IWO - Incarnate Wrestling Online
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Second Returns of the Incarnate Wrestling Online (2018 - Present)

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

The Ultimate Fighter Show : 23/5/2016

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Overlord
Modaretor
Modaretor
Overlord

The Ultimate Fighter Show : 23/5/2016 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: The Ultimate Fighter Show : 23/5/2016   The Ultimate Fighter Show : 23/5/2016 EmptyWed Jun 15, 2016 11:52 pm

Link >>> http://strikextermewrestling.blogspot.com/2016_05_01_archive.html

Strike Extreme Wrestling present !!!

The Ultimate Fighter Show!

The Ultimate Fighter Show : 23/5/2016 Wwe%20pyro

เพลง Shoot To Thrill ดังขึ้นครับ!!!! พลุมาอย่างอลังการงานสร้างเลยครับ!!! ป๋า Lang แกเนี่ยยจัดหนักจัดการเต็มมาตลอดครับ!!! แล้ววันนี้ไม่มีเงินโปรยลงมา? สงสัยลืม!!! ป๋า Lang แกมาพร้อมกับเข็มขัดแชมป์โลกเหมือนเดิมครับ!!! Anthony ขึ้นเวทีไปก่อนจะหยิบไมค์ขึ้นมาพูดครับ!!!!

Anthony : สวัสดีพ่อแม่พี่น้องชาว SEW ทุกคน!!! เจอกันอีกแล้ว… รู้สึกดีจุงเบย!! เป็นยังไงกันบ้างโชว์เมื่อวานสนุกกันมั้ยทุกคน!!!

เฮ!!!!!

Anthony : เอาหละนะ ต้องขอขอบคุณพวกนายจริงๆเลย ที่ทำให้โชว์ก่อนทำได้เกินทะลุเป้าที่ฉันตั้งใจว่างไว้จริงๆเลยนะ… เอาหละมาเข้าเรื่องที่เป็นประเด็นหลักกันเลยดีกว่า พวกนายเห็นเข็มขัดเส้นนี้ไหม..!!!
Anthony : แน่นอนฉันเคยพูดไปแล้ว!!! ตอนนี้มันก็เหลือ 5 คนนี่สิ… ฉันเลยว่าจะแบ่งเป็นแมทต์นึงสามเศร้า..!! แมทต์นึง 1 vs 1 แบบนี้ฉันคิดว่าน่าจะโอเค…!!!
Anthony : ฉันนี่ชักจะตื่นเต้นจริงๆที่อีกไม่นานจะได้เห็นแชมป์โลกคนแรกของค่ายนี้เนี่ย รู้สึกตื่นเต้นจริงๆ!!! และโชว์เมื่อวานคนที่ผ่านเข้ารอบทุกคนก็ได้โชว์ศักยภาพให้เห็นแล้วว่าเขาทุกคนสามารถผ่านเข้ามาถึงจุดๆ นี้ได้… คงไม่ใช่เรื่องง่ายๆแน่ๆ
Anthony : เพราะยังมีคนที่อยากเข้ารอบเหมือนพวกเขา แต่ไม่ชนะเลยไม่สามารถทำได้ และฉันคิดว่าคนที่ได้แชมป์โลกคนแรกจะต้อง เปะ…..

เพลง Sometimes You're The Hammer, Sometimes You're The Nail ดังขึ้น!!!! Kean ครับ!!! เดินออกมาเลยครับ!!! Anthony นี่ ทำหน้างงเลย!!! ทำไมต้องมาขัดตอนที่กูจะพูดว้า!!! Kean ขึ้นมาบนเวทีก่อนที่จะขอไมค์ก่อนที่จะพูดขึ้นมา!!!

Kean : ฉันนี่ไง!!! ที่จะเป็นแชมป์!!!! ไม่ต้องมาเสียเวลาพูดมาหรอก แค่คุณ CEO บอกว่าคนท่จะเป็นแชมป์โลกคนแรกจะต้องเป็น Kean คนนี้ใช่มั้ยหละ!?! มันไม่มีอะไรยากเลิกจริงๆ
Kean : เพราะว่าคู่ต่อสู้ที่เหลือถ้าเทียบกับชั้นเนี่ย… จะบอกว่ายังไงดีนะ กาก! โทษทีนะเป็นคนชอบพูดตรงๆมากกว่าอ้อมๆหนะ! เอาแชมป์ให้ฉันมันง่ายกว่าที่ฉันต้องเสียเวลาไปเจอกับพวกนั้นเลย!!!
Kean : เมื่อวานคนที่ชั้นคิดว่าเก่งสุดแบบ Adrian Hardes หนะนะ… ฉันไปดูมันปล้ำแล้วเอ่อ จะให้พูดยังไงดีนะ กากอีกเหมือนเดิม ดูยังไงแล้วก็สู้ชั้นไม่ได้สักคน ไม่ว่าจะเป็น ไอ้ Norton เอย หรือเจ้า Scotty หรือไอ้ขี้ยา Jason อะไรนั่น หรือแม้กระทั่งไอ้บ้าปืน Hades ชื่อเหมือนเจ้านรกอะไรนั่น แต่ก็ช่างเถอะ ชั้นขอพูดอีกที ฉันจะ….

เพลง The Second Coming ดังขึ้น!!! Jason Ruangrit เดินออกมาครับ!!! ก่อนจะเดินขึ้นเวทีไป!!! ทาง CEO Anthony เนี่ยทำหน้าเอือมเลย มีหนึ่งแม่งก็มี 2 กูว่าต้องมาทุกคนแน่ๆ…!!! Jason เอาไมค์ไปจากมือของ Kean ครับ!!! Kean นี่เคืองเลย!!! Jason พูดขึ้นมา

Jason : ว่าวแชมป์ไงหละ ไออ้วน!!! เพราะคนที่จะเป็นแชมป์โลกคนนี้ก็คือ Jason Ruangrit!!!!!! ไม่ใช่ไอ้ที่ออกมาโม้ว่าตัวเองเก่ง พูดนู่นนี่นั่น บ้าไปแล้ว!!! ตอนแรกก็อยากจะรอปล้ำทีเดียวเลยนะ
Jason : แต่ฉันเห็นแบบนี้แล้วมันคันปาก เหมือนมีมดมากัดอะไรทำนองนั้นหละ!!! แกคิดว่าแกเก่งมาจากไหนกันเนี่ย…!!! ออกมาก็พูดด้วยความมั่นใจขนาดนี้ ว่าวไปแกจะแก้ตัวยังไงกัน ฮ่าๆ

Kean : นี่หรอที่แกจะพูด ไร้สาระสิ้น….

Kean ยังไม่ทันพูดเลยครับ!!! Jason หยิบบุหรี่ตรา “กรองทิพย์” เอาไปยัดปากของ Kean ก่อนที่เขาจะจุดไฟให้!!! Kean นี่รีบถุยเลยครับ!!!! ก่อนจะเข้าไปมีเรื่องกับ Jason!!! แต่ Jason หยิบไมค์แล้วพูดขึ้นมาก่อนครับ!!!

Jason : โว้วๆ ใจเย็นๆน่า ฉันเห็นแกเหมือนจะขาดของ ตอนแรกว่าจะหยิบเย็นๆให้แกดูดนะ แต่สำหรับแก สูบกรองทิพย์มันก็หรูแล้ว คนอย่างแกมันก็มีค่าได้แค่นั้นหละ….
Jason : ถ้าไปมากกว่านั้นคงจะเป็นไปไม่ได้ ยกเว้นเรื่องปากนี่หละที่ฉันยอม… ฉันอาจจะโม้ไม่เก่งเท่าแกก็ได้นะ!!! แต่ถ้าเรื่องปล้ำก็ไม่รู้หวะ มาลองกันตรงนี้ก็ได้นะ!!!
Jason ทิ้งไมค์ลงพร้อมถอดเสื้อยืดที่ใส่มาก่อนจะเข้าไปมองหน้ากับ Kean เลยครับ!!!! เอาหวะจะมีมวยแล้วหรอ!!!! ทาง CEO Anthony Lang ของเรานี่บอกเห้ยๆ อย่าพึ่งตีกัน!!!!! แต่แล้ววว!!!

