IWO - Incarnate Wrestling Online
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Second Returns of the Incarnate Wrestling Online (2018 - Present)

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

The Ultimate Fighter Show : 9/5/2016

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Overlord
Modaretor
Modaretor
Overlord

The Ultimate Fighter Show : 9/5/2016 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: The Ultimate Fighter Show : 9/5/2016   The Ultimate Fighter Show : 9/5/2016 EmptyFri Jun 10, 2016 6:53 am

Strike Extreme Wrestling present !!!

The Ultimate Fighter Show!

The Ultimate Fighter Show : 9/5/2016 13445538_1082498765172518_6582167623693481824_n

The Ultimate Fighter Show : 9/5/2016 Wwe%20pyro

สวัสดีครับผู้ชมทุกท่าน ขอต้อนรับเข้าสู่ Strike Extreme Wrestling!!!! วันนี้ก็เป็นโชว์แรกของเรานะครับ วันนี้จะมีอะไรกันบ้างก็ต้องไปชมกันครับ!!! แต่ต่อนี้จะไปบทสัมภาษณ์แรกของ CEO ของเราหรือว่า Antony Lang นั่นเองครับ!!!!!!!

เพลง Shoot To Thrill ดังขึ้น!!! CEO ของค่าย SEW!!! Antony  Lang!!! Antony เดินออกมาใส่ชุดสูทมาอย่างเท่ เขาเอาเข็มขัดเส้นนึงพาดบ่าไว้…!!! ก่อนที่จะมีเงินโปรยลงมาทั่วสนาม คนดูนี่รีบคว้าดเอาเงินกันเลย แหม่ มาถึงก็เอาใจคนดูขนาดนี้เลยครับสำหรับ CEO ของค่าย SEW อย่าง Antony Lang เขาเดินขึ้นมาบนเวทีมองไปรอบๆสนาม สีหน้าของเขาเต็มไปด้วยความสุข เขาหยิบไมค์ขึ้นมาก่อนที่จะพูดขึ้นมาครับ!!!

The Ultimate Fighter Show : 9/5/2016 Conor-McGregor-1-645x370

Lang : สวัสดี!!! พ่อแม่พี่น้องทั้งหลาย ขอต้อนรับสู่ STRIKE EXTREME WRESTLING!!!!

(คนดูส่งเสียงเฮดังลั่นสนาม)

Lang : เอาหละ วันนี้คือวันแรกของค่ายเรา… หลังจากที่ค่ายนี้ได้เจ๊งไปเมื่อสองปีก่อน… และป๋าเข้ามาค่ายที่จะขึ้นสู่จุดสูงสุดของวงการนี้ !!!

Lang : และที่ไหล่ของฉันเนี่ยย (ชี้ไปที่เข็มขัดที่อยู่บนไหล่) คือแชมป์โลกหรือแชมป์ที่ใหญ่ที่สุดบนค่ายของเรานั่นเอง….!!! มันมีชื่อว่า SEW World Champion!!!!

Lang : เอาหละแต่ใครจะได้เข็มขัดเส้นนี้ไปครองกัน… นั่นสินะ ตอนนี้เรามีนักมวยปล้ำอยู่ถึง 10 คน… และแน่นอน สำหรับแชมป์โลกเส้นนี้แล้ว คนที่จะได้ครอบครองก็คือคนที่แข็งแกร่งที่สุด!!!

Lang : และใครคือผู้ที่แข็งแกร่งที่สุดกันหละ!!! เราจะบอกได้ไงว่าใครแข็งแกร่งที่สุด เราจะบอกว่า Adrian Hades คือนักมวยปล้ำที่มีโปรไฟล์ดีที่สุดของเราคือผู้ที่แข็งแกร่งที่สุดหรือเปล่า ? และคนอื่นที่ยังไม่ได้สำแดงเดชฝีมือของเขาเลยหละ… แน่นอน ผมเชื่อว่าทุกคนต้องคิดแบบผมแน่ๆ!!!

Lang : และแน่นอน!!! ไม่อยากเลยหากเราจะหาผู้ที่แข็งแกร่งที่สุดที่จะได้ครอบครองแชมป์เส้นนี้!!! ฉันคงไม่บ้าเอาแมทต์ Battle Royal มาตัดสินหรอก แค่แมทต์เหวี่ยงๆกันตกไป ใครดวงดีก็ได้ใช่มั้ย?!!!

Lang : แน่ของแน่ที่สุด ฉันจะทำอะไรที่มันดูยากกว่านี้หน่อยย.!! ซึ่งบอกเลยว่าทุกคนก็ต้องคิดออกแน่ๆ ว่าต้องทำยังไง ถึงจะหาผู้ที่แข็งแกร่งที่สุด!!! และวิธีนั้นก็คือ…

.

.

“เป่ายิงฉุบ!”

.

.

(เงียบกริบ)

Lang : จะบ้าหรือไงกัน… (เล่นเองไม่ฮา) ใครจะมาเป่ายิงฉุบเพื่อเอาแชมป์โลกกันหละ ง่ายๆ เลยคือการจัดทัวนาเมนต์!!! เพื่อหาสองคนสุดท้ายเพื่อเข้าไปชิงแชมป์โลก ใน PPV แรกของเรา… ซึ่ง!!! ฉันเองก็ยังไม่คิดชื่อเหมือนกัน

……………..

(เคยเตรียมพร้อมอะไรไหมเนี่ย)

Lang : เอาหละพล่ามมามากพอแล้ว…!!! เพื่อไม่ให้เป็นการเสียเวลา เราจะได้รู้ว่าวันนี้ใครจะได้เจอใครกันบ้าง!!

หลังจากนั้นก็มีคนแบกโต๊ะขึ้นมาบนเวทีครับ!!! ก่อนที่จะมีโถจับสลากสองโถครับ หรือว่าทางป๋า Antony เนี่ยยย แกจะใช้วิธีจับสลากเอา เขาเอามือคนลูกบอลในโถ ก่อนจะหยิบแกะลูกบอลเล็กออกมา เป็นกระดาษครับ

หมายเลข 7!

โอโหหรือว่าจะเป็นการจับสลากเหมือนเขาแข่งบอลอะไรเบอร์นั้นเลย ป๋า Antonyแกไปคนอีกโถและหยิบมาเป็นอีก

Immobile Sanchez

กราฟฟิกขึ้นมาที่จอครับ เป็นรูปหน้าของ Sanchez ไปอยู่ที่หมายเลข 7 แปลว่าเขาจะได้อยู่ในคู่ที่ 4 ในวันนี้ครับ!!! หละป๋าแกก็ไปจับที่โถหมายเลขครับ!!

หมายเลข 2!

Jason Ruangrit

โอ้โห แมทต์แรกของโชว์ค่ายนี้จะเป็น Jason Ruanrit ที่ได้เปิดตัวก่อนเลยครับ ก่อนที่ป๋า Lang แกก็หยิบมาอีก

หมายเลข 9

Adrian Hades!!!

เหยด ขาใหญ่ของเราจะเป็นเมนต์อีเว้นในวันนี้หรอกหรอ!!! แต่ว่าใครจะเป็นคู่ต่อสู้ของเขากัน

หมายเลข 3

Antony Morgan!!!

นักมวยปล้ำหน้าใหม่ของเรา ได้หมายเลข 3 ครับ แล้วต่อไปหละ

หมายเลข 4

Kean

โอ้โห ประกบได้คู่นึงแล้ว!!! เป็น Kean ครับ เป็นนักมวยปล้ำหน้าใหม่ที่ออกตัวว่าจะขึ้นเป็นจุดสุดยอดของค่าย แล้วคู่ที่สองของวันนี้จะเป็น Antony Morgan vs Kean ครับ!!!

