IWO - Incarnate Wrestling Online
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Second Returns of the Incarnate Wrestling Online (2018 - Present)

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

Uprising Show 18.11.12

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Factor-1
Administrator
Factor-1

Uprising Show 18.11.12 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Uprising Show 18.11.12   Uprising Show 18.11.12 EmptySat May 11, 2013 9:23 pm

Uprising Show 18.11.12 Iwofirelogoblackbg
Incarnate Wrestling Online Present

Uprising Show 18.11.12 Uprisingg

The Sunday Night “Uprising” Show

The paranoia is in bloom,
The PR, the transmissions, will resume,
They'll try to push drugs to keep us all dumbed down,
And hope that we will never see the truth around,

SO COME ON!

Another promise, another scene,
Another package not to keep us trapped in greed,
With all the green belts wrapped around our minds,
And endless red tape to keep the truth confined,

SO COME ON!

They will not force us,
They will stop degrading us,
They will not control us,
And we will be victorious!

SO COME ON!

Interchanging mind-control,
Come, let the revolution take its toll,
If you could flick a switch and open your third eye,
You'd see that we should never be afraid to die,

SO COME ON!

Rise up and take the power back,
It's time that the fat cats had a heart attack,
You know that their time's coming to an end,
We have to unify and watch our flag ascend!

SO COME ON!

SO COME ON!

OI OI OI OI OI

SO COME ON!

COME ON!

OI OI OI OI

Uprising Show 18.11.12 WWE_pyro_show

สุภาพบุรุษและสุภาพสตรีขอต้อนรับทุกท่านสู่ Sunday Night “Uprising” ครับผม!! วันนี้เรามากันที่ Chicago, Illinois หรือบ้านเกิดของ CM Brooks ครับ กระผม Johnny Harris และโฆษกผู้พากย์อีกคนหนึ่ง David Kilpson ครับผม!!

Uprising Show 18.11.12 Jerry-lawler-michael-cole

Johnny : เมื่อโชว์ Uprising ในสัปดาห์ที่แล้ว เราได้ผู้เข้ารอบในการแข่งขันชิงแชมป์ IWO Champion เป็น 2 คนสุดท้ายแล้วครับ
Johnny : นั่นก็คือ Chris Anderson และอีกคนหนึ่งก็คือ Kenneth Rose
Johnny : ซึ่งทั้งคู่ก็มีฝีมือที่ไม่แพ้กันเลยหล่ะครับ ซึ่งพวกเขาก็ได้แสดงศักยภาพที่สามารถเอาชนะรอบที่แล้วมาได้
David : ใช่แล้วครับ!! ทั้ง 2 คนก็จะชิงแชมป์ IWO Champion ใน PPV แรกของค่าย Reaper Area ครับ
David : ซึ่งพวกเขาจะได้เจอกันในแมทช์อะไร ต้องรอรับชมได้ในคืนนี้ครับ

Uprising Show 18.11.12 Jeff%20Hardy%20Starting%20His%20In%20Ring%20Entrance_19148

ไฟดังทั้งสนาม แล้วเพลง No More Word ก็ดังขึ้น!!
แล้วก็มีแสงสีเขียวทั่วสนาม แล้วค่อยๆมีกลุ่มหมอกควันลอยขึ้นมา แล้ว Chris Anderson ก็เดินออกมาท่ามกลางหมอกควัน ออกมาพร้อมกับไมค์ แล้วมองไปรอบๆสนาม จากนั้นก็มีพลุระเบิดขึ้น 1 ชุด แล้วก็ขึ้นเวทีไป

คนดูตะโกนเชียร์ Anderson!! Anderson!! Anderson!!

Uprising Show 18.11.12 B-434377-sar%C4%B1_sa%C3%A7l%C4%B1_jeff_hardy

Chris : อืมๆ อ่าวหล่ะๆ เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว ชั้นสามารถเข้ารอบตัดเชือกรอบรองชนะเลิศมาได้
Chris : โดยการเอาชนะ Rick Barton ในแมทช์ TLC
Chris : ซึ่งในตอนนี้ชั้นก็คือหนึ่งในผู้เข้าชิงแชมป์ IWO Champion รอบสุดท้ายใน Reaper Area
Chris : นี่เป็นโอกาสแรกของชั้นที่จะได้ชิงแชมป์โลกของค่าย IWO แห่งนี้
Chris : ชั้นจะไม่ปล่อยให้โอกาสนั้นหลุดมือชั้นไป เพราะว่าใน Reaper Area…..
Chris : ชั้นจะเป็นแชมป์โลก IWO Champion คนแรกในประวัติศาสตร์ของ IWO
Chris : และเมื่อชั้นได้แชมป์นั้นมาชั้นก็จะคือ “The Greatest one in the World” ที่แท้จริงโดยที่มีหลักฐาน
Chris : คือแชมป์ IWO Champion เส้นนี้!! แล้วชั้นก็......

Uprising Show 18.11.12 Kassius-Ohno

Chris Anderson พูดยังไม่ทันจบ เพลง It’s My Life ก็ดังขึ้น!!
Kenneth Rose ก็เดินออกมาพร้อมกับไมค์ แตะมือคนบ้าง ไม่แตะบ้าง แล้วก็ชูศอกใส่ตากล้องแล้วขึ้นเวทีไป

คนดูอีกส่วนหนึ่งก็ตะโกน Kenneth Rose!! Kenneth Rose!! Kenneth Rose!!

Uprising Show 18.11.12 Nj1b

Kenneth : Anderson, Anderson, Anderson!! ยินดีด้วยที่นายเข้ามาสู่รอบสุดท้ายมาได้
Kenneth : ซึ่งชั้นก็ดีใจเหมือนกันที่เป็นนาย ว่าแต่นายคงจะเห็นนะ
Kenneth : ว่าชั้นสามารถเอาชนะ CM Brooks ในแมทช์ Street Fight ไปเมื่อสัปดาห์ก่อน
Kenneth : รู้ไหม?!! แมทช์ TLC หน่ะมันไม่ได้หมายความว่านายจะสามารถเอาชนะด้วยฝีมือเสมอไป เพราะมันอาจจะมีฟลุ๊คๆ บ้าง
Kenneth : แต่แมทช์ Street Fight มันเป็นแมทช์ที่ใช้ฝีมือล้วนๆ แล้วสัปดาห์ที่แล้วนายก็เอาชนะ Rick Barton แบบฉิวเฉียดนี่
Kenneth : แต่ชั้นเอาชนะ Brooks แบบ........

Chris : โว้ว!! โว้ว!! ถ้าชั้นจำไม่ผิด แกก็เอาชนะ CM Brooks แบบฉิวเฉียดไปเหมือนกันนี่
Chris : เห็นว่าโดน Rise for Glory ไปเต็มๆเลยนี่นะ…. ที่แกเอาชนะมันได้ก็เพราะ Brooks มันเผลอแกไปเท่านั้นแหล่ะมั้ง?
Chris : แล้วอีกอย่างชั้นไม่ได้เอาชนะ Rick แบบฉิวเฉียด แต่มันเรียกว่าสมบูรณ์แบบตะหากหล่ะ

Kenneth : สมบูรณ์?!! เอากระเป๋าฟาดหัวของ Rick ตกจากบันไดเนี่ยนะ เขาเรียกว่าสมบูรณ์?!!
Kenneth : ชั้นสามารถทำให้ CM Brooks ตบพื้นยอมแพ้ไปได้
Kenneth : ซึ่งนั่นก็หมายถึงชั้นสามารถเอาชนะผู้ที่เรียกตัวเองว่า “Best in the World” ได้นี่
Kenneth : แต่แกไม่!! แกยังไม่เคยเอาชนะคนที่เรียกตัวเองว่าเจ๋งสุด เพียงแค่ชนะเจ้าจอมเตะเท่านั้นแหล่ะ
Kenneth : และชั้นจะเอาชนะคนที่เรียกตัวเองว่า เป็นคนที่เจ๋งที่สุดอีกคน แล้วเป็นแชมป์ IWO Champion คนแรกของที่นี่!!

Chris เริ่มทนไม่ไหวแล้วค่อยๆลดไมค์ลง แล้วมองหน้าของ Kenneth ครับ!! Kenneth ก็บ่นๆให้กับ Chris ครับส่วนทางด้านของ Chris ก็ต่อว่ากับ Kenneth คืนไปเช่นกัน
แต่สักพักเพลง I am Remix ก็ดังขึ้น!!
แล้ว Rick Barton ก็เดินออกมาพร้อมกับไมค์ ใส่ฮู๊ดออกมา ทำท่าไม่ค่อยพอใจกับ Chris และ Kenneth สักเท่าไหร่ แล้วก็จับไมค์มาพูด

Uprising Show 18.11.12 04

Rick : ให้มันน้อยๆหน่อย!! พวกแกเข้ารอบได้ก็ส่วนของพวกแกไปสิ
Rick : แล้วมาย้ำว่าชั้นได้ตกรอบที่แล้วไป ชั้นรู้ดี!! ชั้นแพ้ แล้วไหงพวกแกต้องพูดแบบนั้นด้วย
Rick : แล้วทำไมพวกแกต้องมาอวดกันด้วยว่าใครมันเจ๋งกว่ากัน อยาดิฉัน้นักว่าใครเจ๋ง ก็อัดกันไปเลย
Rick : ตอนนี้พวกแกเชิญกัดกันไปก่อนละกันนะ เพราะว่าชั้นต้องเคลียร์ธุระเกี่ยวกับเจ้าคนชาบู The Miz หรือ Kevin Mizani
Rick : สัปดาห์ที่แล้ว!! ชั้นก็ได้โชว์พาวล์ของชั้นไปแล้ว ซึ่งชั้นก็ทำร้าย Kevin เจ็บหนักไปเลย
Rick : และเมื่อชั้นเคลียร์ธุระกับไอ่กาก Miz เสร็จแล้ว แชมป์นั้นก็จะตกเป็นของชั้นไม่วิธีใดก็วิธีหนึ่ง
Rick : แล้วแชมป์ IWO Champion ก็จะประดับเอวชั้นไปอีกนานแสนนาน

Chris : เดี๋ยวๆ แกบอกว่าแกทำร้าย Kevin จนเจ็บหนักไปเลยหรอ?! แล้วแกจะอธิบายยังไงหล่ะ
Chris : กับเรื่องที่ผ่านมา 2 สัปดาห์ที่แล้วที่โดน Kevin กระทืบจนปางตายหน่ะ หืม?
Chris : แล้วอีกอย่าง… ที่แกเอาชนะ Kevin จากรอบตัดเชือกมาได้ เพราะแกชนะฟาวล์ไป
Chris : แต่แกก็แพ้ชั้นในสัปดาห์ที่แล้ว ในแมทช์ TLC เพราะฉะนั้นอย่ามาโม้ให้มันมากนักเลยนะ

Rick : Anderson!! ที่แกเอาชนะชั้นได้ก็เพราะชั้นเผลอแกไปนิดหน่อย แกเลยฉวยโอกาสเอากระเป๋าตีหัวชั้นเท่านั้น
Rick : ซึ่งถ้าชั้นไม่เผลอแก คนที่เข้ารอบต่อไป ไม่สิ....... คนที่จะเป็นแชมป์ IWO Champion ก็คือ Rick.....