เพลง Nightmare ดังขึ้นครับ!!! Norton Brutal เดินออกมาครับ!!!! เขาเดินขึ้นมาบนเวทีเลยครับ!!! ก่อนจะขอไมค์จาก CEO ของเราทาง Anthony ทำหน้าเหมือนเออกูปลงแล้วก่อนจะให้ไมค์กับ Norton ครับก่อนที่ Norton จะพูดขึ้นมา

Norton : โว้วๆ อย่าพึ่งพูดมากสิครับพวกคุณหนะ เห็นออกตัวแรงมาทั้งคู่เลยนะ…. พูดเนี่ย เหมือนพวกที่เหลืออย่างฉันเนี่ยไม่มีตัวตนเลยหรอเนี่ย ฮ่าๆ  แต่ก็ช่างเถอะ
Norton : เพราะยังไงแล้ว ถ้าฉันได้เจอกับพวกแกใครก็ได้สักคนหนึ่งเนี่ย ฉันสัญญาเลย… ฉันนี่หละจะเตะตูดของพวกแกให้ตกรอบไปเลย!!! Norton ส่วนเรื่องแชมป์นั่น (ชี้ไปทางเข็มขัดแชมป์โลกบนบ่าของ Anthony) ฉันยังไม่อยากขอออกตัวหวะ.!!!
Norton : เพราะราชสีห์อย่างฉันขอเงียบๆ รอวันคำรามต่อหน้าพวกแกมันดูเท่กว่าที่ต้องออกมาพูดว่า ชั้นคือแชมป์โลก คนอื่นกากนะ (ทำเสียงล้อเลียน) หรือ จะออกมาโชว์เสี่ยวตีกันก่อนเลย

Norton เหมือนจะพูดต่อ…!!! Adrian Hades เดินออกมาพร้อมกับเพลง Angle with Shotgun!! ครับ!!! เอาหละครับขาใหญ่เดินออกมาเลยครับ…. ทั้งสามคนมองมาที่ Hardes เลย!!! Anthony ก็ทำหน้าแบบ เออ มาอีก มาให้หมดเลย มาให้หมดค่ายยิ่งดีกูชอบๆ (ประชด) Hades ขึ้นมาบนเวทีก่อนที่จะพูดขึ้นมา

Hardes : ฉันฟังพวกแกทั้งสามตัวพูดมาเนี่ย… อยากบอกว่าน่ารำคาญหวะ!!! น่ารำคาญจริงๆ… แต่ก็เอาเถอะพอเห็นพวกแกมาพูดด่ากันแบบนี้ มันทำให้ฉันรู้สึกเครื่องร้อนแล้วหวะ… แต่ก็ช่างเถอะ ฉันคงจะไม่ออกมาพูดกัดกันเหมือนพวกแกทั้งสามคน
Hardes : แต่ชั้นบอกเลยนะว่า ถ้าฉันได้เจอใคร… พวกแกก็พร้อมที่จะเป็นเป้าให้ฉัน… และฉันหวังว่าพวกแกจะเป็นเป้าที่ดีให้ฉันนะ….!!! แล้วแชมป์นั่นมันก็จะอยู่กับคนที่คู่ควรซึ่งนั่นก็คือ
Hardes : Adrian Hades คนนี้ยังไงหละ….

Hardes ยิ้มครับ!!! ทั้งสี่คนก็มองหน้ากันครับ…. CEO Anthony เนี่ยเดินออกมาพูดเลยครับ!!!!

Anthony : พวกแกพอได้แล้ว ถือว่าเจ้าของค่ายขอนะ!!! ทำไมต้องออกมาโม้กันตอนฉันพูดด้วยเนี่ยยยย ไม่เข้าใจจริงๆ
Anthony : แต่ก็ดีแล้วหละ!!! ฉันชอบที่จะได้เห้นนักมวยปล้ำของค่ายกระตือรือร้นที่อยากจะเป็นแชมป์โลก….!!! แต่ฉันยังไม่ได้ประกาศเลยว่าใครจะได้เจอใครบ้าง… พวกแกก็ออกมาพูดใส่กันแล้วเนี่ย แต่ไม่เป็นไร ถือว่าพวกแกทั้ง 4 คนเป็นสักขีพยานเลยว่าพวกแกจะได้เจอกันเองหรือเปล่า

ภาพตัดไปที่จอ Titantron ครับ!!!! ตอนนี้จอกำลังบอกครับว่าใครจะได้เจอใครบ้าง ในโชว์นี้ครับ!!!! แล้วจอภาพก็ปรากฏขึ้นมาแล้วครับว่าใครจะได้เจอใครบ้าง!!!

Norton Brutal vs Scott Byrne
Adrian Hardes vs Kean vs Jason Ruanrit

โอ้ววโหวว!!! จอภาพประกาศแล้ว!!! ทั้งสามคนที่ออกมาพูดกันนี่เจอกันหมดครับยกเว้น Norton!!! ทั้งสามคน Hardes , Kean , Jason มองหน้ากันเลยครับ!!! Norton บอกกูรู้สึกเป็นส่วนเกินมากกกกก!!! ก่อนที่ภาพจะตัดไป… แล้วภาพก็ตัดไปที่หลังฉากทาง Scott Byrne กำลังดูทั้ง 4 คนเถียงกันแล้วภาพนี้ก็ตัดช่วงนี้ไปแบบจริงจัง

------------------------------------------

Match 1
Fatal 4 Way Match
Takoma Tallon vs Anthony Morgan vs Immobile Sanchez vs Kato Yagisa

แก๊งๆๆ!!! แมทต์เริ่มได้ครับ!!! ที่จริงแมทต์นี้จะเป็น 5 เส้า!!! แต่ว่าทาง Disaster ไม่รู้หายไปไหน?! เลยกลายเป็นแค่ 4 เส้าของพวกที่ได้พ่ายแพ้ของสัปดาห์ก่อน…

Kato แกเริ่มมาเข้าไปจัดการ Missile Launcher (Superkick)!!! เข้าไปใส่ Morgan เข้าไปเต็มๆคางจนตกเวทีไปเลยครับ!!! โอ้วโหววว!!! พี่แกเริ่มมาเลย!!! Kato เข้าไปต่อย Tallon เลย!!! แต่ว่า Tallon เหมือนรู้ตัวครับ!!! จัดการหลบหมัด Kato ได้!!!! ก่อนจะหันหน้ามาทาง Sanchez จัดการ Dropkick ใส่!!! Tallon!!! Tallon เซเข้ามาเจอ Kato จัดการ Pele Kick!!! เข้าไปเลยครับ!!! Tallon เซล้มลงไปเลยครับ!!! Sanchez กับ Kato หันมามองกันครับ!!! ก่อนที่ทั้งคู่จะเข้าไปดันกันครับ!!! เป็น Kato ที่ม้วนมาล็อคคอของ Sanchez!!! แต่ว่าทาง Sanchez ก็ม้วนตัวออกมาได้แล้วจัดการ Uppercut!!! เข้าไปจน Kato มึนไปแลย!!! Sanchez วิ่งเข้าไป Clothesline!!! แต่ว่าทาง Kato หลบได้ครับ!!! Sanchez หันหน้ามาโดน Kato จัดการ Back bodydrop!!! เข้าไปเลยครับ!!! Sanchez ลอยลงมาหลังกระแทกพื้นเลยครับ!!! ก่อนจะลุกขึ้นมาโดน Kato จัดการ Enzuigiri!!! เข้าไปเต็มๆคอของ Sanchez เลยครับ!!! Sanchez ล้มลงไป!!!!

