IWO - Incarnate Wrestling Online
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Second Returns of the Incarnate Wrestling Online (2018 - Present)

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

Peacekeeper Show 22.6.13

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Factor-1
Administrator
Administrator
Factor-1

Peacekeeper Show 22.6.13 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Peacekeeper Show 22.6.13   Peacekeeper Show 22.6.13 EmptyTue Jun 25, 2013 3:30 pm

Peacekeeper Show 22.6.13 HZbLW4
Incarnate Wrestling Online Present

Peacekeeper Show 22.6.13 EaBbdn
Saturday Night "Peacekeeper" Show

We will fight

Your love will never fade even when we fail
In you we find strength for you're our shelter
We refuse to fall
This is our battle cry can we make it last until our last breath

Yeah
I know that you'll remain the same today and forever
Will there ever be strength to stand for the calling in my heart?
With every passing moment I pray am I ready?
With every passing moment I pray
Yeah

Now that our time is near we hold our own until the end
Fight with every breath with faith don't look back
We fight for the Truth
Yeah
We fight for the Truth

Yeah

We hold true and battle on
Put yourself to the test
Fight through your strong holds until there is nothing left

Peacekeeper Show 22.6.13 WuMFMH

เปิดรายการมาไม่ทันไรเพลง Flight Of The Valkyries ก็ดังขึ้น !!! Brian Bryan เดินออกมาด้วยสีหน้าที่โมโหสุดๆแล้วเดินขึ้นไปพูดบนเวที

Peacekeeper Show 22.6.13 Qn2x46

Brian : ปิดเพลงๆๆๆ !!!
Brian : ฉันเบื่อเต็มที่แล้วกับ Rookie ห่วยๆ
Brian : ฉันทนกับแกมามากพอแล้ว Warriors
Brian : แดิฉัน้ตัวมั้ยว่าแกเป็น Rookie ที่ห่วยแตกที่สุดเท่าที่ฉันเคยเจอมา
Brian : ต่อจากนี้แกจะเป็นยังไงก็เชิญ !!!
Brian : ฉันจะไม่สนใจแกอีกต่อไปแล้ว !!!

Sir Warriors เดินถือไมค์ออกมายืนอยู่หน้าทางเปิดตัว

Peacekeeper Show 22.6.13 Regal_280x390_375940a

Sir : แกพูดเหมือนฉันภูมิใจกับแกนักหนา...
Sir : แกพูดเหมือนกับว่าฉันไม่เบื่อแกยังไงยังงั้น
Sir : ฉันเบื่อแกตั้งแต่วันแรกที่รู้ว่าแกเป็นโปรแล้ว
Sir : แกมันน่าเบื่อ น่ารำคาน ไม่ได้เรื่อง
Sir : สัปดาห์ก่อนที่เจอกับ Rose และ Bick
Sir : แกก็ไม่ยอมช่วยฉัน
Sir : มันแสดงให้เห็นว่าแกหน่ะห่วยขนาดไหน

Brian : ใครกันแน่ที่ห่วย ?
Brian : ใครกันหรอที่โดนส่งลงมาอยู่ที่ Peacekeeper ทั้งๆที่เคยอยู่ใน Uprising มาก่อน ?

Sir เริ่มชักสีหน้าออกอาการโมโหทันที

Sir : งั้นเรามาตัดสินกันเลยดีกว่ามั้ยว่าใครกันแน่ที่ห่วย ?
Sir : ฉันขอท้าแกเจอคืนนี้ !!
Sir : และเดี๋ยวนี้ด้วย !!

Brian : แกท้าฉันหรอ ?
Brian : ได้เลย !! แน่จริงขึ้นมาเลย !!

Sir ไม่รอช้าทิ้งไมค์ลงกับพื้นแล้วขึ้นไปอัดกับ Brian ทันทีจนกรรมการต้องมาแยกทั้งคู่ออกจากกันก่อนที่จะสั่นระฆังเริ่มแมตท์

Match1 (Rookie v.s Pro)
Sir Warriors v.s Brian Bryan

มาถึงก็พุ่งเข้าใส่กันทันที แลกหมัดกันอย่างเอาเป็นเอาตายแต่เป็นทาง Brian ที่จังหวะดีกว่าตีเข่าเล่นงาน Sir ไปหลายดอก ตีๆๆๆๆ แล้ว Drop Kick เข้าไปเต็มๆปาก Sir แล้วกดทันที 1...............ได้หนึ่งเดียว Brian ลากคอ Sir ขึ้นมาแล้วไม่รอช้า Double B Kick (Roundhouse Kick) แต่ Sir หลบแล้วรวบกด 1...........2.............3 Sir ชนะไปในทันที !!!

