อนที่จะกระโดดข้ามที่กั้นคนดูไปเดินขึ้นบันไดเหล็กมาอยู่หน้าเชือก Jr. ก็ขย่มเชือกก่อนที่จะตะโกนออกมาดังๆว่า " Ready For Liberator!! " ก่อนที่จะเข้าเวทีมาขึ้นเชือกเส้นสองแลัวชูมือขวาขึ้นมาหล่อๆ

Yannapat Jr. vs Random Jumper (Local Wrestler)

เริ่มปล้ำได้!! ไอ้นักมวยปล้ำท้องถิ่นคนนี้ชื่อ  Random Jumper!! Yannapat jr. นักมวยปล้ำใหม่ของก็พยายามจะต้อน Jumper ให้ติดมุม!!! ยึกยักไปยึกยักมา Yannapat ก้ต้อน Jumper จนจนมุมได้!!! Yannapat เข้าไปอัด!!! แต่ Jumper หลบทันครับแล้วเตะท้อง Jumper เตะ!! หมับ!! Yannapat จับขาได้!! แถมจ้องหน้า Jumper ขมึง!! แล้วก็เหวี่ยง Jumper ไปอัด TB!!! โครม!!! Jumper ยิ่งตัวบางๆอยู่!! Yannapat ไม่พอใจเอาไหล่กระแทก!! ไหล่กระแทก!!! ไหล่กระแทก!! ๆๆๆๆๆ จน Jumper จุกยืนกุมท้อง!!!! Yannapat ก็เหวี่ยง Jumper ไปชน TB อีกฝั่ง!!! ดูเหมือน Yannapat จะแรงเยอะมากเล่นซะ Jumper ลอยข้าม TB กระเด็นออกไปนอกเวทีไปนอนเจ็บข้างล่าง!!! Yannapat เบ่งกล้ามอวดคนดู!!! คนดูเฮ!!! กรรมการนับแล้วครับ!! 1……………2………….. A ก็ค่อยเกาะขอบเวทีแล้วยืนขึ้นมา!! Yannapat เดินไปจิกผม Jumper!!!! Jumper กระตุกคอ Yan กับเชือกทำเอา Yan ผงะถอยหลังออกมา!! Jumper ได้โอกาสกลับขึ้นไปบนเวทีไปต่อยๆๆๆใส่ Yan ไม่ยั้ง!!! แต่ไม่สะทกสะท้านแม้แต่น้อย!! Yannapat จ้อง Jumper ด้วยสายตาอันดุดัน!!! Jumper งี้ร้องจ๊าก!!! Yannapat ก็จับ Jumper มาเสียบเข้าล๊อคแล้วยกขึ้น Brainbuster!!!!!! ปั้กหัวปักพื้นไปเต็มๆ!!! Yannapat กด 1........................2......... ได้แค่ 2 ครับ!!! Jumper ยกไหล่ได้ทัน!!!