หมายเลข 8

Scott Bryne!!

ประกบได้สองคู่แล้วครับ เป็น Scott Bryne เจอกับ Immobille Sanchez !!!!

หมายเลข 6

Norton Brutal !!!

นักมวยปล้ำหน้าใหม่เหมือนกันครับ... ค่ายนี้เนี่ยเต็มไปด้วยนักมวยปล้ำหน้าใหม่ซะจริงๆ !!! แล้วคนต่อไป!!!

หมาย 1!

Takoma Tallon!!!

คนดังได้หมายเลข 1 หละเหวยยย!!! Tallon ได้เป็นคนแรกครับแปลว่าแมทต์แรกเขาจะได้เปิดตัว โดยเจอกับ Jason Ruangrit ครับ!!!

หมายเลข 10

Kato Yagisa

โอ้โห!!! เป็น Kato ครับนักมวยปล้ำหน้าใหม่จะได้เจอกับ Adrian Hades ในเมนอีเว้นในคืนนี้ครับ!!!! แล้วคนสุดท้ายไม่ต้องลุ้นครับ...

หมายเลข 5

Disaster!!

อื้อหือ!!! พี่เบิ้มหนึ่งเดียวในค่ายของเรา!!! Disaster จะได้มาเจอกับ Norton Brutal ครับ !!!! เอาหละครับ หลังจากนั้นทางจอภาพก็แสดงผลออกมาครับว่าใครจะได้เจอใครบ้าง

Match 1
Takoma Tallon vs Jason Ruanrit

Match 2
Antony Morgan vs Kean

Match 3
Disaster vs Norton Brutal

Match 4
Immobile Sanchez vs Scott Bryne

Match 5
Adrian Hades vs Kato Yasiga

Lang : เอาหละ รู้กันทุกคนแล้ว… เวลาของฉันช่วงนี้ก็คงหมดแล้ว ขอให้สนุกกับโชว์!!!

เพลง Shoot To Thrill ดังขึ้น!!! Antony Lang หยิบแว่นกันแดดมาใส่ก่อนจะเดินกลับไปพร้อมกับเข็มขัดแชมป์โลก คนดูนี่ส่งเสียงเฮเลยครับ!!! ถึงจะมาโชว์มุขแป๊กตั้งแต่วันแรกที่เข้าร่วมโชว์ แต่ก็กินใจคนดูไปเต็มๆครับ!! Lang เดินปะมือทักทายคนดูตลอดทางก่อนที่จะเดินกลับไปที่หลังฉากของเขา

---------------------------------------------

Backstage Segment

ตัดมาที่หลังฉากของ SEW มีพิธีกรสาวกำลังเตรียมให้สัมภาษณ์กับนักมวยปล้ำคนหนึ่ง(ซึ่งกล้องยังไม่ตัดไป)

The Ultimate Fighter Show : 9/5/2016 Tiffany-21

??? : สวัสดีค่ะ ฉันชื่อ Sharon Denvers เป็นพิธีกรของ SEW ค่ะ..
Sharon : แล้วนักมวยปล้ำคนแรกที่ฉันจะให้มาสัมภาษณ์นี้ เป็นนักมวยปล้ำที่บอกว่า เอ่อ… คือจะมาสืบสวนความผิดในค่ายนี้ค่ะ
Sharon : เขาไม่ใช่ใครที่ไหน เขามีฉายาว่า “The Detective” เขาคือ Takoma Tallon ค่ะ

Sharon : คุณ Tallon ค่ะ คุณคิดว่า คุณรู้สึกพิเศษหรือเปล่าที่ได้เปิดตัวในแมทต์แรกของ SEW กันค่ะ และคุณคิดว่าคุณจะทำได้ดีหรือเปล่า

The Ultimate Fighter Show : 9/5/2016 Maxresdefault

Takoma : แน่นอน มันวิเศษมากที่ผมได้เปิดตัวในแมทต์แรกของค่ายนี้ และคู่ต่อสู้ของผมหรือ น่าจะทำให้แมทต์ของเราออกมาดีและสนุก และผมจะพยายามเต็มที่เพื่อชัยชนะในวันนี้ครับ

Sharon : แล้วเป้าหมายของคุณในค่ายนี้คืออะไรหรือค่ะ?

Takoma : เป้าหมายของผมคือ การมาสืบสวนสอบสวนเรื่องมิดี มิร้าย ในค่ายแห่งนี้ เพื่อนำความถูกต้องมาให้ SEW ครับ !

Sharon : เอ่อ.. ทำไมมาสืบสวนสอบสวนไม่ไปเป็นนักสืบ… ถึงมาปล้ำมวยปล้ำหละค่ะ

Takoma : เป็นคำถามที่ง่ายมาก ผมก็คือนักสืบในคราบนักมวยปล้ำยังไงหละครับ!!! เจอคำถามแบบนี้บ่อยนะ

Sharon : ที่หมายถึงนี่คือ เรื่องแชมป์ล่ง แชมป์โลกเนี่ย ไม่สนใจอะไรเลยหรอค่ะ? เห็นแต่บอกมาเพื่อสอบสวนหนูเริ่ม งง แล้วค่ะ

Takoma : ฮ่าๆ เรื่องนั้นขอให้ปล่อยเป็นเรื่องของอนาคตเถอะครับ เพราะผมก็ยังไม่อยากหวังอะไรมาก ถ้าผมดีจริง ผมก็ได้เป็นแชมป์โลกจริงหรือเปล่า?

Sharon : แปลว่าคุณไม่ได้โฟกัสมากขนาดนั้นงั้นหรอค่ะ?

Takoma : ใช่ครับผมยังไม่มองถึงตรงนั้น ผมมองไปที่แมทต์ต่อแมทต์ซะมากกว่า ทำให้ดีที่สุดนั่นหละ ที่ผมคิดไว้ในตอนนี้คือการสอบสวนครับ!!!

Sharon : ตกลงคุณเป็นอะไรกันแน่ค่ะ ?!

Takoma : เป็นนักสืบครับ!!!

Sharon : แล้วไม่ใช่นักมวยปล้ำหรอค่ะ?

Takoma : เอ่อ….(ติดสตั้นท์) นักมวยปล้ำในคราบนักสืบครับ!

Sharon : โอเค ซึ้งค่ะ… งั้นก็ขอตัวเพียงแค่นี้ ให้คุณ Tallon ไปเตรียมปล้ำต่อนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

Takoma : …………….ครับ………………….

Takoma ยิ้มแล้วส่ายหัวเหมือนตัวเองโดนปั่นหัวตั้งแต่เริ่มเลย แต่ก็ไม่เป็นไรเขากำลังเดินวอร์มร่างกายเพื่อไปเตรียมปล้ำในแมทต์แรกของ SEW แล้ว!!!