Result : Winner by pinfall "Sir Warriors"

โอ้โห จบเร็วเหลือเกินสำหรับคู่แรก Brian ถึงกับงงเลยครับว่าแพ้ได้ไงวะ !! Sir เข้ามาหัวเราะเยาะเย้ยใส่ Brian ถึงกับฉุนขึ้นเลยครับก็เลยจัดการ Double B Kick (Roundhouse Kick) เข้าไปเต็มก้านคอ Sir หลับเลยครับ แล้ว Bryan ก็เดินลงเวทีแล้วตะโกน I'm Angry !!! I'm Angry !!! I'm Angry !!! ไปตลอดทาง..........

Peacekeeper Show 22.6.13 Daniel+Bryan+Comments+on+Yes+Chants

Match 2 Kenneth Rose & R-Gun v.s Bick Chesters & Haido Gasdor

เรื่อง: Rose gun vs haidobick   Tue Jun 18, 2013 3:21 pm      
แกร้งๆๆๆๆ

ก่อนแมตทั้ง Pro และ Rookies ต่างจับมือกันก่อนครับเป็น Gun เจอ Bick ก่อนครับ Bick เข้าไปใส่ก่อนเลยครับต่อยๆๆๆๆๆเตะๆๆๆๆๆๆแต่ Gun ผลักออกไปครับ Bick วิ่งเข้ามาใหม่ Gun สวนด้วยท่า European Uppercut Bick มึนครับ Gun วิ่งไปปิดบัญชีด้วยท่า RG Hammer(Bull Hammer) แต่ Bick หลบได้ครับ Gun หันมา Bick จับแบกขึ้นไปใส่ท่า Samoan drop ครับ Bick เดินไปแทค Haido เข้ามาครับ Haido เริ่มเล่นงานที่แขนของ Pro ตัวเองก่อนครับกระทืบๆ Gun เริ่มเจ็บแขนครับ Haido จิกหัว Gun ขึ้นมาและ DDT ครับ Gun ล้มครับ Gun ค่อยๆพยุงตัวขึ้นมา Haido รีบวิ่งมาอัดครับ Gun แบกขึ้นไหล่แล้วใส่ท่า RG Bomb(The Wasteland) แต่ Haido ดิ้นหลุดครับแล้วผลัก Gun ไปอัด กับ TB แต่ Rose อาศัยจังหวะแทค Gun ครับ

Rose ไม่รอช้าวิ่งมาดันกับ Haido ครับ Rose ดันๆอยู่ Haido แก้ท่าเป็น Belly to belly suplex ครับ (คนดูปรบมือ) Haido แทค Bick เข้ามาครับ Bick มองหน้า Pro ตัวเองก่อนจะจิกหัวขึ้นมาครับแต่ Rose อาศัยจังหวะใส่ small package ครับ....1....2.....ได้แค่สองครับ Bick ดิ้นหลุดครับ Bick รีบลุกขึ้นมาครับ Rose วิ่งไปใส่ dropkick  Bick ติดเชือกครับ Rose วิ่งเข้ามาครับ Bick เปิดเชือกครับ Rose หล่นลงเวทีครับ Bick เดินลงไปจะจับมือครับแต่ Rose จัดการผลัก Bick ไปอัดขอบเวทีครับ Rose เดินมาล็อคคอ Bick ก่อนจะบอกว่า "ห้ามไว้ใจคู่ต่อสู้" ก่อนจะจับ Bick เหวี่ยงขึ้นไปบนเวทีครับ  Bick กำลังมึนๆ Rose วิ่งมาใส่  Knee Strike From Hell (Boma Ye ) เต็มๆครับ Rose ไม่รอช้าจับ Bick ใส่ White Shark’s Bite(Koji Clutch)เต็มๆครับ Haido รีบวิ่งมาช่วยแต่ Gun วิ่งมาใส่ RG Hammer(Bull Hammer) เต็มๆครับ Bick ไม่ไหวแล้วครับตบมือแปะๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