Yannapat ไม่รีบไม่ร้อนอะไรครับ!!! จับ Jumper ลุกขึ้นมาแล้วก็ยกขึ้น Slam!!!! Jumper ถึงกับนอนหลังแอ่น!!! วิ่งไปเด้งเชือกเสริมแรงมาทิ้งศอก!! วืดครับ Jumper หลบได้ทัน!! กระทืบ Yannapat ซ้ำเลย!! กระทืบๆๆ......... Yannapat แค่เอาตรีนดีดทีเดียว Jumper กระเด็นไปติดเชือก!!!!! Jumper นั่งคอตกพิงเชือกอยู่!!!! Yannapat จับขา Jumper พาดเชือกแล้วเล่นงานด้วย Rope hug DDT!!! ปั้ก!! กระแทกเข้าไปอีกดอก!!!!! Jumper ถึงกับนอนตาลอย!!! แค่นั้นยังไม่พอ Yan จับ A ลุกขึ้นมาแล้วยกขึ้น Scorpion Slam (Jackhammer)!!!!! Jumper โล้ตัวมายืนข้างหลัง Yannapat ได้ครับแล้วรวบเอว Yannapat จะใส่ German Suplex!! เอ้า อึ้บๆๆแต่ยกไม่ไหว!! Yan รวบเอวกลับ!!! แล้วใส่ German Suplex ซะเอง!! แต่แรงมากเล่นเอา Jumper ลอยไปกระแทก TB!!! โครม!!! Jumper เจ็บหนักแน่นอน!!! Yannapat ตามติดตามผลงาน!! Yannapat จับ Jumper ขึ้นไปนั่งบน TB!!! แล้วก็จับใส่ Scorpion Slam (Jackhammer)!!!!! จากเชือกเส้นที่ 3!! โครม!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! เวทีแทบพังด้วยแรงสั่นสะเทือน!! Yannapat กด 1.................2........ Yannapat จับไหล่ Jumper ยกขึ้นมาซะงั้นบอกว่ายังไม่อยากชนะ!!! กรรมการก็งง!! Yannapat ไปยืนรอตรง TB!!!! รอ Jumper ลุกขึ้นมา!!! รอแล้วรอเล่าในที่สุดมันก็ลุกขึ้นมา!!! Yannapat วิ่งเข้าไป Spear ใส่!!!!!!!! ตัว Jumper แทบขาดครึ่ง!!! Yannapat กดทันที 1..........................2.................................3 ชนะไปอย่างไร้ขอกังขา

Here’s your winner in this match :  Yannapat Jr.!!!!

The Ultimate Fighter Show : 31/7/2016 BobbyLashley

ชัยชนะอย่างงดงามของ Yannapat jr. ครั้งแรกในสมาคม SEW ถือเป็นนิมิตรหมายอันดี แต่ดูเหมือนพี่แมงป่องไทยเราจะไม่จบ!!! Yannapat แบกศพ Jumper มาบนโต๊ะผู้บรรยายครับ!!!! หลังจากนั้นก็จับ Jumper ใส่ Liberator (Dominatior)!!!! โครม!!!!!!!!! Jumper นี่นอนกองกับซากโต๊ะสภาพไม่ต่างจากศพขึ้นอืด!!! แค่นั้นยังไม่พอครับ!! พี่ไทยเราแบก Jumper ขึ้นบ่าอีก!! แล้วก็จับ Jumper มา Liberator อัดกับที่กั้นคนดู!!! ปั้ก!!!!!!!!!! Jumper นอนกุมท้องด้วยความเจ็บปวด!!!! Yannapat ก็เดินขึ้นมาบนเวทีพร้อมไมค์โดยไม่สน Jumper เลยแม้แต่น้อย!!

Yannapat : สวัสดี มิตรรักแฟนมวยปล้ำทั้งหลาย !!! ฉันคือ Yannapat Jr.!!! ฉันคือนักมวยปล้ำใหม่ของ SEW!!!! แต่เอาหละ…. เข้าเรื่องเลยแล้วกัน!!

Yannapat : ฉันมาที่ค่ายแห่งนี้ มายืนตรงนี้ พิสูจน์ให้คนทั้งโลกเห็นว่า ฉันนี่เจ๋งแค่ไหน ฉันจะเป็นนักมวยปล้ำที่ยิ่งใหญ่!!!! จะเป็นตำนานแห่ง SEW

Yannapat : แล้วถ้าใครคิดจะลองดีกับฉัน  มันจะเป็นแบบไอ้บักหำหลอดนิ (ชี้ไปที่ A ที่กำลังถูกหามขึ้นเปลพยาบาล)

Yannapat : จำชื่อของฉันไว้!!! Yannapat jr.!!! “The Liberator” ได้มาถึงแล้ว!!!!!!!

Backstage

Takoma Tallon เดินอยู่หลังฉากครับ!!! ทาง Sharon เดินเข้าไปขอสัมภาษณ์เลยครับ….