---------------------------------------------

Match 1
SEW World Champion qualifying match
Takoma Tallon vs Jason Ruangrit

แก๊งๆๆ!!! แมทต์แรกของ SEW เริ่มขึ้นแล้ว!!! Jason ทำท่ายียวนกวนประสาทเลยครับ!!! แต่ทาง Takoma ยังนิ่งครับ!!! ไม่ยอมคล้อยตามการยียวนของ Jason!!! Jason บอกนิ่งหรอๆ จัดการตบหน้าแม่งเลย!!! แต่ไม่ครับ!!! Takoma เหมือนแกจะรอโอกาศนี้!!! หลบก่อนจะรวบหลังของ Jason เข้ามาแล้วจัดการ German Suplex!!! แต่ไม่ครับทาง Jason จัดการ ศอก!!! ศอก!!! ศอก!!! เข้าไปเลยครับ!!! ทาง Tallon โดนเข้าไปเซออกมาเลยครับ!!! Tallon นี่เจ็บหน้าเลยครับ!!! Jason วิ่งเข้าไป Clothesline!!! แต่ไม่ทาง Tallon หลบได้!!! Jason หันมาเจอ Tallon จัดการ Enzuigiri!!! เข้าไปเลยครับ!!! Jason โดนเข้าไปนี่ล้มลงไปเลยครับ!!!

Tallon จัดการจับหัวของ Jason ขึ้นมาครับ!!! Tallon จัดการเหวี่ยง Jason เข้าไปเด้งเชือก!!! Jason เด้งเชือกเข้ามาเจอ Tallon เตะท้องแล้วจัดการ DDT!!! แต่ไม่ครับทาง Jason ม้วนตัวออกมาแล้วจัดการกอด Tallon แล้วจัดการ Belly to belly Suplex!!! เข้าไปเลย!!! Tallon โดนเข้าเจ็บเลย!!! Jason รอ Tallon ลุกขึ้นมา!!! ทาง Tallon ลุกขึ้นมาเจอ Jason จัดการ Discus Elbow Smash!!! เข้าไปเต็มๆหน้าเลยครับ!!! Tallon โดนเข้าไปนี่ล้มลงไปเลยครับ!!! ทาง Jason จัดการกดเข้าไปเลยครับ !!! Jason จัดการกด !!! 1…………2…………..ไม่!!! ทาง Tallon ทนได้ครับ!!!!

Jason นี่ตั้งท่ารอ Tallon ลุกขึ้นมาครับ!!! Tallon ลุกขึ้นมาช้าๆ!!! ทาง Jason จัดการ Landmark (Beautiful Disaster)!!!! แต่ไม่ครับ!!! ทาง Tallon หลบได้!!! ทาง Jason วืดดดด!!! ก่อนจะหันมาโดน Tallon เตะท้อง!!! Jason โดนเข้าไปตัวงอลงมาครับ!!! Tallon จัดการวิ่งเข้ามา Scissors Kick!!! เข้าไปเลยครับ!!! Jason นอนลงไป!!! Tallon ตั้งท่ารอ Jason ลุกขึ้นมา!!! Jason ลุกขึ้นมามึนๆครับ!!! ทาง Jason ลุกขึ้นมาช้าๆ!!! Tallon จัดการ De-Kick (Superkick)!!! เข้าไปเลยครับ!!! Jason โดนเข้าไปนี่มึนเลยครับ!!! Jason เข้าไปเซเด้งเชือก!!!! ก่อนจะเซเข้ามาหา Tallon!!! Tallon เลยจัดการ Private Eye (RKO)!!!! แต่ไม่ครับ!!! Jason ผลักหลังของ Tallon ออก!!! ก่อนที่ Tallon จะหันหน้ามาโดน Roundhouse kick!!! ล้มลงไปเลยครับ!!! Tallon ล้ม!!! ก่อนทาง Jason จะจัดการกด !! 1……….2…………

ยังหวะๆ!!! ทาง Tallon ทนได้ครับ!!! Jason ลากคอของ Tallon มาแล้วจัดการวิ่งเด้งเชือกเข้ามาแล้วจัดการ Elbow Drop!!! เข้าไปเลยครับ!!! Tallon จุกเลยครับ!!! Jason รอ Tallon ลุกขึ้นมาช้าๆ!!! Tallon ลุกขึ้นมา นั่นหละดีมากกกก!!! Tallon ลุกขึ้นมาทาง Jason วิ่งเข้าไปกระโดด Smoke I (Codebreaker)!!! แต่ไม่ครับ!!! ทาง Tallon จัดการผลัก Jason ออกไปได้ครับ!!! Jason ล้มลงไปเลยครับ!!! Jason ลุกขึ้นมาทาง Tallon จัดการ De-Kick!!! แต่ไม่ครับ!!! Jason ก็ยังหลบได้อีก!!! Tallon วืดไปอีกครับอะไรมันจะซวยเบอร์นั้น!!! Tallonหันมาปักกกก!!! Smoke I!!! Tallon หลบ!!! Jason จัดการกด!!! 1…………2……….3!!!

Here is you winner and qualifying to the next tournament round!!!! “The Smoke” Jason Ruangrit

The Ultimate Fighter Show : 9/5/2016 5857271699_171750db10

เป็น Jason ที่ชนะไปครับ!!! Jason เดินลงไปข้างล่างเวทีครับก่อนจะเดินไปหยิบเสื้อฮู้ดที่แขวนไว้โต๊ะผู้บรรยายอีกโต๊ะก่อนจะหยิบซอง มาโบโร่แบล็ค อื้อหืออ!! Jason คาบบุหรี่แล้วสูบก่อนจะเป่าลอยขึ้นฟ้าก่อนจะเดินกลับไปแมทต์แรกนี่ถือว่าเอาเรื่องเหมือนกันครับ Tallon ลุกขึ้นมาทำหน้าเซ็งๆ ส่วน Jason เดินดูดบุหรี่กลับไป....

Backstage

Antony Morgan เดินอยู่หลังฉากเล่นๆ อยู่ เขาเดินฟังเพลงใส่หูฟังโดยที่ไม่สนโลกห่าเหวอะไรทั้งนั้น ต่อไปจะปล้ำหละนา เขาเดินผิวปากโดยไม่สนอะไร

The Ultimate Fighter Show : 9/5/2016 1452911497609

“โอ๊ะ! ขอบโทษครับลูกพี่.!”

Antony Morgan เหมือนจะเดินไปชนกับอะไรที่พื้นเป็นพิซซ่าหน้าฮาวาเอี้ยน แล้วใครคือเจ้าของพิซซ่าชิ้นนี้หละ!!! Antony หันหน้าขึ้นไปมอง ทำให้เขาเจอกับชายผู้เป็นเจ้าของพิซซ่าชิ้นนั้น… เขาคือ…

“Kean !!!”

The Ultimate Fighter Show : 9/5/2016 1401x788-MITB_06142015rf-258-3977748453

Morgan : เห่ย นี่มัน Kean นักมวยปล้ำที่จะเจอกับฉันในแมทต์ต่อไปไม่ใช่หรอ!?! ยินดีที่ได้รู้จักนะ แล้วขอโทษกับพิซซ่าของนายด้วยไว้วันหลังฉันจะซื้อให้ใหม่นะเพื่อน

Kean : อะไรแกของแกวะ!! จะหาเรื่องกันก่อนแข่งรึไงกัน!! (พูดพร้อมกระชากคอเสื้อของ Morgan จนเอา Morgan ไปชนกับผนัง)

Morgan : คะ คือ ผมไม่ได้ตั้งใจจริง ๆ นะ! ผมเดินฟังเพลงหละไม่มองทางง!!! มันเลยพลาดให้อภัยผมด้วยเถอะครับบบ!

Kean : อย่ามาทำเป็นแก้ตัวเห็นๆกันอยู่ว่าแกเดินตรงมาเลย!! ฉันจะขยี้แก!!! แล้วขยี้แก!!! (เหยียบพิซซ่าชิ้นนั้นจนเละ) แบบพิซซ่าชิ้นนี้ ตอนนี้เลยยย!!!!!!!

