IWO - Incarnate Wrestling Online
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Second Returns of the Incarnate Wrestling Online (2018 - Present)

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

SEW : Rebirth 2016

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Overlord
Modaretor
Modaretor
Overlord

SEW : Rebirth 2016 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: SEW : Rebirth 2016   SEW : Rebirth 2016 EmptyTue Jul 19, 2016 9:58 pm

ในทุกปรากฎการณ์ จุดเริ่มต้นมักจะเป็นช่วงเวลาที่น่าจดจำที่สุดเสมอ… แล้วจุดเริ่มต้นนั้นจะพาพวกเราไปสู่ความยิ่งใหญ่ได้ หรือ แม้แต่จุดเริ่มต้นที่ล้มเหลว ก็อาจจะเป็นเครื่องย้ำเตือนให้พัฒนาตนเองได้เช่นกัน… และนี่คือจุดเริ่มต้นของนักมวยปล้ำที่มาพร้อมกับความฝันอันยิ่งใหญ่ของพวกเขา… กับค่ายมวยปล้ำที่เกิดใหม่อีกครั้งนึง พวกเขาหวังที่จะประสบความสำเร็จ เพื่อให้กลายเป็นที่จดจำจากรุ่นสู่รุ่น สู่ความยิ่งใหญ่ สู่คำที่เมื่อทุกคนได้ยินแล้ว… จะต้องเคารพยกย่องนั่นก็คือ “ตำนาน”

SEW : Rebirth 2016 WMXXVIIIlive

ในคืนนี้ คือจุดเริ่มต้นครั้งใหม่ของทุกคน เพื่อก้าวสู่คำว่า ตำนาน! ด้วยการห้ำหั่นที่ต้องเสียหยาดเหงื่อ และ แลกมาด้วยความเจ็บปวด…เพื่อความสำเร็จ เพื่อศักดิ์ศรี… เพื่อแสดงคนนับล้านให้เห็นถึงศักยภาพที่แท้จริงของพวกเขา เพื่อกลายเป็นผู้ชนะ!

SEW : Rebirth 2016 DZCM1_crop_north

ค่ำคืนนี้คือการต่อสู้ของนักมวยปล้ำหน้าใหม่ทั้งหลายที่มาสู่ดินแดนแห่งคนกล้า… เพื่อสร้างสิ่งที่น่าจดจำให้ตัวเอง และ คนรอบข้าง และนี่คือบรรไดขั้นแรกสู่จุดสูงสุด!! นักมวยปล้ำต้องห้ำหั่น เพื่อศักดิ์ศรี เกรียติยศ เพื่อลบล้างคำสบประมาทของตัวเอง… เพื่อลบสิ่งที่คนดูถูกเพียงเพราะการกระทำภายนอกของตัวเอง พวกเขาต้องเดิมพันทุกสิ่งในค่ำคืนนี้ เพื่อคำว่า ชัยชนะ!

SEW : Rebirth 2016 Rollins

บางคนต้องการที่จะเพื่อลบคำสบประมาทของตัว เปลี่ยนคำล้มเหลวเป็นพลัง เพื่อการกลับมาสู่จุดที่ตัวเองควรได้อยู่… เพื่อกลับไปสู่จุดที่ทุกคนคาดหวังไว้ เพื่อการกลับมาเป็นเพชรฆาตอีกครั้ง และ เพื่อความยิ่งใหญ่ยิ่งใหญ่ของตัวเอง

SEW : Rebirth 2016 Hot-wwe-chris-jericho

บางคนต้องการคำยกย่อง สรรเสิญ เทิดทูน บูชา ตนเองดั่งเทพเจ้า… ด้วยการแสดงฝีมือของตนเองให้ประจักษ์ให้รู้ถึงพลังอาณุภาพของตนเองที่มีอยู่ ว่าสมควรแก่การยกย่องให้เขานั่นหละ พวกคุณคิดถูกแล้ว!

SEW : Rebirth 2016 Ic

คนบางกลุ่มแทบจะต้องเสี่ยงชีวิตของตัวเอง เพื่อปีนขึ้นไปคว้าสิ่งที่พวกเขาใฝ่หา.. นั่นคือแชมป์ แลกด้วยหงาดเหงื่อน้ำแรง ความเจ็บปวด และคนที่แข็งแกร่งที่สุดหนึ่งเดียวเท่านั้นที่จะสามารถนำมันมาครอบครองได้!

และนี่คือจุดเริ่มต้น สู่ความฝันอันยิ่งใหญ่… ของทุก ๆ คน
และการเกิดใหม่ของค่ายมวยปล้ำ ที่จะมุ่งไปสู่ความยิ่งใหญ่!

Strike Extreme Wrestling Proundly Present

SEW : Rebirth 2016 UtjAOP

SEW Rebirth 2016 Theme song : Rebirthing by Skillet

SEW : Rebirth 2016 Fireworks_original_display_image

สวัสดีสุภาพบุรุษและสุภาพสตรีทุกท่าน!!! ขอต้อนรับสู่ PPV แรกของ SEW!!! Rebirth!!! และนี่คือจุดเริ่มต้นครั้งใหม่ของ SEW ครับ!!! และนี่จะเป็นก้าวแรกของเราทุกคนครับ ขอรับประกันความมันส์ได้เลยครับ!!! มีแมทต์น่าสนใจมากมาย ไม่ว่าจะเป็นการหาแชมป์โลกคนแรกของ SEW อย่าง Jason กับ Norton รวมถึงการเจอกันของ CEO ของเราอย่างป๋า Lang ที่ต้องมาเจอกับ Anton Qvil ในคอนเซ็ป Man vs LNW ไม่ใช่ God นะครับแหม่ และยังมีการเจอกันของ Kean กับ Adrian!!! แถมยังมีการหาแชมป์ Striker ในกติกา Ladder Match รวมถึงหาผู้ท้าชิงในแมทต์ 4 เส้าด้วยครับ!!! จะเป็นยังไงต้องไปดูกันเลยครับ!!! กับ SEW Rebirth!!!

====================================

เพลง Lies ดังขึ้น!!

SEW : Rebirth 2016 12737024_941098229272508_582785877_o

Romero วิ่งออกมาพร้อมกับพลุระเบิดตามหลังมาตลอดทางเดิน ก่อนที่จะกระโดดขึ้นเวที แล้วก็ชูนิ้วกลางขึ้นทั้งสองข้างเป็นการทักทายคนดู ก่อนที่พลุจะระเบิดขึ้นอีกครั้งตรง Titantron

เพลง My Songs Know What You Did In The Dark ดังขึ้น!!!

SEW : Rebirth 2016 Finn-balor-3-620x350

Immobile เดินออกมาแล้วมีไฟสีแดงจุดขึ้นรอบสนามก่อนจะทำมือชูขึ้นแล้วไฟทั้งหมดดับลงแล้วพลุก็จุดขึนทั้งสนามแล้วขึ้นเวทีไป

เพลง Never Gonna Stop ดังขึ้น!!!

SEW : Rebirth 2016 Edge-3-wwe-32340483-642-361

เพลงดังขึ้น ไฟดับลงทั้งสนามแล้วสปอร์ทไลท์ก็ส่องลงมาที่ Rave  ที่ยืนอยู่หน้า TT ก่อนที่สปอร์ทไลท์จะดับลง หลังจากนั้นสักพักไฟก็ติดขึ้นแล้วก็จะเห็น Rave นั้นขึ้นไปยืนอยู่บนเวทีเรียบร้อยแล้ว!!!

เพลง Screme Remix ดังขึ้น!!!

SEW : Rebirth 2016 Pentagon-2

เพลงดังขึ้นไปได้ 6 วินาที Fear ก็เดินออกมาพร้อมกับมีดของเขา เขาเดินไปก่อนจะขู่ถือมีดใส่คนดู ก่อนจะเดินต่อไปจนถึงหน้าเวที Fear มองขึ้นไปก่อนจะเดินผ่านมาทางโต๊ะผู้บรรยาย ก่อนจะวางมีดของเขาลงไปแล้วขอโทรศัพท์มาคุยเล็กน้อยก่อนจะขว้างทิ้งลงไปแล้วหัวเราะใส่ก่อนจะสไลด์ขึ้นเวทีมากางแขนของเขาขึ้นขอเสียงโห่จากคนดู

Match 1
Fatal 4 Way
#1 Contender for SEW Striker Championship
Romero Kid VS Immobile "Venison" Sanchez VS Fear VS Rave

[center]SEW : Rebirth 2016 13585106_1095461057209622_1075546734064903174_o

แก๊งๆๆ!!!

แมทต์แรกเริ่มขึ้นแล้วครับ!!! เป็นแมทต์สี่เส้าหาผู้ท้าชิงแชมป์ SEW Striker Champion ครับ!!! ทั้งสี่ยืนอยู่คนละมุมครับ!!!! ก่อนจะย่องๆ จดๆจ้องๆกันอยู่ครับ!!! ก่อนที่ทาง Kid จะเข้าไปบวกกับ Fear!!! ส่วนทาง Sanchez เข้าไปบวกกับ Rave!!!! ทั้งสองคู่เข้ามาแลกหมัดกันตั้งแต่เริ่มเลยครับ!!!! ไม่มีใครยอมใครจริง ๆ ครับสำหรับสองคู่นี้!!! มาทาง Sanchez จัดการเหวี่ยง Rave!!! แต่ว่าทาง Rave จัดการ Reverse!!! ทาง Sanchez เด้งเชือกเข้ามาเจอ Rave จัดการ Big Boot!!! แต่ว่าทาง Sanchez หลบได้!!! ทาง Rave วืด!!! ก่อนจะหันมาโดน Sanchez เตะท้องแล้วจัดการ Enzuigiri!!! เข้าไปเต็มคอของ Rave เลยครับ!!! Rave ล้มลงไป!!! ทางอีกคู่ Fear จับ Kid แบกขึ้นมาแต่ว่าทาง Kid ลงมาข้างหลังก่อนจะจับ Fear เข้ามา Back Suplex!!! เข้าไปเลยครับ!!! Fear โดนเข้าไปกุมคอเลยครับ!!! ทาง Kid เข้ามามองหน้ากับ Sanchez!!!

ทั้งคู่เดินเข้ามาหากันครับ!!! แต่ว่าทาง Kid จัดการเตะผ่าหมากเข้าไปเลย!!! อื้อหืออออ!!! คนดูโห่เลยครับ!!! Sanchez บอกกูจุกครับ!!! ไม่ได้ทันตั้งตัว!!! ทาง Kid จัดการ Spike DDT!!! เข้าไปเลยครับ!!!! Sanchez โดนเข้าไปหัวทิ่มเลยครับ!!! Kid จับหัวของ Sanchez มาก่อนจะเหวี่ยงตกเวทีลงไปเลยครับ!!!! Kid หันหน้ามาทาง Rave จัดการเตะท้องของ Kid!!! Kid ตัวงอเลยครับ!!!! ทาง Rave จับเหวี่ยง Kid!!! เข้าไปติด TB!!!! ทาง Rave จะวิ่งเข้าไปปั๊ม!!! แต่ว่าทาง Fear เข้ามาจัดการจับ German Suplex จากด้านหลังเลยครับ!!!! Rave โดนเข้าไปเอามือกุมคอเลยครับ!!!! มันเจ็บเหลือเกินนน!!!!

Fear ชอบใจใหญ่ครับ!!! หัวเราะเยาะใส่ Rave!!! แต่หันมา ป๊าปปป!!! Kid จัดการกระโดด Dropkick เข้าไปเลยครับ!!! Fear โดนเข้าล้มลงไปเลยครับ!!! Fear ลุกขึ้นมาอีกเจอ Kid จัดการกระโดด Clothesline!!! Fear ล้มลงไปอีก!!! Kid แม่งสะใจโว้ยยยย!!! Kid หันหน้ามาทาง Rave เข้ามาจัดการ Big Boot!!! แต่ว่าทาง Kid หลบได้ครับ!!! Rave หันมาทาง Kid จัดการเตะท้องเข้าไป!!! Rave จุก!!! Kid จัดการวิ่งเด้งเชือกเข้ามาแล้วจัดการ Swinging Neckbreaker!!! หักคอของ Rave เข้าไปเลยครับ!!! Rave นี่เอามือกุมคอเลยครับ!!!! Kid แม่งโชว์ฟอร์มเว้ยเห้ย!!!! แต่ว่า Fear เข้ามารวบกดจากด้านหลัง!!!! อะไรกันวะ!!! กรรมการรีบเข้ามานับเลย!!!

1………….

2…………………!!!

ยังครับ!!! Kid บอกกูทำเรื่องแบบนี้เก่งกว่ามึงอีก!!! Kid ดิ้นออกมาแล้วลุกขึ้นมาพร้อมกันครับ!!!! Fear เข้ามาจัดการกระโดด Step-up Enzuigiri!!! เข้าไปเต็มคอของ Kid เลยครับ!!! Kid โดนเข้าไปตัวทรุดลงไปนอนเลย!!! Fear จัดการรอ Kid ลุกขึ้นมาก่อนจะสปริงบอร์ดเข้ามาจัดการ Roundhouse kick!!! เข้าไปอีกครับ!!! Kid ลงไปนอนเลย!!! Fear หันมาทาง Rave เข้ามาเตะท้อง!!!! ทุบหลังเข้าไป!!! ก่อนจะเหวี่ยง Fear เข้าไป!!!! แต่ว่าทาง Fear วิ่งตีลังกาลงจาก TB!!! มาข้างหลังของ Rave แม่งเท่!!! Rave หันหน้ามา!!!! Fear จัดการกระโดด Superkick!!! เข้าไปที่ปลายคางของ Rave เข้าไปหงายหลังล้มลงไปเลยครับ!!!!

Fear สะใจใหญ่!!!! ชอบใจคัก!!!! Fear หันมาเจอทาง Sanchez วิ่งเข้ามา Leg Lariat!!! เข้าไปเต็ม ๆ เลย!!! Sanchez นี่หายไปนานสงสัยพี่แกพึ่งหายจุก!!! Sanchez จับหัวของ Fear มาก่อนจะจับเหวี่ยงเชือก!!! ทาง Fear เด้งเชือกเข้ามา!!! ทาง Sanchez จะหนุน!!! แต่ว่าทาง Fear ม้วนตัวข้ามหลังของ Sanchez!!! แต่ว่า Fear หันมาก็เจอ Sanchez ดีดลูกหลัง ตีนเข้าไปเต็มหน้าของ Fear เลยครับ!!! Fear โดนเข้าไปมึนเลยครับ!!! ทาง Sanchez วิ่งเด้งเชือกเข้ามาแล้วจัดการ Hurricarana เกี่ยวคอของ Fear เข้าไปเลย!!! Fear ปลิวก่อนลุกขึ้นมาเจอทาง Sanchez จัดการจับ Backbreaker!!!! ปักกกก!!! Sanchez จัดการกดเลยครับ!!!!

1……………………….

ยังครับ!!!! มันได้แค่หนึ่งเองงง!!!! ทาง Sanchez ลุกขึ้นมาครับ!!! ก่อนจะวิ่งเข้ามาจัดการ Event of Destruction(Running Shooting Star Press)!!!! แต่ว่า ปักกกก!!!! เข่าของ Fear ครับ!!!! Sanchez นอนจุกเลย!!!! Fear ลุกขึ้นมาเจอ Rave จัดการ Holocaust Kick(Superkick)!!!! เข้าไปเลยครับ!!!!! ปักกกกก!!!! Fear โดนเข้าไปหงายหลังล้มลงไปนอนเลยครับ!!!! หนีไม่พ้นจริม ๆ!!!! ทาง Sanchez พยายามจะลุกขึ้นมาครับ!!!! ทาง Rave วิ่งเข้ามา Spear!!!! เข้าไปเลยครับ!!!! ปักกกก!!! ตัวแทบขาดเลยครับสำหรับ Sanchez!!!! ทาง Fear ลุกขึ้นมามึน ๆ!!! ทาง Rave ก็วิ่งเข้ามาจัดการ Spear!!!! โครมมมมมม!!!! เข้าไปอีกคนเลยครับ!!!! Fear โดนเข้าไปนี่กลิ้งตกเวทีลงไปเลยครับ!!!!

Kid กำลังลุกขึ้นมา!!!! ทาง Rave วิ่งเข้ามา Spear!!!! แต่ว่าคราวนี้ Kid หลบได้ครับ!!!! Rave วืด!!!!! จั่วลมไป!!!!! Rave หันมาเจอ Kid จัดการเตะท้องเข้า!!!! Rave โดนเข้าไปจุกเลยครับ!!!! Kid จับ Rave ล็อคคอแล้วจัดการ Tornado DDT!!!! เข้าไปเลยครับ!!! แบบเอาขาไต่เชือกแทนหละกัน!!! Rave หัวทิ่มพื้นเลยครับ!!!! ทาง Kid ขึ้น TB ไปครับ!!!! แล้วจัดการกระโดด Moonsault!!! เข้าไปทับตัวของ Rave เข้าไปเลยครับ!!!! Rave โดนเข้าไปเจ็บเลยครับ!!!! ทาง Kid จัดการกดเข้าไปเลยครับ!!!

1……………………………

2………………………………!!!

ยังเว้ยยยย!!! Rave ยังยกไหล่ได้ครับ!!!! Kid ลุกขึ้นมาครับ!!!! ก่อนจะจับ Rave ขึ้นมาแล้วจัดการจามศอกใส่หน้าของ Rave เข้าไปเลยครับ!!!! Rave โดนเข้าไปเซออกไปเลยครับ!!!! Kid จัดการจับ Rave เหวี่ยงเชือก!!! แต่ว่าทาง Rave จัดการ Reverse!!!! Kid เด้งเชือกมาทาง Rave จะหนุน!!! แต่ว่าทาง Kid จัดการเตะหน้าของ Rave เข้าไป!!!! Rave โดนเข้าไปเซเลยครับ!!! ทาง Kid วิ่งเด้งเชือกเข้ามาแต่ว่าทาง Rave จัดการ Big Boot!!!! สวนเข้าไปที่หน้าเลยครับ!!!! Kid โดนเข้าไปหงายหน้าล้มลงไปเลยครับ!!!! ทาง Rave จัดการกดเข้าไปเลยครับ!!!

1……………………!!!!

ได้แค่นั้นหละ!!! Kid รีบกระดกตัวเองขึ้นมาครับ!!! ทาง Rave บอกไม่สนหละลุกขึ้นมากระทืบแม่งเลยครับ!!! ตื้บ!!! ตื้บ!!! ตื้บ!!! เข้าไปเลยครับ!!! Rave จับหัวของ Kid มาครับก่อนจะเอาไปโขกกับ TB เลย!!! Kid โดนเข้าไปมึนก่อนจะหันไปติด TB!!! ทาง Rave จัดการกระทืบเข้าไปเลยครับ!!! กระทืบ เอาให้ยับเลย เอาให้ยับ!!! Rave ถอยหลังออกมาก่อนจะวิ่งเข้าไปปั๊ม!!!! แต่ว่ทาง Kid หลบได้ครับ!!!! Rave เข้าไปอัดกับ TB ซะเอง!!!! ก่อนจะเซออกมาโดน Kid จัดการ Discus Elbow Smash!!!! ปักเข้าไปเต็ม ๆ หน้าเลยครับ!!! Rave โดนเข้าไปมึนเลยครับ!!!!