Sharon : คุณ Tallon ค่ะ ?? ทำไมถึงออกไปช่วยคุณ Morgan ในแมทต์ด้วยค่ะ??

The Ultimate Fighter Show : 31/7/2016 Sami-zayn

Tallon : ผมทนไม่ได้แล้ว…!!! ทนที่ต้องเห็นสองบังนั้น มันทำไม่แฟร์ ตั้งแต่แมทต์ไต่บรรไดแล้ว มันขัดขวางหนทางของฉัน ด้วยการเอาลูกน้องออกมา…!!!

Tallon : แล้วในโชว์นี้พวกมันยังทำงามไส้ ให้ลูกน้องไอ้อับดุลอะไรนั่นขึ้นมาทำร้าย นักมวยปล้ำหลังแมทต์อีก…. จะให้ผมนิ่งดูดาย ดูเขาโดนพวกนี้โดนทำร้ายอีกงั้นหรอ !?!

Sharon : อ่อ โอเคค่ะ… แล้วมีอะไรจะฝากถึงพวกเขาบ้างไหมค่ะ?!

Tallon : ผมไม่รู้ ว่าเขาทำแบบนี้ทำไม! ผมเข้าใจว่าเขามาที่นี่ต้องการความสำเร็จ!!! เพื่อโชว์คนอเมริกา แต่สิ่งที่เขากำลังอยู่ มันเหมือนการทำร้ายตัวเองมากกว่า และ อย่าหาว่าผมไม่เตือน….

Tallon : ผม Takoma Tallon คนนี้นี่หละ จะสั่งสอนพวกคุณให้จดจำบทเรียนครั้งนี้เอาไว้…. อีกไม่นานหรอก เวลาแก้แค้นของผมมันกำลังจะมาถึงระวังตัวไว้ให้ดีน่ะครับ Oussaman Mohammed…

Tallon พูดเสร็จก่อนพยักหน้าแล้วเดินออกไปเลย… ทาง Sharon มีท่าทางตกใจเล็กน้อยก่อนที่เธอจะพูดขึ้นมา

Sharon : โอเค… ก็จบไปกับคำสัมภาษณ์ของคุณ Takoma แล้ว… แล้วต่อไป ไปพบกับคู่เอกของเราในวันนี้ Norton Brutal กับ Kean ในการหาผู้ท้าชิงแชมป์โลกค่ะ…!

Stage

เพลง Second Coming ดังขึ้น!!!

The Ultimate Fighter Show : 31/7/2016 Latest?cb=20130210162344

Jason Ruangrit เดินออกมาครับ!!! มีเสียงเฮปนโห่ครับ… เดินมากับแชมป์!!! Jason เดินขึ้นมาบนเวทีก่อนจะชูเข็มขัดครับ!!!! ก่อนจะเดินลงไปนั่งที่โต๊ะผู้บรรยายครับ… สงสัยว่าจะมาดูด้วยว่าใครจะเป็นผู้ท้าชิงของเขา

เพลง Demi-God ดังขึ้น!!!

The Ultimate Fighter Show : 31/7/2016 Entrance-of-Dolph-Ziggler

เสียงเฮของคนดูมาก่อนเลยครับ!!! Norton Brutal!!! เดินออกจากหลังฉากแล้วกางแขนออก ชูแขนแล้วเดินแท็กคนดูมาเรื่อยๆ เดินขึ้นเวทีช้าๆ ขึ้นTB ทำแขนแบบORTON แล้ววิ่งมาTB อีกฝั่งเอามือชี้ตัวเอง แล้วพูดว่า I am Diamond!!! ก่อนจะรอ Kean ครับ…

เพลง Sometimes You're The Hammer, Sometimes You're The Nail ดังขึ้น!!!