Kato โดน Tallon จัดการเข้ามาทุบหลังครับ!!! Tallon จัดการจับ Kato เหวี่ยงเข้าไปอัดกับ TB เลยครับ!!! Tallon วิ่งเข้าไปปั๊มทาง Kato เข้าไปเต็ม ๆ เลยครับ!!! Kato โดนเข้าไปเซออกมา!!! ทาง Tallon วิ่งเด้งเชือกเข้ามาก่อนจะจัดการ Lariat!!! เข้าไปเลยครับ!!! Kato โดนเข้าไปดอกนี้ล้มลงไปเลยครับ!!! Kato รีบลุกขึ้นมาแต่เจอ Tallon จับหัวขึ้นมาแต่ว่าทาง Kato ปัดมือของ Tallon ออกไปครับ!!! ก่อนที่ทาง Kato จัดการ Elbow Smash!!! เข้าไปเต็มหน้าของ Tallon เซเลยครับ!!! Kato วิ่งเด้งเชือกเข้ามาก่อนจะจัดการ High Knee!!! เข้าไปเต็มๆหน้าของ Tallon เลยครับ!!! Tallon โดนเข้าไปนี่ล้มลงไปเลยครับ!!! Tallon นอน!!! ทาง Kato หันมาทาง Sanchez จัดการเตะท้องของ Kato เข้าไปเลยครับ!!! Kato โดนเข้าไปจุกเลยครับ!!!! Sanchez จัดการเหวี่ยง Kato เด้งเชือกไปเลยครับ!!!! ทาง Sanchez วิ่งเข้าไป Clothesline!!! จนทาง Kato ตกเวทีไปเลยครับ!!! Sanchez หันหน้ามาก็โดน Tallon จัดการ Dropkick จนตกเวทีไปอีกคนเลยครับ!!!! ตอน Sanchez ตกลงไปเนี่ยก็ลงไปทับตัวของ Kato ที่กำลังลุกขึ้นมาด้วยครับ!!!!

Tallon ขึ้นไปบน TB ครับ!!! ก่อนจะรอทั้งสองคนลุกขึ้นมา!!!! Tallon จัดการกระโดด Diving Crossbody!!! ลงมาทับร่างของทั้งสองคนเลยครับ!!! คนดูนี่เฮเลยครับ!!!! Tallon ลุกขึ้นมาก่อนจะเลือกจับ Sanchez ขึ้นมาบนเวทีครับ!!!! ทาง Tallon จัดการกดครับ!!! 1….2…. ยังไม่ได้ครับ!!! ทาง Sanchez บอกแค่นี้มดกันน่า!!!! Tallon ไม่สนครับ!!!! จับทาง Sanchez ขึ้นมาก่อนถอยหลังออกมาแล้วจัดการ De-Kick (Superkick)!!! แต่ไม่ครับทาง Sanchez หลบได้!!! ทาง Tallon หันมาเจอทาง Sanchez เตะท้องแล้วจัดการ Stunner!!! เข้าไปเลยครับ!!! Tallon โดนเข้าไปนี่สตั๊นเลยครับ!!! Tallon เด้งไปติดกับ TB เลยครับ!!! Sanchez วิ่งเข้าไปจัดการ Running Big Boot!!! เข้าไปเต็มๆหน้าของ Tallon เลยครับ!!!! Tallon โดนดอกนี้เข้าไปเต็มๆหน้าเลยครับ!!!! Tallon เซล้มลงไปเลยครับ!!!! ทาง Morgan ขึ้นมาบนเวทีเจอ Sanchez เตะท้องแล้วจัดการ Pegasus Kid Dirt V.2 (Small Package Driver)!!!! เข้าไปเลยครับ!!! Morgan โดนเข้าไปน็อค!!! ทาง Sanchez จัดการกดครับ!!!! 1…..2…… ยังครับบบบ!!!! ทาง Kato เข้ามาทุบหลังได้ซะก่อน!!! ไม่งั้นแมทต์จบแล้วแน่ๆ

Kato จัดการจับ Sanchez ขึ้นมาก่อนจะจัดการ Roundhouse kick!!! เข้าไปเต็มๆคอของ Sanchez เลยครับ!!! Sanchez โดนเข้าไปนอนเลยครับ!!! Kato จัดการกดเข้าไปเลยครับ!!!! 1….2…. ยังครับ!!!! ทาง Sanchez ยังทนได้อยู่เหมือนกันครับ!!! Kato หันหน้ามาเจอ Tallon!!! ทาง Kato จัดการกอดตัวของ Tallon เลยครับ!!!! แล้วจัดการ Belly to Belly Suplex!!! เข้าไปเลยครับ!!! Tallon โดนเข้าไปเจ็บหลังเลยครับ!!! Tallon รีบลุกขึ้นมาทาง Kato จัดการ Missile Launcher!!!! แต่ว่าทาง Tallon หลบได้ครับ!!!! ทาง Kato หันมาเจอทาง Tallon จัดการ Private Eye (RKO)!!! แต่ไม่ได้ครับ!!!! ทาง Kato ผลักหลังของ Tallon ออกไปก่อนครับ!!!! Tallon รีบลุกขึ้นมาเจอทาง Kato จัดการเตะท้องแล้วจัดการ DDT!!! เข้าไปเต็มๆเลยครับ!!! Tallon โดนเข้าไปนี่หัวทิ่มเลยครับ!!! Kato จัดการพลิกตัวของ Tallonเข้ามากดเลยครับ!!! 1….2…. ยังครับ!!! Tallon ยังทนได้ครับ!!!! Kato จับ Tallon ขึ้นมาครับแต่ว่าทาง Sanchez จัดการ Springboard Clothesline!!! เข้าไปเลยครับ!!! Kato โดนเข้าไปล้มจนกลิ้งตกเวทีไปเลยครับ!!!! Sanchez เห็น Tallon ลุกขึ้นมามึนๆ!!! ทาง Sanchez จัดการ Heel Kick เข้าไปเลย!!! Tallon นอน!!! ทาง Sanchez วิ่งเข้าไป Event of Destruction(Running Shoothing Star Press)!!!! เข้าไปทับตัวของ Tallon เข้าไปเลยครับ!!! ก่อนที่ทาง Sanchez จะจัดการกดเข้าไปเลยครับ!!!!

ได้สองครับบบ!!!! ทาง Tallon บอกไม่ยอมๆ!!! ยกไหล่ทันซะก่อนครับ!!! Sanchez ตั้งท่าแล้วครับเตรียมใส่ท่าไม้ตายครับ!!!! แต่ว่าเขาหันไปทาง Morgan ที่หายไปแทบทั้งเกมส์มาจากไหนไม่รู้วิ่งเข้ามา Bounty Kick(Brouge Kick)!!!! แต่ไม่ครับ!!!! ทาง Sanchez หลบได้!!!! Morgan วืดก่อนจะหันมาโดน Sanchez เตะท้องแล้วจัดการ Stunner!!! เข้าไปเลย!!! Morgan เซเข้ามาเจอทาง Tallon ที่หายมึนพอดีจัดการ Private Eye!!!! เข้าไปเลยครับ!!!! Morgan ตายหยังเขียดเลยครับ!!! Morgan กลิ้งตกเวทีไปเลยครับ!!! Sanchez เข้ามากระทืบ Tallon ที่ยังไม่ทันตั้งตัวเลยครับ!!!! ก่อนที่ทาง Sanchez จะจับหัวของ Tallon มาแล้วจัดการ Pegasus Kid Dirt V.2!!!! แต่ไม่ครับ!!!! ทาง Kato ที่มาจากข้างหลังจัดการ Darkside (Backstabber)!!!! เข้าไปเลยครับ!!!! หลังของ Sanchez แทบหัก!!!! ลงไปนอนเลย!!! ทาง Takoma ลุกขึ้นมามึนๆเจอทาง Kato จัดการ Missile Launcher!!! เข้าไปเลยครับ!!! Takoma ลงไปนอน!!! ทาง Kato จัดการลาก Sanchez มานอน!!! แล้วทาง Kato ขึ้น TB แล้วจัดการ Nuclear(Diving Headbutt)!!! เข้าไปเลยครับ!!!! Kato จัดการทั้งสองคน!!! ทาง Kato จัดการกด Sanchez เลยครับ!!! 1…..2…….3!!!! ได้ผู้ชนะแล้วครับ!!!!