Uprising Show 18.11.12 Stone-Cold-Steve-Austin-Ret

Rick พูดยังไม่จบ แต่เพลง I Came to Play ก็ดังสวนขึ้นมา!!
Kevin Mizani เดินออกมาพร้อมกับไมค์แล้วตะโกน AWESOMEEEE!!! จากนั้นก็ขึ้นเวทีไป

Uprising Show 18.11.12 Stone-cold-steve-austin

Kevin : AWESOMEEEEE!!!

คนดูก็ตะโกนตามลั่นสนามเป็นคำว่า AWESOMEEEEE!!! เช่นกัน

Kevin : ถูกต้อง!! ที่ Rick Barton เข้าไปสู่รอบสุดท้ายได้ก็เพราะว่าชั้นมันดันกระทืบ ไอ่จอมเตะงี่เง่านี่มันส์ไปหน่อย
Kevin : ต้องขอขอบใจ Anderson ที่ย้ำออกมานะ เพราะว่า Rick นั้นที่จรืงจะไม่เข้ารอบแรกไปด้วยซ้ำ แต่เป็นเพราะชั้นโกรธสุดๆ เลยกระทืบมันส์ไปนิด
Kevin : Rick สัปดาห์ที่แล้วแกทำร้ายชั้น แต่แกก็โดน Awesome Attack ไปแล้วนิ ไม่พอใจหรอ?! อยากโดนอีกหรอ?
Kevin : ตอนไหนหล่ะ....... ตอนนี้เลยไหม เพราะชั้นยังโกรธไม่หาที่แกมาว่า The Miz ต่อหน้าชั้นและผู้จัดการของชั้น
Kevin : และแกดันไปทำอะไรรุนแรงกับผู้จัดการของชั้นไปหน่อย แกบอกอยากจะเจอชั้นใน Reaper Area
Kevin : ได้!! ชั้นจัดให้เลย แกจะได้เจอกับชั้นแน่ใน Reaper Area

Rick : โอ้?! เพิ่งจะรู้นะว่าคนชาบู The Miz แบบแกจะมีความรู้สึกอะไรแบบนี้ด้วย
Rick : ดีจังที่แกรับคำท้าชั้น เพราะใน Reaper Area แกกับชั้นได้สะสางเรื่องราวทั้งหมดกัน
Rick : และชั้นจะไม่โดนแกกระทืบอีกครั้งแน่

Kenneth : ไม่อยากขัดหรอกนะ แต่พวกแกไม่น่าจะมาเลยนะ นี่เป็นเรื่องของชั้นกับ Anderson พวกแกไม่เกี่ยว
Kenneth : อยากจะไปทะเลาะกันที่ไหนก็ไป เพราะชั้นเกลียดพวกมาพูดเรื่องไร้สาระแบบพวกแกที่สุด
Kenneth : ถ้าพวกแกอยากจะอัดกันนักก็อัดๆกันเลยซี่!! อย่ามาขัดขวางการแข่งขันของชั้น
Kenneth : หรือจะต้องโดนศอกชั้นก่อนถึงจะออกไปหล่ะ? หรือจะให้ชั้นขอแมทช์ให้หล่ะ เอามั้ย?!!

Uprising Show 18.11.12 Alberto_del_rio

จากนั้นเพลง MK Ultra ก็ดังขึ้น!!
แล้ว CEO Eric ก็เดินออกมาพร้อมไมค์อีกคนหนึ่ง แล้วก็พูดว่า
CEO Eric : หือ?!! อยากจะได้แมทช์กันอย่างนั้นหรอ?
CEO Eric : ได้!! ถ้าอย่างนั้นชั้นจัดให้เลยเป็นไง งั้นคู่เอกในคืนนี้จะเป็นแบบ Fatal 4 Way Match
CEO Eric : Chris Anderson เจอกับ Rick Barton, Kenneth Rose และ Kevin Mizani
CEO Eric : แค่นี้แหล่ะ..... หวังว่าพวกนายจะพอใจกับสิ่งที่ชั้นตัดสินใจไปนะ

จากนั้นทั้ง 4 คนก็จ้องหน้ากันเดินเข้าไปตรงกลางแล้วก็บ่นๆให้กัน แล้วก็ตัดภาพไป

Announcer’s Table

Uprising Show 18.11.12 Michae-cole-wwe-superstar-31

Johnny : อ่าวหล่ะครับ!! คู่เอกในโชว์ Uprising คืนนี้เป็นคู่ๆหนึ่งที่น่าดูไม่ใช่เล่นเลยนะครับ
David : ใช่แล้วครับ นั่นก็คือแมทช์แบบ Fatal 4 Way Match!!
David : เป็นการเจอกันระหว่าง Chris Anderson, Rick Barton, Kenneth Rose และ Kevin Mizani ครับ
Johnny : ครับผม!! แต่อย่าให้เสียเวลาเลยครับ David เราไปดูคู่แรกกันเลยครับ
David : ครับ!! ซึ่งนั่นก็คือ Randy Max เจอกับ Aaron Frankie ช่วงหน้าครับ รอชมสักครู่ครับ
.
.
.
.

Uprising Show 18.11.12 2849455544_1

เพลง Voice ดังขึ้น!!
จากนั้นมีพลุสีแดงกับสีฟ้าระเบิดออกมาแล้ว Randy Max ก็เดินขึ้นไปบนเวที แล้วขึ้นไปบน TB ไปโชว์แฟนๆแล้วรอคู่ต่อสู้

Richard : แมทช์การแข่งขันการปล้ำ 1 ยก, แนะนำคนแรกจาก St. Louis, Missouri สูง 6 ฟุต 4 นิ้ว หนัก 235 ปอนด์ “The Viper” Randy Max!!

Uprising Show 18.11.12 Tumblr_m91hxgSLoj1r7w2zvo1_500

เพลง Black in Black ดังขึ้น!!
Aaron Frankie เดินออกมาแบบยิ้มให้คนดูแล้วเดินไปเรื่อยๆจนถึงเวทีแล้วขึ้นมุมทั้งสี่ด้าน แล้วชูมือขึ้นพอครบทั้งสีด้านแล้วก็รอคู่ต่อสู้

Richard : คู่ต่อสู้ของเขาจาก Hollywood, Florida สูง 6 ฟุต 2 นิ้ว หนัก 220 ปอนด์ แชมป์ Incarnate Continental คนปัจจุบัน “The Intelligence” Aaron Frankie!!

Match 1 : Randy Max VS Aaron Frankie : Single Match

Uprising Show 18.11.12 546821_377476999008035_2096675604_n VS Uprising Show 18.11.12 530796_374908869264848_1816123808_n

แก๊งๆๆๆๆ
เริ่มแมทช์แล้วหล่ะครับ ทั้ง 2 คนเดินวนรอบเวทีครับ!! วนไปวนมา แล้ว Randy เป็นฝ่ายวิ่งเข้าไปอัด Aaron ก่อนครับ!! Randy อัด!! อัด!! อัด!! Aaron เซไปติดมุมแล้ว Randy เดินตามาแล้วจะต่อย แต่เจอ Aaron ถีบสวนเข้าไปที่หน้าเต็มๆครับ!! Randy เซออกไปกลางเวทีแล้ว วิ่งเข้ามา Clothesline ใส่ Aaron แต่ Aaron หลบไปได้ Randy จุกครับ!! Aaron ได้โอกาสจับ Randy มาแล้ว Snap Scoop Slam “ตึง!!” Randy เจ็บครับ Aaron จับ Randy ลุกขึ้นมาแล้วต่อยหน้าของ Randy ครับ!! Randy มึนเซไปติดกับเชือก Aaron วิ่งมาแต่โดน Randy จับ Aaron ได้แล้ว Spinebuster ครับ!! “ตึง!!” Aaron เจ็บไปเลยครับ!! Randy จับ Aaron ลุกขึ้นมาแล้ว European Uppercut เต็มๆคางของ Aaron!! ไม่พอใจ European Uppercut อีก!! Aaron มึนแต่ยังไม่ล้มครับ Randy รีบวิ่งไปเด้งเชือกแล้ว Clothesline ใส่ Aaron ล้มลงไป แล้ว Randy กด!!

ได้ 2 ครับ Aaron ไม่ยอม!! Randy มีอาการเซงอยู่หน่อยนึงครับ!! จับ Aaron ลุกขึ้นมาจะใส่ Inverted Headlock Backbreaker แต่ Aaron ไม่ยอมครับ อัด Randy สวนไปก่อน!! อัด!! อัด!! Randy มึนเจอ Aaron จับมา Overhead Belly-to-Belly Suplex!! Randy เจ็บมากเลยครับ จากนั้น Aaron รีบขึ้นไปบน TB แล้วรอ Randy ลุกขึ้นมา Randy ลุกขึ้นมาแบบมึนๆอยู่แล้ว Aaron จัดการกระโดด Diving Missile Dropkick ไปกลางหน้าของ Randy!! Randy ล้มทั้งยืนไปเลยครับ!! Aaron จับ Randy ลุกขึ้นมาแต่โดน Randy กระทุ้งท้องครับ!! กระทุ้ง!! กระทุ้ง!! Aaron ถึงกับจุกไปเลยครับ!! Randy ได้โอกาสจับ Aaron มาแล้ว Inverted Headlock Backbreaker แต่ Aaron ไม่ยอมอีกต่อยหน้า Randy ไปอีกแล้วจัดการ Inverted Headlock Backbreaker คืนครับ!! แล้ว Aaron กดเลยครับ

ยังได้ 2 ครับ!! Randy เขายังทนได้!! Aaron เบื่อแล้วครับลุกขึ้นมาเก๊กท่าเตรียมจะใช้ท่านำร่อง Randy ค่อยๆลุกขึ้นมาแบบมึนๆ เจอ Aaron จับเข้าไปที่หลัง “หมับ!!” เข้าให้ จากนั้น Aaron จะจัดการ Randy ด้วยท่า Berublizter Rolling Combo (Triple Rolling German Suplex) แต่ Randy ไม่ยอมครับ เอาศอกกระแทกหน้าของ Aaron!! Aaron ดันไม่ปล่อยครับ เลยศอกกระแทกหน้าไปอีกทีนึง!! ไม่พอๆ เอาอีกมีแถม!! Aaron มึนเซไปที่มุม แล้ว Randy วิ่งเข้าไป Clothesline ใส่ Aaron กับมุมครับ!! Aaron ค่อยๆเซออกมาแล้ว Randy จัดการ Clothesline!! Aaron ลุกขึ้นมาอีกเจอไปอีกดอก Clothesline!! Aaron ลุกขึ้นมาแบบมึนๆวิ่งเข้าไปหา Randy แต่เจอ Randy จัดการ Snap Scoop Powerslam!! “โครม!!” Aaron เจ็บครับ โดนไปเป็นชุด!! แต่ยังไม่หายเจ็บเจอ Randy จับลุกขึ้นมา Max DDT (Rope-Hung DDT) และ Aaron ไม่ยอมรีบดิ้นใหญ่เลยครับ!! หลุดแล้ว!! Randy งงแล้ววิ่งไป Clothesline ใส่ Aaron แต่ Aaron หลบ Randy มัวแต่งงหันกลับมาเจอ Aaron เสยขึ้นไปกลางอากาศ Nerubilzar!! (Swiss Uppercut) จากนั้น Aaron กด!!