The Winner:R-Gun and Kenneth Rose

Peacekeeper Show 22.6.13 431830_382224201898352_1965459646_n

หลังแมตเหล่า Pro และ Rookies จับมือกันครับ

Match 3 Jack Belic v.s Peter Caplor

สั่นระฆังปุ๊บทั้งคู่ก็กระโจนเข้าใส่กันทันที Jack บิดมาเป็น Side Headlock ได้ก่อน Peter บิดกลับมาเป็น Side Headlock บ้าง Jack พยายามแก้ด้วยการต่อยท้อง Peter ต่อย ต่อย ต่อย ต่อย Peter ปล่อย Jack ต่อยหน้า ต่อยหน้า ต่อยหน้าแล้ว Drop Kick เข้าไปเต็มปาก Peter หงายท้องเลยครับ Jack กดทันที 1...........Jack ลากคอ Peter ขึ้นมาเฉยเลยแล้วทำหน้าโรคจิตแล้วหัวเราะอย่างบ้าคลั่งแล้วกระชากศีรษะ Peter โขกกับพื้นเวทีอย่างเมามันส์แล้วกดทันที 1...............2..........ได้แค่สอง Jack กระทืบๆๆๆๆ ไม่ยั้งเลยครับ แล้วลากคอ Peter ขึ้นมาแต่ Peter ปัดออกแล้วเตะพับนอก เตะ เตะ เตะ Peter เด้งเชือกมาเจอสวนด้วย Arm Drag !! วิ่งมาอีกเจอ Arm Drag !! เข้าไปอีก Arm Drag !! Arm Drag !! จน Peter ต้องลงไปตั้งหลักข้างล่าง Rick เห็นแบบนั้นจึงสั่งให้ Peter ขึ้นไปสู้ต่อ Peter ก็ค่อยๆเดินขึ้นเวทีมาอย่างช้าๆ แต่ Jack ไม่รอช้าเข้าไปเล่นงานต่อทันทีแต่ Peter ไวกว่าหลบได้ทันแล้วสปริงเชือกมาเป็น Springboard crossbody แล้วตามด้วย Hurricanrana ต่อทันที Jack มึนตึ้บเลยครับ หันกลับมาเจอ Enzuigiri เข้าไปถึงกับล้มทั้งยืน Peter กดทันที 1................2..................ยังไม่สาม Jack ยกไหล่ทัน Peter ลากคอ Jack ขึ้นมาแต่ Jack รวบหลังแล้ว German Suplex แต่ Peter ยืนได้แล้ว Jumping Header (Zig Zag) เข้าไปเต็มๆแล้วกดทันที 1.................2.............3 Peter เป็นฝ่ายชนะไปในทันที !!!

Result : Winner by pinfall “Peter Caplor”

Chris ที่ยืนอยู่ข้างเวทีถึงกับตะลึงเลยครับ ไม่เชื่อสายตาตัวเองว่าโปรของตัวเองจะแพ้ซะได้ Chris จะเข้าไปพยุง Jack แต่ Jack ตะคอกใส่แล้วบอกว่าไม่ต้องมายุ่งก่อนที่จะเดินกลับหลังฉากไปเพียงคนเดียวปล่อยให้ Chris ยืนงงอยู่บนเวทีเพียงคนเดียว

Peacekeeper Show 22.6.13 WWE-superstar-Evan-Bourne-16

Match 4 Chris Saintsimon v.s Edward Michael

แกร้งๆๆๆๆๆ

Chris วิ่งไปทุบๆๆๆๆ Edward ก่อนครับ ก่อนจะ Edward เหวี่ยงไปเด้งเชือกและ dropkick เต็มๆหน้าครับ Edward มึน Chris วิ่งไปจับ suplex กับขอบเชือกครับ Edward มึนตกเวทีไปครับ Chris กระโดดลงไปซ้ำด้วยท่า Springboard Clothesline ครับ Edward ล้มหัวกระแทกขอบที่กั้นคนดูครับ  Edward ค่อยๆลุกขึ้นมา Chris จะวิ่งมาอัด แต่ Edward เสย Chris อัดกับ ที่กั้นคนดูครับแต่ Chris ทรงตัวได้ ทั้งสองรีบวิ่งขึ้นเวทีครับ ทั้งคู่วิ่งเขาไปดันกันครับ Edward เหนือกว่าดัน Chris ไปชน TB และชกๆหน้าครับจับหัว Chris ไปโขก TB ครับ Edward จับ Chris ขึ้นมาจะปิดบัญชีด้วยท่า Vega Front Nake(Starship Pain) ครับจังหวะกระโดดมา Chris หลบได้แล้ววิ่งไปเด้งกับเชือกใส่ Black List (Beautiful Disaster) Edward ลุกขึ้นมาพอดีเต็มๆหน้าครับ Chris กด....1....2....3 Chris เอาชนะไปได้ครับอย่างรวดเร็ว