Kean กำลังจะง้างหมัดใส่

Morgan : อ๊ะ ๆ ๆ อย่าพึ่งนะพี่เบิ้มคือว่า ต่อไปเราต้องมีแมทต์ปล้ำไม่ใช่หรอ!?!!!!!

Kean : แล้วไงฉันจะอัดแกตอนนี้มันหนักหัวใครกันหละ!!!!!

Morgan : มันลำบากผม.

Kean : เอออ!!! ถ้าแกไม่ทำตัวซุ่มซ่ามปัญญาอ่อนแบบนี้ฉันคงไม่มาหาเรื่องแกแบบนี้แน่!!!

Morgan : อะ เอ่อ!! คือ เอาเป็นว่าเราไปลงอารมณ์กันในแมทต์ดีกว่าไหม พี่อยากอัดผมพี่จะได้มาอัดในตอนนั้นเลย!!!

Kean ไม่สนครับเหมือนจะรำคาญจัด!!! กำลังจะง้างหมัดชกหน้าของ Morgan!!! แต่ว่ามียามมาห้ามครับ!!! ก่อนจะมาแยก Kean ออก!!! บอกให้ไปเตรียมปล้ำได้แล้ว!!! Kean ยอมโดยดีแต่ก่อนไปชี้หน้าด่า Morgan ด้วยคำพูดคำนี้ครับ

“ในแมทต์กูจะเล่นมึ งเละยิ่งกว่าหนุมานคลุกฝุ่นอีกคอยดูนะมึ ง!”

Match 2
SEW World Champion qualifying match
Antony Morgan vs Kean

เริ่มแมทซ์มา Morgan ขอจับมือกับ Keane ครับ!! เพื่อแสดงความเป็นมิตรและน้ำใจนักกีฬา!! Keane ไม่สนชูนิ้วกลางใส่เลย แค่นั้นไม่พอ ประเคนหมัดให้ไม่ยั้งอีกต่างหาก ต่อยๆๆๆๆๆ แย็บๆๆๆๆ สับๆๆๆๆๆ จน Morgan ไปติดมุม!! แค่นั้นไม่พอยัง Keane ยังคงต่อยไปที่ลำตัวของ Morgan อย่างไม่ยั้ง!!!!! ต่อยๆๆๆๆ ตัดลำตัว เอ้า Hook ซ้าย เอ้า Hook ขวา จน Morgan เดินเซออกมา เจอ Keane จับ Inverted Powerslam!!! โครมมม!!! กดเลย!! 1………………2………. ยางรีบไปไหนพ่อคุณ!!! Keane จิกผม Morgan ขึ้นมาแต่เจอตุ้ยท้อง!! ต่อยท้อง!! Keane เข่าใส่!!! แล้วเหวี่ยง Morgan ไปเข้าเชือก!!!! Keane รอหนุน!!! Morgan วิ่งกลับมาเตะสกัด!!! Keane หงายขึ้นมาเจอจับ Belly to Belly Suplex!!! โครม!!! Keane รีบลุกขึ้นมาอีกเจอ Belly to belly Suplex รอบ 2 โครม!! Keane ลุกขึ้นมาอีกคราวนี้จะต่อยหน้า Morgan!! Morgan ก้มหัวหลบได้แล้วรวบเอา Keane แล้วต่อด้วย German Suplex!!!!! โครม!!! เจอ Combo Suplex ไปขนาดนี้เล่นเอา Keane นอนยาว

Morgan ขอเสียงเชียร์จากคนดูครับ!! คนดูเฮ บ้าง โห่มั้ง!! ไม่เป็นไรครับ Keane ลุกขึ้นมามึนๆเจอ European Uppercut!!! European Uppercut!! Keane เซไปติดเชือก!!! Morgan เสริมแรงมาจะมา Closthesline!! เจอ Keane เสยร่วงไป!!! Morgan จับเชือกทันครับแล้วขึ้นมายืนบนขอบเวทีได้!!! ยืนได้ไม่นานเจอ Morgan ต่อยหน้า!! ต่อยแล้วจับยกขึ้น Suplex ข้ามเข้ามาในเวที!!!!! โครม!!! Keane ไม่รอช้าวิ่งขึ้นไปบน TB อย่างรวดเร็ว!!!! Morgan ลุกขึ้นมาเจอ Diving European Uppercut จาก Keane!! Morgan น้ำลายพุ่ง Keane กดเลย!!! 1……………….2………….. มันก็ยังไม่ 3!! Morgan ยังอึดครับพยายามลุกขึ้นมาเจอ Keane จับยกขึ้น!! Fisherman's Buster!!!! Morgan ดิ้นหลุดมาข้างหลังทันครับ!!! แล้วผลักหลัง Keane ออกไปเด้งเชือก!!! Keane วิ่งกลับมาเจอ Bounty Kick (Brouge Kick) !!! Keane รีบสไลด์ตัวออกไปนอกเวทีอย่างรวดเร็วครับ!!!

เกือบไปครับ!!! Keane ทำท่ากวนตีนเยาะเย้ย Morgan บนเวที!!!! Morgan รีบตามลงมาเจอ Keane ดักปัดขา!! Morgan เสียหลักตกลงมาหัวกระแทกกับขอบเวที!!! เจ็บเลยงานนี้!!! Morgan ถึงกับนอนกุมหัว!! Keane จับ Morgan ลุกขึ้นมาแล้วเหวี่ยงไปอัดบันไดเหล็ก!!!!แต่โดน Revese!!!!!!!!!!!!  โครม!!! Keane กระเด็นไปกระแทกซะเอง!!! เหมือนกรรมตาสนอง!!! Morgan ไม่รอช้ารีบวิ่งเข้าไปจะ................ เจอ Kaene สวนด้วย Pop – up Powerbomb กับขอบเวที!!!!!!!! ปั้กกกกกกกก!!! กระแทกเข้าเต็มหลังๆ!!! Morgan น่าจะเจ็บยาวที่นี้ กรรมการนับถึง 5 แล้วครับ Kaene รีบเหวี่ยงศพ Morgan ขึ้นไปบนเวที!! พี่แกก็ไปนอนแอ้มแม้งกลางเวที!!! Keane รีบสปริงตัวขึ้นบนเชือกเส้นที่ 3 อย่างรวดเร็ว ไม่น่าเชื่อว่าคนอ้วนๆอย่าง Keane จะทำได้!!! Keane กระโดดลงไป Keanation Dive (Swanton bomb)!!!!!!!!!! กระแทกเข้าไปเต็มๆหน้าท้อง Morgan!!! แค่นั้นยังไม่พอเข้าจับ Keane มาใส่ Just Simple , But Deadly ( Package Piledriver ) ได้ด้วยครับ!!! ปั้ก!!! Morgan เจอยำใหญ่ไปขนาดนี้จะรอดไหม Keane กดเลย 1................2.................3 ชนะไปแล้วครับ

Here is you winner and qualifying to the next tournament round!!!! Kean

The Ultimate Fighter Show : 9/5/2016 F4f451af3120fe7dc8d98de8493ca769_crop_north

เป็น Kean ที่ชนะไปครับ!!! มาแมทต์แรกพี่แกก็เปิดไปซะโหดเลยครับ!!! Morgan นี่เละครับ พยายามที่สุดแล้ว!!! แต่ก็สู้ Kean ไม่ได้จริงๆ!!! Kean ทำหน้าไม่สบอารมณ์ก่อนจะเดินกลับไป ปล่อยให้ Morgan เดินกลับไปคนเดียว ทำให้ Kean เป็นคนที่สองที่ผ่านเข้ารอบต่อไปครับ!!!