ยังได้ 2 อีกหน่ะ!! Randy ยังไม่วายครับ ทนได้!! Aaron เซ็งเป็ดครับ!! เดินไปที่มุมแล้วรอ Randy ลุกขึ้นมาเตรียมเผด็จศึกด้วยท่า Kazureilen (Spear) Randy ค่อยๆลุกขึ้นมาเจอ Aaron วิ่งเข้าไปแล้ว แต่ Randy หลบได้ Aaron วิ่งเข้าไปบวกกับเสาเลยครับ!! จากนั้น Randy ก็จับ Aaron ออกไปนอกเชือกแล้ว Max DDT (Rope-Hung DDT) “ตึง!!” Aaron เจ็บหัวครับ!! Randy ได้โอกาสแล้วเตรียมรอเผด็จศึกครับ Randy ค่อยๆรอ Aaron ลุกขึ้นมาแล้ววิ่งเข้าไป Viper (RKO) แต่วืดครับ!! Aaron หลบไปได้ Randy งงอีกแล้วเจอ Aaron จับมา Intelligent Hangover (Fullnelson Facebuster) “ตึง!!” เรียบร้อยครับ!! จากนั้น Aaron รีบกดเลยครับ!! แล้ว Aaron กด

1………………..

2………………..

กรรมการหยุดนับ!! ทำไม?!! อ๋อ Randy เอาขาไปพาดเชือกไว้ Aaron ดันไปกดใกล้เวที เอาหล่ะครับ Aaron เซงอีกแล้วครับ!! ไปรอที่มุมแล้วเก๊กครับ!! Randy ยังนอนนิ่งอยู่ครับ!! Aaron รออยู่ครับ อารมณ์เดือดมากเลย Randy ค่อยๆลุกขึ้นมาแล้ว Aaron วิ่งเข้าไป Kazureilen (Spear) ใส่ Randy แต่ Randy หลบไปได้อีกครั้งหนึ่ง แต่ครั้งนี้ Aaron จะไหวตัวทัน เบรกตัวเองเอาไว้ครับ!! แล้วหันหลังกลับมาแต่ Randy มาจากไหนไม่รู้แล้ว Viper (RKO) ไปเต็มๆครับ!! จากนั้น Randy ลาก Aaron มากลางเวทีแล้วกดนับ 3 ชนะไปครับ!!

Richard : The Winner in this Match by Pin-Fall!! “The Viper” Randy Max!!

Uprising Show 18.11.12 Randy-Orton

หลังจบแมทช์ Randy ก็จับไมค์มาแล้วพูดว่า
Randy : นี่หรอ?! คนที่เป็นแชมป์คนแรกของประวัติศาสตร์ IWO
Randy : จำไว้เลยนะ.... ว่าชั้นนี่แหล่ะคนที่จะเป็นแชมป์ Incarnate Continental Champion ที่แท้จริง!!
Randy : เพราะชั้นสามารถเอาชนะแกได้ไง!! งั้นใน Reaper Area ชั้นอยากจะท้าแกเจอกับชั้นชิงแชมป์ Incarnate Continental Champion
Randy : แค่นี้แหล่ะ!!

จากนั้น Randy ก็เตรียมตัวที่จะ Kick Skull (Punt Kick) ใส่ Aaron แต่ Marty Stone วิ่งขึ้นมาบนเวทีก่อนแล้ว Randy เห็นเลยวิ่งเข้าไป Clothesline ใส่ Marty แต่ Marty หลบได้แล้วเกี่ยวคอ Randy หล่นลงไป จากนั้น Aaron ค่อยๆลุกขึ้นมาแล้วจับไมค์มาบอกว่า

Aaron : ได้เลย!! ใน Reaper Area แกจะได้เจอกับชั้นในการชิงแชมป์ Incarnate Continental แน่
Aaron : แต่อย่าหวังเลยว่าครั้งหลังแกจะเอาชนะชั้นได้

แล้ว Aaron ก็โยนไมค์ทิ้งแล้วมองหน้า Randy ครับ!! แล้ว Randy ก็มองหน้าของ Aaron เหมือนกัน จ้องกันแบบขเธอว์ทึงแล้วก็ตัดภาพไป

Backstage

Uprising Show 18.11.12 Normal_SurvivorSeries2011_01810

CM Brooks นั่งอยู่ที่ห้องล๊อกเกอร์ส่วนตัวของเขา แล้ว Jack Dolphin ก็เข้ามาสัมพากย์กับ Brooks ครับ

Jack : เอ๋อ..... ขอสัมพาก์หน่อยนะครับ คุณ CM Brooks
CM Brooks : ได้เลย!! มีเรื่องอะไรหล่ะ ว่ามาสิ
Jack : เอ ผมอยากจะถามคุณว่า คุณรู้สึกยังไงครับที่โดนสตาร์คนใหม่ของ IWO ที่ชื่อ Jason McManus ทำร้ายเอา แล้วบอกว่าเขาคือ Best in the World ตัวจริง
CM Brooks : คิดยังไงหน่ะหรอ? ชั้นคิดแค่ว่าเจ้านั่นมันก็แค่พวกที่อยากอวดตัวเองเท่านั้นแหล่ะ
CM Brooks : เป็นสตาร์ใหม่แท้ๆ แต่ดันมาซ่ากับคนอย่างชั้น แล้วเจือกมาขโมยฉายา Best in the World ของชั้นไป
CM Brooks : ดูท่า..... เจ้านี่จะรู้จักกับคำว่า Best in the World ดีนักนะ
CM Brooks : ถ้ามันอยากงัดข้อกับคนอย่าง CM Brooks ละก็.... ได้!! ถ้านายได้เจอมัน บอกมันด้วยว่าใน Reaper Area!!
CM Brooks : ชั้นจะต้องเจอกับมันในแมทช์ที่เดิมพันด้วยฉายา Best in the World ใครแพ้ ไม่มีสิทธิ์เรียกตัวเองว่า Best in the World อีกต่อไป!!
CM Brooks : ก็มีแค่นี้แหล่ะ...... ชั้นไปหล่ะ แมทช์ต่อไปเป็นแมทช์ของชั้นซะด้วย
.
.
.
.

Uprising Show 18.11.12 Tumblr_ln39xx8MJ91qjjoa7

เพลง Cult of Personalty ดังขึ้น!!
CM Brooks เดินออกมาแล้วก็นั่งคุกเข่า ตะโกนเสียงดังว่า “Best in the World” แล้วก็ขึ้นเวทีไป

Richard : การแข่งขันการปล้ำ 1 ยก แมทช์การปล้ำแบบ Tag-Team Match, แนะนำคนแรก จาก Chicago, Illinols สูง 6 ฟุต 2 นิ้ว น้ำหนัก 222 ปอนด์ “The Best in the World” CM Brooks!!

Uprising Show 18.11.12 Normal_SD_647_Photo_080

เพลง Mark the Light ดังขึ้น!!
Marty Stone เดินออกมาชูมือ แล้ววิ่งไปที่ทางลาดแล้วจับมือกับคนดู ขึ้นเวทีมาแล้วขึ้น TB แล้วชูมือเสร็จม้วนหลังกลับไปที่กลางเวที แล้วก็มองหน้าของ CM Brooks นิดหน่อย

Richard : และคู่แท็กทีมของเขาจาก Calgary, Alberta, Canada สูง 5 ฟุต 9 นิ้ว หนัก 195 ปอนด์ “The Spotlight” Marty Stone!!

Uprising Show 18.11.12 35840494

เพลง Miracle ดังขึ้น!!
Antonio Cesaro Jr. เดินออกมาอย่างช้าๆ ทำหน้าหยิ่งๆ ไม่สนใจใครแล้วขึ้นไปบนเวที พร้อมกับด่าคนดูเขาไปทั่ว!!

Richard : และคู่ต่อสู้ของเขาจาก Tempa, Florida สูง 6 ฟุต 7 นิ้ว หนัก 245 ปอนด์ “The World in my Hand” Antonio Cesaro Jr.!!

Uprising Show 18.11.12 Drew-Mcintyre-drew-mcintyre-18867264-624-390

เพลง Walk ดังขึ้น!!
เมื่อเพลงถึงท่อน Verse ของเพลงแล้ว พลุก็ระเบิดขึ้น!! แล้ว Jason McManus ก็เดินออกมาแบบนิ่งๆ แล้วก็สไลด์ขึ้นไปบนเวที

Richard : และคู่แท็กทีมของเขาจาก Long Beach, California สูง 6 ฟุต 5 นิ้ว หนัก 250 ปอนด์ “The Best in the World” Jason McManus!!

Match 2 : CM Brooks & Marty Stone VS Antonio Cesaro Jr. & Jason McManus : Tag-Team Match

Uprising Show 18.11.12 400197_374908939264841_1535477633_n & Uprising Show 18.11.12 525998_374908982598170_858671393_n VS Uprising Show 18.11.12 156475_374908889264846_1499242235_n & Uprising Show 18.11.12 374121_377476985674703_44943484_n

แก๊งๆๆๆๆๆ
เริ่มแมทช์แล้วครับ!! ทางด้านของ Brooks กับ Marty ตัดสินใจเอา Brooks เข้ามาก่อนครับ!! อีกทางด้านหนึ่งวุบซิบอะไรกันนานสักพักแล้วสุดท้ายก็ส่ง Antonio เข้ามาครับ แล้วทั้งสองคนที่เข้ามาก่อนก็เดินวนไปมาครับ Brooks วิ่งเข้าไปเตะ Antonio ครับ!! เตะขา เตะอก เตะไปทั่ว!! เตะลูกเดียวเลยครับ!! Antonio มึนไปพิงกับเชือก Brooks เดินตามไปเจอถีบสกัดเข้าไปเบ้าตาของ Brooks!! Brooks มึนครับ Antonio เลยจับ Brooks มา Ricola Bomb!! Brooks เจ็บครับ!! Antonio จับ Brooks ลุกขึ้นมาแล้วเตะท้องของ Brooks แล้วจะจับ Brooks ใส่ DDT แต่ Brooks ไม่ยอมครับ!! ม้วนตัวออกมาแล้ว Dropkick อัดหน้าของ Antonio ครับ!! Antonio ลุกขึ้นมาเจอ Dropkick ไปอีกทีนึง!! Antonio ลุกขึ้นมาอีกแต่เซๆ โดน Brooks จับมาแล้ว Snap Suplex ครับ!! จากนั้น Brooks จัดการกด Antonio ครับ!!