ทาง Kid หันหน้ามาครับ!!!! ได้ยินหัวเราะมาแต่ไกลเลยครับ!!!! “ฮ่า ๆ ๆๆ บวก” Kid บอกเสียงเชี่ยไรวะ!!! หันหน้าไปทาง Fear จัดการกระโดด Symbol of Madness(Springboard Forearm Smash)!!!! เข้าไปเต็ม ๆ หน้าเลยครับ!!!! Kid โดนเข้าไปมึนหันหลังมา!!!! ทาง Fear จัดการกระโดดแล้วจัดการ Blackout Mind(Zig Zag)!!!! แต่ว่าทาง Kid เกร็งตัวไว้ได้ทันครับ!!!! เกือบไปแล้วครับ!!!! แต่ว่าทาง Sanchez ก็สปริงบอร์ดเข้ามา Roundhouse kick!!! แต่ว่าทาง Kid หลบตัวได้ครับ!!! เลยไปโดน Fear แทน!!!! ป๊าปปป ล้มลงไปเลยครับ!!!!!

Kid หันหน้ามาจัดการจับทาง Sanchez หันมา!!! ก่อนจะยกขึ้นมาแล้วจัดการ Verticle Suplex!!!! เข้าไปดอกแรกกก!!!! แต่ยังไม่ปล่อยครับ!!!! ก่อนจะม้วนตัวมาแล้วจัดการ Verticle Suplex!!! เข้าไปอีกรอบครับ!!!! โครมมมมม!!!! แต่ยังไม่พอแล้วจัดการ Verticle Suplex!!!! เข้าไปอีกทีเลยครับ!!!!! กลายเป็นท่า Token Roll(Triple rolling verticle suplex)!!!! เข้าไป!!! ทาง Sanchez กุมคอเลยครับ!!!! ทาง Kid หันหน้ามาครับ!!!! ทาง Rave วิ่งเข้ามา!!! Spear!!!!!!!!! แต่ไม่ครับ!!!! ทาง Kid จัดการกระโดด Romero Spike(Headlock Driver)!!!!! HOLY SH*T!!!!! เป็นการสวนอะไรที่จะโหดเบอร์นั้น!!!! ทาง Rave หลับเลย!!! Kid จัดการกดเข้าไปเลยครับ!!!!!

1…………………………….!!!!

2………………………………….!!!!!!

ยังเว้ยยยย!!!! ทาง Fear เข้ามากระโดดทุบหลังของ Kid ได้ทันครับ!!!! เกือบไปแล้วครับ!!!! ทาง Fear จับ Rave มาแล้วจัดการเหวี่ยง Kid เข้าไปเด้งเชือกครับ!!!! ทาง Kid เด้งเชือกเข้ามาทาง Fear จัดการกระโดด Spining Wheel Kick!!!! เข้าไปเต็มปากของ Kid เลยครับ!!!! Kid โดนเข้าไปนอนเอามอืกุมปากเลยครับ!!!! Fear จัดการกระโดด Springboard Moonsault!!! ลงมาทับตัวของ Kid เข้าไปเลยครับ!!!! Kid โดนเข้าไปจุกเลยครับ!!!! ทาง Sanchez เข้ามาจับหลังของ Fear!!! แต่ว่าทาง Fear หันมาเตะท้องของ Sanchez!!! แล้วจัดการ Jawbreaker เข้าไป!!!!!

Sanchez โดนเข้าไปตัวเด้งเป็นลูกชิ้นเลยครับ!!!! Fear เข้าไปจับหัวของ Sanchez มาแล้วจัดการ Uppercut!!! เข้าไปเลยครับ!!! Sanchez โดนเข้าไปมึนเลยครับ!!!! ก่อนทาง Fear จับ Sanchez เด้งเชือกครับ!!! ทาง Fear วิ่งเข้าไปจัดการ Dropkick!!! เข้าไปเลยครับ!!! Sanchez โดนเข้าไปตัวตกเวทีลงไปเลยครับ!!! Fear บอกกูชนะแล้ว!!!! กูชนะ Royal Rumble!!!! ถุ้ยยยย!!!! จะตลกไปไหนวะ!!!!! ทาง Fear รอ Sanchez ลุกขึ้นมามึน ๆ!!!! ทาง Fear จัดการกระโดด Suicide Dive!!!! เข้ามาเต็มๆ  เลยครับ!!!! แถมหัวเราะด้วยยย!!!! Sanchez โดนเข้าไปปลิวเลยครับ!!!!

Fear ลุกขึ้นมาหัวเราะชอบใจครับ!!! Fear จับ Sanchez ขึ้นมาครับ!!!! จับหัวของ Sanchez มา!!! ก่อนจะเหวี่ยง Sanchez เข้าไปอัดกับที่กั้นคนดูครับ!!!! Sanchez โดนเข้าไปเจ็บเลยครับ!!! ทาง Fear วิ่งเข้าไปเอาขาไปปั๊ม!!! Sanchez โดนเข้าไปเจ็บเลยครับ!!! Fear จับ Sanchez ขึ้นมาก่อนจะเหวี่ยงเข้าไปอัดกับบรรไดเหล็กอีกครับ!!! Sanchez โดนเข้าไปเจ็บอีก!!!! อะไรจะขนาดนั้นวะ!!! เจ็บซ้ำเป็นซ้อน!!!! Fear บอกสะใจเว้ยยยยย!!!! Fear หันมาเห็นทาง Kid อยู่บน TB ครับ!!!! ก่อนที่ทาง Kid จะกระโดด Moonsault ลงมา!!!

แต่ว่าหมับบบบ!!! ทาง Fear จับแบกตัวของ Kid เอาไว้เลยครับ!!!! ก่อนจะจัดการ Running Powerslam!!!! ลงมาอัดกับพื้นเลยครับ!!!! ทาง Kid โดนเข้าไปเจ็บหลังเลยครับ!!!! Fear บอกกูได้ผงาดละเว้ยยยยยยย!!!! Fear ลากหัวของ Kid มาครับ!!!! ก่อนจะเอาไปโขกกับเสาเหล็กเลยครับ!!!! Kid โดนเข้าไปเซเข้าไปพิงขอบเวทีเลยครับ!!!! Fear เข้าไปกระทืบจน Kid ร่วงลงไปเลยครับ!!!! Fear นึกอะไรสนุก ๆ ออกครับ!!!! ก่อนจะจับขาของ Kid มาแล้วจัดการ Straight Edge(Over-the-shoulder Single-leg Boston Crab)!!!! เห้ยนี่มันท่าของ Kid นี่หว่า!!!!!!!

ทาง Fear ล็อคแน่นเลยครับ!!! Kid โดนเข้าไปร้องจ๊ากเลยครับ!!!! แต่มันล่างเวทีตบพื้นไปก็ไม่มีผลครับ!!!! Fear บอกสะใจเว้ยยยยยย!!!!! อะไรมันจะสะใจขนาดนั้น!!!! ล็อคเข้าไป!!!! Kid ร้องลั่นเลยครับ!!! โดนท่าล็อคของตัวเองเล่นแล้ว!!!!! แต่ว่า ป๊าปปปปป!!!! Fear ลงไปนอนเลยครับ!!!! ทาง Rave เอาเก้าอี้เข้ามาตีใส่ท้ายทอยของ Fear ครับ!!!! Fear โดนดอกนีไปหลับเลยครับ!!!! หลับจริง!!!! Rave ลาก Fear ออกมาก่อนจะเอาหัวไปรองกับเก้าอี้ครับ!!!! Rave หยิบอาวุธเป็นเก้าอี้อีกตัวครับ!!!! แล้วจัดการ Con-Chair-To!!!! เข้าไปเลย!!!! Fear โดนเข้าไปนิ่งเลยครับ!!!!

อื้อหือ!!!! พี่ Rave แกเป็นคนเปิดใช้อาวุธคนแรกเลยครับ!!!! ทาง Rave หันมาโดน Sanchez วิ่งเข้ามาจัดการจับหัวของ Rave เหวี่ยงขึ้นไปบนเวทีครับ!!!! ทาง Sanchez ตามไปด้วยแต่ตามมาแบบ Springboard Clothesline!!!! เข้ามาอัด Rave ที่กำลังลุกขึ้นมาด้วยครับ!!!! Rave โดนเข้าไปนี่ล้มลงไปเลยครับ!!!! ก่อนจะรีบลุกขึ้นมาทาง Sanchez จัดการกระโดด Leg Lariat!!!! เข้าไปเต็ม ๆ หน้าเลยครับ!!!! Sanchez โดนเข้าไปล้มลงไปนอนเลยครับ!!! Sanchez ตั้งท่ารอ Rave ลุกขึ้นมาครับ!!!! Rave ลุกขึ้นมามึนๆ!!! ทาง Sanchez จัดการ Terrorist Superious(Superkick)!!!! แต่ว่าทาง Rave ก็จัดการ Holocaust Kick สวนเข้าไปด้วย!!!! อ้าวววว!!! โดนเข้าไปทั้งคู่สิครับ!!!! ทั้งคู่ลงไปนอนเลยครับ!!!!

แหม่ตอนนี้ทั้งคู่ก็นอนแอ้งแม้งอยู่บนเวทีหละคราวนี้…!!! จะเอายังไงต่อดีเนี่ย!!! Fear ก็นอนสิ้นสภาพนักศีกษาอยู่ข้างล่าง!!!! อ้อออ!!! ยังเหลือคนนี้!!! Romero Kid!!!! Kid ขึ้นมาบนเวทีครับมองไปมา ๆ ไอ้เหี้ยนอนทั้งคู่เลย!!!! Kid บอกแบบนี้ดีกว่า!!! ลาก Sanchez กับ Rave มานอนทับกันครับ!!!! ก่อนที่ทาง Kid จะจัดการกดเข้าไปเลยครับ!!!!! แหม่เป็นกดสองคนพร้อมกันเลยแสบจริง ๆ!!!! แต่อย่าพูดมากรรมการนับครับ!!!!!

1…………………………..!!!!!

2………………………………..!!!!!

ยังเว้ยยย!!!! ยกไหล่พร้อมกันทั้งคู่เลย!!!!! เกือบไปแล้วครับ!!!! Kid นี่บอกโนวววว!!!! กูเหนื่อยนะเว้ยยย!!! Kid ลุกขึ้นมาเห็นทาง Sanchez จะลุกขึ้นมา!!! ทาง Kid จะวิ่งเข้าไปเตะท้องแต่ว่าทาง Sanchez ม้วนตัวออกมาแล้วลุกขึ้นมาจับ Kid ดื้อๆ แล้วจัดการด้วย Pegasus Kid Dirt V.2(Small Package Driver)!!!! เข้าไปเลยครับ!!!! ปักกกกกกก!!!! Sanchez กดเข้าไปเลยครับ!!!!!

ยังครับ!!!! ทาง Rave เข้ามาถีบออกไปได้ก่อนครับ!!!! รอดไปครับ!!!! Rave จัดการจับ Sanchez มาก่อนจะเหวี่ยงเอา Sanchez เข้าไปเสียบกับ TB เลยครับ!!!! Sanchez โดนเข้าไปเซออกมาครับ!!!! ทาง Rave จัดการ Be Careless(Zig Zag)!!!! ปักกกกก!!!! หักคอของ Sanchez ลงไปนอนกุมคอเลยครับ!!!! ทาง Rave ไม่รู้ตัวทาง Fear ที่อยู่ข้างหลังก็จัดการ Blackout Mind!!!! หักคอของ Rave ลงไปเลยครับ!!!! แหม่ท่าเดียวกันแต่แค่คนละชื่อเฉยๆ!!!! Rave ลงไปนอนเลยครับ!!!! Fear สะใจครับ!!!! สะใจชิบหายเลยเว้ยยย!!!!

แต่ยังไม่กดครับ!!!! ทาง Fear ลงไปหยิบอาวุธข้างล่างครับ!!!! แล้วเป็นโต๊ะครับ!!!! ก่อนจะเอามันขึ้นเวทีมาครับ!!!! ทาง Fear จับมันกางออกครับ!!!! ก่อนจะเอาทาง Rave ขึ้นไปนอนบนโต๊ะครับ!!!! ทาง Fear เดินขึ้นไปอยู่บน TB ครับ!!!! ตั้งท่าเตรียมเผด็จศึกแล้ววว!!!! คนดูแม่งลุ้นครับ!!!! แต่ว่าทาง Sanchez เข้ามาผลัก Fear ตกลงไปข้างล่างเลยครับ!!!! Fear ตกลงไปข้างล่างเจ็บเลยครับ!!!! แล้วเป็นทาง Sanchez ที่ขึ้นไปบน TB แทนครับ!!!! ก่อนจะกระโดด Shooting Star Press!!!!! ปักกกกก!!!! ลงมาอัด Rave ที่นอนอยู่บนโต๊ะครับ!!!! หักเลยครับ!!!!! Sanchez นี่คลานมากด Rave เลยครับ!!!! กรรมการเข้ามานับเลย!!!!

1……………………………

2……………………………..!!!!

ไม่ครับ!!!! ทาง Kid เข้ามาดึงคอของ Sanchez มาแล้วจัดการ Romero Spike!!!!! เข้าไปเลยครับ!!!!! ทาง Sanchez หัวทิ่มหลับเลยครับ!!!!! ทาง Sanchez จัดการกดเข้าไปเลยครับ!!!!

1……………………..!!!!!

2………………………………..!!!!!

3………………………………!!!!

Here’s you winner and become to #1 Contender for SEW Striker Championship!!! “The Spike Man” Romero Kid!!!!!!!!!

SEW : Rebirth 2016 Sami_Callihan

โอ้วโหววว!!!! เป็น Kid ที่ชนะไปได้ครับ!!!! แล้วได้เป็นผู้ท้าชิงแชมป์ SEW Striker Champion ครับ!!!!! สุดยอดจริง ๆ ครับ!!!! สำหรับ Romero Kid โชว์ฟอร์มได้ดีสมคำคุยจริง ๆ ครับ!!!!! Kid เดินลงจากเวทีชูมือสะใจเลยครับ!!! ทาง Sanchez กับ Rave หลับ!!!! ส่วน Fear ลุกขึ้นมามึนๆ แต่ไม่ค่อยได้สนใจอะไรเท่าไหร่ ก่อนจะเดินออกไปทางอัฒจรรย์คนดู งง เลย!!! ผมก็งง!!! ทาง Kid ชูมือขึ้นครับ!!!! แล้วจบช่วงนี้ไปเถอะ!!! แล้วแชมป์ Striker คนแรกจะเป็นใคร?!! ต้องรอแมทต์ต่อไปกันครับ!!!

====================================

Backstage

SEW : Rebirth 2016 Maxresdefault

ตอนนี้ทาง Kid ที่ชนะในแมทต์เมื่อกี้ กำลังเดินกลับเข้าไปในห้องล็อคเกอร์ของตัวเองครับ … แต่ว่าทางโฆษกสาว Sharon Denver วิ่งเข้าไปสัมภาษณ์ Kid ครับ!!!

Sharon : คุณ Kid ค่ะ!?! ขอความรู้สึกหลังจากชนะในแมทต์ล่าสุดหน่อยค่ะ ?

Kid : มันเป็นไปอย่างที่ฉันคิดเปี๊ยบ ! ฉันตบไอ้สามตัวนั่นซะหมดท่า!!! เห็นไหมหล่ะ!! ว่าคนอย่างฉัน Romero Kid ไม่ได้มีแค่คุยไงหละ ฮ่า ๆๆๆ!!! เพราะฉันคือ The Winner !!! อย่างที่ฉันพูดไว้เป๊ะ แถมด้วย ฉันเป็นผู้ท้าชิงแชมป์ Striker ด้วย

Sharon : อย่างที่คุณว่าค่ะ ในตอนนี้คุณคือผู้ท้าชิงอันดับ 1 แชมป์ Striker แล้ว… คุณมีไรจะบอกกับแชมป์ Striker คนต่อไปที่จะแข่งในแมทต์ต่อไปแล้วค่ะ

Kid : ไม่ว่าใครน่าไหน มันจะกลายเป็นผู้ท้าชิง!! แต่ฉันนี่หละ จะไปกระชากแชมป์มาจากเอวของมัน บอกเลยเข็มขัดของมันหนะ อยู่ได้ไม่นานหรอก!!! เพราะว่าแชมป์ Striker ที่จะได้ต่อจากมันก็คือชั้นนี่ไง ไปหล่ะ เหนื่อย บรัยส์!

Kid พูดเสร็จก่อนจะเดินผ่าน Sharon เดินเข้าไปเลยครับ … Sharon นี่ทำหน้า งง เลย แต่ก็เข้าใจสิ่งที่ Kid จะสื่อแต่ว่าเราไปดูแมทต์ต่อไปกันดีกว่า!!

เพลง Chop Suey! ดังขึ้น!!

SEW : Rebirth 2016 Samoa-joe

Kevin Bladeเดินออกมาด้วยสีหน้าท่าทางแบบจริงจังและดุดัน จากนั้นขึ้นเวที ไปยืนที่ TB แล้วชูมือขึ้น พร้อมพลุที่ยิงออกมาอย่างอลังการ

เพลง Never Say Never ดังขึ้น!!!

SEW : Rebirth 2016 480467614-chad-mendes-prepares-to-enter-the-arena-for-gettyimages

Chandler เดินออกมาหลังฉากพร้อมกับธงชาติอเมริกาและแทคมือกับคนดูแล้ววิ่งขึ้นเวทีเพื่อเตรียมตัวปล้ำ

เพลง Hane ดังขึ้น!!!

SEW : Rebirth 2016 Sami-Zayn-Entrnace-AWl1074

Takoma เดินออกมามาดนิ่งๆ แล้ววิ่งสไลด์เข้าไปในเวทียืนรอคู่ต่อสู้

เพลง Arab American ดังขึ้น!!!

SEW : Rebirth 2016 Raw981photo047-1403768604

Oussama Mohammed ขี่ม้าสีดำออกมาพร้อมบอดี้การ์ดคู่ใจขี่ม้าวนรอบเวทีก่อนที่บอดี้การ์ดจะนำมาไปผูกไว้แล้วเดินขึ้นเวทีแล้วคุกเขาสวดมนต์กลางเวทีเสร็จแล้วก็พร้อมปล้ำ

เพลง Sound of Metal ดังขึ้น!!!

SEW : Rebirth 2016 F6d8d0e4cb496dd69b205900feb3eaa8_crop_north

ไฟดับทั่วสนาม มีเสียงเพลงดังเรื่อยๆ มีพลุจุด Yagisaโผล่มาท่ามกลางควันจากพลุที่จุด เดินไปที่เวทีแล้วก็กระโดดข้ามเชือกเข้าเวทีและชูมือท่ามกลางเสียงเชียร์

เพลง Deshi Basara ดังขึ้น!!!