The Ultimate Fighter Show : 31/7/2016 Kevin-Owens-Entrance-Awl126

Keane แกเดินออกมาหยุดอยู่หน้าจอ Titantron ก่อนที่ไฟจะเปลี่ยนเป็นสปอร์ตไลท์ฉายมาที่เขาเพียงคนเดียว Keane แกเดินตรงไปขึ้นเวที!!!! ระหว่างนั้นก็ด่าคนดูตามสไตล์แกครับปากอยู่ไม่นิ่ง!!! ก่อนจะสไลด์พิงมุมครับ… ก่อนจะมองไปที่ Jason แล้วทำท่าคาดเข็มขัดครับ!!!

#1 Contender SEW World Champion
Kean vs Norton Brutal

แก๊งๆๆ!!! แมทต์ที่ทุกคนรอคอยมาแล้วครับ!!! Kean กับ Norton ครับ!!! ทั้งคู่เดินวน ๆ กันครับ!!! ก่อนจะเข้าไปดันกัน!!! ทาง Kean จับเข้ามา Side Headlock ไปก่อนเลย!!! ทาง Norton โดนเข้าไปดิ้นครับ!!! จัดการตีศอกเข้าไปครับ!!! ศอก!!! ศอก!!! ศอก!!! เข้าไป!!! ทาง Kean โดนเข้าไปจุกก่อนจะถอยหลังออกมาครับ!!! ทาง Norton จับแขนของ Kean แล้วบิดเข้ามาเป็น Whrist Lock เข้าไปเลยครับ!!! แต่ว่าทาง Kean ก็ม้วนตัวออกมาแล้วดึงแขนของ Norton เข้ามาแล้วจัดการ Shorth Clothesline!!! ล้มลงไปเลยครับ!!! Norton โดนเข้าไปล้มลงไปเลยครับ!!! Kean จับหัวของ Norton มา!!! ก่อนจะเหวี่ยงเข้าไปอัดกับ TB!!! ทาง Kean วิ่งเข้าไปปั๊ม!!! แต่ว่าทาง Norton หลบได้!!! ทาง Kean เข้าไปชนกับ TB เต็ม ๆ ครับ!!! ทาง Norton จับ Kean หันหน้ามาครับ!!! ก่อนจะกระทืบเข้าไปเลยครับ!!! กระทืบ!!! กระทืบ!!! กระทืบ!!! กระทืบจนกรรมการเข้ามาดันออกครับ!!! Norton ถอยออกมาครับ!!! แต่ว่าทาง Norton ผลักกรรมการออกครับ!!! เลยเจอ Kean จัดการ Superkick!!! เข้าไปเต็มปลายคาง!!! ทาง Kean จัดการกดเข้าไปเลยครับ!!!

ได้สอง!!! ทาง Norton ยกไหล่ทันครับ!!! Kean ไม่สนครับจับหัวของ Norton ขึ้นมาเล่นงานต่อครับ!!! จับ Norton ขึ้นมาแล้วจัดการแทงเข่าเข้าไปเลยครับ!!! แทงเข่า!!! แทงเข่า!!! แทงเข่า!!! เข้าไปเลยครับ!!! ทาง Norton โดนเข้าไปจุกเลยครับ!!! Kean ลากคอของ Norton เข้าไปโขกกับมุมครับ!!! โขก!!! โขก!!! โขก!!! เข้าไปเลยครับ!!! ทาง Norton มึนครับ!!! ทาง Kean จัดการ Uppercut!!! เข้าไปเลยครับ!!! ทาง Norton โดนเข้าไปหน้าหงายเลยครับ!!! Kean นี่ยิ้มเยาะเย้ยเลยครับ!!! ก่อนจะจับ Norton แบกยกขึ้นมาจะจัดการ Suplex!!! แต่ว่ทาง Norton ม้วนไปข้างหลังแล้วจัดการ Neckbreaker!!! เข้าไปเลยครับ!!! ปักกกกก!!! ทาง Kean โดนเข้าไปเอามือกุมคอเลยครับ!!! Norton จัดการกดบ้างครับ!!! 1….2…. ยังครับ!!! ทาง Kean ยกไหล่ทันครับ!!! ทาง Norton รอ Kean ลุกขึ้นมาครับ!!! Kean ลุกขึ้นมาทาง Norton จัดการ Dropkick!!! เข้าไปจน Kean ตัวไปติด TB เลยครับ!!! ทาง Norton วิ่งเข้าไป Front Dropkick!!! เข้าไปอีกทีครับ!!! ทาง Kean โดนเข้าไปเซออกมาทาง Norton จัดการ Single Arm DDT เข้าไปเต็มๆ!!! Norton กด!!!