ได้ 2 Antonio ยกไหล่ทัน Brooks จับ Antonio ลุกขึ้นมาแล้วตบ!! “แป๊ะ!!” Antonio แสบอกจากการกรดไหลย้อน ไม่ใช่!! Brooks ตบไปอีกทีนึง!! Antonio แสบอยู่ครับ Brooks เลยเด้งเชือกไปแล้ววิ่งเข้ามา Clothesline แต่ Antonio ดันเสย Brooks แล้ว Swiss Uppercut ครับ!! Brooks นิ่งไปแล้ว Antonio รีบเข้าไปแท็ค Jason เข้ามาแล้ว Antonio จับ Brooks ลุกขึ้นมาแล้ว Snapmare จากนั้น Jason ก็วิ่งเด้งเชือกแล้วตามด้วย Big Boot อัดหน้าของ Brooks ครับ!! Jason จับ Brooks ลุกขึ้นมาแล้ว Northern Lights Suplex ครับ!! Brooks เจ็บอีกแล้ว!! จากนั้น Jason ก็จับ Brooks ลุกขึ้นมาแล้วเหวี่ยงไปเด้งเชือกแล้ว Clothesline ใส่ Brooks ครับ!! Jason ชูมือตะโกน “Best in the World!!” ครับ!! คนดูโห่ใหญ่เลยครับ Jason ไม่สนใจจับ Brooks มาแล้ว Side Headlock ครับ!! คนดูเชียร์ Brooks แล้วตบมือให้กำลังใจ Brooks ครับ!! Brooks ค่อยๆลุกขึ้นมาแล้วศอกกระทุ้งท้องของ Jason ศอกกระทุ้ง!! Jason จุกแล้วเจอ Brooks จัดการ Hurricanrana ครับ!! จากนั้น Jason กับ Brooks ก็นอนกลางเวทีทั้งคู่ครับ!! Marty ขอแรงเชียร์ครับ!! Brooks ค่อยคลานไปครับ แต่ Jason ไปถึง Antonio ก่อนแล้วแท็ค Antonio เข้ามา!! Antonio รีบวิ่งเข้าไปดึงขาของ Brooks ไว้แต่ Brooks ถีบออกแล้วแท็ค Marty ครับ!! Marty จัดการกระโดด Springboard Clothesline ไปเต็มๆ Antonio ครับ!! Antonio ล้มลง แล้ว Marty ตะโกนขอแรงเชียร์ครับ จากนั้นก็จัดการ Springboard Elbow Drop ใส่ Antonio แล้วจัดการกด

ได้ 2 อีกครับ!! Antonio ไม่ยอมอีกแล้ว Marty เซงครับ!! จับ Antonio ลุกขึ้นมาแล้ว เตะ!! เตะ!! เตะ!! แล้วจับ Antonio มา Suplex!! Marty ไม่ปล่อยครับจัดการ Suplex ครั้งที่ 2 แล้วจับ Antonio ลุกขึ้นมาอีกแล้ว Suplex ครั้งที่ 3 จากนั้นขอแรงเชียร์จากคนดูครับ แล้วกระโดด Springboard Frog Splash แต่ Antonio เอาเข่าดักไว้!! Marty จุกครับ!! จากนั้น Antonio จับ Marty มา Stun Gun ตามด้วย Release Headlock Takedown แล้วปิดท้ายด้วย VEU ครับ!! Marty นิ่งไปเลยครับ!! Antonio รอ Marty ลุกขึ้นมาครับ!! Marty ค่อยๆลุกขึ้นมาแล้ว Antonio จัดการ Kick Headshot (Bicycle Kick) แต่ Marty หลบได้ครับ Antonio งง Marty เลยจัดการ Darkness Fall (TKO) ครับ!! จากนั้น Marty ก็ไปแท็ค Brooks ครับ!! จากนั้น Brooks ขึ้นไปบน TB แล้วกระโดด Machoman Elbow drop (Diving Elbow Drop) ครับ!! Antonio จุกจนน้ำลายกระฉูดครับ!! จากนั้น Brooks เตรียมรอเผด็จศึกครับ ทำท่เยาะเย้ย Jason แล้วตะโกน “I’m the Best in the World” Antonio ค่อยๆลุกขึ้นมาแล้วเจอ Brooks จัดการ Rise for Glory (GTS) แต่ Antonio ดิ้นครับ หลุดด้วย แล้วรีบวิ่งไป Kick Headshot (Bicycle Kick) ใส่กลางกะบาลของ Brooks จากนั้น Antonio รีบเข้าไปแท็ค Jason เข้ามาครับ!!

Jason เข้ามาแล้วจับ Brooks ลุกขึ้นมาแล้วจะใส่ Red Alert (Red Alert) ครับ!! แต่ดูท่าแล้ว Brooks จะไม่ยอมดิ้นครับ!! Brooks ดิ้นหลุดแล้วจัดการ Roundhouse Kick ใส่ Jason ครับ!! Jason มึนไปพิงมุมที่ไม่มีใครแล้ว Brooks ก็วิ่งเข้าไป Shining Wizard ครับ!! แล้ว Brooks ยังแช่อยู่ตรงนั้นครับไม่ไปไหน แล้วก็หัวเราะนิดหน่อย Jason เลยฉวยโอกาสจิ้มตาของ Brooks ครับ แต่กรรมการมองไม่เห็นเพราะ Antonio เริ่มไปชวนกรรมการคุยครับ!! Marty ลงไปล่างเวทีแล้ว ลาก Antonio มาแล้วเตะก้านคอ Antonio จนหลับครับ!! จากนั้น Marty ก็ยืนคุม Antonio ไว้ อีกด้านหนึ่ง Brooks เจ็บตาแล้วลงมาอยู่กลางเวที Jason เลยได้โอกาสจับ Brooks จากข้างหลังมาแล้วจัดการ Great Shot!! (The Souvenir) แล้วก็กดนับ 3 ครับ โดยที่ Marty ไม่ทันสังเกตซะด้วยครับ!!

Richard : Here you winner in this Match!! The Team of Antonio Cesaro Jr. and Jason McManus!!

Uprising Show 18.11.12 Drew-03_display_image

หลังแมทช์ Jason ก็เดินไปเอาไมค์มาแล้วบอกกับ Brooks ว่า
Jason : ว่าไงหล่ะ?!! Best in the World จอมปลอมเอ๋ย......
Jason : ได้ยินแกบอกว่าอยากจะเจอชั้นใน Reaper Area งั้นสิ!! ได้ๆ งั้นใน Reaper Area จะได้เจอกับชั้น
Jason : “The Best in the World” ตัวจริงเสียงจริง Jason McManus คนนี้
Jason : เพื่อที่จะเป็นการพิสูจน์ว่าใครจะเป็น Best in the World ตัวจริง ชั้นของเจอกับแกในแมทช์ Last Man Standing เลย!!
Jason : และก็ตามที่แกบอกอย่าลืมหล่ะ....... ว่าใครแพ้ต้องเสียฉายา Best in the World ให้กับผู้ชนะไป!!
Jason : แล้วใน Reaper Area แกจะได้รู้ว่าใครที่ควรจะเป็น “Best in the World!!”

จากนั้น Jason ก็โยนไมค์ใส่ Brooks แล้วก็เดินกลับไปหลังฉากแล้วก็ตัดภาพไป

CEO Eric’s Office

Uprising Show 18.11.12 Jer6-3

CEO Eric กำลังยืนคุยอยู่กับสตาร์คนใหม่ของ IWO เขาคือ Barnie Cooper เป็นนักข่าวอารมณ์ดีคนหนึ่ง

CEO Eric : อืม..... รู้สึกว่าชั้นจะเคยเห็นนายที่ไหนน๊า!! เหมือนจะเคยเห็นนี่แหล่ะ
CEO Eric : โอ้!! จำได้แล้ว.. นายคือนักข่าวที่ชื่อว่า Barnie Cooper ใช่ไหม?

Barnie : ใช่แล้วครับ!! ผมเคยเป็นนักข่าวครับ

CEO Eric : อืมๆ แล้วทำไมนายมาเป็นนักมวยปล้ำหรอเนี่ย? เป็นนักข่าวก็ดีแล้วไม่ใช่หรอ?

Barnie ยังไม่ทันได้ตอบคำถาม Brian Bryan ก็เดินเข้ามาท่าทางจะโมโหด้วย

Brian : เออ!! CEO Eric เมื่อสัปดาห์ที่แล้วแกกำหนดแมทช์ให้ชั้นแบบโคตรบ้าเลย!!
Brian : แกคิดยังไงให้ชั้นเจอกับ 2 คนนั้น มันเสือกรุมกระทืบตูอีก น่าโมโหจริงๆ
Brian : คืนนี้ชั้นอยากจะเจอกับใครสักคนที่มันเหมาะๆกับคนอย่างชั้นหน่อย จะได้ไหมวะ?!!

CEO Eric : อยากจะเจอกับใครเหมาะๆ งั้นหรอ?! จริงสิ!! ชั้นมีคนที่อยากให้แกเจอ
CEO Eric : นี่ไง!! คืนนี้แกจะได้เจอกับนักข่าวคนนี้
CEO Eric : ถือว่าเป็นแมทช์ Debut ของคุณละกันนะ Barnie น่าสนไหม?

Barnie : ก็ได้ครับ!! ผมยังไงก็ได้อยู่แล้ว เดี๋ยวผมจะโชว์ศักยภาพของผมให้เต็มที่
Barnie : และผมจะทำให้ดูว่า ผมไม่เหมือนกับ Jobber ขี้โมโหคนนี้

Brian : เฮ้อ!! เดี๋ยวแกก็ได้รู้เองว่าใครกันแน่คือ Jobber ตัวจริง!!

เมื่อ Barnie ได้ฟังก็ยิ้มแย้มใส่ Brian จน Brian อารมณ์ขึ้น!!

Brian : แกยิ้มหาอะไรวะ!!? เห็นแล้วน่าหมั่นไส้จริงๆเลย
Brian : แกก็เหมือนกัน CEO Eric สัปดาห์ที่แล้วชั้นยังไม่ได้เคลียร์กับแก ไว้ชั้นเอาชนะเจ้านี่ได้ แกได้เจอดีแน่

จากนั้น Barnie ก็หันหน้าไปหา CEO Eric แล้วก็ยิ้มแย้มให้แล้วก็เดินจากไป
.
.
.
.