SEW : Rebirth 2016 Maxresdefault

Disasterเดินออกมาช้าๆ แล้วถอดผ้าคลุมออก ก่อนจะขึ้นเวทีไป แล้วก็จะหันหน้าไปทาง Titantron ก่อนจะชูแขน 2 ข้างขึ้นเป็นแนวตรงแบบ Y2j แล้วก็มีไฟลุกขึ้นมาตรง TB แบบ Kane เป็นอันจบ

Match 2
Ladder Match for SEW Striker Champion
Kevin Blade vs Kato Yagisa vs Takoma Tallon vs Chadler Walker vs Disaster vs Oussama Mohammed

SEW : Rebirth 2016 13528449_1095461120542949_8812667672933394935_o

แก๊งๆๆ!!!

แมทต์เริ่มขึ้นแล้วครับ!!! ทั้งหกคนยืนมองกันครับ!!! ก่อนจะเข้าไปมั่วกันหมดเลยครับ!!! แล้วเป็นทาง Mohammed ที่ล่วงลงมาข้างล่างก่อนครับ!!! โดย Disaster!!! ทุกคนเหมือนใจตรงกันครับ!!! เข้ามารุมต่อย Disaster ไหล่เลยครับ!!! ต่อย ๆ ๆ ๆ!!! เอาซะน่วมก่อนจะเหวี่ยง Disaster ตกลงไปเลยครับ!!! โดย Blade!!! แต่ว่าทาง Blade หันมาเจอ Chadler เข้ามา Clothesline!!! จนร่วงเวทีลงไปทั้งคู่เลยครับ!!! ทาง Kato จับ Tallon เหวี่ยงเชือก!!! แต่ว่าทาง Takoma จัดการ Reverse!!! เอาจน Kato ตกเวทีไปอีกคนครับ!!! ตอนนี้เหลือ Tallon อยู่บนเวทีคนเดียวเลยครับ!!! Tallon หันไปมองข้างหลังก่อนจะวิ่งเด้งเชือกเข้ามาจัดการ Suicide Dive!!! ลงมาอัดคนที่อยู่ข้างล่างอย่างระเนระนาดเลยครับ!!!!  ทาง Tallon ลุกขึ้นมาก่อนจะไปหยิบบรรไดมาก่อนจะเหวี่ยงขึ้นไปบนเวทีครับ!!! แต่ว่าทาง Mohammed จับ Tallon เหวี่ยงเข้าไปอัดกับเสาเหล็กเลยครับ!!!! ปักกกกกก!!! Tallon โดนเข้าไปเจ็บเลยครับ!!!! Mohammed ขึ้นไปบนเวทีครับ!!! ก่อนจะหยิบบรรไดขึ้นมาเตรียมจะตั้งเลย!!! แต่ว่าทาง Disaster เข้ามาดึงขาของ Mohmmed ลงมาครับ!!! ก่อนจะจัดการ Big Boot!!! เข้าไปอัดหน้าของ Mohammed ล้มลงไปเลยครับ!!! Disaster ขึ้นไปบนเวทีครับ… มองไปที่เข็มขัดแต่ว่าทาง Blade เข้ามาทุบหลังของ Disaster ครับ!!! ทุบ ๆ ๆ ๆ!!! เอาซะ Disaster ทรุด!!! ทาง Blade จัดการเหวี่ยงทาง Disaster เข้าไปอัด TB!!! ทาง Blade วิ่งเข้าไปปั๊มครับ!!! Disaster เซออกมาครับ!!! ก่อนจะจับ Disaster ยกขึ้นมา Powerslam!!! แต่ว่าทาง Disaster ม้วนตัวออกมา!!! แต่ว่าทาง Kato จัดการกระโดด Spingboard Double Clothesline!!! อัดทาง Disaster กับ Blade สองยักษ์ล้มลงไปเลยครับ!!!

Kato ลุกขึ้นมาครับ!!! ก่อนจะหยิบบรรไดมาครับ!!! ก่อนจะหันไปเห็น Mohammed กำลังขึ้นมาบนเวทีครับ!!! แต่ว่าทาง Kato จัดการเอาบรรไดเข้าไปกระแทกใส่ Mohammed จนตกลงไปเลยครับ!!! Disaster ลุกขึ้นมาทาง Kato วิ่งเข้ามาเอาบรรไดชนล้มลงไปเลยครับ!!! Chadler ขึ้นเวทีมาทาง Kato เอาบรรไดชน!!! แต่ว่าทาง Chadler สไลด์ตัวหลบ!!! แต่ว่าลุกขึ้นมาก็เจอทาง Kato จัดการกระทุ้งใส่อยู่ดี!!! Blade ลุกขึ้นมามึน ๆ!!! ทาง Kato เอาบรรไดฟาดจนล้มลงไปเลยครับ!!! ทาง Kato ตั้งบรรไดเลยครับ!!! ก่อนจะปีนขึ้นไปแต่ว่าทาง Tallon วิ่งกระโดดปีนบรรไดมาครับ!!! จนขึ้นไปข้างบน…!!! ทั้งคู่แลกหมัดกันครับ!!! Kato ต่อย!!! Tallon ต่อย!!! แลกกันไปสามสี่หมัด!!! สุดท้ายก็มีความชิบหายเข้ามาเยือนครับ!!! ทาง Chadler เข้ามาผลักบรรไดจนร่วงลงไปทั้งคู่เลยครับ!!! ทาง Chadeler หันหน้ามาเจอ Disaster เข้ามาเตะท้องเข้าไปเลยครับ!!! ทาง Chadler โดนเข้าไปจุกเลยครับ!!! ทาง Disaster เหวี่ยง Chadler เข้าไปอัดกับ Turnbuckle!!! ทาง Disaster วิ่งเข้าไป Big Boot!!! ใส่หน้าของ Chadler จนเซล้มลงไปเลยครับ!!! Disaster เดินเข้าไปหยิบบรรไดขึ้นมาครับ!!! หันมาเจอ Mohammed วิ่งขึ้นไปก็โดน Disaster เอาบรรไดตีล้มลงไปอีกคนเลยครับ!!! Disaster จับบรรไดไปวางที่มุม!!! ก่อนที่จะจับหัวของ Mohammed ขึ้นมา!!! ก่อนจะเหวี่ยงเข้าไปอัดกับบรรไดที่มุมเต็ม ๆ!!! ทาง Mohammed เซเข้ามาเจอ Disaster จัดการกระโดดเข้ามา Disaster Punch(Superman Punch)!!! เข้าไปเต็ม ๆ หน้าของ Mohammed ล้มลงไปเลยครับ!!! Blade จับทาง Disaster หันหน้ามาแต่ว่าทาง Disaster จัดการ Disaster Punch!!! แต่ว่าทาง Blade เบี่ยงตัวหลบไปได้ครับ!!! ทาง Disaster วืดก่อนจะหันมาเจอ Blade เข้ามาจัดการ Blah Blah Blahhh(Spining Side Slam)!!! เข้าไปเลยครับ!!! โคร้มมมมมม!!!!

ทาง Disaster ลงไปนอนเจ็บเลยครับ!!! Chadler เข้ามารวบหลังของ Blade เข้ามา German Suplex!!! แต่ว่าไม่ครับ!!! ทาง Blade แกะมือของ Chadler ออกก่อน!!! ก่อนจะหันหน้าจัดการ Superkick!!! แต่ว่าทาง Chadler กล้มหัวหลบไปได้ครับ!!!  ทาง Blade หันหน้ามาเจอ Chadler จัดการ Million Dollar Baby(Pele Kick)!!!! เข้าไปเลยครับ!!! Blade โดนเข้าไปเซออกไปเลยครับ!!! ทาง Chadler ดึงแขนของ Blade มาแล้วจับแบกขึ้นบ่าอยากยากลำบาก!!! เพราะว่า Blade มันอ้วนนน!!! ทาง Chadler เตรียมเผด็จศึก!!!! แต่ว่าทาง Mohammed เข้ามาเอาเก้าอี้เข้ามาตีหลังของ Chadler เข้าไปเต็ม ๆ หลังเลยครับ!!! Chadler โดนเข้าไปเจ็บเลยครับ!!! ก่อนจะปล่อยตัวของ Blade ลงมานอนเลย!!! ทาง Chadler เอามือจับหลังก่อนจะหันหน้ามาเจอ Mohammed จัดการเอาเก้าอี้ฟาดเข้าไปเต็มหัวของ Chadler!!! โดนเข้าไปล้มลงไปนอนเลยครับ!!! Blade พยายามลุกขึ้นมาทาง Mohammed จัดการเอาเก้าอี้ฟาดหัวล้มไปอีกราย!!!! Mohamed จับบรรไดขึ้นมาก่อนจะกางมันออกครับ!!!! Mohammed พยายามจะขึ้นไปปีนครับ!!!! แต่ว่าทาง Disaster เข้ามายก Mohammed ขึ้นมา!!! แล้วจัดการ Disaster Bomb(Last Ride)!!!! โครมมมม!!!! ฟาดหลังของ Mohammed เข้าไปเต็ม ๆ เลยครับ!!!! โดนเข้าไปนอนหลังแอ่นเลยครับ!!!! Tallon ลุกขึ้นมาแบบมึน ๆ!!!! ทาง Disaster กระโดดเข้ามาจัดการ Disaster Punch(Superman Punch)!!! เต็มหน้าเลยครับ!!! Tallon โดนเข้าไปมึนล้มลงไปเลยครับ!!!! Kato เข้ามาแต่ว่าทาง Disaster เหมือนรู้อะ!!! เข้ามาจับหน้าของ Kato!!! แล้วบีบเป็น Dark Hold(Claw Hold)!!! บีบหน้าของ Kato เข้าไปเลยครับ!!!!

Kato โดนเข้าไปดิ้นเลยครับ!!! Disaster บีบแล้วกดลงไป!!! Kato คุกเข่าตัวบิดเลยครับ!!!! Disaster นี่กะเอาให้ตายเลยครับ!!!! แต่ว่าทาง Blade ลุกขึ้นมาข้างหลังครับ!!! จัดการจับ Disaster มาแล้วจัดการ Full Nelson Slam!!! โครมมมม!!!! Disaster โดนเข้าไปลงไปนอนกุมคอเลยครับ!!!! Kato นี่รอดไปเลยครับ!!!! Blade จับ Disaster ขึ้นมาครับ!!!! ก่อนจะเหวี่ยง Disaster เด้งเชือกครับ!!! ทาง Disaster เด้งเชือกเข้ามาทาง Blade จัดการ Flapjack แล้วต่อด้วย Powerbomb!!!!โครมมมมมม!!!!!! สนามนี่แทบสั่น!!!! Disaster ลงไปนอนแอ้งแม้งเลยครับ!!!!แล้วกลิ้งตกเวทีไป!!!! Blade หันหน้ามาเห็น Kato มึน ๆ อยู่!!!! เลยจัดการ Superkick!!!! เข้าไปเต็ม ๆ!!!! Kato โดนเข้าไปเด้งเชือกเข้ามาครับ!!!! ทาง Blade จัดการ Blah Blah Blahhh!!!! เข้าไปอีกคนเลยครับ!!!! Kato โดนเข้าไปนอนเลยครับ!!!! Blade หยิบบรรไดมาตั้งขึ้นครับ!!!! ก่อนที่ตัวเองจะปีนขึ้นไปครับ!!!! เพื่อที่จะแกะแชมป์ออกมา!!!! ทาง Takoma ตามขึ้นไปเลยครับ!!!! ทาง Blade จะแกะ!!! แต่ต้องมาต่อยกับ Takoma ครับ!!! ต่อย!!! ต่อย!!! ต่อย!!! ต่อย!!! ต่อย!!! ต่อย!!! ต่อย!!! แลกหมัดกันครับ!!!! แต่ว่าทาง Takoma มีไหวพริบครับ!!!! จัดการจับหัวของ Blade เข้าไปโขกกับขอบบรรได!!! ทาง Blade มึน!!!! ทาง Takoma จัดการ Hurricarana ทาง Blade ลงมาตกลงข้างล่างเลยครับ!!!! คนดูเฮเลยครับ!!!! Takoma จัดการเอาเท้ายัน Blade ตกลงไปเลยครับ!!!! ทาง Takoma กำลังจะแกะแชมป์แล้ว!!!! แต่ว่าทาง Chadler เข้ามาผลักบรรไดครับ!!! แต่ว่าทาง Takoma ตัวยังลอยจับเข็มขัดแชมป์ไว้อยู่ครับ!!! แต่บรรไดตกลงไปแล้ว!!!!

ทาง Chadler ดึงขาของ Takoma ลงมาแล้วเป็น Powerbomb!!!! ลงมาเลยครับ!!!! โครมมมมมม!!!! Takoma โดนเข้าไปเอามือกุมคอเลยครับ!!!! Chadler หันไปเจอทาง Disaster ที่อยู่ข้างล่างกำลังจะลุกขึ้นมาครับ!!!! ทาง Chadler เข้าไปกระโดด Suicide Dive!!!! ลงมาอัด Disaster ปลิวออกไปเลยครับ!!!! ทั้งคู่ล้มลงไปครับ!!!! Chadler ลุกขึ้นมามึนเล็กน้อยครับ!!! ทาง Disaster ก็กำลังลุกขึ้นมาครับ!!!!  ทาง Chadler เดินเข้ามาหา!!!! ทาง Disaster เข้ามาจัดการต่อยอัปเปอร์คัทเสยปลายคางของ Chadler สวนเข้าไปเลยครับ!!!! Chadler โดนเข้าไปคุกเข่าล้มไปแบบช้า ๆ เลยครับ!!! Disaster เดินเข้าไปค้นของใต้เวทีครับ!!!! แล้วเอาไม้เคนโด้มาครับ!!! ทาง Chadler ยังมึน ๆ กำลังจะลุกขึ้นมาทาง Disaster จัดการเอาไม้เคนโด้ฟาดหลังเข้าไปเลยครับ!!!! Chadler โดนเข้าไปเจ็บหลังเลยครับ!!! Disaster เอาเคนโด้ฟาดหลังเข้าไปอีกดอก!!!! ป๊าปปปป!!! ซี้ดเลยครับ!!!! Disaster ขึ้นไปพร้อมไม้เคนโด้!!! ทาง Mohammed วิ่งเข้ามา!!! ทาง Disaster เอาไม้เคนโด้ฟาดท้องเข้าไปสวนเลยครับ!!! Mohammed โดนเข้าไปจุกล้มลงไปเลยครับ!!! ทาง Blade ลุกขึ้นมา!!!! ทาง Disaster เอาฟาดหัวเข้าไปเต็ม ๆ!!!! Blade หลับฝันดี!!!! ทาง Disaster หยิบบรรไดขึ้นมามองที่แชมป์ครับ!!! ก่อนจะปีนขึ้นไป!!! แต่เพราะลีลามองนี่หละ!! ยังปีนไม่ถึงไหนเลยครับ!!! ทาง Kato เข้ามาจัดการ Darkside(Backstabber) เข้าไป!!! Disaster หลังแทบหัก!!!! ก่อนจะลุกขึ้นมามึนๆ!!! ทาง Kato เข้ามากระโดด Lightside(Codebreaker)!!!! ปัก!!!! Disaster ลงไปนอนเลยครับ!!!! Disaster หลับเลย!!!!

แก้ไขล่าสุดโดย LeyZzZxD เมื่อ Fri Jul 22, 2016 12:00 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
Overlord
Modaretor
Modaretor
Overlord

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: SEW : Rebirth 2016   SEW : Rebirth 2016 EmptyTue Jul 19, 2016 11:30 pm

Kato ปีนขึ้นบรรไดครับ!!!! แต่ว่า!?!! Adullah Shiek!!!! เห้ยยย!!! มาจากไหนวะ!!! เข้ามาทุบหลังของ Kato เลยครับ!!! Kato ทรุดลงไปครับ!!!! ทาง Shiek จับ Kato มาแล้วจัดการ Allah Arbah(Spining Fireman Carry Cutter)!!!! ปักกกกก!!! Kato โดนเข้าไปนอนลงไปเลยครับ!!!! ทาง Shiek เข้ามาปลุกทาง Mohammed ครับ!!! Mohammed ลุกขึ้นมาแบบมึน ๆ ครับ!!!! แหม่ต้องใช้บอดี้การ์ดช่วยเลย!?!! คนดูโห่เลยครับ!!!! ทาง Shiek เข้ามาจัดบรรไดครับ!!! ทาง Mohammed นี่ยิ้มเลยครับ!!! แต่ว่าป๊าป!!! Takoma วิ่งถือบรรไดเข้ามาชนทั้งสองคนล้มลงไปเลยครับ!!!! Takoma หันไปหาทาง Mohmmed ที่กำลังลุกขึ้นมาทาง Takoma จัดการเอาบรรไดเสย Mohammed เข้าไป!!! จนตกเวทีเข้าไปเลยครับ!!!! แต่ว่าทาง Shiek หยิบไม้เคนโด้บนเวทีมาฟาดหลังของ Takoma ล้มลงไปครับ!!!! ก่อนที่จะจัดการจับ Takoma เข้ามาแล้วจัดการ Desert Hell(Camel Clutch)!!!! เข้าไปรัดตัวของ Takoma ซะตัวแทบหักเลยครับ!!! Takoma นี่ดิ้นไม่ได้เลยครับ!!!! ทาง Sheik ก็รัดซะแน่นเลยครับ!!!! Takoma จะหลับแล้วครับ!?!! คนดูแม่งโห่ครับ!!! ซี่โครงงงง!!!! แต่ว่าป๊าปปป!!! Missile Launcher(Superkick)!!!!จาก Kato เข้าไปเลยครับ!!!! ทาง Sheik โดนเข้าไปนอนหลับเลยครับ!!!! Kato จัดการจับไม้เคนโด้มาฟาดใส่ Shiek เลยครับ!!!! ฟาด!!! ฟาด!!! ฟาด!!! ฟาด!!! ฟาด!!! ฟาด!!! ฟาด!!!! เข้าไปเลยครับ!!!! Shiek โดนเข้าไปอ่วมเลยครับ!!!! ทาง Kato จับบรรไดมาครับ!!!! พับแล้วกระแทกใส่ Shiek เลยครับ!!!! กระแทก!!! กระแทก!!!! Shiek นี่กลิ้งนอนลงไปกับลูกพี่เลยครับ!!!! Kato แม่งของขึ้นเว้ยยย!!!! ทาง Kato เข้าไปตั้งบรรไดขึ้นมาครับ!!!! แล้วขึ้นไปแกะเข็มขัดเลยครับ!!!!!!