Here’s you winner !!! “The Punisher” Kato Yagisa!!!!!!!

เสียงสั่นระฆังดังขึ้น!!! แมทต์แรกของวันนี้เป็นทาง Kato ที่ชนะไปครับ!!! Kato ลุกขึ้นมาเลยครับ!!! ก่อนที่ทางกรรมการจะชูมือให้ Kato ครับ!!! เขาเป็นผู้ชนะในแมทต์แรกครับ!!! Kato ขึ้นไปยืนบน TB โชว์มือให้แฟนๆครับ!!!! ก่อนที่ภาพจะตัดไป….

------------------------------------------

Backstage

Kato เดินมาด้วยความเหน็ดเหนื่อย... ครับ!!! Kato เดินมาด้วยความเหน็ดเหนื่อยครับ…. Sharon เดินเข้ามาขอสัมภาษณ์เลยครับ….

Sharon : เอ่อ สวัสดีค่ะ คุณ Kato… คุณรู้สึกยังไงกับชัยชนะครั้งแรกของค่ายนี้ค่ะ??

Kato : ก็ยังไม่พอใจ….

Sharon : เอ่อ ทำไมค่ะ????!

Kato : เพราะฉันยังไม่ได้อัดใครแบบสะใจยังไงเลยหละ…!! แต่ยังไงฉันก็ชนะแล้วหละ…. แล้วฉันก็จะชนะต่อไปเรื่อยๆ นั่นหละนะ….

Sharon : แล้ว….

Kato : อย่าถามมากรำคาญ ไปหละ….

Kato เดินผ่านไปเลยครับ!!! Sharon นี่ทำหน้า งง เลยครับ….!!! ทำไมต้องเจอแบบนี้ด้วยเนี่ยยยยยย….

Match 2
Debut Match
Rave vs Fear

แก๊งๆๆ!!! แมทต์เริ่มได้ครับ!!! แมทต์นี้เป็นการเจอกันของนักมวยปล้ำหน้าใหม่ของ SEW!!! อย่าง Rave และ Fear!!! ทั้งคู่จะเข้าไปดันกันเลย!!! แต่ว่าทาง Fear แกไม่ดันครับ!!! แกยังฉลาดหลบไปข้างหลังของ Rave ครับ!!! ก่อนที่จะรวบหลังของ Rave แล้วจัดการ German Suplex!!! แต่ไม่ครับทาง Rave ไม่ยอมครับ!!!! จัดการ ศอก!! ศอก!! ศอก!! เข้าไปเลยครับ!!! ทาง Fear นี่มึนออกมาเลยครับ!!! ก่อนจะหันหน้ามาโดน Rave จัดการต่อยเข้าไปเต็มเบ้าเลยครับ!!! Fear โดนเข้าไปนี่มึนเลยครับ!!! Rave จัดการจับ Fear ยกขึ้นมาจัดการด้วย Northen Light Suplex!!!! เข้าไปเต็ม ๆ เลยครับ!!! Fear โดนเข้าไปเจ็บเลยครับ!!! Rave จัดการกดเข้าไปเลยครับ!!! 1….2……ยังครับ!!!! ทาง Fear ยังทนได้ครับ!!!! Rave ไม่สนครับ!!! เข้าไปต่อย Fear เลยครับ!!! ต่อยจนกรรมการเข้ามาจับแยกออกไปเลยครับ!!! Rave ไม่สนครับจับหัวของ Fear ขึ้นมา!!! ก่อนจะเหวี่ยง Fear เข้าไปอัดกับ TB!!! แต่ไม่ครับ!!! Fear จับแขนของ Rave!!! แล้วจัดการ Judo Throw!!! เข้าไปเลยครับ!!!! ก่อนจะหัวเราะชอบใจเลยครับ!!!!! Fear จัดการกระทืบท้องของ Rave!!!! จน Rave งอตัวขึ้นมาเจอ Fear จัดการก้านคอ!!! Fear ลงไปนอนเลย!!! Fear หันหลังก่อนจะจัดการ Standing Corkscrew Moonsault!!! แล้วกดเลย!!! ยังได้แค่ 2 อยู่ดี!!! ทาง Rave ไม่ยอม!!!

Fear จับ Rave ขึ้นมาแล้วจัดการเหวี่ยง Rave ไปอัดกับ TB เลยครับ!!!! ก่อนที่ Fear จะวิ่งเข้าไปปั๊มมมม!!! Rave โดนเข้าไปเซออกมาเลยครับ!!!! ทาง Fear จัดการวิ่งเข้ามา Jumping DDT!!!! ทาง Rave โดนเข้าไปหัวทิ่มเลยครับ!!! Fear รอ Rave ลุกขึ้นมาครับ!!! Rave ลุกขึ้นมาช้าๆ!!! Fear จัดการกระโดด Symbol of Madness (Springboard Forearm Smash)!!!! เข้าไปเต็มๆหน้าของ Rave จนล้มลงไปเลยครับ!!! Catherine ที่อยู่ข้างล่างก็ทำได้แค่เป็นห่วงครับ!!!! ทาง Fear หัวเราะชอบใจใหญ่!!! ก่อนที่จะจัดการ Game Over(Standing Moonsault senton)!!!!! ปักกกกกก!!! เจอเข่าเข้าไปเต็มๆหลังเลยครับ!!! Fear โดนเข้าไปนี่แทบร้องเลยครับ!!!! Rave รีบลุกขึ้นมาช้าๆ!!! รอ Fear ลุกขึ้นมา!!!! ทาง Fear ลุกขึ้นมา!!! Rave วิ่งเข้าไป Spear!!!!! แต่ไม่ครับ!!! Fear หลบได้!!!! แล้วผลัก Rave จนร่วงลงเวทีไปเลย!!!! Fear รอ Rave ลุกขึ้นมาจากข้างล่าง!!!! Rave ลุกขึ้นมาช้าๆ!!! Fear กระโดด Suicide dive ลงมาพร้อมกับหัวเราะชอบใจหลาย!!!!

Rave นอนเลย!!!! Catherine มาดูอาการ!!!! แต่ว่า Fear ผลักออกครับ!!! Fear เหวี่ยง Rave ขึ้นมาบนเวที!!!! Fear ตามครับ!!!! ก่อนจะเดินเข้ามาจับ Rave ลุกขึ้นมา!!!! แต่ว่าทาง Rave ปัดมือออกแล้วถอยหลังก้าวเดียวแล้วจัดการ Holocaust Kick (Superkick)!!!! ปักกกก!!! เต็มปลายคาง!!!! Fear นอน!!!! Rave ไปตั้งท่ารอ Fear ลุกขึ้นมาครับ!!!! Fear ลุกขึ้นมาช้าๆ!!!! Rave วิ่งเข้ามา Spear!!!!!!! Fear โดนเข้าไปตัวแทบขาด!!!! Rave จัดการกดเลยครับ!!!! 1….2….3!!!!

Here’s you winner !!! “Man of Holocaust” Rave!!!!!!!

เพลง Never Gone Stop ดังขึ้น!!! เป็น Rave ที่สามารถชนะไปได้ครับ!!!! Catherine ขึ้นมาบนเวทีแสดงความดีใจกับ Rave เลยครับ!!!! กรรมการชูมือให้ Rave ครับ!!!! Rave ขึ้นไปดีใจบน TB!!!! ก่อนจะชูมือก่อนภาพจะตัดช่วงนี้ไป!!!!