---------------- Incarnate Wrestling Online ----------------

Uprising Show 18.11.12 AzoZLW

แก้ไขล่าสุดโดย The Original เมื่อ Sat May 11, 2013 9:34 pm, ทั้งหมด 6 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
Factor-1
Factor-1

Uprising Show 18.11.12 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Uprising Show 18.11.12   Uprising Show 18.11.12 EmptySat May 11, 2013 9:24 pm

Uprising Show 18.11.12 Bryan_no

เพลง Flight of the Valkyrie ดังขึ้น!!
Brian Bryan เดินออกมาด่าคนดูตลอดทาง บ่นนั่นบ่นนี่ไป แล้วขึ้นไปบน TB ตะโกนว่า “I’m Angry!!” แล้วลงมาฉีกป้ายของคนดูทิ้ง แล้วขึ้นเวทีไป

Richard : การแข่งขันการปล้ำ 1 ยก แมทช์การปล้ำแบบ Single Match, แนะนำคนแรก จาก New York City, New York สูง 5 ฟุต 9 นิ้ว น้ำหนัก 199 ปอนด์ “The Cruel Man” Brian Bryan!!

Uprising Show 18.11.12 Chris%2BJericho%2BEntrance

เพลง Smile ดังขึ้น!!
Barnie Cooper เดินยิ้มออกมาหน้า Titantron ก่อนแล้วชูมือขึ้นทั้งสองข้าง จากนั้นก็เดินไปยิ้มให้คนดูทั้ง 2 ข้าง แล้วก็ขึ้นไปบนเวทีแล้วก็ยิ้มที่กลางเวที

Richard : และคู่ต่อสู้ของเขาจาก New York City, New York สูง 6 ฟุต น้ำหนัก 227 ปอนด์ “Mr.Smile” Barnie Cooper!!

Match 3 : Brian Bryan VS Barnie Cooper : Single Match

Uprising Show 18.11.12 536434_377476979008037_1402292010_n VS Uprising Show 18.11.12 198345_380014498754285_61908797_n

แก๊งๆๆๆๆ
เสียงระฆังดังลั่นทั่วสนามแล้วครับ!! Brian ตะโกน “I’m Angry!!” ลั่นสนามครับ แล้วก็ตะโกนอีก!! ไม่หนำใจ เอาอีกรอบ Barnie ยืนดูแล้วยิ้มให้ครับหลังจากนั้น Barnie ก็วิ่งเข้าไป Big Boot อัดใส่หน้าของ Brian ครับ!! Brian ทั้งเจ็บทั้งงงครับ!! เจอ Barnie จับลุกขึ้นมาต่อยหน้า!! ต่อย!! ต่อย!! ต่อย!! Brian เซไปติดกับเชือกเจอ Barnie วิ่งเข้าไป Clothesline อีกครับ!! Barnie ยิ้มแย้มครับจับ Brian ลุกขึ้นมาจะ Half Nelson Suplex แต่ Brian ดิ้นหลุดครับ!! Brian หลุดแล้วจัดการเตะใส่ Barnie ครับ!! เตะ!! เตะ!! เตะ!! รัวเป็นชุด!! Barnie ขาอ่อนครับเจอ Brian จับมา DDT ลงไปดื้อๆครับ!! Brian มีอาการโมโห Barnie ครับ จัดการกระทืบ Barnie ครับ!! กระทืบ!! กระทืบ!! กระทืบ!! แล้วจับมา Leg Lock ดื้อๆอีก!! Barnie เจ็บครับ!! ร้องไปคลานไปหาเชือกไป!! แล้ว Barnie ก็ทำได้ครับ เขาคลานไปหาเชือกได้แล้ว Brian จำใจปล่อยครับ!! เพราะกรรมการนับ Barnie ค่อยๆลุกขึ้นมามีอาการเจ็บขาเล็กน้อย Brian เลยเตะขาข้างที่เจ็บซ้ำไปอีก เตะ!! เตะ!! จากนั้น Brian วิ่งไปเด้งเชือกแล้วจะวิ่งมา Dropkick ใส่ Barnie แต่ Barnie หลบได้ครับ แล้ว Barnie จับ Brian จากข้างหลังแล้ว German Suplex!! แล้ว Barnie กดครับ!!

ได้ 2 ครับ!! Brian ไม่ยอม!! Barnie เลยจับ Brian ลุกขึ้นมาแล้ว Half Nelson Suplex ครับ!! Brian เจ็บ แต่ไม่มีเวลาให้เจ็บโดน Barnie กระทืบซ้ำไปอีก!! Barnie ยิ้มครับ คนอะไรอารมณ์ดีเหลือเกิน จากนั้น Barnie ก็จัดการ Arm Bar ใส่ Brian ครับ!! Brian เจ็บร้องดังลั่นสนามครับ!! Brian พยายามใช้แรงที่มีอยู่ไปคลานไปหาเชือก แต่ Barnie ก็จัดการรัดแรงกว่าเดิมอีก!! Brian ร้องดังกว่าเก่งอีกครับ บ่อน้ำตาของ Brian แทบแตกครับ Brian รีบคลานไปหาเชือก คลานไปแล้ว คลานไป!! ใกล้จะถึงแล้ว!! จะถึงแล้ว!! ถึงแล้วครับ Brian คลานไปเกาะเชือกได้สำเร็จ Barnie ต้องปล่อยครับ!! Brian ยังนอนเจ็บอยู่ Barnie ก็จะไปจับ Brian ลุกขึ้นมาแต่ Brian เล่นถีบขาข้างที่เจ็บของ Barnie ครับ!! Barnie ปากฟาดลงไปกับพื้น ฟันแทบเฉาะพื้นเวทีครับ Brian ค่อยๆลุกขึ้นมาแล้วจับ Barnie ลุกขึ้นมาด้วยแล้วจัดการ STO ใส่ Barnie ครับ!! Barnie เจ็บครับ!! Brian รีบจัดการไปกด Barnie ซะเลย

ได้ 2 เช่นกันครับ!! Barnie ก็ยังไม่ยอมครับ!! Brian ลุกขึ้นมาตะโกน “I’m Angry!!” อีกครับ!! Barnie ค่อยๆลุกขึ้นมาแล้วครับ แต่ Bryan ดันเตะสวนใส่ขาข้างที่เจ็บของ Barnie ตอนนี้ Barnie นั่งคุกเข่าครับ!! Bryan เลยจัดการเตะไปที่อกของ Barnie ครับ!! เตะ!! เตะ!! เตะ!! เตะ!! ไม่พอใจครับ Brian ตะโกน “I’m Angry” อีกแล้วจัดการ Bri-Bry Kick (Roundhouse Kick) ครับ!! แต่ Barnie หลบไปได้ Brian งงครับว่า Barnie หายไปไหน Barnie เลยจับ Brian มา Belly-to-Belly Suplex!! จากนั้นก็จัดการวิ่งไปกระโดดเหยียบเชือกแล้ว NEWS (Lionsault) แต่ Brian หลบครับ!! Barnie ไหวัตวทันเลยประคองตัวเองลงมาได้ครับ!! Brian วิ่งเข้าไป Running High Knee แต่ Barnie หลบไปได้!! Brian หา Barnie ครับแล้วหันไปอีกด้านเจอ Interview Kick (Roundhouse Kick) ไปเต็มๆกะบาลครับ!! Brian ตาลอยล้มทั้งยืน Barnie เห็นแบบนั้นเลยจัดการ Smile Lock (Wall of Jericho) ครับ!! Brian ร้องดั่งลั่นอีกแล้วครับ ร้องหาอาครับ!! ร้องดัง อา อ๊า ใหญ่เลยครับ!! Brian เจ็บครับ!! แล้วจากนั้น Brian กัดฟันสู้รีบคลานไปหาเชือกครับ!! คลานไป!! คลานไป!! คลานไป!! ถึงแล้วครับ!! แต่ Barnie ยังล็อคต่ออยู่กรรมการเลยนับครับ!! นับถึง 4 แล้ว Barnie เลยปล่อยครับ!! Brian ค่อยๆลุกขึ้นไปพิงกับเชือกแล้ว Barnie ก็วิ่งเข้าไป Big Boot แต่ Brian หลบครับ!! Barnie ขาติดกับเชือกแล้ว Brian เลยรีบใช้โอกาสนั้น Missile Dropkick (Missile Dropkick) ใส่ Barnie จนล้มลงไป!! Brian รีบใช้โอกาสนั้น The Cruel Lock (No Lock) ใส่ Barnie ครับ!! Barnie ร้องครับ ค่อยๆคลานไปหาเชือก คลานไป!! คลานไป!! คลานไป!! แต่ดูท่าจะไม่ไหวครับ จะตบพื้นแล้ว

แต่เพลง MK Ultra ดังขึ้น!! แล้ว CEO Eric ก็เดินออกมาดูแมทช์นั้น Brian งงครับ!! เลยปล่อย Barnie จากท่าล็อคครับ แล้ว Brian ก็ลุกขึ้นไปมอง CEO Eric ครับ!! CEO Eric ก็ทำท่าเชียร์แล้วตะโกนไปว่า “หนูไบรอั๊น ไบรอัน สู้เค้านะคนเก่ง” Brian โมโหครับ!! ที่โดนเรียกชื่อแบบนั้นแล้วชี้หน้าใส่ CEO Eric แล้วหันกลับไปหา Barnie แล้วจับ Barnie ลุกขึ้นมาแต่ Barnie ปัดมือของ Brian ออกในตอนที่ Brian จับ Barnie ลุกขึ้นมาแล้ว Barnie ผลัก Brian ครับ!! Brian โมโหวิ่งเข้าไปหา Barnie แต่โดน Barnie จับมา Smile for Me (Codebreaker) เรียบร้อยครับ!! Brian นิ่งไปแล้ว Barnie รีบจัดการกดนับ 3 ชนะไปครับ

Richard : The Winner in this Match by Pin-Fall!! “Mr.Smile” Barnie Cooper!!

Uprising Show 18.11.12 ADR_display_image

จากนั้น Barnie ก็เดินไปที่ Titantron แล้วเดินไปมองหน้า CEO Eric แล้วก็ยิ้มให้ครับ จากนั้น Barnie ก็เดืนกลับไปหลังฉาก ส่วน CEO Eric ก็มองไปที่ Brian แล้วหัวเราะครับ!! Bryan ลุกขึ้นมาเห็น CEO Eric หัวเราะก็ลงไปเอาไมค์มาแล้วขึ้นเวที ชี้หน้าใส่ CEO Eric แล้วพูดว่า

Brian : แกหัวเราะใส่ชั้นทำไมวะ?!! CEO Eric มันน่าขำนักรึไง หา?!!