แต่ว่าเมื่อทาง Kato กำลังจะแกะกระเป๋าได้ครับ !!! ทาง Blade เข้ามาปีนขึ้นไปด้วยครับ !!! แล้วก็แลกหมัดกันเลยครับทั้งสองคน !!! แลกหมัดกันไปมา เลยครับ !!! แต่ว่าทาง Kato จัดการ Sunset Flip Powerbomb !!! ลงมาที่พื้นเลยครับ !!! โครมมม !!! พื้นนี่แทบจะยวบลงไปเลยครับ !!! คนดูนี่ตะโกนชื่อ Kato กันเต็มเลยครับ !!! Kato ลุกขึ้นมาครับ !!! แต่ว่าหันไปเจอทาง Disaster จัดการบีบคอเข้าไปเลยครับ !!! แต่ว่าทาง Kato จัดการใส่ศอกเข้าไปเลยครับ !!! ศอก !!! ศอก !!! ศอก !!! เข้าไปเลยครับ !!! ทาง Disaster ปล่อย Kato ออกครับ !!! แล้วจัดการ Missile Launcher !!! เข้าไปอีกดอกครับ !!! ปักกก !!! เข้าไปเต็ม ๆ ปลายคางของ Disaster เลยครับ !!! Disaster โดนเข้าไปนี่มึนเลยครับ !!! ก่อนจะเซตกเวทีไปครับ !!! Kato จับบรรได้ขึ้นมาครับ !!! ก่อนจะปีนขึ้นไปครับ !!! ทาง Kato กำลังจะปีนขึ้นไปครับ !!! แล้วทาง Chadler ขึ้นมาปีนด้วยครับ !!! ทั้งคู่อยู่บนบรรได !!! ก่อนจะแลกหมัดกันอย่างไม่มีใครยอมใครจริง ๆ ครับ !!! ส่วนคนอื่นก็นอนอยู่ข้างล่างครับ !!! แต่ว่าทั้งสองคนนี้ยังไม่มีใครยอมใครจริง ๆ เลยครับ !!! แต่ว่าทาง Kato จัดการจับเข็มขัดมากระแทกหัวของ Chadler เข้าไปเลยครับ !!! Chadler โดนเข้าไปมีเหวอครับ !!! แต่ยังไม่ตกลงไปข้างล่างครับ !!! แต่ว่าทาง Kato ก็จัดการถีบ Chadler ตกลงไปครับ !!! ตอนนี้เหลือ Kato คนเดียวแล้ว !!! ทาง Kato จัดการปลดเข็มขัดออกมาครับ !!! เห้ยยย !!! แปลว่าเราได้แชมป์ใหม่แล้ว !!! กรรมการสั่นระฆังเลยครับ !!!

Here’s you winner !!! , and The NEW !!!!! SEW Striker Champion !!! , "The Punisher" Kato Yagisa !!!!!

SEW : Rebirth 2016 Tna-wrestling-total-nonstop-action-aj-styles-Favim.com-1478646

เพลง The Sound of Metal ดังขึ้นครับ !!! คนดูนี่เฮเลยครับ !!! Kato คือแชมป์ Striker คนใหม่ครับ !!! Kato ชูเข็มขัดขึ้นมาครับ !!! ส่วนทาง Chadler นี่กุมหัวด้วยความเสียดายเลยครับ… ทาง Disaster ลุกขึ้นมาส่ายหน้ามึนเล็กน้อยก่อนจะเดินกลับไปแบบไม่สนอะไรทั้งนั้น !!! ส่วนทาง Shiek นี่ก็แบกลูกพี่ตัวเองขึ้นมาเลยครับ … ส่วน Takoma ที่โดนรุมนี่ยังนอนอยู่ครับ… ทาง Kato ลงมาข้างล่างก่อนจะเดินกลับไป… แล้วจบช่วงนี้ไปเลย …

Stage

SEW : Rebirth 2016 Dc25141ba02598e047044c08685f90aa_crop_north

กรง Steel Cage ค่อย ๆ เลื่อนลงมา ...

เพลง Angel with a shotgun ขึ้น

SEW : Rebirth 2016 Caa3ace25ccbf75914aaf77820bd483d

ควันโผล่ออกมา หลังจากนั้น Adrian Hades เดินออกมาพร้อมกับปืนลูกซองพาดไหล่มาด้วยแล้วทำท่ายิง4ครั้งแล้วพลุก็ดังบู้ม ๆ ๆ ๆแล้ววิ่งไปขึ้นเวทีก่อนจะขึ้นไปเหยียบ บนTB แล้วตะโกนว่า "One Shot Die!!" แล้วยิงออกมานัดนึง และยืนเอาปืนพาดไหล่กลางเวที

เพลง Sometimes You're The Hammer, Sometimes You're The Nail ดังขึ้น!!!

SEW : Rebirth 2016 NEW-Kevin-Owens-2015-600x250

Keane แกเดินออกมาหยุดอยู่หน้าจอ Titantron ก่อนที่ไฟจะเปลี่ยนเป็นสปอร์ตไลท์ฉายมาที่เขาเพียงคนเดียว Keane แกเดินตรงไปขึ้นเวที ระหว่างทางนี่ด่าคนดูครับกวนตีนไปทั่ว!!! ก่อนจะชี้หน้า Hardes!! ก่อนที่จะสไลด์ขึ้นไปบนเวที แล้วขึ้นไปพิงมุมรอปล้ำ

SEW : Rebirth 2016 13584914_1095461070542954_4035539125845480802_o

Match 3
Steel Cage Match (Pinfall or Submission only)
Adrian Hardes vs “Keanation” Kean

แก๊งๆๆ !!

แมตช์เริ่มต้นขึ้น !! Adrian กับ Keane นี่เดินมามองหน้ากันก่อนเลย ก่อนที่ Keane จะยืนบ่นก่อนที่จะบอกว่า "เพราะเอ็ง !! ชั้นถึงไม่ได้เป็นแชมป์โลก !!" Adrian แกก็ยืนมองเฉยๆไม่รู้สีรู้สาอะไร Keane แกเห็นแบบนั้น ... ผลักหน้าแม่ม !! "มรึงเฉยหรอวะ !? ฟังกูนี่ !!" Adrian เซออกไป ก่อนที่จะกลับมาพร้อมกับหมัด !! Keane โดนที่นี่ร่วงลงไปเลย Adrain ตามเข้ามาต่อยต่อเลย !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! รัวๆเลยทีนี้ Keane ได้แต่เอามือป้องกันเอาไว้ Adrian แกก็ต่อยต่อ คนดูเฮลั่นเลย !! Keane ทนไม่ไหว ถีบออกไป Adrian เซออกไปพิงเชือก Keane ลุกขึ้นมา เจอ Adrian กระโดด Dropkick !! Keane แกร่วงลงไป ลุกขึ้นมาเจอ Clothesline ร่วงลงไปอีก Adrian ลากคอ Keane ลุกขึ้นมา แล้วจัดการ Butterfly Suplex !! แต่ Keane แกบิดตัวออกมา สวนด้วยแทงเข่า แล้วรวบมา Inverted Powerslam !! ฟาด Adrian หน้าหงายเลย Keane เข้ามากด 1..... ได้แค่หนึ่งเดียว !! Keane เลยตามมากระทืบ !! กระทืบ !! กระทืบ !! กระทืบรัวๆ แถมบ่นด้วย "มรึงกล้าดียังไง ที่ของขึ้นใส่กู !!" ก่อนที่จะลากคอ Adrian ลุกขึ้นมาแล้วเหวึ่ยงไปอัดกับกรง .. ไม่ได้ !! Adrian แกเบรคทัน หันไปเจอ Keane เข้ามา Sick Kick !! โดนเข้าไปเต็มอก ร่วงเลย Keane ยังไม่พอใจ กระโดด Senton Leg Drop ทับลงไป กดทันที 1..... ก็ได้เพียงหนึ่ง !! Keane แกคว้าคอ Adrian ลุกขึ้นมา จัดการต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ก่อนที่จะเตะท้อง แล้วผลักไปเสริมแรง Adrian กลับมา โดนรวบ Pop-Up Powerbomb !! Adrian กลับแกได้ พลิกสวนลงมาเป็น Hurricanrana ส่ง Keane หลังฟาด !! Keane ลุกขึ้นมา หันไปเจอ Adrian เตะ Superkick เสยคาง !! Keane ถึงกับพิงเชือกเลย Adrian ได้โอกาส วิ่งไปเสริมแรง กลับมากระโดด Stinger Splash ปั้มเข้ากรงไป !! Keane เดินเซออกมาแล้วร่วงลงไปนอน Adrian กดทันที

1 ... !!

ยังไงก็แค่หนึ่ง !! Adrian แกเลยคร่อมตัวแล้วศอก !! ศอก !! ศอก !! ก่อนที่จะลากคอลุกขึ้นมาแล้วเหวี่ยงไปอัดกับมุม !! Adrian ตามเข้ามา Corner Clothesline อย่างแรง Keane แกเดินเซออกมา Adrian วิ่งออกไปเสริมแรง กลับมา ... โดนรวบ Swinging Sideslam !! ฟาดลงไปเต็มๆ Keane ยังไม่จบ ทำท่าสะบัดคอแล้วเดินไปเหยียบแขน ก่อนที่จะกระทืบ !! "ศอกมรึงไม่คมเหมือนก่อนแล้วโว้ย !!" ก่อนที่จะวิ่งไปเสริมแรง กลับมากระโดด Senton !! Keane กดทันที 1..... 2... ยังไม่สาม !! Adrian ยังทนได้อยู่ Keane ของขึ้น ก่อนที่จะจิกผมลุกขึ้นมา Keane แกเลยเตะท้อง แล้วรวบมายก Delayed Vertical Suplex !! แต่ Adrian แกพลิกลงมายืนได้ รวบหลังมาแล้วจัดการ German Suplex !! ไม่ได้ !! Keane แกฝืนเอาไว้ Adrian จะยกอีกครั้ง แต่ Keane แกพลิกมารวบหลัง แล้วยก German Suplex คืน !! ตึง !! ฟาดหลัง Adrian คอพับไปเลย Keane แกรีบลุกขึ้นมา Adrian แกยืนฮึด !! Keane แกเลยวิ่งเข้าไป Clothesline แต่ Adrian แกม้วนตัวคล้องแขนแล้ว ... ตึง !! Single Arm DDT !! ฟาดลงไปแล้วรวบตัว Keane กดทันที !! 1..... 2..... ยัง !! Adrian คิดอะไรดีๆขึ้นได้ เลยรีบลากตัว Keane ลุกขึ้นมา ก่อนที่จะตามด้วยต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! แล้วจับเหวี่ยง Keane เข้าไปอัดกับกรงอย่างแรง ... "เคร้ง !!" Keane เด้งออกมามึนๆ หันไปเจอ Adrian กระโดด Leaping Mushroom Stomp !! แต่เจอรวบลางอากาศ เป็น Powerbomb สวนเข้าไป ... "เคร้ง !!" โดนโยนอัดกรง เด้งออกมาคุกเข่าเลย Keane ได้โอกาส วิ่งไปเสริมแรง กลับมา Sick Kick เข้าไปเต็มอก Adrian นอนเลย Keane ยังไม่พอ เดินเข้าไปรวบขึ้นมาอีกรอบ แล้วยกขึ้นมา Buckle Bomb !! ฟาดอัดเข้าไป Adrian เดินเซออกมา Keane ได้โอกาส รวบคอมา Fisherman Buster !! แต่ Adrian แกฝืนไว้ แล้วบิดออกมาสวนเป็น Russian Legsweep ก่อนที่จะม้วนตัวตามขึ้นมากระโดด Knee Drop !!

Keane โดนเข้าไปเต็มง่ามคอ ถึงกับไหลไปหาเชือก Adrian ตามเข้ามา คว้าคอ Keane ยืนหลังเชือก !! Keane ลุกขึ้นมามึนๆ Adrian วิ่งไปเสริมแรง เข้ามากระโดด Dropkick !! แต่ Keane แกทัน ปัดขาหลบไปได้ Adrian แกรีบลุกขึ้นมา Keane กระโดดเข้ามา Springboard Tornado DDT !! Oh My Gosh !! กระโดดเข้ามาทั้งอย่างนั้นเลยครับ Adrian นี่ร่วงลงไปนอนเลย Keane รีบกดทันที 1..... 2..... ยังไม่สาม !! Keane แกเลยคว้าคอ Adrian ลุกขึ้นมา ก่อนที่จะแยป !! แยป !! แยป !! แยป !! แล้วหมุนตัวกลับมา Discus ... เจอ Jumping Knee เข้ากรามสวนไป Keane แกเซไปพิงเชือก Adrian แกวิ่งเข้าไปจะต่อ แต่ Keane แกเหวี่ยง Clothesline สวน ... ไม่โดน !! Adrian หลบไปได้ รวบหลังมา German Suplex !! Keane นี่มึนเลย Adrian ไม่จบรีบรวบตัวขึ้นมาแล้วจัดการ Hammerlock Suplex !! ฟาดลงไปแล้วกดทันที 1..... 2..... ยัง !! Keane ยังทนได้ Adrian เลยตั้งท่ารอแล้ว เตรียมเผด็จศึก !! Keane ค่อยๆลุกขึ้นมา Adrian วิ่งเข้าไป Bang ! (Clothesline From Hell) !! แต่ Keane แกก้มหลบได้ เกี่ยวแขนบิดกลับมา Swinging Neckbreaker !! Adrian บิดออกมาสวน ล็อคแขนมา Dragon Suplex ส่ง Keane คอพับไป แต่ Keane แกฮึด !! ลุกขึ้นมาแล้ว Superkick สวนเข้ากราม Adrian แกเซๆ แต่ก็ว๊ากกลับมา แล้วหวดสวนเป็น Bang ! ร่วงลงไปนอนทั้งคู่ท่ามกลางเสียง "S-E-W !!" "S-E-W !!" "S-E-W !!" ที่ดังลั่นสนาม !! Adrian ลุกขึ้นมาได้ก่อน เซไปพิงกับมุม Keane ลุกตามขึ้นมา Adrian แกกวักมือเรียกเลย Keane แกถึงกับฉุน วิ่งเข้าใส่ ... เจอ Adrian ยกเท้าสวน Keane เซออกไป Adrian แกเลยรีบขึ้นไปนั่งบนมุม แล้วรวบคอ Keane มา Tornado D... ไม่ได้ !! Keane โยนออกไปยืน Adrian ยังงงๆอยู่ หันไปเจอ Keane กระโดด Springboard European Uppercut !! สวนเข้าคอไปเต็มๆ Keane รีบกดทันที !!

1 ... !!

2 ... !!

ยังไม่สามเว้ย !! Keane แกเครียดเลย ตายยากจริงๆ !! Keane แกรีบลุกขึ้นมาแล้ว Senton ทับลงไปอีกดอก ลุกขึ้นมาอีกรอบก็ Senton ทับไปอีก !! Adrian แกจุกเลย Keane คราวนี้รีบปีนขึ้นไปบนยอดมุม ก่อนที่จะทำท่า "One Shot Die Baebay !!" แล้วกระโดดลงมาเป็น Keanation Dive (Swanton Bomb) !! ตึง !! หลังฟาดพื้นเปล่าๆเลย Adrian แกฮึดหลบไปได้ ลุกขึ้นมารอ Keane ที่แอ่นลุกขึ้นมา เตะท้อง !! ต่อย !! ต่อย !! เตะน่อง !! หมุน Backfist !! แล้วกลับมา Lariat !! แต่ Keane แกปัดออกไป แล้ว ... Oh !! Turnbuckle Exploder Suplex !! ฟาดอัดหลัง Adrian เข้าไปนอนเลย Keane นี่ยิ้มเลย ก่อนที่จะเดินไปคว้าคอ Adrian ลุกขึ้นมา แล้วเหวี่ยงไปอัดกับกรง !! "เคร้ง !!" Adrian เด้งออกมาเลย Keane แกเลยรวบหลังมา German Suplex แต่ Adrian พลิกมายืนได้เฉย !! Keane นี่งงเลย หันไปเจอ Dropkick เข้าปาก ก่อนที่จะแทงเข่าอัดท้อง แล้วคว้าคอ Keane เหวี่ยงไปอัดกับกรงคืน !! "เคร้ง !!" หน้า Keane ลอดเชือกกระแทกไปเต็มๆ เลือดนี่อาบเลยครับ !! Adrian ยังไม่พอใจ ลาหน้ามาขูดกับกรงอีก !! ขูด !! ซ้าย !! ขวา !! ฝนๆๆ !! แล้วปล่อย Keane พิงเชือกไว้ Adrian วิ่งไปเสริมแรง กลับมาจัดการ Knee Smash เต็มๆหลัง !! Keane นี่ดิ้นออกมาไอเลย คอกู !! Adrian กดทันที 1.....!! 2.....!! สะ สามที่ไหน !! Keane ยังอึดได้เหมือนกัน !! Adrian นี่กุมหัวเลย ก่อนที่จะลดสนับศอก แสดงว่ารอปิดฉากแล้ว !! Keane แกค่อยๆลุกขึ้นมาเลือดนี่ยังไหลอยู่เลย Adrian แกยิ้ม ก่อนที่จะ ... "One Shot Die ไงไอหมู !!" ปัก !! One Shot Die (Bullhammer) !! เข้าหน้า Keane ไปเต็มๆ Keane นี่ร่วงเลย !! Adrian นี่มั่นใจแล้ว ก่อนที่จะลาก Keane มากด ... หมับ !! เจอ Keane แกพลิกมารวบกดได้เฉยเลย นี่มรึงยังไม่น็อคอีกเรอะ !!?

1 ... !!

2 ... !!

3 ... !!

สามห่านอะไรวะ !! Adrian แกดีดตัวออกมาทัน สีหน้าแกอึ้งเอามากๆ พี่นี่อึ้งเลยย้ง !! ก่อนที่จะหันไปมอง Keane ที่ดูเนือยๆ Adrian แกปี๊ดแตกแล้ว ลุกขึ้นมาลาก Keane เข้าไปที่มุม แล้วจัดการ Corner Knee Smash !! อัดเข้าไป !! ไม่ตายใช่ไหม !! อัด !! แทง !! ให้ !! ตาย !! แล้วกระชากแขน Keane เข้ามา Short-Arm Clothesline !! หวดเข้าไปเต็มๆ แต่ Keane แกสะบัดหน้า แล้วแหกปากฮึดโว้ย !! Adrian นี่เงิบเลย Keane ผลัก Adrian ไปเด้งเชือก กลับมา Keane แกโยนบก Pop-Up Running Liger Bomb !! ฟาดลงไปนี่คนดูเฮเลย กดด้วย 1..... 2..... ไม่สาม !! คนดูเฮดังเข้าไปอีก Keane แกนี่นอนแผ่เลย ก่อนที่ตั้งตัวลุกขึ้นมา ปีนไปบนยอดมุมอีกรอบ สงสัยไม่เข็ด !! Keane คราวนี้กระโดด Frog Spl... ไม่โดด !! เพราะ Adrian วิ่งขึ้นมาต่อยดักไว้ !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! เจอ Keane โขก Headbutt สวน !! Adrian มึนๆ เจอ Keane ถีบลงไปนอน Keane ได้โอกาส กระโดด Frog Splash !! ทับลงมาเต็มๆ เด้งออกไปนอนไกล้ๆ คนดูตะโกน "Fighting Keane !!" "One Shot Die !!" "Fighting Keane !!" "One Shot Die !!" สลับกันอย่างดัง !! Keane ค่อยๆลุกขึ้นมาพร้อมกับ Adrian ก่อนที่จะเซมาดันหัวกัน Keane ชิงเปิดก่อน ต่อย !! Adrian ส่งคืน ต่อย !! Keane !! Adrian !! Keane !! Adrian !! Keane !! Adrian !! Keane !! เจอเข่าสวนท้องไป Keane นี่จุกเลย Adrian แกรวบตัวมา แล้วยก Swinging Vertical Suplex !! ฟาดลงไปนอน Adrian รีบคว้าตัวขึ้นมาต่อด้วย Shot Suplex (Tiger Suplex) !! ค้างกดทันที 1.....!! 2.....!! 3.....!! ซะที่ไหน !! Keane แกทนได้เฉยเลย Adrian แกก็ยิ่งหัวเสียเข้าไปอีก อะไรมันจะตายยากขนาดนั้น !! Adrian ตั้งท่ารอเผด็จศึก Keane ค่อยๆลุกขึ้นมา Adrian วิ่งไปเสริมแรง กลับมา Shotgun Un- ปัก !! Keane's Ego (Discus Lariat) !! สวนเข้าไป Adrian คอพับเลย Keane กดคืนเลยทีนี้ !!