Backstage

Jason Ruangrit เดินสูบบุหรี่อยู่หลังฉากครับ!!! แหม่ผ่านเข้ารอบคนแรกดูจะชิวเป็นพิเศษเลยครับ!!! ทางพิธีกรกำลังจะเดินไปสัมภาษณ์ Jason แต่ว่าทาง Jason ไม่ได้ทำอะไรทั้งนั้นครับ

The Ultimate Fighter Show : 9/5/2016 CMMM-cm-punk-28155087-538-371

ก่อนจะโยนบุหรี่ให้พืธีกรสาวของเราก่อนจะเดินเข้าไปในห้องแต่ตัวโดยก่อนจะส่งสายตาวาววิ้งวับใส่พิธีกรสาว Sharon Denvers ครับ งานนี้พิธีกรของเราก็มีเคืองสิครับ จะมาสัมภาษณ์ไม่ได้สัมภาษณ์เจอโยนบุหรี่ใส่อีกอะไรมันจะปานนั้นวะเย็ดเข้ อยู่ยากจริงๆค่ะ เจอคนแบบนี้ แล้วภาพตัดไปครับเตรียมไปดูแมทต์ต่อไปของพวกเรากันเลย

Match 3
Disaster vs Norton Brutal

แก๊งๆ!!! Norton กับ Disaster เริ่มแล้วครับ!!! ทั้งคู่จดๆจ้องกัน!!! คนละขนาดไซต์กันเลยทีเดียว!!! Disaster จะเริ่มเข้าไปจับ Norton ก่อนเลย!!! แต่ว่าทาง Norton หลบได้!!! ก่อนจะจัดการเตะขาของ Disaster เข้าไปเลยครับ!!! เตะ!!! เตะ!!! เตะ!!! เข้าไปเลยครับ!!! Disaster มีทรุด!!! ทาง Norton จัดการวิ่งเด้งเชือกเข้ามาเจอ Disaster จัดการ Clothesline สวนเข้าไปเลยครับ!!! Norton โดนเข้าไปนี่ตัวแทบจะตีลังกาเลยครับ!!! Disaster จัดการจับหัวของ Norton ขึ้นมาก่อนจะโยนเข้าไปอัดกับ TB!!! Norton โดนเข้าไปเจ็บหลังกันเลยทีเดียว!!!! Norton เซออกมา Disaster จัดการ Big Boot!!! เข้าไปเต็มหน้าของ Norton เลยครับ!!! Norton โดนเข้าไปนี่มึนล้มลงไปเลยครับ!!!

Disaster ยังไม่หนำใจหรือยังไงกันจัดการจับ Norton ขึ้นมาก่อนจะจัดการ Uppercut!!! เข้าไปเลยครับ!!! Norton โดนเข้าไปมึนเลยครับ!!! Disaster จัดการจับ Norton ขึ้นมาก่อนจะจัดการวิ่งเข้ามาแล้วจัดการ Running Powerslam!!! เข้าไปเลยครับ!!! โครมมมม!!! Norton โดนเข้าไปนี่หลังแอ่นเลยทีเดียว!!! Disaster จับหัวของ Norton ขึ้นมา!!! Norton บอกไม่ยอมเว้ยยย!!! ปัดมือออกก่อนจะจัดการเตะท้องของ Disaster!!! Disaster โดนเข้าไปจุกเลยครับ!!! Norton วิ่งเด้งเชือกเข้ามา Jumping Clothesline!!! เข้าไปเลยครับ!!! Disaster เซออกไป!!! Norton จัดการ Dropkick!!! เข้าไปอีก!!! เอาจน Disaster ไปติด TB!!! ทาง Norton วิ่งเข้าไป Corner Splash!!! แต่ไม่ครับ!!! Disaster หลบได้!!! Norton เข้าไปชนกับ TB!!! เซออกมาเจอ Disaster จัดการ Spinebuster!!! โครมมมม!!! Norton นอน!!! Disaster วิ่งเข้ามา Running Senton ทับลงไปก่อนจะกด!!!

ได้สองเองครับ!!! Norton ยังไม่ยอมครับ!!!! Disaster จับขึ้นมาไม่สนหละครับ!!!! Disaster จัดการเหวี่ยง Norton เข้าไปเด้งเชือกครับ!!! Norton เด้งเชือกเข้ามา Disaster จัดการ Clothesline!!! แต่ทาง Norton หลบได้!!! Disaster หันมาทาง Norton จัดการ Superkick!!! เข้าไปเต็มๆปลายคางของ Disaster ล้มลงไปเลยครับ!!!! Norton จัดการกดเลยครับ!!!! 1………ยังครับ!!! Disaster ยังไม่ยอมครับ!!! Norton ถอยออกไป!!! รอ Disaster ลุกขึ้นมา!!! Disaster ลุกขึ้นมาช้าๆ!!! ทาง Norton จัดการวิ่งเด้งเชือกเข้ามาแล้วจัดการ Hame Buster (Fameasser)!!! เข้าไปเลยครับ!!! Disaster ล้มลงไปอีก!!! ทาง Norton จัดการกดเลยครับ!!!! 1…………2……….ยังงงง!!!! Disaster กระตุกไหล่ทันครับ!!!!

Norton ครับชูมือเรียกเสียงจากคนดูเลยครับ!!!! ก่อนจะเดินขึ้น TB ไป!!! ก่อนจะชูมือมาอย่างเท่ครับ!!! แต่ว่าหันหน้ามาเจอ Disaster บีบคอแล้วจัดการทุ่มลงพื้นครับ!!!! Norton โดนเข้าไปเจ็บเลยครับ!!! Disaster จัดการกระทืบ Norton เลยครับ!!! กระทืบ!!! กระทืบ!!! กระทืบ!!! กระทืบ!!! เข้าไปเลยครับ!!!! Norton นี่อ่วมเลยครับ!!!! Disaster รอ Norton ลุกขึ้นมาครับ!!! ทาง Norton ลุกขึ้นมาแบบร่อแร่!!! ทาง Disaster จัดการกระโดดเข้ามา Disaster Punch (Superman Punch)!!!! เข้าไปเลยครับ!!! Norton โดนเข้าไปนี่มึนเลยครับ!!! ทาง Disaster จัดการเสียบNorton เข้าล็อคแล้วจัดการยกขึ้นมา Disaster Bomb (Last Ride)!!!! แต่ไม่ๆ!!! ยังไม่ทันยกขึ้นมาทาง Norton ม้วนมาเป็นรวบกดเลยครับ!!!! 1……..2…………3!!!!! โอ้วววว!!! พลิกล็อค!!!

Here is you winner and qualifying to the next tournament round!!!! Norton Brutal!!!

The Ultimate Fighter Show : 9/5/2016 DolphZiggler

เหยดโด้วววว!!! คดีพลิกหวะครับ!!! Norton ผ่านเข้ารอบไป!!! ก่อนจะสไลด์ลงเวทีไปเลยครับ!!! Disaster นี่อึ้งเล็กน้อยก่อนมองด้วยสายตาที่เพ่งเล็งมาที่ Norton!!! ส่วน Norton แกไม่สนครับรีบเดินกลับไปเลย!!! แต่สายตาพี่บิ๊กเบิ้มเนี่ยดูจะโกรธอยู่เหมือนกัน!!! Norton คือคนที่สามที่ผ่านเข้ารอบไปครับ!!!