CEO Eric ก็บอกให้ทีมงานของเขาไปเอาไมค์มา แล้วเขาก็เอาไมค์มาให้ CEO Eric จากนั้น CEO Eric เลยพูดกลับคืนไป

CEO Eric : ก็น่าขำหน่ะสิ....... นี่หรอ?!! คนที่จะเคลียร์กับชั้นหน่ะ
CEO Eric : ขนาดสตาร์คนใหม่ของ IWO ที่เคยเป็นนักข่าวแกยังแพ้ แกเคยเป็นนักเลงสู้นักข่าวก็ไม่ได้ น่าขำจริงๆหล่ะ

Brian : หุบปาก!! ที่ชั้นแพ้มันก็เพราะว่าแกดันเจือกออกมาในเวลาที่แกไม่ควรจะออกมา
Brian : ไม่งั้นนะ!! ชั้นก็จะสามารถทำให้สตาร์คนใหม่ หรือไอ้นักข่าวบ้านั่น มันตบพื้นยอมแพ้ได้แล้ว!!
Brian : ชั้นหล่ะโมโหกับแกจริงๆเลยนะ CEO Eric ชั้นชักอยากจะอัดแกเต็มทนแล้ว
Brian : เอางี้เป็นไง!! ชั้นอยากจะเจอกับแกใน Reaper Area!! จะกล้าไหมหล่ะ
Brian : ถ้าแกไม่กล้ามันก็จะเป็นจุดแสดงให้เห็นว่าแกมันไม่ควรจะเป็น CEO ของค่ายนี้ เป็นไงกล้าตอบรับคำท้าชั้นไหม?

CEO Eric : อืม!! ถ้ากล้าท้าชั้น ชั้นก็น้อมรับคำท้าของแกใน Reaper Area!!
CEO Eric : แกกับชั้น Brian Bryan VS Eric Brian ในแมทช์ Submission
CEO Eric : แล้วชั้นจะทำให้แกได้ดูเองว่าแกมันไร้ค่าแค่ไหน และชั้นจะดัดสันดารปากสุนัขของแกให้เอง

Uprising Show 18.11.12 Tumblr_m8d63i7zAk1r8g759o1_500

แล้วเพลง MK Ultra ก็ดังขึ้นแล้ว CEO Eric ก็เดินกลับไปหลังฉาก จากนั้น Brian ก็ตะโกน “I’m Angry!!” อยู่หลายรอบแล้วภาพก็ตัดไป

Backstage

Uprising Show 18.11.12 YthtM

Kenneth Rose กำลังวอร์มร่างกายของตัวเองอยู่ เพื่อเตรียมตัวสู้ในคู่เอกของคืนนี้ จากนั้น Rick Barton ก็เดินเข้ามาในห้องล๊อกเกอร์ของ Kenneth แล้วก็ไปคุยกับ Kenneth

Rick : คืนนี้พวกเรา 2 คนจะต้องได้สู้กับ Chris Anderson ที่ทำชั้นตกรอบ แล้วก็เจอกับจอมชาบู Miz อย่าง Kevin Mizani
Rick : ชั้นว่าทางที่ดีพวกเราน่าจะฮั๊วกันรุมเจ้า 2 คนนั้นให้เจ็บจนปางตายไปก่อนจะดีไหมหล่ะ?! ชั้นมั่นใจว่า 2 คนนั้นไม่มีทางที่จะร่วมมือกันแน่
Rick : อีกอย่างนะถ้าเราทำร้ายเจ้า 2 คนนั้นจนปางตายใน Reaper Area พวกเราก็จะสบายไปเลยไง
Rick : แกก็จะสามารถอัดเจ้า Chris Anderson ได้ง่ายขึ้นในแมทช์นั้น แล้วแกก็จะมีโอกาสได้เป็นแชมป์ IWO Champion มากกว่าเดิมซะด้วย
Rick : ส่วนตัวชั้นใน Reaper Area ชั้นก็จะอัดเจ้า Kevin ที่มันดันมาทำชั้นขายหน้า ทำให้ชั้นชนะการแข่งขันคัดเลือกโดยการชนะฟาวล์ จนคนเขาว่าชั้นมันไร้ศักดิ์ศรี
Rick : แต่ชั้นไม่สนใจมันหรอก เพียงแค่ได้อัดเจ้าบ้านั่นก็พอ เป็นไงแผนที่ชั้นคิดมันน่าสนใจรึเปล่าหล่ะ Kenneth แล้วพวกเราค่อยมาสู้กันให้รู้ผล

Kenneth : รู้ป่ะ.... ไอ้ที่แกพูดมามันก็น่าสนใจอยู่หรอกนะ Rick......
Kenneth : แต่ชั้นว่าเจ้า 2 คนนั้นมันไม่ได้โง่อย่างที่แกคิดหน่ะสิ ถ้ามันร่วมมือกันอัดเราบ้างจะเป็นยังไงหล่ะ?
Kenneth : แล้วใน Reaper Area ชั้นอยากจะสู้กับ Chris โดยใช้ศักด์ศรีล้วนๆ ไม่มีแกมโกงอะไรทั้งสิ้น
Kenneth : ถ้าเกิดชั้นอัดมันจนปางตายแล้วใน Reaper Area ชั้นดันแพ้เจ้า Anderson หล่ะ..... ชั้นจะไม่ยิ่งเสียหน้าไปกว่าแกหรอ?
Kenneth : คือ..... สิ่งที่ชั้นจะพูดก็คือ แกอยากจะทำบ้าอะไรก็เชิญ แต่ขอบอกคำเดียวว่า ชั้นจะไม่ร่วมมือกับแก แล้วแกก็จงไสหัวออกไปจากห้องของชั้นซะ

Rick : ได้...... แล้วแกจะเสียใจที่ไม่ใช่คำพูดของชั้น ถ้าแกไม่ทำแบบนี้ใน Reaper Area แกได้แพ้มันแน่เชือสิ
Rick : แต่ชั้นหน่ะหรอ? ไม่มีทางเป็นไปได้อีก!! เพราะชั้นจะไม่แพ้เจ้า Kevin และเจ้านั่นมันก็ไม่ต่างจาก The Miz ปล้ำห่วยๆ แบบนั้นสู้ชั้นไม่ได้หรอก

แล้ว Rick ก็เดินออกไปจากห้องของ Kenneth ปล่อยให้ Kenneth ยืนคิดว่าจะทำยังไง แล้วภาพก็ตัดไป
.
.
.
.

Uprising Show 18.11.12 Jeff_Hardy_by_RomRomz

ไฟดังทั้งสนาม แล้วเพลง No More Word ก็ดังขึ้น!!
แล้วก็มีแสงสีเขียวทั่วสนาม แล้วค่อยๆมีกลุ่มหมอกควันลอยขึ้นมา แล้ว Chris Anderson ก็เดินออกมาท่ามกลางหมอก แล้วมองไปรอบๆสนาม จากนั้นก็มีพลุระเบิดขึ้น 1 ชุด แล้วก็ขึ้นเวทีไป

Richard : การแข่งขันการปล้ำ 1 ยก แมทช์การปล้ำแบบ Fatal 4 Way Match, แนะนำคนแรก จาก Cameron, North Carolina สูง 6 ฟุต 2 นิ้ว น้ำหนัก 215 ปอนด์ “The Greatest One in the World” Chris Anderson!!

Uprising Show 18.11.12 Steve-austin

เพลง I Came to Play ดังขึ้น!!
Kevin Mizani เดินออกมาแล้วตะโกน AWESOME!!! ดังลั่นเวทีครับ!! แล้วเดินขึ้นไปบนเวที จากนั้นก็เก๊กท่าของเขาเองครับ!!

Richard : คู่ต่อสู้ของเขาจาก Austin, Texas สูง 6 ฟุต 2 นิ้ว หนัก 252 ปอนด์ “Follower of The Miz” Kevin Mizani!!

Uprising Show 18.11.12 Amazing-Red-tna-superstar-1

เพลง I am Remix ดังขึ้น!!
Rick Barton ใส่ฮู๊ดคลุมหัวเดินออกมาแล้วครับ!! Rick เดินไปถึงฉากก็เปิดฮู๊ดออกแล้วกางมือพลุพุ่งขึ้นมา แล้วก็วิ่งสไลด์ขึ้นเวทีแล้วม้วนตัวขึ้นมาพร้อมกับมีพลุพุ่งขึ้นรอบเวทีแล้วก็กางมือแล้ว Rick ก็ตะโกน I am Champion!!

Richard : คู่ต่อสู้ของพวกเขาจาก New York City, New York สูง 5 ฟุต 10 นิ้ว หนัก 215 ปอนด์ “The Best Kick in the World” Rick Barton!!

Uprising Show 18.11.12 Chris-hero

เพลง It’s My Life ดังขึ้น!!
Kenneth Rose เดินออกมาพร้อมเสื้อคลุมแล้วเดินไปจับมือคนดูบ้าง บางครั้งก็ไม่จับเดินไปเรื่อยๆแล้วบ่นๆไปตามทาง แล้วก็ชูศอกให้กล้องดูแล้วพูดประมาณว่าจะน๊อคคู่ต่อสู้คืนนี้ด้วยศอก แล้วเดินขึ้นเวทีจากนั้นก็เดินไปขึ้นเชือกเส้นที่ 2 ที่มุม TB แล้วถอดเสื้อออก โยนลงเวที จากนั้นก็กระโดดลงมาจากเชือก

Richard : และคนสุดท้ายจาก Perth, Australia สูง 6 ฟุต 4 นิ้ว หนัก 225 ปอนด์ “The Elbow Speciallist” Kenneth Rose!!