1 ... !!

2 ... !!

3 ... !! จบแล้วครับ !!

จบห่าอะไรเนี่ย !! ยังไม่จบโว้ย !! Adrian ยังทนได้อยู่ OMG !! นี่แข่งกันอึดใช่ไหมเนี่ย !? คนดูเฮลั่นเลย ผิดกับ Keane ที่ตอนนี่เครียดยิ่งกว่า Keane ไม่รออีกต่อไป เดินไปลากคอ Adrian ลุกขึ้นมา แล้วจับเหวี่ยง Biel Throw อัดเข้าใส่กรงอย่างแรง !! "เคร้ง !!" Adrian นี่เด้งออกไปนอนเลย Keane ยังไม่พอใจ รวบหลัง Adrian มา แล้วจัดการ Release German Suplex เข้าใส่กรง !! OMG !! Adrian แกนิ่งไปเลย Keane แกลุกขึ้นมาแล้วกระทืบซ้ำ !! กระทืบ !! กระทืบ !! ก่อนที่จะคว้าคอ Adrian ลุกขึ้นมาแล้วจับเหวี่ยงไปเด้งเชือก "ตายได้แล้วไอลูกซองหัก !!" Adrian กลับมาโดนรวบ Pop-Up Powerbomb !! แต่คดีดันพลิก ... Adrian แกพลิกรวบคอลงมา Sitout Facebuster ฟาดลงไป Keane หงายขึ้นมากุมปาก Adrian แกเลยตามด้วย Roundhouse !! แต่อี Keane ยังไม่ล้ม Adrian เลยแถม Superkick ใส่ไปอีกดอก !! Keane ร่วงลงไปนอน Adrian ทิ้งตัวลงไปกด 1.....!! 2.....!! ไม่สาม !! Adrian ทนไม่ไหวแล้ว ลุกขึ้นมาตั้งท่ารอที่มุม Keane ไม่รู้เรื่อง ลุกขึ้นมามึนๆ หันไป Shotgun Undefeat (Spear) !! แต่ Keane กลับส่งไปอัดกับเสาเวที Adrian เซถอยออกมา โดน Keane รวบ Half & Half Suplex !! Adrian คอพับเลย แต่พี่แกกลับฮึด หมุนตัวเข้ามา Discus Clothesline !! Keane แกก้มหลบไปได้ เตะท้องสวน แล้วถอยไปเสริมแรง กลับมาเจอ Dropkick เข้าปากไปเต็มๆ !! Keane เซ็งไปเด้งเชือก กลับมา Keane's Ego !! Adrian รู้ทัน ปัดแขนออก แล้วกระโดด High Knee !! Keane ทรุดลงไปคุกเข่า Adrian ตามด้วย Superkick แต่ Keane คว้าเท้าไว่ได้ ค่อยๆลุกขึ้นมาแล้วรวบ Pop-Up Powerbomb !! แต่ Adrian ฝืนไว้ ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! Keane เสียหลัก ล้มลงฟาดพื้น Adrian รีบขึ้นไปกระโดดเชือกแล้ว ... ตึง !! Springboard Elbow Drop !! Adrian กดทันที !!

1 ... !!

2 ... !!

3 ... !! จบแล้วครับ !!

มรึงใช้สามเปลืองมากห่าน !! Keane ยังทนได้ Adrian แกกุมหัวเลย "ตายซักทีสิโว้ย !!" ก่อนที่จะลุกขึ้นมาแล้วตั้งท่ารอ Keane ลุกขึ้นมามึนๆ Adrian แกพุ่งเข้า One Shot Die !! แต่ Keane ปัดออกไปได้ แล้วไต่มา Step-Up Enzuigiri เข้าง่ามคอ Adrian ไป !! Adrian ทรุดลงไป Keane แกเลยรวบคอล็อคมา Knee Strikes !! แทงเข่า !! แทง !! แทง !! แทง !! ก่อนที่จะจับเหวี่ยงไปเด้งเชือก Adrian เด้งเชือกกลับมา Keane โยนลอยมาจะ Pop-Up P-- Adrian หลุดออกไปเกาะกรงได้เฉย Keane นี่งงเลย ก่อนที่จะหันกลับไป แป๊ะ !! Thrust Kick เข้ามาเต็มๆหน้า Keane ถึงกับเซไปเด้งเชือก กลับมาเจอ Adrian กระโดดลงมา Diving Crossbody ลงฟาด !! แต่ Keane กลับพลิกตัวรวบขึ้นมาได้ แล้วฮึดแรงมาเปลี่ยนเป็น ... Grande Gromper (Sitout Shoulder Gutbuster) !! กระแทกท้องลงไป Adrian ถึงกับดิ้น Keane ใช้โอกาสนี้กดทันที 1..... 2..... 3.....!! ไม่สามโว้ย !! Keane แกทนไม่ไหวแล้ว ลากคอ Adrian ลุกขึ้นมา "ถึงเวลาเคลียร์ให้มันจบๆไปแล้ว !!" ก่อนที่จะรวบยกขึ้นมา Just Simple , But Deadly (Package Piledriver) !! แต่ Adrian พลิกตัวออกมาได้ Keane อึ้งเลย ก่อนที่จะโดนเรียกสติด้วยหมัด !! Adrian ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! Keane เข้าไปพิงมุม Adrian ตามเข้ามา Corner Clothesline !! ก่อนที่จะรวบตัวมาแล้วโยน Throwing Back Suplex อัดบน .... โอ้ว !!!!!! OMG !! อัดเข้ากับกรงไปเลยครับ Keane นั่งตายคามุมเลย Adrian ตามขึ้นมาแล้วจัดการต่อยหน้า !! ต่อย !! ต่อย !! ก่อนที่จะรวบตัว Keane มา Spider Belly-to-Belly Suplex !! Keane ตอนนี้โดนอย่างเดียวนี่น่าจะไม่ไหวแล้ว นอนแผ่เลย Adrian จะลงไปกด แต่เกิดเปลี่ยนใจ เปลี่ยนมาปีนขึ้นยอดกรงเฉยเลย !! นี่มัน Pin or Submission นะเหวย ขึ้นไปทำไม !? Adrian แกขึ้นไปยืนด้านบน แล้วมองลงมา .... ทำท่าขอพร ก่อนที่จะกระโดด....

Diving Elbow Drop ลงมาจากยอดกรง !!

ฟาดลงมาอัดกับ Keane ไปเต็มๆ

หากแต่ว่า Keane ดันหลบไปได้เฉยเลย

Adrian นี่นิ่งไปเลย !! Keane นี่ค่อยๆฟื้นตัวขึ้นมาแล้วยิ้มเลย มรึงพลาดแล้ว ก่อนที่จะลุกขึ้นมาลากคอ Adrian ขึ้นมารวบคอจัดการ Just Simple , But Deadly !! ตอกลงไปปักเต็มๆ แต่ Keane ไม่ยอมจบ ลากคอ Adrian ลุกขึ้นมา แล้วจัดการ Keane's Ego !! หวดเข้าคอ Adrian ไปเต็มๆ แต่ Adrian ไม่ยอม ฮึดขึ้นมา และดูเหมือนว่าจะมีอาการบาดเจ็บจากที่พลาดมาอีกด้วย !! Keane ไม่สนใจ จัดการเข้ามาหวด Keane's Ego ไปอีกดอก !! Adrian นี่นอนแผ่เลย Keane แกประกาศศักดาเลย เหยียบอกกดทันที คนดูนี่โห่ไล่มาเลย !!

1 ... !!

2 ... !!

3 ... !! จบของจริงแล้ว !!

The winner this match "Keanation" Kean !

SEW : Rebirth 2016 Tumblr_np8srvXK9D1rnjfjfo3_r1_400-1

เป็น Kean ที่ชนะไปครับ!!!! คนดูนี่โห่สาปส่งพี่แกเลยครับ!!! Kean เดินออกจากกรงทางทีมแพทย์มาดูอาการของ Adrian Hardes ที่นอนไม่ได้สติอยู่ครับ ทาง Kean เดินกลับไปด้วยความเหนื่อยครับ โดยไม่หันมามอง Hardes ก่อนจะเดินกลับไป โดยปล่อยให้ทางทีมแพทย์เข้ามาดูอาการของ Hardes ครับ!!!

Promo

Wilson S. Atlas Coming Soon...

เพลง Shoot To Thrill ดังขึ้น!!!!

คนดูเฮเลยครับ!!! CEO คนดีของเรา!!!! Anthony Lang!!! เปิดตัวออกมาเงินโปรยลงมาแจกคนดูอีกแล้วครับ!!!! ก่อนจะอออกมากางปีกพลุเว่อวังอลังการงานสร้างเหยดเข้ไอ้ชิบหายเว่อไปแล้ว!!! หลังจากนั้น Lang เดินขึ้นมาบนเวทีพร้อมกับทำฟุตเวริครอเทพมาครับ!!!

เพลง King of my world ดังขึ้น!!!

SEW : Rebirth 2016 WM28_Photo_254-1

Anton Qvil ครับ!!! เดินออกมาพร้อมกับโม้อย่างเต็มรูปแบบแล้วค่อยๆ ขึ้นไปบนเวทีช้าๆ จากนั้นก็ขึ้นไปบนเวทีแล้วกำมือแล้วชูมือขึ้นข้างนึงกลางเวที

SEW : Rebirth 2016 13568982_1095461027209625_4892123126789209400_o

Man vs LNW
No Hold Barred Match
Anthony Lang vs Anton Qvil

แก๊งๆๆ!!!

แมทต์เริ่มขึ้นเอาหละครับ!!!! มาดูกันว่าระหว่างเจ้าของค่ายกับเทพใครจะเหนือกว่ากัน!!! จะเป็นเจ้าของค่ายใช้อำนาจของตัวเองข่มเทพ!!! หรือเจอเทพตบดิ้น!!! ต้องมาดูกันครับ!!! ทั้งคู่ย่องๆเข้าหากันครับ!!! และเป็นทาง Lang จะหลอยเตะขาของ AQ ครับ!!! แต่ว่าทาง AQ เหมือนพี่แดิฉัน้ครับ!!! ยกขาออกไปครับ!!!  ทาง AQ จะเตะคืน!!! แต่ว่าทาง Lang ก็ยกขาหลบเหมือนกันครับ!!! แหม่มีการลองเชิงครับ!!! ทั้งคู่ยังจดๆจ้อง ย่องๆอยู่ครับ!!! คราวนี้ทั้งคู่เข้าไปดันกันครับ!!! แต่ว่าทาง Lang ม้วนตัวออกมาได้ครับ!!! ก่อนจะเข้าไปรวบหลังของ AQ!!! แต่ว่าทาง AQ จัดการศอก!!! ศอก!! ศอก!!! จนทาง Lang ต้องปล่อยทาง AQ ออกไปครับ!!! Lang เซๆ อยู่ครับ!!! ทาง AQ เข้าไปเตะท้องของ Lang เลยครับ!!! Lang จุก!!! ทาง AQ จัดการต่อยหน้าเข้าของ Lang เข้าไปเลยครับ!!! ต่อย!!! ต่อย!!! ต่อย!!! Lang โดนเข้าไปมึนครับ!!! ทาง AQ จัดการจับแขนของ Lang ก่อนจะเหวี่ยงเด้งเชือกเข้าไปครับ!!! ทาง Lang เด้งเชือกเข้ามาเจอทาง AQ จัดการ Calf Kick สวนเข้าไป!!!

Lang โดนเข้าไปเอามือกุมปากเลยครับ!!! AQ เดินเข้าไปตามก่อนจะจับหัวของ Lang ขึ้นมาครับ!!! ก่อนที่ทาง AQ จะจัดการ European Uppercut!!! เข้าไปเต็มๆ เลยครับ!!! AQ โดนเข้าไปมึนเลยครับ!!! Lang จัดการ Uppercut!!! Uppercut!!! Uppercut!!! เข้าไปจังๆ สามดอก!!! Lang เซเข้าไปติดกับ Turnbuckle ครับ!!! ทาง AQ ตามเข้าไปแล้วจัดการกระทืบครับ!!! กระทืบ!!! กระทืบ!!! กระทืบรัว ๆ เลยครับ!!! แมทต์นี้ไม่มีแพ้ฟาวล์จะทำอะไรก็ได้!!! โตแล้ว!!! Lang จับหัวของ AQ ออกมาครับ!!! ก่อนจะจับ Lang ยกขึ้นมาแล้วจัดการ Suplex!!! เข้าไปเต็ม ๆ เลยครับ!!! Lang โดนเข้าไปนี่เจ็บหลังเลยครับ!!! AQ นี่เริ่มมาก็ยำเจ้าของค่ายก่อนเลยนะครับแหม่!!! AQ หัวเราะครับ!!! จัดการ Soccerball เตะป๊าปปป!!! เข้าไปตอน Lang กำลังจะลุกขึ้นมาเลยครับ!!! Lang โดนดอกนี้เข้าไปบอกเลยว่าจุกเสียดครับ!!! มันจุก ๆ จริง ๆ!!! AQ เดินตามเข้าไปจับหัวของ Lang ขึ้นมาครับ!!! ก่อนจะจัดการต่อยหน้าของ Lang จนล้มลงไปอีกทีเลยครับ!!!!

AQ เข้าไปด่าหัว Lang เลยครับ!!! ไอ้กาก!!! ให้กูมาปล้ำกับอะไรวะเนี่ยยย!!!! AQ บอกไม่สบอารมณ์เลยย!!! AQ กระทืบเข้าไปอีกครับ!!! กระทืบ!!! ก่อนจะจับ Lang ขึ้นมาอีก!!! แต่ว่าคราวนี้พี่ Lang แกปัดมือออกไปได้ครับ!!! ก่อนจะจัดการเตะท้องของ AQ เข้าไปเลยครับ!!! ทาง AQ ที่โดนเข้าไปนี่จุกเลยครับ!!! พร้อมกับงอตัวลงเลย!!! ทาง Lang จัดการจับ AQ เสียบเข้าล็อคแล้วจัดการ DDT!!! เข้าไปเลยครับ!!! AQ หัวทิ่มกันเลยทีเดียวครับ!!! ทาง Lang จัดการกดเข้าไปเลยครับ!!! 1….ยังครับ!!! AQ ยังทนได้ครับ!!! แค่ 1 เองครับ!!! Lang ไม่สนครับ!!! จัดการเข้าไปนั่งคร่อม AQ เลยครับ!!! แล้วจัดการต่อยหน้าของ AQ เข้าไปเลยครับ!!! ต่อย!!! ต่อย!!! ต่อย!!! ต่อย!!! ต่อย!!! ต่อ… แต่ไม่ครับ!!! ทาง AQ ยังรับหมัดของ Lang ไว้ได้ครับ!!! ก่อนจะจัดการ Headbutt!!! เข้าไปเต็มเลยครับ!!! Lang โดนเข้าไปมึนเลยครับ!!! ก่อนจะลุกขึ้นมาถอยหลังเซเลยครับ!!! Lang ถอยหลังเข้าไปติดเชือกอยู่!!! ทาง AQ ที่ลุกขึ้นมาเดินมาหาทาง Lang จัดการ Clothesline สวนเลย!!!

AQ โดนเข้าไปนี่ตัวปลิวเลยครับ!!! Lang ลุกขึ้นมาชูมือให้คนดูครับ!!! ไงหละ!!! กูไม่ได้กากนะเว้ย!!! Lang เข้าไปจับหัวของ AQ มาแล้วจัดการจามศอกเข้าไปเลยครับ!!! ศอก!!! ศอก!!! AQ ถอยหลังออกไป!!! ทาง Lang จัดการเตะขาของ AQ เข้าไป!!! เตะ!!! เตะ!!! เตะ!!! ซ้ายขวาซ้ายแบบนี้เลยครับ!!! AQ โดนเข้าไปนี่ก็ทรุดเลยสิครับ!!! Lang จัดการวิ่งเด้งเชือกเข้ามาแล้วจัดการ High Knee Strike!!! เข่าลอยเข้ามาอัดหน้าของ AQ เข้าไปจนหงายหลังเลยครับ!!!! ทาง Lang จัดการกด AQ เข้าไปอีกครับ!!! 1…2..ยัง ๆ!!! แค่นี้ยังแทบทำอะไรเทพไม่ได้เลยเถอะ!!! Lang ยิ้มครับ!!! ก่อนจะจับ AQ ขึ้นมาเหวี่ยงเข้าไปอัดกับ TB ครับ!!! ทาง Lang จัดการกระทืบ AQ เลยครับ!!! กระทืบ!!! กระทืบ!!! กระทืบ!!! เข้าไปเลยครับ!!! Langแกเริ่มกระทืบรัวขึ้นเรื่อยๆครับ!!! ก่อนจะดึงแขนของ AQ เข้ามา Clothesline เข้าไปอีกครับ!!! AQ ล้มลงไปครับ!!! ก่อนจะรีบลุกขึ้นมาครับ!!! ทาง Lang จัดการ Clothesline เข้าไปอีก!!! แต่ว่าทาง AQ หลบได้ก่อนจะจัดการรวบหลังแล้วจัดการ German Suplex!!! เข้าไปเลยครับก่อนที่ AQ จะกดแบบสะพานโค้ง!!!!