แก้ไขล่าสุดโดย LeyZzZxD เมื่อ Sun Jun 19, 2016 4:36 pm, ทั้งหมด 6 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
Overlord
Modaretor
Modaretor
Overlord

The Ultimate Fighter Show : 9/5/2016 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: The Ultimate Fighter Show : 9/5/2016   The Ultimate Fighter Show : 9/5/2016 EmptyFri Jun 10, 2016 6:53 am

Backstage

The Ultimate Fighter Show : 9/5/2016 _83306895_seth_rollins_silo
Adrian Hades ยืนรอให้สัมภาษณ์ครับ โดยวันนี้มีเธอคนเดิม!! Sharon Denvers มาให้สัมภาษณ์เช่นเคยครับ วันนี้นี่เธอดูเด่นกว่านักมวยปล้ำบางคนอีกนะเนี่ยยยย!

Sharon : สวัสดีรอบที่สองค่ะ ที่จริงต้องเป็นรอบที่สาม แต่ช่างมันเถอะ วันนี้เราจะมาให้สัมภาษณ์กับนักมวยปล้ำ ผู้มีคำขนานนามว่า “โป้งเดียวจอด” เขาคือผู้ที่บอกว่าตัวเองคือผู้ที่มีท่าไม้ตายที่รุนแรงที่สุดเขาคือ Adrian Hades ค่ะ!!! สวัสดีค่ะคุณ Adrian Hades

Hades : สวัสดี….

Sharon : คือทาง SEW เปิดค่ายมาเนี่ย คุณก็มาสมัคร และเมื่อไม่กี่วันก่อนคุณก็มาให้สัมภาษณ์แมทต์แรกในรอบ 2 ปี… แล้ววันนี้คุณมีแมทต์ปล้ำของคุณเป็นแมทต์ Main Event ด้วย!! คุณรู้สึกยังไงบ้างหรอค่ะ?

Hades : ถือว่าเป็นการเริ่มต้นที่ดี เพราะว่ายังไงแล้วตัวฉันก็คงต้องอยู่ในระดับนี้อยู่แล้ว…. คงไม่แปลกใจอะไรมาก แต่ก็รู้สึกดีไม่ใช่น้อยที่ได้เปิดตัวในโชว์แรกของค่ายแห่งนี้ ในฐานะ Main Event ของค่ายนี้!!!!
Hades : และแน่นอนฉันต้องชนะคู่ต่อสู้ของชั้นได้อย่างแน่นอน!!! ถึงมันจะเป็นนักมวยปล้ำหน้าใหม่แต่ฉันก็ไม่ได้กลัวอะไรมันหรอกนะ… แต่ฉันก็คงไม่ประมาทแน่ๆ

Sharon : คุณมีอะไรจะฝากถึงคู่ต่อสู้ของคุณหรือว่าคุณ Kato Yasiga บ้างค่ะ??!

Hades : ฉันไม่รู้หรอกนะว่าแกจะเป็นใครมาจากที่ไหนกันแน่..!!! แต่ว่าชั้นคงนี้ก็พร้อมจะใช้ร่างกายของชั้นพุ่งเข้ากระแทก!! ต่อให้พวกหน้าใหม่ก็ไม่มีข้อยกเว้นให้ !!! ฉันไม่มีอ่อนข้อให้แน่นอน

“เหรอ”

Hades นี่หันไปหาตามต้นเสียงเลยครับ!!! เป็น Kato ที่พูดครับก่อนจะหันหน้ามามอง Hades สักแปปก่อนจะเดินไปทำเอา Hades นี่เคืองเล็กน้อยครับ เหมือนว่ามวยคู่นี้น่าจะเดือดหวะๆ ต้องรอดูกัน!!!

www.wrestlezone.com/assets/uploads/2016/04/AJ_Styles_Smash_entrance.jpg" border="0" alt=""/>

Match 4
Immobille Sanchez vs Scott Bryne

ก่อนจะปล้ำกัน Scott ถามคำถามกับ Immoblie “นายรู้ไหม Operation Citadel” เกิดปีไหน!!! ไปถามมันมันจะรู้เรื่องไหม!!! Immoblie ไม่ตอบทำท่าเชือดคอใส่!!! Scott ผลัก Immoblie ปลิวเลย!!! Immoblie สปริงตัวขึ้นมาอย่างรวดเร็วตรงเข้าไปต่อย Scott!! Scott ต่อยกลับ!! ต่อย!! ต่อย!! แล้วเหวี่ยง Immobile ไปเข้าเชือก!!! Immoblie วิ่งกลับ Scott รอนหนุน!! Immoblie เตะซะหงายก่อนจะใส่ Hip Toss!!! Scott รีบลุกขึ้นมาอีกเจอ Hip Toss รอบ 2!!! Scott รีบลุกขึ้นมาแต่ก็เสียหลักเซไปติดเชือก!!! Immobile รีบวิ่งเข้าไป Big Boot!! Scott ก้มตัวหลบ!! Immobile เลยตกเวทีไป!! แต่เขาก็คว้าเชือกไว้ทัน!! แล้วดึงตัวกลับขึ้นมายืนบนขอบเวที!! Scott หันกลับมาเจอ Immobile กระตุกคอกับเชือก!! Scott กุมคอ!!! Immoblie ลากขา Scott ลงมาข้างล่าง!! Scott ไม่ยอมถีบ Immobile ซะกระเด็นไปกระแทกกับขอบเวที!! ปั้ก!! หลังกระแทกเข้าไปเต็มๆ!! Scott รีบติดตามผลงานลงไปข้างล่างเวที!! Scott ยก Immobile ขึ้นมาแล้วทิ้งลงกับที่กั้นคนดู!!! กระแทกเข้าไปเต็มๆ!!! Immoblie เอามือกุมหน้าอก!! Scott จับ Immobile เสียบเข้าล๊อคแล้วยกขึ้น Sit Out Powerbomb อัดกับที่กั้นคนดู!!! ปั้ก!! เต็มๆครับ!!! Immoblie ถึงกับหายคึก!

Scott กลับขึ้นมาบนเวทีแล้วยืนดู!!! กรรมการนับถึง 5 แล้วครับ!! Immoblie ค่อยๆคืบคลานมา 6!!! Moblie จับขอบเวทีได้ 7!! Immoblie ตะเกียกตะกายขึ้นมา!! 8!! Immoblie ขึ้นมายืนบนขอบเวทีได้!! Scott ตรงเข้าไปอัด Mobile ก่อนจะ Suplex!!! ข้ามเข้ามาในเวที!! โครม!!! Scott กดทันทีครับ!! 1………………2…………… Immoblie ยังคงนอนเจ็บอยู่!! Scott ตรงไปที่เชือกเส้นที่ 3 และกำลังจะปีนขึ้นไป!! Moblie เก็บอาการลุกขึ้นมาเฉย!! แล้งตรงเข้าไปกระโดดเตะ Heel Kick!! ป้าบ!! เข้าไปเต็มๆก้านคอ Scott !! Scott ร่วงตกลงมา!! Immobile สปริงตัวขึ้นไปบนเชือกเส้นที่ 3 อย่างรวดเร็ว!! Immobile รอ Scott ลุกขึ้นมาครับ!! Scott ยืนขึ้นมาได้!! Immobile กระโดดลงไป Diving Clothesline เล่นงาน Scott!!! โครม!!! น้ำหนัก 200 กว่าปอนด์บินมาหาถึงกับล้มลงไป!! Immobile กดทันที 1.....................2..................... ยางไม่ 3333!!!!!!! Immoblie วิ่งไปเด้งเชือกเสริมแรงมากระโดดลังกาหลัง Event of Destruction (Running Shooting Star press)!!!! Scott แค่ยกตรีนขึ้นมาสกัด!!! Immobile ถึงกับเสียจังหวะ!! Scott หมุนตัว 360 องศาก่อนจะเล่นงาน Mobile ด้วย Discus Clotheslines !!!!! Immobile ถึงกับหมุนกลางอากาศ 360 องศา!!!!!