Promo

ฉันคือนักสู้ ฉันคือนักกิน

“อาหารมีทั้งรส เข็ม หวาน เปรี้ยว เผ็ด และ อีกมากมายมากกว่านั้น

ฉันผ่านรสชาติของอาหารมามากมายจนแทบจะนับไม่ถ้วน….

และฉันก็ต้องออกไปตามหารสชาติใหม่ให้ตัวเอง…

นั่นคือ รสชาติแห่งการต่อสู้”

The Beelzebub IS HERE

Next Week!

Match 3
SEW World Champion qualifying match
Semi-Final round
Norton Brutal vs Scott Byrne

แก๊งๆๆ!!! แมทต์เริ่มได้ครับ!!! ทาง Norton กับ Scott เดินวนๆกันครับ!!!! ก่อนที่ทั้งคู่จะเข้าไปดันกันครับ!!!! แต่ว่าเป็น Norton ที่จะม้วนตัวไปข้างหลังของ Scott!!! แต่ว่าทาง Scott ม้วนตัวออกมาได้แล้วจัดการจับแขนของ Norton ดึงเข้ามาจัดการด้วยท่า Clothesline!!! เข้าไปเลยครับ!!!! Norton โดนเข้าไปล้มลงไปเลยครับ!!!! Scott เข้าไปจับหัวของ Norton ลุกขึ้นมา!!!! ทาง Scott แบก Norton มาแล้วจัดการ Powerslam!!! แต่ไม่ครับ!!!! ทาง Norton ดิ้น ๆ ๆ ครับ!!! ก่อนจะลงมาข้างหลังของ Scott!!!! แล้วจัดการจับ Scott มาจัดการ Reverse DDT!!! เข้าไปเลยครับ!!!! ทาง Scott โดนเข้าไปนอนเลยครับ!!! ทาง Norton จัดการกดเข้าไปเลยครับ!!!! 1…2…. ยังครับ!!!! ทาง Scott ยกไหล่ทันก่อนครับ!!!! ทาง Norton จัดการจับ Scott ขึ้นมา!!!! ก่อนจะเหวี่ยง Scott เข้าไปอัดกับ TB!!! ทาง Norton วิ่งเข้าไปปั๊ม!!!! แต่ว่าทาง Scott จัดการหลบ!!!! Norton เข้าไปชนกับ TB ซะเอง!!!! Norton เซออกมา!!!! ทาง Scott จัดการ Back Suplex!!! เข้าไปเต็ม ๆ เลยครับ!!!! ป๊าปปป!!!!

Norton โดนเข้าไปเอามือกุมคอเลยครับ!!!! Scott จับ Norton ขึ้นมา!!! แล้วจัดการเหวี่ยง Norton เข้าไปเด้งเชือกครับ!!!! ทาง Norton เด้งเชือกเข้ามาทาง Scott จัดการ Discus Clotheslines!!!! เข้าไปเต็ม ๆ เลยครับ!!!! Norton ล้มลงไปเลยครับ!!!! ทาง Scott จัดการกดเข้าไปเลยครับ!!!! ได้สองครับ!!!! ทาง Norton ยกไหล่ได้ทันก่อนครับ!!!! รอดตัวไปครับ!!! Scott ไม่สนครับ!!!! จับ Norton ขึ้นมาครับ!!!! ก่อนจะจัดการ Uppercut!!!! เข้าไปเลยครับ!!! Norton โดนเข้าไปมึนเลยครับ!!!! ทาง Scott จัดการ Uppercut!!!! เข้าไปอีกครับ!!!! ทาง Norton โดนเข้าไปมึนเลยครับ!!!! ทาง Scott จัดการจับ Norton เข้ามาแล้วจัดการ Snap Suplex!!!! เข้าไปเลยครับ!!!!! ทาง Norton โดนเข้าไปเจ็บหลังเลยครับ!!!! Scott ยังเล่นงานทาง Norton อย่างต่อเนื่องครับ!!!! ทาง Scott จัดการจับ Norton ขึ้นมาก่อนจะยกขึ้นมาแล้วจัดการ Powerslam!!!! เข้าไปอีกครับ!!!! โครมมมม!!!! ทาง Norton โดนเข้าไปเจ็บหลังเลยครับ!!!! Scott จัดการวิ่งเด้งเชือกเข้ามาแล้วจัดการ Leg Drop!!!! เข้าไปเลยครับ!!!! Norton โดนเข้าไปนอนเจ็บเลยครับ!!!! Scott จัดการลาก Norton มาแล้วจัดการกดเข้าไปเลยครับ !!!!!

ได้สองอยู่ดีครับ!!!! Norton ยกไหล่ทันครับ!!!! ทาง Scott จัดการจับ Norton ขึ้นมาครับ!!! แต่ว่าทาง Norton ปัดมือของ Scott ออกไปได้!!!! แล้วทาง Norton ม้วนตัวมาแล้วจัดการรวบกดเข้ามาเลยครับ!!! 1…2…. ไม่ได้ครับ!!!! ทาง Scott ดิ้นออกมาได้ก่อนครับ!!!! เกือบโดนลูกเล่นของ Norton เข้าไปแล้วไหมหละ!!!!! Scott ยังไม่ทันลุกขึ้นมาทาง Norton จัดการวิ่งเข้ามา Hame buster(Fameasser)!!!! เข้าไปเต็ม ๆ เลยครับ!!! Scott โดนเข้าไปดอกนี้หัวทิ่มเลยครับ!!!! ทาง Norton ขึ้น TB ครับ!!!! มองทาง Scott ที่นอนอยู่!!!! ทาง Norton จ้องๆมองก่อนจะกระโดด Hit the Brutal(Swanton Bomb)!!!! แต่ไม่ครับ!!!! ทาง Scott หลบตัวได้ครับ!!!! Norton หลังกระแทกพื้นซะงั้นครับ!!!! ทาง Norton เจ็บหลังเลยครับ!!!! Scott ลุกขึ้นมาจับ Norton มาแล้วจัดการ Sitdown Powerbomb!!!! โครมมมมมม!!!! Norton โดนเข้าไปนอนกุมคอเลยครับ!!!! ทาง Scott กดเลยทันทีครับ!!! 1…2… ยังครับ!!!! Norton ยังทนได้เหมือนเดิมครับ!!!! Scott ตั้งท่ารอครับ!!!! รอทาง Norton ลุกขึ้นมาครับ!!!! ทาง Norton ลุกขึ้นมาช้า ๆ!!!! ทาง Scott จัดการ Byrne The Assassin (Beauty Shot)!!!! แต่ไม่ครับ!!! ทาง Norton กลิ้งหลบตัวไปได้ครับ!!!! Scott ว่าว!!!! ก่อนจะโดน Norton จัดการ Angle Slam!!!! เข้าไปเลยครับ!!!! Norton จัดการกดเข้าไปเลยครับ!!!!