The winner: Chris Saintsimon

Peacekeeper Show 22.6.13 Picture_4

Main Event 6 Men Tag Team Elimination (ใครเหลืออยู่บนเวทีเป็นคนสุดท้ายได้ไปหนึ่งแต้ม)
Bick Chesters & Chris Saintsimon & Sir Warriors v.s Haido Gasdor & Peter Caplor & Edward Michael

แมตนี้เป็นแมตที่ค่อนข้างมันผลัดกันสู้อย่างมันครับ Chris จัดการปิดบัญชี Edward ด้วยท่า  Dangerous Time( Moonsault Side Slam)เต็มๆครับกด ......1.......2.......3 Edward ออกคนแรกครับ ทาง Peter รีบวิ่งมาสู้กับ Chris ต่อ ครับ  Peter ใส่ Jumping Header(Zig Zag) แต่ Chris จับเชือกไว้ครับ Chris จะตีลังกา Springboard Clothesline แต่ Sir ชกหน้าพวกเดียวกันเองครับ Chris มึนครับ Peter วิ่งมาใส่ Jumping Header(Zig Zag) อีกรอบครับคราวนี้ไม่รอด Peter กด  ......1.......2.......3 Chris ออกครับ ทาง Chris จะเล่นงาน Sir ครับแต่ กรรมการกับ Bick ช่วยห้ามไว้  Peter ไม่รอช้ารีบรวบกดครับ .....1.....2 ได้แค่สองครับ ทาง Peter จับ Sir ใส่  Hurricanrana ก่อนจะปีนขึ้น TB ก่อนจะปิดบัญชีด้วยท่า Oliver Apex Body Splash (450° splash) ครับแต่ Sir เอาเข่าดักไว้ครับครับก่อนจะอาศัยจังหวะ จิ้มตาและใส่ท่า Gouraiger (Regal Cutter) ครับกด ......1.......2.......3  Peter ออกครับ ทาง Sir ดีใจอยู่ Haido โมโหครับเห็นเพื่อนโดนโกง ใส่ Sir ไม่ยั้งต่อยๆๆๆๆเตะๆๆๆๆๆ ครับก่อนจะปิดบัญชีด้วยท่า Mexican Lock!(Cross Armbreaker) ครับ Sir ทนพิษไม่ไหวตบมือแปะๆ Sir ออกครับเหลือ Bick กับ Haido ครับทั้งสองจ้องหน้ากันจะสู้กันครับทั้งคู่สู้กันเกือบสิบนาทีแล้วเป็น Haido จับ Bick ใสท่า Gastor Taste(Kimura Lock) Bick ทนไม่ไหวครับ....แต่ยังสู้ใช้เฮือกสุดท้ายพลิกเป็นท่ารวบกดครับ .....1.....2.....3 สะที่ไหนครับได้แค่สอง  Haido ค่อยๆลุกขึ้นมา Bick วิ่งมาปิดบัญชีด้วยท่า Pure Rush(Spear ) ครับ Bick กด.....1......2......3 ครับ Bick เอาชนะไปได้ครับ

The Winner :Bick Chesters and Sir.Warriors and Chris Saintsimon

หลังแมต Sir ขึ้นมาดีใจด้วยครับแต่ Bick โมโหครับเกือบทำแพ้จับ Sir ใส่ Military press slam ข้ามเชือกลงไปครับส่วน Chris ขึ้นมาดีใจ Bick ก็เข้ามากอดครับด้วยความดีใจ ทั้งคู่ดีใจปิดรายการก่อนจะพยุง Peter Haido และ Edward ขึ้นมาด้วยน้ำใจนักกีฬาส่วน Sir นอนเจ็บอยู่ข้างเวที จบ

Peacekeeper Show 22.6.13 Chris-masters-interview-20070213051815073-000

---------------- Incarnate Wrestling Online ----------------

Peacekeeper Show 22.6.13 AzoZLW
ขึ้นไปข้างบน Go down

Peacekeeper Show 22.6.13
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» Peacekeeper Show 23.5.13
» Peacekeeper Show 6.6.13
» Peacekeeper Show 15.6.13
» Peacekeeper Show 29.6.13
» Peacekeeper Show 20.7.13