Main Event : Chris Anderson VS Kevin Mizani VS Rick Barton VS Kenneth Rose : Fatal 4 Way Match

Uprising Show 18.11.12 548353_374908919264843_129700582_n VS Uprising Show 18.11.12 12677_374908969264838_1213262679_n VS Uprising Show 18.11.12 314235_374908862598182_53728032_n VS Uprising Show 18.11.12 644066_374908952598173_1246151079_n

แก๊งๆๆๆๆๆ
แมทช์เริ่มแล้วหล่ะครับ!! แต่ละคนมองกันอยู่ที่มุมแต่ละข้างครับ จากนั้น Rick ก็เป็นฝ่ายที่ออกจู่โจมก่อนครับ!! เขาวิ่งไปเตะใส่ Kevin ครับ!! ส่วนอีกด้าน Kenneth ก็วิ่งเข้าไปศอกใส่ Chris ครับ!! ตอนนี้บนเวทีตะลุมบอลกันมั่วเลยครับ ทั้งต่อย!! เตะ!! ศอก!! กันใหญ่เลยครับ!! Rick เตะ Kevin จนไปติดมุมแล้ว Rick ก็เตะไปเรื่อยๆ เตะ!! เตะ!! เตะ!! เตะ!! จน Kevin ขาอ่อนไปนั่งที่มุมครับ!! ส่วน Kenneth ก็จัดการศอกกระแทกหน้าของ Chris ระดมเป็นชุดครับ!! ศอก!! ศอก!! ศอก!! จน Chris เซไปติดเชือกแล้ว Kenneth ก็วิ่งเข้าไปแล้วศอกกระแทกใส่หน้า Chris จน Chris หล่นลงไปล่างเวทีครับ!! ตอนนี้ที่ยัยืนอู่ก็มี Rick Barton กับ Kenneth Rose ครับ!! จอมต่อยกับจอมเตะจะสู้กันแล้วเป็นอะไรที่น่าดูมากเลยครับ!! Kenneth วงมือเอาศอกอัดหน้าของ Rick ก่อน แต่ Rick ก็สวนด้วยการเตะข้อพับของ Kenneth เช่นกัน สวนกันไปมาครับ!! สวนกันยาวเลยครับยังไม่รู้ผลซะที แต่ Kevin ก็จับ Rick จากข้างหลังแล้วจัดการ Reae Chancery Backbreaker into Neckbreaker ครับ!! Rick เจ็บ!! ส่วน Chris ก็จับ Kenneth พลิกตัวหันไปหา Chris แล้ว Chris ก็จัดการ Gutbuster ใส่ Kenneth ครับ!! แล้ว Kevin ก็จับ Rick ลุกขึ้นมาแล้ว Spinebuster!! Rick เจ็บครับ!! ส่วน Chris ก็จับ Kenneth ลุกขึ้นมาแล้ว Dropkick ใส่ Kenneth จนร่วงลงไปล่างเวทีเช่นกัน!! Chris หันไปหา Kevin แล้วทั้งสองคนก็บ่นให้กันครับ!! แล้วจากนั้น Kevin ก็วิ่งเข้าไป Clothesline ใส่ Chris แต่ Chris หลบไปได้!! Chris กระโดด Dropkick ใส่ Kevin แต่ Kevin ก็ปัดเท้าของ Chris ออกไปเช่นกัน!! Chris ลุกขึ้นมาแล้วมอง Kevin จากนั้นทั้ง Kevin และ Chris ก็เดินวนรอบเวทีครับ!!

แล้วทั้งสองคนก็วิ่งเขาไปอัดกันเลยครับ!! ดูท่า Kevin จะแรงดีกว่าครับ!! เลยต่อย Chris ไม่ยั้งครับ!! ต่อย!! ต่อย!! ต่อย!! แล้วก็จัดการ Clothesline ใส่ Chris แต่ Chris ก็สามารถหลบไปได้อีกครั้งหนึ่งครับ!! Kevin งงหันกลับไปหา Chris แต่โดน Chris วิ่งเข้าไป Clothesline คืน!! Kevin ล้มลงไปลุกขึ้นมาโดนChris ต่อยหน้า ต่อย!! ต่อย!! ต่อย!! แล้วจับ Kevin เด้งเชือกแล้ว Clothesline ใส่ครับ!! จากนั้น Kevin กำลังลุกขึ้นมาก็โดน Dropkick ไปอีกดอกครับ!! แล้ว Chris ก็จับ Kevin ลุกขึ้นมาแล้วจะใส่ Neckbreaker แต่ Kevin ไม่ยอมครับ!! ดิ้นหลุดแล้ว Kevin เตะขาทั้งสองข้างของ Chris จน Chris นั่งคุกเข่า แล้ว Kevin ก็จับ Chris มา Snap DDT to a kneeling opponent!! Chris เจ็บหัวครับ!! จากนั้น Kevin ก็ขึ้นไปบน TB รอ Chris ลุกขึ้นมาจะเตรียมจัดการด้วย Diving Double Axe Handle แต่พอ Kevin ขึ้นไปแล้ว Kenneth มาจากไหนไม่รู้ปัดขาของ Kevin จน Kevin นั่งจุกอยู่บน TB องค์ชายแทบเละครับ!! แล้ว Kenneth ก็ผลัก Kevin ลงไปล่างเวที หลังของ Kevin ฟาดไปกับพื้นคอนกรีตเต็มๆ Kevin เจ็บเลยครับ!! Chris ก็ลุกขึ้นมาแล้วก็โดน Rick ที่ลุกขึ้นมาจัดการ Roundhouse Kick ใส่ Chris จน Chris มึนแล้วเซหล่นจากเวทีไป!! Kenneth วิ่งเข้าไปแล้ว Running High Knee เต็มๆหัวของ Rick ครับ!! Kenneth จับ Rick ลุกขึ้นมาแล้วแต่ Rick จัดการ Enzuigiri ใส่ Kenneth ครับ “แป๊ะ!!” Kenneth มึนตาลอยล้มลงไปครับ!! Rick จัดการกด Kenneth ครับ!!

ได้ 2 Kenneth ทนได้คับ!! Rick มีอาการเซ็งเล็กน้อยครับ จับ Kenneth ลุกขึ้นมาแล้วจัดการใส่ German Suplex ครับ!! “ตึง!!” Kenneth เจ็บครับ!! จากนั้น Rick ก็กระทืบ Kenneth ครับ!! กระทืบ!! กระทืบ!! กระทืบ!! Rick สะใจครับ!! จับ Kenneth ลุกขึ้นมาแล้ว Hurricanrana!! เกี่ยวคอของ Kenneth แล้วครับ!! แต่ Kenneth ก็จับ Rick ไว้แล้วจัดการ Powerbomb ลงไปครับ!! Rick เจ็บครับ!! แล้ว Kenneth ก็จับ Rick ลุกขึ้นมาแล้ว Tiger Suplex ลงไปครับ!! Rick เจ็บอีกแล้วครับ!! แต่ Kenneth ยังไม่สะใจ เหวี่ยง Rick ออกไปนอกเชือกแล้วจะฟันศอกใส่หัว Rick แต่ Rick หลบได้ครับ!! จากนั้น Rick ก็เตะก้านคอของ Kenneth ครับ!! Kenneth มึนเซไปกลางเวทีแล้ว Rick ก็กระโดดเหยียบเชิอกแล้วเกี่ยวคอของ Kenneth แล้วจัดการ Hurricanrana ครับ!! Kenneth เจ็บเลยกลิ้งลงไปล่างเวทีครับ!! Rick ยืนอยู่บนเวทีตะโกน “I am Champion!!” แล้วก็ลงไปล่างเวทีไปลาก Chris มาแล้วจะเอาหัว Chris โขกไปกับบันไดเหล็กแล้วแต่ Chris ยั้งเอาไว้แล้วศอกกระทุ้ง Rick ครับ!! Rick จุกครับ!! Chris ยืนขึ้นมาแล้วจับหัวของ Rick โขกไปกับบันไดเหล็กครับ!! “ก๊อง!!” ไม่พอใจโขกไปอีกหลายทีครับ!! “ก๊อง!!” “ก๊อง!!” ก๊อง!!” Rick ถึงกับมึนไปเลยครับแล้ว Chris ก็เหวี่ยง Rick ไปชนกับที่กั้นคนดูแล้ว Chris ก็วิ่งไป Mule Kick ใส่ Rick ครับ!! อีกด้าน Kevin ก็จับ Kenneth ลากมาแล้วโขกกับโต๊ะผู้บรรยายครับ!! โขก!! โขก!! โขก!! แล้ว Kevin ก็ขับ Kenneth ขึ้นไปบนเวทีครับ!! Kevin ตามขึ้นไปแล้วจับ Kenneth มาแล้ว Slingshot Powerbomb ครับ!! Kenneth เจ็บ!! Kevin จับ Kenneth ลุกขึ้นมาอีกแล้วเหวี่ยง Kenneth ไปชนกับมุมแล้ว Kevin ก็วิ่งตามไปแล้ว Awesome Clothesline (Swinging Corner Clothesline) Kenneth ขาอ่อนนั่งลงไปกับมุมแล้ว Kevin ก็จัดการ Miz Stomp ครับ!! กระทืบ!! กระทืบ!! กระทืบ!! แล้ว Kevin ก็ตะโกน “AWESOMEEEE!!” ใส่ Rick แล้วจัดการกระทืบปิดท้ายไปอีกที อีกด้านหนึ่งจู่ๆ Rick ก็ได้เปรียบผลัก Chris ออกไปแล้ว Chris โมโหวิ่งเข้าไปหา Rick แต่ Rick จัดการ Rick Kick (Super Kick) อัดไปเต็มๆหน้าของ Chris จน Chris เกือบจะตีลังกาล้มลงไปครับ!! Kevin ทำท่าชาบู Miz แต่ Rick เห็นเลยขึ้นไปบนเวทีแล้วก็ไปเตะ Kevin ครับ!! เตะขาซ้าย เตะขาขวา Kevin คุกเข่าแล้วครับ!! แล้วก็เตะหน้าอก Kevin ครับ!! “ป๊าบ!!” “ป๊าบ!!” Kevin มึนแล้ว Rick ตะโกน “I am Champion!!” แล้วก็หมุนตัวเตะ Back Kick ครับ!! แต่ Kevin หลบได้แล้ว Kevin ก็รวบกด Rick ครับ!!

ได้ 2 ครับ!! Chris ขึ้นมาทุบไว้ได้ทันครับ!! Kevin ลุกขึ้นมาแบบเจ็บๆหลังเจอ Chris เตะแล้ว Enigma Twist (Twist of Fate) “ตึง!!” Kevin นิ่งไปเลยครับ!! อีกด้านหนึ่ง Rick ลุกขึ้นมาจะไปเตะ Chris แต่โดน Kenneth ใส่ Knee Strike from Hell (Boma Ye) Rick ล้มไปอีกคนครับ!! อีกด้าน Chris ขึ้นไปบน TB แล้วกระโดด Double Leg Drop to Abdomen ใส่ Kevin ครับ!! Kevin จุกน้ำลายแตกกระเซ็นครับ!! Kenneth เดินเข้าไปหา Chris แล้วผลัก Chris ครับ!! Chris นิ่งไปสักพักแล้วผลัก Kenneth คืนไปครับ!! Kenneth จัดการ Kangaroo’s Kick (Mafia Kick) แต่ Chris หลบได้ครับ!! Kenneth หาตัว Chris อยู่หันไปหา Chris แล้ว Chris วิ่งมา Great Shooter (Spear) แต่ Kenneth หลบได้เช่นกันครับ!! Chris ไหวตัวทันเบรกหยุดเอาไว้หันไปหา Kenneth แล้วโดน Kenneth จัดการ Tilt-a-Whirl Backbreaker ครับ!! Chris เจ็บ!! Kenneth จับ Chris ลุกขึ้นมาแต่ Chris อัดเข้าลำตัวของ Kenneth ครับ!! Kenneth ไม่ปล่อยก็โดน Chris ตัดลำตัวไปอีกครับ!! ตัดลำตัว!! Kenneth เจ็บครับ เลยปล่อย Chris ออกไปครับ!! Chris เลยจับ Kenneth มาแล้ว Face First ครับ!! Kenneth หน้าฟาดไปกับพื้นเวทีครับ!! Chris ขอเสียงเชียร์แล้วขึ้นไปบน TB ครับจะจัดการเผด็จศึกด้วยท่า Charismatic Impact (Swanton Bomb) ครับ!! กระโดดลงมาแล้วโดด Kenneth ไปเต็มๆครับ!! Kenneth จุกจนกลิ้งลงไปล่างเวทีครับ!! Chris ลุกขึ้นมาเจอ Rick จัดการ Champion!! (Tornado Enzuigiri) “แป๊ะ!!” Chris ตาลอยล้มทั้งยืนกลิ้งลงไปล่างเวทีอีกคนครับ Rick ตะโกน “I am Champion!!” โดยที่ไม่ได้สนใจว่า Kevin ลุกขึ้นมาแล้วรอเขาจากด้านหลัง Rick หันกลับไปเจอ Kevin เตะแล้ว Kevin จัดการ Awesome Attack!! (Stunner) ตะโกน “AWESOMEEEEE!! แล้วจัดการเผด็จศึกครับ!! เรียบร้อย Rick ตายหยั่งเขียดจะกลิ้งลงไปล่างเวทีอีกคน แต่ Kevin จับไว้ครับ แล้ว Kevin ก็กด

1………………………….