ได้สองครับ!!!! ทาง Scott ยังยกไหล่ทันครับ!!!! Norton นี่เซ็งเลยครับ!!!! อุตส่าห์ได้สวนแล้ว!!! Norton เข้ามาจับหัวของ Scott ขึ้นมาครับ!!!! แต่ว่าทาง Scott จัดการตีศอกใส่ท้องของ Norton เข้าไปเลยครับ!!!! Norton โดนเข้าไปจุกเลยครับ!!!! Scott จัดการจับ Norton เหวี่ยงเข้าไปอัดกับ TB ครับ!!!! ทาง Scott วิ่งเข้าไป Running Big Boot!!!! เข้าไปยันหน้าของ Norton เข้าไปเต็ม ๆ เลยครับ!!!! Norton ตัวไหลลงไปนอนเลยครับ!!!! Scott ลาก Norton มาแล้วจัดการกดเข้าไปเลยครับ!!!! 1…2…ยังครับ!!!! Norton ก็ยังทนได้อีกครับ!!!! ทนได้ทนดีจริงๆครับสำหรับ Norton!!!! ทาง Scott จัดการจับ Norton ขึ้นมาอีก!!!! ก่อนจะจัดการจับ Norton ขึ้นมาแบกขึ้นมาแล้วจัดการ Running Front Powerslam!!!! โครมมมม!!!! หลังของ Norton เข้าไปกระแทกกับพื้นเต็ม ๆ เลยครับ!!!! Norton โดนเข้าไปหลังแอ่นเลยครับ!!!! ทาง Scott ตั้งท่ารอ Norton ลุกขึ้นมาครับ!!!! ทาง Norton ลุกขึ้นมาช้า ๆ!!!! ทาง Scott จัดการ Headshot(Superkick)!!!! แต่ไม่ได้ครับ!!!! ทาง Norton หลบได้ครับ!!!! แล้วจัดการ GGWP(Edgecution)!!!! สวนเข้าไปเลยครับ!!!! โอ้วโหวววว!!!! ทาง Scott หลับเลยครับ!!!! Norton แกรีบกดเข้าไปเลยครับ!!!! 1…2…3!!!!

Here is your winner and qualifying to the final round of SEW World Champion's Tournament “The Shining Diamond” Norton Brutal!!!!

โอ้วโหวว เหลือเชื่อครับ!!!! เป็น Norton ที่เข้าชิงไปได้ครับ!!!!! Norton ลุกขึ้นมาดีใจครับ!!!!! แต่ว่าป๊าปปปป!!!!! Norton ล้มลงไปเลยครับ!!!! เกิดอะไรขึ้น!!!! โอ้วว ไม่นะ!!!!

Disaster!!?!!

Disaster สงสัยพี่แกแค้นแรงจากวีคก่อนครับ!!!! เข้ามาอัด Norton เลยครับ!!!! ทางกรรมการจะเข้ามาแยกครับ!!!! ทาง Disaster ผลักกรรมการปลิวเลยครับ!!!! ทาง Disaster จับ Norton ขึ้นมา!!! ก่อนจะเหวี่ยง Norton เข้าไปเด้งเชือกทาง Norton เด้งเชือกเข้ามาทาง Disaster จัดการ Military press!!!! แล้วต่อด้วย Backbreaker!!!! ปักกกกก!!!! Norton ร้องจ๊ากเลยครับ!!!! ทาง Disaster จัดการจับ Norton เข้ามาเสียบเข้าล็อคครับ!!!!! เตรียมจะจัดการด้วยท่า Disaster Bomb(Last Ride)!!!!! แต่ไม่ได้ครับ!!!! ทาง Scott มาจากข้างหลังของ Disaster เข้ามาช่วย Norton ครับ!!!! ทาง Scott ต่อย Disaster!!!! เซ!!!! ทาง Scott จะต่อยต่อครับ!!!! ทาง Disaster รับหมัดไว้ครับ!!!! แล้วต่อยหน้าของ Scott สวนเข้าไปเลยครับ!!!! ทาง Disaster เดินเข้ามาหา Scott แต่ว่าทาง Scott ถีบท้องของ Disaster เข้าไปก่อนเลยครับ!!!! ส่วน Norton นี่กลิ้งลงเวทีหนีไปก่อนครับ!!!! กูไม่ขอยุ่งดีกว่า!!!! มาที่ข้างบนเวทีครับ!!! ทาง Disaster เข้าไปต้อน Scott อยู่ครับ!!!! Disaster ต่อย ๆ ๆๆ ๆ!!!! ทาง Scott ได้แต่กันครับ!!!! ทางยาม รปภ ของค่ายนี่วิ่งขึ้นมาบนเวทีเข้ามาห้ามทั้งคู่เลยครับ!!!!!จับแยกทั้งสองออกไปสองฝั่งเลยครับ!!!!! แต่ว่าทาง Scott กับ Disaster ยังดิ้นอยู่ครับบ!!!! ไม่ยอมเว้ยยย!!!! แต่ว่าป๊าปปปป!!! Scott แกหลุดออกมาได้วิ่งเข้ามา Running Big Boot!!!! เข้าไปเต็มๆหน้าของ Disaster จนล้มลงไปเลยครับ!!!!!

จี๊ดดดดด!!!!!!

ทาง รปภ ต้องงัดไม้สุดท้ายครับ!!!!! ใช้ปืนไฟฟ้าที่ตำรวจเขาเอาไปจับโจรเข้ามาช็อตตัวของ Scott จนลงไปนอนดิ้นเลยครับ!!!! Disaster ลุกขึ้นมา จี๊ดดดด!!!! โดนเข้าไปอีกคนครับ!!!! นอนดิ้นจนนิ่งเลยครับ!!!!! ก่อนที่ทาง รปภ จะแบกทั้งคู่ออกนอกหลังฉากถือว่าผ่านช่วงเวลาวุ่นวายไปได้ครับสำหรับช่วงนี้…

แก้ไขล่าสุดโดย LeyZzZxD เมื่อ Wed Jun 15, 2016 11:56 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
Overlord
Modaretor
Modaretor
Overlord

The Ultimate Fighter Show : 23/5/2016 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: The Ultimate Fighter Show : 23/5/2016   The Ultimate Fighter Show : 23/5/2016 EmptyWed Jun 15, 2016 11:53 pm

Back Stage

ตัดมาที่หลังฉากครับ!!! เป็น Kean ครับที่รอให้สัมภาษณ์โดนมีพิธีกรสาวของเรา Sharon Denver ที่กำลังรอให้สัมภาษณ์อยู่ครับ…

Sharon : พบกับดิฉัน Sharon อีกเช่นเคย วันนี้เราจะมาสัมภาษณ์นักมวยปล้ำที่กำลังจะขึ้นปล้ำในแมทต์ต่อไปนี้ เขาคือนักมวยปล้ำไร้ฉายาที่มากด้วยผีมือ ชื่อเขาจำง่ายแค่พยางค์เดียว เขาคือ Kean!!! สวัสดีค่ะ คุณ Kean

Kean : มีอะไรก็รีบพูดมา….

Sharon : ตอนนี้ทาง Norton ก็ได้เป็นผู้ท้าชิงแชมป์โลกคนแรกแล้ว… แล้วต่อไปคุณจะต้องเจอกับ Jason Ruangrit และ Adrian Hades คุณคิดว่าคุณจะสามารถจะชนะพวกเขาได้หรือเปล่าค่ะ?

Kean : เป็นคำตอบที่ง่ายมากเลยนะ… มันก็เหมือนข่าวดีของฉันที่ไอ้อ่อนนั่นมันเข้าชิงแชมป์โลกจะว่าไปแล้ว จริงๆ มันก็ง่ายตั้งแต่พวกมันเจอกันเองแล้ว… ส่วนแมทต์ที่จะปล้ำอยู่ใกล้ๆแล้วเนี่ย… ฉันไม่มีทางแพ้ไอ้สองตัวนั้นเด็ดขาด

Kean : โดยเฉพาะไอ้ Adrian Hades มีแต่คนบอกว่ามันเก่ง ๆ ฉันก็อยาดิฉัน้จริง ๆ ว่ามันจะเก่งขนาดไหนจริงเชียว.!! ฉันคนนี้นี่หละจะเตะตูดมันให้พวกแกดูเอง… เพราะฉันคือสุดยอด สุดยอดของ SEW สุดยอดของวงการ!!! เพราะฉันคือ Kean!!!!

Kean : ลืมพูดถึงไอ้ขี้ยานั่น… วันนี้มันก็มาทำแสบใช่เล่นนะ… เอาบุหรี่เกรดต่ำเข้ามายัดปากฉัน.. แล้วฉันอยากจะบอกอะไรให้นะ ไอ้สิ่งที่แกสูบ มันไม่ทำให้แกดูเป็นน่าเป็นตาของสมาคมเลยแม้แต่นิดเดียว มันต่างกับฉันที่ดูเหมาะกับการเป็นหน้าตาของสมาคม ส่วนแกมันก็เป็นไอ้ขี้ยาที่ได้ฟลุคเข้ารอบแค่นั้นหละน่า!!!