Scott จิกผม Mobile ขึ้นมาแล้วเตรียมใส่!! Dead Eye (Leg Hook STO)!!! Immoblie ศอกเข้าไปที่หน้า Scott!! ศอก!! ศอก!! ศอก!! แล้วผลัก Immobile ออกไปเด้งเชือก Scott แก้เป็น Rebound Clothesline!!! Mobile ก้มหลบได้ทันครับ!!! Scott หันกลับมาหา Immobile เจอ Terrorist Superious (Superkick)!!! Scott จับขา Immobile ได้ทันซะงั้น!! แล้วทำ Double Leg Takedown จน Immobile ล้มลงไป!! Scott ประเคนหมัดใส่หน้า Scott อย่างไม่ยั้ง ชกกๆๆๆๆๆๆๆ ต่อยๆๆๆๆๆ รัวหมัดประดุจปืนกล MG42!!! Immobile ได้แต่กัน!! Scott ลุกขึ้นมาพร้อมทำท่าสะใจ!!!!! Scott รอจังหวะที่ Immobile จะลุกครับ!! Immoblie ลุกขึ้นมาเจอ Dead Eye (Leg Hook STO)!!!ปั้ก!!! Scott ไม่รอช้า!! จับ Immobile มาเสียบเข้าล๊อคเตรียม Byrne Of Death (Canadiane Destroyers)!!! Immobile จับขา Scott แล้วพลิกมารวบกดเฉยเลย!! แถมดึงกางเกงอีกตะหาก 1………..2……….. ยังไม่ 3!!! Scott ดิ้นหลุดจนกางเกงแทบหลุด!! Immobile เตะท้อง Scott แล้วใส่ Stunner!!! Scott เด้งไปลูกชิ้นนายใบ้แล้วนอนแน่นิ่ง!! Immobile รีบวิ่งไปสปริงตัวกับเชือกมา Springboard Moonsault!!!! Scott กลิ้งหลบครับ!!! แต่ Immobile ยืนได้ทันเช่นกัน!! Scott เจอเสยเปลายคางด้วย!! Terrorist Superious (Superkick) ไปเต็มๆ

Immobile กดทันที 1...............2............... ยังไม่ 3!!! Scott ยังทนได้!! Immoblie จับ Scott มา Pegasus Kid Dirt V.2 (Small Package Driver)!!! Scott ไม่ยอม ต่อยเข้าไปที่หน้าท้องของ Mobile!! ต่อยๆๆๆๆๆ แล้วผลัก Immobile ไปเด้งเชือก Immobile วิ่งกลับมาเจอ Byrne The Assassin (Beauty Shot )!!!!!!! ปั้ก!!! เข้าไปเต้มๆก้านคอ Immobile!! Scott กด!! 1………….2 …………… มันก็ยังไม่ 3!!!!!! คราวนี้ Scott จับ Immobile มาเสียบเข้าล๊อคเตรียม Byrne Of Death (Canadiane Destroyers)!!!แล้วก็ .............. แต่ Immobile ไม่ยอมให้ Scott ตีลังกาหลังได้จับ Scott มาใส่ Albama Slam!!! โครม!!!!! ฟาดเข้าไปเต็มๆ!!! Immobile ไม่รอช้าวิ่งไปเด้งเชือกเสริมแรงมา Event of Destruction (Running Shooting Star press)!!!! กระแทกเข้าไปเต็มๆหน้าท้อง Scott!!! Scott ลุกขึ้นมาทำท่าเชือดคอเตรียมจะปิดบัญชี!! Scott ลุกขึ้นมาเจอ เสียบเข้าล๊อคแล้วPegasus Kid Dirt V.2 (Small Package Driver)!!! Scott ดันแก้เป็นรวบกด Small Package ซะแทน 1.....................2............................... 2.99 เกือบ 3!!!! Immobile ดิ้นหลุดมาทันแล้วรีบลุกขึ้นมาเจอ Headshot!! เข้าไปเต็มๆกรามๆ Immobile ล้มทั้งยืน !! Scott กดทันที 1...................2.......................3 ชนะไปแล้วครับ Scott พ่อคนบ้าสงครามโลก

Here is you winner and qualifying to the next tournament round!!!! "The Assassination" Scott Bryne!!!

The Ultimate Fighter Show : 9/5/2016 Maxresdefault

เป็น Scott ที่ชนะครับลากเลือดเลยครับแมทต์นี้!!!! ถือว่าคนดูนี่ลุ้นกันจนหัวใจจะวาย!!! แต่ก็เป็น Scott ที่เป็นคนที่ 4 ที่ผ่านเข้ารอบไปได้นะครับ!!!! Scott เดินลงจากเวทีด้วยความเหนื่อย!!! ส่วน Immobile นอนกุมหน้าด้วยความเจ็บใจครับ!!!! เอาหละครับพักชมสิ่งที่น่าสนใจก่อนมาพบกับแมทต์เมนต์อีเว้นในคืนนี้กันครับ!!!

Main Event
Adrian Hades vs Kato Yagisa

แก๊งๆๆ!!! แมทต์สุดท้ายของค่ำคืนนี้ครับเป็นการเจอกันของ Kato กับ Hades ครับ!!! ทั้งคู่เดินวนๆกันไม่ทันได้ทำห่าไรเลย!!!Kato เข้าไปต่อย Hades เลยครับ!!! ต่อย!!! ต่อย!!! ต่อย!!! แต่ Hades ก็โดนครับแต่รับหมัดไว้ได้ก่อนจะม้วนตัวมาข้างหลังก่อนจะรวบหลังของ Kato!!! แต่ว่าทาง Kato ม้วนตัวออกมาได้ครับ!!! Kato ม้วนมาข้างหลังของ Hades อีกที!!! ก่อนจะจัดการทุบหลังเลยครับ!!! ทุบ!!! ทุบ!!! ทุบ!!! เข้าไปเลยครับ!! Hades นี่มีทรุดเหมือนกันครับ!!!! Kato จัดการจับหัวของ Hades เข้าไปโขกกับ TB เลยครับ!!! โขก!!! โขกก!!! โขก!!! เข้าไปเลยครับ!!!! Hades มึนก่อนจะหันมาเจอ Kato วิ่งเด้งเชือกเข้ามาแล้วจัดการ Clothesline!!!! เข้าไปเลยครับ!!! Hades ล้มลงไปเลยครับ!!! หรอไม่โว้ยยย Hades หลบได้ก่อนจะรวบหลังเข้ามาเป็น German Suplex!!! แต่ไม่ครับ!!! ทาง Kato ม้วนตัวออกมา!!!! ก่อนจะเจาะยางของ Hades ล้มลงไปเลยครับ!!!! Hades จัดการวิ่งเด้งเชือกเข้ามาแล้วจัดการ Jumping Knee Drop!!! เต็มๆหน้าเลย!!! Hades เจ็บหน้า!!!!