2………………………….

2.5…………………………..

2.99999…………………………

3…………………………...

Richard : Here you Winner by Pin-Fall!! “The Follower of Miz” Kevin Mizani!!

Johnny : โอ้โห!! ไม่น่าเชื่อครับ!! Kevin Mizani สามารถเอาชนะในแมทช์นี้ได้ครับ
David : และเขาก็เป็นคนที่กด Rick Barton นับ 3 ชนะไปหน่ะสิครับ!! แบบนี้ใน Reaper Area สำหรับ Kevin Mizani ก็มีโอกาสชนะมากขึ้นแล้วสิครับ
Johnny : เป็นชัยชนะที่งดงามมากเลยครับ!! ของแสดงความยินดีกับ Kevin Mizani กับชัยชนะครั้งแรกของเขาครับ

Uprising Show 18.11.12 04delrio

CEO Eric กำลังจะเดินไปที่ฉากพร้อมกับใบเซ็นสัญญาการชิงแชมป์ IWO Champion ของ Kenneth Rose กับ Chris Anderson ใน Reaper Area แล้วภาพก็ตัดไปที่ฉากพร้อมกับโต๊ะที่มีปากกา และข้างๆโต๊ะก็มีเก้าอี้จัดเรียงอยู่สำหรับผู้ที่จะเซ็นสัญญานั่นก็คือ Kenneth Rose กับ Chris Anderson

Uprising Show 18.11.12 687

เพลง MK Ultra ดังขึ้น!!
CEO Eric เดินออกมาพร้อมกับใบเซ็นสัญญาชิงแชมป์ IWO Champion ใน Reaper Area ไปทักทายคนดูแล้วก็ขึ้นเวทีไปหยิบไมค์ที่วางไว้อยู่บนโต๊ะ

Uprising Show 18.11.12 Alberto-del-rio-07-257x300

CEO Eric : เอาหล่ะๆ ต่อไปจะเป็นการเซ็นสัญญาชิงแชมป์ IWO Champion ใน Reaper Area
CEO Eric : เป็นการเจอกันระหว่าง “The Greatest One in the World” Chris Anderson และ “The Elbow Speciallist” Kenneth Rose
CEO Eric : ต่อไปก็จะให้ทั้งสองคนออกมาเซ็นสัญญาเลยครับ พบกับคนแรก “The Greatest One in the World” Chris Anderson!!

Uprising Show 18.11.12 3686453319a9608876397l

แล้วก็มีแสงสีเขียวทั่วสนาม แล้วค่อยๆมีกลุ่มหมอกควันลอยขึ้นมา แล้ว Chris Anderson ก็เดินออกมาท่ามกลางหมอก แล้วมองไปรอบๆสนาม จากนั้นก็มีพลุระเบิดขึ้น 1 ชุด แล้วก็ขึ้นเวทีไป จากนั้น Chris ก็ไปนั่งที่เก้าอี้ตัวหนึ่งที่อยู่บนเวที

CEO Eric : และคู่ต่อสู้ของเขา “The Elbow Speciallist” Kenneth Rose!!

Uprising Show 18.11.12 Tumblr_mbluitfSur1rizmzpo1_500

เพลง It’s My Life ดังขึ้น!!
Kenneth Rose เดินออกมาพร้อมเสื้อคลุมแล้วเดินไปจับมือคนดูบ้าง บางครั้งก็ไม่จับเดินไปเรื่อยๆแล้วบ่นๆไปตามทาง แล้วก็ชูศอกให้กล้องดูแล้วพูดประมาณว่าจะน๊อคคู่ต่อสู้คืนนี้ด้วยศอก แล้วเดินขึ้นเวทีจากนั้นก็เดินไปขึ้นเชือกเส้นที่ 2 ที่มุม TB แล้วลงมานั่งเก้าอี้อีกตัวหนึ่งที่มีอยู่

CEO Eric : อ่าวหล่ะๆ ตอนนี้พวกนายก็ออกมากันทั้งสองคนแล้ว นี่พวกนายเห็นอะไรที่อยู่ต่อหน้าไหม?
CEO Eric : มันก็คือใบเซ็นสัญญาว่าพวกนายจะได้เจอกันใน Reaper Area อย่างเป็นทางการไง
CEO Eric : พวกนายเห็นกันแล้ว มีอะไรที่อยากจะพูดบ้างรึเปล่า?

Uprising Show 18.11.12 Picture+1

Chris : มีสิ!! แต่คงจะไม่เป็นเรื่องที่วุ่นวายซับซ้อนมากหรอก แต่แมทช์เมื่อกี้ทุกคนก็คงจะดูกันแล้ว
Chris : ชั้นเป็นคนที่จัดการ Kenneth ไปด้วยท่า Charismatic Impact ไง
Chris : นั่นก็แสดงให้เห็นแล้วว่าชั้นมีโอกาสที่จะเอาชนะ Kenneth Rose เยอะกว่า
Chris : แล้วภาพๆ นั้นมันก็จะเกิดขึ้นอีกใน Reaper Area และชั้นก็จะเป็นคนที่พายแชมป์ IWO Champion กลับไปอย่างสมเกียรติ์ ยังไงหล่ะ

Uprising Show 18.11.12 Tv40

Kenneth : อืมๆ พูดได้ดีนี่!! ทั้งๆที่แกก็โดน Rick Barton เตะกะบาลน้อยๆของแกเองหน่ะ
Kenneth : เท่าที่จำได้ แกโดนไปแล้วตาลอยร่วงลงไปล่างเวทีเลยนี่
Kenneth : แต่ไม่ต้องห่วงไปหรอกนะ!! ใน Reaper Area แกไม่ได้เจอลูกเตะหรอกนะ แต่แกจะเจอศอกที่ชั้นภูมิใจให้แกรับประทาน
Kenneth : แล้วจากนั้นชั้นก็จะได้เป็นแชมป์ IWO Champion และก็เป็นคนแรกในประวัติศาสตร์ IWO
Kenneth : ที่เป็นแชมป์เส้นนี้คนแรก และสามารถสยบพวก “The Best” หรือ “The Greatest” ได้ถึง 2 คน ไงหล่ะ

CEO Eric : อืมๆ ท่าทางนั่นจะเป็นสิ่งที่พวกนายอยากจะพูดแล้ว ต่อไปก็เซ็นสัญญากันซะ

จากนั้น Chris กับ Kenneth ก็จับปากกาที่วางอยู่โต๊ะมาแล้ว Chris ก็เป็นฝ่ายที่เซ็นก่อน แล้วเขาก็ส่งใบเซ็นสัญญาให้ Kenneth แล้วก็จ้องหน้า Kenneth อย่างขเธอว์ทึง แต่ Kenneth ก็ไม่ได้สนใจอะไรมากนัก ก็เลยจับใบเซ็นสัญญามาเซ็น แล้วก็ส่งให้ CEO Eric

CEO Eric : เอาหล่ะ…. อืม!! พวกนายเซ็นสัญญากันเรียบร้อยแล้ว ได้อ่านสัญญากันถี่ถ้วนไหมหล่ะ?
CEO Eric : พวกนายทั้งสองคนจะได้เจอกันในแมทช์ไหน พวกนายจะได้รู้กันใน Reaper Area แน่นอน
CEO Eric : เพราะชั้นจะเป็นคนที่กำหนดแมทช์ให้พวกนายทั้งสองคน
CEO Eric : ไม่ได้รู้ตอนนี้แน่ แต่จะได้รู้กันใน Reaper Area แน่นอน รับรองพวกนายได้มันส์กันแน่
CEO Eric : เซ็นสัญญากันเสร็จแล้ว พวกนายจะทำบ้าอะไรที่นี่ก็เชิญตามสบายก็แล้วกัน

จากนั้นทั้งสองคนก็ค่อยๆลุกขึ้นมาจากเก้าอี้ แล้ว Chris ก็ผลักโต๊ะออกไป โดน Kenneth เล็กน้อย แล้ว Chris กะกระโจนเข้าไปชนแล้วอัดใส่ Kenneth แต่ Kenneth ก็สวนไปด้วยศอก Kenneth พลิกตัวไปฟันศอกใส่ Chris “ศอก!!” “ศอก!!” “ศอก!!” Chris มึนเล็กน้อยแล้วก็ไปจับไมค์มาโขกใส่หัว Kenneth!! Kenneth นิ่งไปสักพักแล้ว Chris ก็ค่อยๆลุกขึ้นมา Chris จับ Kenneth ลุกขึ้นมาแต่โดน Kenneth สวนไปด้วยศอก แต่ Chris ก็อัด Kenneth คืน!! อัดกันไปกันมาเรื่อยๆ ทั้งสองฝ่ายไม่มีใครเสียเปรียบ จากนั้นก็มีทีมงานของ IWO เข้ามาห้าม แล้วทั้งสองคนก็บ่นชี้หน้าด่ากัน เป็นอันจบรายการครับ

Uprising Show 18.11.12 10665202

---------------- Incarnate Wrestling Online ----------------

Uprising Show 18.11.12 AzoZLW
ขึ้นไปข้างบน Go down

Uprising Show 18.11.12
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» Uprising Show 11.11.12
» XOF : Uprising Show 26.03.14
» Uprising Show 2.12.12
» IWO : Uprising Show 23.07.14
» Uprising Show 9.12.12