Kean : แล้วสุดท้ายนี่…. คนที่จะเป็นแชมป์แรกของสมาคม!!! ก็คือชั้น!!! Kean คนนี้!!!  เพราะฉันจะเป็นอันดับ 1!!!! ของ SEW แห่งนี้ เข้าใจนะ….

Sharon : อะ ค่ะ! คุณพูดซะจนฉันหมดคำถามแบบนี้แล้วหละก็… ฉันคงหมดปัญญาที่จะถามแล้วหละ…. งั้นขอบคุณค่ะ

ทาง Kean ไม่พูดอะไรก่อนที่จะเดินออกไป…. เพื่อเตรียมปล้ำแมทต์ที่จะถึงนี้… เขาจะชนะได้หรือไม่… ต้องมาดูกันครับ!!!

Promo

“ฉันคือ An….

(ภาพตัดไปเลย...)

Main Event
SEW World Champion qualifying match
Semi-Final round
Adrian Hardes vs Kean vs Jason Ruangrit

แก๊งๆๆ!!! แมทต์เริ่มขึ้นครับ!!! ทั้งสามเดินวนๆกันครับ!!! Kean นี่แกดุดันเข้าไปต่อย Adrian ก่อนเลยครับ!!!! Jason เข้าไปทุบหลังของ Kean เลยครับ!!! Jason จับ Kean เหวี่ยงเข้าไปอัดกับ TB!!! ทาง Jason วิ่งเข้าไปแต่ทาง Kean จัดการยกศอกสวนเข้าไปเลยครับ!!! Jason โดนเข้าไปเซออกไปเลยครับ!!! Jason เซเข้ามาเจอ Adrian จัดการ Dropkick!!! เข้าไปเลยครับ!!! Jason เซเข้ามาหันหน้ามาเจอ Kean จัดการ Clothesline!!! ล้มลงไปเลยครับ!!! Kean กับ Adrian เข้ามามองหน้ากันเลยครับ!!!  Adrian จัดการจับ Kean เข้ามา!!! แต่ว่าทาง Kean แกเหมือนรู้!!! ม้สรตัวมาข้างหลังแล้วจัดการ German Suplex!!! แต่ไม่ครับทาง Adrian ม้วนตัวออกมาได้ครับ!!! ก่อนจะม้วนตัวมาข้างหลังของ Adrian แล้วจัดการ German Suplex!!! เข้าไปเลยครับ!!!! Adrian โดนเข้าไปหัวทิ่มเลยครับ!!! Kean ลุกขึ้นมาทาง Jason เข้ามาจัดการจับ Kean เข้ามา Uppercut!!! เข้าไปเลยครับ!!! Kean โดนเข้าไปมึนครับ!!! Jason วิ่งเด้งเชือกเข้ามาแล้วจัดการ Leg Lariat!!!! เข้าไปเลยครับ!!!! Kean โดนเข้าไปนี่ล้มลงไปเลยครับ!!!!

Jason จับหัวของ Kean ขึ้นมาก่อนจะโดน Kean เตะท้องเข้าไป!!! Jason จุก!!! Kean จัดการ Sick Kick!!! เข้าไปเลยครับ!!!! Jason โดนเข้าไปล้มลงไปเลยครับ!!! Kean หันหน้ามาเจอทาง Adrian จัดการเตะท้องเข้าไปเลยครับ!!! Kean งอ!!! Adrian จัดการยกขึ้นมาจัดการ Butterfly Suplex!!! เข้าไปเลยครับ!!! Kean โดนเข้าไปเจ็บหลังเลยครับ!!!! Adrian ลาก Kean มาแล้วจัดการกดเข้าไปเลยครับ!!! 1…2…. ยังครับ!!! ทาง Kean ยกไหล่ทันครับ!!! Adrian ตั้งท่าครับ!!! รอ Kean ลุกขึ้นมา!!! ทาง Kean ลุกขึ้นมาแบบช้า ๆ ทาง Adrian วิ่งเข้ามา Bang!(Clothesline from hell)!!! แต่ว่าทาง Kean จัดการวิ่งเข้ามา Running Bigboot!!! สวนเข้าไปเลยครับ!!! ทาง Adrian โดนเข้าไปหงายหลังล้มลงไปเลยครับ!!! Kean หันหน้ามาเจอ Jason จัดการ Roundhouse kick!!! เข้าไปเต็ม ๆ คอของ Kean เลยครับ!!!! Kean โดนเข้าไปนี่ล้มจนตัวกลิ้งตกเวทีไปเลยครับ!!! Jason มอง Adrian ที่กำลังพยายามลุกขึ้นมาครับ!!! Adrian ลุกขึ้นมาช้า ๆ!!! Jason วิ่งเข้าไป Shining Wizard!!! ป๊าปปปปปป!!!! Adrian  โดนเข้าไปนอนลงไปเลยครับ!!!! ทาง Jason กด!!!

ได้สองครับ!!! Adrian ยกไหล่ทันได้ก่อนครับ!!! Jason จัดการจับ Adrian ขึ้นมาครับ!!! ก่อนจะเหวี่ยง Adrian เข้าไปติดมุม!!! ทาง Jason วิ่งเข้าไปปั๊ม!!! Adrian โดนเข้าไปเซออกมาทาง Jason ดึงแขนของ Adrian เข้ามา Clothesline!!! ล้มลงไปเลยครับ!!! Adrian นอนเจ็บ!!! Jason ยังไม่หนำใจครับจับ Adrian เข้ามาแล้วจัดการ Double Underhook Backbreaker!!! ปักกกกก!!! เข้าไปเต็ม ๆ หลังของ Adrian เลยครับ!!!! Adrian โดนเข้าไปนอนเจ็บหลังกันเลยทีเดียวครับ!!! Jason หันหน้ามาทาง Kean วิ่งเข้ามา Clothesline!!! แต่ว่าไม่!!! ทาง Jason กล้มตัวหลบได้!!! ก่อนจะจับ Neckbreaker!!! แต่ว่าทาง Kean ม้วนตัวออกมาได้ก่อนครับ!!!! ก่อนจะจับ Jason เหวี่ยงเชือก!!!! ทาง Jason เด้งเชือกมาเจอ Kean จัดการ Pop-up Powerbomb!!!! โครมมมมมม!!!! Jason โดนเข้าไปนี่นอนหลังแอ่นเลยครับ!!!! Kean ตะโกนร้องด้วยความสะใจเลยครับ!!!! Kean เข้าไปจับ Jason เข้าล็อคแล้วจัดการ Fisherman’s Buster!!! เข้าไปอีกดอกครับ!!!! Jason โดนเข้าไปนี่แทบจะหลับเลยครับ!!!!! Kean ลาก Jason มาแล้วจัดการกดเข้าไปเลยครับ!!!! 1…2…. ยังครับ!!!! Adrian เข้ามาทุบหลังได้!!!!