ได้แค่สองเองครับ!!! ทาง Lang ดิ้นตัวหลุดไปได้ครับ!!!! เกือบไปแล้วครับ!!! เกือบพลาดท่าแบบง่ายๆเลยสำหรับเจ้าของค่ายครับ!!! AQ ลุกขึ้นมาได้ก่อนครับ!!! ก่อนจะจับ Lang เข้ามาแล้วจัดการ DDT เข้าไปจน Lang โดนเข้าไปนี่หัวทิ่มหัวตำเลยครับ!!! AQ หันหน้าทาง Lang เข้ามากดอีกทีครับ!!! 1…2…ยังอีกๆ!!! Lang ยังทนได้!!! นี่พึ่งเริ่มไม่นานเองนะเนี่ยยยย!!! AQ ลุกขึ้นมาครับ!!! แล้วจัดการกระทืบ Lang เข้าไปเลยครับ!!! กระทืบ!!! กระทืบ!!! กระทืบ!!! AQ จับ Lang ขึ้นมาครับ!!! ก่อนจะเหวี่ยง Lang แต่คราวนี้พี่ Lang แกจัดการ Reverse ครับ!!! ทาง Anton วิ่งเด้งเชือกเข้ามายังไม่ทันไรครับ!!! ทาง Lang ก็จัดการ Clothesline!!! จน AQ ตกเวทีไปเลยครับ!!! AQ ปลิ้นเชือกตกเวทีไปครับ!!! Lang รอ AQ ลุกขึ้นมาครับ!!! ทาง AQ ลุกขึ้นมาครับ!!! ทาง Lang วิ่งเด้งเชือกเข้ามาแล้วจัดการ Suicide Dive ลงมาอัด AQ!!! จนร่วงลงไปเลยครับ!!!! คนดูนี่เฮเลยครับ!!! เจ้าของค่ายเรานี่ปล้ำเอาใจแฟนๆ จริงๆเลยครับเนี่ยย!!!!

Lang กับ AQ คลานครับ!!! พยายามที่จะลุกขึ้นมาครับ!!! Lang ลุกขึ้นมาครับก่อนจะค้นอาวุธใต้เวทีครับ!!! ก่อนที่จะหยิบเก้าอี้มาเลยครับ!!! Lang เดินเข้าไปหา AQ ครับ!!! ทางพี่เทพแกกำลังจะลุกขึ้นมาทาง Lang จัดการตีเข้าไปกลางหลังของ AQ เลยครับ!!! ซี้ดดกันเลยทีเดียวครับ!!! AQ นี่เดินหลังแอ่นครับ!!! ทาง Lang จัดการตีเข้าไปอีกที่หลังของเลยครับ!!! ป๊าปป!!! AQ โดนเข้าไปเจ็บเลยครับ!!! ทาง Lang จับเหวี่ยง AQ ขึ้นไปบนเวทีเลยครับ!!! Lang สไลด์ขึ้นเวทีพร้อมกับเก้าอี้ครับ!!! Lang รอ AQ ลุกขึ้นมาครับ!!! ทาง AQ ลุกขึ้นมาแบบช้า ๆ!!! ทาง Lang จัดการเอาเก้าอี้กระทุ้งท้องเข้าไปเลยครับ!!! AQ โดนเข้าไปจุกเลยครับ!!! Lang วางเก้าอี้ลง!!! แล้วจัดการ DDT!!! หัวของ AQ เข้าไปกระแทกกับเก้าอี้เต็ม ๆ เลยครับ!!! AQ โดนดอกนี้เข้าไปบอกได้คำเดียวว่าหัวทิ่มเลยครับ!!! Lang พลิกตัวของ AQ มาแล้วจัดการกดเข้าไปเลยครับ!!! 1…2….!!! ยังๆ!!!! ทาง AQ ยกไหล่ทันครับ!!!![/center]
[/center]

แก้ไขล่าสุดโดย LeyZzZxD เมื่อ Fri Jul 22, 2016 12:07 am, ทั้งหมด 6 ครั้ง
Overlord
Modaretor
Modaretor
Overlord

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: SEW : Rebirth 2016   SEW : Rebirth 2016 EmptyThu Jul 21, 2016 11:02 pm

Lang ไม่สนครับ!!! จับเก้าอี้ขึ้นมาก่อนจะชูให้คนดูเลยครับ!!! คนดูนี่เฮกันเลยทีเดียวครับ!!!! แต่ว่าหันหน้าไปเจอ AQ เตะท้องเข้าไปเลยครับ!!! Lang  โดนเข้าไปจุกเลยครับ!!! ทาง AQ จัดการ Jawbreaker!!! เข้าไปทาง Lang นี่ตัวเด้งก่อนจะล้มลงไปเลยครับ!!! AQ หยิบเก้าอี้ขึ้นมาครับ!!! ก่อนจะจัดการตี!!! ตี!!! ตี!!! เอาสะใจไว้ก่อนครับ!!! ตี!!! Lang นี่ดิ้นเป็นกุ้งเลยครับ!!! AQ โยนเก้าอี้ทิ้งครับ!!! ก่อนจะกระทืบหลังของ Lang ตอนที่กำลังพยายามจะลุกขึ้นมาครับ!!! Lang โดนเข้าไปนี่แทบทรุดเลยครับ!!! ก่อนที่ทาง AQ จะวิ่งเด้งเชือกเข้ามาแล้วจัดการ Low Dropkick!!! เข้าไปเต็ม ๆ หน้าของ Lang นี่นอนเลยครับ!!! ทาง AQ แม่งคงสะใจมากครับ!!! ทาง AQ ลากตัวของ Lang มานอนครับ!!!! ก่อนที่ทาง AQ จะขึ้น TB ไป!!! มองร่างของ Lang ที่นอนเจ็บอยู่ครับ!!!!! ก่อนที่จะจัดการ The Astral Walker throught the Century of the Earth (Phoenix Splash)!!! ชื่อจะยาวไปไหนวะ อิเหี้ยยยยยยยยยยยยยยย!!!!!

แต่ปักกกกกกก!!!! เข่าครับเข่า!!!! ลงมาโดนเข่าเต็ม ๆ เลยครับ!!! AQ ลงมานอนดิ้นเลยครับ!!! มันเจ็บคักกกกก!!!! เจ็บขนาดด!!!! AQ นอนดิ้นอยู่ครับ!!! ทาง Lang คลานเข้าไปจับเชือกก่อนจะพยายามลุกขึ้นมาครับ!!! ก่อนจะมองเห็นทาง AQ นอนดิ้นอยู่ครับ!!! ทาง Lang รอโอกาศที่ AQ ที่กำลังจะลุกขึ้นมาครับ!!!! ทาง AQ กำลังจะลุกขึ้นมาทาง Lang วิ่งเข้ามา Lang Crush(Shining Wizard)!!!! ป๊าปปปป!!! AQ โดนเข้าไปหงายหลังล้มลงไปเลยครับ!!!! ทาง Lang จัดการกดเข้าไปเลยครับ!!! 1….2….ยัง!!!! ทาง AQ ยังทนได้ครับ!!!! Lang ไม่สนครับ!!! จับหัวของ AQ ลากมา!!! ก่อนจะจับ AQ ไปติดกับ TB!!! ทาง Lang จัดการกระทืบ AQ เข้าไปเลยครับ!!! กระทืบ!!! กระทืบ!!! กระทืบ!!! เอามันส์เลยครับ!!!! Lang ถอยหลังออกมาครับ!!!! แต่จะวิ่งเข้าไปปั๊ม AQ เต็ม ๆ เลยครับ!!!! ปัปปปป!!!! AQ เซออกมาเลยครับ!!! Lang หยิบเก้าอี้มา!!!! ก่อนจะเอาไปตีหัวของ AQ เข้าไปเต็ม ๆ!!!! AQ โดนเข้าไปนี่ล้มลงไปเลยครับ!!!! ก่อนที่ตัวพี่แกจะกลิ้งตกลงไปข้างล่างเวทีเลยครับ!!!!  Lang ตามลงไปเหมือนกันครับ!!!

Lang สะใจใหญ่เลยครับ!!! คนดูนี่เฮกันดังลั่นเลยครับ!!! Lang จัดการเอาเก้าอี้แล้วตะโกนสะใจ!!! ตีพื้นโชว์เลย!!! AQ ลุกขึ้นมาสิ!!! Lang รอ AQ ลุกขึ้นมา!!! ทาง Lang กำลังจะง้างตี!!! แต่ว่าทาง AQ จัดการวิ่งครับ!!! วิ่งเข้าไปชน Lang!!! จน Lang ตัวเข้าไปตำกับที่กั้นคนดูเลยครับ!!! Lang เจ็บหลัง!!! ทาง AQ จัดการต่อยหน้าของ Lang รัว ๆ เลยครับ!!! ต่อย!!! ต่อย!!! ต่อย!!! ต่อย!!! ต่อย!!! ต่อยซะทาง Lang ร่วงลงไปนอนข้างล่างเลยครับ!!! AQ บอกสะใจอีกแล้ว!!! จะสะใจอะไรกันนักกันหนาสองคนนี้!!! ทาง AQ ถอยออกมาก่อนจะวิ่งเข้าไปปั๊ม Lang เข้าไปเต็มๆ  เลยครับ!!! Lang โดนเข้าไปนี่เจ็บเลยครับ!!! เจอปั๊มแบบนี้!!!! AQ จับหัวของ Lang มาเหวี่ยงเข้ามาบนเวทีครับ!!! ก่อนที่ทาง AQ จะรอ Lang ลุกขึ้นมา!!! Lang ลุกขึ้นมาช้า ๆ!!! ทาง AQ จัดการสปริงตัวเข้ามาจัดการสปริงบอร์ด Dropkick!!! แต่ว่าทาง Lang หลบครับ!!! AQ วืด!!! ก่อนจะลุกขึ้นมาเจอ Lang วิ่งเข้ามา High Knee!!! เข้าไปเต็ม ๆ เลยครับ!!!

AQ หงายหลังล้มลงไปเลยครับ!!! Lang ขึ้น TB ไปครับ!!! ก่อนจะมองมาที่ AQ ที่กำลังนอนอยู่ครับ!!! ทาง Lang จัดการกระโดด Diving Elbow Drop!!! ลงมากระแทก AQ เต็ม ๆ เลยครับ!!! ทาง Lang จัดการกดเข้าไปเลยครับ!!!! 1….2….. ยัง ๆ ๆ!!! AQ ทนได้ครับ!!! Lang นี่คลานออกมาเสียดายแบบสุด ๆ เลยครับ!!! Lang ถอยหลังเข้าไปพิง TB ด้วยความเหนื่อยเลยครับ!!! Lang ถอยลงไปด้านล่างก่อนจะค้นหาอาวุธครับ เอ! ค่ายกูมีอะไรเล่นบ้างว่ะ … Lang เอาถังขยะออกมาครับ!!! ยังไม่พอ ๆ เอาไม้เคนโด้ออกมา… ก่อนจะเอาทั้งคู่ขึ้นไปบนเวทีครับ!!! แต่ว่าตอนทาง Lang จะขึ้นมาบนเวทีครับ!!! ทาง AQ จับหัวของ Lang มากระตุกกับเชือกเข้าไปเต็ม ๆ เลยครับ!!! Lang โดนเข้าไปนี่ตกเวทีไปเลยครับ!!! AQ นี่เหนื่อยอยู่ครับ!!! ก่อนจะเดินลงไปข้างล่างครับ!!! ก่อนจะหยิบเอาไม้เคนโด้มาอีกไม้ครับ!!! ก่อนจะมองมาที่ Lang ครับ!!! ทาง AQ จัดการเอาไม้เคนโด้ฟาดหลังของ Lang เข้าไปเลยครับ!!! Lang นอนอยู่โดนเข้าไปแบบนี้นี่ดิ้นเลยครับ!!! มันเจ็บจริง ๆ!!!!

AQ จิกหัวของ Lang ขึ้นมาครับ!!! Lang ยืนแบบมึน ๆ ครับ!!! ทาง AQ จัดการเอาไม้เคนโด้เข้าไปหวดเลย!!! แต่ว่าครับ!!! ทาง Lang หลบได้แล้วรวบหลังของ AQ ครับ!!! ก่อนจะจัดการ German Suplex!!! เข้าไปเลยครับ!!! AQ โดนเข้าไปนี่หัวทิ่มเลยครับ!!! Lang ลุกขึ้นมาสะใจเลยครับ!!! คนดูนี่เฮเลยครับ!!! CEO แม่งใจสู้เว้ย!!! Lang นี่มึนๆครับ!!! จับ AQ เหวี่ยงขึ้นไปบนเวทีครับ!!! Lang ตามขึ้นไปครับ!!! ก่อนจะเอาถังขยะมาครับหัวของ AQ ครับ!!! ทาง Lang จัดการเอาไม้เคนโด้ฟาดเข้าไปเต็ม ๆ เลยครับ!!! AQ ที่อยู่ในถังขยะนี่เซไปนอนติด TB ร่วงเลยครับ!!!! ทาง Lang ชูมือเรียกเสียงเฮครับ!!! คนดูเฮกันใหญ่เลยครับ!!! ทาง AQ จัดการกระโดด Coast to Coast!!! แต่ว่าทาง AQ กลิ้งตัวหลบครับ!!! Lang เข้าไปกระแทกมุมซะเองครับ!!! Lang นี่นอนกุมแขนเลยครับ!!! AQ รีบจับหัวของ Lang ขึ้นมาครับ!!! Lang คุกเข่ามึน ๆ!!! AQ วิ่งเด้งเชือกเข้ามาจัดการ Anton's Quotient(Boma Ye)!!!! ปักกกก!!! เข้าไปกลางหน้าของ AQ หงายหลังล้มลงไปเลยครับ!!! AQ กด!!! กรรมการนับเลยครับ!!!

ไม่สาม!!! Lang ยกไหล่ทันแบบเหลือเชื่อ!!! AQ นี่ช็อคครับ!!! ก่อนจะเข้าไปด่ากรรมการครับ!!! เห้ย!!! มึงนับช้าป่าววะ!!! กรรมการบอกไม่ครับ!!! AQ บอกไม่เป็นไร!!! AQ เดินเข้าไปจับหัวของ Lang ขึ้นมาครับ!!! ก่อนที่จะจัดการตีเข่าเข้าไป!!! Lang โดนเข้าไปทรุดลงไปเลยครับ!!! AQ สะใจครับ!!! กูอัด CEO เว้ยย!!! AQ เหวี่ยงเอาไหล่ของ Lang เข้าไปชนกับเสาเหล็กครับ!!! ปักกกกก!!!! Lang โดนเข้าไปนี่ถอยหลังออกมาครับ!!! ก่อนจะหันหน้ามาหา AQ เจอรวบขาเข้าไปเลยครับ!!! ก่อนจะบิดมาเป็นท่า A Move to the Stupid Idiot, Incompetent and Disappointing creepy creature(Lion Tamer)!!!! ล็อคเข้าไปซะแน่นเลยครับ!!! ทาง Lang โดนเข้าไปร้องจ๊ากเลยครับ!!! ทาง AQ นี่รัดไม่สนเลยครับ!!! Lang โดนเข้าไปดิ้นเลยครับ!!!! แล้วจะยอมไหม!?!! ทาง AQ ล็อคมาเต็ม ๆ ทาง Lang ก็ไม่ยอมสักทีครับ!!! กูเป็น CEO จะยอมไม่ได้โว้ยยยยย!!!!

AQ บอกไม่ยอมแม่งปล่อยเองก็ได้วะ!!! AQ ปล่อยลงไปเลยครับ!!! ทาง Lang นี่คลานกำลังลุกขึ้นมาครับ!!! แต่ว่าทาง AQ เข้ามาถีบหัวของ Lang เข้าไปเลยครับ!!! Lang นี่ล้มลงไปเลยครับ!!! ทาง AQ จัดการกระทืบเข้าไปเลยครับ!!! กระทืบ!!! กระทืบ!!! กระทืบ!!! กระทืบ!!! กระทืบ!!! เข้าไปเลยครับ!!! เอาให้มันส์เลยครับ!!! AQ จับ Lang ขึ้นมาครับ!!! ก่อนจะจับหน้าของ Lang มาแล้วจัดการต่อยเข้าไปเต็มหน้าของ Lang จนเข้าไปติดมุมเลยครับ!!! ทาง AQ ตามเข้าไปกระทืบเอาให้ Lang อ่วมเลยครับ!!! Lang ร่วงลงครับ!!! ทาง AQ ถอยหลังออกมาก่อนจะวิ่งเข้าไปปั๊มครับ!!! แต่ว่าทาง Lang กลิ้งตัวหลบครับ!!! แต่ด้วยความเทพของ AQ เลยเบรกได้ครับ!!! ก่อนจะเข้าไปจับหัวของ Lang!!! แต่ว่าทาง Lang จัดการล้วงไข่เทพเลยครับ!!! อะเฮือกกก!!! ตาแทบถลนออกจากเบ้า!!! บังอาจมาล้วงไข่เทพ!!! AQ จุกเลยครับ!!! Lang ลุกขึ้นมาก่อนจะจัดการ Thunderstruck(Jumping Corkscrew Roundhouse kick)!!!! แต่ด้วยความโชคดีของเทพแก!!! ตอนนั้นแกก้มหัวไปพอดี!!! Lang นี่เหวอเลยครับ!!! ก่อนจะเตะลมเข้าไปเต็ม ๆ เลยครับ!!!! Lang นี่วืดลงมาคุกเข่าทาง AQ ใช้พลังของเทพเฮือกสุดท้ายเข้าไปจัดการAnton's Quotient!!!! เข้าไปเต็มหน้าเลยครับ!!!! Lang นี่เลือดพุ่งออกจากปากเลยครับ!!! AQ นี่จุกอยู่ครับ!!! ก่อนจะคลานไปหา Lang แล้วเอานิ้วก้อยไปจิ้มตัวของ Lang!!! กรรมการ งงครับ!!! AQ บอกกูกดนี่หละ!!! เอานิ้วก้อยกด!!! กรรมการชว็อคค!!! ก่อนจะจำใจนับครับ!!! 1…2….3!!!

Here’s you winner !!! “The Anton Qutient!!!!” Anton Qvil!!!!!

SEW : Rebirth 2016 CfJ-_OeUkAA0GPm.0.0

โอ้วโหวว!!! เป็น AQ ที่ชนะไปครับ!!! แปลว่าทาง AQ จะได้อยู่ที่ SEW ต่อไปครับ แล้วมีสิทธิ์เป็นผู้ท้าชิงแชมป์โลกด้วย!!! AQ นี่แหม่โชว์อภินิหารใช้นิ้วก้อยกด... ทำไปได้...AQ ชูมือด้วยความสะใจครับ!!! ก่อนจะฉลองชัยแบบสะใจเลยครับ... ก่อนที่ภาพจะตัดช่วงนี้ไป...

เพลง Nightmare ดังขึ้น!!!!

SEW : Rebirth 2016 Entrance-of-Dolph-Ziggler

Norton Brutal เดินออก มาเเล้วก็ชูมือขึ้นหันหลัง หันกลับมาเเล้ว ก็เดินขึ้นเวที พอขึ้นเวที ปีนเสากางเเขนออก เเล้วลงมา

เพลง Second Coming ดังขึ้น!!!