ยังได้สอง!!! ทาง Kean ยังยกไหล่ได้ก่อนครับ!!! Norton กุมหัวด้วยความเสียดายครับ!!! แต่ว่าเกมส์ยังไม่จบครับ!!! Norton จับ Kean ขึ้นมาก่อนจะเหวี่ยง!!! แต่ว่าทาง Kean จัดการ Reverse!!! ทาง Norton เด้งเชือกเข้ามา!!! เจอ Kean จัดการ Flapjack!!! Norton ตัวลงมาตกที่พื้น!!! เบะ!!! Norton เจ็บเลยครับ!!! ก่อนจะลุกขึ้นมาแบบเซ ๆ!!! ทาง Kean จัดการ German Suplex!!! เข้าไปเลยครับ!!! Norton โดนเข้าไปหัวทิ่มพื้นเลยครับ!!! ทาง Kean กดแบบสะพานโค้งเลยครับ!!! กรรมการเข้ามานับครับ!!! 1….2…… ยังครับ!!! Norton เด้งตัวออกได้ก่อนครับ!!! เกือบไปแล้วครับ!!! Kean รอ Norton ลุกขึ้นมาครับ!!! Norton ลุกขึ้นมาทาง Kean วิ่งเด้งเชือกเข้ามา Lariat!!! แต่ว่าทาง Norton หลบได้!!! ทาง Kean เหวอหันมาเจอ Norton จัดการ Hip Toss!!! เข้าไปเลยครับ!!!! ทาง Kean โดนเข้าไปเจ็บหลังเลยครับ!!! ทาง Kean นั่งอยู่!!! ทาง Norton วิ่งเด้งเชือกเข้ามาแล้วจัดการเตะหน้าของ Kean ล้มลงไปเลยครับ!!! Norton รอ Kean ลุกมา!!! ก่อนที่ Kean ลุกมาทาง Norton จัดการ Springboard Crossbody!!! ทับตัวของ Kean!!! แต่ว่าทาง Kean ม้วนเข้ามากดครับ!!! 1..2...!!!

ไม่ครับ!!! ทาง Norton ดิ้นตัวออกไปได้ครับ!!! ก่อนที่ทั้งคู่จะลุกขึ้นมาพร้อมกันครับ!!! ทาง Norton จัดการ Shining Highboot(Superkick)!!! แต่ว่าทาง Kean กล้มตัวหลบไปได้ครับ!!! ก่อนจะจัดการ German Suplex!!! เข้าไปเลยครับ!!! ไม่ ๆ ยังไม่ปล่อย!!! ทาง Kean จัดการ ม้วนตัวมาโดยยังกอดทาง Norton อยู่!!! แล้วจัดการ German Suplex!!! เข้าไปอีกทีครับ!!! แล้วจัดการกดแบบสะพานโค้งเข้าไปเลยครับ!!! แต่ก็ยังได้แค่สองอยู่ดีครับ!!! ทาง Norton ดิ้นออกได้ก่อน!!! ทาง Kean รอ Norton ลุกขึ้นมา… ทาง Norton ลุกขึ้นมาแบบมึน ๆ…!!! ทาง Kean จัดการ Lariat!!! ล้มลงไปนอนกองเลยครับ!!! ทาง Kean ไปมองหน้ากับ  Jason ที่นั่งอยู่โต๊ะผู้บรรยายครับ… ก่อนจะทำท่าคาดเข็มขัดครับ… ทาง Jason ยังนิ่งไม่ทำไร เห้ยยๆๆๆๆๆ!!!ทาง Norton จัดการ Small Package!!! รวบกดนั่นหละครับ!!! กรรมการเข้ามานับเลยครับ!!! 1…..2…… สะ สา ยัง!!!!! ทาง Kean รอดมาได้ครับเกือบไปแบบจริงจังครับ!!!