เกือบไปครับ!!! Adrian เข้ามากระทืบ Kean เลยครับ!!!! กระทืบ!!! กระทืบ!!! กระทืบ!!! กระทืบ!!! เข้าไปเลยครับ!!!! Kean นอน!!! Adrian จัดการจับ Kean ขึ้นมา!!! ก่อนจะจัดการ Uppercut!!! เข้าไปเต็ม ๆ อีกดอกเลยครับ!!! Kean มึนเข้าไปติดเชือก!!!! ทาง Adrian จัดการจับ Kean มาแล้วจัดการ Slingshot Suplex!!!! เข้าไปเลยครับ!!!! Keanโดนเข้าไปนอนเจ็บเลยครับ!!!! Adrian จับหัวของ Kean ขึ้นมาอีกครับจะอะไรกันนักกันหนาวะ!!! แต่ว่าทั้งคู่หันมาทาง Jason จัดการกระโดด Springboard Clothesline!!! แต่พี่แกมาเป็น Double Clothesline!!!! เอาซะทั้งสองล้มลงไปเลยครับ!!!! Jason ลุกขึ้นมาชูมือให้ฝูงเมนีพีเพิลครับ!!! Jason รอ Kean ลุกขึ้นมา!!! ทาง Kean ลุกขึ้นมาเจอ Jason จัดการ Roundhouse kick!!! เข้าไป!!! Jason หันหน้าไปหา Adrian!!! ทาง Adrian ลุกขึ้นมาเจอ Roundhouse kick!!! เข้าไปอีกคนเลยครับ!!! แหม่พี่ Jason แกมาโหดครับ!!! เล่นอัดทั้งสองคนไปเลยครับ!!! Jason ลากทั้งสองคนมานอนทับกันครับ!!!! ก่อนที่พี่แกจะขึ้น TB ครับ!!!! ก่อนจะกระโดด Flying I3(Diving Headbutt)!!!!!

ปักกกกกกก!!!  Adrian โดนคนเดียวเลยครับ!!! เพราะว่าพี่ Kean แกกลิ้งตัวหลบได้ครับ!!! Adrian นอนเจ็บคนเดียวเลย!!!! Jason หันหน้ามาทาง Kean วิ่งเข้ามา Clothesline!!! เข้าไปเลยครับ!!! Jason ล้มลงไปก่อนจะลุกขึ้นมาเจอ Kean จัดการเตะท้องของ Jason เข้าไป!!! ทาง Jason จุก!!! Kean จับ Jason เข้ามาจัดการ Powerslam!!! เข้าไป!!! Jason เจ็บ!!! ทาง Kean วิ่งเด้งเชือกเข้ามาแล้วจัดการ Leg Drop!!! เข้าไปเลยครับ!!!! Kean จัดการกดเข้าไปเลยครับ!!! 1….2…ยังครับ!!! Jason ยกไหล่ทันครับ!!!! Kean ขึ้น TB ไปเลยครับ!!!! ก่อนจะกระโดด Keanation Dive(Swanton Bomb)!!!! ลงมาทับตัว Jason เลยครับ!!! Jason โดนเข้าไปจุกเลยครับ!!!! Kean ตั้งท่ารอ Jason ลุกขึ้นมาครับ!!!! ทาง Jason ลุกขึ้นมาช้าๆ!!! ทาง Kean เตะท้องของ Jason!!!! ทาง Jason งอตัวลงไป!!! ป๊าปปปปปป!!!! Kean โดนเข้าไปล้มลงไปเลยครับ!!!! โอ้โหห!!! ทาง Adrian เข้ามาจัดการ One Shot Die(Bullhammer)!!!! เข้าไปเลยครับ!!!! Kean ลงไปนอนกองเลยครับ!!! Adrian มองก่อนทำหน้าตายียวนครับ!!! แถมด่า Kean ด้วย!!!! ทาง Adrian หันหน้ามา!!! ปักกกกก!!!! Smoke I(Codebreaker)!!!! เข้าไปเลยครับ!!!! Adrian หลับ!!!! Jason จัดการกดเข้าไปเลยครับ!!!! 1…2…3!!!! เห้ยยยย!!!!

Here is your winner and qualifying to the final round of SEW World Champion's Tournament “The Smoke” Jason Ruangrit!!!!

เป็น Jason ที่ชนะไปครับ!!!! โอ้วโหวววว!!!! Jason คือคนที่จะเข้าไปชิงแชมป์โลกกับ Norton ครับ!!!!! Jason ขึ้นมาชูมือบน TB ครับ!!!! ส่วน Kean ลุกขึ้นมาด้วยความเซ็งครับ!!!! ก่อนจะไปมองศพ Adrian ครับ!!! ก่อนจะเดินถีบที่กั้นคนดูแล้วเดินกลับไป!!!! ภาพตัดไปที่ Jason ฉลองชัยอยู่บนเวที!!! เป็นอันจบโชว์ครับ!!!!

After Show
ทาง รปภ นี่วิ่งเข้ามาห้ามนักมวยปล้ำคนหนึ่งครับ!!!! เขากดรหัสเข้ามาในห้องของ CEO ได้ครับ!!!! ทาง Anthony Lang ที่นอนหลับ(แหม่ อู้งาน) นี่สดุ้งเลยครับ!!!! อะไรวะ!!!! เป็น Anton Qvin ครับ!!! เดินเข้ามาที่หน้าของ Lang!!! ก่อนจะเห็นเท้าของ AQ กำลังลอยเข้ามาหาหน้าของ Lang ที่ยังไม่ทันตั้งตัว!!!! อารมณ์ของ Lang ตอนนี้เหมือนภาพเท้าของ AQ ที่มาแบบสโลวโมชั่น!!! แต่ว่าเท้าของ AQ ก็ลอยออกไปครับ!!! ทาง รปภ. เข้ามาคว้าตัวของ AQ ไว้!!! Lang ที่ตกใจนี่ลุกขึ้นมาตะโกนด่าเลยครับ!!!!

Lang : อะไรของแกวะเนี่ยยยย!!!!!

AQ : ไอ้บ้ายังจะมีน่ามาถามได้..!!!!!! ไอ้โปรโมเฮงซวยนั่น ชั้นพูดยังไม่ถึงสามพยางค์ด้วยซ้ำ!!!! ดูคนอื่นบ้าง!!!! ไอ้ตัวพูดสามบรรทัดมันยังได้ปล้ำเลย!!!! ไอ้ตัวไม่สมประกอบ ปัญญาอ่อน!!! มันยังมีบทเลย!!!! ชั้นเทพเลยเว้ยยย!!!!

Lang ทำหน้าปวดหัวเลยครับ…. ก่อนจะถาม AQ ต่อไปครับ

Lang : เอ่อแล้ว… ทำไมแกถึงเข้ามาห้องของชั้นได้!!!

AQ : ก็ไอ้บ้าเอ้ยยย!!! คนอย่างแกมันไม่มีหัวคิด ชั้นกด 1 2 3 4 แค่นี้มันก็ได้แล้ว!!!! แล้วมันก็จริง!!!!!

Lang (สีหน้าอึ้ง) : แล้วรหัสภาษาอังกฤษหละ!!!!!

AQ : xD ไงไอ้คว_!!!!

Lang ทำหน้าอึ้ง รปภ. ทำหน้าอึ้ง… ก่อนที่ Lang จะพูดด้วยความกริ้วของเขาครับ!!!! ไอ่สัสคนอื่นรู้หมดเลยว่ากูเป็นยังไง แม่งเอ้ยยยยยยย!!!

Lang : เอาตัวมันออกไปห้องชั้นเดี๋ยวนี้!!!! เอามันออกไป!!!! เอามันไปไกลๆ!!!!

ทาง รปภ.  รีบพาตัวของ AQ ออกไปเลยครับ!!!! แต่ก่อนที่จะออกไป AQ พูดครับ!!!!!

AQ : ระวังตัวไว้ไอ้หนวด!!!!!! อย่าให้ฉันเจอนะ ไม่งั้นแก…

พรึบบบบบบ!!!! เสียงประตูปิดก่อนครับ!!!! Lang ทำหน้าตาปวดหัวเลยครับ ก่อนจะถอนหายใจ แล้วพูดขึ้นครับ…

Lang : ต้องเปลี่ยนรหัสแล้วใช่มั้ย….

ขึ้นไปข้างบน Go down

The Ultimate Fighter Show : 23/5/2016
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» The Ultimate Fighter Show : 11/12/2016
» The Ultimate Fighter Show : 31/7/2016
» The Ultimate Fighter Show : 13/8/2016
» The Ultimate Fighter Show : 17/9/2016
» The Ultimate Fighter Show : 24/9/2016