Kato วิ่งเด้งเชือกเขามาไปอีกแล้วจัดการกระโดด Knee Drop!!! เข้าไปอีกที!!!! Hades นี่กุมหัวเลยครับ!!!! Kato จับ Hades ขึ้นมาก่อนจะเหวี่ยง Hades เข้าไปติดกับ TB!!! Kato วิ่งเข้าไปตีเข่าใส่ Hades เลยครับ!!! Hades จุก!!! Kato จับเหวี่ยง Hades ลงไปนอนครับ!!! Kato รอ Hades ลุกขึ้นมาครับ!!!! ทาง Hades ลุกขึ้นมาช้าๆ!!! ทาง Kato จัดการ Spining Leg Lariat!!!! ปักกกกกกก!!!! Hades โดนเข้าไปเต็มปากนี่นอนกุมปากเลยครับ!!!! Kato จัดการกด Hades เข้าไปเลยครับ!!!! 1………2……….ยังครับ!!! Hades ยังทนได้ครับ!!!! ไม่ยอมง่ายๆครับสำหรับ Hades!!! Kato จัดการจับหัวของ Hades มาแล้วจัดการต่อยหน้าเข้าเลยครับ!!! ต่อย!!! ต่อย!!! ต่อย!!! ต่อย!!! จนกรรมการนับถึง 4!!! พี่แกถึงเลิกต่อยครับ!!!! Kato จับ Hades ขึ้นมาแล้วจัดากรต่อยหน้าเลยครับ!!! ต่อย!!! ต่อย!!! ต่อย!!! Hades มึน!!! Kato จัดการวิ่งเด้งเชือกเข้ามาแต่เจอ Hades จัดการ Big Boot!!! สวนหน้าเข้าไปเลยครับ!!!! Kato โดนเข้าไปนี่เอามือกุมปากเลยครับ!!! แบบนี้เขาเรียกว่าโดนเต็มตรีนนนนน!!!! Kato นอนลงไปเลยครับ!!!! Hades รีบจัดการกดเข้าไปอย่างรวดเร็วเลยครับ!!!! 1………2……….ยังเว้ยยยยยย!!!! Kato ก็ไม่ยอมครับ

Hades จัดการจับ Kato ขึ้นมาครับก่อนจะเหวี่ยงเข้าไปอัดกับ TB!!!! Hades จัดการต่อย Kato ครับ!!! ต่อย!!! ต่อย!!! ต่อย!!! ต่อย!!! เอาจน Kato นี่เมาหมัดเลยครับ!!!! Hades จัดการจับ Kato ขึ้นไปนั่งบน TB ครับ!!! Hades จัดการจับ Kato มาแล้วจัดการ Superplex!!!! แต่ไม่ครับ!!!! Kato ดิ้นครับจัดการต่อย Hades เลยครับ!!! ต่อย!!! ต่อย!!! ต่อย!!! ก่อนจะผลัก Hades ตกลงไปอยู่บนเวที!!! Kato ขึ้นไปยืนบน TB ครับ!!! รอ Hades ลุกขึ้นมา!!!! ทาง Hades ลุกขึ้นมาทาง Kato จัดการกระโดดเข้ามาต่อยหน้าของ Hades นี่หงายเงิบเลยครับ!!!! หมัดดอกนี้เพื่อเธอเลยนะเนี่ยนะ!!! Hades ล้มลงไปนอน!!!! Kato จัดการจับ Hades ขึ้นมาก่อนจะจัดการ Spinning Side Slam!!!! โครมมมมมมม!!!! Hades หลังกระแทกเลยครับ!!!! ทาง Kato จัดการกดเข้าไปเลยครับ !!!! 1……..2……….ยังงง!!!! Hades ทนได้ครับ!!!! Kato รอ Hades ลุกขึ้นมาครับ!!!! Hades ลุกขึ้นมาช้าๆ!!! Kato จัดากรกระโดด Lightside (Codebreaker)!!!! แต่ไม่ได้!!! Hades จัดการผลัก Kato ออก!!!! Kato ปลิวออกมา!!! ก่อนจะเจอ Bang !!!!!! (Clothesline from Hell) เข้าไปเต็มๆคอเลยครับ Kato โดนเข้าไปนี่นอนเลย!!!! Hades จัดการกดเลยครับ!!!! 1………….2……….ยังเหมือนกันเว้ยยยย!!!

โอ้โหหห!!! Hades นี่กุมหัวเลยครับ!!!! แต่ไม่เป็นไรครับ!!! Hades ถอยหลังออกมารอ Kato ลุกขึ้นมาครับ!!!! ทาง Kato ลุกขึ้นมาแบบช้าๆ!!!! Hades จัดการวิ่งเข้าไป Shotgun Undefeat (Spear)!!!!!! โครมมมมมมมมม!!!! ปักกกกก!!!! อ้าวเสียงเหี้ยไรเนี่ย!!!! อ้อออออ!!! Kato หลบครับก่อนจะผลักบวกแรงให้ Hades เข้าไปชนกับเสา TB เข้าไปเต็ม ๆ เลยครับ!!!! โดนแบบนี้แล้วมันซี๊ดดดดดดดด!!!! Hades ค่อยๆถอยหลังออกมาจาก TB!!!! Kato จัดการ Darkside (Backstabber)!!!! ปักกกกกก!!!! เข้าไปเต็ม ๆ หลังของ Hades เลยครับ!!!! ปักกกกกกก!!! ถึงกับนอนแผ่กันเลยทีเดียวเชียว!!!! ทาง Kato ลาก Hades มาครับก่อนจะขึ้นไปบน TB!!!! Kato จัดการกระโดด Nuclear (Diving Headbutt)!!!! แต่ไม่ครับ!!!! ทาง Hades กลิ้งตัวหลบได้ก่อน!!!! Kato นี่มึนเลย!!!! ก่อนที่ทั้งสองจะลุกขึ้นมา!!! ทาง Hades นี่รออยู่แล้วจัดการ One Shot Die (Bullhammer)!!!! แต่ไม่!!!! Kato หลบได้อีก!!! Hades หันมา Kato จัดการ Missile Launcher(Superkick)!!!! แต่ไม่!!! ทาง Hades ก็ยังหลบได้อีก!!!! อะไรมันจะเสียววาบๆปานนั้น!!!! Kato หันมา ป๊าปปปปป!!!! Shotgun Undefeat!!!!!! เข้าไปเต็ม ๆ ท้องเลยครับ!!! Kato นอนเลย!!!! Hades จัดการกดครับ!!! 1………..2…………..3!!!!

Here is you winner and qualifying to the next tournament round!!!! "The Shotgun Undefeat" Adrian Hades

The Ultimate Fighter Show : 9/5/2016 Hi-res-cc4a4d80f8e93232c051729da7ce5ed2_crop_north

เป็น Hades ที่ชนะไปแล้วเข้ารอบเป็นคนสุดท้ายครับ!!!! โอ้ววโหวววเป็นแมทต์จบที่สนุกจริงๆ!!! คนดูต่างปรบมือให้กับทั้งสองครับ!!!! Hades ขึ้นไปบน TB!!! ก่อนทำท่าคาดเข็มขัดครับ!!!! แล้วก็จบโชว์แรกของ SEW ด้วยภาพ Hades แสดงความดีใจบน Turnbuckle!!!! เป็นอันจบโชว์ไปสำหรับวันนี้ก็จบลงแล้ว!!! สวัสดีครับ!!!

-------------------------------
ขึ้นไปข้างบน Go down

The Ultimate Fighter Show : 9/5/2016
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» The Ultimate Fighter Show : 23/5/2016
» The Ultimate Fighter Show : 2/11/2016
» The Ultimate Fighter Show : 6/6/2016
» The Ultimate Fighter Show : 13/11/2016
» The Ultimate Fighter Show : 20/6/2016