Kean โกรธเลยครับ!!! ก่อนจะวิ่งเข้ามาหา Norton แต่ว่าทาง Norton จัดการ Shining Highboot!!! สวนเข้าไปเลยครับ!!! Kean โดนเข้าไปหงายหลังล้มลงไปเลยครับ!!! ทาง Norton จัดการกดอย่างไวเลยครับ!!! 1….2….. ยังเว้ยยยยยยย!!!! ทาง Kean ยังทนได้ครับ!!! ถ้าแพ้กูจะเอาหน้าไปไว้ไหนนน!!! Norton บอกกูไม่สน!!! รอ Kean ลุกขึ้นมา!!! ทาง Kean กำลังจะลุกขึ้นมาทาง Norton จัดการวิ่งเด้งเชือกเข้ามาจัดการ Brutally Diamond Drop(Curb Stomp)!!!! เหยดท่าไม้ตายใหม่!?! แต่ช่างมันเถอะครับ!!! ทาง Kean หลบได้ครับ!!! ทาง Norton วืดไปครับ!!! ก่อนทาง Kean จะลุกขึ้นมา!!!! ทาง Norton หันหน้ามาครับ!!! ทาง Kean จัดการหมุนตัวเข้ามาว่าแล้วครับ!!! เป็นท่า Kean’s Ego(Discut Clothesline)!!!! เข้าไปเลยครับ!!!! ปักกกกก!!! Norton โดนเข้าไปดอกนี้นอนเลยครับ!!!! ทาง Kean จัดการกดเลยครับ!!! 1…2……

ยัง!!! เห้ยยย ได้ไงว่ะ!?! กรรมการชี้ไปที่ Norton ครับ!!! ขาของ Norton เกี่ยวเชือกไว้อยู่!!!! โอ้ววว!!! ยังไม่สุดครับ!!! สำหรับ Kean !!! Kean บอกไม่สนครับ!!! เห็น Hardes มั้ยยย!?!?! ทาง Norton ลุกขึ้นมาแบบมึน ๆ!!! ทาง Kean จัดการ Kean’s Ego!!!! อีกที!!! แต่ไม่ครับ!!! ทาง Norton กล้มตัวหลบไปได้ก่อนครับ!!! ทาง Kean วืดครับ!!! ทาง Kean หันหน้ามาครับ!!! ทาง Norton จัดการ Roundhouse kick!!! เข้าไป!!! ทาง Kean ทรุด!!! ทาง Norton ไม่สนครับวิ่งเด้งเชือกเข้าไป BDD!!! ย่อเอานี่หละชื่อยาวเกิน!!! ปักกกก!!! เหยียบเข้าไปเต็มคอครับ!!!! แต่…. อะไร!?! Kean โดนเข้าไปกลิ้งลงเวทีไปเลยครับ!!! ทาง Norton ไม่ได้กดเลยยย!!! ไม่เป็นไรครับ…!!! Norton ตามลงไปข้างล่างครับก่อนจะจับ Kean ขึ้นมาครับ!!! ทาง Norton กำลังจะขึ้นมาทาง Kean จัดการเอาหัวของ Norton กระตุกเชือก!!! Norton ร่วงลงไปเลย…. ทาง Kean จับ Norton ขึ้นเวทีก่อนจะเสียบเข้าล็อคแล้วจัดการ Just Simple , But Deadly(Package Plidriver)!!!! ปักกกก!!! Norton ตายยย!!! Kean จัดการกดเข้าไปเลยครับ!!! 1…2….3!!!!

Here's you winner and become to number 1 contender!!! SEW World Champion!!!“Keanation” Kean!!!