SEW : Rebirth 2016 Albumpicture

รอ 10 วินาทีพลุก็ดังขึ้นมา 2 วินาที !! Jason Ruangrit  เดินออกมาพร้อมกับสูบบุหรี่ออกมาด้วย !! หลังจากนั้นเขาก็ค่อยๆเดินมาหยุดอยู่ตรงที่ใต้ TT หลังจากนั้นก็จะค่อยๆชูมือขึ้น !! แล้วก็เดินสูบบุหรี่มาตามทาง ท่าเดินของเขาจะดูฮรึกเฮิม !! หลังจากนั้นเขาก็ค่อยๆเดินขึ้นเวที !! แต่จะยังไม่เข้าเวที !! แล้วก็ค่อยๆขึ้น TB !! มือยังถือบุหรี่ไว้อยู่ หลังจากนั้นเขาก็ตะโกน !! "The Smoke is Here !!" แล้วก็ชูมือขึ้น !! หลังจากนั้นก็กระโดดเข้าเวทีมาสูบบุหรี่รอคู่ต่อสู้ !!

“Final Round”
SEW World Champion
Jason Ruangrit vs Norton Brutal

SEW : Rebirth 2016 13558883_1095460960542965_6394001544599539630_o

แก๊งๆๆๆ!!!

เริ่มแมทซ์มาครับ Jason ทำท่าทางกวนบาทา Norton!! แบร่ๆๆ ยังไงเอ๊งก็ไม่ชนะสิงห์อมควันอย่างข้า!! Norton ก็ทำท่าดูดบุหรี่ล้อเลียน Jason !! กวนบาทาพอกัน!! Jason เห็นแล้วขึ้นวิ่งเข้าไปอัดเลย!! ต่อยๆๆๆๆๆ!!! Norton ได้แต่กัน!! Norton เซไปติดเชือก!!! Jason เหวี่ยง Norton ไปเด้งเชือกอีกฝั่ง!! Norton ล๊อคไว้ไม่ยอมไป!! Jason เข่าใส่!! เข่า!! เข่า!! เข่า!! แล้วเหวี่ยง Norton ออกไป!! Norton วิ่งไปเด้งเชือกกลับมา!! Jason  รอเสยเจอ Dropkick จาก Norton จนล้มหงายหลังลงไป!!  Jason นั่งขึ้นมาทำหน้าท่าหัวเสีย!! เสียฟอร์มเลยกรู!! Norton ทำท่ายียวนเรียกเสียงเชียร์จากคนดู Jason ลุกขึ้นมาใหม่ ทำท่าจะขอประลองกำลังด้วย!! Norton เลยเข้าไปทำท่าจะประลองกำลัง!! แต่ก็เข่าใส่ Jason!! เข่า!! เข่า แล้วบิดมา Sideheadlock!! Jason พยายามแก้ครับดัน Norton ไปติดกับเชือก! Jason เหวี่ยง Norton ออกไป Norton วิ่งกลับมาเจอ Discus elbow smash!! เข้าไปเต็มหน้า!! Norton ล้มลงไป!!! Norton รีบนั่งขึ้นมาทำหน้ายิ้ม เอ๊งนิก้ลีลาใช่ได้!! Jason ก็ทำท่ายียวนล้อ Norton!!! คราวนี้ทั้งคู่ก็มาจ้องหน้ากัน!!! ต่างฝ่ายต่างจ้องไม่มีใครละสายตา!!! อย่ากระนั้นเลยทั้งคู่วิ่งเข้าไปบวกันอย่างเมามันส์!!!! Norton ก็ต่อยๆๆๆๆๆๆๆ Jason ก็ต่อยๆๆๆๆๆๆๆๆ!!!  ต่อยไปนัวเนียไปนัวเนียมาทั้งคู่จนทั้งคู่หงายหลังตกเวทีไป!!!  กรรมการนับดิครับ 1!!!!!!!! Norton กำลังจะตั้งหลักลุกขึ้นมา!!

Jason ได้สติก่อนรีบฉวยโอกาสจับใส่ Snap DDT!!! ปั้ก!! หัวโหม่งโลกไปเต็มๆ ไม่พอ Jason จับ Norton เหวี่ยงไปอัดบันไดเหล็ก!!!!!!! โครมมมมม!!! ไปทั้งคนทั้งบันไดเหล็กแล้ว Norton ก็นอนอืด!! Jason กลับขึ้นไปบนเวที!! กรรมการนับต่อครับ 4....................................5.............................. Norton พยายามลุกขึ้นมา 6.................................7........................ Jason ชูมือขึ้นอย่างผู้ชนะ!! จะชนะจริงหรือ 8................ Norton ขึ้นมาเกาะขอบเวทีได้ครับแล้วก้จะปีนขึ้นมาบนเวที!! Jason จิกผม Norton มาเสียบเข้าล๊อค!! Jason ยกขึ้น Sitout Suplex Slam ข้ามเชือก!!!! Norton โล้ตัวมาด้านหลัง Jason ได้แล้วรวบกดเลย!!!!

ยังไม่ 3 ครับ !!! Jason ดีดตัวออกทันกางเกงแทบหลุด!!  Jason จะลุกขึ้นมาเจอ Norton เตะเข้าไปเต็มหน้าอก!! ป้าบ!!! Jason ถึงกับทรุดลงไป!! Norton เตะอีก!! เตะ !! ป้าบ!! ป้าบ!!! ป้าบ!!!!!!!!!! Jason นั่งคุกเข่าด้วยความเจ็บ Norton วิ่งไปเด้งเชือกเสริมแรงมา Low Dropkick!!! ป้าบบบ!! Jason หงายหลังล้มลงไป!! เป็นฝ่าย Norton พลิกมาได้เปรียบ!! Norton จับ Jason ลุกขึ้นมาแล้วเหวี่ยงไปอัด TB!!!! แค่นั้นไม่พอ Norton วิ่งเข้ากระโดด Stinger Splash!!!!! ปั้ก!!!!!!! กระแทกเข้าไปเต็มๆตัว Jason!!!  Norton ยังคึกวิ่งไปเสริมแรงอีกฝั่งวิ่งกลับมา Stinger Splash!!!!! รอบ 2!!! ยังไม่พอ Norton ต่อด้วยรอบ 3!!!!!!! แล้วก้รอบ 4!!!!!! Jason ยืนพิงคา TB ด้วยความจุก!!! Norton วิ่งเข้าไปรอบที่ 5………………… Jason หลบทัน!!!!!!!!!!!! Norton ก็ยั้งตัวไว้ทันยังไม่ทันกระโดดครับ!! Jason ถึงกับงง อุตส่าห์หลบมันยังรู้ทัน!! Norton เตะท้อง Jason แล้วจับยกขึ้น Front Suplex!!!!!! แต่ Jason ยืนได้แล้วเล่นงาน Norton ด้วย Sitout Suplex Slam!!!!!!!! โครม!!! Norton ถึงกับกระเด้งขึ้นมา!!!  Jason กดครับ!!

แค่ 1 เดียวเท่านั้นครับ Norton ยกไหล่ทัน!!!! Jason จัดการเล่นงาน Norton ด้วย Reverse Chin lock ทันที!!!!!!!! งัดคางจนเต็มแรง!!!! Norton จะแก้ได้ไหมครับ แก้ได้ไหม!!! Norton ฝืนตัวเองลุกขึ้นมา!!! แล้วศอกใส่ท้อง Jason!!! ศอก!!! ศอก!!! ศอก!! Jason สวนด้วยเข่า!!! เข่า!! เข่า!! เข่า!! แล้วจับ Norton ยกขึ้น Belly to Belly Suplex!!1 โครม!!!! Jason ลุกขึ้นมามอง Norton ด้วยความสะใจ เอ๊งนี่มันกระจอกจริงๆ!!! Jason ปีนขึ้นไปบนเชือกเส้นที่ 3 ทันที!! Jason ปีนขึ้นไปแล้ว!!!  Norton รีบวิ่งไปกระตุกขาซะก่อน!! ปั้ก!! ร่วงมาเป้ากระแทก TB จุกสิครับงานนี้!!!  Norton รีบวิ่งขึ้นไป Olympic Slam!! Jason จากเชือกเส้นที่ 3 !!!!!!!!!! โครมมม!!!!!!! ทั้งคู่ลงมานอนหมอบกระแตตุ๋ย!!!! กรรมการนับครับ 1.........2........ Norton ลุกขึ้นมาได้ก่อน Jason ลุกตามขึ้นมา!! Norton จับ Jason ยกขึ้น Front Suplex กระแทกกับเชือก!!!! เล่นเอาซะ Jason ห้อยต่องแต่งตรงนั้น!!! Norton วิ่งไปเด้งเชือกเสริมแรงมา กระโดด……………… จั่วลม!!!!!!!!!!! Jason หลบได้ทัน!!!! Norton กระโดดเหินเชือกเส้นที่ 3 ออกไป  Norton ยังจับเชือกเส้นที่ 3 ไว้ได้ครับ!! แล้วดึงตัวเองขึ้นมายืนบนขอบเวที!!! ยืนได้ไม่เท่าไหร่เจอ Jason Closthesline!!! จนเข้าไปในเวที!!!  Jason รอ Norton ลุกขึ้นมาครับ!!1 Norton ลุกขึ้นมาได้!! Jason กระโดด Springboard Closthesline!!!!!!!!!!!! ป้าบบบ!!! เจอ Dropkick สวนกลางอากาศ!!! ป้าบบบบบ!! Jason ยังลอยไม่ทันพ้นเชือกผล๊อยร่วงตกลงมา!!! Norton ได้โอกาสจัดการด้วย Rope rush (Rope hug DDT)!!!!!!! ปั้ก!!! คอกระแทกพื้นไป!!! แค่นั้นยังไม่พอ Norton จับ Jason มาเสียบเข้าล๊อค GGWP (Edgecution)!!!!!!!!!!!! จะปิดบัญชีพ่อเสือยาสูบซะแล้ว!!! Jason ไม่ยอมวิ่งๆๆๆๆๆๆ ดัน Norton จนไปติด TB!!!!!!!!! Jason ประเคนหมัดใส่ Norton ไม่ยั้ง!!! ต่อยๆๆๆๆๆๆๆๆ โหม่ง!!!! Norton ได้แต่กันครับ!!!! แล้วก็เหวี่ยง Nortonไปกระแทก TB อีกฝั่ง!!

Norton รีเวิร์สได้!!! แล้วกระโดดเข้ามาปั้ม!!!!!!!!!! ปั้ก!!!!! อกกระแทก TB ไปเต็มๆ!! Jason กระโดดหลบออกมาทัน!!! Jason ได้โอกาสจัดการต่อด้วย Landmark (Beautiful disaster)!!!!!!! ป้าบ!!! เข้าไปเต็มๆก้านคอ Norton ถึงกับล้มทั้งยืน!!! Jason ลุกขึ้นมายืนหอบ  ปล่อยชุดใหญ่ไปเมื่อสักครู่แรงเยอะ!!! สักพักก็ขึ้นไปบนเชือกเส้นที่ 3 ก่อนทำท่าคีบบุหรี่!!!!!!  แล้วกระโดดลง Flying 13 (Diving Headbutt)!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! ป้าบ!!! Norton แค่ยกตรีนข้างน้อยๆมาสกัด!!! เล่นเอาซะ Jason หงายเงิบ!! Norton รวบแรงขึ้นมา Hame buster (Fame Asser)!!!! ปั้ก!!!! กระแทก Jason จนล้มลงไปนอน!!! ส่วนตัวเองก้ลงไปนอนต่อ!! กรรมการนับทั้งคู่ครับ 1................................2.............................3 ยังไม่ลุกเลยอู้งานจริงๆ 4......................5............. ทั้งคู่ตะเกียกตะกายไปเกาะเชือกคนละฝั่ง!!!!!! 6…………. Norton ลุกขึ้นมาได้ก่อน Jason นิดเดียว!!!! Norton รีบวิ่งไป Clothesline จน Jason ตกเวทีไป!!!! Norton รอจังหวะให้ Jason ลุกขึ้นมา!!!! Jason ยืนมาได้เจอ Springboard Crossbody!!!!! โครม!!! อัด Jason จนล้มลงไปอีกครั้ง!!!!!!!! แล้ว Norton จับ Jason ขึ้นมานอนบนขอบเวที!!! Norton จามศอกเข้าใส่หัวของ Jason!!! จาม!!! จาม!!! จาม!!!! ไม่รู้ป่วยรึเปล่า!!! Norton ขึ้นมายืนบนขอบเวที!!!! ก่อนจะกระโดด Knee Drop ใส่เข้าหัว Jason!!!!! แต่ Jason หลบเข้ามาในเวทีได้ทัน!!! Norton ว่าววว!!!!! Jason รีบเล่นงาน Norton ด้วย Springboard Clothesline จากเวทีลงมาหา Norton!!!! หมับ!!!!!!!!!!!! Norton อุ้ม Jason ได้ทันครับ!!!!!!! แล้วจับ ฟาดเป็น Powerbomb!!!! อัดกับขอบเวทีจน Jason อ่วมมมม!!! Norton เหวี่ยง Jason ขึ้นไปนอนเจ็บหลังบนเวที!! Norton ไม่รอช้าปีนขึ้นบนเชือกเส้นที่ 3!!!!!! Jason ยังนอนเจ็บหลังอยู่!! Norton กระโดดลงไป Hit the Brutal (Swantan Bomb)!!!!!! ปั้ก!!! Jason แก้ทางด้วย Smoke I (Codebreaker)!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Norton ตายกลางอากาศ!!!!!!!!!!! Jason กดทันที!!! 3 แล้วล่ะมั้งแต่ยังงงง!!!! Norton เขายกไหล่ทัน!!!

Jason นอนอ้าปากเหวอ!!! มันทนได้เยี่ยงไร!!!!!!  Jason ไม่รอช้าจับ Norton มาใส่ Smoke II (Yes Lock!!) ทันที!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Norton รีบคลานๆๆๆไปจับเชือกอย่างรวดเร็ว!!!!!!! กรรมการรีบแยก Jason ออกมาครับ!!!!! Jason ยังไม่ทันจะใส่ท่าล๊อคเสร็จเลยแยกออกมาก่อน Norton ดูท่าทางจะรักเชือกมากตอนนี้เกาะไว้แน่นเลยทีเดียว  Jason ตรงเข้าไปต่อยหน้า Norton!!! ต่อยๆๆๆๆๆ จน Norton ยอมปล่อยมือจากเชือกแล้วเหวี่ยง Norton ไปเด้งเชือก!!!!!! Jason รอหนุน!!! Norton วิ่งกลับมาใส่ Hame buster(Fame asser)!!!!!!!!!!!!! คอ Jason แทบขาด!!!!!!!!!!! พลิกมาเป็น Norton ได้เปรียบอีกครั้ง!!!!!!! Norton เริ่มหอบด้วยความเหนื่อย!!!!!! แต่ก็ยังจับ Jason มาเสียบเข้าล๊อคเตรียมจะ GGWP(Edgecution)!!!!!!!!!! Jason ไม่ยอมตุ้ยท้อง!!! Norton!!! ตุ้ยๆๆๆๆ แล้วบิดแขน Norton มาจะใส่ Smoke II (Yes Lock!!!!)!!! Norton ไม่ยอมเตะสกัด!! เตะ!! เตะ!!! แล้วเหวี่ยง Jason ไปอัด TB!!!!!!!!!!!!!!!!!! Norton วิ่งเข้ามาเจอศอก Jason!!!! ปั้ก!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Jason สปริงตัวขึ้นเชือกอย่างรวดเร้วก่อนจะ......................... Jason ยังไม่ทันจะขึ้นเสร็จเจอ Norton ดึงกางเกงจนตกลงมา!!!! โครม!!!!!!!!!!! Jason ลงมานอนแผ่หลาข้างล่าง!!!!! Norton  ได้โอกาสจับ Jason มาเสียบเข้าล๊อคแล้ว GGWP(Edgecution)!!!!!!!!!! ปั้ก!!!!!! เจอท่าไม้ตายของ Norton เข้าไป Jason จะทนได้หรือไม่ ทาง Norton จัดการกดเข้าไปอย่างรวดเร็วเลยครับ!!!

ได้สองครับ!!! โอ้วโหวววว!!! ทาง Norton นี่กุมหัวเลยครับ!!! ก่อนจะทุบพื้นด้วยความเจ็บใจครับ!!! Norton คลานไปจับเชือกลุกขึ้นมาครับ!!! ทาง Jason ก็มึน ๆ ครับ!!! คลานเข้าไปหาเชือกครับ!!! ทาง Norton มองมาที่ Jason ครับ!!! ก่อนจะวิ่งเข้ามาเตะเข้าไปเต็มท้องของ Jason เลยครับ!!! Jason โดนเข้าไปจุกเลยครับ!!! แต่ว่าทาง Jason ก็คลานไปลุกขึ้นมาพิงที่ TB ครับ!!! ทาง Norton วิ่งเข้ามาปั๊ม!!!! แต่ว่าทาง Jason หลบได้ครับ!!! Norton เข้าไปชนกับ TB ซะเอง!!! ทาง Jason จัดการกระทืบเข้าไปเลยครับ!! กระทืบ!!! กระทืบ!!! กระทืบ!!! กระทืบ!!!! กรรมการเข้ามาห้ามเลยครับ!!! 1…2……3 Jason จะปล่อยแต่เสียงเพลงดังขึ้นครับ!!!

I’m the king of my worldddddddddddd !!!!

เพลง King of my World ดังขึ้นครับ!!! Jason เหวอเลย!!! ก่อนจะหันหน้ามาเป็น

.

SEW : Rebirth 2016 Url-11

Anton Qvil !!!! วิ่งออกมาครับ!!! พร้อมกับกระเป๋า!!! อย่างกะ กระเป๋า MITB วิ่งขึ้นมาบนเวทีครับ!!! Jason งง!!! ทาง AQ ยื่นกระเป๋าให้กรรมการครับ… กรรมการงง ? Anton บอกสั่งแมทต์สิ สั่งแมทต์!!! กรรมการงง บอกท่านมาทำอะไรที่นี่??

“ก็กูจะมาใช้สิทธิ์ชิงแชมป์โลกไง!!!”