The Ultimate Fighter Show : 31/7/2016 Owens-Shows-His-agression1

เป็น Kean ที่ชนะไปได้ครับ!!! ก่อนจะวิ่งขึ้น TB ไปดีใจเลยครับ... ก่อนจะมองไปที่ Jason แล้วทำท่าคาดเข็มขัดครับ... ทาง Jason ลุกขึ้นมายิ้มอย่างพอใจครับ... ก่อนจะชูเข็มขัดขึ้นมาโชว์ Kean ครับ... ก่อนจะเดินกลับไป... ส่วน Kean นี่ก็ดีใจครับ... แล้วก็เดินกลับไปหลังจาก Jason...

Norton ครับ... Norton ลุกขึ้นมามึนเล็กน้อย... ครับ... ก่อนที่เขาจะลุกขึ้นมาด้วยสีหน้าที่เสียดายแบบสุดๆ ที่เขาไม่สามารถเข้าไปชิงแชมป์โลกได้อีกครั้ง แต่คนดูก็ยังปรบมือให้ครับ... Norton กำลังจะเดินลงจากเวทีครับ...

พรึบ!!!!!

ไฟสนามดับครับ... เสียงคนดูแตกตื่นกันหมดครับ มันเกิดอะไรขึ้น...!!! ทาง SEW ไม่ได้จ่ายค่าไฟหรือไงกัน... แต่ผ่านไปสกพัก ไฟสนามก็สว่างขึ้นครับ... แต่ว่ามันกลายเป็นไฟสีแดง... ทาง Norton ถึงกับตกใจครับ!!! ก่อนจะหันหน้าไปเจอกับ

Disaster ครับ!!!!

เห้ยยยย!!! มาทำไม!!! Norton ตกใจครับ... Disaster ไม่พลุ่มพล่ามทำเพลงบีบคอของ Norton ครับ!!! ก่อนจะจัดการ Annihilation(Chokeslam)!!!! พื้นแทบยุบเลยทีเดียว!!! Norton นอนหลังแอ่นครับก่อนที่ Disaster จะถือไมค์มาพูด...

Disaster : เอาหละ... Norton ฉันเคยบอกไว้นานแล้วว่า... ฉันจะบดขยี้แก... แต่ฉันก็ไม่ได้ทำสักที.. ปล่อยให้แกรื่นเริงไปชิงแชมป์โลก...

Disaster : ซึ่งแกก็ไม่สามารถคว้าโอกาศที่ฉันปล่อยให้แกเดินอย่างสนุกได้... มันหมดเวลาของแกแล้ว Norton!!! ขอต้อนรับสู่ หายนะ ที่กำลังจะเข้ามาจู่โจมตัวนาย เริ่มจากตอนนี้...

Disaster : แล้วนี่ก็หมดเวลาของฉันเหมือนกัน... ที่จะปกปิดตัวตนของตัวเอง...

Disaster พูดเสร็จก่อนจะถอดหน้ากากออกเห้ยยยย!!! น่ากลัวครับ.... ทาง Norton ลุกจับขาของ Disaster พยายามจะลุกขึ้นมาครับ.. Disaster มอง Norton ก่อนจะเสียบเข้าล็อคแล้วจัดการ Disaster bomb(Last Ride)!!!! เข้าไปเลยครับ!!! Norton โดนเข้าไปหลังแทบหักเลยครับ... Norton นอนนิ่ง... ก่อนจะจบรายการไปเป็นหน้าของ Disaster ที่ถอดหน้ากากแสดงตัวตนของตัวเองออกมาครับ...

The Ultimate Fighter Show : 31/7/2016 3088%20-%20kane%20smiling%20wwe

ขึ้นไปข้างบน Go down

The Ultimate Fighter Show : 31/7/2016
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» The Ultimate Fighter Show : 11/12/2016
» The Ultimate Fighter Show : 13/8/2016
» The Ultimate Fighter Show : 17/9/2016
» The Ultimate Fighter Show : 24/9/2016
» The Ultimate Fighter Show : 1/10/2016