กรรมการนี่ งง เลยครับ!!! Jason งง … ส่วน Norton เนี่ยร่วงลงไปนอนแอ้งแม้งอยู่… กรรมการเดินลงไปถามกับโฆษกครับ ทาง AQ ลงไปตามเลย!!! ก่อนจะบอกครับ เนี่ย ๆ ไอ้ CEO มันแทบจะเอาเลือดของมันมาเซ็นให้ฉันด้วยซ้ำ!!! โฆษกทำหน้างงครับ ก่อนจะหยิบแว่นออกมาจากกระเป๋า มานั่งอ่าน สัญญาครับ…. ก่อนจะสั่งให้กรรมการขึ้นไปข้างบนครับ… ก่อน Anton จะยืนรอให้ไอ้เหี้ยนั่นอ่านครับ

กรรมการบอกให้แมทต์ของ Jason กับ Norton ยังคงดำเนินต่อไปครับ!!! แก๊ง ๆๆๆๆ!!!! Jason หันหน้ามาครับ!!! ทาง Norton จัดการ Dropkick!!! เข้าไปเต็ม ๆ เลยครับ!!! Jason โดนเข้าไปนี่ล้มลงไปเลยครับ!!! Norton เข้าไปจับหัวของ Jason ขึ้นมาก่อนจะจัดการ Uppercut!!! แต่ว่าทาง Jason ม้วนตัวหลบแล้วจัดการเอาศอกกระแทกหน้าของ Norton มึนเด้งเชือกเข้ามา!!! เจอทาง Jason จัดการยกขึ้นมาจัดการ Backbreaker!!! เข้าไปเลยครับ!!! ปักกกกก!!! Nortonโดนเข้าไปนี่เจ็บหลังเลยครับ!!! Jason จัดการกดเข้าไปเลยครับ!!! กรรมการนับ!!! 1…2…. ยังครับ!!! ทาง Norton ยังยกไหล่ได้ทันครับ!!! Jason นี่เซ็งเลยทีเดียว!!! Jason กระโดดออกนอกเชือกครับ!!! รอ Norton ลุกขึ้นมาครับ!!! ทาง Norton ลุกขึ้นมามึน ๆ!!! ทาง Jason จัดการกระโดด Springboard Clothesline!!! แต่ว่าทาง Norton จัดการกระโดด Dropkick!!! สวนเข้าไปกลางอากาศเลยครับ!!! Jason นี่ตายกลางอากาศเลยทีเดียวครับ!!! Norton จัดการกดบ้างละคราวนี้!!!! แต่ก็ยังได้สองครับ!!! Norton จับลูบผมของตัวเองเลยครับ!!! ก่อนจะจับ Jason ลากขึ้นมาแล้วจัดการจับ Jason เหวี่ยงเชือกมา!!! ทาง Jason เด้งเชือกเข้ามา!!! ทาง Norton จัดการ Dropkick เข้าไปอีกแล้วหรอ!?! Jason โดนเข้าไปนี่ล้มลงไปเลยครับ!!!!

Norton รอ Jason ลุกขึ้นมาแบบมึน ๆ ครับ!!! Jason ลุกขึ้นมาทาง Norton จัดการวิ่งกระโดด Clothesline!!! แต่ว่าทาง Jason หลบได้ครับ!!! Norton วืด!!! หันหน้ามาเจอ Jason จัดการ Calf Kick!!! เข้าไปเลยครับ!!! Norton โดนเข้าไปนี่ล้มหงายหลังเลงไปเลยครับ!!! Jason เหนื่อยอยู่ครับ!!! ก่อนจะมองไปที่ AQ ที่กำลังยืนรอโฆษกอ่านแบบประณีตครับ!!! ทาง Jason มองก่อนจะส่ายหน้าเลยครับ!!! ความรู้สึกของ Jason คงจะปลงหละครับ!!! ก่อนจะลุกขึ้นมาไปจับหัวของ Norton ขึ้นมาครับ!!! ก่อนจะจัดการจามศอกใส่ครับ!!! Norton โดนเข้าไปมึนครับ!!! Jason จับ Norton เหวี่ยงเชือกไปครับ!!! ทาง Norton เด้งเชือกเข้ามาทาง Jason จับ Scoop powerslam เข้าไปเลยครับ!!! Norton หลังแอ่นเลยครับ!!! Jason เดินขึ้นไปบน Turnbuckle ครับ!!! ก่อนจะมอง Norton ที่นอนอยู่ครับ!!! ทาง Jason จัดการกระโดด Diving Elbow Drop!!! แต่ว่าทาง Norton กลิ้งตัวหลบไปได้ครับ!!! Jason ลงมากระแทกกับพื้นเต็ม ๆ เลยครับ!!! Norton นี่คลาน ๆ ลุกขึ้นมาแบบช้า ๆ ครับ!!! รอทาง Jason ลุกขึ้นมาครับ!!! ทาง Jason ลุกขึน้มาแบบช้า ๆ ทาง Norton จัดการ Superkick!!! เข้าไปเต็มปลายคางเลยครับ!!!! Jason โดนดอกนี้เข้าไปนี่หงายหลังลงไปนอนเลยครับ!!! ทาง Norton จัดการลาก Jason มาครับ!!! แล้วจัดการกดเข้าไปเลยครับ!!!! 1…..2….. ยังครับ!!!! ทาง Jason ยกไหล่ทันครับ!!!! เกือบไปเหมือนกัน!!! ทาง Norton นี่ทุบพื้นด้วยความเสียดายกันเลยทีเดียว!!!

Norton กุมหัวเลยครับ!!! ทำไมยังไม่สามว้า!!! ทาง AQ ยังรอทางโฆษกอ่านอยู่ครับ!!! จะอ่านอะไรกันนักกันหนาหวา!!! ไม่นอให้พวกมันแข่งเสร็จเลยไหมหล่ะ? แต่อย่าพึ่งสนใจฝั่งเทพครับ!!!! มาฝั่งคนปกติสู้กันดีกว่าครับ!!! ทาง Norton พยายามลุกขึ้นมาครับ!!! รอ Jason ลุกขึ้นมา!!! ทาง Jason ลุกขึ้นมาแบบช้า ๆ!!! ทาง Norton วิ่งเข้ามาจัดการกด้วยท่า Hame Buster!!!! แต่ว่าทาง Jason แก้มาเป็น Powerbomb!!! ทุ่มทาง Norton ลงไปกับพื้นเลยครับ!!! โครมมมม!!! Norton โดนเข้าไปนอนหลังแอ่นกันเลยทีเดียว!!! ทาง Jason กดเลยครับ!!!! หนึ่ง สอง!!! ยังอีกเว้ยยย!!!! ทาง Jason ยังยกไหล่ได้ทันอยู่ครับ!!! เกือบไปแล้วเหมือนกันสำหรับ Norton!!! Jason นี่นอนแผ่ด้วยความเหนื่อยเลยครับ!!! ส่วน AQ ยังรอครับ!!! รอ เมื่อไหร่จะอ่านเสร็จวะแม่งเอ้ยยย!!! Jason พลิกตัวลุกขึ้นมาครับ!!! ทาง Norton นี่ยังนอนอยู่เลยครับ!!! Jason จัดการจิกหัวของ Norton ขึ้นมาครับ!!! ก่อนจะเหวี่ยง Norton เข้าไปอัดกับ Turnbuckle ครับ!!! ทาง Nortonโดนเข้าไปก่อนจะเซออกมาครับ!!! ทาง Jason จัดการหมุนตัวมาแล้วจัดการ Discus Elbow Smash!!!! เข้าไปเลยครับ!!!! ปักกกกกก!!!! Norton โดนเข้าไปเต็ม ๆ หัวเลยครับ!!!! Norton โดนเข้าไปล้มลงไปเลยครับ!!! Jason ตั้งท่ารอ Norton ลุกขึ้นมาครับ!!! ทาง Norton กำลังลุกขึ้นมาครับ!!!! ทาง Norton ลุกขึ้นมาช้า ๆ!!! ทาง Jason จะเผด็จศึก!!! แต่ว่า

แก๊ง ๆๆๆ!!!

Triple Threat Match
SEW World Champion
Anton Qvil vs Jason Ruangrit vs Norton Brutal

SEW : Rebirth 2016 13838413_1108664482555946_1602211299_o

อ้าวกลายเป็นสามเส้าครับ!!!! แปลว่าสัญญาของ AQ ใช้ได้ครับ!!! แปลว่าจะกลายเป็นแมทต์สามเส้าแล้วเหรอเนี่ย!?!! ไม่สนหละครับ!!! ทาง AQ สไลด์ขึ้นมาบนเวทีครับ!!! ก่อนลุกขึ้นมา Smoke I !!!!!!!

………..

…..

AQ โดนเข้าไปนี่ตัวเด้งเป็นลูกชิ้นปลาเลยครับ!!!! มีตีลังกาด้วย… คนดูนี่อ้าปากค้างเลยครับ!!!! Jason จะเข้าไปกด AQ ครับ!!!! แต่ว่าทาง Norton มาจับ Angle Slam!!!! จากข้างหลังของ Jason เลยครับ!!!! Jason โดนเข้าไปนอนเจ็บหลังเลยครับ!!!! ทาง AQ นี่เนียนกลิ้งตกเวทีไปแล้วครับ!!! Norton ไม่สนครับ!!! จับหัวของ Jason มาก่อนจะเหวี่ยง Jason เข้าไปอัดกับ TB ครับ!!! ทาง Norton วิ่งเข้าไป Stinger Splash!!! เข้าไปเลยครับ!!!! ปักกกกกกก!!!! Jason  โดนเข้าไปเซออกมาครับ!!! ทาง Norton เด้งเชือกเข้ามาจัดการ One-haned Bulldog!!! เข้าไปเลยครับ!!!! หัวของ Jason นี่ทิ้มพื้นไปเลยครับ!!!! ปักกกกกก!!!!  Jason นอนลงไปเลยครับ!!!! ทาง Norton จับหน้าของ Jason มาแล้วจัดการกดเข้าไปเลย!!! ได้สองเลยครับ!!!! ทาง Norton นี่เสียดายอยู่เหมือนกัน!!! แต่ช่างแม่งไปดิ!!! จะเอาแชมป์อย่าพึ่งเสียใจ!!!

Norton เข้าไปจับหัวของ Jason ขึ้นมา!!! ก่อนจะเหวี่ยง!!! แต่ว่าทาง Jason จัดการ Reverse!!!! ทาง Norton เด้งเชือกเข้ามาเจอทาง Jason จัดการจับ Flapjack!!! ทาง Norton ลงมาร่วงลงมาที่พื้น!!! Norton กำลังลุกจะลุกขึ้นมาครับ!!! ทาง Jason วิ่งเด้งเชือกเข้ามาจัดการ Low Dropkick!!! ปักกกก!!! เข้าไปเต็ม ๆ เลยครับ!!! Norton โดนเข้าไปนี่น่วมเลยครับ!!! Jason  เห็น Norton นอนอยู๋!!! เลยจัดการสปริงตัวจากเชือกเข้ามาจัดการ Springboard Moonsault!!! แต่ว่า ปักกกก!!! เจอเข่าครับ!!!! ทาง Jason โดนเข้าไปนี่นอนจุกเลยครับ!!! Norton นี่พยายามลุกขึ้นมาเห็น Jason กำลังจุกอยู่ครับ!!! ทาง Norton เข้าไปจัดการรวบกดเข้าไปเลยครับ!!! กรรมการสไลด์เข้ามานับครับ!!! 1…2…. เกือบไปครับ!!! ทาง Jason ดิ้นหลุดได้ไปก่อนครับ!!!! แหม่!!!

ทาง Jason กับ Norton ลุกขึนมาพร้อมกันครับ!!! ทั้งคู่ลุกขึ้นมา Clothesline ใส่กันและกันล้มลงไปเลยครับ!!! ทั้งคู่นอนแผ่ออกเลยครับ!!! AQ ขึ้นมาเวทีแบบ งง ๆ ครับ!!! เห็น Jason กับ Norton นอนแอ้งแม้งอยู่ครับ!!!! แต่ว่าช่างแม่งครับ!!! AQ เข้าไปกด Jason ครับ!!!! 1….2…. ยังครับ!!! Jason จัดการกระตุกตัวได้ทันครับ!!!! เกือบไปแล้วครับสำหรับ AQ เกือบได้แชมป์โลกแบบ งง ๆ ครับ!!! AQ เห็น Norton กำลังลุกขึ้นมาครับ!!! ก่อนจะเหวี่ยง Norton เข้าไปอัดกับ TB เลยครับ!!! Norton โดนเข้าไปนอนเจ็บเลยครับ!!! ทาง AQ วิ่งเข้าไปตีเข่าใส่ท้องของ Norton ครับ!!! Norton จุก!!! ก่อนจะเจอ AQ หมุนตัวจัดการ Spin Kick!!! เข้าไปอัดท้องของ Norton เข้าไปเลยครับ!!! Norton โดนเข้าไปจุกเลยครับ!!!! AQ หมุนตัวกลับมาแล้วัจดการเป็น Roundhouse kick!!! เข้าไปเลยครับ!!! Norton โดนดอกนี้เข้าไปเต็มๆ คอเลยครับก่อนจะล้มลงไปเลย!!! ทาง AQ จัดการกดเข้าไปเลยครับ!!!! 1…..2….

ยังครับ!!! Norton เข้ามาทุบหลังได้ทันครับ!!! เกือบไปแล้วครับสำหรับ AQ!!! ทาง Jason กระทืบ AQ เลยครับ!!! กระทืบทพครับ!!!! ทาง Jason จัดการกระทืบเข้าไปเลยครับ!!! กระทืบ!!! กระทืบ!!! กระทืบ!!! เอาให้เละครับ!!!! ทาง AQ พยายามลุกขึ้นมาก่อนจะผลัก Jason เข้าไป!!! Jason เด้งเชือกเข้ามาเจอ AQ จัดการ Clothesline เข้าไปเต็มแรงจน Jason ตัวหมุนเลยครับ!!!! ทาง AQ ลุกขึ้นมาครับ!!! ก่อนจะจับหัวของ Jason ขึ้นมา!!! ก่อนจะยกขึ้นมาจะจัดการ Powerslam!!! แต่ว่าไม่ครับ!!! Jason ม้วนตัวไปข้างหลังแล้วจัดการ Neckbreaker!!! เข้าไปเต็ม ๆ เลยครับ!!!! AQ โดนเข้าไปนอนกุมคอเลยครับ!!!! ทาง Jason จัดการกด AQ เข้าไปเลยครับ!!!! 1….2…. ยังอีกครับ!!! AQ ก็ยังไม่ยอมง่าย ๆ ครับ!!!!

Jason ถอนหายใจออกมาด้วยความเหน็ดเหนื่อยเมื่อยล้าเลยครับ!!! ทาง AQ นี่นอนอยู่ครับ!!! ทาง Jason กำลังลุกขึ้นมาเจอทาง Norton วิ่งเข้ามาจัดการ Jumping DDT!!!! ปักกกกก!!! Jason โดนเข้าไปหัวทิ่มเลยครับ!!!! Jason ลงไปนอนกุมหัวเลยครับ!!!! ทาง Norton จัดการวิ่งเด้งเชือกเข้ามาแล้วจัดการกระโดด Jumping Elbow Drop!!! เข้าไปเลยครับ!!! Jason โดนเข้าไปเจ็บเลย!!!! ทาง Norton ทำท่าสะใจครับ!!! ก่อนจะมองไปเห็น AQ ที่กำลังลุกขึ้นมา Norton จัดการเข้าไป Superkick!!! แต่ว่าทาง AQ กล้มตัวหลบได้ครับ!!! Norton ว่าวเลยครับ!!! AQ จัดการ The Perform of what is called "Hot-Head"( Irish whip into Full Nelson into Fireman's Carry and finished with Slap)!!! ผัวะ!!! ท่าหัวควยนี่อีกแล้ว!!!! ทาง Norton โดนเข้าไปล้มลงไปเลยครับ!!! ทาง AQ กด ได้ 1!!! ก็แค่ตบไงงง!!! AQ บอกไม่สนครับ!!! รอ Norton ลุกขึ้นมา!!! Norton ลุกขึ้นมาช้า ๆ AQ จัดการ Anton’s Quotient(Boma-Ye)!!! ปักกกกก!!! เข้าไปเต็มหน้าเลย!!! Norton นอน!!! AQ จัดการกดเข้าไปเลยครับ!!!!

ยังไม่สามครับ!!! เพราะอัลไล!?!! เพราะว่า Jason มาทุบหลังได้ทันนี่ซี่!!! น่าเสียดายเลยครับ!!! สำหรับ AQ!!! ทาง Jason จับ AQ ขึ้นมา!!! ก่อนจะเหวี่ยง AQ เอาแขนของ AQ เข้าไปเสียบกับ TB!!! AQ โดนเข้าไปนี่กุมแขนเซออกมา!!! เจอ Jason จัดการ Roundhouse kick!!!! เข้าไปเลยครับ!!! AQ โดนเข้าไปคุกเข่าล้มลงไปเลยครับ!!!! ทาง Jason จัดการกดเข้าไปเลยครับ!!!! 1…2….. เกือบ ๆ ๆ!!! AQ ยกไหล่ได้ทันครับ!!! Jason นี่เสียดายแบบสุด ๆ เลยครับ!!!! Jason จับ AQ ขึ้นมาครับ!!! แต่ว่าทาง AQ ปัดมือออกไปได้ครับ!!!! แล้วจัดการต่อย Jason เลยครับ!!! ต่อย!!! ต่อย!!! ต่อย!!! Jason โดนเข้าไปมึนเลยครับ!!!! AQ วิ่งเด้งเชือกเข้ามากระโดดเข้ามาหา Jason แล้วจัดการ Jumping to the standing opponent into Triangle Choke!!! เหยดท่าของ Ant-Man อีกแล้ว!!! Jason ดิ้นใหญ่เลยครับ!!! จะยอมไหม ๆ ๆ ๆ!!!! ทาง Jason จะยอมแล้วครับ!!!! เหมือนจะไม่ไหวจริง ๆ ครับ!!!! Jason จะตบพื้นแล้ว!!!! แต่ว่าทาง Norton เข้ามาจากไหนไม่รู้!!! จับ AQ ออกจาก Jason แล้วจัดการเหวี่ยงตกลงไปเวทีเลยครับ!!! Norton รอ Jason ลุกขึ้นมาครับ!!! ทาง Jason ลุกขึ้นมา Norton เดินเข้าไปหา!!! ปต่ ปักกกกก!!! Smoke I!!!!! เข้าไปเลยครับ!!! Norton หลับ!!! Jason รีบกดเลยครับ!!!! 1…2….3!!!! AQ ขึ้นมาไม่ทัน!!!!! แปลว่า...

Here’s you winner !!! and the NEW!!! SEW World Champion !!!!! “The Smoke” Jason Ruangritttttttt!!!!!!!

SEW : Rebirth 2016 Punk-wins

เพลง Second Coming ดังขึ้นครับ!!! Jason ทำได้ครับ!!! กลายเป็นแชมป์โลก SEW คนแรกของสมาคมครับ!!!! ทาง AQ นี่เซ็งครับ... ก่อนจะเดินหัวเสียกลับไปโดยไม่สนเลยครับ!!! กรรมการยื่นเข็มขัดให้ Jason!!! ก่อนที่เขาจะรับมาครับ!!!! แล้วชูขึ้น!!! คนดูเฮเลยครับ!!! ภาพตัดจบไปเป็น Jason Ruangrit กำลังฉลองแชมป์ ท่ามกลางพลุที่จุดอลังการ แล้วมาพบกับ PPV หน้า สำหรับวันนี้พวกเราลาไปก่อน... สวัสดีครับ![/img]

SEW : Rebirth 2016 CM-Punk-at-WrestleMania-28

SEW : Rebirth 2016
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» WAR: Incursion 2016
» SEW : Zero Hour 2016
» War Zone 12 / 2 / 2016
» SEW : Infinite Myth 2016
» SEW : Final Crisis 2016